Lịch thi đấu Tây Ban Nha |
||
12/05 19:00 |
35 KT |
Cadiz[18] Getafe[10] |
Lịch thi đấu Italia |
||
12/05 17:30 |
36 KT |
Lazio[7] Empoli[17] |
12/05 20:00 |
36 KT |
Genoa[12] US Sassuolo Calcio[19] |
12/05 20:00 |
36 KT |
Hellas Verona[14] Torino[10] |
Lịch thi đấu Đức |
||
12/05 20:30 |
33 KT |
Darmstadt[18] Hoffenheim[8] |
Lịch thi đấu Việt Nam |
||
12/05 18:00 |
18 KT |
Thanh Hóa[7] Becamex Bình Dương[2] |
12/05 19:15 |
18 KT |
Công An Hà Nội[4] Khánh Hòa[14] |
12/05 19:15 |
18 KT |
Hải Phòng[5] Quảng Nam[8] |
Lịch thi đấu Hạng Nhất Anh |
||
12/05 18:00 |
playoff KT |
Norwich City[6] Leeds United[3] |
12/05 20:15 |
playoff KT |
West Bromwich[5] Southampton[4] |
Lịch thi đấu Nga |
||
12/05 18:00 |
24 KT |
Gazovik Orenburg[11] Lokomotiv Moscow[4] |
12/05 20:30 |
24 KT |
Fakel Voronezh[13] Ural Yekaterinburg[14] |
Lịch thi đấu Hà Lan |
||
12/05 19:30 |
33 KT |
Ajax Amsterdam[5] Almere City FC[13] |
12/05 19:30 |
33 KT |
SBV Excelsior[16] Heracles Almelo[14] |
12/05 19:30 |
33 KT |
Go Ahead Eagles[8] AZ Alkmaar[4] |
12/05 19:30 |
33 KT |
SC Heerenveen[10] Vitesse Arnhem[18] |
12/05 19:30 |
33 KT |
NEC Nijmegen[6] Feyenoord Rotterdam[2] |
12/05 19:30 |
33 KT |
Fortuna Sittard[11] PSV Eindhoven[1] |
12/05 19:30 |
33 KT |
Twente Enschede[3] Volendam[17] |
12/05 19:30 |
33 KT |
Utrecht[7] Sparta Rotterdam[9] |
12/05 19:30 |
33 KT |
RKC Waalwijk[15] Zwolle[12] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Tây Ban Nha |
||
12/05 19:00 |
39 KT |
SD Amorebieta[21] Villarreal B[20] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Đức |
||
12/05 18:30 |
33 KT |
Eintr. Braunschweig[15] SV Wehen Wiesbaden[16] |
12/05 18:30 |
33 KT |
Karlsruher SC[5] Hannover 96[6] |
12/05 18:30 |
33 KT |
St Pauli[2] VfL Osnabruck[18] |
Lịch thi đấu Scotland |
||
12/05 21:00 |
relegation group KT |
Hibernian FC[6] Aberdeen[7] |
Lịch thi đấu Úc |
||
12/05 13:00 |
27 KT |
Melbourne Victory FC[3] Wellington Phoenix[2] |
Lịch thi đấu Bỉ |
||
12/05 18:30 |
conference league play offs KT |
Gent[7] Oud Heverlee[12] |
12/05 21:00 |
conference league play offs KT |
St-Truidense VV[9] KV Mechelen[8] |
Lịch thi đấu Thụy Sỹ |
||
12/05 19:15 |
vô địch KT |
Winterthur[5] Zurich[6] |
Lịch thi đấu Đan Mạch |
||
12/05 19:00 |
relegation round KT |
Randers FC[10] Hvidovre IF[12] |
12/05 19:00 |
relegation round KT |
Viborg[9] Vejle[11] |
12/05 21:00 |
championship round KT |
Brondby[2] Copenhagen[3] |
Lịch thi đấu Séc |
||
12/05 20:00 |
playoff KT |
Slovan Liberec[7] Teplice[10] |
12/05 20:00 |
playoff KT |
SK Sigma Olomouc[8] Hradec Kralove[9] |
12/05 20:00 |
relegation round KT |
Bohemians 1905[11] FK Baumit Jablonec[12] |
12/05 20:00 |
relegation round KT |
Pardubice[13] Budejovice[16] |
Lịch thi đấu Thụy Điển |
||
12/05 19:00 |
8 KT |
Hacken[4] Kalmar FF[15] |
12/05 19:00 |
8 KT |
IFK Norrkoping[9] Hammarby[11] |
Lịch thi đấu Na Uy |
||
12/05 19:30 |
7 KT |
Kristiansund BK[8] Bodo Glimt[1] |
Lịch thi đấu Ba Lan |
||
12/05 17:30 |
32 KT |
Puszcza Niepolomice[15] Warta Poznan[13] |
12/05 20:00 |
32 KT |
Widzew lodz[8] Zaglebie Lubin[10] |
Lịch thi đấu Hạng nhất Thụy Điển |
||
12/05 18:00 |
7 KT |
Gefle IF[14] Skovde AIK[8] |
12/05 20:00 |
7 KT |
IK Brage[3] Ostersunds FK[13] |
12/05 20:00 |
7 KT |
Helsingborg IF[7] Sandvikens IF[12] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Bồ Đào Nha |
||
12/05 17:00 |
33 KT |
Leixoes[15] Avs Futebol Sad[3] |
12/05 17:00 |
33 KT |
Desportivo de Tondela[6] CD Nacional[2] |
12/05 20:00 |
33 KT |
CD Mafra[7] Santa Clara[1] |
Lịch thi đấu Hàn Quốc |
||
12/05 12:00 |
10 KT |
Jeonbuk Hyundai Motors[10] Suwon FC[5] |
12/05 14:30 |
10 KT |
Pohang Steelers[1] Jeju United FC[7] |
12/05 14:30 |
10 KT |
Ulsan Hyundai Horang-i[2] Sangju Sangmu Phoenix[3] |
Lịch thi đấu Nhật Bản |
||
12/05 11:05 |
13 KT |
Kashima Antlers[3] Tokyo Verdy[10] |
Lịch thi đấu Hungary |
||
12/05 19:15 |
32 KT |
Varda Se[11] Mezokovesd-Zsory[12] |
Lịch thi đấu Andorra |
||
12/05 16:00 |
26 KT |
Atletic America[10] Pas De La Casa[7] |
12/05 16:00 |
26 KT |
Ce Carroi[9] Penya Encarnada[5] |
12/05 16:00 |
26 KT |
Cf Esperanca[8] Ordino[6] |
Lịch thi đấu Bulgaria |
||
12/05 21:00 |
32 KT |
Beroe[11] Pirin Blagoevgrad[13] |
Lịch thi đấu Hạng nhất Nga |
||
12/05 13:00 |
34 KT |
Yenisey Krasnoyarsk[6] Kuban[18] |
12/05 18:00 |
34 KT |
Shinnik Yaroslavl[12] SKA Energiya Khabarovsk[10] |
12/05 20:00 |
34 KT |
Sokol[16] FK Tyumen[8] |
12/05 20:00 |
34 KT |
Torpedo Moscow[13] Alania[9] |
12/05 21:00 |
34 KT |
Akron Togliatti[3] Makhachkala[1] |
12/05 21:00 |
34 KT |
Kamaz[11] Rodina Moskva[4] |
12/05 21:00 |
34 KT |
Leningradets[15] FK Khimki[2] |
Lịch thi đấu Serbia |
||
12/05 19:30 |
35 KT |
Backa Topola[3] Cukaricki[6] |
Lịch thi đấu Thái Lan |
||
12/05 17:30 |
27 KT |
Chonburi Shark FC[14] Prachuap Khiri Khan[12] |
12/05 18:00 |
27 KT |
Buriram United[1] Port[3] |
12/05 19:00 |
27 KT |
Bangkok United FC[2] Trat Fc[15] |
Lịch thi đấu Hạng nhất Đan Mạch |
||
12/05 19:00 |
promotion round KT |
Fredericia[4] Kolding IF[5] |
Lịch thi đấu Slovenia |
||
12/05 20:00 |
35 KT |
NK Publikum Celje[1] Koper[5] |
Lịch thi đấu Belarus |
||
12/05 20:00 |
8 KT |
Isloch Minsk[8] Dinamo Minsk[5] |
Lịch thi đấu Kazakhstan |
||
12/05 19:00 |
8 KT |
Kyzylzhar Petropavlovsk[8] FK Aktobe Lento[2] |
12/05 19:00 |
8 KT |
Yelimay Semey[4] Shakhtyor Karagandy[13] |
12/05 21:00 |
8 KT |
Astana[3] Kaisar Kyzylorda[12] |
12/05 21:00 |
8 KT |
Astana 64[11] Kairat Almaty[5] |
Lịch thi đấu Bosnia |
||
12/05 20:30 |
31 KT |
Igman Konjic[9] FK Zeljeznicar[7] |
Lịch thi đấu Nam Phi |
||
12/05 20:00 |
29 KT |
Cape Town City[7] Ts Galaxy[5] |
12/05 20:00 |
29 KT |
Lamontville Golden Arrows[10] Chippa United FC[11] |
Lịch thi đấu Iraq |
||
12/05 20:00 |
27 KT |
Al-Naft[8] Arbil[16] |
Lịch thi đấu Trung Quốc |
||
12/05 18:35 |
11 KT |
Shijiazhuang Ever Bright[7] Zhejiang Professional[8] |
Lịch thi đấu Estonia |
||
12/05 18:30 |
10 KT |
Levadia Tallinn[1] Nomme JK Kalju[2] |
12/05 21:00 |
10 KT |
JK Tallinna Kalev[7] Trans Narva[9] |
Lịch thi đấu Hồng Kông |
||
12/05 15:30 |
4 KT |
Hong Kong FC[8] North District[7] |
Lịch thi đấu Ukraina |
||
12/05 17:00 |
28 KT |
PFC Oleksandria[12] Dnipro-1[4] |
12/05 19:30 |
28 KT |
Chernomorets Odessa[10] Metalist 1925 Kharkiv[15] |
Lịch thi đấu Singapore |
||
12/05 17:00 |
1 KT |
Tampines Rovers FC[3] Albirex Niigata FC[1] |
Lịch thi đấu Malaysia Super League |
||
12/05 16:45 |
1 KT |
Sabah FA[10] Pulau Pinang[4] |
12/05 20:00 |
1 KT |
Kuala Lumpur[9] Kuching Fa[11] |
Lịch thi đấu Kosovo Super League |
||
12/05 20:00 |
14 KT |
Ballkani[1] Fushe Kosova[9] |
12/05 20:00 |
14 KT |
Kf Drita Gjilan[3] Kf Feronikeli[7] |
12/05 20:00 |
14 KT |
Dukagjini[6] Kf Prishtina[5] |
12/05 20:00 |
14 KT |
Kf Liria[10] Gjilani[8] |
12/05 20:00 |
14 KT |
Kf Llapi[2] Malisheva[4] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Hàn Quốc |
||
12/05 14:30 |
11 KT |
Anyang[1] Gimpo Fc[10] |
12/05 14:30 |
11 KT |
Gyeongnam FC[6] Seongnam FC[11] |
12/05 17:00 |
11 KT |
Bucheon 1995[7] Chunnam Dragons[8] |
Lịch thi đấu Latvia |
||
12/05 19:00 |
12 KT |
Daugava Daugavpils[3] Tukums-2000[5] |
Lịch thi đấu Litva |
||
12/05 20:00 |
10 KT |
Hegelmann Litauen[3] FK Zalgiris Vilnius[1] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Nhật Bản |
||
12/05 11:00 |
15 KT |
Ban Di Tesi Iwaki[4] Renofa Yamaguchi[7] |
12/05 11:00 |
15 KT |
Roasso Kumamoto[18] Yokohama FC[3] |
12/05 12:00 |
15 KT |
Fujieda Myfc[14] Blaublitz Akita[12] |
12/05 12:00 |
15 KT |
Yamagata Montedio[13] Mito Hollyhock[16] |
12/05 12:00 |
15 KT |
Oita Trinita[11] Ehime FC[10] |
12/05 12:00 |
15 KT |
Tokushima Vortis[15] Tochigi SC[19] |
12/05 12:00 |
15 KT |
V-Varen Nagasaki[2] Okayama FC[5] |
12/05 14:00 |
15 KT |
Ventforet Kofu[8] JEF United Ichihara[9] |
Lịch thi đấu Hạng nhất Belarus |
||
12/05 18:00 |
6 KT |
Bate 2 Borisov[3] Lokomotiv Gomel[12] |
12/05 20:00 |
6 KT |
Maxline Vitebsk[7] Belarus U17[17] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Paraguay |
||
12/05 21:00 |
6 KT |
12 De Junio Vh[8] 3 De Febrero[9] |
12/05 21:00 |
6 KT |
Deportivo Carapegua[3] Independiente Fbc[14] |
Lịch thi đấu Chinese Taipei Intercity League |
||
12/05 14:30 |
KT |
Taichung Futuro[1] Athletic Club Taipei[5] |
12/05 17:30 |
KT |
Ming Chuan University[8] Hang Yuen[6] |
12/05 17:30 |
KT |
Taiwan Power[4] Tatung[2] |
Lịch thi đấu Hạng 3 Ba Lan |
||
12/05 19:30 |
32 KT |
Stomil Olsztyn OKS 1945[17] Olimpia Grudziadz[16] |
Lịch thi đấu Hạng nhất Thái Lan |
||
12/05 18:00 |
35 KT |
Rayong[3] Ayutthaya Fc[6] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Trung Quốc |
||
12/05 14:00 |
KT |
Beijing Tech[N-5] Hubei Chufeng Heli[N-4] |
12/05 16:30 |
KT |
Hunan Billows[S-3] Guangxi Lanhang[S-9] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Latvia |
||
12/05 17:00 |
6 KT |
Super Nova[2] Rigas Futbola Skola Ii[1] |
12/05 19:00 |
6 KT |
Rezekne / Bjss[11] Olaines Fk[13] |
Lịch thi đấu Australia New South Wales PL |
||
12/05 12:00 |
14 KT |
Blacktown City Demons[6] Marconi Stallions[4] |
12/05 12:00 |
14 KT |
Rockdale City Suns[2] Sydney FC U21[15] |
Lịch thi đấu Australia New South Wales NPL |
||
12/05 11:30 |
8 KT |
Charleston City Blues[3] Valentine[4] |
12/05 11:30 |
8 KT |
Weston Workers[6] Cooks Hill United[9] |
Lịch thi đấu Hạng 3 Đức |
||
12/05 18:30 |
37 KT |
MSV Duisburg[18] Erzgebirge Aue[6] |
Lịch thi đấu Australia Capital Gatorade PL |
||
12/05 12:00 |
6 KT |
Gungahlin United[1] Oconnor Knights[2] |
Lịch thi đấu Hạng 3 Israel |
||
12/05 17:00 |
KT |
Ironi Modiin[S-3] Shimshon Tel Aviv[S-4] |
12/05 17:30 |
KT |
Maccabi Nujeidat Ahmed[N-14] Ms Tseirey Taybe[N-15] |
Lịch thi đấu Cúp Quốc Gia Malta |
||
12/05 21:00 |
KT |
Floriana Sliema Wanderers FC |
Lịch thi đấu Italia Primavera |
||
12/05 16:00 |
33 KT |
AC Milan U19[P1-7] Frosinone Youth[P1-18] |
12/05 18:00 |
33 KT |
Juventus U19[P1-11] Ssd Monza 1912 Youth[P1-15] |
12/05 18:00 |
KT |
Lecce U19[P1-13] AS Roma U19[P1-2] |
12/05 20:00 |
33 KT |
Bologna Youth[P1-16] Torino U19[P1-5] |
12/05 20:00 |
33 KT |
Sassuolo Calcio Youth[P1-6] Fiorentina U19[P1-14] |
Lịch thi đấu Macao |
||
12/05 17:00 |
10 KT |
Windsor Arch Ka I[9] Gala[8] |
12/05 19:00 |
10 KT |
Sporting Macau[10] Cd Monte Carlo[7] |
Lịch thi đấu Victorian Úc |
||
12/05 12:00 |
13 KT |
St Albans Saints[13] South Melbourne[1] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Nga trung tâm |
||
12/05 10:00 |
KT |
Dinamo Vladivostok[C-5] Khimki B[C-2] |
12/05 10:00 |
KT |
Ska Khabarovsk 2[C-12] Zenit Penza[C-11] |
12/05 17:00 |
KT |
Strogino Moscow[C-8] Kompozit[C-1] |
12/05 18:00 |
KT |
FK Zvezda Ryazan[C-7] FK Kolomna[C-14] |
12/05 19:00 |
KT |
FK Oryol[C-9] Arsenal Tula II[C-3] |
12/05 20:00 |
KT |
Kvant Obninsk[C-15] Tambov[C-6] |
12/05 21:00 |
KT |
Salyut-Energia Belgorod[C-13] Sakhalin Yuzhno Sakhalinsk[C-10] |
12/05 21:00 |
KT |
Sakhalin Yuzhno Sakhalinsk Salyut-Energia Belgorod |
Lịch thi đấu Azerbaijan |
||
12/05 20:00 |
33 KT |
Gilan Gabala[10] Sabah Fk Baku[3] |
Lịch thi đấu Hạng 3 Tây Ban Nha |
||
12/05 17:00 |
KT |
Zaragoza B[2-5] Pontevedra[1-2] |
12/05 17:00 |
KT |
Racing Santander B[1-4] San Sebastian Reyes[5-1] |
12/05 17:00 |
KT |
Cd Atletico Paso[5-5] Barakaldo CF[2-2] |
12/05 17:00 |
KT |
Manchego Ciudad Real Aviles |
12/05 17:00 |
KT |
Sd Formentera CD Izarra |
Lịch thi đấu Hạng 2 Ukraina |
||
12/05 17:30 |
KT |
Nyva Ternopil[A-8] Metalurh Zaporizhya[B-6] |
12/05 18:15 |
KT |
Bukovyna Chernivtsi[A-6] Kremin Kremenchuk[B-8] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Thụy Điển miền Bắc |
||
12/05 20:00 |
KT |
Hammarby Tff[N-3] Umea FC[N-2] |
12/05 21:00 |
KT |
Assyriska FF[N-5] Orebro Syrianska If[N-11] |
12/05 21:00 |
KT |
Karlbergs BK[N-9] Friska Viljor[N-16] |
12/05 21:00 |
KT |
Sollentuna United FF[N-8] Karlstad BK[N-7] |
12/05 21:00 |
KT |
Ifk Stocksund[N-13] Pitea If[N-14] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Séc |
||
12/05 15:15 |
28 KT |
Viktoria Zizkov[9] Sk Slovan Varnsdorf[14] |
Lịch thi đấu Hạng nhất Trung Quốc |
||
12/05 14:00 |
KT |
Heilongjiang heilongjiang Ice City[14] Shenyang Urban[11] |
12/05 14:30 |
KT |
Wuxi Wugou[15] Jiading Boji[12] |
12/05 18:30 |
KT |
Shijiazhuang Kungfu[5] Dongguan Guanlian[13] |
12/05 18:30 |
KT |
Yunnan Yukun[1] Yanbian Longding[7] |
12/05 18:30 |
KT |
Guangzhou Evergrande FC[6] Qingdao Red Lions[10] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Nga miền Nam |
||
12/05 20:00 |
KT |
Alania-d Vladikavkaz[S-16] Pobeda[S-8] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Nga miền Tây |
||
12/05 18:00 |
KT |
Chertanovo Moscow[W-8] Irkutsk[W-15] |
12/05 18:00 |
KT |
Volga Tver[W-12] Dynamo Moscow B[W-4] |
12/05 19:00 |
KT |
Dynamo Vologda[W-7] Saturn[W-11] |
12/05 19:00 |
KT |
Yenisey 2 Krasnoyarsk[W-16] Zvezda Sint Petersburg[W-14] |
12/05 19:00 |
KT |
Znamya Truda[W-9] Rodina Moskva Iii[W-3] |
12/05 20:00 |
KT |
Torpedo Vladimir[W-5] Zenit-2 St.Petersburg[W-6] |
12/05 21:00 |
KT |
Baltika Bfu Kaliningrad[W-1] Luki Energiya[W-13] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Áo |
||
12/05 15:30 |
27 KT |
Kapfenberg Superfund[12] SKU Amstetten[16] |
12/05 15:30 |
27 KT |
Sturm Graz Amat.[15] Lafnitz[11] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Ba Lan |
||
12/05 17:40 |
32 KT |
Arka Gdynia[2] Zaglebie Sosnowiec[18] |
12/05 20:00 |
32 KT |
Odra Opole[9] Wisla Plock[4] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Phần Lan |
||
12/05 18:00 |
6 KT |
Pallokerho 35[6] Sjk Akatemia[8] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Thụy Điển miền Nam |
||
12/05 18:00 |
KT |
Torns IF[S-5] Onsala Bk[S-16] |
12/05 21:00 |
KT |
Norrby IF[S-2] Lunds BK[S-7] |
12/05 21:00 |
KT |
Torslanda IK[S-15] Ariana[S-1] |
12/05 21:00 |
KT |
Trollhattan[S-9] Oskarshamns AIK[S-4] |
Lịch thi đấu Uzbekistan |
||
12/05 21:00 |
9 KT |
Neftchi Fargona[4] Andijon[1] |
12/05 21:00 |
9 KT |
Sogdiana Jizak[3] Navbahor Namangan[5] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Bỉ |
||
12/05 21:00 |
promotion playoff final KT |
Kmsk Deinze[3] KVSK Lommel[4] |
Lịch thi đấu Queensland Úc |
||
12/05 12:00 |
9 KT |
Brisbane Roar Am[7] Gold Coast United[5] |
12/05 13:30 |
9 KT |
Brisbane Olympic United FC[9] Sunshine Coast Wanderers[10] |
12/05 14:15 |
9 KT |
Rochedale Rovers[11] Brisbane City SC[8] |
Lịch thi đấu Tunisia |
||
12/05 21:00 |
KT |
A.s. Marsa[B-7] Etoile Metlaoui[B-5] |
12/05 21:00 |
KT |
Us Ben Guerdane[A-4] C. A. Bizertin[B-4] |
12/05 21:00 |
KT |
Olympique De Beja[A-5] Us Tataouine[B-6] |
Lịch thi đấu Luxembourg |
||
12/05 21:00 |
28 KT |
Swift Hesperange[3] Marisca Miersch[14] |
12/05 21:00 |
28 KT |
Racing Union Luxemburg[10] Mondercange[13] |
12/05 21:00 |
28 KT |
CS Petange[8] Jeunesse Esch[5] |
12/05 21:00 |
28 KT |
Victoria Rosport[7] F91 Dudelange[2] |
12/05 21:00 |
28 KT |
Wiltz 71[11] Us Mondorf-les-bains[9] |
Lịch thi đấu Hạng 3 Séc |
||
12/05 15:15 |
KT |
Banik Ostrava B[M-1] Blansko[M-11] |
12/05 15:15 |
KT |
Slovacko Ii[M-14] Kvitkovice[M-2] |
12/05 15:15 |
KT |
Unicov[M-4] Slovan Rosice[M-10] |
12/05 15:15 |
KT |
Admira Praha[A-9] Motorlet Praha[A-13] |
12/05 15:15 |
KT |
Slavia Prague B[A-1] Pisek[A-12] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Estonia |
||
12/05 16:30 |
10 KT |
Elva[7] Flora Tallinn Ii[5] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Victorian Úc |
||
12/05 13:00 |
13 KT |
Western United Fc Npl[4] Melbourne Victory Fc Am[1] |
Lịch thi đấu Hạng 4 Hàn Quốc |
||
12/05 12:00 |
KT |
Daegu Fc Ii[15] Busan Transpor Tation[16] |
12/05 13:00 |
KT |
Hwaseong Fc[9] Mokpo City[12] |
12/05 13:00 |
KT |
Yangpyeong[13] Incheon Korail[3] |
12/05 14:00 |
KT |
Yeoju Sejong[14] Gimhae City[4] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Armenia |
||
12/05 20:00 |
28 KT |
Shirak Gjumri B[10] MIKA Ashtarak[13] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Litva |
||
12/05 18:00 |
9 KT |
FK Tauras Taurage[8] Panevezys Ii[10] |
Lịch thi đấu Đảo Faroe |
||
12/05 21:00 |
9 KT |
Ki Klaksvik[3] Vikingur Gotu[1] |
Lịch thi đấu Spain Primera Division RFEF |
||
12/05 17:00 |
KT |
SD Ponferradina[A-5] Real Union de Irun[A-12] |
12/05 17:00 |
KT |
Alcoyano[B-12] AD Ceuta[B-5] |
12/05 17:00 |
KT |
Atletico De Madrid B[B-9] UD Melilla[B-18] |
12/05 17:00 |
KT |
Atletico Baleares[B-20] CD Linares[B-16] |
12/05 17:00 |
KT |
CD Castellon[B-1] Ud Ibiza[B-3] |
Lịch thi đấu Zimbabwe |
||
12/05 20:00 |
10 KT |
Dynamos Fc[7] Herentals College[14] |
12/05 20:00 |
10 KT |
Highlanders Fc[1] Platinum[5] |
12/05 20:00 |
10 KT |
Hwange Colliery[18] Arenel Movers[16] |
12/05 20:00 |
10 KT |
Telone[13] Chegutu Pirates[17] |
Lịch thi đấu Đức vùng |
||
12/05 18:00 |
KT |
Vsg Altglienicke[NE-6] Greifswalder Sv 04[NE-2] |
12/05 18:00 |
KT |
Berlin AK 07[NE-18] Lokomotive Leipzig[NE-13] |
12/05 18:00 |
KT |
Chemie Leipzig[NE-8] Berliner Fc Dynamo[NE-4] |
12/05 18:00 |
KT |
Rot-weiss Erfurt[NE-12] Viktoria Berlin 1889[NE-3] |
12/05 18:00 |
KT |
Zfc Meuselwitz[NE-10] Carl Zeiss Jena[NE-7] |
12/05 18:00 |
KT |
Fsv Zwickau[NE-11] SV Babelsberg 03[NE-5] |
12/05 19:00 |
KT |
Eintracht Norderstedt[N-13] Sv Meppen[N-3] |
Lịch thi đấu Hạng 4 Tây Ban Nha |
||
12/05 16:30 |
KT |
Las Rozas Mostoles |
12/05 16:30 |
KT |
Parla RSD Alcala Henares |
12/05 17:00 |
KT |
L'Hospitalet Pobjeda |
12/05 17:00 |
KT |
Atletico Espeleno Xerez CD |
12/05 17:00 |
KT |
Lucena CF Cd Cabecense |
12/05 17:00 |
KT |
Almeria B Ud Torre Del Mar |
12/05 17:00 |
KT |
Ejido Real Jaen CF |
12/05 17:00 |
KT |
Ibiza Islas Pitiusas Ce Mercadal |
12/05 17:00 |
KT |
CD Manacor Mallorca B |
12/05 17:00 |
KT |
Cf Platges De Calvia Cd Binissalem |
12/05 17:15 |
KT |
Cd Azuaga Cd Coria |
Lịch thi đấu Italy Serie D |
||
12/05 21:00 |
KT |
Treviso Bassano |
12/05 21:00 |
KT |
Nardo Fidelis Andria |
12/05 21:00 |
KT |
Asd Martina Franca Virtus Casarano |
Lịch thi đấu Germany Oberliga NOFV |
||
12/05 20:00 |
KT |
Nottingen SG Sonnenhof Grobaspach |
12/05 20:00 |
KT |
Vfv Borussia 06 Hildesheim Vfl Oldenburg |
Lịch thi đấu Hạng nhất Queens Land Úc |
||
12/05 15:30 |
9 KT |
Capalaba[11] SWQ Thunder[6] |
Lịch thi đấu Hạng nhất Brisbane Úc |
||
12/05 15:00 |
9 KT |
Acacia Ridge[12] North Pine[8] |
Lịch thi đấu Tajikistan Vysshaya Liga |
||
12/05 19:00 |
6 KT |
Eskhata[9] Istaravshan[8] |
12/05 20:00 |
6 KT |
Kuktosh[10] Cska Pamir Dushanbe[2] |
Lịch thi đấu Kenya Super League |
||
12/05 19:00 |
KT |
Kenya Police Nairobi Star City |
12/05 19:00 |
KT |
Talanta Afc Leopards |
Lịch thi đấu Tanzania Premier League |
||
12/05 20:00 |
KT |
Kagera Sugar Simba |
Lịch thi đấu Hạng Nhất Nam Phi |
||
12/05 20:00 |
29 KT |
Baroka[3] Jdr Stars[4] |
12/05 20:00 |
29 KT |
Casric Stars[6] Magesi[1] |
12/05 20:00 |
29 KT |
Hungry Lions[9] Black Leopards[10] |
12/05 20:00 |
29 KT |
Maritzburg United[5] Platinum City[16] |
12/05 20:00 |
29 KT |
Mm Platinum[13] Marumo Gallants[15] |
12/05 20:00 |
29 KT |
Orbit College[8] Upington City[7] |
12/05 20:00 |
29 KT |
Pretoria Callies[11] Pretoria Univ[2] |
12/05 20:00 |
29 KT |
Venda[14] Milford[12] |
Lịch thi đấu Czech Group D League |
||
12/05 15:15 |
KT |
Meteor Praha Sokol Nespeky |
12/05 15:15 |
KT |
Velke Mezirici Humpolec |
12/05 15:15 |
KT |
Slavicin Kostelec Na Hane |
12/05 15:15 |
KT |
Brno B Velka Bites |
12/05 15:15 |
KT |
Mfk Havirov Krnov |
Lịch thi đấu Hạng 2 Thụy Sỹ |
||
12/05 19:00 |
KT |
Gossau[3-16] Winterthur U21[3-5] |
12/05 19:30 |
KT |
Munsingen[2-11] Wohlen[2-8] |
12/05 20:00 |
KT |
Coffrane[1-10] Naters[1-8] |
Lịch thi đấu U21 Ukraina |
||
12/05 17:00 |
KT |
Kolos Kovalivka U21[5] Lnz Cherkasy U21[16] |
12/05 18:00 |
KT |
Zorya U21[10] Veres Rivne U21[9] |
Lịch thi đấu France Youth U19 League |
||
12/05 20:00 |
KT |
Bordeaux U19[C-9] Angers Sco U19[C-4] |
Lịch thi đấu Uruguay |
||
12/05 20:00 |
KT |
Liverpool P.[11] Cerro Largo[4] |
12/05 20:00 |
12 KT |
Cerro Largo[4] Liverpool P.[9] |
Lịch thi đấu Austrian Frauen Bundesliga |
||
12/05 17:45 |
KT |
Sturm Graz/stattegg Womens[4] Neulengbach Womens[6] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Đan Mạch |
||
12/05 19:00 |
11 KT |
Esbjerg FB[A-1] Roskilde[A-2] |
Lịch thi đấu Nữ Phần Lan |
||
12/05 18:00 |
KT |
Pk 35 Womens[5] Kups Womens[3] |
Lịch thi đấu Norway 2.Liga |
||
12/05 17:00 |
KT |
Valerenga B[B-14] Alta[B-12] |
12/05 18:30 |
KT |
Junkeren[B-13] Skeid Oslo[B-6] |
12/05 19:00 |
KT |
Grorud IL[B-8] Kjelsas IL[B-4] |
12/05 19:00 |
KT |
IL Hodd[A-11] Vard Haugesund[A-4] |
12/05 19:30 |
KT |
Strommen[B-3] Stjordals Blink[B-2] |
Lịch thi đấu Hạng 4 Na uy |
||
12/05 17:00 |
KT |
Rana Stromsgodset B |
12/05 19:00 |
KT |
SK Traeff Aalesund Fk B |
12/05 20:00 |
KT |
Orkla Stabaek B |
12/05 20:00 |
KT |
Trygg Lade Rosenborg B |
Lịch thi đấu Hạng 2 Nữ Nhật Bản |
||
12/05 12:00 |
KT |
Fujizakura Yamanashi Womens[3] Tsukuba Fc Womens[8] |
Lịch thi đấu Nữ Đức |
||
12/05 19:00 |
21 KT |
Nữ Bayern Munich[1] Nurnberg Womens[11] |
Lịch thi đấu Nữ Nhật Bản |
||
12/05 12:00 |
KT |
Nữ Setagaya Sfida[6] Ngu Nagoya Womens[2] |
Lịch thi đấu Nigeria |
||
12/05 21:00 |
33 KT |
Gombe United[19] Sunshine Stars[18] |
12/05 21:00 |
33 KT |
Sunshine Stars[18] Rivers United[13] |
Lịch thi đấu Hạng 3 Hồng Kông |
||
12/05 12:15 |
KT |
Tuen Mun Progoal[4] Lucky Mile[5] |
12/05 12:15 |
KT |
Lucky Mile[5] Tuen Mun Progoal[4] |
12/05 12:30 |
KT |
FU Moon[9] Kwun Tong Fa[6] |
12/05 14:30 |
KT |
Yau Tsim Mong Ft[3] Kwai Tsing District Fa[8] |
12/05 16:30 |
KT |
Tung Sing[11] Mutual Football Club[14] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Hồng Kông |
||
12/05 12:30 |
2 KT |
Citizen[6] Eastern District Sa[9] |
12/05 14:30 |
2 KT |
Wong Tai Sin District Rsc[12] Hoi King Sa[10] |
12/05 14:30 |
2 KT |
South China[5] Yuen Long[3] |
12/05 14:30 |
2 KT |
Shatin Sports[7] Wing Yee Ft[8] |
Lịch thi đấu nữ Italia |
||
12/05 17:30 |
KT |
Napoli Womens[9] Ac Milan Womens[6] |
Lịch thi đấu Lebanon |
||
12/05 20:00 |
relegation round KT |
Al-Nejmeh[2] Al-Ahed[1] |
Lịch thi đấu Giải trẻ Ba Lan |
||
12/05 16:00 |
KT |
Zaglebie Lubin Youth[4] Jagiellonia Bialystok Youth[6] |
12/05 17:00 |
KT |
Rakow Czestochowa Youth[12] Wisla Krakow Youth[14] |
Lịch thi đấu U17 Châu Âu nữ |
||
12/05 20:30 |
KT |
Nữ Bồ Đào Nha U17 Nữ Ba Lan U17 |
12/05 20:30 |
KT |
Nữ Bỉ U17 Spain Womens U17 |
T2 | T3 | T4 | T5 | T6 | T7 | CN |
1 | 2 | 3 | 4 | 5 | ||
6 | 7 | 8 | 9 | 10 | 11 | 12 |
13 | 14 | 15 | 16 | 17 | 18 | 19 |
20 | 21 | 22 | 23 | 24 | 25 | 26 |
27 | 28 | 29 | 30 | 31 |