Lịch thi đấu Tây Ban Nha |
||
03/01 22:00 |
17 KT |
Atletico Madrid Levante |
04/01 00:00 |
17 KT |
Sevilla[6] Celta Vigo[8] |
04/01 02:00 |
17 KT |
Elche[20] Villarreal[5] |
04/01 04:00 |
17 KT |
Deportivo La Coruna[17] Athletic Bilbao[11] |
04/01 04:00 |
17 KT |
Malaga[7] Almeria[16] |
Lịch thi đấu Cúp FA |
||
03/01 22:00 |
Round 3 KT |
West Bromwich Gateshead |
03/01 22:00 |
Round 3 KT |
Millwall Bradford AFC |
03/01 22:00 |
Round 3 KT |
Charlton Athletic Blackburn Rovers |
03/01 22:00 |
Round 3 KT |
Fulham Wolves |
03/01 22:00 |
Round 3 KT |
Preston North End Norwich City |
03/01 22:00 |
Round 3 KT |
Brentford Brighton |
03/01 22:00 |
Round 3 KT |
Huddersfield Town Reading |
03/01 22:00 |
Round 3 KT |
Bolton Wanderers Wigan Athletic |
03/01 22:00 |
Round 3 KT |
Doncaster Rovers Bristol City |
03/01 22:00 |
Round 3 KT |
Rotherham United AFC Bournemouth |
03/01 22:00 |
Round 3 KT |
Derby County Southport FC |
03/01 22:00 |
Round 3 KT |
Leicester City Newcastle United |
03/01 22:00 |
Round 3 KT |
Rochdale Nottingham Forest |
03/01 22:00 |
Round 3 KT |
Tranmere Rovers Swansea City |
03/01 22:00 |
Round 3 KT |
Blyth Spartans Birmingham |
03/01 22:00 |
Round 3 KT |
Cambridge United Luton Town |
03/01 22:15 |
Round 3 KT |
Barnsley Middlesbrough |
Lịch thi đấu Hạng 2 Tây Ban Nha |
||
03/01 22:00 |
19 KT |
Alaves CD Mirandes |
04/01 00:00 |
19 KT |
Mallorca[16] Albacete[22] |
04/01 00:00 |
19 KT |
UE Llagostera[19] Girona[5] |
04/01 00:15 |
19 KT |
Osasuna[14] Leganes[11] |
04/01 02:00 |
19 KT |
Barcelona B[18] Las Palmas[1] |
Lịch thi đấu Bồ Đào Nha |
||
03/01 22:59 |
15 KT |
Pacos Ferreira Rio Ave |
03/01 22:59 |
15 KT |
Maritimo Sporting Braga |
04/01 01:00 |
15 KT |
Sporting Lisbon GD Estoril-Praia |
04/01 03:15 |
15 KT |
Gil Vicente Porto |
Lịch thi đấu Hạng 2 Anh |
||
03/01 22:00 |
24 KT |
Walsall Coventry |
03/01 22:00 |
24 KT |
Port Vale Gillingham |
03/01 22:00 |
24 KT |
Fleetwood Town Swindon |
Lịch thi đấu Úc |
||
03/01 15:30 |
14 KT |
Sydney FC Newcastle Jets FC |
Lịch thi đấu Thổ Nhĩ Kỳ |
||
03/01 18:30 |
16 KT |
Rizespor Konyaspor |
03/01 21:00 |
16 KT |
Bursaspor Akhisar Bld.Geng |
04/01 00:00 |
16 KT |
Fenerbahce[1] Basaksehir FK[4] |
Lịch thi đấu Cúp Quốc Gia Pháp |
||
03/01 20:30 |
1/32 final KT |
Le Mans Tours FC |
03/01 21:00 |
1/32 final KT |
Stade Brestois Stade Lavallois MFC |
03/01 21:00 |
1/32 final KT |
Red Star 93 AC Arles-Avignon |
03/01 21:15 |
1/32 final KT |
Nantes Franciscain |
03/01 21:15 |
1/32 final KT |
Bobigny Ac Evian Thonon Gaillard |
03/01 21:15 |
1/32 final KT |
St Maur Lusitanos Stade Reims |
03/01 22:00 |
1/32 final KT |
Jura Sud Foot Saint-Louis Neuweg |
03/01 22:00 |
1/32 final KT |
US Boulogne Sarre Union |
03/01 22:59 |
1/32 final KT |
Andrezieux Saint Priest |
04/01 00:00 |
1/32 final KT |
Valenciennes Nice |
04/01 00:00 |
1/32 final KT |
Avranches Lorient |
04/01 00:00 |
1/32 final KT |
Bressuire Amiens |
04/01 00:00 |
1/32 final KT |
JA Le Poire Sur Vie Plabennec |
04/01 00:30 |
1/32 final KT |
Vendee Lucon Chateauroux |
04/01 00:30 |
1/32 final KT |
Concarneau Chamois Niortais |
04/01 01:00 |
1/32 final KT |
Quevilly Orleans US 45 |
04/01 01:00 |
1/32 final KT |
St Omer Iris Club de Croix |
04/01 02:45 |
1/32 final KT |
Bastia Lille |
Lịch thi đấu Hạng 2 Bồ Đào Nha |
||
03/01 18:00 |
21 KT |
Maritimo B Sporting Braga B |
Lịch thi đấu Israel |
||
03/01 22:00 |
16 KT |
Hapoel Haifa[11] Hapoel Tel Aviv[6] |
03/01 22:00 |
16 KT |
Hapoel Raanana[12] Maccabi Petah Tikva FC[7] |
03/01 23:30 |
16 KT |
Hapoel Bnei Sakhnin FC[8] Ashdod MS[10] |
04/01 00:10 |
16 KT |
Hapoel Ironi Kiryat Shmona[1] Maccabi Netanya[9] |
04/01 00:30 |
16 KT |
Beitar Jerusalem[5] Hapoel Acco[14] |
Lịch thi đấu Hy Lạp |
||
03/01 20:00 |
17 KT |
Veria FC Panaitolikos Agrinio |
03/01 20:00 |
17 KT |
OFI Crete Niki Volou |
03/01 22:15 |
17 KT |
Kerkyra Asteras Tripolis |
04/01 00:30 |
17 KT |
PAOK Saloniki Panionios |
Lịch thi đấu Đảo Sip |
||
03/01 22:00 |
15 KT |
AEK Larnaca Omonia Nicosia FC |
04/01 00:00 |
15 KT |
Doxa Katokopias Othellos Athienou |
Lịch thi đấu Hạng 3 Anh |
||
03/01 22:00 |
24 KT |
Morecambe Stevenage Borough |
03/01 22:00 |
24 KT |
Newport County Carlisle |
03/01 22:00 |
24 KT |
Northampton Town Southend United |
03/01 22:00 |
24 KT |
Dagenham and Redbridge Bury |
03/01 22:00 |
24 KT |
Oxford United Cheltenham Town |
03/01 22:00 |
24 KT |
Burton Albion FC Shrewsbury Town |
03/01 22:00 |
24 KT |
Exeter City Accrington Stanley |
03/01 22:00 |
24 KT |
York City Plymouth Argyle |
03/01 22:00 |
24 KT |
Wycombe Wanderers Hartlepool United FC |
Lịch thi đấu Maroc |
||
03/01 21:30 |
15 KT |
KAC de Kenitra[10] Maghreb Fez[15] |
03/01 22:00 |
15 KT |
HUSA Hassania Agadir[7] Union Touarga Sport Rabat[6] |
04/01 01:30 |
15 KT |
RCA Raja Casablanca Atlhletic[4] Chabab Atlas Khenifra[16] |
Lịch thi đấu Yemen |
||
03/01 19:30 |
15 KT |
Sabbab Al-Jeel[13] Fhman[11] |
03/01 19:30 |
15 KT |
Al-Yarmok Rawda Al Oruba(YEM) |
Lịch thi đấu Ai Cập |
||
03/01 19:30 |
16 KT |
Misr El Maqasah[8] Enppi[2] |
03/01 19:30 |
16 KT |
El Mokawloon[13] Alaab Damanhour[18] |
03/01 19:30 |
16 KT |
El Gounah[16] Al Ahly[5] |
03/01 22:00 |
16 KT |
Smouha SC[14] Ittihad Alexandria[12] |
03/01 22:00 |
16 KT |
EL Masry[10] Ithad Al Shortah[11] |
04/01 00:30 |
16 KT |
El Zamalek[1] Petrojet[6] |
Lịch thi đấu Malta Premier League |
||
03/01 20:00 |
1a fase KT |
Floriana Naxxar Lions |
03/01 22:00 |
1a fase KT |
Qormi Valletta FC |
Lịch thi đấu Hạng Nhất Malta |
||
03/01 20:00 |
13 KT |
Pembroke Athleta St Georges |
03/01 20:00 |
13 KT |
Vittoriosa Stars Fgura United |
03/01 22:15 |
13 KT |
Msida St Joseph Zurrieq |
03/01 22:15 |
13 KT |
St Andrews Melita Fc |
Lịch thi đấu Giao Hữu |
||
03/01 13:00 |
tháng 1 KT |
Trung Quốc Oman |
03/01 20:00 |
tháng 1 KT |
KSK Heist Berchem Sport |
03/01 21:15 |
tháng 1 KT |
Ajaccio GFCO Bastia CA |
03/01 21:30 |
tháng 1 KT |
Clermont Foot Bourg Peronnas |
04/01 08:00 |
tháng 1 KT |
Zacatepec CDSyC Cruz Azul |
Lịch thi đấu UAE Division 1 |
||
03/01 19:50 |
7 KT |
Dubba Al-Husun Al Oruba Uae |
03/01 19:50 |
7 KT |
Al Taawon Al Thaid |
Lịch thi đấu Hạng nhất Bắc Ireland |
||
03/01 21:00 |
15 KT |
Dundela Larne |
03/01 21:00 |
15 KT |
Donegal Celtic Harland Wolff Welders |
03/01 21:00 |
15 KT |
Loughgall Police Service Of Northern Ireland |
03/01 21:00 |
15 KT |
Knockbreda Ballyclare Comrades |
03/01 22:00 |
15 KT |
Ards Armagh City |
Lịch thi đấu Hạng 3 Israel |
||
04/01 00:30 |
south KT |
Hapoel Hod Hasharon Hapoel Azor |
04/01 01:30 |
south KT |
Hapoel Ashkelon Beitar Kfar Saba Shlomi |
Lịch thi đấu Bắc Ireland |
||
03/01 22:00 |
regular season KT |
Ballymena United Glenavon Lurgan |
03/01 22:00 |
regular season KT |
Crusaders FC Ballinamallard United |
03/01 22:00 |
regular season KT |
Dungannon Swifts Cliftonville |
03/01 22:00 |
regular season KT |
Linfield FC Coleraine |
03/01 22:00 |
regular season KT |
Warrenpoint Town Glentoran |
Lịch thi đấu Chile |
||
04/01 02:00 |
clausura KT |
Cobresal Universidad de Chile |
04/01 04:30 |
clausura KT |
Nublense Huachipato |
Lịch thi đấu Hạng 2 Wales |
||
03/01 21:00 |
21 KT |
Penybont[3] Goytre Afc[6] |
03/01 21:00 |
21 KT |
Cardiff Metropolitan Goytre United |
03/01 21:00 |
21 KT |
Haverfordwest County Pontardawe Town |
03/01 21:30 |
21 KT |
Aberdare Town[13] Afc Porth[16] |
Lịch thi đấu Scotland Division 2 |
||
03/01 22:00 |
19 KT |
Albion Rovers Annan Athletic |
03/01 22:00 |
19 KT |
Arbroath Montrose |
03/01 22:00 |
19 KT |
Berwick Rangers East Stirlingshire |
03/01 22:00 |
19 KT |
Queens Park Clyde |
Lịch thi đấu Hạng 3 Tây Ban Nha |
||
04/01 01:30 |
19 KT |
La Hoya Lorca Almeria B |
Lịch thi đấu Hạng 2 Thổ Nhĩ Kỳ |
||
03/01 19:00 |
16 KT |
Surfaspor Boluspor |
03/01 23:30 |
16 KT |
Osmanlispor Antalyaspor |
Lịch thi đấu Scotland Championship |
||
03/01 19:45 |
19 KT |
Hearts Hibernian FC |
03/01 22:00 |
19 KT |
Cowdenbeath Raith Rovers |
03/01 22:00 |
19 KT |
Falkirk Alloa Athletic |
03/01 22:00 |
19 KT |
Queen of South Livingston |
03/01 22:00 |
19 KT |
Glasgow Rangers Dumbarton |
Lịch thi đấu Scotland Division 1 |
||
03/01 22:00 |
19 KT |
Ayr Utd Stranraer |
03/01 22:00 |
19 KT |
Dunfermline Peterhead |
03/01 22:00 |
19 KT |
Forfar Athletic Brechin City |
03/01 22:00 |
19 KT |
Greenock Morton Airdrie United |
03/01 22:00 |
19 KT |
Stenhousemuir Stirling Albion |
Lịch thi đấu Hạng 2 Hy Lạp |
||
03/01 21:00 |
north group KT |
Iraklis Psachna Aharnaikos |
03/01 22:59 |
south group KT |
Larisa[4] Anagenisi Karditsa[6] |
Lịch thi đấu Lebanese FA Cup |
||
03/01 18:30 |
1/16 KT |
Al Ansar Lib Al-Safa |
03/01 18:30 |
1/16 KT |
Al-Ahed Bekaa Sport Club |
Lịch thi đấu England Conference Nam |
||
03/01 22:15 |
25 KT |
Chelmsford City Farnborough Town |
Lịch thi đấu Bắc Anh |
||
03/01 22:00 |
31 KT |
Belper Town Rushall Olympic |
03/01 22:00 |
31 KT |
Buxton FC Stamford AFC |
03/01 22:00 |
31 KT |
Ilkeston Town Barwell |
03/01 22:00 |
31 KT |
Kings Lynn Halesowen Town |
03/01 22:00 |
31 KT |
Marine Nantwich Town |
03/01 22:00 |
31 KT |
Matlock Town Grantham Town |
03/01 22:00 |
31 KT |
Stourbridge Witton Albion |
03/01 22:00 |
31 KT |
Trafford Skelmersdale United |
03/01 22:00 |
31 KT |
Workington Whitby Town |
03/01 22:00 |
14 KT |
Ashton United[7] Fc United Of Manchester[6] |
Lịch thi đấu Nam Anh |
||
03/01 22:00 |
29 KT |
Chesham United Truro City |
03/01 22:00 |
29 KT |
Dunstable Town Bideford Afc |
03/01 22:00 |
29 KT |
Frome Town Histon |
Lịch thi đấu giải trẻ Úc |
||
03/01 10:30 |
12 KT |
Central Coast Mariners Fc Am Melbourne City Youth 1 |
04/01 07:30 |
12 KT |
Adelaide United Fc Youth Melbourne Victory Fc Am |
Lịch thi đấu Hạng 2 Chile |
||
04/01 03:00 |
fase zontal south(clausura) KT |
Lota Schwager Deportes Temuco |
04/01 04:30 |
fase zontal north(clausura) KT |
Coquimbo Unido Everton CD |
04/01 06:00 |
fase zontal south(clausura) KT |
Curico Unido Deportes Concepcion |
04/01 07:00 |
fase zontal north(clausura) KT |
San Luis Quillota La Serena |
T2 | T3 | T4 | T5 | T6 | T7 | CN |
1 | 2 | 3 | 4 | 5 | 6 | 7 |
8 | 9 | 10 | 11 | 12 | 13 | 14 |
15 | 16 | 17 | 18 | 19 | 20 | 21 |
22 | 23 | 24 | 25 | 26 | 27 | 28 |
29 | 30 |