Lịch thi đấu Cúp C1 Châu Âu |
||
07/07 00:00 |
1 KT |
Lincoln City Flora Tallinn[EST D1-4] |
Lịch thi đấu Cúp C3 Europa League |
||
06/07 22:45 |
loại 1.2 KT |
FCI Tallinn[EST D1-2] Hearts[SCO PR-3] |
Lịch thi đấu Euro |
||
07/07 02:00 |
bán kết KT |
Bồ Đào Nha[8] Xứ Wales[26] |
Lịch thi đấu Cúp C1 Nam Mỹ |
||
07/07 07:45 |
bán kết KT |
Sao Paulo[BRA D1-10] Atletico Nacional[COL D1-2] |
Lịch thi đấu Nhà nghề Mỹ MLS |
||
07/07 06:30 |
loại KT |
New England Revolution[16] New York City Fc[7] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Nhật Bản |
||
06/07 17:00 |
10 KT |
Yamagata Montedio Roasso Kumamoto |
Lịch thi đấu Giao Hữu |
||
06/07 15:00 |
tháng 7 KT |
FK Rostov[RUS D1-2] FK Biolog |
06/07 15:30 |
tháng 7 KT |
Dukla Praha[CZE D1-10] Fk Graffin Vlasim[CZE D2-7] |
06/07 16:00 |
tháng 7 KT |
Bohemians 1905[CZE D1-9] Fk Banik Sokolov[CZE D2-4] |
06/07 16:00 |
tháng 7 KT |
Teplice[CZE D1-12] Dukla Praha[CZE D1-10] |
06/07 16:00 |
tháng 7 KT |
Warta Poznan[POL D4-7] GKS Tychy |
06/07 16:00 |
tháng 7 KT |
KS Energetyk ROW[POL D4-14] Odra Opole[POL D4-5] |
06/07 16:10 |
tháng 7 KT |
Sandecja[POL D2-9] Stal Mielec[POL D4-1] |
06/07 16:30 |
tháng 7 KT |
Hà Lan U19 Oostende[BEL D1-4] |
06/07 18:00 |
tháng 7 KT |
Viktoria Koln[GER Reg-3] Hannover 96[GER D1-18] |
06/07 20:00 |
tháng 7 KT |
Viktoria Plzen[CZE D1-1] Usti nad Labem[CZE D2-8] |
06/07 20:00 |
tháng 7 KT |
Aarau[SUI D2-4] Stuttgarter Kickers[GER D3-18] |
06/07 20:00 |
tháng 7 KT |
Backa Backa Palanka[SER D2-2] Radnik Surdulica[SER D1-8] |
06/07 20:00 |
tháng 7 KT |
Luzern[SUI D1-3] VfR Aalen[GER D3-15] |
06/07 21:00 |
tháng 7 KT |
Zirka Kirovohrad[UKR D2-1] MFK Kosice[SVK D2-3] |
06/07 21:00 |
tháng 7 KT |
Belchatow[POL D4-2] LKS Lodz |
06/07 21:00 |
tháng 7 KT |
Fk Graffin Vlasim[CZE D2-7] Slovan Liberec U21[CZE U21-11] |
06/07 21:00 |
tháng 7 KT |
Vorskla U21 Kremin Kremenchuk |
06/07 21:00 |
tháng 7 KT |
Fenerbahce Politehnica Iasi |
06/07 21:45 |
tháng 7 KT |
FK Metalac Gornji Milanovac[SER D1-10] Spartak Subotica[SER D1-14] |
06/07 22:00 |
tháng 7 KT |
Budapest Honved[HUN D1-8] Budaorsi Sc[HUN D2E-8] |
06/07 22:00 |
tháng 7 KT |
Hradec Kralove[CZE D2-2] Viktoria Zizkov[CZE CFL-2] |
06/07 22:00 |
tháng 7 KT |
Slavoj Trebisov Lokomotiva Kosice[SVK D2-1] |
06/07 22:00 |
tháng 7 KT |
Zlin[CZE D1-13] Radomiak Radom[POL D4-3] |
06/07 22:00 |
tháng 7 KT |
FK Kolomna[RUS D3-15] Znamya Truda[RUS D3-12] |
06/07 22:00 |
tháng 7 KT |
Banik Ostrava[CZE D1-16] AEK Athens[GRE D1-3] |
06/07 22:00 |
tháng 7 KT |
Famalicao[POR D2-6] Arouca[POR D1-5] |
06/07 22:00 |
tháng 7 KT |
Piast Gliwice[POL D1-2] SK Sigma Olomouc[CZE D1-15] |
06/07 22:00 |
tháng 7 KT |
Mfk Tatran Aos Liptovsky Mikulas[SVK D2-E3] Spartak Trnava B[SVK D2-W11] |
06/07 22:00 |
tháng 7 KT |
Botev Plovdiv[BUL D1-7] Etar Veliko Tarnovo |
06/07 22:00 |
tháng 7 KT |
Chojniczanka Chojnice[POL D2-12] Lechia Gdansk[POL D1-7] |
06/07 22:00 |
tháng 7 KT |
Siarka Tarnobrzeg[POL D4-16] Korona Kielce[POL D1-11] |
06/07 22:00 |
tháng 7 KT |
1. Tatran Presov Diosgyor[HUN D1-9] |
06/07 22:00 |
tháng 7 KT |
Gornik Zabrze Fotbal Trinec[CZE D2-13] |
06/07 22:00 |
tháng 7 KT |
Zaglebie Sosnowiec[POL D2-5] Karpaty Lviv[UKR D1-8] |
06/07 22:00 |
tháng 7 KT |
Lietava Jonava[LIT D1-6] Utenis Utena[LIT D1-7] |
06/07 22:00 |
tháng 7 KT |
Jagiellonia Bialystok[POL D1-12] PFC Oleksandria[UKR D1-6] |
06/07 22:00 |
tháng 7 KT |
Dorohoi Nyiregyhaza |
06/07 22:00 |
tháng 7 KT |
Cegled Vasas |
06/07 22:00 |
tháng 7 KT |
Hatvan Cork City |
06/07 22:00 |
tháng 7 KT |
Pardubice Poprad |
06/07 22:00 |
tháng 7 KT |
Sturm Graz Volyn |
06/07 22:15 |
tháng 7 KT |
ACS Poli Timisoara[ROM D1-8] OFK Beograd[SER D1-13] |
06/07 22:20 |
tháng 7 KT |
LKS Nieciecza[POL D1-14] Wigry Suwalki[POL D2-10] |
06/07 22:25 |
tháng 7 KT |
Slavia Praha[CZE D1-5] Pribram[CZE D1-15] |
06/07 22:30 |
tháng 7 KT |
NK Maribor[SLO D1-2] Astra Ploiesti[ROM D1-1] |
06/07 22:30 |
tháng 7 KT |
Stal Dniprodzherzhynsk NK Split |
06/07 22:59 |
tháng 7 KT |
Ferencvarosi TC[HUN D1-1] Standard Liege[BEL D1-7] |
06/07 22:59 |
tháng 7 KT |
Dinamo Zagreb[CRO D1-1] Copenhagen[DEN SASL-1] |
06/07 22:59 |
tháng 7 KT |
Viitorul Constanta[ROM D1-4] Partizan Bardejov[SVK D2-2] |
06/07 22:59 |
tháng 7 KT |
Dinamo Bucuresti[ROM D1-2] Zorya[UKR D1-4] |
06/07 22:59 |
tháng 7 KT |
NK Rudar Velenje[SLO D1-6] FK Zeljeznicar[BOS PL-5] |
06/07 22:59 |
tháng 7 KT |
Vac-Dunakanyar[HUN D2E-12] Monori Se |
06/07 22:59 |
tháng 7 KT |
Nk Radomlje[SLO D2-1] Cibalia |
06/07 22:59 |
tháng 7 KT |
Chemnitzer[GER D3-6] Energie Cottbus[GER D3-19] |
06/07 23:05 |
tháng 7 KT |
SV Ried[AUT D1-7] Sv Schalding Heining |
06/07 23:05 |
tháng 7 KT |
Trencin[SVK D1-1] FK Rostov[RUS D1-2] |
06/07 23:05 |
tháng 7 KT |
Akhmat Grozny[RUS D1-7] FK Zalgiris Vilnius[LIT D1-2] |
06/07 23:05 |
tháng 7 KT |
Mezokovesd-Zsory[HUN D2E-2] Varda Se[HUN D2E-4] |
06/07 23:15 |
tháng 7 KT |
Valenciennes[FRA D2-12] MSV Duisburg |
06/07 23:30 |
tháng 7 KT |
Club Brugge[BEL D1-1] Shakhtar Donetsk[UKR D1-2] |
06/07 23:30 |
tháng 7 KT |
Avranches[FRA D3-7] Stade Lavallois MFC[FRA D2-13] |
06/07 23:30 |
tháng 7 KT |
BSV Rehden VfL Osnabruck[GER D3-5] |
06/07 23:30 |
tháng 7 KT |
Sv Leobendorf SC Mannsdorf |
06/07 23:30 |
tháng 7 KT |
Schaffhausen[SUI D2-5] Zurich[SUI D1-10] |
06/07 23:30 |
tháng 7 KT |
SpVgg Bayreuth Carl Zeiss Jena |
06/07 23:30 |
tháng 7 KT |
Zrinjski Mostar Olimpik Sarajevo |
06/07 23:40 |
tháng 7 KT |
1. Magdeburg[GER D3-4] Odense BK[DEN SASL-7] |
06/07 23:45 |
tháng 7 KT |
Red Bull Salzburg[AUT D1-1] Wurzburger Kickers[GER D3-3] |
07/07 00:00 |
tháng 7 KT |
Atlas Necaxa[MEX D2-10] |
07/07 00:00 |
tháng 7 KT |
NEC Nijmegen[HOL D1-10] Steaua Bucuresti |
07/07 00:00 |
tháng 7 KT |
Oud Heverlee[BEL D2-7] Anderlecht[BEL D1-3] |
07/07 00:00 |
tháng 7 KT |
Cercle Brugge[BEL D2-2] Westerlo[BEL D1-15] |
07/07 00:00 |
tháng 7 KT |
Scheveningen ADO Den Haag[HOL D1-11] |
07/07 00:00 |
tháng 7 KT |
Wolvertem KV Mechelen[BEL D1-10] |
07/07 00:00 |
tháng 7 KT |
NK Olimpija Ljubljana[SLO D1-1] Celtic[SCO PR-1] |
07/07 00:00 |
tháng 7 KT |
Zenit St.Petersburg[RUS D1-3] Sion[SUI D1-5] |
07/07 00:00 |
tháng 7 KT |
Neftohimik[BUL D2-11] Lokomotiv Gorna Oryahovitsa[BUL D2-3] |
07/07 00:05 |
tháng 7 KT |
Twente Enschede[HOL D1-13] Nordsjaelland[DEN SASL-9] |
07/07 00:05 |
tháng 7 KT |
Ajaccio GFCO Bastia CA |
07/07 00:15 |
tháng 7 KT |
NK Rijeka[CRO D1-2] NK Aluminij[SLO D2-2] |
07/07 00:15 |
tháng 7 KT |
Sligo Rovers[IRE PR-8] Portsmouth[ENG L2-1] |
07/07 01:00 |
tháng 7 KT |
Uniao Frederiquense Rs Caxias Rs |
07/07 01:45 |
tháng 7 KT |
Guiseley[ENG Conf-20] Huddersfield Town[ENG LCH-19] |
07/07 01:45 |
tháng 7 KT |
Hucknall Town Coalville |
07/07 07:05 |
tháng 7 KT |
New York Red Bulls[MLS-10] Club America[MEX D1-4] |
07/07 07:20 |
tháng 7 KT |
Charleston Battery[USL D1-5] Glasgow Rangers[SCO CH-1] |
Lịch thi đấu Cúp Quốc Gia Brazil |
||
07/07 05:30 |
2.2 KT |
Figueirense (SC) Sampaio Correa |
07/07 05:30 |
2.2 KT |
Paysandu (PA) Operario Ferroviario Pr |
07/07 07:45 |
3.1 KT |
Vitoria Salvador BA[BRA D1-13] Cruzeiro[BRA D1-14] |
07/07 07:45 |
3.1 KT |
Fluminense[BRA D1-11] Ypiranga Rs[BRA D3-55] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Trung Quốc |
||
06/07 15:00 |
north KT |
Heilongjiang heilongjiang Ice City Beijing Tech |
Lịch thi đấu Hạng 2 Thụy Điển miền Bắc |
||
07/07 00:00 |
12 KT |
Pitea If IFK Lulea |
Lịch thi đấu Hạng 2 Phần Lan |
||
06/07 23:30 |
4 KT |
TPS Turku Kpv |
Lịch thi đấu Cúp quốc gia Belarus |
||
06/07 22:30 |
2 KT |
Kommunalnik Slonim[BLR D2-9] Dinamo Brest[BLR D1-14] |
06/07 22:30 |
2 KT |
Fk Orsha[BLR D2-6] FC Minsk[BLR D1-4] |
Lịch thi đấu Cúp quốc gia Latvia |
||
06/07 22:00 |
KT |
Babite[LAT D2-1] Fk Smiltene Bjss[LAT D2-9] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Litva |
||
06/07 18:00 |
16 KT |
Palanga[2] FBK Kaunas[16] |
06/07 21:00 |
16 KT |
Trakai Ii[10] Dziugas Telsiai[7] |
06/07 22:00 |
16 KT |
Nevezis[5] Lokomotyvas Radviliskis[14] |
06/07 22:59 |
16 KT |
Silute[13] Baltija Panevezys[4] |
06/07 22:59 |
16 KT |
Dainava Alytus[9] Banga Gargzdai[6] |
Lịch thi đấu Hạng nhất Uzbekistan |
||
06/07 19:30 |
regular season KT |
Pakhtakor Ii Naryn |
Lịch thi đấu League Cup Thái Lan |
||
06/07 17:30 |
3 KT |
Tak City Bangkok United FC |
06/07 18:00 |
3 KT |
Ubon Umt United Muang Thong United |
06/07 18:00 |
3 KT |
Kasetsart University FC Buriram United |
06/07 18:00 |
3 KT |
Lampang Fc Samut Prakan City |
06/07 18:00 |
3 KT |
Port BEC Tero Sasana |
06/07 18:00 |
3 KT |
Songkhla United Osotspa Saraburi FC |
06/07 19:00 |
3 KT |
Chonburi Shark FC Sisaket |
06/07 19:20 |
3 KT |
Krabi Fc Sukhothai |
Lịch thi đấu Peru |
||
06/07 22:59 |
clausura KT |
Alianza Atletico Ayacucho Futbol Club |
07/07 01:15 |
clausura KT |
Cusco FC[14] Juan Aurich[11] |
07/07 03:30 |
clausura KT |
Deportivo Union Comercio Sporting Cristal |
07/07 05:45 |
clausura KT |
Melgar[6] Sport Huancayo[2] |
07/07 08:00 |
clausura KT |
Alianza Lima Utc Cajamarca |
Lịch thi đấu Hạng nhất Mỹ |
||
07/07 06:05 |
loại KT |
Rochester Rhinos Cincinnati |
07/07 06:30 |
loại KT |
Toronto Fc II Bethlehem Steel |
07/07 07:00 |
loại KT |
St Louis Lions Tacoma Defiance |
T2 | T3 | T4 | T5 | T6 | T7 | CN |
1 | 2 | 3 | ||||
4 | 5 | 6 | 7 | 8 | 9 | 10 |
11 | 12 | 13 | 14 | 15 | 16 | 17 |
18 | 19 | 20 | 21 | 22 | 23 | 24 |
25 | 26 | 27 | 28 | 29 | 30 | 31 |