Lịch thi đấu Cúp C1 Châu Âu |
||
14/07 00:15 |
2 KT |
Rosenborg[NOR D1-1] IFK Norrkoping[SWE D1-2] |
14/07 00:15 |
2 KT |
FK Zalgiris Vilnius[LIT D1-2] Astana[KAZ PR-1] |
14/07 00:30 |
2 KT |
Ludogorets Razgrad[BUL D1-1] Ofk Titograd Podgorica[MNE D1-5] |
14/07 01:00 |
2 KT |
Crusaders FC[NIR D1-1] Copenhagen[DEN SASL-1] |
14/07 01:00 |
2 KT |
Partizani Tirana[ALB D1-1] Ferencvarosi TC[HUN D1-1] |
14/07 01:30 |
2 KT |
NK Olimpija Ljubljana[SLO D1-1] Trencin[SVK D1-1] |
14/07 01:45 |
2 KT |
Dundalk[IRE PR-1] Hafnarfjordur FH[ICE PR-1] |
Lịch thi đấu Cúp C1 Nam Mỹ |
||
14/07 07:45 |
bán kết KT |
Atletico Nacional[COL D1-10] Sao Paulo[BRA D1-10] |
Lịch thi đấu Phần Lan |
||
13/07 22:30 |
15 KT |
VPS Vaasa[4] PK-35[12] |
Lịch thi đấu Nhà nghề Mỹ MLS |
||
14/07 06:00 |
loại KT |
Columbus Crew[19] Toronto FC[15] |
14/07 06:30 |
loại KT |
New York Red Bulls Orlando City |
14/07 09:15 |
loại KT |
Chicago Fire[20] Sporting Kansas City[7] |
14/07 09:35 |
loại KT |
Vancouver Whitecaps FC[10] Real Salt Lake[6] |
14/07 09:35 |
loại KT |
Portland Timbers[8] Montreal Impact[7] |
14/07 09:35 |
loại KT |
Seattle Sounders[18] Dallas[1] |
Lịch thi đấu Nhật Bản |
||
13/07 17:00 |
2nd stage KT |
Vegalta Sendai[18] Urawa Red Diamonds[4] |
13/07 17:00 |
2nd stage KT |
Kashima Antlers[9] Nagoya Grampus Eight[17] |
13/07 17:00 |
2nd stage KT |
Omiya Ardija[7] Gamba Osaka[3] |
13/07 17:00 |
2nd stage KT |
Kashiwa Reysol[11] Sanfrecce Hiroshima[8] |
13/07 17:00 |
2nd stage KT |
Kawasaki Frontale[2] Albirex Niigata Japan[14] |
13/07 17:00 |
2nd stage KT |
Yokohama F Marinos[1] Vissel Kobe[5] |
13/07 17:00 |
2nd stage KT |
Shonan Bellmare[12] Sagan Tosu[6] |
13/07 17:00 |
2nd stage KT |
Ventforet Kofu[16] Jubilo Iwata[13] |
13/07 17:00 |
2nd stage KT |
Avispa Fukuoka[15] Tokyo[10] |
Lịch thi đấu Trung Quốc |
||
13/07 18:35 |
21 KT |
Shandong Taishan Shijiazhuang Ever Bright |
Lịch thi đấu Ecuador |
||
14/07 00:00 |
apertura KT |
Mushuc Runa Fuerza Amarilla |
14/07 07:15 |
apertura KT |
Liga Dep. Universitaria Quito Club Sport Emelec |
14/07 07:30 |
apertura KT |
Sociedad Deportiva Aucas Universidad Catolica Quito |
14/07 07:45 |
apertura KT |
Barcelona SC(ECU)[2] Guayaquil City[9] |
14/07 08:00 |
apertura KT |
Deportivo Cuenca Delfin SC |
Lịch thi đấu Giao Hữu |
||
13/07 16:00 |
tháng 7 KT |
Podbeskidzie Frydek-mistek[CZE D2-10] |
13/07 16:00 |
tháng 7 KT |
GKS Katowice[POL D2-4] Polonia Bytom[POL D4-4] |
13/07 16:00 |
tháng 7 KT |
Vitoria Guimaraes B[POR D2-13] Penafiel[POR D2-12] |
13/07 16:30 |
tháng 7 KT |
Aves[POR D2-8] Rio Ave[POR D1-6] |
13/07 16:30 |
tháng 7 KT |
Porto B[POR D2-1] SC Freamunde[POR D2-5] |
13/07 16:30 |
tháng 7 KT |
Melbourne Knights[AUS VPL-7] Bentleigh Greens[AUS VPL-1] |
13/07 20:00 |
tháng 7 KT |
Sydney FC[AUS D1-7] Arsenal[ENG PR-2] |
13/07 21:00 |
tháng 7 KT |
Chrobry Glogow[POL D2-6] Hradec Kralove[CZE D2-2] |
13/07 21:00 |
tháng 7 KT |
Skala Stryi Bukovyna Chernivtsi |
13/07 21:00 |
tháng 7 KT |
Zaglebie Sosnowiec[POL D2-5] Stal Mielec |
13/07 21:00 |
tháng 7 KT |
Opava[CZE D2-11] Mohelnice |
13/07 22:00 |
tháng 7 KT |
Viktoria Zizkov[CZE CFL-2] Teplice U21[CZE U21-2] |
13/07 22:00 |
tháng 7 KT |
Vasas[HUN D1-10] Szigetszentmiklosi[HUN D2E-14] |
13/07 22:00 |
tháng 7 KT |
Nyiregyhaza Kazincbarcika |
13/07 22:00 |
tháng 7 KT |
Zalaegerszegi TE[HUN D2E-3] Vorskla Poltava[UKR D1-5] |
13/07 22:00 |
tháng 7 KT |
Etar Veliko Tarnovo Neftohimik[BUL D2-11] |
13/07 22:00 |
tháng 7 KT |
Naftovik Ukrnafta[UKR D2-9] Sumy[UKR D2-14] |
13/07 22:00 |
tháng 7 KT |
MSV Duisburg[GER D2-16] Vysocina Jihlava[CZE D1-11] |
13/07 22:00 |
tháng 7 KT |
Olimpia Grudziadz[POL D2-13] Olimpia Elblag[POL D4-9] |
13/07 22:00 |
tháng 7 KT |
Zlin[CZE D1-13] Fotbal Trinec[CZE D2-13] |
13/07 22:00 |
tháng 7 KT |
PAOK Saloniki[GRE D1-1] Steaua Bucuresti |
13/07 22:00 |
tháng 7 KT |
Renova Cepciste FK Makedonija |
13/07 22:00 |
tháng 7 KT |
LKS Lodz Swit Nowy Dwor Mazowiecki |
13/07 22:00 |
tháng 7 KT |
Nk Radomlje Arsenal Tula |
13/07 22:30 |
tháng 7 KT |
Stk 1914 Samorin ETO Gyori FC |
13/07 22:59 |
tháng 7 KT |
Paris Saint Germain[FRA D1-1] West Bromwich[ENG PR-14] |
13/07 22:59 |
tháng 7 KT |
Steaua Bucuresti PAOK Saloniki[GRE D1-1] |
13/07 22:59 |
tháng 7 KT |
FK Baumit Jablonec[CZE D1-7] Kaiserslautern[GER D2-10] |
13/07 22:59 |
tháng 7 KT |
Lorient[FRA D1-15] Lokomotiv Moscow[RUS D1-5] |
13/07 22:59 |
tháng 7 KT |
Varzim[POR D2-9] Vizela |
13/07 22:59 |
tháng 7 KT |
Apollon Limassol FC Chesterfield[ENG L1-18] |
13/07 22:59 |
tháng 7 KT |
Academico Viseu[POR D2-18] Feirense[POR D2-3] |
13/07 22:59 |
tháng 7 KT |
Bekescsaba Szeol |
13/07 22:59 |
tháng 7 KT |
Indjija[SER D2-4] Drina Zvornik |
13/07 22:59 |
tháng 7 KT |
NK Rudar Velenje[SLO D1-6] FK Vozdovac Beograd[SER D1-7] |
13/07 22:59 |
tháng 7 KT |
REAC Csepel |
13/07 22:59 |
tháng 7 KT |
Stade Reims[FRA D1-18] Sporting Charleroi[BEL D1-8] |
13/07 22:59 |
tháng 7 KT |
SV Babelsberg 03 Herfolge Boldklub Koge[DEN D1-8] |
13/07 22:59 |
tháng 7 KT |
Hallescher[GER D3-13] Hobro I.K.[DEN SASL-12] |
13/07 22:59 |
tháng 7 KT |
FK Anzhi Viitorul Constanta |
13/07 22:59 |
tháng 7 KT |
Ankaran Hrvatini Mas Tech Gorica |
13/07 23:15 |
tháng 7 KT |
Arminia Bielefeld[GER D2-12] Pribram[CZE D1-15] |
13/07 23:30 |
tháng 7 KT |
Stade Brestois[FRA D2-10] Algeria[32] |
13/07 23:30 |
tháng 7 KT |
Greuther Furth[GER D2-9] VfR Aalen[GER D3-15] |
13/07 23:30 |
tháng 7 KT |
Leixoes[POR D2-20] Fafe |
13/07 23:30 |
tháng 7 KT |
Lens[FRA D2-6] Beveren[BEL D1-12] |
13/07 23:30 |
tháng 7 KT |
VfR Aalen[GER D3-15] Greuther Furth[GER D2-9] |
13/07 23:30 |
tháng 7 KT |
Sporting Braga B Moreirense |
13/07 23:30 |
tháng 7 KT |
Stade Lavallois MFC[FRA D2-13] Concarneau[FRA D4-D1] |
14/07 00:00 |
tháng 7 KT |
RKC Waalwijk[HOL D2-18] Dordrecht 90[HOL D2-14] |
14/07 00:00 |
tháng 7 KT |
ASM Belfortaine[FRA D3-14] Sochaux[FRA D2-15] |
14/07 00:00 |
tháng 7 KT |
NAC Breda[HOL D2-3] KV Mechelen[BEL D1-10] |
14/07 00:00 |
tháng 7 KT |
Bochum[GER D2-5] Brentford[ENG LCH-9] |
14/07 00:00 |
tháng 7 KT |
Chamois Niortais[FRA D2-16] Les Herbiers[FRA D3-15] |
14/07 00:00 |
tháng 7 KT |
Basel[SUI D1-1] Zenit St.Petersburg[RUS D1-3] |
14/07 00:00 |
tháng 7 KT |
Pacos Ferreira SC Covilha |
14/07 00:00 |
tháng 7 KT |
Lugano[SUI D1-9] Aarau[SUI D2-4] |
14/07 00:00 |
tháng 7 KT |
Famalicao[POR D2-6] Chaves[POR D2-2] |
14/07 00:00 |
tháng 7 KT |
Poprad Sandecja[POL D2-9] |
14/07 00:00 |
tháng 7 KT |
Zenit St.Petersburg[RUS D1-3] Basel[SUI D1-1] |
14/07 00:00 |
tháng 7 KT |
Fv Illertissen[GER Reg-14] Augsburg[GER D1-12] |
14/07 00:20 |
tháng 7 KT |
KSC Lokeren[BEL D1-11] Oud Heverlee[BEL D2-7] |
14/07 00:20 |
tháng 7 KT |
Saint-Etienne[FRA D1-6] PSV Eindhoven[HOL D1-1] |
14/07 00:30 |
tháng 7 KT |
Royal Antwerp[BEL D2-6] Oostende[BEL D1-4] |
14/07 00:30 |
tháng 7 KT |
JVC Cuijk Den Bosch[HOL D2-17] |
14/07 00:30 |
tháng 7 KT |
Young Boys[SUI D1-2] Monchengladbach[GER D1-4] |
14/07 00:30 |
tháng 7 KT |
St-Truidense VV[BEL D1-14] Carl Zeiss Jena |
14/07 00:30 |
tháng 7 KT |
Winterthur[SUI D2-6] Yf Juventus Zurich |
14/07 00:30 |
tháng 7 KT |
TSG Neustrelitz VfB Lubeck |
14/07 01:00 |
tháng 7 KT |
Westerlo[BEL D1-15] Olympiakos |
14/07 01:00 |
tháng 7 KT |
Fleetwood Town[ENG L1-19] Liverpool[ENG PR-8] |
14/07 01:00 |
tháng 7 KT |
Fenerbahce[TUR D1-2] Panathinaikos[GRE D1-2] |
14/07 01:00 |
tháng 7 KT |
Shelbourne[IRE D1-5] Leeds United[ENG LCH-13] |
14/07 01:00 |
tháng 7 KT |
Warrington Town AFC Carlisle[ENG L2-10] |
14/07 01:00 |
tháng 7 KT |
Frickley Athletic[ENG-N PR-7] Barnsley U21[ENG U21D2-17] |
14/07 01:00 |
tháng 7 KT |
Havant and Waterlooville[ENG CS-20] Portsmouth[ENG L2-1] |
14/07 01:30 |
tháng 7 KT |
Alfreton Town[ENG CN-10] Sheffield Wed[ENG LCH-6] |
14/07 01:30 |
tháng 7 KT |
Chester FC[ENG Conf-17] Wigan Athletic[ENG L1-1] |
14/07 01:30 |
tháng 7 KT |
Leek Town Burton Albion FC[ENG L1-2] |
14/07 01:30 |
tháng 7 KT |
Monaco[FRA D1-3] Sporting Lisbon[POR D1-2] |
14/07 01:45 |
tháng 7 KT |
Forest Green Rovers[ENG Conf-2] Cardiff City[ENG LCH-8] |
14/07 01:45 |
tháng 7 KT |
Hastings United Brighton Hove Albion U21 |
14/07 01:45 |
tháng 7 KT |
Hamilton FC[SCO PR-10] Eastleigh[ENG Conf-7] |
14/07 01:45 |
tháng 7 KT |
East Thurrock United Dagenham and Redbridge |
14/07 01:45 |
tháng 7 KT |
Weston Super Mare[ENG CS-16] Bristol Rovers[ENG L2-3] |
14/07 02:00 |
tháng 7 KT |
Barnet[ENG L2-11] Ipswich[ENG LCH-7] |
14/07 02:45 |
tháng 7 KT |
Iraq[102] Algeria[32] |
14/07 06:00 |
tháng 7 KT |
Philadelphia Union[MLS-5] Crystal Palace[ENG PR-15] |
14/07 06:30 |
tháng 7 KT |
Charlotte Independence[USL D1-16] Swansea City[ENG PR-12] |
14/07 08:00 |
tháng 7 KT |
Leones Univ Guadalajara Mainz 05 |
14/07 09:00 |
tháng 7 KT |
Alajuelense San Lorenzo |
Lịch thi đấu Cúp Quốc Gia Brazil |
||
14/07 05:30 |
3.1 KT |
Bragantino[BRA D2-17] Botafogo[BRA D1-14] |
14/07 05:30 |
3.1 KT |
Figueirense (SC) Ponte Preta |
14/07 07:45 |
3.1 KT |
Botafogo PB[BRA D3-12] Ceara[BRA D2-4] |
14/07 07:45 |
3.1 KT |
Vasco da Gama[BRA D2-1] Santa Cruz (PE)[BRA D1-19] |
Lịch thi đấu Australia New South Wales PL |
||
13/07 17:00 |
13 KT |
South Coast Wolves Sydney United |
Lịch thi đấu Hạng 2 Thụy Điển miền Bắc |
||
14/07 00:00 |
11 KT |
Vasalunds IF Pitea If |
Lịch thi đấu Colombia |
||
14/07 03:15 |
clausura KT |
Jaguares De Cordoba[5] Deportiva Once Caldas[4] |
14/07 03:15 |
clausura KT |
Atletico Huila[19] Inter Palmira[6] |
14/07 06:00 |
clausura KT |
Deportes Tolima[13] Fortaleza CEIF[7] |
14/07 06:00 |
clausura KT |
Deportivo Cali[3] La Equidad[15] |
14/07 08:00 |
clausura KT |
Independiente Santa Fe[9] Atletico Bucaramanga[12] |
Lịch thi đấu U21 Victorian Úc |
||
13/07 16:30 |
KT |
Heidelberg United U21[12] Port Melbourne Sharks Sc U21[14] |
Lịch thi đấu Cúp FA Thái Lan |
||
13/07 15:30 |
2 KT |
Simork Rayong |
13/07 18:00 |
2 KT |
Prachuap Khiri Khan[THA D1-7] Trat Fc |
13/07 18:00 |
2 KT |
Chiangrai United[THA PR-6] Bangkok Glass Pathum[THA PR-3] |
13/07 18:00 |
2 KT |
Sukhothai[THA PR-8] Osotspa Saraburi FC[THA PR-17] |
13/07 18:00 |
2 KT |
Suphanburi FC[THA PR-11] Krung Thonburi |
13/07 18:00 |
2 KT |
Port[THA D1-2] BEC Tero Sasana[THA PR-9] |
13/07 18:00 |
2 KT |
Ubon Umt United[THA D1-1] Ratchaburi FC[THA PR-4] |
13/07 18:00 |
2 KT |
Chanthaburi Fc Buriram United |
13/07 18:00 |
2 KT |
Nonthaburi Samut Sakhon |
13/07 19:00 |
2 KT |
Samut Prakan City[THA PR-13] Muang Thong United[THA PR-1] |
13/07 19:00 |
2 KT |
Army United[THA PR-12] Krabi Fc[THA D1-9] |
13/07 19:00 |
2 KT |
Sisaket[THA PR-10] Songkhla United[THA D1-5] |
13/07 19:00 |
2 KT |
Chonburi Shark FC Nong Bua Pitchaya |
13/07 19:00 |
2 KT |
Nakhon Ratchasima Nara United |
13/07 19:00 |
2 KT |
Chainat FC Banbung United |
13/07 19:00 |
2 KT |
Khonkaen United Chiangmai Fc |
Lịch thi đấu Cúp FA Hàn Quốc |
||
13/07 17:00 |
tứ kết KT |
Jeonbuk Hyundai Motors[KOR D1-1] Bucheon 1995[KOR D2-4] |
13/07 17:30 |
tứ kết KT |
Seoul[KOR D1-2] Chunnam Dragons[KOR D1-11] |
13/07 17:30 |
tứ kết KT |
Suwon Samsung Bluewings[KOR D1-9] Seongnam FC[KOR D1-4] |
13/07 17:30 |
tứ kết KT |
Ulsan Hyundai Horang-i[KOR D1-3] Incheon United FC[KOR D1-10] |
Lịch thi đấu Iceland nữ |
||
14/07 01:00 |
KT |
Nữ Ibv Vestmannaeyjar[5] Nữ Hafnarfjordur[8] |
14/07 02:15 |
KT |
Nữ Stjarnan[2] Kr Reykjavik Womens[9] |
14/07 02:15 |
KT |
Nữ Ia Akranes[10] Nữ Breidablik[1] |
14/07 02:15 |
KT |
Nữ Valur[3] Nữ Umf Selfoss[6] |
Lịch thi đấu Cúp Quốc Gia Chile |
||
14/07 03:00 |
1 KT |
Union San Felipe[CHI D2-10] Everton CD[CHI D2-12] |
Lịch thi đấu Australia FFV State Knockout Cup |
||
13/07 16:30 |
semifinal KT |
Melbourne Knights Bentleigh Greens |
Lịch thi đấu Zimbabwe |
||
13/07 18:00 |
14 KT |
Bulawayo City Border Strikers |
13/07 20:00 |
14 KT |
Caps United Fc Tsholotsho |
13/07 20:00 |
14 KT |
Chicken Inn Ngezi Platinum Stars |
13/07 20:00 |
14 KT |
Hwange Colliery Platinum |
13/07 20:00 |
14 KT |
Triangle Fc Chapungu United |
13/07 20:00 |
14 KT |
Zpc Kariba Harare City |
Lịch thi đấu U21 Nam Thụy Điển |
||
13/07 22:00 |
KT |
Jonkopings Sodra IF U21[8] Falkenbergs FF U21[7] |
Lịch thi đấu Hạng 2 U21 Bắc Thụy Điển |
||
13/07 22:00 |
KT |
Atvidabergs FF U21[8] Brommapojkarna U21[1] |
Lịch thi đấu Libya |
||
13/07 22:00 |
group a KT |
Darnes Al Najma Lby |
13/07 22:00 |
group b KT |
Asswehly Sc Abilashehar |
Lịch thi đấu Cúp Quốc Gia Malaysia |
||
13/07 20:00 |
KT |
Kedah[MAS SL-5] Sarawak[MAS SL-9] |
13/07 20:00 |
KT |
Perak[MAS SL-10] PDRM[MAS SL-7] |
Lịch thi đấu AFF U16 Championship |
||
13/07 15:45 |
bảng KT |
Timor Leste U16 Thailand U16 |
13/07 18:30 |
bảng KT |
Cambodia U16 Brunei Darussalam U16 |
Lịch thi đấu U20 Brazil |
||
14/07 03:00 |
KT |
Ponte Preta Youth[BRA SPY-6] Coritiba Youth Pr |
Lịch thi đấu Hạng nhất Mỹ |
||
14/07 06:30 |
loại KT |
Charleston Battery Orlando City B |
14/07 07:45 |
loại KT |
Rio Grande Valley Fc Toros Vancouver Whitecaps B |
T2 | T3 | T4 | T5 | T6 | T7 | CN |
1 | 2 | 3 | ||||
4 | 5 | 6 | 7 | 8 | 9 | 10 |
11 | 12 | 13 | 14 | 15 | 16 | 17 |
18 | 19 | 20 | 21 | 22 | 23 | 24 |
25 | 26 | 27 | 28 | 29 | 30 | 31 |