Lịch thi đấu Hạng 2 Italia |
||
24/05 01:30 |
playout |
Ternana[16] Bari[17] |
Lịch thi đấu Hà Lan |
||
23/05 23:45 |
uefa ecl qualific.po |
NEC Nijmegen[6] Go Ahead Eagles[9] |
24/05 02:00 |
uefa ecl qualific.po |
Utrecht[7] Sparta Rotterdam[8] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Đức |
||
24/05 01:30 |
upgrade playoffs |
Bochum Fortuna Dusseldorf[3] |
Lịch thi đấu Cúp Quốc Gia Thổ Nhĩ Kỳ |
||
24/05 00:45 |
chung kết |
Besiktas[TUR D1-5] Trabzonspor[TUR D1-3] |
Lịch thi đấu Ireland |
||
24/05 01:45 |
16 |
Waterford United[6] Drogheda United[9] |
Lịch thi đấu Hạng nhất Thụy Điển |
||
24/05 00:00 |
9 |
IK Brage[2] Degerfors IF[5] |
24/05 00:00 |
9 |
Orebro[8] Utsiktens BK[4] |
24/05 00:00 |
9 |
Varbergs BoIS FC[16] IK Oddevold[6] |
Lịch thi đấu Bulgaria |
||
23/05 19:15 |
34 |
Arda[9] Slavia Sofia[10] |
23/05 21:45 |
34 |
Cska 1948 Sofia[8] Botev Plovdiv[6] |
24/05 00:15 |
34 |
CSKA Sofia[2] Cherno More Varna[3] |
Lịch thi đấu Iraq |
||
23/05 22:00 |
28 |
Naft Misan[10] Al Shorta[1] |
23/05 22:00 |
28 |
Newroz Sc Irq[6] Al Quwa Al Jawiya[2] |
23/05 22:00 |
28 |
Al-Naft[8] Karbalaa[14] |
23/05 22:00 |
28 |
Al Zawraa[3] Al Minaa[12] |
Lịch thi đấu Estonia |
||
23/05 22:00 |
11 |
Nomme United[10] Trans Narva[9] |
24/05 00:00 |
11 |
Parnu Linnameeskond[8] Tartu JK Tammeka[6] |
Lịch thi đấu Latvia |
||
23/05 22:00 |
15 |
Fk Auda Riga[6] Jelgava[10] |
Lịch thi đấu Bolivia |
||
24/05 02:00 |
13 |
San Antonio Bulo Bulo[a-7] Royal Pari[a-15] |
24/05 05:00 |
13 |
Always Ready[a-5] Nacional Potosi[a-8] |
24/05 07:00 |
13 |
The Strongest[a-4] Club Guabira[a-12] |
Lịch thi đấu Ai Cập |
||
23/05 23:00 |
24 |
El Zamalek[13] Coca Cola Cairo[9] |
Lịch thi đấu Cúp Quốc Gia Brazil |
||
24/05 05:00 |
3 |
Criciuma[BRA D1-14] Bahia[BRA D1-2] |
24/05 05:00 |
3 |
Botafogo Sp[BRA D2-17] Palmeiras[BRA D1-9] |
24/05 05:30 |
3 |
Cuiaba[BRA D1-20] Goias[BRA D2-2] |
24/05 07:30 |
3 |
Sao Paulo[BRA D1-5] Ag Maraba |
24/05 07:30 |
3 |
Ceara[BRA D2-7] CRB AL[BRA D2-10] |
Lịch thi đấu U17 Châu Âu |
||
23/05 22:00 |
bảng |
Ukraine U17 CH Séc U17 |
23/05 22:00 |
bảng |
Đan Mạch U17 Croatia U17 |
24/05 00:30 |
bảng |
Đảo Síp U17 Serbia U17 |
24/05 00:30 |
bảng |
Áo U17 Xứ Wales U17 |
Lịch thi đấu Hạng 2 Kazakhstan |
||
23/05 18:00 |
6 |
Altay Spor Kulubu[16] Aktobe B[13] |
23/05 18:00 |
6 |
Tarlan Shymkent[15] Okzhetpes[7] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Iran |
||
23/05 21:30 |
14 |
Mes Shahr E Babak[12] Shahrdari Astara[14] |
23/05 22:00 |
14 |
Ario Eslamshahr[8] Shahin Bandar Anzali[18] |
23/05 22:15 |
14 |
Damash Gilan FC[16] Naft Gachsaran[11] |
Lịch thi đấu Georgia |
||
23/05 19:30 |
16 |
Samtredia[10] Dila Gori[1] |
23/05 22:59 |
16 |
Dinamo Tbilisi[5] Dinamo Batumi[3] |
24/05 00:00 |
16 |
Saburtalo Tbilisi[2] Kolkheti Poti[8] |
Lịch thi đấu Cúp Quốc Gia Bosnia |
||
23/05 23:00 |
Borac Banja Luka[BOS PL-1] Zrinjski Mostar[BOS PL-2] |
|
Lịch thi đấu Paraguay |
||
24/05 06:30 |
apertura |
Sportivo Trinidense[a-12] General Caballero[a-11] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Na uy |
||
24/05 00:00 |
9 |
Lyn Oslo[6] Sandnes Ulf[11] |
Lịch thi đấu Colombia |
||
24/05 06:15 |
16 |
Deportes Tolima[a-2] La Equidad[a-5] |
24/05 08:30 |
16 |
Independiente Santa Fe[a-3] Deportiva Once Caldas[a-8] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Phần Lan |
||
23/05 22:30 |
8 |
JIPPO[2] Pallokerho 35[8] |
23/05 22:30 |
8 |
Mp Mikkeli[10] Jaro[3] |
23/05 22:30 |
8 |
Kapa Helsinki[9] Sjk Akatemia[5] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Thụy Điển miền Nam |
||
24/05 00:00 |
Norrby IF[S-11] Trollhattan[S-6] |
|
Lịch thi đấu Uzbekistan |
||
23/05 18:00 |
11 |
Aral Nukus[A-4] Mashal Muborak[A-3] |
23/05 18:00 |
11 |
Olympic Tashkent B[A-7] Dostlik Tashkent[A-8] |
Lịch thi đấu Tunisia |
||
23/05 21:30 |
C. A. Bizertin[B-4] Egs Gafsa[A-6] |
|
23/05 21:30 |
Etoile Metlaoui[B-5] Olympique De Beja[A-5] |
|
Lịch thi đấu Hạng 2 Moldova |
||
23/05 21:00 |
9 |
Victoria Bardar[A-1] Saxan Ceadir Lunga[B-1] |
Lịch thi đấu Hạng nhất Iceland |
||
24/05 01:00 |
4 |
Fjolnir[2] Throttur[11] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Iceland |
||
24/05 02:15 |
4 |
Throttur Vogur[11] Kf Gardabaer[8] |
24/05 02:15 |
4 |
Volsungur Husavik[7] Kf Fjallabyggdar[12] |
Lịch thi đấu Zimbabwe |
||
23/05 20:00 |
12 |
Dynamos Fc[8] Arenel Movers[17] |
23/05 20:00 |
12 |
Highlanders Fc[3] Manica Diamonds[1] |
Lịch thi đấu Nữ Mỹ |
||
24/05 09:00 |
Angel City Fc Womens[9] San Diego Wave Womens[8] |
|
Lịch thi đấu Hạng 3 Iceland |
||
24/05 02:15 |
Kfk Kopavogur Arbaer |
|
Lịch thi đấu Hạng 2 Croatia |
||
23/05 20:50 |
31 |
Radnik Sesvete[4] Cibalia[6] |
Lịch thi đấu Uruguay |
||
24/05 06:00 |
14 |
CA Penarol[1] Ca Progreso[4] |
Lịch thi đấu Hạng 4 Na uy |
||
23/05 23:00 |
Sola FK Vidar |
|
Lịch thi đấu Ả Rập Xê Út |
||
24/05 01:00 |
33 |
Al Akhdoud[16] Al Wehda Mecca[13] |
24/05 01:00 |
33 |
Al-Ettifaq[6] Al Shabab Ksa[9] |
24/05 01:00 |
33 |
Al-Fath[8] Al Hazm[18] |
24/05 01:00 |
33 |
Al Feiha[7] Al Taawon[4] |
24/05 01:00 |
33 |
Al Hilal[1] Al Tai[15] |
24/05 01:00 |
33 |
Al Ittihad[5] Dhamk[10] |
24/05 01:00 |
33 |
Al-Raed[12] Al Ahli Jeddah[3] |
24/05 01:00 |
33 |
Al Riyadh[14] Al Nassr[2] |
24/05 02:00 |
33 |
Abha[17] Al Khaleej Club[11] |
Lịch thi đấu Lebanon |
||
23/05 20:00 |
relegation round |
Alahli Nabatiya[10] Al Hikma[9] |
23/05 20:00 |
relegation round |
Shabab Al Ghazieh[12] Trables Sports Club[8] |
23/05 20:00 |
relegation round |
Tadamon Sour[11] Shabab Sahel[7] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Peru |
||
24/05 03:30 |
Carlos Stein Alianza Huanuco |
T2 | T3 | T4 | T5 | T6 | T7 | CN |
1 | 2 | 3 | 4 | 5 | ||
6 | 7 | 8 | 9 | 10 | 11 | 12 |
13 | 14 | 15 | 16 | 17 | 18 | 19 |
20 | 21 | 22 | 23 | 24 | 25 | 26 |
27 | 28 | 29 | 30 | 31 |