Lịch thi đấu Ngoại Hạng Anh |
||
02/05 02:00 |
35 KT |
Watford[10] Liverpool[3] |
Lịch thi đấu Tây Ban Nha |
||
02/05 02:00 |
35 KT |
Malaga[14] Sevilla[4] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Italia |
||
01/05 17:30 |
39 KT |
Benevento[6] Avellino[13] |
01/05 20:00 |
39 KT |
Hellas Verona[2] Vicenza[19] |
02/05 01:30 |
39 KT |
Salernitana[10] Frosinone[3] |
Lịch thi đấu Nga |
||
01/05 17:00 |
26 KT |
Tom Tomsk Zenit St.Petersburg |
01/05 19:30 |
26 KT |
Krylya Sovetov Samara Gazovik Orenburg |
01/05 22:00 |
26 KT |
Krasnodar FK FK Anzhi |
Lịch thi đấu Hạng 2 Tây Ban Nha |
||
01/05 22:00 |
36 KT |
SD Huesca[7] Rayo Vallecano[13] |
02/05 00:00 |
36 KT |
Gimnastic Tarragona[16] CF Reus Deportiu[14] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Pháp |
||
02/05 01:45 |
35 KT |
Lens[4] Stade Lavallois MFC[20] |
Lịch thi đấu Bỉ |
||
01/05 22:59 |
championship playoff KT |
Club Brugge Zulte-Waregem |
Lịch thi đấu AFC CUP |
||
01/05 22:00 |
bảng KT |
Saham[OMA D1-10] Al-Nejmeh[LBN D1-3] |
01/05 22:00 |
bảng KT |
Al Wihdat Amman[JOR D1-3] Al-Muharraq[BHR D1-4] |
Lịch thi đấu Đan Mạch |
||
02/05 00:00 |
relegation round KT |
Silkeborg IF Aarhus AGF |
Lịch thi đấu Séc |
||
01/05 22:30 |
26 KT |
Slovan Liberec[9] Bohemians 1905[13] |
Lịch thi đấu Iceland |
||
02/05 00:00 |
1 KT |
Breidablik[6] Ka Akureyri |
02/05 02:15 |
1 KT |
Grindavik Stjarnan[2] |
02/05 02:15 |
1 KT |
KR Reykjavik Vikingur Reykjavik |
Lịch thi đấu Thụy Điển |
||
01/05 20:00 |
6 KT |
Malmo FF[1] Orebro[3] |
01/05 20:00 |
6 KT |
Kalmar FF[16] Halmstads[12] |
01/05 22:30 |
6 KT |
Djurgardens[13] IFK Norrkoping[10] |
01/05 22:30 |
6 KT |
IK Sirius FK[2] Jonkopings Sodra IF[5] |
Lịch thi đấu Thổ Nhĩ Kỳ |
||
02/05 00:00 |
29 KT |
Bursaspor[12] Galatasaray[4] |
02/05 00:00 |
29 KT |
Osmanlispor[9] Konyaspor[8] |
Lịch thi đấu Na Uy |
||
02/05 00:00 |
6 KT |
Sarpsborg 08 FF Rosenborg |
Lịch thi đấu Ba Lan |
||
01/05 22:59 |
xuống hạng KT |
Zaglebie Lubin Cracovia Krakow |
Lịch thi đấu Hạng nhất Thụy Điển |
||
01/05 20:00 |
5 KT |
Orgryte[7] Osters IF[3] |
01/05 20:00 |
5 KT |
Norrby IF[15] Atvidabergs FF[16] |
01/05 22:00 |
5 KT |
Helsingborg IF[6] Degerfors IF[5] |
Lịch thi đấu Romania |
||
01/05 21:30 |
xuống hạng KT |
ACS Poli Timisoara Botosani |
02/05 00:30 |
vô địch KT |
Dinamo Bucuresti Steaua Bucuresti |
Lịch thi đấu Bulgaria |
||
01/05 21:30 |
relegation round KT |
Slavia Sofia FC Vereya |
02/05 00:00 |
championship round KT |
Ludogorets Razgrad Cherno More Varna |
Lịch thi đấu Croatia |
||
01/05 22:59 |
31 KT |
ZNK Osijek NK Lokomotiva Zagreb |
Lịch thi đấu Nam Phi |
||
01/05 20:00 |
26 KT |
Maritzburg United Cape Town City |
01/05 22:00 |
6 KT |
Bidvest Wits Mamelodi Sundowns |
Lịch thi đấu Hạng Nhất Thụy Sỹ |
||
02/05 00:45 |
30 KT |
Schaffhausen Servette |
Lịch thi đấu Indonesia |
||
01/05 18:30 |
3 KT |
Persiba Balikpapan[17] Arema Malang[4] |
Lịch thi đấu Hạng 3 Thụy Điển Bắc Svealand |
||
01/05 19:00 |
4 KT |
BKV Norrtalje Eskilstuna City FK |
Lịch thi đấu Hạng 2 Iran |
||
01/05 19:30 |
34 KT |
Foolad Yazd[17] Gol Gohar[3] |
01/05 19:30 |
34 KT |
Naft Masjed Soleyman[13] Malavan[4] |
01/05 19:30 |
34 KT |
Rah Ahan[12] Iran Javan Bushehr[14] |
01/05 19:30 |
34 KT |
Aluminium Arak Fajr Sepasi |
01/05 19:30 |
34 KT |
Khouneh Be Khouneh Kheybar Khorramabad |
01/05 19:30 |
34 KT |
Oxin Alborz Mes Krman |
01/05 19:30 |
34 KT |
Sepidroud Rasht Nassaji Mazandaran |
01/05 19:30 |
34 KT |
Mes Rafsanjan Esteghlal Ahvaz |
01/05 20:00 |
34 KT |
Pars Jonoubi Jam Baderan Tehran |
Lịch thi đấu Kuwait |
||
01/05 21:35 |
25 KT |
Al Salmiyah Al Fahaheel Sc |
01/05 21:35 |
25 KT |
Al Salibikhaet Al Shabab Kuw |
02/05 00:10 |
25 KT |
Al Kuwait SC Kazma |
02/05 00:10 |
25 KT |
Yarmouk Al-Nasar |
Lịch thi đấu Hạng 2 Jordan |
||
01/05 20:30 |
10 KT |
Al Karmel Al Jalil |
01/05 20:30 |
10 KT |
Al Yarmouk Al Salt |
01/05 20:30 |
10 KT |
Blama Al Tora |
Lịch thi đấu Venezuela |
||
01/05 21:00 |
apertura KT |
Atletico Socopo Estudiantes Merida |
02/05 02:00 |
apertura KT |
Deportivo La Guaira Mineros de Guayana |
02/05 04:00 |
apertura KT |
Deportivo Tachira Zamora Barinas |
Lịch thi đấu Hạng 3 Na uy nhóm A |
||
01/05 21:00 |
3 KT |
Valerenga B Follo |
Lịch thi đấu Hạng 2 Thụy Điển miền Bắc |
||
01/05 21:00 |
3 KT |
Carlstad United BK Vasalunds IF |
01/05 22:00 |
3 KT |
Enskede Ik Akropolis IF |
Lịch thi đấu Hạng 2 Nga miền Tây |
||
01/05 19:00 |
21 KT |
Solaris Tekstilshchik Ivanovo |
Lịch thi đấu Hạng 2 Áo |
||
01/05 23:30 |
32 KT |
SV Horn Floridsdorfer AC Wien |
Lịch thi đấu Colombia |
||
02/05 07:30 |
apertura KT |
Alianza Petrolera[(a)-7] Inter Palmira[(a)-20] |
Lịch thi đấu Hạng nhất Colombia |
||
02/05 03:15 |
apertura KT |
Cucuta Deportes Quindio |
02/05 05:30 |
apertura KT |
Deportivo Pereira Fortaleza CEIF |
Lịch thi đấu Cúp Liên đoàn Ireland |
||
01/05 21:00 |
quarterfinals KT |
Sligo Rovers[IRE PR-10] Galway United[IRE PR-12] |
01/05 22:00 |
quarterfinals KT |
Cork City[IRE PR-1] St Patrick's[IRE PR-11] |
01/05 22:59 |
quarterfinals KT |
Dundalk[IRE PR-2] Waterford United[IRE D1-1] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Thụy Điển miền Nam |
||
01/05 20:00 |
3 KT |
Kristianstads FF Landskrona BoIS |
Lịch thi đấu Cúp Quốc Gia Litva |
||
01/05 22:59 |
2 KT |
Gelezinis Vilkas Dainava Alytus |
Lịch thi đấu Luxembourg |
||
01/05 21:00 |
23 KT |
Una Strassen Jeunesse Esch |
Lịch thi đấu Hạng 2 Estonia |
||
01/05 19:00 |
9 KT |
Maardu Fc Starbunker[2] Jk Welco Elekter[9] |
01/05 20:00 |
9 KT |
Flora Tallinn Ii[1] Kuressaare[4] |
01/05 22:59 |
9 KT |
Fci Tallinn B Elva |
Lịch thi đấu Hạng 2 Hy Lạp |
||
01/05 20:00 |
28 KT |
AEL Kalloni Panelefsiniakos |
Lịch thi đấu Hạng 3 Thụy Điển Bắc Gotaland |
||
01/05 22:00 |
4 KT |
Nordvarmland Ff Fbk Karlstad |
01/05 22:00 |
4 KT |
Trollhattan Grebbestads If |
Lịch thi đấu Hạng 3 Thụy Điển Nam Svealand |
||
01/05 18:00 |
4 KT |
Sodertalje Motala AIF |
01/05 20:00 |
4 KT |
Huddinge If Fc Linkoping City |
Lịch thi đấu Hạng nhất Uzbekistan |
||
01/05 18:30 |
7 KT |
Nbu Osiyo Sementchi Quvasoy |
01/05 18:30 |
7 KT |
Zaamin Hotira Namangan |
01/05 19:00 |
7 KT |
Andijon[2] Mashal Ii[6] |
01/05 19:00 |
7 KT |
Istiklol Fergana Nurafshon |
01/05 20:00 |
7 KT |
Yangiyer Uz Dong Joo Andijon |
01/05 20:00 |
7 KT |
Dinamo Gallakor Lokomotiv Bfk |
01/05 20:00 |
7 KT |
Nasaf Qarshi Ii Naryn |
01/05 20:00 |
7 KT |
Termez Surkhon Yozyovon |
01/05 20:00 |
7 KT |
Aral Nukus Xorazm Urganch |
Lịch thi đấu Zimbabwe |
||
01/05 20:00 |
6 KT |
How Mine Fc Bantu Rovers |
01/05 20:00 |
6 KT |
Harare City Zpc Kariba |
Lịch thi đấu U19 Séc |
||
01/05 18:00 |
27 KT |
Brno U19[9] Sparta Praha U19[1] |
Lịch thi đấu U21 Nga |
||
01/05 17:00 |
26 KT |
Fk Krasnodar Youth Fk Anzhi Youth |
Lịch thi đấu U21 Séc |
||
01/05 20:00 |
KT |
Baumit Jablonec U21[7] Slavia Praha U21[12] |
Lịch thi đấu Nữ Đức |
||
01/05 18:30 |
KT |
Nữ Bayern Munich[3] Nữ Hoffenheim[8] |
Lịch thi đấu Cúp Quốc Gia Slovakia |
||
01/05 21:20 |
chung kết KT |
Mfk Skalica[SVK D2CG-8] Slovan Bratislava[SVK D1-2] |
Lịch thi đấu U20 Scotland |
||
01/05 19:30 |
KT |
Hearts U20[11] Hibernian Fc U20[3] |
01/05 20:00 |
KT |
Motherwell Fc U20[5] Inverness Ct U20[16] |
02/05 00:00 |
KT |
Celtic U20[2] Kilmarnock U20[13] |
02/05 00:00 |
KT |
Ross County U20[1] Hamilton Fc U20[4] |
02/05 00:00 |
KT |
St Mirren U20[12] Glasgow Rangers U20[7] |
02/05 00:00 |
KT |
Partick Thistle U20[8] Dundee United U20[14] |
Lịch thi đấu Nam Anh |
||
01/05 21:00 |
playoffs final KT |
Leamington Hitchin Town |
T2 | T3 | T4 | T5 | T6 | T7 | CN |
1 | 2 | 3 | 4 | 5 | 6 | 7 |
8 | 9 | 10 | 11 | 12 | 13 | 14 |
15 | 16 | 17 | 18 | 19 | 20 | 21 |
22 | 23 | 24 | 25 | 26 | 27 | 28 |
29 | 30 |