Lịch thi đấu Argentina |
||
09/07 06:10 |
regular season KT |
Tigre[7] River Plate[4] |
Lịch thi đấu Hàn Quốc |
||
08/07 17:00 |
21 KT |
Jeonbuk Hyundai Motors[1] Gwangju Fc[9] |
08/07 17:30 |
21 KT |
Suwon Samsung Bluewings[2] Chunnam Dragons[3] |
08/07 17:30 |
21 KT |
Seongnam FC[6] Seoul[4] |
08/07 17:30 |
21 KT |
Pohang Steelers[5] Jeju United FC[8] |
08/07 17:30 |
21 KT |
Incheon United FC[7] Busan I'Park[11] |
08/07 17:30 |
21 KT |
Ulsan Hyundai Horang-i Daejeon Citizen |
Lịch thi đấu Brazil |
||
09/07 05:30 |
12 KT |
Chapecoense SC[10] Gremio[3] |
09/07 05:30 |
12 KT |
Goias[15] Santos[16] |
09/07 05:30 |
12 KT |
Coritiba[19] Ponte Preta[9] |
09/07 07:00 |
12 KT |
Figueirense (SC)[11] Joinville SC[20] |
09/07 07:00 |
12 KT |
Palmeiras[7] Avai[13] |
09/07 08:00 |
12 KT |
Atletico Mineiro[1] Sport Club Recife[2] |
09/07 08:00 |
12 KT |
Internacional[14] Flamengo[17] |
09/07 08:00 |
12 KT |
Vasco da Gama[18] Sao Paulo[8] |
Lịch thi đấu Thái Lan |
||
08/07 18:00 |
15 KT |
Navy Bangkok United FC |
Lịch thi đấu Hạng 2 Argentina |
||
09/07 00:00 |
23 KT |
Gimnasia Mendoza[15] Guillermo Brown[13] |
09/07 01:00 |
23 KT |
Boca Unidos[10] Instituto[12] |
09/07 01:30 |
23 KT |
Estudiantes De San Luis Independiente Rivadavia |
09/07 03:10 |
23 KT |
Union Mar Del Plata[16] Chacarita Juniors[17] |
09/07 05:15 |
23 KT |
Atletico Parana[7] All Boys[21] |
09/07 06:00 |
23 KT |
Sportivo Belgrano[22] Guarani Antonio Franco[18] |
09/07 06:00 |
23 KT |
Ferrol Carril Oeste[5] Villa Dalmine[9] |
09/07 06:15 |
23 KT |
CA Douglas Haig[19] Patronato Parana[1] |
09/07 07:30 |
23 KT |
Gimnasia Jujuy Csyd Juventud Unida Gualeguaychu |
09/07 07:30 |
23 KT |
Central Cordoba Sde Atletico Tucuman |
Lịch thi đấu Malaysia Super League |
||
08/07 20:00 |
3 KT |
Singapore Lions XII Perak |
08/07 21:00 |
15 KT |
Sime Darby[12] Terengganu[8] |
08/07 21:00 |
15 KT |
PDRM Kelantan FA |
08/07 21:00 |
15 KT |
ATM Angkatan Tentera Felda United FC |
08/07 21:00 |
15 KT |
Pahang Sarawak |
Lịch thi đấu Hạng 2 Hàn Quốc |
||
08/07 17:00 |
21 KT |
Chungnam Asan[7] Suwon FC[4] |
08/07 17:00 |
21 KT |
Gangwon FC[9] Chungju Hummel[10] |
08/07 17:00 |
21 KT |
Gyeongnam FC[6] Daegu FC[2] |
08/07 17:30 |
21 KT |
Bucheon 1995[8] Anyang[11] |
08/07 17:30 |
21 KT |
Seoul E Land[3] Goyang Hi[5] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Nhật Bản |
||
08/07 17:00 |
22 KT |
Zweigen Kanazawa FC[3] JEF United Ichihara[4] |
08/07 17:00 |
22 KT |
Gifu[21] Tokyo Verdy[8] |
08/07 17:00 |
22 KT |
Oita Trinita[22] Mito Hollyhock[18] |
08/07 17:00 |
22 KT |
Consadole Sapporo[6] Omiya Ardija[1] |
08/07 17:00 |
22 KT |
Jubilo Iwata[2] Kamatamare Sanuki[14] |
08/07 17:00 |
22 KT |
Ehime FC[11] Tochigi SC[16] |
08/07 17:00 |
22 KT |
Thespa Kusatsu Gunma[15] Roasso Kumamoto[20] |
08/07 17:00 |
22 KT |
Okayama FC[12] V-Varen Nagasaki[10] |
08/07 17:00 |
22 KT |
Yokohama FC[9] Cerezo Osaka[5] |
08/07 17:00 |
22 KT |
Kyoto Purple Sanga[17] Tokushima Vortis[19] |
08/07 17:30 |
22 KT |
Avispa Fukuoka[7] Giravanz Kitakyushu[13] |
Lịch thi đấu Giao Hữu |
||
08/07 15:00 |
tháng 7 KT |
GKS Tychy[POL D2-17] Zaglebie Sosnowiec[POL D4-2] |
08/07 15:00 |
tháng 7 KT |
Hrvatski Dragovoljac Karpaty Lviv |
08/07 15:05 |
tháng 7 KT |
Paksi SE[HUN D1-5] Szigetszentmiklosi[HUN D2E-10] |
08/07 15:35 |
tháng 7 KT |
Sandecja[POL D2-15] Lokomotiva Kosice |
08/07 16:00 |
tháng 7 KT |
CSKA Moscow[RUS D1-2] FK Khimki[RUS D2W-3] |
08/07 16:00 |
tháng 7 KT |
Wisla Krakow[POL D1-1] Mfk Karvina[CZE D2-7] |
08/07 16:00 |
tháng 7 KT |
LKS Nieciecza[POL D1-16] KS Energetyk ROW[POL D4-5] |
08/07 16:10 |
tháng 7 KT |
Podbeskidzie[POL D1-11] Frydek-mistek[CZE D2-14] |
08/07 17:00 |
tháng 7 KT |
Zawisza Bydgoszcz[POL D1-16] Bytovia Bytow[POL D2-13] |
08/07 19:45 |
tháng 7 KT |
Greuther Furth[GER D2-14] Vysocina Jihlava[CZE D1-10] |
08/07 20:00 |
tháng 7 KT |
Chambly[FRA D3-14] Wolves[ENG LCH-7] |
08/07 21:00 |
tháng 7 KT |
Milsami[MOL D1-2] Desna Chernihiv[UKR D2-5] |
08/07 21:00 |
tháng 7 KT |
Zirka Kirovohrad[UKR D2-4] Hirnyk Sport |
08/07 21:00 |
tháng 7 KT |
Skala Stryi Mfk Vodnyk Mikolaiv[UKR D2-14] |
08/07 21:00 |
tháng 7 KT |
Vardar Skopje Novi Pazar[SER D1-5] |
08/07 21:00 |
tháng 7 KT |
1. Tatran Presov[SVK D2-4] Zlin[CZE D2-4] |
08/07 21:30 |
tháng 7 KT |
Slovan Liberec Miedz Legnica |
08/07 21:35 |
tháng 7 KT |
PAOK Saloniki[GRE D1-4] Bochum[GER D2-11] |
08/07 22:00 |
tháng 7 KT |
Fk Poltava[UKR D2-10] Kremin Kremenchuk |
08/07 22:00 |
tháng 7 KT |
Hlucin[CZE MSFL-6] SC Znojmo[CZE D2-11] |
08/07 22:00 |
tháng 7 KT |
Brno[CZE D1-13] Budejovice[CZE D1-16] |
08/07 22:00 |
tháng 7 KT |
Budapest Honved[HUN D1-13] Sfm Senec[SVK D2-6] |
08/07 22:00 |
tháng 7 KT |
Trencin[CZE D1-15] SK Sigma Olomouc[CZE D2-1] |
08/07 22:00 |
tháng 7 KT |
Fk Graffin Vlasim[CZE D2-10] Fk Mas Taborsko[CZE D2-6] |
08/07 22:00 |
tháng 7 KT |
Fortuna Dusseldorf[GER D2-10] Pribram[CZE D1-5] |
08/07 22:00 |
tháng 7 KT |
Wacker Innsbruck[AUT D2-6] Stuttgarter Kickers[GER D3-4] |
08/07 22:00 |
tháng 7 KT |
Fotbal Trinec[CZE D2-13] Spartak Trnava B |
08/07 22:00 |
tháng 7 KT |
Partizan Belgrade[SER D1-1] Vasas[HUN D2E-1] |
08/07 22:05 |
tháng 7 KT |
ETO Gyori FC[HUN D1-8] Ajka[HUN D2E-11] |
08/07 22:30 |
tháng 7 KT |
Dunav Ruse Dobrudzha[BUL D2-5] |
08/07 22:30 |
tháng 7 KT |
Amay Standard Liege[BEL D1-4] |
08/07 22:30 |
tháng 7 KT |
Levski Sofia Pirin Blagoevgrad |
08/07 22:40 |
tháng 7 KT |
Mladost Carev Dvor[MKD D2-2] Korzo Prilep[MKD D2-1] |
08/07 22:59 |
tháng 7 KT |
West Bromwich[ENG PR-13] Red Bull Salzburg[AUT D1-1] |
08/07 22:59 |
tháng 7 KT |
FSV Frankfurt[GER D2-13] SV Grodig[AUT D1-8] |
08/07 22:59 |
tháng 7 KT |
VfR Aalen[GER D2-18] Ingolstadt 04[GER D2-1] |
08/07 22:59 |
tháng 7 KT |
Chernomorets Odessa[UKR D1-11] Illichivets mariupol[UKR D1-14] |
08/07 22:59 |
tháng 7 KT |
Stade Rennais FC[FRA D1-9] Le Havre[FRA D2-7] |
08/07 22:59 |
tháng 7 KT |
Nyiregyhaza[HUN D1-12] Varda Se |
08/07 22:59 |
tháng 7 KT |
Stal Mielec[POL D4-8] Wisla Pulawy[POL D4-13] |
08/07 22:59 |
tháng 7 KT |
Belchatow[POL D1-15] Lechia Tomaszow Mazowiecki |
08/07 22:59 |
tháng 7 KT |
Gorica[SLO D1-9] Tinex Sencur[SLO D2-8] |
08/07 22:59 |
tháng 7 KT |
1. Magdeburg[GER RegNO-1] Viktoria Koln[GER RegW-3] |
08/07 22:59 |
tháng 7 KT |
FK Javor Ivanjica[SER D2-2] Radnik Surdulica[SER D2-1] |
08/07 22:59 |
tháng 7 KT |
FK Zalgiris Vilnius[LIT D1-1] Dinamo Minsk[BLR D1-2] |
08/07 23:05 |
tháng 7 KT |
Stade Reims[FRA D1-15] Auxerre[FRA D2-9] |
08/07 23:05 |
tháng 7 KT |
RB Leipzig[GER D2-5] Southampton[ENG PR-7] |
08/07 23:05 |
tháng 7 KT |
Stuttgart Amateure[GER D3-13] Ingolstadt 04 Am[GER RegB-12] |
08/07 23:15 |
tháng 7 KT |
SV Austria Salzburg[AUS D3W-1] Greuther Furth[GER D2-14] |
08/07 23:25 |
tháng 7 KT |
Sturm Graz[AUT D1-4] Akhmat Grozny[RUS D1-9] |
08/07 23:30 |
tháng 7 KT |
Sloboda Novi Grad Rudar Prijedor |
08/07 23:30 |
tháng 7 KT |
SC Paderborn 07[GER D1-18] Mlada Boleslav[CZE D1-4] |
08/07 23:30 |
tháng 7 KT |
Preuben Munster[GER D3-8] SC Wiedenbruck[GER RegW-12] |
08/07 23:30 |
tháng 7 KT |
Viktoria Plzen[CZE D1-1] Ural Yekaterinburg[RUS D1-13] |
08/07 23:30 |
tháng 7 KT |
Hobro I.K.[DEN SASL-12] Brabrand IF[DEN D2-W-8] |
08/07 23:30 |
tháng 7 KT |
Carl Zeiss Jena[GER RegNO-4] Greuther Furth 2[GER RegB-11] |
08/07 23:30 |
tháng 7 KT |
Asv Spratzern St.Polten[AUT D2-5] |
08/07 23:30 |
tháng 7 KT |
Fehervar Videoton[HUN D1-1] Dunaujvaros[HUN D1-15] |
08/07 23:30 |
tháng 7 KT |
Wurzburger Kickers VfR Wormatia Worms[GER RegS-5] |
08/07 23:40 |
tháng 7 KT |
FK Baumit Jablonec[CZE D1-3] Rapid Wien[AUT D1-2] |
08/07 23:45 |
tháng 7 KT |
Eintracht Trier[GER RegS-11] Kaiserslautern[GER D2-4] |
08/07 23:45 |
tháng 7 KT |
Rubin Kazan[RUS D1-5] Karlsruher SC[GER D2-3] |
09/07 00:00 |
tháng 7 KT |
Aarau[SUI D1-10] Rheindorf Altach[AUT D1-3] |
09/07 00:00 |
tháng 7 KT |
Odense BK[DEN SASL-4] Nottingham Forest[ENG LCH-14] |
09/07 00:00 |
tháng 7 KT |
Biel-bienne[SUI D2-10] Young Boys[SUI D1-2] |
09/07 00:00 |
tháng 7 KT |
ASV Geel[BEL D2-13] Genk[BEL D1-7] |
09/07 00:00 |
tháng 7 KT |
Roeselare[BEL D2-11] Oostende[BEL D1-10] |
09/07 00:00 |
tháng 7 KT |
Pogon Szczecin[POL D1-10] AEK Larnaca[CYP D1-1] |
09/07 00:00 |
tháng 7 KT |
Excelsior Virton[BEL D2-6] Sporting Charleroi[BEL D1-6] |
09/07 00:00 |
tháng 7 KT |
Stade Brestois[FRA D2-6] Lorient[FRA D1-16] |
09/07 00:00 |
tháng 7 KT |
Caen[FRA D1-13] Vannes OC |
09/07 01:45 |
tháng 7 KT |
Metropolitan Police[ENG RYM-6] Fulham U21[ENG U21-11] |
09/07 01:45 |
tháng 7 KT |
Dulwich Hamlet[ENG RYM-4] Peterborough United[ENG L1-9] |
09/07 01:45 |
tháng 7 KT |
Hampton & Richmond[ENG RYM-15] Brentford U21[ENG U21D2-14] |
09/07 01:45 |
tháng 7 KT |
Spennymoor Town Bolton Wanderers U21 |
09/07 02:00 |
tháng 7 KT |
St Albans City[ENG CS-13] Watford[ENG LCH-2] |
09/07 09:15 |
tháng 7 KT |
Kitsap Pumas Portland Timbers U23 |
Lịch thi đấu Concacaf Gold Cup |
||
09/07 07:10 |
bảng KT |
Costa Rica[14] Jamaica[65] |
09/07 09:30 |
KT |
Canada[109] El Salvador[89] |
09/07 09:30 |
bảng KT |
El Salvador Canada |
Lịch thi đấu Victorian Úc |
||
08/07 17:15 |
20 KT |
Bentleigh Greens[1] Melbourne Knights[4] |
08/07 17:30 |
20 KT |
Heidelberg United[3] Northcote City[7] |
Lịch thi đấu Hạng 3B Argentina |
||
09/07 01:00 |
KT |
CA Fenix Pilar[13] Deportivo Merlo[22] |
09/07 05:30 |
KT |
Deportivo Espanol[15] Flandria[8] |
09/07 06:35 |
KT |
Defensores de Belgrano[1] Club Atletico Acassuso[14] |
Lịch thi đấu Paraguay |
||
09/07 03:00 |
clausura KT |
Rubio Nu Asuncion[7] Sol De America[9] |
Lịch thi đấu Hạng 3 Na uy nhóm A |
||
08/07 21:30 |
11 KT |
Skeid Oslo[13] Mjolner[12] |
Lịch thi đấu Siêu cúp Romania |
||
09/07 01:00 |
KT |
Steaua Bucuresti[ROM D1-1] FCM Targu Mures[ROM D1-2] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Phần Lan |
||
08/07 22:30 |
12 KT |
Ekenas IF Fotboll[8] Jyvaskyla JK[4] |
Lịch thi đấu U21 Victorian Úc |
||
08/07 15:15 |
KT |
Bentleigh Greens U21[2] Melbourne Knights U21[10] |
08/07 15:30 |
KT |
Heidelberg United U21[7] Northcote City U21[1] |
08/07 15:30 |
KT |
Oakleigh Cannons U21[14] Avondale Fc U21[3] |
Lịch thi đấu Cúp quốc gia Uzbekistan |
||
08/07 19:30 |
tứ kết KT |
Sementchi Quvasoy Pakhtakor Tashkent[UZB D1-1] |
Lịch thi đấu Cúp quốc gia Latvia |
||
08/07 22:59 |
KT |
Tukums-2000[LAT D2-8] Olaines Fk[LAT D2-10] |
Lịch thi đấu Cúp Quốc Gia Chile |
||
09/07 01:30 |
KT |
Cd Santiago Morning[CHI D2-7] Palestino[CHI D1-16] |
09/07 01:30 |
bảng KT |
Cobresal La Serena |
09/07 01:30 |
bảng KT |
Cd Santiago Morning Palestino |
09/07 02:00 |
KT |
Cobreloa[CHI D1-11] San Marcos De Arica[CHI D1-8] |
09/07 02:00 |
KT |
Coquimbo Unido[CHI D2-8] Cd Copiapo S.a.[CHI D2-6] |
09/07 02:00 |
bảng KT |
Coquimbo Unido Cd Copiapo S.a. |
09/07 02:00 |
bảng KT |
Cobreloa San Marcos De Arica |
09/07 03:30 |
KT |
Csyd Barnechea[CHI D1-18] Univ Catolica[CHI D1-4] |
09/07 03:30 |
bảng KT |
Csyd Barnechea Univ Catolica |
09/07 04:00 |
KT |
Deportes Temuco[CHI D2-9] Universidad de Concepcion[CHI D1-6] |
09/07 04:00 |
bảng KT |
Deportes Temuco Universidad de Concepcion |
09/07 05:00 |
KT |
Union La Calera[CHI D1-5] Everton CD[CHI D2-5] |
09/07 05:00 |
KT |
Santiago Wanderers[CHI D1-17] San Luis Quillota[CHI D2-1] |
09/07 05:00 |
KT |
Nublense[CHI D1-15] Deportes Concepcion[CHI D2-4] |
09/07 05:00 |
bảng KT |
Union La Calera Everton CD |
09/07 05:00 |
bảng KT |
Santiago Wanderers San Luis Quillota |
09/07 05:00 |
bảng KT |
Nublense Deportes Concepcion |
09/07 05:00 |
bảng KT |
Iberia Puerto Montt |
09/07 06:00 |
KT |
Union San Felipe[CHI D2-2] Union Espanola[CHI D1-10] |
09/07 06:00 |
KT |
Huachipato[CHI D1-3] Colo Colo[CHI D1-2] |
09/07 06:00 |
bảng KT |
Union San Felipe Union Espanola |
09/07 06:00 |
bảng KT |
Huachipato Colo Colo |
09/07 07:00 |
KT |
Deportes Iquique[CHI D1-13] Csd Antofagasta[CHI D1-14] |
09/07 07:00 |
bảng KT |
Deportes Iquique Csd Antofagasta |
Lịch thi đấu Hạng nhất Uzbekistan |
||
08/07 20:00 |
west zone KT |
Nasaf Qarshi Ii Alanga Koson |
Lịch thi đấu U21 Nam Thụy Điển |
||
08/07 22:00 |
KT |
Falkenbergs FF U21[8] Malmo FF U21[1] |
Lịch thi đấu Nigeria |
||
08/07 22:00 |
7 KT |
Shooting Stars Sc Warri Wolves |
Lịch thi đấu Hạng nhất Mỹ |
||
09/07 06:00 |
loại KT |
Penn Harrisburg Islanders Charleston Battery |
09/07 06:05 |
loại KT |
Rochester Rhinos Montreal Impact Reserves |
09/07 07:10 |
loại KT |
Toronto Fc II Pittsburgh Riverhounds |
T2 | T3 | T4 | T5 | T6 | T7 | CN |
1 | 2 | 3 | 4 | 5 | 6 | 7 |
8 | 9 | 10 | 11 | 12 | 13 | 14 |
15 | 16 | 17 | 18 | 19 | 20 | 21 |
22 | 23 | 24 | 25 | 26 | 27 | 28 |
29 | 30 |