Lịch thi đấu Euro |
||
03/09 22:59 |
loại KT |
Azerbaijan[106] Croatia[13] |
04/09 01:45 |
loại KT |
Hà Lan[12] Iceland[24] |
04/09 01:45 |
loại KT |
Séc[20] Kazakhstan[141] |
04/09 01:45 |
loại KT |
Thổ Nhĩ Kỳ[45] Latvia[86] |
04/09 01:45 |
loại KT |
Đảo Síp[82] Xứ Wales[9] |
04/09 01:45 |
loại KT |
Israel[47] Andorra[201] |
04/09 01:45 |
loại KT |
Bỉ[2] Bosnia Herzegovina[28] |
04/09 01:45 |
loại KT |
Italy[16] Malta[159] |
04/09 01:45 |
loại KT |
Bulgaria[69] Na Uy[68] |
Lịch thi đấu Vòng Loại World Cup (Châu Á) |
||
03/09 17:25 |
2 KT |
Nhật Bản[56] Cambodia[180] |
03/09 18:00 |
2 KT |
Australia[61] Bangladesh[170] |
03/09 18:00 |
2 KT |
Hàn Quốc[54] Lào[177] |
03/09 18:35 |
2 KT |
Trung Quốc[79] Hong Kong China[151] |
03/09 19:30 |
2 KT |
Iraq[85] Chinese Taipei[179] |
03/09 21:00 |
2 KT |
Uzbekistan[76] Yemen[174] |
03/09 21:30 |
2 KT |
Iran[41] Guam Island[146] |
03/09 22:00 |
2 KT |
Oman[99] Turkmenistan[149] |
03/09 22:15 |
2 KT |
United Arab Emirates[70] Malaysia[168] |
04/09 00:00 |
2 KT |
Kuwait[126] Myanmar[162] |
04/09 00:40 |
2 KT |
Saudi Arabia[93] Timor Leste[163] |
Lịch thi đấu Brazil |
||
04/09 05:30 |
22 KT |
Santos Chapecoense SC |
04/09 07:00 |
22 KT |
Figueirense (SC) Gremio |
Lịch thi đấu Giao Hữu |
||
03/09 14:30 |
tháng 9 KT |
Maccabi Petah Tikva FC[ISR D1-1] Beitar Jerusalem[ISR D1-10] |
03/09 16:00 |
tháng 9 KT |
Đảo Síp U17 Bỉ U17 |
03/09 16:00 |
tháng 9 KT |
Na uy U17 Luxembourg U17 |
03/09 19:00 |
tháng 9 KT |
Philippines[125] Maldives[175] |
03/09 19:30 |
tháng 9 KT |
Thái Lan[139] Afghanistan[134] |
03/09 20:00 |
tháng 9 KT |
Belarus U17 Azerbaijan U17 |
03/09 21:00 |
tháng 9 KT |
Romania U17 Thụy Điển U17 |
03/09 21:00 |
tháng 9 KT |
Ba Lan U17 Georgia U17 |
03/09 21:00 |
tháng 9 KT |
Hapoel Ironi Kiryat Shmona[ISR D1-5] Ironi Tiberias |
03/09 21:00 |
tháng 9 KT |
Bồ Đào Nha U17 Slovakia U17 |
03/09 21:30 |
tháng 9 KT |
Szombathelyi Haladas[HUN D1-2] Soproni Svse-gysev[HUN D2E-15] |
03/09 22:00 |
tháng 9 KT |
Israel U19 Montenegro U19 |
03/09 22:59 |
tháng 9 KT |
Munchen 1860[GER D2-16] Wacker Innsbruck[AUT D2-1] |
03/09 22:59 |
tháng 9 KT |
Italy U19 Hà Lan U19 |
03/09 22:59 |
tháng 9 KT |
Đức U21 Đan Mạch U21 |
04/09 00:00 |
tháng 9 KT |
Mantova[ITA C1-A-13] AC Milan[ITA D1-12] |
04/09 00:00 |
tháng 9 KT |
SSV Jahn Regensburg[GER RegB-1] Bayern Munich[GER D1-2] |
04/09 00:00 |
tháng 9 KT |
Eibar[SPA D1-2] Sporting de Gijon[SPA D1-11] |
04/09 00:00 |
tháng 9 KT |
Thụy Điển U17 Na uy U17 |
04/09 01:00 |
tháng 9 KT |
Novo Hamburgo RS[BRA CGD1-8] CE Lajeadense[BRA CGD1-5] |
04/09 01:30 |
tháng 9 KT |
Carpi[ITA D1-20] Shakhtar Donetsk[UKR D1-2] |
04/09 01:45 |
tháng 9 KT |
Anh U21 Mỹ U23 |
04/09 02:00 |
tháng 9 KT |
Getafe[SPA D1-19] Al Ahly[EGY D1-2] |
Lịch thi đấu Cúp Argentina |
||
04/09 05:00 |
1/16 KT |
Estudiantes La Plata[ARG D1-10] Quilmes[ARG D1-15] |
04/09 05:00 |
1/16 KT |
Quilmes Estudiantes La Plata |
Lịch thi đấu Venezuela |
||
04/09 02:30 |
3 KT |
Tucanes Amazonas Deportivo La Guaira |
Lịch thi đấu Hạng 2 Nga Ural |
||
03/09 20:00 |
8 KT |
Dynamo Kirov[10] Pari Nizhny Novgorod[5] |
03/09 20:30 |
8 KT |
Lada Togliatti[7] Volga Ulyanovsk[6] |
03/09 21:00 |
8 KT |
Zenit-Izhevsk[2] Chelyabinsk[3] |
03/09 22:00 |
8 KT |
Neftekhimik Nizhnekamsk[1] Khimik Dzerzhinsk[8] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Phần Lan |
||
03/09 22:30 |
21 KT |
Haka[6] PK-35[3] |
Lịch thi đấu Cúp Quốc gia Estonia |
||
03/09 22:00 |
Round 3 KT |
Jk Retro Nomme Jk Kalju Iii |
03/09 22:00 |
Round 3 KT |
Nomme United Parnu FC Metropool |
04/09 00:30 |
Round 3 KT |
Eston Villa Viimsi Mrjk |
Lịch thi đấu Hạng 2 Estonia |
||
03/09 22:30 |
27 KT |
Tallinna Levadia 2[1] JK Tallinna Kalev[5] |
Lịch thi đấu Cúp Quốc Gia Chile |
||
04/09 02:00 |
KT |
Cobreloa[CHI D2-1] Univ Catolica[CHI D1-8] |
04/09 06:00 |
KT |
O Higgins[CHI D1-2] Universidad de Concepcion[CHI D1-3] |
04/09 06:00 |
KT |
Everton CD[CHI D2-7] Union Espanola[CHI D1-7] |
Lịch thi đấu VL U21 Châu Âu |
||
03/09 20:00 |
bảng KT |
Albania U21 Israel U21 |
03/09 20:00 |
bảng KT |
Liechtenstein U21 Hungary U21 |
03/09 21:00 |
bảng KT |
Croatia U21 Georgia U21 |
03/09 22:59 |
bảng KT |
Thụy Điển U21 San Marino U21 |
Lịch thi đấu U19 Na uy |
||
03/09 23:45 |
KT |
Valerenga U19[4] Lillestrom U19[3] |
04/09 01:00 |
KT |
Strommen U19[14] Follo U19[7] |
Lịch thi đấu Peru |
||
03/09 22:59 |
clausura KT |
Ayacucho Futbol Club[6] Cusco FC[2] |
04/09 01:15 |
clausura KT |
Alianza Atletico[9] Universitario de Deportes[13] |
04/09 03:30 |
clausura KT |
Deportivo Municipal Juan Aurich |
04/09 08:00 |
clausura KT |
Melgar[16] Leon de Huanuco[12] |
Lịch thi đấu Hạng nhất Mỹ |
||
04/09 06:00 |
loại KT |
Wilmington Hammerheads Charlotte Independence |
T2 | T3 | T4 | T5 | T6 | T7 | CN |
1 | 2 | 3 | 4 | 5 | 6 | 7 |
8 | 9 | 10 | 11 | 12 | 13 | 14 |
15 | 16 | 17 | 18 | 19 | 20 | 21 |
22 | 23 | 24 | 25 | 26 | 27 | 28 |
29 | 30 |