Lịch thi đấu Việt Nam |
||
21/05 16:30 |
11 KT |
Đồng Tâm Long An[13] Đà Nẵng[6] |
21/05 17:00 |
11 KT |
Khánh Hòa[9] Hoàng Anh Gia Lai[11] |
21/05 18:00 |
11 KT |
Quảng Ninh[7] Cần Thơ FC[5] |
Lịch thi đấu Nga |
||
21/05 17:30 |
30 KT |
Dynamo Moscow Zenit St.Petersburg |
21/05 17:30 |
30 KT |
Krasnodar FK Amkar Perm |
21/05 17:30 |
30 KT |
Krylya Sovetov Samara FK Anzhi |
21/05 17:30 |
30 KT |
Lokomotiv Moscow Mordovia Saransk |
21/05 17:30 |
30 KT |
Rubin Kazan CSKA Moscow |
21/05 17:30 |
30 KT |
Akhmat Grozny FK Rostov |
21/05 17:30 |
30 KT |
Bashinformsvyaz-Dynamo Ufa Spartak Moscow |
21/05 17:30 |
30 KT |
Ural Yekaterinburg[8] Kuban Krasnodar[12] |
Lịch thi đấu Đan Mạch |
||
21/05 21:00 |
31 KT |
Nordsjaelland Aarhus AGF |
Lịch thi đấu Phần Lan |
||
21/05 20:00 |
10 KT |
Inter Turku[9] Ilves Tampere[8] |
21/05 20:00 |
10 KT |
KuPS[3] SJK Seinajoki[11] |
21/05 20:00 |
10 KT |
PK-35[12] Ps Kemi[5] |
Lịch thi đấu Thụy Điển |
||
21/05 21:00 |
11 KT |
GIF Sundsvall Ostersunds FK |
Lịch thi đấu Na Uy |
||
21/05 20:30 |
12 KT |
Stabaek[15] Tromso IL[13] |
Lịch thi đấu Hạng nhất Thụy Điển |
||
21/05 21:00 |
9 KT |
IFK Varnamo[6] Syrianska FC[10] |
21/05 21:00 |
9 KT |
Ik Frej Taby[15] Orgryte[5] |
21/05 21:00 |
9 KT |
IK Sirius FK Degerfors IF |
Lịch thi đấu Hàn Quốc |
||
21/05 12:00 |
11 KT |
Sangju Sangmu Phoenix[5] Seongnam FC[3] |
21/05 12:00 |
11 KT |
Suwon Samsung Bluewings[7] Ulsan Hyundai Horang-i[8] |
21/05 13:00 |
11 KT |
Chunnam Dragons[11] Jeonbuk Hyundai Motors[2] |
Lịch thi đấu Nhật Bản |
||
21/05 12:00 |
1st stage KT |
Jubilo Iwata[9] Ventforet Kofu[13] |
21/05 13:00 |
1st stage KT |
Kashiwa Reysol[5] Avispa Fukuoka[17] |
21/05 13:00 |
1st stage KT |
Sagan Tosu[16] Omiya Ardija[4] |
21/05 14:00 |
1st stage KT |
Sanfrecce Hiroshima[6] Gamba Osaka[8] |
21/05 14:00 |
1st stage KT |
Vissel Kobe[7] Yokohama F Marinos[10] |
21/05 16:00 |
1st stage KT |
Shonan Bellmare[18] Vegalta Sendai[14] |
21/05 16:30 |
1st stage KT |
Nagoya Grampus Eight[11] Kashima Antlers[3] |
21/05 17:00 |
1st stage KT |
Albirex Niigata Japan[15] Kawasaki Frontale[1] |
Lịch thi đấu Romania |
||
21/05 21:00 |
xuống hạng KT |
Voluntari Petrolul Ploiesti |
Lịch thi đấu Hạng nhất Nga |
||
21/05 12:00 |
38 KT |
Radian-Baikal Irkutsk Arsenal Tula |
21/05 17:00 |
38 KT |
Baltika Shinnik Yaroslavl |
21/05 17:00 |
38 KT |
Volga Nizhny Novgorod Yenisey Krasnoyarsk |
21/05 17:00 |
38 KT |
SKA Energiya Khabarovsk Luch-Energiya |
21/05 17:00 |
38 KT |
Sibir Volgar-Gazprom Astrachan |
21/05 18:00 |
38 KT |
Kamaz Gazovik Orenburg |
21/05 20:00 |
38 KT |
Sokol FK Tyumen |
21/05 21:00 |
38 KT |
Torpedo Armavir Zenit-2 St.Petersburg |
21/05 21:30 |
38 KT |
Spartak Moscow II Tom Tomsk |
21/05 22:00 |
38 KT |
Fakel Voronezh Ruan Tosno |
Lịch thi đấu Serbia |
||
21/05 22:00 |
xuống hạng KT |
FK Javor Ivanjica Mladost Lucani |
21/05 22:00 |
xuống hạng KT |
OFK Beograd Jagodina |
21/05 22:00 |
xuống hạng KT |
FK Metalac Gornji Milanovac Novi Pazar |
21/05 22:00 |
xuống hạng KT |
Spartak Subotica FK Rad Beograd |
Lịch thi đấu Thái Lan |
||
21/05 18:00 |
13 KT |
Army United[12] BB-Chulalongkorn Univ. FC[18] |
21/05 18:00 |
13 KT |
Nakhon Ratchasima Suphanburi FC |
21/05 19:00 |
13 KT |
BEC Tero Sasana[13] Chiangrai United[6] |
21/05 19:00 |
13 KT |
Chainat FC Osotspa Saraburi FC |
21/05 20:00 |
13 KT |
Muang Thong United[1] Sukhothai[4] |
Lịch thi đấu Slovenia |
||
21/05 21:55 |
36 KT |
Koper NK Zavrc |
21/05 21:55 |
36 KT |
NK Maribor Gorica |
21/05 21:55 |
36 KT |
NK Publikum Celje NK Rudar Velenje |
21/05 21:55 |
36 KT |
Krsko Posavlje Domzale |
21/05 21:55 |
36 KT |
NK Olimpija Ljubljana NK Krka |
Lịch thi đấu Kazakhstan |
||
21/05 17:00 |
12 KT |
Astana Ordabasy |
21/05 18:00 |
12 KT |
Tobol Kostanai FK Atyrau |
21/05 18:30 |
12 KT |
Zhetysu Taldykorgan Shakhtyor Karagandy |
21/05 19:00 |
12 KT |
Irtysh Pavlodar[2] Akzhayik Oral[11] |
21/05 19:00 |
12 KT |
Kairat Almaty[6] Okzhetpes[3] |
21/05 21:00 |
12 KT |
FK Aktobe Lento Taraz |
Lịch thi đấu Nam Phi |
||
21/05 20:00 |
30 KT |
Kaizer Chiefs FC[4] Chippa United FC[6] |
21/05 20:00 |
30 KT |
Jomo Cosmos[14] Maritzburg United[15] |
21/05 20:00 |
30 KT |
Pretoria Univ[16] Lamontville Golden Arrows[8] |
21/05 20:00 |
30 KT |
Cape Town City[5] Free State Stars[11] |
21/05 20:00 |
30 KT |
Bloemfontein Celtic[10] Polokwane City[13] |
21/05 20:00 |
30 KT |
Ajax Cape Town[12] Bidvest Wits[2] |
21/05 20:00 |
30 KT |
Mamelodi Sundowns[1] Platinum Stars[3] |
21/05 20:00 |
30 KT |
Orlando Pirates[7] Supersport United[9] |
Lịch thi đấu Iraq |
||
21/05 22:00 |
vô địch KT |
Al Talaba Baghdad |
Lịch thi đấu Trung Quốc |
||
21/05 14:30 |
10 KT |
Liaoning Whowin Guangzhou Evergrande FC |
21/05 18:35 |
10 KT |
Tianjin Teda Jiangsu Suning |
21/05 18:35 |
10 KT |
Shandong Taishan[14] HeNan[5] |
21/05 18:35 |
10 KT |
Shanghai East Asia FC[3] Zhejiang Professional[13] |
Lịch thi đấu Hồng Kông |
||
21/05 14:00 |
bán kết KT |
South China Southern District |
Lịch thi đấu Malaysia Premier League |
||
21/05 20:00 |
12 KT |
Melaka United ATM Angkatan Tentera |
Lịch thi đấu Malaysia Super League |
||
21/05 20:00 |
12 KT |
Perak Sarawak |
21/05 20:00 |
12 KT |
Felda United FC[1] Pulau Pinang[12] |
21/05 20:00 |
12 KT |
Kelantan FA[6] Selangor PB[3] |
21/05 20:00 |
12 KT |
Pahang[11] Johor FC[2] |
21/05 20:00 |
12 KT |
PDRM[7] Kedah[5] |
21/05 20:00 |
12 KT |
Terengganu[8] Terengganu B DKTT-Team[4] |
Lịch thi đấu Indonesia |
||
21/05 16:00 |
5 KT |
PSM Makassar Barito Putera |
21/05 16:00 |
5 KT |
Bali United Semen Padang |
21/05 19:00 |
5 KT |
Persiba Balikpapan Persib Bandung |
Lịch thi đấu Hạng 2 Hàn Quốc |
||
21/05 13:00 |
11 KT |
Chungju Hummel[11] Daejeon Citizen[7] |
21/05 17:00 |
11 KT |
Bucheon 1995[3] Busan I'Park[6] |
21/05 17:00 |
11 KT |
Anyang Seoul E Land |
Lịch thi đấu Litva |
||
21/05 21:00 |
13 KT |
FK Zalgiris Vilnius[3] Atlantas Klaipeda[1] |
Lịch thi đấu Hạng nhất Belarus |
||
21/05 20:00 |
6 KT |
Fk Orsha Torpedo Minsk |
21/05 21:00 |
6 KT |
Dnepr Mogilev Vigvam Smolevichy |
21/05 21:00 |
6 KT |
Luch Minsk Energetik Bgu Minsk |
21/05 21:00 |
6 KT |
Khimik Svetlogorsk Kommunalnik Slonim |
Lịch thi đấu Hạng 2 Paraguay |
||
21/05 21:00 |
9 KT |
Club Fernando De La Mora Ovetense |
Lịch thi đấu Giao Hữu |
||
21/05 16:00 |
tháng 5 KT |
Macarthur Rams St Georges[MAL D2-13] |
21/05 16:05 |
tháng 5 KT |
Western Sydney Wanderers Am[AUS YTH-3] Mounties Wanderers[AUS NSWSL-7] |
21/05 20:00 |
tháng 5 KT |
Botswana[91] Lesotho[148] |
21/05 22:00 |
tháng 5 KT |
Hansa Rostock[GER D3-10] Union Berlin[GER D2-6] |
Lịch thi đấu Hạng nhất Việt Nam |
||
21/05 15:30 |
8 KT |
Đắk Lắk Tây Ninh |
21/05 16:30 |
8 KT |
Ca Mau Bình Phước |
21/05 17:00 |
8 KT |
Tp Hồ Chí Minh Phu Yen |
Lịch thi đấu Hạng 3 Thụy Điển Bắc Svealand |
||
21/05 19:00 |
8 KT |
Habo Ff Gamla Upsala |
21/05 20:00 |
8 KT |
Kvarnsvedens IK BKV Norrtalje |
21/05 21:00 |
8 KT |
Sollentuna United FF Karlbergs BK |
21/05 21:00 |
8 KT |
Varmdo IF Vasteras IK |
21/05 21:00 |
8 KT |
Skiljebo SK Nacka Boo Ff |
Lịch thi đấu Ireland FAI Cup |
||
21/05 20:00 |
2 KT |
Bluebell United Limerick FC |
21/05 20:00 |
2 KT |
Ringmahon Rangers Glebe North |
21/05 20:30 |
2 KT |
Cobh Ramblers Cherry Orchard |
21/05 21:00 |
2 KT |
St Patrick's Pike Rovers |
Lịch thi đấu Hạng nhất Thái Lan |
||
21/05 18:00 |
13 KT |
Lampang Fc Port |
21/05 18:00 |
13 KT |
Prachuap Khiri Khan Chiangmai Fc |
21/05 18:00 |
13 KT |
Songkhla United[7] Krabi Fc[13] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Trung Quốc |
||
21/05 14:00 |
south KT |
Mengzi Wanhao Shenzhen Renren |
21/05 14:00 |
north KT |
Shenyang Dongjin Ningxia Qidongli |
21/05 14:00 |
north KT |
Heilongjiang heilongjiang Ice City Tianjin Huichetou |
21/05 14:30 |
north KT |
Fujian Transcend Baoding Rongda FC |
21/05 14:30 |
north KT |
Hebei Elite Shenyang Urban |
21/05 15:00 |
south KT |
Nanjing Qianbao Sichuan Longfor |
21/05 15:00 |
south KT |
Jiangxi Beidamen Suzhou Dongwu |
21/05 15:30 |
south KT |
Hainan Boying Seamen Lijiang FC |
21/05 18:35 |
south KT |
Nantong Zhiyun Guangdong Southern Tigers |
Lịch thi đấu Hạng 2 Latvia |
||
21/05 18:00 |
9 KT |
Fk Auda Riga[3] Jekabpils[11] |
21/05 19:00 |
9 KT |
Babite[1] Fk Valmiera[6] |
Lịch thi đấu Hạng 3 Thụy Điển Nam Gotaland |
||
21/05 19:00 |
8 KT |
IFK Hassleholm Ifk Berga |
21/05 19:00 |
8 KT |
Kvarnby IK Lunds BK |
21/05 19:00 |
8 KT |
Rosengard Hassleholms If |
21/05 20:00 |
8 KT |
Bk Olympic Nybro If |
21/05 21:00 |
8 KT |
Lindsdals IF Asarums If Fk |
Lịch thi đấu Australia New South Wales PL |
||
21/05 15:30 |
11 KT |
Sutherland Sharks A.p.i.a. Leichhardt Tigers |
21/05 16:10 |
11 KT |
Bonnyrigg White Eagles South Coast Wolves |
Lịch thi đấu Nam Úc Premier League |
||
21/05 11:30 |
11 KT |
Western Strikers SC The Cove |
21/05 11:30 |
11 KT |
Playford City Patriots Poet Adelarde Pirates |
21/05 13:30 |
11 KT |
White City Woodville Sturt Lions |
21/05 15:30 |
11 KT |
Adelaide Hills Salisbury United |
21/05 16:30 |
11 KT |
Cumberland United Para Hills Knights |
Lịch thi đấu Australia Capital Gatorade PL |
||
21/05 11:00 |
8 KT |
Ffa Centre Of Excellence Canberra |
21/05 14:30 |
8 KT |
Woden Weston Canberra Olympic |
Lịch thi đấu Cúp FA Scotland |
||
21/05 21:00 |
chung kết KT |
Glasgow Rangers Hibernian FC |
21/05 21:00 |
KT |
Hibernian FC[SCO CH-3] Glasgow Rangers[SCO CH-1] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Wales |
||
21/05 20:30 |
13 KT |
Goytre United Aberbargoed Buds |
Lịch thi đấu Victorian Úc |
||
21/05 12:00 |
13 KT |
Green Gully Cavaliers[3] South Melbourne[1] |
21/05 12:00 |
13 KT |
Northcote City Oakleigh Cannons |
Lịch thi đấu Cúp Quốc Gia Ukraina |
||
21/05 21:00 |
Final KT |
Shakhtar Donetsk Zorya |
Lịch thi đấu Tây Úc |
||
21/05 14:00 |
9 KT |
Armadale[11] Sorrento[6] |
21/05 14:00 |
9 KT |
ECU Joondalup[8] Bayswater City[3] |
21/05 14:00 |
9 KT |
Stirling Lions[2] Balcatta[7] |
21/05 14:00 |
9 KT |
Subiaco AFC Inglewood United |
21/05 14:00 |
9 KT |
Perth SC Cockburn City |
Lịch thi đấu Hạng 3 Na uy nhóm B |
||
21/05 19:00 |
7 KT |
Brattvag Nardo |
21/05 21:00 |
7 KT |
Byasen Toppfotball Stjordals Blink |
21/05 21:00 |
7 KT |
Gjovik Ff Nybergsund IL Trysil |
21/05 21:00 |
7 KT |
Honefoss Elverum |
Lịch thi đấu Hạng 3 Na uy nhóm A |
||
21/05 21:00 |
7 KT |
Kjelsas IL Follo |
21/05 21:00 |
7 KT |
Alta Mo IL |
Lịch thi đấu Hạng 2 Ukraina |
||
21/05 20:00 |
28 KT |
Dinamo Kyiv B Hirnyk Sport |
21/05 22:00 |
28 KT |
Desna Chernihiv Ternopil |
Lịch thi đấu Hạng 3 Na uy nhóm C |
||
21/05 18:00 |
7 KT |
Stord IL Frigg FK |
21/05 21:00 |
7 KT |
Fyllingsdalen Forde IL |
21/05 21:00 |
7 KT |
Nest-Sotra Fana |
21/05 21:00 |
7 KT |
FK Vidar Sola |
21/05 21:00 |
7 KT |
Floro Lysekloster |
Lịch thi đấu Hạng 2 Na uy |
||
21/05 20:30 |
9 KT |
Jerv[9] Mjondalen[12] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Thụy Điển miền Bắc |
||
21/05 21:00 |
6 KT |
Bk Forward Umea FC |
21/05 21:00 |
6 KT |
IK Sleipner Enskede Ik |
21/05 21:00 |
6 KT |
Tegs Thoren ff Pitea If |
21/05 21:00 |
6 KT |
Vasteras SK FK Carlstad United BK |
Lịch thi đấu Hạng 2 Séc |
||
21/05 22:00 |
29 KT |
Mfk Karvina[2] Pardubice[6] |
21/05 22:00 |
29 KT |
Fk Banik Sokolov[4] Fk Mas Taborsko[7] |
21/05 22:00 |
29 KT |
Fotbal Trinec[13] Sk Slovan Varnsdorf[9] |
21/05 22:00 |
29 KT |
Usti nad Labem[5] Hradec Kralove[1] |
21/05 22:00 |
29 KT |
Fk Graffin Vlasim[11] Frydek-mistek[10] |
21/05 22:00 |
29 KT |
Slavoj Vysehrad[15] Budejovice[12] |
21/05 22:00 |
29 KT |
Opava[8] SC Znojmo[3] |
Lịch thi đấu Brisbane Úc |
||
21/05 14:00 |
12 KT |
Peninsula Power[5] University of Queensland[11] |
21/05 15:00 |
12 KT |
Logan Lightning[7] Eastern Suburbs[8] |
21/05 15:00 |
12 KT |
Albany Creek[9] Ipswich Knights Sc[10] |
21/05 15:00 |
12 KT |
Mitchelton Holland Park Hawks |
Lịch thi đấu Hạng nhất Trung Quốc |
||
21/05 14:30 |
10 KT |
Inner Mongolia Zhongyou Yiteng FC |
21/05 15:00 |
10 KT |
Xinjiang Tianshan Leopard Beijing Beikong |
21/05 18:00 |
10 KT |
Dalian Chaoyue[14] Hunan Billows[15] |
21/05 18:35 |
10 KT |
Shenzhen Qingdao Yellow Sea Pharmaceutical |
Lịch thi đấu Hạng 2 Ba Lan |
||
21/05 22:00 |
32 KT |
Belchatow[15] Olimpia Grudziadz[14] |
21/05 22:00 |
32 KT |
Miedz Legnica[8] Rozwoj Katowice[17] |
21/05 22:00 |
32 KT |
Pogon Siedlce[13] Bytovia Bytow[5] |
21/05 22:00 |
32 KT |
Zaglebie Sosnowiec[9] Dolcan Zabki[18] |
21/05 22:00 |
32 KT |
GKS Katowice[6] Chrobry Glogow[4] |
Lịch thi đấu Hạng 3 Hàn Quốc |
||
21/05 13:00 |
10 KT |
Cheonan City[7] Incheon Korail[5] |
21/05 13:00 |
10 KT |
Yongin City Gyeongju KHNP |
Lịch thi đấu Hạng 2 Phần Lan |
||
21/05 18:00 |
6 KT |
Jaro[6] Kpv[1] |
21/05 20:00 |
6 KT |
Haka[3] AC Oulu[8] |
21/05 20:00 |
6 KT |
Jazz[10] Jyvaskyla JK[2] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Thụy Điển miền Nam |
||
21/05 21:00 |
6 KT |
Husqvarna FF Trollhattan |
21/05 21:00 |
6 KT |
Kristianstads FF Tvaakers IF |
Lịch thi đấu Cúp Quốc gia Estonia |
||
21/05 20:00 |
Final KT |
Flora Tallinn[EST D1-4] JK Sillamae Kalev[EST D1-8] |
Lịch thi đấu Hạng nhất Georgia |
||
21/05 20:00 |
34 KT |
Imereti Khoni Liakhvi Achabeti |
21/05 20:00 |
34 KT |
Kolkheti Khobi Samegrelo |
21/05 20:00 |
34 KT |
Meshakhte Tkibuli Algeti Marneuli |
21/05 20:00 |
34 KT |
Mertskhali Ozurgeti Chiatura |
21/05 20:00 |
34 KT |
Borjomi Matchakhela Khelvachauri |
21/05 20:00 |
34 KT |
Gagra WIT Georgia Tbilisi |
21/05 20:00 |
34 KT |
Betlemi Keda Samgurali Tskh |
21/05 20:00 |
34 KT |
Chkherimela Kharagauli Lazika |
21/05 20:00 |
34 KT |
Skuri Tsalenjikha Metalurgi Rustavi |
Lịch thi đấu Nam Úc |
||
21/05 12:30 |
12 KT |
Adelaide Blue Eagles[5] Adelaide United Fc Youth[8] |
21/05 12:30 |
12 KT |
Adelaide Comets FC[4] North Eastern Metrostars[10] |
21/05 12:30 |
12 KT |
Campbelltown City SC West Torrens Birkalla |
21/05 12:30 |
12 KT |
Croydon Kings Adelaide City FC |
21/05 16:30 |
12 KT |
Adelaide Raiders SC[12] Adelaide Panthers[11] |
Lịch thi đấu Queensland Úc |
||
21/05 13:00 |
11 KT |
SWQ Thunder Far North Queensland Bulls |
21/05 15:30 |
11 KT |
Brisbane City SC[4] Brisbane Strikers[3] |
21/05 16:00 |
11 KT |
North Queensland Fury[12] Moreton Bay United[6] |
Lịch thi đấu U21 Victorian Úc |
||
21/05 10:00 |
KT |
Green Gully Cavaliers U21[13] South Melbourne U21[2] |
21/05 10:05 |
KT |
Northcote City U21[6] Oakleigh Cannons U21[7] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Estonia |
||
21/05 17:00 |
13 KT |
Fci Tallinn B JK Tallinna Kalev |
21/05 17:00 |
13 KT |
Nomme Jk Kalju Ii Maardu Fc Starbunker |
Lịch thi đấu Hạng 2 Serbia |
||
21/05 22:00 |
28 KT |
Csk Pivara Celarevo Radnicki 1923 Kragujevac |
21/05 22:00 |
28 KT |
Dinamo Vranje FK Bezanija |
21/05 22:00 |
28 KT |
FK Donji Srem Kolubara |
21/05 22:00 |
28 KT |
Indjija Backa Backa Palanka |
21/05 22:00 |
28 KT |
Loznica Zemun |
21/05 22:00 |
28 KT |
FK Napredak Krusevac Fk Sindelic Nis |
21/05 22:00 |
28 KT |
Proleter Novi Sad BSK Borca |
Lịch thi đấu Hạng 2 Victorian Úc |
||
21/05 12:00 |
13 KT |
Springvale White Eagles[11] Dandenong Thunder[1] |
21/05 12:00 |
13 KT |
Sunshine George Cross[16] Melbourne Heart Youth[8] |
21/05 12:00 |
13 KT |
North Geelong Warriors[3] Ballarat Red Devils[7] |
21/05 12:00 |
13 KT |
Whittlesea Ranges Fc[6] St Albans Saints[9] |
21/05 12:00 |
13 KT |
Moreland City Moreland Zebras |
21/05 12:15 |
13 KT |
Box Hill United Sc Dandenong City Sc |
21/05 14:15 |
13 KT |
Bendigo[18] Werribee City Sc[19] |
Lịch thi đấu Hạng 4 Hàn Quốc |
||
21/05 13:00 |
6 KT |
Chuncheon Citizen Yangpyeong |
21/05 13:00 |
6 KT |
Gimpo Fc Paju Citizen Fc |
21/05 13:00 |
6 KT |
Gyeongju Citizen Fc Hwaseong Fc |
21/05 13:00 |
6 KT |
Icheon Citizen Fc Jungnang Chorus Mustang Fc |
21/05 13:00 |
6 KT |
Jeonju Citizen Pocheon Fc |
21/05 13:00 |
6 KT |
Siheung City Pyeongchang |
21/05 13:00 |
6 KT |
Chunnam Youngkwang Seoul United Fc |
21/05 14:00 |
6 KT |
Buyeo Yangju Citizen Fc |
21/05 14:00 |
6 KT |
Cheongju Jikji Fc Cheongju City |
21/05 14:00 |
6 KT |
Fc Uijeongbu Goyang Fc |
Lịch thi đấu Cúp quốc gia Uzbekistan |
||
21/05 18:30 |
3 KT |
Kuruvchi Kokand Qoqon[UZB D1-15] Navbahor Namangan[UZB D1-11] |
21/05 19:00 |
3 KT |
Andijon Qizilqum Zarafshon |
21/05 20:00 |
3 KT |
OTMK Olmaliq[UZB D1-12] Metallurg Bekobod[UZB D1-5] |
21/05 21:00 |
3 KT |
Sogdiana Jizak Mashal Muborak |
21/05 21:00 |
3 KT |
Kuruvchi Bunyodkor Obod Tashkent |
21/05 21:30 |
3 KT |
Nasaf Qarshi Neftchi Fargona |
Lịch thi đấu Hạng nhất Iceland |
||
21/05 21:00 |
3 KT |
Fjardabyggd[6] Keflavik[3] |
21/05 21:00 |
3 KT |
Ka Akureyri[5] Huginn[7] |
21/05 21:00 |
3 KT |
HK Kopavog[10] Thor Akureyri[9] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Iceland |
||
21/05 21:00 |
3 KT |
Ir Reykjavik Vestri |
Lịch thi đấu Hạng 3 Thụy Điển Vastra Gotaland |
||
21/05 18:30 |
8 KT |
Savedalens IF Hogaborgs Bk |
21/05 19:00 |
8 KT |
Helsingborgs If Akademi Assyriska Bk |
21/05 20:00 |
8 KT |
Eskilsminne IF Laholms |
21/05 21:00 |
8 KT |
IS Halmia Vinbergs If |
Lịch thi đấu Hạng 3 Thụy Điển Bắc Gotaland |
||
21/05 19:00 |
8 KT |
Kortedala If Grebbestads If |
21/05 20:00 |
8 KT |
Vanersborg Kumla |
21/05 21:00 |
8 KT |
Karlstad BK Ik Gauthiod |
21/05 21:00 |
8 KT |
Orebro Syrianska If Lidkopings Fk |
21/05 21:00 |
8 KT |
Rynninge IK IFK Uddevalla |
21/05 21:00 |
8 KT |
Stenungsunds If Skovde AIK |
Lịch thi đấu Hạng 3 Thụy Điển Nam Svealand |
||
21/05 19:00 |
8 KT |
Smedby Ais Sodertalje |
21/05 21:00 |
8 KT |
Vimmerby IF Motala AIF |
Lịch thi đấu Hạng 2 Litva |
||
21/05 19:00 |
9 KT |
Minija Silute |
21/05 19:00 |
9 KT |
Dainava Alytus Kazlu Ruda |
21/05 22:00 |
9 KT |
Dziugas Telsiai Baltija Panevezys |
Lịch thi đấu Đảo Faroe |
||
21/05 21:00 |
12 KT |
Skala Itrottarfelag[7] Vikingur Gotu[3] |
Lịch thi đấu Zimbabwe |
||
21/05 20:00 |
7 KT |
Caps United Fc Zpc Kariba |
21/05 20:00 |
7 KT |
Platinum Border Strikers |
21/05 20:00 |
7 KT |
Tsholotsho Dynamos Fc |
21/05 20:00 |
7 KT |
Chapungu United Ngezi Platinum Stars |
Lịch thi đấu Tasmania Premier League Úc |
||
21/05 10:00 |
9 KT |
Devonport City Striker Hobart Olympia Warriors |
21/05 10:00 |
9 KT |
Launceston City Hobart Zebras |
21/05 11:00 |
9 KT |
Kingborough Lions South Hobart |
21/05 11:30 |
9 KT |
Northern Rangers Clarence United |
Lịch thi đấu Hạng nhất Brisbane Úc |
||
21/05 15:00 |
12 KT |
Pine Rivers United Brisbane Wolves |
21/05 15:15 |
12 KT |
Southside Eagles Moggill |
21/05 16:00 |
12 KT |
Grange Thistle Sc Brisbane Knights |
21/05 16:15 |
12 KT |
Souths United North Star |
Lịch thi đấu Argentina D Group Tebolidun League |
||
21/05 21:00 |
13 KT |
Ituzaingo Ca Lugano |
Lịch thi đấu U19 Séc |
||
21/05 16:00 |
35 KT |
Jablonec U19[20] Zlin U19[17] |
21/05 16:00 |
35 KT |
Slavia Praha u19[16] Bohemians 1905 U19[15] |
21/05 16:00 |
35 KT |
Teplice U19[6] Sparta Praha U19[1] |
21/05 16:00 |
35 KT |
Viktoria Plzen U19[8] Banik Ostrava u19[7] |
21/05 18:00 |
35 KT |
Brno U19[2] Pribram U19[3] |
21/05 18:00 |
35 KT |
Mlada Boleslav U19[10] Vysocina Jihlava U19[9] |
21/05 18:00 |
35 KT |
Synot Slovacko U19[4] Slovan Liberec U19[18] |
21/05 19:00 |
35 KT |
Ceske Budejovice u19[11] Sk Sigma Olomouc u19[13] |
Lịch thi đấu Hạng 3 Thụy Điển Norrland |
||
21/05 19:00 |
8 KT |
Anundsjo If Sandvikens IF |
21/05 20:00 |
8 KT |
Gallivare Malmbergets Ff Soderhamns Ff |
21/05 21:00 |
8 KT |
Skelleftea Ff Friska Viljor |
21/05 21:00 |
8 KT |
Hudiksvalls Forenade FF Moron Bk |
Lịch thi đấu Hạng 2 Nữ Nhật Bản |
||
21/05 11:00 |
KT |
Nữ Nippon Sport Science University[3] Nữ As Harima Albion[8] |
Lịch thi đấu Nữ Nhật Bản |
||
21/05 11:00 |
10 KT |
Nữ Vegalta Sendai Nữ Yunogo Belle |
21/05 12:00 |
10 KT |
Nữ Speranza Osaka[9] Nữ Nagano Parceiro[4] |
Lịch thi đấu nữ Italia |
||
21/05 20:30 |
KT |
Riviera Di Romagna Womens[10] Brescia Womens[1] |
21/05 20:30 |
KT |
Agsm Verona Womens[3] Firenze Womens[2] |
21/05 20:30 |
KT |
Gs Roma Womens[7] Mozzanica Womens[4] |
Lịch thi đấu Nhật Bản JFL |
||
21/05 11:00 |
13 KT |
Azul Claro Numazu[3] Sony Sendai FC[4] |
21/05 11:00 |
13 KT |
Ryutsu Keizai University[2] Verspah Oita[14] |
T2 | T3 | T4 | T5 | T6 | T7 | CN |
1 | 2 | 3 | 4 | 5 | 6 | 7 |
8 | 9 | 10 | 11 | 12 | 13 | 14 |
15 | 16 | 17 | 18 | 19 | 20 | 21 |
22 | 23 | 24 | 25 | 26 | 27 | 28 |
29 | 30 |