Lịch thi đấu Tây Ban Nha |
||
23/04 02:00 |
35 KT |
Las Palmas Espanyol |
Lịch thi đấu Đức |
||
23/04 01:30 |
31 KT |
Hamburger Werder Bremen |
Lịch thi đấu Pháp |
||
23/04 01:30 |
35 KT |
Nice Stade Reims |
Lịch thi đấu Hạng Nhất Anh |
||
23/04 01:45 |
44 KT |
Preston North End Burnley |
Lịch thi đấu Hạng 2 Đức |
||
22/04 23:30 |
31 KT |
Bochum Karlsruher SC |
22/04 23:30 |
31 KT |
Fortuna Dusseldorf St Pauli |
22/04 23:30 |
31 KT |
Freiburg MSV Duisburg |
Lịch thi đấu Hạng 2 Pháp |
||
23/04 01:00 |
35 KT |
Ajaccio Valenciennes |
23/04 01:00 |
35 KT |
Stade Brestois Stade Lavallois MFC |
23/04 01:00 |
35 KT |
Clermont Foot Tours FC |
23/04 01:00 |
35 KT |
Evian Thonon Gaillard Le Havre |
23/04 01:00 |
35 KT |
Metz Red Star 93 |
23/04 01:00 |
35 KT |
Nimes Lens |
23/04 01:00 |
35 KT |
Chamois Niortais Bourg Peronnas |
23/04 01:00 |
35 KT |
Paris Fc Creteil |
Lịch thi đấu Bồ Đào Nha |
||
23/04 02:30 |
31 KT |
Boavista Belenenses |
Lịch thi đấu Scotland |
||
23/04 01:45 |
34 KT |
St Johnstone Aberdeen |
Lịch thi đấu Argentina |
||
23/04 05:00 |
12 KT |
Atletico Rafaela[29] Patronato Parana[19] |
23/04 07:15 |
12 KT |
Olimpo[28] Aldosivi[20] |
23/04 07:15 |
12 KT |
Velez Sarsfield[15] Argentinos Juniors[30] |
Lịch thi đấu Úc |
||
22/04 16:45 |
semi final KT |
Adelaide United FC Melbourne City |
Lịch thi đấu Bỉ |
||
23/04 01:30 |
uefa cup qualific.po KT |
Standard Liege Royal Excel Mouscron |
Lịch thi đấu Đan Mạch |
||
22/04 22:59 |
26 KT |
Midtjylland Odense BK |
Lịch thi đấu Séc |
||
23/04 01:15 |
26 KT |
Mlada Boleslav SK Sigma Olomouc |
Lịch thi đấu Ireland |
||
23/04 01:45 |
9 KT |
Cork City[6] Finn Harps[7] |
23/04 01:45 |
9 KT |
Shamrock Rovers Dundalk |
23/04 01:45 |
9 KT |
Derry City Bohemians |
23/04 02:00 |
9 KT |
Wexford Youths Galway United |
Lịch thi đấu Thụy Điển |
||
23/04 00:00 |
5 KT |
Falkenbergs FF IFK Norrkoping |
Lịch thi đấu Thổ Nhĩ Kỳ |
||
23/04 00:00 |
30 KT |
Kayserispor Bursaspor |
Lịch thi đấu Mexico |
||
23/04 08:00 |
clausura KT |
Pumas UNAM[10] Club Tijuana[13] |
23/04 09:30 |
clausura KT |
Veracruz[17] CDSyC Cruz Azul[9] |
Lịch thi đấu Ba Lan |
||
22/04 22:59 |
vô địch KT |
Zaglebie Lubin[8] Ruch Chorzow[7] |
23/04 01:30 |
vô địch KT |
Legia Warszawa[2] Cracovia Krakow[5] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Hà Lan |
||
23/04 01:00 |
37 KT |
NAC Breda Almere City FC |
23/04 01:00 |
37 KT |
Den Bosch RKC Waalwijk |
23/04 01:00 |
37 KT |
Dordrecht 90 Achilles 29 |
23/04 01:00 |
37 KT |
Helmond Sport Oss |
23/04 01:00 |
37 KT |
Jong PSV Eindhoven Eindhoven |
23/04 01:00 |
37 KT |
MVV Maastricht Sparta Rotterdam |
23/04 01:00 |
37 KT |
Fortuna Sittard Go Ahead Eagles |
23/04 01:00 |
37 KT |
VVV Venlo Emmen |
23/04 01:00 |
37 KT |
Volendam Jong Ajax Amsterdam |
Lịch thi đấu Hạng 3 Pháp |
||
23/04 00:00 |
29 KT |
Les Herbiers Colmar |
23/04 01:00 |
29 KT |
Sedan[10] Epinal[17] |
23/04 01:00 |
29 KT |
Orleans US 45[3] US Boulogne[11] |
23/04 01:00 |
29 KT |
Amiens[4] Frejus Saint-Raphael[18] |
23/04 01:00 |
29 KT |
ASM Belfortaine[7] GS Consolat Marseille[2] |
23/04 01:00 |
29 KT |
Bastia CA[8] Avranches[9] |
23/04 01:00 |
29 KT |
Dunkerque[6] Chateauroux[14] |
23/04 01:00 |
29 KT |
AS Beziers Chambly |
23/04 01:30 |
29 KT |
Strasbourg[1] Vendee Lucon[5] |
Lịch thi đấu Iran |
||
22/04 20:00 |
27 KT |
Malavan[13] Saipa[9] |
22/04 20:00 |
27 KT |
Rah Ahan[15] Padideh Mashhad[10] |
22/04 20:00 |
27 KT |
Gostaresh Folad[7] Esteghlal Khozestan[2] |
22/04 21:05 |
27 KT |
Esteghlal Ahvaz[16] Persepolis[1] |
22/04 22:45 |
27 KT |
Esteghlal Tehran[3] Foolad Khozestan[12] |
Lịch thi đấu Romania |
||
23/04 00:30 |
xuống hạng KT |
Petrolul Ploiesti[6] Botosani[7] |
Lịch thi đấu Serbia |
||
22/04 22:59 |
xuống hạng KT |
Jagodina[6] Mladost Lucani[7] |
Lịch thi đấu UAE |
||
22/04 21:00 |
24 KT |
Al-Shabab UAE[6] Emirate[12] |
22/04 23:30 |
24 KT |
Al Wehda UAE[4] Al-Wasl[5] |
Lịch thi đấu Iraq |
||
22/04 20:00 |
vô địch KT |
Naft Alwasat Al Talaba |
Lịch thi đấu Trung Quốc |
||
22/04 18:35 |
6 KT |
Zhejiang Professional Chongqing Lifan |
Lịch thi đấu Estonia |
||
22/04 22:59 |
9 KT |
Parnu Linnameeskond[9] Flora Tallinn[5] |
22/04 22:59 |
9 KT |
Levadia Tallinn Tartu JK Tammeka |
Lịch thi đấu Hồng Kông |
||
22/04 19:00 |
17 KT |
South China[3] Eastern A.A Football Team[1] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Argentina |
||
23/04 01:35 |
13 KT |
Chacarita Juniors[6] Los Andes[5] |
23/04 07:30 |
13 KT |
Independiente Rivadavia[22] Estudiantes De San Luis[12] |
Lịch thi đấu Malaysia Premier League |
||
22/04 15:45 |
9 KT |
DRB-Hicom[7] ATM Angkatan Tentera[12] |
22/04 15:45 |
9 KT |
UiTM[8] Selangor PKNS[5] |
22/04 19:10 |
9 KT |
Sabah FA Johor Darul Takzim II |
22/04 20:00 |
9 KT |
Kuantan FA[6] Sime Darby[11] |
22/04 20:00 |
9 KT |
Melaka United[1] Kuala Lumpur[2] |
22/04 20:00 |
9 KT |
Negeri Sembilan Perlis |
Lịch thi đấu Singapore |
||
22/04 18:45 |
4 KT |
Singapore Warriors Home United FC |
22/04 19:15 |
4 KT |
DPMM FC Albirex Niigata FC |
Lịch thi đấu Latvia |
||
22/04 21:30 |
5 KT |
FK Ventspils[2] Jelgava[5] |
Lịch thi đấu Litva |
||
22/04 22:30 |
8 KT |
Spyris Kaunas[7] Utenis Utena[8] |
Lịch thi đấu Ai Cập |
||
22/04 22:00 |
25 KT |
Petrojet[10] El Daklyeh[7] |
23/04 00:30 |
25 KT |
Ithad Al Shortah Aswan |
Lịch thi đấu Hạng 2 Paraguay |
||
23/04 04:00 |
4 KT |
Deportivo Liberacion Club Fernando De La Mora |
23/04 05:00 |
4 KT |
3 De Febrero Cristobal Colon |
Lịch thi đấu Hạng Nhất Malta |
||
23/04 00:30 |
26 KT |
Rabat Ajax Fgura United |
Lịch thi đấu Giao Hữu |
||
22/04 17:00 |
tháng 4 KT |
Shahdagh Qusar Ansad-petrol Neftcala |
22/04 19:00 |
tháng 4 KT |
Odder IGF[DEN D2-1] Avarta[DEN D2-2] |
23/04 00:00 |
tháng 4 KT |
B93 Copenhagen[DEN D2-3] Ab Tarnby[DEN D2-11] |
Lịch thi đấu UAE Division 1 |
||
22/04 20:55 |
18 KT |
Ajman Dubai |
22/04 20:55 |
18 KT |
Al Khaleej Club Al Oruba Uae |
22/04 20:55 |
18 KT |
Al Thaid Dubba Al-Husun |
22/04 20:55 |
18 KT |
Ittihad Kalba Ras Al Khaimah |
Lịch thi đấu Hạng 3 Áo vùng Mitte |
||
23/04 00:00 |
KT |
SC Weiz[13] Blau Weiss Linz[1] |
23/04 00:00 |
KT |
Union St.florian[6] Wallern[14] |
23/04 00:00 |
KT |
TSV Hartberg[2] Lafnitz[9] |
Lịch thi đấu Hạng 3 Đức |
||
23/04 00:00 |
35 KT |
Preuben Munster[7] 1. Magdeburg[6] |
23/04 00:00 |
35 KT |
Stuttgart Amateure[20] Energie Cottbus[19] |
23/04 00:00 |
35 KT |
Werder Bremen Am Fortuna Koln |
Lịch thi đấu Kuwait |
||
22/04 21:35 |
25 KT |
Al-Arabi Club[4] Al Shabab Kuw[11] |
22/04 21:35 |
25 KT |
Al Jahra[7] Khaitan[6] |
23/04 00:00 |
25 KT |
Kazma[5] Al-Nasar[13] |
Lịch thi đấu Macao |
||
22/04 18:00 |
13 KT |
Cd Monte Carlo Sporting Macau |
Lịch thi đấu Hạng 2 Wales |
||
23/04 01:30 |
18 KT |
Afan Lido Taffs Well |
Lịch thi đấu Victorian Úc |
||
22/04 17:15 |
9 KT |
Pascoe Vale Sc Bentleigh Greens |
22/04 17:30 |
9 KT |
Melbourne Knights[8] Oakleigh Cannons[7] |
22/04 17:30 |
9 KT |
Port Melbourne Sharks Avondale Heights |
Lịch thi đấu Azerbaijan |
||
22/04 22:00 |
31 KT |
Qarabag FK Inter Baku |
Lịch thi đấu Hạng 3B Argentina |
||
23/04 01:30 |
KT |
Flandria[3] Club Atletico Acassuso[16] |
23/04 01:30 |
KT |
Tristan Suarez[5] Deportivo Riestra[15] |
23/04 06:05 |
KT |
Ca Platense[11] Villa San Carlos[6] |
Lịch thi đấu Hạng Nhất Ireland |
||
23/04 01:45 |
8 KT |
Athlone[7] Cabinteely[8] |
23/04 01:45 |
8 KT |
UC Dublin UCD[2] Limerick FC[1] |
23/04 01:45 |
8 KT |
Waterford United[6] Drogheda United[5] |
Lịch thi đấu Algeria |
||
22/04 22:00 |
26 KT |
Na Hussein Dey Rc Arba |
22/04 22:59 |
26 KT |
Mc Alger Usm Alger |
Lịch thi đấu Hạng 3 Na uy nhóm B |
||
22/04 20:00 |
3 KT |
Rosenborg B Brattvag |
Lịch thi đấu Hạng 2 Na uy |
||
23/04 00:00 |
4 KT |
Bryne[15] Mjondalen[9] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Thụy Điển miền Bắc |
||
23/04 00:00 |
2 KT |
Vasteras SK FK Nykopings BIS |
23/04 00:00 |
2 KT |
Bk Forward Brommapojkarna |
Lịch thi đấu Hạng 2 Séc |
||
22/04 22:59 |
24 KT |
Usti nad Labem[5] Slavoj Vysehrad[14] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Áo |
||
22/04 23:30 |
29 KT |
SK Austria Klagenfurt SV Austria Salzburg |
22/04 23:30 |
29 KT |
Austria Lustenau Kapfenberg Superfund |
22/04 23:30 |
29 KT |
LASK Linz SC Wiener Neustadt |
22/04 23:30 |
29 KT |
Wacker Innsbruck Floridsdorfer AC Wien |
23/04 01:30 |
29 KT |
St.Polten Liefering |
Lịch thi đấu Colombia |
||
23/04 07:45 |
apertura KT |
Envigado[18] Deportiva Once Caldas[10] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Ba Lan |
||
23/04 01:30 |
27 KT |
Sandecja[9] Arka Gdynia[1] |
Lịch thi đấu Jordan |
||
22/04 20:30 |
21 KT |
Al Wihdat Amman[1] Ramtha SC[6] |
22/04 20:30 |
21 KT |
Al-Jazeera (Jordan)[5] That Ras[8] |
Lịch thi đấu Bahrain |
||
22/04 21:30 |
16 KT |
Malkia[6] Busaiteen[8] |
22/04 21:30 |
16 KT |
Al-Hadd Sitra |
22/04 23:45 |
16 KT |
Al-Muharraq[2] Al-hala[4] |
Lịch thi đấu U21 Victorian Úc |
||
22/04 15:15 |
KT |
Pascoe Vale Sc U21[7] Bentleigh Greens U21[10] |
22/04 15:15 |
KT |
Melbourne Knights U21[12] Oakleigh Cannons U21[8] |
22/04 15:30 |
KT |
Port Melbourne Sharks Sc U21[13] Avondale Fc U21[14] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Slovenia |
||
22/04 22:00 |
23 KT |
Nk Radomlje Nk Verzej |
23/04 00:00 |
23 KT |
Tinex Sencur Zarica Kranj |
Lịch thi đấu Hạng 2 Slovakia |
||
22/04 21:00 |
Championship Group KT |
Lokomotiva Kosice Msk Zilina B |
Lịch thi đấu Hạng 2 Hy Lạp |
||
22/04 21:00 |
29 KT |
Kallithea[6] Apollon Smirnis[3] |
Lịch thi đấu Hạng 3 Thụy Điển Vastra Gotaland |
||
23/04 00:00 |
3 KT |
Helsingborgs If Akademi Eskilsminne IF |
Lịch thi đấu Hạng 3 Thụy Điển Bắc Gotaland |
||
23/04 00:30 |
3 KT |
Skovde AIK Grebbestads If |
Lịch thi đấu Hạng 3 Thụy Điển Nam Svealand |
||
23/04 00:30 |
3 KT |
IFK Aspudden-Tellus Eskilstuna City FK |
Lịch thi đấu Hạng 2 Litva |
||
22/04 21:00 |
5 KT |
Trakai Ii[7] Kazlu Ruda[1] |
23/04 01:00 |
5 KT |
Taip Vilnius[2] Lokomotyvas Radviliskis[12] |
Lịch thi đấu Hạng nhất Brisbane Úc |
||
22/04 17:55 |
9 KT |
Centenary Stormers Taringa Rovers |
Lịch thi đấu South Africa League Cup |
||
23/04 01:00 |
tứ kết KT |
Supersport United Cape Town City |
Lịch thi đấu U21 Nga |
||
22/04 18:00 |
25 KT |
Spartak Moscow Youth[7] Mordovia Saransk Youth[12] |
22/04 19:00 |
25 KT |
Krylya Sovetov Samara Youth[16] Fk Ural Youth[15] |
22/04 20:00 |
25 KT |
Rubin Kazan Youth[6] Akhmat Grozny Youth[11] |
Lịch thi đấu U21 Ukraina |
||
22/04 17:00 |
23 KT |
Olimpic Donetsk U21[9] Metalurg Zaporozhya U21[13] |
22/04 17:00 |
23 KT |
Stal Dniprodzerzhynsk U21 Metalist Kharkiv U21 |
22/04 18:00 |
23 KT |
Chernomorets Odessa U21[7] Shakhtar Donetsk U21[2] |
22/04 19:00 |
23 KT |
Karpaty Lviv U21[10] Hoverla Zakarpattia U21[14] |
Lịch thi đấu Ả Rập Xê Út |
||
22/04 22:55 |
24 KT |
Al Shabab Ksa[6] Al Wehda Mecca[10] |
22/04 22:59 |
24 KT |
Al Faisaly Harmah[9] Najran[13] |
23/04 01:10 |
24 KT |
Al-Raed[11] Al Taawon[4] |
Lịch thi đấu Nigeria |
||
23/04 01:00 |
13 KT |
Enugu Rangers International Nasarawa United |
Lịch thi đấu U20 Scotland |
||
22/04 19:00 |
KT |
Hearts U20[15] Glasgow Rangers U20[10] |
Lịch thi đấu Lebanon |
||
22/04 19:30 |
19 KT |
Al-Nejmeh[3] Al-Ahed[2] |
22/04 19:30 |
19 KT |
Shabab Al Ghazieh[10] Trables Sports Club[7] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Algeria |
||
22/04 22:00 |
28 KT |
A Bou Saada Om Arzew |
22/04 22:00 |
28 KT |
Ca Batna Aso Chlef |
22/04 22:00 |
28 KT |
Crb Ain Fakroun Ca Bordj Bou Arreridj |
22/04 22:00 |
28 KT |
Jsm Skikda Mc Saida |
22/04 22:00 |
28 KT |
Mc El Eulma Usmm Hadjout |
22/04 22:00 |
28 KT |
Paradou Ac Om Medea |
22/04 22:00 |
28 KT |
Us Chaouia As Khroub |
22/04 22:00 |
28 KT |
Usm Bel Abbes Jsm Bejaia |
Lịch thi đấu Peru |
||
23/04 03:30 |
apertura KT |
Utc Cajamarca Defensor La Bocana |
23/04 08:00 |
apertura KT |
Dep. San Martin Juan Aurich |
Lịch thi đấu Hạng nhất Mỹ |
||
23/04 06:00 |
loại KT |
Penn Harrisburg Islanders Louisville City |
23/04 06:00 |
loại KT |
Wilmington Hammerheads New York Red Bulls B |
23/04 06:05 |
loại KT |
Pittsburgh Riverhounds Orlando City B |
23/04 06:10 |
loại KT |
Charlotte Independence Richmond Kickers |
23/04 09:30 |
loại KT |
Los Angeles Galaxy 2 Vancouver Whitecaps B |
T2 | T3 | T4 | T5 | T6 | T7 | CN |
1 | 2 | 3 | 4 | 5 | ||
6 | 7 | 8 | 9 | 10 | 11 | 12 |
13 | 14 | 15 | 16 | 17 | 18 | 19 |
20 | 21 | 22 | 23 | 24 | 25 | 26 |
27 | 28 | 29 | 30 | 31 |