Lịch thi đấu Pháp |
||
08/01 02:30 |
14 KT |
Lille[14] Evian Thonon Gaillard[16] |
Lịch thi đấu Cup Nhà Vua Tây Ban Nha |
||
08/01 02:00 |
Round 5 KT |
Villarreal Real Sociedad |
08/01 03:00 |
Round 5 KT |
Atletico Madrid Real Madrid |
08/01 04:00 |
Round 5 KT |
Almeria Getafe |
08/01 04:00 |
Round 5 KT |
Valencia Espanyol |
Lịch thi đấu Cup Quốc Gia Bồ Đào Nha |
||
08/01 02:05 |
Quarter Final KT |
Sporting Braga Belenenses |
08/01 04:00 |
Quarter Final KT |
Sporting Lisbon Famalicao |
Lịch thi đấu Cúp quốc gia Đảo Sip |
||
07/01 20:00 |
2 KT |
Karmiotissa Pano Polemidion[CYP D2-2] Anagenisis Dherina |
07/01 22:00 |
2 KT |
Apollon Limassol FC Othellos Athienou |
07/01 22:00 |
2 KT |
Doxa Katokopias Ermis Aradippou |
08/01 00:00 |
2 KT |
AEK Larnaca Nea Salamis |
Lịch thi đấu Cúp Quốc Gia Hy Lạp |
||
07/01 20:00 |
2 KT |
Platanias FC[GRE D1-12] Iraklis Saloniki[GRE D2-2] |
07/01 20:00 |
2 KT |
Veria FC[GRE D1-5] Apollon Smirnis[GRE D2-3] |
07/01 20:00 |
2 KT |
AEL Kalloni[GRE D1-3] Aiginiakos[GRE D2-7] |
07/01 22:15 |
2 KT |
Kerkyra[GRE D1-13] PAOK Saloniki[GRE D1-1] |
08/01 00:30 |
2 KT |
Panionios[GRE D1-12] Panahaiki-2005[GRE D2-6] |
08/01 00:30 |
2 KT |
Fostiras[GRE D2-11] Olympiakos[GRE D1-2] |
Lịch thi đấu Ai Cập |
||
07/01 22:00 |
17 KT |
Enppi[2] El Gounah[16] |
07/01 22:00 |
17 KT |
Ittihad Alexandria Haras El Hedoud |
08/01 00:30 |
17 KT |
El Mokawloon[12] El Zamalek[1] |
Lịch thi đấu Giao Hữu |
||
07/01 21:30 |
tháng 1 KT |
Cameroon[42] Democratic Rep Congo[56] |
07/01 22:00 |
tháng 1 KT |
Sparta Rotterdam[HOL D2-6] Lierse[BEL D1-16] |
07/01 22:00 |
tháng 1 KT |
SC Heerenveen[HOL D1-11] St-Truidense VV[BEL D2-1] |
08/01 01:00 |
tháng 1 KT |
SC Wiedenbruck[GER RegW-7] SC Paderborn 07[GER D1-10] |
Lịch thi đấu Brazil Pernambucano |
||
08/01 01:00 |
1 KT |
Porto Caruaru Pe Ypiranga Pe |
08/01 06:00 |
1 KT |
Clube Atletico Pernambucano Serra Talhada Pe |
08/01 06:00 |
1 KT |
Pesqueira Central Sc Pe |
08/01 06:00 |
1 KT |
Vera Cruz Pe America Pe |
Lịch thi đấu Cup Liên Đoàn Tây Ban Nha |
||
08/01 02:00 |
2 KT |
CD Linares[SPA D4-4] Unión Viera[SPA D4-181] |
08/01 02:30 |
2 KT |
CD Castellon[SPA D4-54] Osasuna B |
Lịch thi đấu Chile |
||
08/01 02:00 |
clausura KT |
Cobreloa Palestino |
08/01 06:00 |
clausura KT |
Csyd Barnechea Santiago Wanderers |
Lịch thi đấu Hạng 3 Tây Ban Nha |
||
07/01 22:59 |
18 KT |
CD San Roque[10] La Hoya Lorca[19] |
Lịch thi đấu England Johnstone |
||
08/01 02:45 |
semi finals KT |
Preston North End Walsall |
Lịch thi đấu England Conference |
||
08/01 02:45 |
25 KT |
Gateshead[8] Woking[4] |
Lịch thi đấu Cúp FA Hồng Kông |
||
07/01 19:00 |
elimination finals KT |
Yuen Long[HK PR-6] Hong Kong Rangers FC[HK PR-7] |
Lịch thi đấu Cúp Liên Đoàn Ấn Độ |
||
07/01 17:30 |
bảng KT |
Salgaocar Sports Club[IND D1-3] Pune FC[IND D1-7] |
07/01 20:30 |
bảng KT |
Dempo SC[IND D1-4] Royal Wahingdoh |
T2 | T3 | T4 | T5 | T6 | T7 | CN |
1 | 2 | 3 | 4 | 5 | 6 | 7 |
8 | 9 | 10 | 11 | 12 | 13 | 14 |
15 | 16 | 17 | 18 | 19 | 20 | 21 |
22 | 23 | 24 | 25 | 26 | 27 | 28 |
29 | 30 |