Xem theo vòng đấu
Xem theo bảng đấu
- Không có bảng đấu thuộc vòng này !
Thời gian | Vòng đấu | Trận đấu | Cả trận | Hiệp 1 | Bên lề | |
13/08/2021 02:15 |
qualifying 3 (KT) |
ZNK Osijek CSKA Sofia |
1 1 |
1 1 |
Đội hình Diễn biến |
|
13/08/2021 02:00 |
qualifying 3 (KT) |
LASK Linz Vojvodina |
6 1 |
1 1 |
Đội hình Diễn biến |
|
13/08/2021 02:00 |
qualifying 3 (KT) |
Partizan Belgrade Sochi |
2 2 |
0 1 |
Đội hình Diễn biến |
|
90 minutes[2-2], Double bouts[3-3], 120 minutes[2-2], Penalty Kicks[4-2] | ||||||
13/08/2021 02:00 |
qualifying 3 (KT) |
Dundalk Vitesse Arnhem |
1 2 |
0 2 |
Đội hình Diễn biến |
|
13/08/2021 01:45 |
qualifying 3 (KT) |
HB Torshavn Maccabi Haifa |
1 0 |
1 0 |
Đội hình Diễn biến |
|
13/08/2021 01:45 |
qualifying 3 (KT) |
Aberdeen Breidablik |
2 1 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
|
13/08/2021 01:30 |
qualifying 3 (KT) |
Larne Pacos Ferreira |
1 0 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
|
13/08/2021 01:00 |
qualifying 3 (KT) |
NK Rijeka Hibernian FC |
4 1 |
1 0 |
Đội hình Diễn biến |
|
13/08/2021 01:00 |
qualifying 3 (KT) |
Sivasspor Dinamo Batumi |
0 1 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
|
90 minutes[0-1], Double bouts[2-2], 120 minutes[1-1] | ||||||
13/08/2021 01:00 |
qualifying 3 (KT) |
Hibernians FC Riga Fc |
1 2 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
|
90 minutes[1-2], Double bouts[2-2], 120 minutes[1-4] | ||||||
13/08/2021 01:00 |
qualifying 3 (KT) |
Feyenoord Rotterdam Luzern |
3 0 |
2 0 |
Đội hình Diễn biến |
|
13/08/2021 01:00 |
qualifying 3 (KT) |
FK Velez Mostar Elfsborg |
1 4 |
0 2 |
Đội hình Diễn biến |
|
13/08/2021 01:00 |
qualifying 3 (KT) |
Teuta Durres Shamrock Rovers |
0 2 |
0 1 |
Đội hình Diễn biến |
|
13/08/2021 01:00 |
qualifying 3 (KT) |
NK Olimpija Ljubljana Santa Clara |
0 1 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
|
13/08/2021 01:00 |
qualifying 3 (KT) |
Copenhagen Lokomotiv Plovdiv |
4 2 |
3 1 |
Đội hình Diễn biến |
|
13/08/2021 01:00 |
qualifying 3 (KT) |
Anderlecht KF Laci |
2 1 |
1 0 |
Đội hình Diễn biến |
|
13/08/2021 00:30 |
qualifying 3 (KT) |
Maccabi Tel Aviv Spartak Trnava |
1 0 |
1 0 |
Đội hình Diễn biến |
|
13/08/2021 00:30 |
qualifying 3 (KT) |
Basel Ujpesti TE |
4 0 |
2 0 |
Đội hình Diễn biến |
|
13/08/2021 00:30 |
qualifying 3 (KT) |
Fola Esch Linfield FC |
2 1 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
|
13/08/2021 00:00 |
qualifying 3 (KT) |
Rigas Futbola Skola Gent |
0 1 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
|
13/08/2021 00:00 |
qualifying 3 (KT) |
Viktoria Plzen The New Saints |
3 1 |
0 1 |
Đội hình Diễn biến |
|
90 minutes[3-1], Double bouts[5-5], 120 minutes[3-1], Penalty Kicks[4-1] | ||||||
13/08/2021 00:00 |
qualifying 3 (KT) |
PAOK Saloniki Bohemians |
2 0 |
2 0 |
Đội hình Diễn biến |
|
13/08/2021 00:00 |
qualifying 3 (KT) |
Hapoel Beer Sheva Slask Wroclaw |
4 0 |
2 0 |
Đội hình Diễn biến |
|
12/08/2021 23:45 |
qualifying 3 (KT) |
Hammarby Cukaricki |
5 1 |
3 0 |
Đội hình Diễn biến |
|
12/08/2021 23:45 |
qualifying 3 (KT) |
MSK Zilina Tobol Kostanai |
5 0 |
2 0 |
Đội hình Diễn biến |
|
12/08/2021 22:59 |
qualifying 3 (KT) |
Qarabag AEL Limassol |
1 0 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
|
12/08/2021 22:59 |
qualifying 3 (KT) |
Bodo Glimt Kf Prishtina |
2 0 |
1 0 |
Đội hình Diễn biến |
|
12/08/2021 22:59 |
qualifying 3 (KT) |
Rubin Kazan Rakow Czestochowa |
0 0 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
|
90 minutes[0-0], Double bouts[0-0], 120 minutes[0-1] | ||||||
12/08/2021 22:59 |
qualifying 3 (KT) |
Molde Trabzonspor |
1 1 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
|
90 minutes[1-1], Double bouts[4-4], 120 minutes[1-1], Penalty Kicks[3-4] | ||||||
12/08/2021 20:00 |
qualifying 3 (KT) |
Astana KuPS |
3 4 |
2 0 |
Đội hình Diễn biến |
|
11/08/2021 01:00 |
qualifying 3 (KT) |
Domzale Rosenborg |
1 2 |
1 0 |
Đội hình Diễn biến |
|
10/08/2021 21:00 |
qualifying 3 (KT) |
Shakhtyor Karagandy Kolos Kovalivka |
0 0 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
|
90 minutes[0-0], Double bouts[0-0], 120 minutes[0-0], Penalty Kicks[3-1] | ||||||
06/08/2021 03:30 |
qualifying 3 (KT) |
Santa Clara NK Olimpija Ljubljana |
2 0 |
2 0 |
Đội hình Diễn biến |
|
06/08/2021 02:00 |
qualifying 3 (KT) |
Cukaricki Hammarby |
3 1 |
2 1 |
Đội hình Diễn biến |
|
06/08/2021 02:00 |
qualifying 3 (KT) |
Breidablik Aberdeen |
2 3 |
2 2 |
Đội hình Diễn biến |
|
06/08/2021 02:00 |
qualifying 3 (KT) |
Rakow Czestochowa Rubin Kazan |
0 0 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
|
06/08/2021 02:00 |
qualifying 3 (KT) |
Ujpesti TE Basel |
1 2 |
1 0 |
Đội hình Diễn biến |
|
06/08/2021 02:00 |
qualifying 3 (KT) |
Shamrock Rovers Teuta Durres |
1 0 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
|
06/08/2021 01:45 |
qualifying 3 (KT) |
Hibernian FC NK Rijeka |
1 1 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
|
06/08/2021 01:45 |
qualifying 3 (KT) |
The New Saints Viktoria Plzen |
4 2 |
2 0 |
Đội hình Diễn biến |
|
06/08/2021 01:30 |
qualifying 3 (KT) |
Luzern Feyenoord Rotterdam |
0 3 |
0 2 |
Đội hình Diễn biến |
|
06/08/2021 01:30 |
qualifying 3 (KT) |
Gent Rigas Futbola Skola |
2 2 |
0 2 |
Đội hình Diễn biến |
|
06/08/2021 01:15 |
qualifying 3 (KT) |
Spartak Trnava Maccabi Tel Aviv |
0 0 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
|
06/08/2021 01:00 |
qualifying 3 (KT) |
Pacos Ferreira Larne |
4 0 |
1 0 |
Đội hình Diễn biến |
|
06/08/2021 01:00 |
qualifying 3 (KT) |
Kolos Kovalivka Shakhtyor Karagandy |
0 0 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
|
06/08/2021 01:00 |
qualifying 3 (KT) |
Kf Prishtina Bodo Glimt |
2 1 |
1 1 |
Đội hình Diễn biến |
|
06/08/2021 01:00 |
qualifying 3 (KT) |
Slask Wroclaw Hapoel Beer Sheva |
2 1 |
2 1 |
Đội hình Diễn biến |
|
06/08/2021 00:30 |
qualifying 3 (KT) |
Trabzonspor Molde |
3 3 |
1 1 |
Đội hình Diễn biến |
|
06/08/2021 00:00 |
qualifying 3 (KT) |
AEL Limassol Qarabag |
1 1 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
|
06/08/2021 00:00 |
qualifying 3 (KT) |
CSKA Sofia ZNK Osijek |
4 2 |
3 1 |
Đội hình Diễn biến |
|
06/08/2021 00:00 |
qualifying 3 (KT) |
Dinamo Batumi Sivasspor |
1 2 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
|
06/08/2021 00:00 |
qualifying 3 (KT) |
KF Laci Anderlecht |
0 3 |
0 2 |
Đội hình Diễn biến |
|
06/08/2021 00:00 |
qualifying 3 (KT) |
Maccabi Haifa HB Torshavn |
7 2 |
3 1 |
Đội hình Diễn biến |
|
06/08/2021 00:00 |
qualifying 3 (KT) |
Riga Fc Hibernians FC |
0 1 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
|
06/08/2021 00:00 |
qualifying 3 (KT) |
Rosenborg Domzale |
6 1 |
4 1 |
Đội hình Diễn biến |
|
06/08/2021 00:00 |
qualifying 3 (KT) |
Vitesse Arnhem Dundalk |
2 2 |
1 0 |
Đội hình Diễn biến |
|
06/08/2021 00:00 |
qualifying 3 (KT) |
Vojvodina LASK Linz |
0 1 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
|
05/08/2021 23:45 |
qualifying 3 (KT) |
Elfsborg FK Velez Mostar |
1 1 |
1 1 |
Đội hình Diễn biến |
|
05/08/2021 22:59 |
qualifying 3 (KT) |
KuPS Astana |
1 1 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
|
05/08/2021 22:59 |
qualifying 3 (KT) |
Lokomotiv Plovdiv Copenhagen |
1 1 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
|
05/08/2021 22:59 |
qualifying 3 (KT) |
Sochi Partizan Belgrade |
1 1 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
|
05/08/2021 22:59 |
qualifying 3 (KT) |
Tobol Kostanai MSK Zilina |
0 1 |
0 1 |
Đội hình Diễn biến |
|
04/08/2021 01:45 |
qualifying 3 (KT) |
Bohemians PAOK Saloniki |
2 1 |
1 0 |
Đội hình Diễn biến |
|
04/08/2021 01:45 |
qualifying 3 (KT) |
Linfield FC Fola Esch |
1 2 |
1 0 |
Đội hình Diễn biến |