Lịch thi đấu Ngoại Hạng Anh |
||
07/05 02:00 |
36 KT |
Crystal Palace[14] Manchester United[6] |
Lịch thi đấu Italia |
||
06/05 23:00 |
35 KT |
Salernitana[20] Atalanta[6] |
07/05 01:45 |
35 KT |
Udinese[18] Napoli[9] |
Lịch thi đấu Pháp |
||
07/05 02:00 |
32 KT |
Lille[4] Lyon[8] |
Lịch thi đấu Nga |
||
06/05 19:45 |
23 KT |
Ural Yekaterinburg[15] Baltika[13] |
06/05 22:00 |
23 KT |
Fakel Voronezh[12] Zenit St.Petersburg[1] |
07/05 00:30 |
23 KT |
CSKA Moscow[8] Rubin Kazan[9] |
07/05 00:30 |
23 KT |
Lokomotiv Moscow[5] FK Rostov[7] |
Lịch thi đấu Hà Lan |
||
07/05 01:00 |
32 KT |
SBV Excelsior[15] NEC Nijmegen[6] |
Lịch thi đấu Đan Mạch |
||
07/05 00:00 |
relegation round KT |
Vejle[11] Odense BK[7] |
Lịch thi đấu Iceland |
||
07/05 02:15 |
5 KT |
Breidablik[2] Valur[9] |
Lịch thi đấu Ireland |
||
06/05 19:00 |
13 KT |
Drogheda United[9] Dundalk[10] |
06/05 23:00 |
13 KT |
Bohemians[4] Galway United[5] |
06/05 23:00 |
13 KT |
Shamrock Rovers[2] Waterford United[8] |
06/05 23:00 |
13 KT |
Sligo Rovers[7] St Patrick's[6] |
07/05 01:45 |
13 KT |
Derry City[3] Shelbourne[1] |
Lịch thi đấu Thụy Điển |
||
07/05 00:10 |
7 KT |
GAIS[9] IFK Goteborg[11] |
Lịch thi đấu Thổ Nhĩ Kỳ |
||
07/05 00:00 |
35 KT |
Antalyaspor[10] Pendikspor[19] |
07/05 00:00 |
35 KT |
Konyaspor[16] Fenerbahce[2] |
Lịch thi đấu Ba Lan |
||
07/05 00:00 |
31 KT |
Pogon Szczecin[7] Puszcza Niepolomice[15] |
Lịch thi đấu Hạng nhất Thụy Điển |
||
07/05 00:00 |
6 KT |
Varbergs BoIS FC[13] Trelleborgs FF[14] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Bồ Đào Nha |
||
07/05 02:15 |
32 KT |
Avs Futebol Sad[3] CD Mafra[8] |
Lịch thi đấu Hàn Quốc |
||
06/05 12:00 |
9 KT |
Jeju United FC[9] Daegu FC[12] |
06/05 14:30 |
9 KT |
Gwangju Fc[11] Daejeon Citizen[10] |
Lịch thi đấu Iran |
||
06/05 20:30 |
26 KT |
Peykan[12] Aluminium Arak[10] |
06/05 21:40 |
26 KT |
Sepahan[3] Esteghlal Khozestan[15] |
06/05 21:45 |
26 KT |
Nassaji Mazandaran[13] Persepolis[2] |
06/05 23:00 |
26 KT |
Foolad Khozestan[14] Teraktor-Sazi[4] |
06/05 23:00 |
26 KT |
Malavan[5] Havadar SC[11] |
07/05 00:00 |
26 KT |
Esteghlal Tehran[1] Zob Ahan[8] |
Lịch thi đấu Nhật Bản |
||
06/05 11:00 |
12 KT |
Tokyo Verdy[15] Jubilo Iwata[12] |
06/05 11:00 |
12 KT |
Vissel Kobe[4] Albirex Niigata Japan[14] |
06/05 11:05 |
12 KT |
Gamba Osaka[9] Cerezo Osaka[1] |
06/05 12:00 |
12 KT |
Avispa Fukuoka[13] Kawasaki Frontale[16] |
06/05 12:00 |
12 KT |
Consadole Sapporo[20] Tokyo[8] |
06/05 12:00 |
12 KT |
Kyoto Purple Sanga[17] Machida Zelvia[2] |
06/05 13:00 |
12 KT |
Sanfrecce Hiroshima[3] Nagoya Grampus Eight[6] |
06/05 14:00 |
12 KT |
Kashiwa Reysol[11] Kashima Antlers[5] |
06/05 14:00 |
12 KT |
Shonan Bellmare[19] Sagan Tosu[18] |
06/05 15:00 |
12 KT |
Urawa Red Diamonds[10] Yokohama F Marinos[7] |
Lịch thi đấu Israel |
||
07/05 00:30 |
32 KT |
Hapoel Hadera[10] Maccabi Petah Tikva FC[8] |
07/05 00:30 |
33 KT |
Beitar Jerusalem[12] Ashdod MS[13] |
07/05 00:30 |
33 KT |
Hapoel Bnei Sakhnin FC[6] Maccabi Tel Aviv[1] |
Lịch thi đấu Romania |
||
06/05 19:00 |
xuống hạng KT |
Hermannstadt[8] Politehnica Iasi[12] |
06/05 22:00 |
xuống hạng KT |
UTA Arad[9] U Craiova 1948[13] |
07/05 01:00 |
vô địch KT |
CS Universitatea Craiova[4] Steaua Bucuresti[1] |
Lịch thi đấu Brazil |
||
07/05 06:00 |
5 KT |
Juventude[13] Atletico Clube Goianiense[19] |
Lịch thi đấu Bulgaria |
||
06/05 21:45 |
32 KT |
Slavia Sofia[10] Arda[9] |
07/05 00:15 |
32 KT |
Botev Plovdiv[6] Cska 1948 Sofia[8] |
Lịch thi đấu Hạng 3 Anh |
||
06/05 23:30 |
playoff KT |
Crewe Alexandra[6] Doncaster Rovers[5] |
Lịch thi đấu UAE |
||
06/05 21:05 |
22 KT |
Ittihad Kalba[10] Emirate[13] |
06/05 21:05 |
22 KT |
Khor Fakkan[11] Al Ain[3] |
06/05 23:45 |
22 KT |
Al Bataeh[7] Al-Wasl[1] |
06/05 23:45 |
22 KT |
Al Ahli Dubai[2] Al-Sharjah[6] |
Lịch thi đấu Iraq |
||
06/05 22:00 |
25 KT |
Al Minaa[13] Al-Naft[7] |
06/05 22:00 |
25 KT |
Al Najaf[6] Al Talaba[11] |
06/05 22:00 |
25 KT |
Naft Al Basra[17] Naft Alwasat[20] |
06/05 22:00 |
25 KT |
Newroz Sc Irq[8] Al Qasim Sport Club[18] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Brazil |
||
07/05 05:00 |
3 KT |
Ceara[13] CRB AL[15] |
07/05 06:00 |
3 KT |
Ponte Preta[17] Tucanes Amazonas[14] |
07/05 07:00 |
3 KT |
Santos[1] Guarani Sp[18] |
Lịch thi đấu Ukraina |
||
06/05 17:00 |
27 KT |
Dnipro-1[4] Kryvbas[3] |
06/05 22:00 |
27 KT |
Veres Rivne[14] Mynai[15] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Hàn Quốc |
||
06/05 12:00 |
10 KT |
Cheonan City[13] Ansan Greeners[11] |
06/05 14:30 |
10 KT |
Seoul E Land[5] Cheongju Jikji Fc[4] |
Lịch thi đấu Latvia |
||
06/05 20:00 |
11 KT |
Liepajas Metalurgs[10] Metta/LU Riga[8] |
Lịch thi đấu Ecuador |
||
07/05 07:00 |
10 KT |
Tecnico Universitario[a-9] Imbabura Sc[a-14] |
Lịch thi đấu Ai Cập |
||
06/05 23:00 |
22 KT |
Tala Al Jaish[6] EL Masry[2] |
06/05 23:00 |
22 KT |
Pyramids[1] Coca Cola Cairo[9] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Nhật Bản |
||
06/05 12:00 |
14 KT |
Blaublitz Akita[9] Ventforet Kofu[7] |
06/05 12:00 |
14 KT |
Kagoshima United[15] Vegalta Sendai[11] |
06/05 12:00 |
14 KT |
Thespa Kusatsu Gunma[20] Shimizu S-Pulse[1] |
06/05 12:00 |
14 KT |
Mito Hollyhock[17] Roasso Kumamoto[14] |
06/05 12:00 |
14 KT |
Oita Trinita[12] V-Varen Nagasaki[2] |
06/05 12:00 |
14 KT |
Okayama FC[3] Tokushima Vortis[18] |
06/05 12:00 |
14 KT |
Renofa Yamaguchi[6] Yamagata Montedio[13] |
06/05 12:00 |
14 KT |
Tochigi SC[16] Fujieda Myfc[19] |
06/05 13:00 |
14 KT |
Ehime FC[8] Ban Di Tesi Iwaki[5] |
06/05 17:00 |
14 KT |
JEF United Ichihara[10] Yokohama FC[4] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Paraguay |
||
07/05 04:15 |
5 KT |
Resistencia Sc[7] Deportivo Carapegua[5] |
07/05 06:30 |
5 KT |
Encarnacion[6] Guairena[10] |
Lịch thi đấu Giao Hữu |
||
06/05 21:00 |
tháng 5 KT |
Anh C Nepal |
Lịch thi đấu Qatar Prince Cup |
||
06/05 21:15 |
1 KT |
Al Duhail Lekhwia[QAT D1-6] Al-Shamal[QAT D1-9] |
07/05 00:00 |
1 KT |
Al-Arabi SC[QAT D1-5] Al-Sailiya |
Lịch thi đấu Kuwait |
||
06/05 23:00 |
23 KT |
Al Fahaheel Sc[6] Al Kuwait SC[1] |
Lịch thi đấu Bắc Ireland |
||
06/05 21:00 |
5 KT |
Crusaders FC Coleraine |
Lịch thi đấu Italia Primavera |
||
06/05 18:00 |
32 KT |
Empoli U19[P1-14] Sassuolo Calcio Youth[P1-6] |
06/05 20:00 |
KT |
Lecce U19[P1-13] AC Milan U19[P1-7] |
06/05 22:00 |
32 KT |
Torino U19[P1-5] Sampdoria U19[P1-16] |
Lịch thi đấu Victorian Úc |
||
06/05 16:45 |
12 KT |
Oakleigh Cannons[5] Moreland City[14] |
Lịch thi đấu Azerbaijan |
||
06/05 22:00 |
32 KT |
Sabail[7] Gilan Gabala[10] |
Lịch thi đấu Hạng Nhất Ireland |
||
06/05 23:00 |
11 KT |
Bray Wanderers[3] Finn Harps[5] |
06/05 23:00 |
11 KT |
Cork City[1] Wexford Youths[4] |
06/05 23:00 |
11 KT |
Longford Town[10] Kerry[9] |
06/05 23:00 |
11 KT |
Treaty United[7] Athlone[6] |
06/05 23:00 |
11 KT |
UC Dublin UCD[2] Cobh Ramblers[8] |
Lịch thi đấu Algeria |
||
07/05 01:00 |
25 KT |
Usm Alger[6] Js Kabylie[7] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Ba Lan |
||
06/05 23:00 |
31 KT |
Zaglebie Sosnowiec[18] Wisla Krakow[5] |
Lịch thi đấu Hạng nhất Colombia |
||
07/05 04:00 |
14 KT |
Inter Palmira[a-11] Atletico Huila[a-1] |
07/05 07:00 |
14 KT |
Llaneros FC[a-3] Real Santander[a-15] |
07/05 07:30 |
14 KT |
Deportes Quindio[a-7] Cucuta[a-2] |
Lịch thi đấu Uzbekistan |
||
06/05 20:00 |
8 KT |
Qizilqum Zarafshon[7] Neftchi Fargona[2] |
Lịch thi đấu Cúp Quốc Gia Litva |
||
06/05 23:00 |
1 KT |
Dainava Alytus[LIT D1-8] Hegelmann Litauen[LIT D1-3] |
06/05 23:30 |
1 KT |
FK Zalgiris Vilnius[LIT D1-1] Baltija Panevezys[LIT D1-9] |
07/05 00:15 |
1 KT |
Vgtu Vilkai Spartakas Ukmerge |
Lịch thi đấu Hạng 3 Nhật Bản |
||
06/05 11:00 |
KT |
Imabari FC[4] Kataller Toyama[12] |
06/05 11:00 |
KT |
Osaka[3] Ryukyu[7] |
06/05 11:00 |
KT |
Vanraure Hachinohe[19] Grulla Morioka[18] |
06/05 12:00 |
KT |
Fukushima United FC[13] Nara Club[16] |
06/05 12:00 |
KT |
Kamatamare Sanuki[20] Azul Claro Numazu[2] |
06/05 12:00 |
KT |
Zweigen Kanazawa FC[10] Gainare Tottori[8] |
06/05 12:00 |
KT |
Omiya Ardija[1] Matsumoto Yamaga FC[9] |
06/05 12:00 |
KT |
Tegevajaro Miyazaki[17] AC Nagano Parceiro[11] |
06/05 12:00 |
KT |
Yokohama Scc[15] Sc Sagamihara[6] |
06/05 17:00 |
KT |
Gifu[5] Giravanz Kitakyushu[14] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Hungary |
||
07/05 01:00 |
31 KT |
Budapest Honved[10] Vasas[2] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Victorian Úc |
||
06/05 17:30 |
12 KT |
Fc Bulleen Lions[8] Western United Fc Npl[4] |
06/05 17:30 |
12 KT |
Brunswick City[7] Preston Lions[3] |
06/05 17:30 |
12 KT |
Kingston City Melbourne Victory Fc Am |
Lịch thi đấu Hạng 3 Thổ Nhĩ Kỳ nhóm B |
||
06/05 20:00 |
KT |
Kutahyaspor[C-6] Kusadasispor[C-5] |
06/05 20:00 |
KT |
Tokat Bld Plevnespor[D-4] Mus Spor[D-3] |
06/05 20:00 |
KT |
Yeni Orduspor[A-4] Ayvalikgucu Belediyespor[A-3] |
06/05 20:00 |
KT |
Anadolu Universitesi[B-6] Efeler 09[B-5] |
Lịch thi đấu Cúp U23 Bồ Đào Nha |
||
06/05 17:00 |
KT |
Santa Clara U23[Por U23B-6] Benfica U23[Por U23B-4] |
Lịch thi đấu Ghana Premier League |
||
06/05 22:00 |
29 KT |
Accra Lions[3] Aduana Stars[5] |
Lịch thi đấu Hạng 3 Brazil |
||
07/05 06:00 |
KT |
Londrina (PR)[16] CSA Alagoas AL[13] |
07/05 06:00 |
KT |
Sao Bernardo[5] Ferroviario Ce[12] |
Lịch thi đấu Hạng 3 Chile |
||
07/05 01:00 |
KT |
Lautaro De Buin Puerto Montt |
Lịch thi đấu Kenya Super League |
||
06/05 19:00 |
KT |
Tusker Nzoia United |
Lịch thi đấu U21 Nam Thụy Điển |
||
06/05 21:00 |
4 KT |
Malmo FF U21[S-3] Halmstads U21[S-2] |
Lịch thi đấu U21 Bắc Thụy Điển |
||
06/05 19:00 |
KT |
Djurgardens U21[N-2] Degerfors IF U21[N-4] |
Lịch thi đấu U21 Anh |
||
06/05 18:00 |
12 KT |
Tottenham Hotspur U21[1] Aston Villa U21[16] |
06/05 20:00 |
12 KT |
Sunderland U21[7] Wolves U21[10] |
07/05 01:00 |
12 KT |
Fulham U21[3] Nottingham Forest U21[14] |
Lịch thi đấu Norway 2.Liga |
||
06/05 23:00 |
KT |
Floy Flekkeroy Il[A-11] Viking B[A-1] |
Lịch thi đấu Hạng 4 Na uy |
||
06/05 20:00 |
KT |
Stromsgodset B Mosjoen |
06/05 23:00 |
KT |
Hamkam B Elverum |
07/05 00:00 |
KT |
Molde B Spjelkavik |
Lịch thi đấu Hạng 2 Nữ Nhật Bản |
||
06/05 11:00 |
KT |
Yamato Sylphid Womens[9] Veertien Mie Womens[8] |
06/05 11:00 |
KT |
Diavorosso Hiroshima Womens[11] Fujizakura Yamanashi Womens[3] |
06/05 11:00 |
KT |
Nữ Fukuoka An[10] Nữ Jfa Academy Fukushima[2] |
Lịch thi đấu Nữ Hàn Quốc |
||
06/05 12:00 |
10 KT |
Nữ Busan Sangmu[7] Changnyeong Womens[8] |
06/05 12:00 |
10 KT |
Hwacheon Kspo Womens[2] Gyeongju Khnp Womens[4] |
06/05 12:00 |
10 KT |
Gumi Sportstoto Womens[5] Nữ Hyundai Steel Redangels[1] |
06/05 12:00 |
10 KT |
Nữ Suwon Fcm[3] Nữ Seoul Amazones[6] |
Lịch thi đấu Nữ Đức |
||
07/05 00:30 |
20 KT |
Nurnberg Womens[11] Rb Leipzig Womens[9] |
Lịch thi đấu Nữ Nhật Bản |
||
06/05 11:00 |
8 KT |
Nữ Speranza Osaka[8] Nữ Nippon Sport Science University[4] |
06/05 11:00 |
8 KT |
Ngu Nagoya Womens[2] Nữ Iga Kunoichi[7] |
Lịch thi đấu England Conference Nam |
||
06/05 21:00 |
playoff final KT |
Worthing[3] Braintree Town[5] |
Lịch thi đấu Ả Rập Xê Út |
||
07/05 01:00 |
28 KT |
Al Ahli Jeddah[3] Al Hilal[1] |
Lịch thi đấu Bắc Anh |
||
06/05 21:00 |
playoffs final KT |
Macclesfield Town Marine |
Lịch thi đấu U21 Anh Hạng 2 |
||
06/05 18:00 |
KT |
Sheffield United U21[3] Crewe Alexandra U21[21] |
Lịch thi đấu Hạng 1 Ả rập Xê út |
||
06/05 22:55 |
31 KT |
Al Adalh[5] Al Bukayriyah[13] |
06/05 23:30 |
31 KT |
Al Jabalain[7] Al Ain Ksa[10] |
07/05 00:50 |
31 KT |
Uhud Medina[14] Al Qadasiya[1] |
Lịch thi đấu Nam Anh |
||
06/05 21:00 |
playoffs final KT |
AFC Totton Salisbury City |
Lịch thi đấu U17 Châu Âu nữ |
||
06/05 20:30 |
KT |
Nữ Ba Lan U17 Nữ Bỉ U17 |
06/05 23:30 |
KT |
Spain Womens U17 Nữ Bồ Đào Nha U17 |
Lịch thi đấu Peru |
||
07/05 02:30 |
apertura KT |
Atletico Grau[a-12] Sport Huancayo[a-9] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Chile |
||
07/05 05:00 |
11 KT |
La Serena[2] San Marcos De Arica[11] |
07/05 07:30 |
11 KT |
Csyd Barnechea[4] Cd Magallanes[6] |
T2 | T3 | T4 | T5 | T6 | T7 | CN |
1 | 2 | 3 | 4 | 5 | ||
6 | 7 | 8 | 9 | 10 | 11 | 12 |
13 | 14 | 15 | 16 | 17 | 18 | 19 |
20 | 21 | 22 | 23 | 24 | 25 | 26 |
27 | 28 | 29 | 30 | 31 |