Lịch thi đấu Pháp |
||
08/08 01:30 |
1 KT |
Lille Paris Saint Germain |
Lịch thi đấu Hạng Nhất Anh |
||
08/08 01:45 |
1 KT |
Brighton Nottingham Forest |
Lịch thi đấu Nga |
||
07/08 22:59 |
4 KT |
Akhmat Grozny Mordovia Saransk |
Lịch thi đấu Hạng 2 Pháp |
||
08/08 01:00 |
2 KT |
Stade Lavallois MFC Nancy |
08/08 01:00 |
2 KT |
Sochaux Metz |
08/08 01:00 |
2 KT |
Tours FC Paris Fc |
08/08 01:00 |
2 KT |
Valenciennes Auxerre |
08/08 01:00 |
2 KT |
Evian Thonon Gaillard Clermont Foot |
08/08 01:00 |
2 KT |
Dijon Chamois Niortais |
08/08 01:00 |
2 KT |
Creteil Bourg Peronnas |
08/08 01:00 |
2 KT |
Stade Brestois Nimes |
08/08 01:30 |
2 KT |
Le Havre Ajaccio |
Lịch thi đấu Cúp Quốc Gia Đức |
||
08/08 00:00 |
Round 1 KT |
Berliner Fc Dynamo FSV Frankfurt |
08/08 00:00 |
Round 1 KT |
Tus Erndtebruck Darmstadt |
08/08 01:00 |
Round 1 KT |
Sv Elversberg Augsburg |
Lịch thi đấu Bỉ |
||
08/08 01:30 |
3 KT |
Zulte-Waregem Genk |
Lịch thi đấu Đan Mạch |
||
07/08 22:59 |
4 KT |
Odense BK Aarhus AGF |
Lịch thi đấu Séc |
||
08/08 01:15 |
3 KT |
Brno Slavia Praha |
Lịch thi đấu Ireland |
||
08/08 01:45 |
23 KT |
Dundalk Longford Town |
08/08 01:45 |
23 KT |
Galway United Derry City |
08/08 02:00 |
23 KT |
Shamrock Rovers St Patrick's |
Lịch thi đấu Mexico |
||
08/08 07:30 |
3 KT |
Veracruz Jaguares Chiapas FC |
08/08 07:30 |
apertura KT |
Veracruz Jaguares Chiapas FC |
08/08 09:30 |
3 KT |
Santos Laguna Club Tijuana |
08/08 09:30 |
apertura KT |
Santos Laguna Club Tijuana |
Lịch thi đấu Na Uy |
||
08/08 00:00 |
19 KT |
Valerenga Tromso IL |
08/08 00:00 |
19 KT |
Sandefjord Mjondalen |
Lịch thi đấu Ba Lan |
||
07/08 22:59 |
4 KT |
Cracovia Krakow Piast Gliwice |
08/08 01:30 |
4 KT |
LKS Nieciecza Zaglebie Lubin |
Lịch thi đấu Hạng 2 Hà Lan |
||
08/08 01:00 |
1 KT |
Achilles 29 Jong Ajax Amsterdam |
08/08 01:00 |
1 KT |
Almere City FC VVV Venlo |
08/08 01:00 |
1 KT |
NAC Breda Volendam |
08/08 01:00 |
1 KT |
Den Bosch Fortuna Sittard |
08/08 01:00 |
1 KT |
Dordrecht 90 Eindhoven |
08/08 01:00 |
1 KT |
Helmond Sport MVV Maastricht |
08/08 01:00 |
1 KT |
Oss Emmen |
Lịch thi đấu Hạng 2 Bồ Đào Nha |
||
08/08 02:30 |
1 KT |
Olhanense SC SL Benfica B |
Lịch thi đấu Hạng 3 Pháp |
||
08/08 01:00 |
1 KT |
Colmar Chambly |
08/08 01:00 |
1 KT |
Epinal US Boulogne |
08/08 01:00 |
1 KT |
Frejus Saint-Raphael Chateauroux |
08/08 01:00 |
1 KT |
Sedan GS Consolat Marseille |
08/08 01:00 |
1 KT |
Les Herbiers Vendee Lucon |
08/08 01:00 |
1 KT |
AS Beziers Avranches |
08/08 01:00 |
1 KT |
Orleans US 45 Bastia CA |
08/08 01:00 |
1 KT |
Dunkerque Strasbourg |
08/08 01:00 |
1 KT |
ASM Belfortaine Amiens |
Lịch thi đấu Iran |
||
07/08 21:00 |
2 KT |
Gostaresh Folad Teraktor-Sazi |
07/08 22:00 |
2 KT |
Esteghlal Ahvaz Siah Jamegan Khorasan |
07/08 22:00 |
2 KT |
Esteghlal Tehran Malavan |
07/08 23:30 |
2 KT |
Zob Ahan Sepahan |
Lịch thi đấu Cúp Quốc Gia Bỉ |
||
08/08 01:30 |
3 KT |
Spouwen Mopertingen Beerschot AC |
Lịch thi đấu Romania |
||
07/08 22:30 |
5 KT |
Voluntari Botosani |
08/08 01:00 |
5 KT |
Politehnica Iasi CFR Cluj |
Lịch thi đấu Bulgaria |
||
07/08 21:30 |
4 KT |
PFK Montana Ludogorets Razgrad |
Lịch thi đấu Serbia |
||
08/08 01:00 |
4 KT |
Jagodina Novi Pazar |
Lịch thi đấu Slovakia |
||
08/08 00:00 |
4 KT |
Mfk Skalica[4] Sport Podbrezova[8] |
Lịch thi đấu Croatia |
||
08/08 01:00 |
5 KT |
NK Split NK Zagreb |
Lịch thi đấu Hạng nhất Đan Mạch |
||
07/08 22:00 |
3 KT |
Skive IK Vestsjaelland |
08/08 00:00 |
3 KT |
Roskilde Herfolge Boldklub Koge |
08/08 01:45 |
3 KT |
Vejle Horsens |
Lịch thi đấu Slovenia |
||
07/08 23:30 |
4 KT |
NK Zavrc NK Krka |
07/08 23:30 |
4 KT |
NK Publikum Celje Gorica |
08/08 01:15 |
4 KT |
Koper NK Maribor |
Lịch thi đấu Estonia |
||
07/08 22:59 |
22 KT |
Nomme JK Kalju JK Sillamae Kalev |
07/08 22:59 |
22 KT |
FCI Tallinn Parnu Linnameeskond |
Lịch thi đấu Hạng 2 Brazil |
||
08/08 05:30 |
17 KT |
Criciuma Oeste FC |
08/08 06:30 |
17 KT |
Luverdense Paysandu (PA) |
08/08 07:00 |
17 KT |
Bahia Boa Esporte Clube |
Lịch thi đấu Malaysia Premier League |
||
07/08 15:45 |
18 KT |
DRB-Hicom Kuantan FA |
07/08 15:45 |
18 KT |
Kuala Lumpur SPA UiTM |
07/08 19:15 |
18 KT |
Sabah FA Terengganu B DKTT-Team |
07/08 19:45 |
18 KT |
Kedah Kuala Lumpur |
07/08 19:45 |
18 KT |
Johor Darul Takzim II Pulau Pinang |
07/08 19:45 |
18 KT |
Negeri Sembilan Selangor PKNS |
Lịch thi đấu Ukraina |
||
07/08 22:59 |
4 KT |
Volyn Metalist Kharkiv |
Lịch thi đấu Singapore |
||
07/08 18:30 |
8 KT |
Balestier Khalsa FC Hougang United FC |
07/08 18:30 |
8 KT |
Singapore Warriors Tampines Rovers FC |
Lịch thi đấu Ecuador |
||
08/08 07:15 |
clausura KT |
Liga de Loja[5] Deportivo Cuenca[8] |
08/08 07:15 |
clausura KT |
Independiente Jose Teran Universidad Catolica Quito |
Lịch thi đấu Honduras |
||
08/08 08:25 |
apertura KT |
Honduras Progreso CD Olimpia |
Lịch thi đấu Bolivia |
||
08/08 07:30 |
apertura KT |
Oriente Petrolero Bolivar |
Lịch thi đấu Canada |
||
08/08 07:05 |
regular season KT |
Milton Sc Hamilton City |
08/08 07:50 |
regular season KT |
Toronto Atomic Selects Sc York Region Shooters |
08/08 08:00 |
regular season KT |
Sc Waterloo Sc Scarborough |
Lịch thi đấu Cúp Quốc Gia Nga |
||
07/08 21:00 |
Round 3 KT |
Zenit-Izhevsk Neftekhimik Nizhnekamsk |
07/08 21:00 |
Round 3 KT |
Khimik Dzerzhinsk Shakhtar Peshelan |
07/08 21:30 |
Round 3 KT |
Lada Togliatti Nosta Novotroitsk |
07/08 22:00 |
Round 3 KT |
Lokomotiv Liski Tambov |
07/08 22:30 |
Round 3 KT |
Dinamo Briansk Metallurg Lipetsk |
Lịch thi đấu Israel Ligat Leumit Toto Cup |
||
07/08 20:00 |
bảng KT |
Ironi Ramat Hasharon Hapoel Rishon Letzion |
07/08 20:00 |
bảng KT |
Hapoel Katamon Jerusalem Hapoel Bnei Lod |
07/08 20:00 |
bảng KT |
Hapoel Ashkelon Maccabi Yavne |
07/08 20:30 |
bảng KT |
Maccabi Herzliya Hapoel Afula |
07/08 20:30 |
bảng KT |
Hapoel Ramat Gan FC Hapoel Petah Tikva |
Lịch thi đấu Hạng 3 Thụy Điển Nam Gotaland |
||
08/08 00:00 |
17 KT |
Ifk Berga Karlskrona |
Lịch thi đấu Cúp Argentina |
||
08/08 04:00 |
1/16 final KT |
Independiente Deportivo Espanol |
08/08 07:10 |
1/16 final KT |
Racing Club Tigre |
Lịch thi đấu Chile |
||
08/08 06:00 |
apertura KT |
Huachipato Deportes Iquique |
Lịch thi đấu Hạng 2 Mexico |
||
08/08 08:30 |
apertura KT |
Venados CF Atlante |
08/08 08:30 |
apertura KT |
Correcaminos Uat Cimarrones De Sonora |
08/08 09:30 |
apertura KT |
Deportivo Tepic Celaya |
Lịch thi đấu Victorian Úc |
||
07/08 17:15 |
24 KT |
Bentleigh Greens Avondale Heights |
07/08 17:35 |
24 KT |
South Melbourne Port Melbourne Sharks |
Lịch thi đấu Paraguay |
||
08/08 05:00 |
clausura KT |
Sportivo Luqueno Sol De America |
08/08 06:00 |
clausura KT |
Libertad Asuncion Nacional Asuncion |
Lịch thi đấu Hạng Nhất Ireland |
||
08/08 01:45 |
21 KT |
UC Dublin UCD Waterford United |
08/08 01:45 |
21 KT |
Athlone Cabinteely |
08/08 02:00 |
21 KT |
Wexford Youths Finn Harps |
Lịch thi đấu Hạng 2 Séc |
||
07/08 22:59 |
2 KT |
Budejovice Opava |
08/08 00:00 |
2 KT |
SC Znojmo Mfk Karvina |
Lịch thi đấu Hạng 2 Áo |
||
07/08 23:30 |
4 KT |
St.Polten Wacker Innsbruck |
07/08 23:30 |
4 KT |
SC Wiener Neustadt Kapfenberg Superfund |
07/08 23:30 |
4 KT |
Floridsdorfer AC Wien Austria Lustenau |
07/08 23:30 |
4 KT |
LASK Linz SK Austria Klagenfurt |
08/08 01:30 |
4 KT |
Liefering SV Austria Salzburg |
Lịch thi đấu Colombia |
||
08/08 08:00 |
clausura KT |
La Equidad[18] Dep.Independiente Medellin[4] |
Lịch thi đấu Scotland Championship |
||
08/08 01:45 |
1 KT |
Glasgow Rangers St Mirren |
Lịch thi đấu Hạng 3 Hàn Quốc |
||
07/08 16:00 |
15 KT |
Gyeongju KHNP Cheonan City |
07/08 17:00 |
15 KT |
Mokpo City Busan Transpor Tation |
07/08 17:00 |
15 KT |
Changwon City Ulsan Mipo |
07/08 17:00 |
15 KT |
Incheon Korail Gimhae City |
Lịch thi đấu Uzbekistan |
||
07/08 21:00 |
17 KT |
Kuruvchi Bunyodkor Qizilqum Zarafshon |
Lịch thi đấu Hạng 2 Bỉ |
||
08/08 01:30 |
1 KT |
Roeselare Seraing United |
08/08 01:30 |
1 KT |
Roeselare Seraing United |
Lịch thi đấu Hạng 2 Estonia |
||
07/08 22:59 |
22 KT |
Tartu FS Santos Flora Tallinn Ii |
07/08 22:59 |
22 KT |
Kuressaare Rakvere Flora |
Lịch thi đấu Hạng nhất Iceland |
||
08/08 02:15 |
15 KT |
Fram Reykjavik Haukar |
08/08 02:15 |
15 KT |
Fjardabyggd Thor Akureyri |
Lịch thi đấu Hạng 2 Iceland |
||
08/08 02:00 |
15 KT |
Tindastoll Sauda[10] Kv Vesturbaeja[4] |
08/08 02:00 |
15 KT |
Umf Afturelding Umf Njardvik |
Lịch thi đấu Hạng 2 Armenia |
||
07/08 21:00 |
2 KT |
Alashkert B Martuni Gandzasar Kapan B |
Lịch thi đấu Hạng 3 Thụy Điển Vastra Gotaland |
||
08/08 00:00 |
17 KT |
Ytterby Is Kortedala If |
Lịch thi đấu Hạng 3 Thụy Điển Bắc Gotaland |
||
08/08 00:00 |
17 KT |
Skovde AIK Lidkopings Fk |
Lịch thi đấu Hạng 2 Litva |
||
07/08 22:00 |
21 KT |
Kazlu Ruda FK Tauras Taurage |
07/08 22:30 |
21 KT |
Trakai Ii Dziugas Telsiai |
07/08 22:30 |
21 KT |
Minija Kruoja Pakruojis Ii |
Lịch thi đấu Đảo Faroe |
||
08/08 00:00 |
20 KT |
Ki Klaksvik HB Torshavn |
Lịch thi đấu Nữ Mỹ |
||
08/08 07:40 |
8 KT |
Houston Dash Womens Gotham Fc Womens |
Lịch thi đấu U21 Nga |
||
07/08 19:00 |
4 KT |
Fk Anzhi Youth Dynamo Moscow Youth |
Lịch thi đấu U21 Ukraina |
||
07/08 16:00 |
4 KT |
Hoverla Zakarpattia U21 Metalurg Zaporozhya U21 |
07/08 20:30 |
4 KT |
Pfc Oleksandria U21 Stal Dniprodzerzhynsk U21 |
07/08 21:00 |
4 KT |
Zorya U21 Olimpic Donetsk U21 |
07/08 21:00 |
4 KT |
Karpaty Lviv U21 Chernomorets Odessa U21 |
Lịch thi đấu AFF U16 Championship |
||
07/08 15:30 |
bán kết KT |
Laos U16 Myanmar U16 |
07/08 18:30 |
bán kết KT |
Australia U16 Thailand U16 |
Lịch thi đấu Peru |
||
08/08 03:15 |
apertura KT |
Juan Aurich Ayacucho Futbol Club |
08/08 08:00 |
apertura KT |
Dep. San Martin Utc Cajamarca |
T2 | T3 | T4 | T5 | T6 | T7 | CN |
1 | 2 | 3 | 4 | 5 | ||
6 | 7 | 8 | 9 | 10 | 11 | 12 |
13 | 14 | 15 | 16 | 17 | 18 | 19 |
20 | 21 | 22 | 23 | 24 | 25 | 26 |
27 | 28 | 29 | 30 | 31 |