Lịch thi đấu Ngoại Hạng Anh |
||
11/05 18:30 |
37 KT |
Fulham[13] Manchester City[2] |
Lịch thi đấu Tây Ban Nha |
||
11/05 19:00 |
35 KT |
Mallorca[17] Las Palmas[14] |
Lịch thi đấu Nga |
||
11/05 18:00 |
24 KT |
Rubin Kazan[9] FK Rostov[7] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Tây Ban Nha |
||
11/05 19:00 |
39 KT |
Racing de Santander[6] CD Mirandes[16] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Đức |
||
11/05 18:00 |
33 KT |
Hertha Berlin[9] Kaiserslautern[14] |
11/05 18:00 |
33 KT |
Nurnberg[13] Sv Elversberg[10] |
11/05 18:00 |
33 KT |
Schalke 04[11] Hansa Rostock[17] |
Lịch thi đấu Scotland |
||
11/05 18:30 |
vô địch KT |
Celtic[1] Glasgow Rangers[2] |
Lịch thi đấu cúp C1 Châu Á |
||
11/05 17:00 |
KT |
Yokohama F Marinos[JPN D1-11] Al Ain[UAE LP-3] |
Lịch thi đấu Phần Lan |
||
11/05 19:00 |
6 KT |
Haka[5] SJK Seinajoki[2] |
Lịch thi đấu Séc |
||
11/05 20:00 |
championship round KT |
Banik Ostrava[4] Mlada Boleslav[5] |
11/05 20:00 |
championship round KT |
Viktoria Plzen[3] Synot Slovacko[6] |
Lịch thi đấu Thụy Điển |
||
11/05 20:00 |
8 KT |
AIK Solna[2] IK Sirius FK[13] |
11/05 20:00 |
8 KT |
Halmstads[6] Mjallby AIF[7] |
Lịch thi đấu Ba Lan |
||
11/05 20:00 |
32 KT |
Gornik Zabrze[5] Stal Mielec[9] |
Lịch thi đấu Hạng nhất Thụy Điển |
||
11/05 18:00 |
7 KT |
Trelleborgs FF[11] Utsiktens BK[2] |
11/05 20:00 |
7 KT |
GIF Sundsvall[10] Landskrona BoIS[1] |
11/05 20:00 |
7 KT |
Varbergs BoIS FC[15] Orgryte[16] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Bồ Đào Nha |
||
11/05 20:00 |
33 KT |
SCU Torreense[9] Feirense[16] |
Lịch thi đấu Hàn Quốc |
||
11/05 14:30 |
10 KT |
Incheon United FC[6] Seoul[9] |
11/05 17:00 |
10 KT |
Daegu FC[12] Gwangju Fc[8] |
11/05 17:00 |
10 KT |
Gangwon FC[4] Daejeon Citizen[11] |
Lịch thi đấu Nhật Bản |
||
11/05 12:00 |
13 KT |
Albirex Niigata Japan[16] Urawa Red Diamonds[9] |
11/05 12:00 |
13 KT |
Jubilo Iwata[13] Sagan Tosu[19] |
11/05 12:00 |
13 KT |
Kyoto Purple Sanga[18] Avispa Fukuoka[12] |
11/05 13:00 |
13 KT |
Kawasaki Frontale[15] Consadole Sapporo[20] |
11/05 13:00 |
13 KT |
Shonan Bellmare[17] Machida Zelvia[1] |
11/05 14:00 |
13 KT |
Cerezo Osaka[5] Vissel Kobe[2] |
11/05 14:00 |
13 KT |
Nagoya Grampus Eight[7] Gamba Osaka[8] |
11/05 15:00 |
13 KT |
Tokyo[4] Kashiwa Reysol[14] |
Lịch thi đấu Wales |
||
11/05 18:20 |
europa conf qualifications s.final KT |
Newtown[5] Penybont[8] |
Lịch thi đấu Hạng nhất Nga |
||
11/05 18:00 |
34 KT |
Tekstilshchik Ivanovo[6] Khimik Dzerzhinsk[2] |
11/05 18:00 |
34 KT |
Volga Ulyanovsk[8] Spartak Kostroma[10] |
11/05 18:00 |
34 KT |
Veles Moscow[5] Bashinformsvyaz-Dynamo Ufa[2] |
11/05 19:00 |
34 KT |
Torpedo Miass[8] Irtysh 1946 Omsk[7] |
11/05 19:00 |
34 KT |
Chelyabinsk[4] Chayka K Sr[6] |
11/05 19:00 |
34 KT |
Metallurg Lipetsk[3] Rotor Volgograd[3] |
11/05 19:00 |
34 KT |
Rodina Moskva Ii[2] Krasnodar II[1] |
11/05 20:00 |
34 KT |
Dinamo Briansk[9] Avangard[5] |
11/05 20:00 |
34 KT |
FK Kaluga[5] Mashuk-KMV[4] |
Lịch thi đấu Thái Lan |
||
11/05 18:00 |
27 KT |
Ratchaburi FC[6] Muang Thong United[5] |
11/05 18:30 |
27 KT |
Chiangrai United[7] Nakhon Pathom FC[8] |
11/05 20:00 |
27 KT |
Sukhothai[13] BEC Tero Sasana[16] |
Lịch thi đấu Moldova |
||
11/05 20:00 |
championship round KT |
Csf Baliti[5] Dacia Buiucani[6] |
Lịch thi đấu Hạng nhất Đan Mạch |
||
11/05 19:00 |
promotion round KT |
Sonderjyske[2] Aalborg BK[1] |
Lịch thi đấu Slovenia |
||
11/05 20:00 |
35 KT |
Rogaska[8] NK Aluminij[10] |
Lịch thi đấu Kazakhstan |
||
11/05 19:00 |
8 KT |
Turan Turkistan[10] Zhetysu Taldykorgan[6] |
11/05 20:00 |
8 KT |
FK Atyrau[9] Aksu[14] |
Lịch thi đấu Nam Phi |
||
11/05 20:00 |
29 KT |
Polokwane City[9] Sekhukhune United[4] |
11/05 20:00 |
29 KT |
Moroka Swallows[13] Stellenbosch[2] |
Lịch thi đấu Trung Quốc |
||
11/05 18:00 |
11 KT |
Tianjin Teda[6] ShenHua SVA FC[1] |
11/05 18:35 |
11 KT |
Wuhan Three Towns[9] Shandong Taishan[5] |
11/05 19:00 |
11 KT |
Beijing Guoan[3] Meizhou Hakka[13] |
Lịch thi đấu Estonia |
||
11/05 18:30 |
10 KT |
Flora Tallinn[4] Parnu Linnameeskond[8] |
Lịch thi đấu Ukraina |
||
11/05 17:00 |
28 KT |
Vorskla Poltava[8] Mynai[16] |
11/05 19:30 |
28 KT |
Obolon Kiev[13] Rukh Vynnyky[5] |
Lịch thi đấu Singapore |
||
11/05 17:00 |
1 KT |
Young Lions[9] DPMM FC[7] |
Lịch thi đấu Malaysia Super League |
||
11/05 16:30 |
1 KT |
PDRM[9] Kedah[7] |
11/05 19:15 |
1 KT |
Pahang[5] Kelantan United[13] |
11/05 20:00 |
1 KT |
Terengganu[6] Perak[2] |
Lịch thi đấu Indonesia |
||
11/05 17:00 |
34 KT |
Pusamania Borneo[1] Madura United[4] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Hàn Quốc |
||
11/05 14:30 |
11 KT |
Busan I'Park[3] Chungnam Asan[9] |
11/05 17:00 |
11 KT |
Ansan Greeners[12] Seoul E Land[5] |
11/05 17:00 |
11 KT |
Suwon Samsung Bluewings[2] Cheonan City[13] |
Lịch thi đấu Latvia |
||
11/05 20:00 |
12 KT |
Metta/LU Riga[7] Jelgava[8] |
Lịch thi đấu Litva |
||
11/05 19:00 |
10 KT |
Dainava Alytus[8] Transinvest Vilnius[10] |
Lịch thi đấu Ai Cập |
||
11/05 20:00 |
22 KT |
El Mokawloon[16] Ittihad Alexandria[5] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Nhật Bản |
||
11/05 12:00 |
15 KT |
Shimizu S-Pulse[1] Kagoshima United[17] |
11/05 12:00 |
15 KT |
Vegalta Sendai[6] Thespa Kusatsu Gunma[20] |
Lịch thi đấu Hạng nhất Belarus |
||
11/05 17:00 |
6 KT |
Niva Dolbizno[5] Bumprom Gomel[10] |
11/05 19:00 |
6 KT |
Volna Pinsk[2] Belshina Babruisk[4] |
Lịch thi đấu Turkmenistan Premier League |
||
11/05 19:00 |
14 KT |
Altyn Asyr[3] Ahal[2] |
11/05 19:00 |
14 KT |
Arkadag[1] HTTU Asgabat[5] |
11/05 19:00 |
14 KT |
Merw[4] Energetik Mary[9] |
11/05 19:00 |
14 KT |
Sagadam[6] Kopetdag Asgabat[8] |
Lịch thi đấu Bangladesh |
||
11/05 17:00 |
6 KT |
Brothers Union[10] Fortis Limited[6] |
11/05 17:00 |
6 KT |
Abahani Chittagong[5] Sheikh Jamal[7] |
11/05 17:00 |
6 KT |
Mohammedan Dhaka[2] Bashundhara Kings[1] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Romania |
||
11/05 15:00 |
26 KT |
Csc Dumbravita[15] Ceahlaul Piatra Neamt[7] |
11/05 15:00 |
26 KT |
Metaloglobus[11] Scm Argesul Pitesti[14] |
11/05 15:00 |
26 KT |
Unirea Dej[18] Alexandria[19] |
11/05 15:00 |
26 KT |
Chindia Targoviste[9] Css Slatina[13] |
11/05 15:00 |
26 KT |
Progresul Spartac[20] Tunari[17] |
11/05 15:00 |
26 KT |
Csa Steaua Bucureti[8] Concordia Chiajna[12] |
11/05 16:00 |
26 KT |
Csikszereda Miercurea[6] Gloria Buzau[4] |
11/05 16:00 |
26 KT |
CS Mioveni[5] Corvinul Hunedoara[3] |
11/05 16:00 |
26 KT |
Unirea 2004 Slobozia[2] Viitorul Selimbar[1] |
Lịch thi đấu Hạng nhất Việt Nam |
||
11/05 16:00 |
7 KT |
Đồng Tháp[9] Huế[6] |
11/05 17:00 |
7 KT |
Đà Nẵng[1] Đồng Tâm Long An[3] |
11/05 17:00 |
7 KT |
Đồng Nai[8] Phù Đổng Ninh Bình[7] |
11/05 17:00 |
7 KT |
Hòa Bình[10] Bà Rịa Vũng Tàu[5] |
Lịch thi đấu Hạng 3 Ba Lan |
||
11/05 19:00 |
KT |
Chojniczanka Chojnice[4] Polonia Bytom[9] |
Lịch thi đấu Australia New South Wales SL |
||
11/05 12:00 |
13 KT |
Bulls Academy[2] Mt Druitt Town Rangers[1] |
11/05 13:30 |
13 KT |
Hakoah Sydney[3] Northern Tiger[5] |
11/05 16:00 |
13 KT |
Macarthur Rams[12] Inter Lions[6] |
11/05 16:00 |
13 KT |
Bonnyrigg White Eagles[11] University Nsw[9] |
11/05 16:00 |
13 KT |
Sd Raiders[10] Rydalmere Lions[13] |
11/05 16:00 |
13 KT |
Dulwich Hill Sc[14] Canterbury Bankstown[7] |
11/05 16:00 |
13 KT |
Bankstown City Lions[4] Blacktown Spartans[8] |
11/05 16:00 |
13 KT |
Dunbar Rovers[15] Nepean Football Club[16] |
Lịch thi đấu Hạng nhất Thái Lan |
||
11/05 18:00 |
35 KT |
Chiangmai Fc[4] Nakhon Si United[5] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Latvia |
||
11/05 19:00 |
6 KT |
Fk Smiltene Bjss[14] Valmieras Fk Ii[4] |
11/05 19:00 |
6 KT |
Marupe[10] FK Ventspils[9] |
Lịch thi đấu Australia New South Wales PL |
||
11/05 14:00 |
14 KT |
Central Coast Mariners Fc Am[16] St George Saints[10] |
11/05 14:30 |
14 KT |
Spirit[13] Wollongong Wolves[8] |
11/05 16:00 |
14 KT |
Hills Brumbies[12] A.p.i.a. Leichhardt Tigers[3] |
11/05 16:00 |
14 KT |
Western Sydney Wanderers Am[1] Sydney Olympic[9] |
11/05 16:15 |
14 KT |
St George City[7] Sutherland Sharks[14] |
Lịch thi đấu Australia New South Wales NPL |
||
11/05 11:30 |
8 KT |
Edgeworth Eagles[5] Maitland[8] |
11/05 11:30 |
8 KT |
Lambton Jarvis[1] Adamstown Rosebuds[12] |
11/05 13:00 |
8 KT |
Lake Macquarie[11] Hamilton Olympic[7] |
Lịch thi đấu Nam Úc Premier League |
||
11/05 12:30 |
10 KT |
Cumberland United[6] Adelaide Victory[12] |
11/05 12:30 |
10 KT |
Western Strikers SC[10] Sturt Lions[9] |
11/05 13:30 |
10 KT |
Salisbury United[7] Playford City Patriots[2] |
11/05 15:00 |
10 KT |
West Adelaide[11] Adelaide Vipers[8] |
11/05 16:30 |
10 KT |
Adelaide Cobras[5] Adelaide Blue Eagles[1] |
Lịch thi đấu Hạng 3 Đức |
||
11/05 19:00 |
37 KT |
Arminia Bielefeld[15] Hallescher[17] |
11/05 19:00 |
37 KT |
Dortmund AM[10] Ssv Ulm 1846[1] |
11/05 19:00 |
37 KT |
Ingolstadt 04[11] VfB Lubeck[19] |
11/05 19:00 |
37 KT |
Viktoria Koln[13] SSV Jahn Regensburg[3] |
11/05 19:00 |
37 KT |
SpVgg Unterhaching[7] Dynamo Dresden[5] |
Lịch thi đấu Australia Capital Gatorade PL |
||
11/05 12:00 |
6 KT |
Canberra Olympic[7] Canberra[6] |
11/05 12:15 |
6 KT |
Yoogali Sc[8] Cooma Tigers[4] |
11/05 14:45 |
6 KT |
Monaro Panthers[3] Tuggeranong United[5] |
Lịch thi đấu Italia Primavera |
||
11/05 16:00 |
33 KT |
Cagliari Youth[P1-9] Genoa U19[P1-8] |
11/05 18:00 |
33 KT |
Lazio U19[P1-4] Inter Milan U19[P1-1] |
Lịch thi đấu Australia FFA Cup |
||
11/05 13:30 |
KT |
Fremantle City[WAUS D1-4] Sorrento |
11/05 13:30 |
KT |
Gwelup Croatia Sc Perth Redstar[WAUS D1-6] |
11/05 13:30 |
KT |
Mandurah City Olympic Kingsway Sc[WAUS D1-3] |
11/05 13:30 |
KT |
Ashfield Sc Inglewood United[WAUS D1-12] |
11/05 14:00 |
KT |
Stirling Lions[WAUS D1-7] Balcatta[WAUS D1-11] |
11/05 14:00 |
KT |
Wanneroo City Perth SC[WAUS D1-10] |
11/05 17:00 |
KT |
Bayswater City[WAUS D1-5] Western Knights[WAUS D1-2] |
Lịch thi đấu Macao |
||
11/05 18:00 |
10 KT |
Hang Sai[5] Cheng Fung[3] |
Lịch thi đấu Victorian Úc |
||
11/05 12:00 |
13 KT |
Avondale Heights[3] Port Melbourne Sharks[6] |
11/05 12:00 |
13 KT |
Manningham United Blues[12] Altona Magic[10] |
11/05 12:00 |
13 KT |
Moreland City[14] Dandenong Thunder[11] |
11/05 16:00 |
13 KT |
Hume City[4] Oakleigh Cannons[5] |
Lịch thi đấu Azerbaijan |
||
11/05 20:00 |
33 KT |
Araz Nakhchivan[8] Turan Tovuz[6] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Ukraina |
||
11/05 16:00 |
KT |
Khust City[A-10] Chernihiv[B-10] |
11/05 16:30 |
KT |
Metalist Kharkiv[A-9] Hirnyk Sport[B-7] |
11/05 17:30 |
KT |
Podillya Khmelnytskyi[A-7] Dinaz Vyshgorod[B-9] |
11/05 18:00 |
KT |
Sc Poltava[B-5] Nyva Buzova[A-4] |
11/05 19:00 |
KT |
Yarud Mariupol[B-3] Karpaty Lviv[A-1] |
Lịch thi đấu Hạng nhất Trung Quốc |
||
11/05 14:30 |
KT |
Jiangxi Beidamen[16] Dalian Zhixing[2] |
11/05 18:30 |
KT |
Nanjing Fengfan[8] Chongqing Tonglianglong[3] |
11/05 18:30 |
KT |
Suzhou Dongwu[9] Guangxi Baoyun[4] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Thổ Nhĩ Kỳ |
||
11/05 20:00 |
34 KT |
Adanaspor[15] Bandirmaspor[7] |
11/05 20:00 |
34 KT |
Boluspor[9] Corum Belediyespor[5] |
11/05 20:00 |
34 KT |
Erzurum BB[10] Eyupspor[1] |
11/05 20:00 |
34 KT |
Goztepe[2] Bodrumspor[4] |
11/05 20:00 |
34 KT |
Kocaelispor[6] Sakaryaspor[3] |
11/05 20:00 |
34 KT |
Surfaspor[16] Manisa Bb Spor[11] |
11/05 20:00 |
34 KT |
Tuzlaspor Kulubu[14] Genclerbirligi[8] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Nga Ural |
||
11/05 17:00 |
5 KT |
Krylya Sovetov Samara B[U-6] Dinamo Barnaul[U-9] |
11/05 19:00 |
5 KT |
Lada Togliatti[U-14] Akron Togliatti B[U-11] |
11/05 19:00 |
5 KT |
Nosta Novotroitsk[U-10] Rubin Kazan B[U-4] |
11/05 19:00 |
5 KT |
Orenburg 2[U-7] Uralets Nizhny Tagil[U-12] |
11/05 19:00 |
5 KT |
Volna Nizhegorodskaya[U-13] Ural 2[U-5] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Nga miền Nam |
||
11/05 20:00 |
KT |
Forte Taganrog[S-4] FK Astrakhan[S-2] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Nga miền Tây |
||
11/05 19:00 |
KT |
Dynamo St[W-10] Spartak Moscow II[W-2] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Áo |
||
11/05 19:30 |
27 KT |
Floridsdorfer AC Wien[4] Dornbirn[14] |
11/05 19:30 |
27 KT |
Grazer AK[1] SV Horn[8] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Ba Lan |
||
11/05 20:00 |
32 KT |
Chrobry Glogow[14] Resovia Rzeszow[16] |
Lịch thi đấu Hạng nhất Georgia |
||
11/05 19:30 |
11 KT |
Sioni Bolnisi[2] Aragvi Dusheti[6] |
11/05 19:30 |
11 KT |
WIT Georgia Tbilisi[7] Lokomotiv Tbilisi[8] |
Lịch thi đấu Nam Úc |
||
11/05 12:30 |
10 KT |
Adelaide Comets FC[3] Croydon Kings[7] |
11/05 12:30 |
10 KT |
Adelaide Raiders SC[5] Modbury Jets[1] |
11/05 12:30 |
10 KT |
Campbelltown City SC[4] Para Hills Knights[8] |
11/05 14:30 |
10 KT |
White City Woodville[9] Adelaide United Fc Youth[6] |
Lịch thi đấu Queensland Úc |
||
11/05 14:00 |
9 KT |
Gold Coast Knights[1] Redlands United FC[12] |
11/05 14:00 |
9 KT |
Peninsula Power[6] Moreton Bay United[4] |
11/05 15:15 |
9 KT |
Brisbane Wolves[2] Queensland Lions SC[3] |
Lịch thi đấu Hạng 3 Séc |
||
11/05 15:15 |
KT |
Fotbal Trinec[M-7] Hranice Kunz[M-15] |
11/05 15:15 |
KT |
Fk Loko Vltavin[A-14] Karlovy Vary Dvory[A-15] |
11/05 15:30 |
KT |
Ceske Budejovice B[A-5] Prestice[A-11] |
11/05 19:00 |
KT |
Usti nad Labem[B-3] Sokol Zapy[B-2] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Estonia |
||
11/05 16:30 |
10 KT |
Viimsi Mrjk[4] Tallinna Levadia 2[3] |
11/05 16:30 |
10 KT |
Paide Linnameeskond B[10] Tabasalu Charma[9] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Victorian Úc |
||
11/05 12:00 |
13 KT |
North Geelong Warriors[14] Melbourne Heart Youth[12] |
11/05 12:00 |
13 KT |
Eastern Lions Sc[11] Werribee City Sc[13] |
Lịch thi đấu Hạng 4 Hàn Quốc |
||
11/05 12:00 |
KT |
Pocheon Fc[11] Paju Citizen Fc[8] |
11/05 12:00 |
KT |
Siheung City[2] Gangneung[7] |
11/05 12:00 |
KT |
Chuncheon Citizen[10] Gyeongju KHNP[1] |
11/05 17:00 |
KT |
Ulsan Citizen[6] Changwon City[5] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Armenia |
||
11/05 19:00 |
27 KT |
Nikarm[15] Andranik[6] |
11/05 19:00 |
27 KT |
Pyunik B[12] Banants B[5] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Litva |
||
11/05 17:00 |
9 KT |
Nfa Aisciai Kaunas[3] Garliava[13] |
11/05 18:00 |
9 KT |
Nevezis[6] Minija[11] |
11/05 19:00 |
9 KT |
Atmosfera Mazeikiai[14] Kauno Zalgiris Ii[7] |
11/05 19:00 |
9 KT |
Trakai Riteriai[1] Ekranas Panevezys[9] |
Lịch thi đấu Đức vùng |
||
11/05 18:00 |
KT |
Hannover 96 Am[N-1] Eimsbutteler Tv[N-16] |
11/05 19:00 |
KT |
Greuther Furth 2[B-7] Bayern Munich II[B-6] |
11/05 19:00 |
KT |
TSV Aubstadt[B-5] Viktoria Aschaffenburg[B-13] |
11/05 19:00 |
KT |
Augsburg 2[B-9] Eintr. Bamberg[B-15] |
11/05 19:00 |
KT |
Fv Illertissen[B-3] Tsv Buchbach[B-18] |
11/05 19:00 |
KT |
Sv Schalding Heining[B-16] Wurzburger Kickers[B-1] |
11/05 19:00 |
KT |
Spvgg Ansbach[B-14] Schweinfurt[B-11] |
11/05 19:00 |
KT |
Bocholter Vv[W-3] Wuppertaler Sv[W-2] |
11/05 19:00 |
KT |
Duren[W-9] TSV Alemannia Aachen[W-1] |
11/05 19:00 |
KT |
VfR Aalen[S-15] Astoria Walldorf[S-14] |
11/05 19:00 |
KT |
Ksv Hessen Kassel[S-9] TuS Koblenz[S-18] |
11/05 19:00 |
KT |
Mainz Am[S-10] Kickers Offenbach[S-8] |
11/05 19:00 |
KT |
Tsv Schott Mainz[S-17] Tsg Balingen[S-16] |
11/05 19:00 |
KT |
Tsv Steinbach Haiger[S-13] 08 Homburg[S-6] |
Lịch thi đấu Northern New Zealand League |
||
11/05 12:30 |
KT |
Hamilton Wanderers Sc Birkenhead United |
Lịch thi đấu Australia New South Wales L2 |
||
11/05 14:00 |
KT |
Parramatta Eagles Bankstown United |
Lịch thi đấu Germany Oberliga NOFV |
||
11/05 18:00 |
KT |
Tennis Borussia Berlin Lichtenberg 47 |
Lịch thi đấu Hạng nhất Queens Land Úc |
||
11/05 15:00 |
9 KT |
Mitchelton[12] Southside Eagles[7] |
11/05 15:00 |
9 KT |
Ipswich City[10] Broadbeach United[4] |
11/05 15:00 |
9 KT |
Brisbane Strikers[2] Caboolture[5] |
11/05 16:00 |
9 KT |
Moreton City Ii[8] Logan Lightning[9] |
Lịch thi đấu Australia Victoria State League |
||
11/05 12:00 |
KT |
Beaumaris Goulburn Valley Suns |
11/05 12:00 |
KT |
Nunawading City Moreland Zebras |
11/05 13:30 |
KT |
North Sunshine Eagles Boroondara |
Lịch thi đấu Tasmania Premier League Úc |
||
11/05 11:30 |
7 KT |
Devonport City Striker[3] Glenorchy Knights[1] |
11/05 13:30 |
7 KT |
Riverside Olympic[7] Hobart Zebras[6] |
11/05 13:45 |
7 KT |
Launceston City[5] South Hobart[2] |
11/05 13:45 |
7 KT |
Kingborough Lions[4] Launceston United |
Lịch thi đấu Hạng nhất Brisbane Úc |
||
11/05 14:15 |
9 KT |
Western Spirit[11] Redcliffe Pcyc[9] |
11/05 15:00 |
9 KT |
Mount Gravatt[6] Brisbane Knights[1] |
11/05 15:00 |
9 KT |
Newmarket Sfc[3] University of Queensland[2] |
11/05 15:00 |
9 KT |
North Brisbane[10] Virginia United[7] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Brisbane Úc |
||
11/05 10:00 |
KT |
Woden Weston Canberra White Eagles |
11/05 11:15 |
KT |
Wagga City Wanderers Brindabella Blues |
11/05 12:00 |
KT |
Queanbeyan City Anu |
Lịch thi đấu Kenya Super League |
||
11/05 16:00 |
KT |
Bidco United Kakamega Homeboyz |
11/05 17:00 |
KT |
Nzoia United Kcb Sc |
11/05 19:00 |
KT |
Bandari Posta Rangers |
11/05 19:00 |
KT |
Kariobangi Sharks Sofapaka |
Lịch thi đấu Hạng 3 Estonia |
||
11/05 16:30 |
KT |
Viljandi Jk Tulevik[10] Johvi Lokomotiv[9] |
11/05 16:30 |
KT |
Nomme Jk Kalju Ii[6] Tallinna Jk Legion[8] |
11/05 16:30 |
KT |
Parnu Jk[7] Tartu Kalev[4] |
Lịch thi đấu Central Premier League |
||
11/05 10:45 |
KT |
Wellington Olympic Miramar Rangers |
Lịch thi đấu Czech Group D League |
||
11/05 15:15 |
KT |
Aritma Praha Rokycany |
11/05 15:15 |
KT |
Zdirec Nad Doubravou Breclav |
11/05 15:15 |
KT |
Petrin Plzen Horovicko |
11/05 15:15 |
KT |
Spolana Neratovice Cesky Brod |
11/05 15:15 |
KT |
Kladno Tachov |
Lịch thi đấu U19 Séc |
||
11/05 16:00 |
KT |
Frydek-mistek u19[16] Dukla Praha U19[7] |
11/05 16:00 |
KT |
Slavia Praha u19[3] Mlada Boleslav U19[14] |
11/05 16:00 |
KT |
Synot Slovacko U19[8] Pardubice U19[10] |
11/05 17:00 |
KT |
Brno U19[2] Slovan Liberec U19[13] |
11/05 17:00 |
KT |
Banik Ostrava u19[6] Vysocina Jihlava U19[12] |
11/05 17:30 |
KT |
Sparta Praha U19[1] Sk Sigma Olomouc u19[9] |
11/05 18:30 |
KT |
Mfk Karvina U19[15] Ceske Budejovice u19[5] |
11/05 19:00 |
KT |
Viktoria Plzen U19[4] Zlin U19[11] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Croatia |
||
11/05 19:30 |
30 KT |
Bijelo Brdo[11] Orijent Rijeka[10] |
11/05 19:50 |
30 KT |
Hnk Vukovar 91[3] Dubrava Tim Kabel[9] |
Lịch thi đấu U21 Anh |
||
11/05 19:00 |
13 KT |
Arsenal U21[5] Chelsea U21[4] |
11/05 20:00 |
13 KT |
Reading U21[6] Nottingham Forest U21[14] |
Lịch thi đấu U21 Ukraina |
||
11/05 16:00 |
KT |
Kryvbas U21[7] Polissya Zhytomyr U21[4] |
11/05 18:00 |
KT |
Chernomorets Odessa U21[15] Metalist 1925 Kharkiv U21[12] |
11/05 18:00 |
KT |
Pfc Oleksandria U21[6] Dnipro 1 U21[3] |
Lịch thi đấu Hạng 3 Hà Lan |
||
11/05 19:30 |
31 KT |
Gelders Veenendaalse VV[5] Spakenburg[1] |
11/05 19:30 |
31 KT |
Koninklijke Hfc[11] HHC Hardenberg[10] |
Lịch thi đấu Portugal Champions NACIONAL Juniores A 2 |
||
11/05 17:00 |
KT |
Benfica U19 Porto U19 |
Lịch thi đấu Hạng 4 Đan Mạch |
||
11/05 18:00 |
KT |
Frederikssund Ik Bronshoj |
11/05 18:00 |
KT |
Greve B 1908 |
11/05 18:00 |
KT |
Tarup Paarup If Ringkobing |
11/05 18:30 |
KT |
Kfum Roskilde Vb 1968 |
11/05 18:30 |
KT |
Kjellerup IF B 1909 Odense |
11/05 18:30 |
KT |
Viby Marienlyst |
11/05 19:00 |
KT |
Ab Tarnby Slagelse Bi |
11/05 19:00 |
KT |
Skjold Allerod |
11/05 19:00 |
KT |
Fjordager IF Varde IF |
11/05 19:00 |
KT |
Hedensted BK Vinder Vatanspor Vri |
11/05 19:00 |
KT |
Herlev IF Ledoje Smorum Fodbold |
Lịch thi đấu Hạng 3 Áo miền tây |
||
11/05 19:00 |
KT |
Kufstein[W-11] Svg Reichenau[W-5] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Đan Mạch |
||
11/05 18:45 |
11 KT |
Fa 2000[A-11] Thisted[A-12] |
11/05 19:00 |
11 KT |
Aarhus Fremad[A-3] AB Kobenhavn[A-6] |
11/05 19:00 |
11 KT |
Middelfart[A-4] Nykobing Falster[A-5] |
11/05 19:00 |
11 KT |
Fremad Amager[A-7] Brabrand IF[A-10] |
11/05 19:00 |
11 KT |
Skive IK[A-8] HIK[A-9] |
Lịch thi đấu Norway 2.Liga |
||
11/05 18:00 |
KT |
Sotra Sk[A-10] Lysekloster[A-7] |
11/05 18:30 |
KT |
Tromsdalen UIL[B-5] Gjovik Ff[B-11] |
11/05 19:00 |
KT |
Ullensaker/Kisa IL[B-9] Follo[B-10] |
Lịch thi đấu Hạng 4 Na uy |
||
11/05 17:00 |
KT |
Fredrikstad 2 Skjervoy |
11/05 18:00 |
KT |
Forde IL Djerv 1919 |
11/05 18:00 |
KT |
Innstrandens Harstad |
11/05 19:00 |
KT |
Brodd Vigor |
11/05 19:00 |
KT |
Pors Grenland Mandalskameratene |
11/05 19:00 |
KT |
Askoy Froya |
11/05 19:00 |
KT |
Bjarg Sandvikens IF |
11/05 19:00 |
KT |
Nordstrand Assiden |
11/05 19:00 |
KT |
Lillestrom B Rodde |
11/05 19:00 |
KT |
Gjelleraasen Il Skjetten |
Lịch thi đấu Hạng 2 Nữ Nhật Bản |
||
11/05 11:00 |
KT |
Diavorosso Hiroshima Womens[10] Veertien Mie Womens[9] |
11/05 11:00 |
KT |
Nữ Fukuoka An[11] Seisa Osa Rheia Womens[4] |
11/05 11:00 |
KT |
Diosa Izumo Womens[6] Nữ Kibi International University[7] |
11/05 12:00 |
KT |
Nữ Jfa Academy Fukushima[2] Yamato Sylphid Womens[5] |
Lịch thi đấu Nữ Đức |
||
11/05 17:00 |
21 KT |
Nữ Sg Essen Schonebeck[5] Koln Womens[10] |
11/05 19:00 |
KT |
Nữ Fcr 2001 Duisburg[12] Nữ Bayer Leverkusen[6] |
Lịch thi đấu Nữ Nhật Bản |
||
11/05 11:00 |
KT |
Nữ Ehime Fc[10] Nữ As Harima Albion[11] |
11/05 11:00 |
KT |
Nữ Speranza Osaka[7] Nữ Iga Kunoichi[9] |
11/05 11:00 |
KT |
Nữ Nippon Sport Science University[4] Nữ Shizuoka Sangyo University[8] |
Lịch thi đấu U21 Anh Hạng 2 |
||
11/05 19:00 |
KT |
Crewe Alexandra U21[21] Charlton Athletic U21[17] |
Lịch thi đấu Giải trẻ Ba Lan |
||
11/05 16:30 |
KT |
Korona Kielce U19[13] Warta Poznan Youth[3] |
11/05 17:00 |
KT |
Lech Poznan Youth[2] Widzew Lodz Youth[15] |
11/05 17:00 |
KT |
Polonia Warszawa Youth[8] Pogon Szczecin Youth[9] |
T2 | T3 | T4 | T5 | T6 | T7 | CN |
1 | 2 | 3 | 4 | 5 | ||
6 | 7 | 8 | 9 | 10 | 11 | 12 |
13 | 14 | 15 | 16 | 17 | 18 | 19 |
20 | 21 | 22 | 23 | 24 | 25 | 26 |
27 | 28 | 29 | 30 | 31 |