Lịch thi đấu Cúp Liên Đoàn Anh |
||
02/12 02:45 |
tứ kết KT |
Middlesbrough[ENG LCH-4] Everton[ENG PR-7] |
02/12 02:45 |
tứ kết KT |
Stoke City[ENG PR-11] Sheffield Wed[ENG LCH-8] |
02/12 02:45 |
tứ kết KT |
Manchester City[ENG PR-3] Hull City[ENG LCH-2] |
Lịch thi đấu Pháp |
||
02/12 01:00 |
16 KT |
Angers SCO Paris Saint Germain |
02/12 01:00 |
16 KT |
Lorient Nice |
02/12 03:00 |
16 KT |
Nantes Lyon |
Lịch thi đấu Cup Nhà Vua Tây Ban Nha |
||
02/12 02:00 |
Round 4 KT |
CF Reus Deportiu Atletico Madrid[SPA D1-2] |
02/12 03:00 |
Round 4 KT |
Leganes[SPA D2-13] Granada[SPA D1-17] |
Lịch thi đấu Cúp quốc gia Italia |
||
01/12 21:00 |
Round 4 KT |
Spezia[ITA D2-15] Salernitana[ITA D2-17] |
02/12 00:00 |
Round 4 KT |
Torino[ITA D1-9] Cesena[ITA D2-4] |
02/12 03:00 |
Round 4 KT |
AC Milan[ITA D1-7] Crotone[ITA D2-2] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Pháp |
||
02/12 03:00 |
17 KT |
Bourg Peronnas Chamois Niortais |
02/12 03:00 |
17 KT |
Creteil Paris Fc |
02/12 03:00 |
17 KT |
Dijon Auxerre |
02/12 03:00 |
17 KT |
Stade Lavallois MFC Stade Brestois |
02/12 03:00 |
17 KT |
Le Havre Evian Thonon Gaillard |
02/12 03:00 |
17 KT |
Red Star 93 Metz |
02/12 03:00 |
17 KT |
Sochaux Nancy |
02/12 03:00 |
17 KT |
Tours FC Clermont Foot |
02/12 03:00 |
17 KT |
Valenciennes Ajaccio |
Lịch thi đấu Hạng 2 Anh |
||
02/12 02:45 |
17 KT |
Burton Albion FC[3] Millwall[11] |
02/12 02:45 |
17 KT |
Shrewsbury Town[18] Walsall[4] |
Lịch thi đấu Cúp Quốc Gia Thổ Nhĩ Kỳ |
||
01/12 18:00 |
Round 3 KT |
Diyarbakir B.S.Diskispor[TUR2BB-3] Elazigspor[TUR D2-4] |
01/12 18:00 |
Round 3 KT |
24 Erzincanspor Antalyaspor |
01/12 18:00 |
Round 3 KT |
Aydinspor Denizlispor |
01/12 18:00 |
Round 3 KT |
Sariyer Kayserispor |
01/12 20:30 |
Round 3 KT |
Osmanlispor[TUR D1-11] Tepecik Bld[TUR2BB-10] |
01/12 22:59 |
Round 3 KT |
Bursaspor[TUR D1-12] Usakspor |
02/12 01:30 |
Round 3 KT |
Konyaspor Kocaeli Birlik Spor |
Lịch thi đấu Ba Lan |
||
02/12 00:00 |
18 KT |
Ruch Chorzow Korona Kielce |
02/12 00:00 |
18 KT |
LKS Nieciecza Slask Wroclaw |
02/12 02:30 |
18 KT |
Gornik Zabrze Piast Gliwice |
02/12 02:30 |
18 KT |
Zaglebie Lubin Jagiellonia Bialystok |
Lịch thi đấu Cúp Quốc Gia Bỉ |
||
02/12 02:30 |
8th finals KT |
Gent Zulte-Waregem |
Lịch thi đấu Cúp Quốc Gia Hy Lạp |
||
01/12 20:00 |
Round 2 KT |
Aharnaikos[GRE D2-11] Pas Giannina[GRE D1-9] |
01/12 20:00 |
Round 2 KT |
Panthrakikos[GRE D1-16] ASK Olympiakos Volou[GRE D2-5] |
01/12 22:15 |
Round 2 KT |
Panionios[GRE D1-5] Zakynthos[GRE D2-17] |
01/12 22:15 |
Round 2 KT |
Lamia[GRE D2-9] PAE Atromitos[GRE D1-14] |
02/12 00:30 |
Round 2 KT |
Iraklis Saloniki[GRE D1-13] Anagenisi Karditsa[GRE D2-10] |
Lịch thi đấu Hungary |
||
02/12 00:00 |
15 KT |
Videoton Puskas Akademia Ujpesti TE |
Lịch thi đấu Romania |
||
01/12 19:00 |
20 KT |
CS Universitatea Craiova ACS Poli Timisoara |
01/12 22:59 |
20 KT |
Concordia Chiajna Viitorul Constanta |
02/12 01:30 |
20 KT |
CFR Cluj Pandurii |
Lịch thi đấu Bulgaria |
||
01/12 19:00 |
18 KT |
Cherno More Varna Litex Lovech |
Lịch thi đấu Ấn Độ |
||
01/12 20:45 |
13 KT |
Chennai Titans Mumbai City |
Lịch thi đấu Áo |
||
02/12 01:00 |
18 KT |
Red Bull Salzburg Wolfsberger AC |
Lịch thi đấu Hạng 3 Anh |
||
02/12 02:45 |
12 KT |
Bristol Rovers Wycombe Wanderers |
02/12 02:45 |
17 KT |
Morecambe[16] Dagenham and Redbridge[22] |
Lịch thi đấu Vòng loại Olympic khu vực Châu Phi |
||
01/12 22:00 |
bảng KT |
Nam Phi U23 Zambia U23 |
02/12 01:00 |
bảng KT |
Senegal U23 Tunisia U23 |
Lịch thi đấu Cúp FA Anh Trophy |
||
02/12 02:45 |
KT |
Gloucester City[ENG CN-17] Chelmsford City[ENG CS-11] |
02/12 02:45 |
KT |
Buxton FC[ENG-N PR-12] Bradford Park Avenue[ENG CN-13] |
02/12 02:45 |
KT |
Ashton United[ENG-N PR-7] Gainsborough Trinity[ENG CN-12] |
02/12 02:45 |
KT |
Eastbourne Borough[ENG CS-15] Hayes&Yeading[ENG CS-18] |
02/12 02:45 |
KT |
Skelmersdale United[ENG-N PR-19] Chorley[ENG CN-9] |
02/12 02:45 |
KT |
Chesham United[ENG-S PR-19] Frome Town[ENG-S PR-21] |
02/12 02:45 |
KT |
East Thurrock United[ENG RYM-11] Merthyr Town[ENG-S PR-17] |
Lịch thi đấu Malta Premier League |
||
02/12 00:00 |
1a fase KT |
Qormi Mosta |
02/12 00:00 |
1a fase KT |
Balzan Naxxar Lions |
02/12 02:00 |
1a fase KT |
Sliema Wanderers FC Valletta FC |
02/12 02:15 |
1a fase KT |
St Andrews Pembroke Athleta |
Lịch thi đấu Giao Hữu |
||
01/12 19:30 |
tháng 12 KT |
Persija Jakarta[IDN ISL-13] Gresik United[IDN ISL-1] |
02/12 03:00 |
tháng 12 KT |
Stjarnan[ICE PR-4] Hafnarfjordur FH[ICE PR-1] |
02/12 06:00 |
tháng 12 KT |
Nữ Brazil[6] Nữ New Zealand[16] |
Lịch thi đấu Israel Ligat Leumit Toto Cup |
||
02/12 00:00 |
bán kết KT |
Ironi Ramat Hasharon Hapoel Ashkelon |
02/12 00:00 |
bán kết KT |
Hapoel Petah Tikva Ashdod MS |
Lịch thi đấu Israel Ligat Al Toto Cup |
||
02/12 01:30 |
quarterfinals KT |
Maccabi Haifa Maccabi Petah Tikva FC |
Lịch thi đấu Hạng 2 Macedonia |
||
01/12 19:00 |
14 KT |
Skopje[6] FK Teteks Tetovo[2] |
01/12 19:00 |
14 KT |
Miravci Ljubanci |
Lịch thi đấu Cúp Quốc Gia Malta |
||
02/12 01:30 |
KT |
St Georges[MAL D2-10] Mqabba[MAL D2-11] |
Lịch thi đấu Cúp FA Scotland |
||
02/12 02:45 |
3 KT |
Stirling Albion Cumbernauld Colts |
Lịch thi đấu Hạng 2 Jordan |
||
01/12 19:30 |
11 KT |
Ethad Al-Ramtha Al Taibeh |
01/12 19:30 |
11 KT |
Sama Al Sarhan Blama |
01/12 19:30 |
11 KT |
AL shaik Hussian Mansheiat Bani Hasan |
Lịch thi đấu Scotland Championship |
||
02/12 02:45 |
14 KT |
Glasgow Rangers Dumbarton |
Lịch thi đấu Oman |
||
01/12 19:30 |
9 KT |
Al Oruba Sur[3] Saham[7] |
01/12 19:30 |
9 KT |
Al Shabab Oma AL-Nahda |
01/12 22:00 |
9 KT |
Salalah[14] Al Nasr (OMA)[10] |
01/12 22:30 |
9 KT |
Al Msnaa[6] Al-Suwaiq Club[2] |
Lịch thi đấu England Conference Bắc |
||
02/12 02:45 |
KT |
Brackley Town[21] Curzon Ashton[10] |
02/12 02:45 |
KT |
Stalybridge Celtic[11] Harrogate Town[5] |
Lịch thi đấu U21 Anh Hạng 2 |
||
01/12 21:00 |
KT |
Crystal Palace U21[9] Cardiff City U21[11] |
Lịch thi đấu U20 Scotland |
||
01/12 20:00 |
KT |
Dunfermline U20[16] Ross County U20[12] |
01/12 21:00 |
KT |
Inverness Ct U20[7] Falkirk U20[10] |
01/12 21:00 |
KT |
Motherwell Fc U20[11] Partick Thistle U20[9] |
01/12 21:15 |
KT |
Kilmarnock U20[8] Aberdeen U20[6] |
02/12 01:00 |
KT |
Dundee United U20[13] Hibernian Fc U20[15] |
02/12 01:00 |
KT |
St Johnstone U20[2] Celtic U20[5] |
Lịch thi đấu Nam Anh |
||
02/12 02:45 |
24 KT |
Bedworth United[24] Stratford Town[17] |
02/12 02:45 |
24 KT |
Bideford Afc[22] Chippenham Town[6] |
02/12 02:45 |
24 KT |
Dunstable Town[8] Histon[20] |
02/12 02:45 |
24 KT |
Leamington[2] St Neots Town[13] |
02/12 02:45 |
24 KT |
Slough Town[12] Biggleswade Town[15] |
T2 | T3 | T4 | T5 | T6 | T7 | CN |
1 | 2 | 3 | 4 | 5 | ||
6 | 7 | 8 | 9 | 10 | 11 | 12 |
13 | 14 | 15 | 16 | 17 | 18 | 19 |
20 | 21 | 22 | 23 | 24 | 25 | 26 |
27 | 28 | 29 | 30 | 31 |