Lịch thi đấu Tây Ban Nha |
||
13/12 02:45 |
15 KT |
Almeria Real Madrid |
Lịch thi đấu Đức |
||
13/12 02:30 |
15 KT |
Hoffenheim Eintr Frankfurt |
Lịch thi đấu Pháp |
||
13/12 02:30 |
18 KT |
Lyon Caen |
Lịch thi đấu Hạng Nhất Anh |
||
13/12 02:45 |
21 KT |
Brighton Millwall |
Lịch thi đấu Hạng 2 Italia |
||
13/12 02:30 |
18 KT |
Trapani Perugia |
Lịch thi đấu Hà Lan |
||
13/12 02:00 |
16 KT |
Heracles Almelo Dordrecht 90 |
Lịch thi đấu Hạng 2 Đức |
||
13/12 00:30 |
17 KT |
Greuther Furth RB Leipzig |
13/12 00:30 |
17 KT |
SV Sandhausen Bochum |
13/12 00:30 |
17 KT |
Erzgebirge Aue Heidenheimer |
Lịch thi đấu Hạng 2 Pháp |
||
13/12 02:00 |
17 KT |
Ajaccio Nancy |
13/12 02:00 |
17 KT |
Clermont Foot Tours FC |
13/12 02:00 |
17 KT |
Creteil AC Arles-Avignon |
13/12 02:00 |
17 KT |
Ajaccio GFCO Auxerre |
13/12 02:00 |
17 KT |
Le Havre Stade Lavallois MFC |
13/12 02:00 |
17 KT |
Chamois Niortais Sochaux |
13/12 02:00 |
17 KT |
Orleans US 45 Angers SCO |
13/12 02:00 |
17 KT |
Valenciennes Chateauroux |
Lịch thi đấu Bồ Đào Nha |
||
13/12 03:30 |
13 KT |
Vitoria Setubal Boavista |
Lịch thi đấu Úc |
||
12/12 15:40 |
10 KT |
Adelaide United FC Brisbane Roar FC |
12/12 17:45 |
10 KT |
Perth Glory FC Newcastle Jets FC |
Lịch thi đấu Bỉ |
||
13/12 02:30 |
19 KT |
KV Mechelen Gent |
Lịch thi đấu Thổ Nhĩ Kỳ |
||
13/12 01:00 |
13 KT |
Fenerbahce Sivasspor |
Lịch thi đấu Ba Lan |
||
13/12 00:00 |
19 KT |
Korona Kielce Cracovia Krakow |
13/12 02:30 |
19 KT |
Slask Wroclaw Belchatow |
Lịch thi đấu Hạng 2 Hà Lan |
||
13/12 02:00 |
18 KT |
Eindhoven De Graafschap |
13/12 02:00 |
18 KT |
Emmen Volendam |
13/12 02:00 |
18 KT |
Fortuna Sittard Oss |
13/12 02:00 |
18 KT |
Jong PSV Eindhoven Almere City FC |
13/12 02:00 |
18 KT |
Twente Enschede Am. Sparta Rotterdam |
13/12 02:00 |
18 KT |
RKC Waalwijk Helmond Sport |
13/12 02:00 |
18 KT |
Roda JC Kerkrade NEC Nijmegen |
13/12 02:00 |
18 KT |
Telstar Den Bosch |
13/12 02:00 |
18 KT |
MVV Maastricht Jong Ajax Amsterdam |
Lịch thi đấu Hạng 3 Pháp |
||
13/12 02:00 |
15 KT |
GS Consolat Marseille Epinal |
13/12 02:00 |
15 KT |
US Boulogne Chambly |
13/12 02:00 |
15 KT |
Bourg Peronnas Colomiers |
13/12 02:00 |
15 KT |
Bastia CA Vendee Lucon |
13/12 02:00 |
15 KT |
JA Le Poire Sur Vie Amiens |
13/12 02:00 |
15 KT |
Strasbourg Frejus Saint-Raphael |
13/12 02:00 |
15 KT |
Avranches Istres |
13/12 02:00 |
15 KT |
Red Star 93 Dunkerque |
13/12 02:30 |
15 KT |
Colmar Paris Fc |
Lịch thi đấu Bulgaria |
||
12/12 21:00 |
19 KT |
Lokomotiv Plovdiv[9] Lokomotiv Sofia[6] |
Lịch thi đấu Wales |
||
13/12 02:30 |
17 KT |
Port Talbot The New Saints |
13/12 02:45 |
17 KT |
Connah's QN Aberystwyth Town |
Lịch thi đấu Croatia |
||
13/12 00:00 |
19 KT |
Zadar NK Split |
Lịch thi đấu Moldova |
||
12/12 18:00 |
18 KT |
Dacia Chisinau Academia Chisinau |
Lịch thi đấu Nam Phi |
||
13/12 01:00 |
15 KT |
Maritzburg United AmaZulu |
Lịch thi đấu Maroc |
||
13/12 02:00 |
12 KT |
Renaissance Sportive de Berkane[10] Chabab Atlas Khenifra[16] |
Lịch thi đấu Yemen |
||
12/12 19:20 |
13 KT |
Shab Hadramawt[12] Al Helal Al-Sahely[8] |
12/12 19:30 |
13 KT |
Al Wehda Sanaa[13] Fhman[10] |
12/12 19:30 |
13 KT |
Sabbab Al-Jeel[9] Al Tilal Aden[4] |
12/12 19:30 |
13 KT |
Shaab Ibb Al Oruba(YEM) |
12/12 19:30 |
13 KT |
Shula Aden Al Wehda Aden |
Lịch thi đấu Hạng Nhất Malta |
||
13/12 01:30 |
11 KT |
Msida St Joseph Rabat Ajax |
Lịch thi đấu Giao Hữu |
||
12/12 22:59 |
tháng 12 KT |
SJK Seinajoki[FIN D1-2] Jyvaskyla JK[FIN D2-7] |
Lịch thi đấu UAE Division 1 |
||
12/12 19:40 |
4 KT |
Al Oruba Uae Hatta |
12/12 19:40 |
4 KT |
Al Taawon Dubba Al-Husun |
12/12 19:40 |
4 KT |
Dabba Al-Fujairah Dubai |
Lịch thi đấu Hạng 3 Đức |
||
13/12 01:00 |
21 KT |
Mainz Am Fortuna Koln |
Lịch thi đấu Italia C1B |
||
13/12 01:30 |
17 KT |
San Marino Calcio[20] Reggiana[2] |
Lịch thi đấu Hạng 3 Israel |
||
12/12 17:00 |
north KT |
Hapoel Katamon Jerusalem[4] Hapoel Beit Shean[10] |
12/12 17:30 |
north KT |
Beitar Nahariya[7] Maccabi Maalot Tarshiha[12] |
12/12 17:50 |
south KT |
Hapoel Marmorek Irony Rehovot[10] Maccabi Beer Sheva[15] |
12/12 18:00 |
north KT |
Hapoel Migdal Haemek[8] Hapoel Hadera[6] |
12/12 18:00 |
north KT |
Karmiel Safed[15] Maccabi Tzur Shalom[14] |
12/12 18:00 |
south KT |
Hapoel Mahane Yehuda[12] Hapoel Hod Hasharon[8] |
12/12 18:00 |
south KT |
Maccabi Kabilio Jaffa[5] Maccabi Lroni Kiryat Malakhi[16] |
12/12 18:00 |
south KT |
Shikun Hamizrah[4] Hapoel Ashkelon[1] |
12/12 18:00 |
south KT |
Hapoel Morasha Ramat Hasharon[14] Maccabi Shaarayim[3] |
12/12 18:00 |
north KT |
Maccabi Daliyat Karmel[9] Hapoel Asi Gilboa[11] |
12/12 18:00 |
south KT |
Hapoel Azor[13] Maccabi Ironi Amishav Petah Tikva[11] |
12/12 18:15 |
north KT |
Givat Olga[5] Maccabi Ironi Kiryat Ata[1] |
Lịch thi đấu Kuwait |
||
12/12 20:00 |
12 KT |
Al Kuwait SC[2] Yarmouk[13] |
12/12 20:00 |
12 KT |
Al Jahra[5] Khaitan[8] |
12/12 22:30 |
12 KT |
Al-Qadsia SC[3] Al-Arabi Club[1] |
Lịch thi đấu Italia C1C |
||
13/12 02:45 |
17 KT |
Messina[15] Benevento[2] |
Lịch thi đấu Bắc Ireland |
||
13/12 02:45 |
regular season KT |
Warrenpoint Town Portadown FC |
Lịch thi đấu Cúp quốc gia Algeria |
||
12/12 20:30 |
1 KT |
Hamra Annaba Usm Cheraga |
12/12 20:30 |
1 KT |
Msp Batna Rc Arba[ALG D1-14] |
12/12 20:30 |
1 KT |
Nrb Achir Om Arzew |
12/12 20:30 |
1 KT |
Es Kouba Ab Merouana[ALG D2-16] |
12/12 20:30 |
1 KT |
Crb Ain Fakroun[ALG D2-9] Olympique Tizi Rached |
12/12 20:30 |
1 KT |
Drb Tadjenant Hb Chelghoum Laid |
12/12 20:30 |
1 KT |
Esm Kolea Crb Tircine |
12/12 20:30 |
1 KT |
Om Medea[ALG D2-6] Js Emir Abdelkader |
12/12 20:30 |
1 KT |
Es Guelma Erb Ouled Moussa |
12/12 20:30 |
1 KT |
Nt Souf Us Beni Douala |
12/12 22:00 |
1 KT |
Na Hussein Dey[ALG D1-15] A.s. Marsa |
12/12 22:00 |
1 KT |
Usm Oran Es Mostaganem |
12/12 22:00 |
1 KT |
Mo Bejaia Js Saoura |
Lịch thi đấu New Zealand |
||
13/12 07:00 |
regular season KT |
Waitakere United Canterbury United |
13/12 08:15 |
regular season KT |
Wellington Phoenix Reserve[4] Waikato[8] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Wales |
||
13/12 02:20 |
18 KT |
Cambrian Clydach Ton Pentre |
13/12 02:30 |
18 KT |
Taffs Well Garden Village |
Lịch thi đấu Hạng 2 Israel |
||
12/12 19:00 |
15 KT |
Ironi Tiberias Hapoel Rishon Letzion |
12/12 19:00 |
15 KT |
Maccabi Yavne Maccabi Ahi Nazareth |
12/12 20:00 |
15 KT |
Hapoel Kfar Saba Beitar Tel Aviv Ramla |
12/12 20:00 |
15 KT |
Maccabi Herzliya Hapoel Bnei Lod |
Lịch thi đấu Scotland Championship |
||
13/12 02:45 |
16 KT |
Queen of South Glasgow Rangers |
Lịch thi đấu Jordan |
||
12/12 21:00 |
11 KT |
Al-Baq'a Ethad Al-Ramtha |
12/12 23:30 |
11 KT |
Ramtha SC Al Wihdat Amman |
Lịch thi đấu Hạng 2 Bỉ |
||
13/12 02:35 |
20 KT |
Oud Heverlee Royal Antwerp |
Lịch thi đấu Hạng 2 Hy Lạp |
||
12/12 21:00 |
south group KT |
AS Fokikos[11] Agrotikos Asteras[9] |
12/12 22:59 |
south group KT |
Anagenisi Karditsa[5] Iraklis Saloniki[2] |
Lịch thi đấu Hạng Nhất Nam Phi |
||
13/12 00:30 |
15 KT |
Santos Cape Town Stellenbosch |
Lịch thi đấu Albania |
||
12/12 19:00 |
16 KT |
Teuta Durres KS Perparimi Kukesi |
Lịch thi đấu Oman |
||
12/12 19:40 |
10 KT |
Saham[8] Fnjaa SC[2] |
12/12 20:45 |
10 KT |
Sur Club[6] Al-Suwaiq Club[14] |
12/12 21:15 |
10 KT |
Al Nasr (OMA) Bousher |
12/12 22:15 |
10 KT |
Al Khaboora[7] Al Seeb[12] |
Lịch thi đấu U21 Anh |
||
13/12 02:00 |
division 2 KT |
Reading U21 Wolves U21 |
Lịch thi đấu Nữ Đức |
||
13/12 00:00 |
13 KT |
Nữ Turbine Potsdam Nữ Sg Essen Schonebeck |
Lịch thi đấu Ả Rập Xê Út |
||
12/12 18:55 |
12 KT |
Hajer Al-Fath |
12/12 19:00 |
12 KT |
Al Faisaly Harmah Al Khaleej Club |
12/12 23:40 |
12 KT |
Al Taawon Al Ahli Jeddah |
12/12 23:40 |
12 KT |
Al Ittihad Al Shabab Ksa |
Lịch thi đấu Hạng 1 Ả rập Xê út |
||
12/12 19:05 |
15 KT |
Al Draih Al Mojzel |
12/12 19:40 |
15 KT |
Al Watani Hottain |
12/12 21:25 |
15 KT |
Al Qadasiya Al Hazm |
12/12 23:30 |
15 KT |
Al Wehda Mecca Al Baten |
Lịch thi đấu giải trẻ Úc |
||
13/12 09:00 |
9 KT |
Australian Institute Of Sport Am Melbourne Victory Fc Am |
Lịch thi đấu Lebanon |
||
12/12 19:15 |
11 KT |
Shabab Sahel[10] Al Akhaahli Alay[12] |
Lịch thi đấu U21 Thổ Nhĩ Kỳ |
||
12/12 18:30 |
13 KT |
Fenerbahce U21 Sivasspor U21 |
Lịch thi đấu U20 Brazil |
||
12/12 19:00 |
bảng KT |
Internacional Rs Youth Coritiba Youth Pr |
13/12 00:00 |
bảng KT |
Cruzeiro Youth Portuguesa Youth |
13/12 01:00 |
bảng KT |
Botafogo Rj Youth Sao Paulo Youth |
13/12 02:30 |
bảng KT |
Corinthians Youth Criciuma Youth |
T2 | T3 | T4 | T5 | T6 | T7 | CN |
1 | 2 | 3 | 4 | 5 | 6 | 7 |
8 | 9 | 10 | 11 | 12 | 13 | 14 |
15 | 16 | 17 | 18 | 19 | 20 | 21 |
22 | 23 | 24 | 25 | 26 | 27 | 28 |
29 | 30 |