Lịch thi đấu Tây Ban Nha |
||
20/04 02:00 |
32 KT |
Athletic Bilbao[5] Granada[19] |
Lịch thi đấu Italia |
||
19/04 23:30 |
33 KT |
Genoa[12] Lazio[8] |
20/04 01:45 |
33 KT |
Cagliari[14] Juventus[3] |
Lịch thi đấu Đức |
||
20/04 01:30 |
30 KT |
Eintr Frankfurt[6] Augsburg[7] |
Lịch thi đấu Pháp |
||
20/04 02:00 |
30 KT |
Nice[5] Lorient[16] |
Lịch thi đấu U23 Châu Á |
||
19/04 20:00 |
bảng KT |
Trung Quốc U23 Hàn Quốc U23 |
19/04 22:30 |
bảng KT |
United Arab Emirates U23 Nhật Bản U23 |
19/04 22:30 |
bảng KT |
Thái Lan U23 Saudi Arabia U23 |
20/04 01:00 |
bảng KT |
Tajikistan U23 Iraq U23 |
Lịch thi đấu Hạng 2 Italia |
||
20/04 01:30 |
34 KT |
Palermo[6] Parma[1] |
20/04 01:30 |
34 KT |
Reggiana[12] Cosenza[15] |
Lịch thi đấu Nga |
||
19/04 22:59 |
25 KT |
Krasnodar FK[2] Fakel Voronezh[12] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Tây Ban Nha |
||
20/04 01:30 |
36 KT |
Tenerife[12] Leganes[1] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Đức |
||
19/04 23:30 |
30 KT |
Sv Elversberg[10] Schalke 04[12] |
19/04 23:30 |
30 KT |
Nurnberg[11] SC Paderborn 07[9] |
Lịch thi đấu Bồ Đào Nha |
||
20/04 02:15 |
30 KT |
Rio Ave[11] Arouca[7] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Anh |
||
20/04 02:00 |
45 KT |
Oxford United[6] Stevenage Borough[9] |
Lịch thi đấu Úc |
||
19/04 16:45 |
25 KT |
Newcastle Jets FC[10] Wellington Phoenix[2] |
Lịch thi đấu Đan Mạch |
||
20/04 00:00 |
relegation round KT |
Randers FC[10] Odense BK[7] |
Lịch thi đấu Phần Lan |
||
19/04 22:00 |
3 KT |
SJK Seinajoki[5] Ilves Tampere[10] |
19/04 22:00 |
3 KT |
Inter Turku[8] KuPS[2] |
Lịch thi đấu Iceland |
||
20/04 02:15 |
3 KT |
Stjarnan[11] Valur[4] |
Lịch thi đấu Ireland |
||
20/04 01:45 |
10 KT |
Bohemians[3] Drogheda United[9] |
20/04 01:45 |
10 KT |
Derry City[2] Shamrock Rovers[4] |
20/04 01:45 |
10 KT |
Galway United[8] Shelbourne[1] |
20/04 01:45 |
10 KT |
St Patrick's[5] Waterford United[7] |
20/04 01:45 |
10 KT |
Sligo Rovers[6] Dundalk[10] |
Lịch thi đấu Thổ Nhĩ Kỳ |
||
20/04 00:00 |
33 KT |
Besiktas[4] Ankaragucu[14] |
Lịch thi đấu Mexico |
||
20/04 08:00 |
clausura KT |
Mazatlan[a-13] Cf Indios De Ciudad Juarez[a-16] |
Lịch thi đấu Ba Lan |
||
19/04 23:00 |
29 KT |
Korona Kielce[16] Radomiak Radom[10] |
20/04 01:30 |
29 KT |
Rakow Czestochowa[5] Gornik Zabrze[7] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Hà Lan |
||
20/04 01:00 |
35 KT |
Den Bosch[19] NAC Breda[7] |
20/04 01:00 |
35 KT |
Dordrecht 90[4] Oss[17] |
20/04 01:00 |
35 KT |
Helmond Sport[13] Jong Ajax Amsterdam[14] |
20/04 01:00 |
35 KT |
Roda JC Kerkrade[2] De Graafschap[6] |
20/04 01:00 |
35 KT |
Telstar[16] Emmen[12] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Bồ Đào Nha |
||
20/04 00:00 |
30 KT |
Feirense[16] Leixoes[14] |
Lịch thi đấu Hạng 3 Pháp |
||
20/04 00:30 |
30 KT |
Avranches[17] Chateauroux[11] |
20/04 00:30 |
30 KT |
Epinal[16] Versailles 78[9] |
20/04 00:30 |
30 KT |
Le Mans[5] Villefranche[12] |
20/04 00:30 |
30 KT |
Martigues[3] Cholet So[18] |
20/04 00:30 |
30 KT |
Orleans US 45[10] Nimes[14] |
20/04 00:30 |
30 KT |
Red Star 93[1] Dijon[7] |
20/04 00:30 |
30 KT |
Rouen[6] Nancy[4] |
20/04 00:30 |
30 KT |
Goal Marignane Gignac |
Lịch thi đấu Iran |
||
19/04 20:00 |
24 KT |
Nassaji Mazandaran[16] Teraktor-Sazi[3] |
19/04 21:30 |
24 KT |
Esteghlal Tehran[1] Baderan Tehran[6] |
19/04 21:40 |
24 KT |
Foolad Khozestan[13] Mes Rafsanjan[10] |
Lịch thi đấu Đảo Sip |
||
19/04 22:59 |
xuống hạng KT |
Doxa Katokopias[14] Nea Salamis[8] |
19/04 22:59 |
xuống hạng KT |
Othellos Athienou[13] Ethnikos Achnas[10] |
Lịch thi đấu Romania |
||
19/04 21:30 |
35 KT |
Hermannstadt[8] Botosani[16] |
20/04 00:30 |
35 KT |
Farul Constanta[6] CFR Cluj[3] |
Lịch thi đấu Bulgaria |
||
19/04 21:30 |
30 KT |
Botev Vratsa[15] Etar Veliko Tarnovo[16] |
20/04 00:00 |
30 KT |
Levski Krumovgrad[8] Slavia Sofia[10] |
Lịch thi đấu Ấn Độ |
||
19/04 21:00 |
qualifying finals KT |
Delhi Dynamos[4] Kerala Blasters[5] |
Lịch thi đấu Hạng nhất Nga |
||
20/04 01:00 |
29 KT |
Rodina Moskva[4] FK Khimki[3] |
Lịch thi đấu Slovakia |
||
19/04 22:30 |
relegation round KT |
Trencin[6] MFK Kosice[10] |
Lịch thi đấu Áo |
||
20/04 00:30 |
championship playoff KT |
Sturm Graz[2] Rapid Wien[6] |
Lịch thi đấu Thái Lan |
||
19/04 19:00 |
24 KT |
Port[3] Chiangrai United[11] |
Lịch thi đấu Hạng nhất Đan Mạch |
||
20/04 00:00 |
relegation round KT |
B93 Copenhagen[8] Naestved[11] |
20/04 00:00 |
relegation round KT |
Hillerod Fodbold[7] Herfolge Boldklub Koge[10] |
20/04 00:00 |
relegation round KT |
Horsens[9] Elite 3000 Helsingor[12] |
Lịch thi đấu Belarus |
||
19/04 21:00 |
5 KT |
Smorgon FC[12] Gomel[7] |
19/04 23:30 |
5 KT |
BATE Borisov[9] Dnepr Mogilev[10] |
Lịch thi đấu Bosnia |
||
19/04 21:00 |
27 KT |
GOSK Gabela[8] Tuzla City[9] |
19/04 23:00 |
27 KT |
Posusje[5] FK Zeljeznicar[10] |
20/04 01:00 |
27 KT |
FK Velez Mostar[4] Zvijezda 09 Brgule[12] |
Lịch thi đấu Maroc |
||
20/04 02:00 |
10 KT |
Cayb Club Athletic Youssoufia[16] Olympique de Safi[6] |
Lịch thi đấu Iraq |
||
19/04 22:00 |
11 KT |
Al Kahrabaa[12] Zakho[4] |
Lịch thi đấu Trung Quốc |
||
19/04 19:00 |
7 KT |
Zhejiang Professional[10] Tianjin Teda[5] |
Lịch thi đấu Armenia |
||
19/04 22:00 |
29 KT |
Artsakh Noah[1] Bkma[9] |
Lịch thi đấu Hạng Nhất Thụy Sỹ |
||
20/04 00:30 |
30 KT |
Schaffhausen[8] Neuchatel Xamax[3] |
20/04 01:00 |
30 KT |
Bellinzona[9] Baden[10] |
20/04 01:15 |
30 KT |
Aarau[6] Thun[2] |
20/04 01:15 |
30 KT |
Sion[1] Stade Nyonnais[4] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Brazil |
||
20/04 05:00 |
1 KT |
Botafogo Sp[15] America MG[18] |
20/04 05:00 |
1 KT |
Gremio Novorizontino[19] CRB AL[10] |
20/04 07:00 |
1 KT |
Operario Ferroviario Pr[16] Avai[11] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Argentina |
||
20/04 06:10 |
12 KT |
San Martin Tucuman[5] Guillermo Brown[33] |
Lịch thi đấu Indonesia |
||
19/04 15:00 |
32 KT |
Dewa United[7] Madura United[4] |
19/04 19:00 |
32 KT |
Arema Malang[16] PSM Makassar[12] |
Lịch thi đấu Ecuador |
||
20/04 02:00 |
8 KT |
Delfin SC[a-14] Macara[a-6] |
20/04 04:30 |
8 KT |
Orense SC[a-15] Liga Dep. Universitaria Quito[a-4] |
20/04 07:00 |
8 KT |
Sociedad Deportiva Aucas[a-1] Club Sport Emelec[a-3] |
Lịch thi đấu Ai Cập |
||
19/04 21:00 |
18 KT |
Baladiyet El Mahallah[15] El Mokawloon[17] |
20/04 00:00 |
19 KT |
El Zamalek[10] Pyramids[1] |
Lịch thi đấu Hạng nhất Belarus |
||
19/04 23:15 |
3 KT |
Belarus U17[8] Torpedo 2 Zhodino[14] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Paraguay |
||
20/04 04:15 |
3 KT |
Rubio Nu Asuncion[15] Deportivo Recoleta[1] |
20/04 06:30 |
3 KT |
3 De Febrero[14] Martin Ledesma[5] |
Lịch thi đấu Giao Hữu |
||
19/04 18:45 |
tháng 4 KT |
Balestier Khalsa FC[SIN D1-4] Young Lions[SIN D1-9] |
19/04 18:45 |
KT |
Hougang United FC[SIN D1-6] Tanjong Pagar Utd[SIN D1-8] |
Lịch thi đấu Bangladesh |
||
19/04 16:45 |
3 KT |
Abahani Limited Dhaka[3] Sheikh Jamal[4] |
19/04 16:45 |
3 KT |
Bangladesh Police[5] Sheikh Russel KC[7] |
Lịch thi đấu Champions League UEFA U19 |
||
19/04 19:00 |
KT |
Olympiakos Piraeus U19 Nantes U19[FRA U19C-3] |
19/04 23:00 |
KT |
Porto U19 AC Milan U19 |
Lịch thi đấu Hạng 3 Ba Lan |
||
20/04 00:00 |
KT |
Skra Czestochowa[12] Pogon Siedlce[1] |
20/04 01:30 |
KT |
Polonia Bytom[6] Kp Calisia Kalisz[2] |
Lịch thi đấu Australia New South Wales SL |
||
19/04 17:00 |
10 KT |
Blacktown Spartans[8] Rydalmere Lions[13] |
19/04 17:00 |
10 KT |
Nepean Football Club[16] Northern Tiger[5] |
Lịch thi đấu Hạng nhất Thái Lan |
||
19/04 19:00 |
33 KT |
Customs Department FC[16] Suphanburi FC[11] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Latvia |
||
19/04 23:00 |
3 KT |
Tukums 2000 Ii[11] Olaines Fk[13] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Kazakhstan |
||
19/04 16:00 |
2 KT |
Akzhayik Oral[9] Kaspyi Aktau[1] |
19/04 18:00 |
2 KT |
Yassy Turkistan[2] Taraz[8] |
Lịch thi đấu Australia New South Wales NPL |
||
19/04 17:15 |
7 KT |
New Lambton[12] Weston Workers[8] |
Lịch thi đấu Hạng 3 Đức |
||
20/04 00:00 |
34 KT |
SV Sandhausen[6] Arminia Bielefeld[15] |
Lịch thi đấu Hạng 3 Israel |
||
19/04 17:40 |
KT |
Hapoel Ironi Baka El Garbiya[N-5] Moadon Sport Tira[N-2] |
19/04 17:40 |
KT |
Hapoel Kaukab[N-16] Hapoel Bnei Zalfa[N-9] |
19/04 17:40 |
KT |
Hapoel Migdal Haemek[N-12] Hapoel Bueine[N-8] |
19/04 17:40 |
KT |
Ironi Nesher[N-10] Hapoel Kafr Kanna[N-13] |
19/04 17:40 |
KT |
Kiryat Yam Sc[N-4] Maccabi Tzur Shalom[N-3] |
19/04 17:40 |
KT |
Maccabi Nujeidat Ahmed[N-14] Maccabi Ahi Nazareth[N-6] |
19/04 17:40 |
KT |
Ms Tseirey Taybe[N-15] Tzeirey Um Al Fahem[N-11] |
19/04 17:40 |
KT |
Tzeirey Kafr Kana[N-7] Hapoel Raanana[N-1] |
19/04 17:40 |
KT |
Hapoel Marmorek Irony Rehovot[S-16] Ms Hapoel Lod[S-14] |
19/04 17:40 |
KT |
As Ashdod[S-6] Hapoel Bikat Hayarden[S-11] |
19/04 17:40 |
KT |
Hapoel Herzliya[S-7] Shimshon Tel Aviv[S-4] |
19/04 17:40 |
KT |
Hapoel Kfar Shalem[S-1] Ironi Modiin[S-3] |
19/04 17:40 |
KT |
Maccabi Lroni Kiryat Malakhi[S-12] Maccabi Yavne[S-8] |
19/04 17:40 |
KT |
Maccabi Shaarayim[S-13] Sc Maccabi Ashdod[S-10] |
19/04 17:40 |
KT |
Sport Club Dimona[S-2] As Nordia Jerusalem[S-9] |
19/04 17:40 |
KT |
Shimshon Kafr Qasim[S-15] Hapoel Holon Yaniv[S-5] |
Lịch thi đấu Chile |
||
20/04 07:30 |
9 KT |
Union La Calera[14] Everton CD[9] |
Lịch thi đấu Cúp Quốc Gia Tunisia |
||
19/04 20:30 |
KT |
As Mhamdia C. A. Bizertin[TUN D1B-4] |
19/04 23:30 |
KT |
Club Sportif Sfaxien[TUN D1B-3] A.s. Marsa |
Lịch thi đấu Hạng 2 Bahrain |
||
19/04 23:00 |
5 KT |
Qalali[11] Buri[8] |
19/04 23:00 |
5 KT |
Isa Town[6] Al Ittifaq[7] |
19/04 23:00 |
5 KT |
Al Tadhmon[12] Al Ittihad Bhr[4] |
Lịch thi đấu Victorian Úc |
||
19/04 16:30 |
10 KT |
Heidelberg United[3] Moreland City[14] |
19/04 16:45 |
10 KT |
Dandenong City Sc[7] South Melbourne[1] |
19/04 17:15 |
10 KT |
Oakleigh Cannons[5] St Albans Saints[13] |
Lịch thi đấu Azerbaijan |
||
19/04 19:30 |
30 KT |
Turan Tovuz[6] Standard Sumqayit[4] |
Lịch thi đấu Venezuela |
||
20/04 06:00 |
KT |
Carabobo[a-8] Caracas FC[a-11] |
20/04 06:00 |
KT |
Zamora Barinas[a-14] Portuguesa de Desportos[a-7] |
20/04 06:00 |
KT |
Metropolitanos[a-9] Angostura[a-2] |
Lịch thi đấu Georgia |
||
19/04 23:00 |
10 KT |
Telavi[5] Saburtalo Tbilisi[1] |
Lịch thi đấu Paraguay |
||
20/04 05:00 |
apertura KT |
Sol De America[a-9] Sportivo Luqueno[a-4] |
20/04 07:30 |
apertura KT |
2 De Mayo[a-5] Cerro Porteno[a-2] |
Lịch thi đấu Hạng Nhất Ireland |
||
20/04 01:45 |
9 KT |
Cobh Ramblers[9] Finn Harps[2] |
20/04 01:45 |
9 KT |
Bray Wanderers[5] Treaty United[6] |
20/04 01:45 |
9 KT |
Cork City[1] Longford Town[10] |
20/04 01:45 |
9 KT |
Kerry[8] Athlone[7] |
20/04 01:45 |
9 KT |
Wexford Youths[4] UC Dublin UCD[3] |
Lịch thi đấu Algeria |
||
19/04 22:00 |
23 KT |
Es Setif[5] Js Saoura[8] |
19/04 22:00 |
23 KT |
Usm Khenchela[10] Cs Constantine[3] |
19/04 22:00 |
23 KT |
Nc Magra[12] Mc Alger[1] |
19/04 22:00 |
23 KT |
Union Sportive Souf[16] Aso Chlef[13] |
20/04 00:00 |
23 KT |
Cr Belouizdad[2] Us Biskra[7] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Ukraina |
||
19/04 16:00 |
KT |
Prykarpattya Ivano Frankivsk[A-5] Sc Poltava[B-5] |
19/04 17:00 |
KT |
Karpaty Lviv[A-1] Inhulets Petrove[B-1] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Israel |
||
19/04 20:00 |
31 KT |
Bnei Yehuda Tel Aviv[1] Hapoel Natzrat Illit[5] |
19/04 20:00 |
31 KT |
Hapoel Ironi Kiryat Shmona[2] Hapoel Umm Al Fahm[7] |
19/04 20:00 |
31 KT |
Ironi Tiberias[3] Ironi Ramat Hasharon[6] |
19/04 20:00 |
31 KT |
Maccabi Kabilio Jaffa[4] Maccabi Herzliya[8] |
19/04 20:00 |
31 KT |
Hapoel Rishon Letzion[11] Hapoel Kfar Saba[14] |
19/04 20:00 |
31 KT |
Hapoel Acco[9] Sektzia Nes Tziona[13] |
19/04 20:00 |
31 KT |
Hapoel Ramat Gan FC[12] Ihud Bnei Shfaram[16] |
19/04 20:00 |
31 KT |
Kfar Kasem[10] Hapoel Afula[15] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Thụy Điển miền Bắc |
||
20/04 00:00 |
KT |
Ifk Stocksund[N-12] Vasalunds IF[N-4] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Thổ Nhĩ Kỳ |
||
20/04 00:00 |
31 KT |
Altay Spor Kulubu[17] Manisa Bb Spor[14] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Áo |
||
19/04 23:10 |
24 KT |
Trenkwalder Admira[4] Kapfenberg Superfund[12] |
19/04 23:10 |
24 KT |
SKU Amstetten[16] Sturm Graz Amat.[15] |
19/04 23:10 |
24 KT |
First Vienna[9] Lafnitz[10] |
19/04 23:10 |
24 KT |
SV Horn[11] SV Ried[2] |
19/04 23:10 |
24 KT |
Leoben[3] Liefering[8] |
20/04 01:30 |
24 KT |
Bregenz[6] Floridsdorfer AC Wien[5] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Ba Lan |
||
19/04 23:00 |
28 KT |
Polonia Warszawa[15] Zaglebie Sosnowiec[18] |
19/04 23:00 |
28 KT |
Stal Rzeszow[11] Podbeskidzie[17] |
20/04 01:30 |
28 KT |
Znicz Pruszkow[13] Wisla Krakow[7] |
Lịch thi đấu Scotland Championship |
||
20/04 01:45 |
34 KT |
Inverness C.T.[8] Raith Rovers[2] |
Lịch thi đấu Hạng nhất Colombia |
||
20/04 04:00 |
12 KT |
Inter Palmira[a-11] Union Magdalena[a-7] |
20/04 04:00 |
12 KT |
Tigres FC[a-8] Cucuta[a-2] |
20/04 06:05 |
12 KT |
Llaneros FC[a-3] Orsomarso[a-5] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Phần Lan |
||
19/04 22:30 |
2 KT |
Kapa Helsinki[8] Salon Palloilijat Salpa[9] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Thụy Điển miền Nam |
||
20/04 00:00 |
KT |
Ariana[S-3] Angelholms FF[S-6] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Bỉ |
||
20/04 01:00 |
30 KT |
Beerschot AC[1] Patro Eisden[6] |
20/04 01:00 |
30 KT |
Francs Borains[14] Dender[2] |
20/04 01:00 |
30 KT |
KVSK Lommel[4] Beveren[8] |
20/04 01:00 |
30 KT |
Oostende[10] Standard Liege Ii[16] |
20/04 01:00 |
30 KT |
Royal Fc Liege[7] Genk Ii[9] |
20/04 01:00 |
30 KT |
Seraing United[15] Kmsk Deinze[3] |
20/04 01:00 |
30 KT |
Zulte-Waregem[5] Lierse Kempenzonen[11] |
Lịch thi đấu Nam Úc |
||
19/04 17:00 |
7 KT |
Croydon Kings[9] Adelaide Olympic[12] |
19/04 17:00 |
7 KT |
Modbury Jets[1] Adelaide City FC[8] |
19/04 17:00 |
7 KT |
Para Hills Knights[7] North Eastern Metrostars[3] |
Lịch thi đấu Queensland Úc |
||
19/04 17:30 |
7 KT |
Gold Coast Knights[1] Brisbane City SC[7] |
Lịch thi đấu Hạng 3 Séc |
||
19/04 22:00 |
KT |
Tj Start Brno[M-8] Banik Ostrava B[M-1] |
19/04 22:00 |
KT |
Kvitkovice[M-3] Blansko[M-11] |
19/04 23:00 |
KT |
Hlucin[M-7] Fotbal Trinec[M-6] |
19/04 23:00 |
KT |
Hranice Kunz[M-14] SC Znojmo[M-4] |
19/04 23:00 |
KT |
Pisek[A-10] Ceske Budejovice B[A-3] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Moldova |
||
19/04 20:00 |
6 KT |
Iskra-stal Ribnita[A-4] Real Succes[B-6] |
19/04 20:00 |
6 KT |
Sheriff B[A-2] Flacara Falesti[B-5] |
19/04 20:00 |
6 KT |
Fcm Ungheni[A-5] Speranta Nisporeni[B-3] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Estonia |
||
19/04 23:00 |
7 KT |
Flora Tallinn Ii[1] Viimsi Mrjk[6] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Slovenia |
||
19/04 22:00 |
26 KT |
Nd Beltinci[2] NK Krka[14] |
19/04 22:00 |
26 KT |
Tolmin[12] Dravinja Kostroj[11] |
20/04 00:00 |
26 KT |
Triglav Gorenjska[5] NK Rudar Velenje[9] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Victorian Úc |
||
19/04 17:30 |
10 KT |
Werribee City Sc[13] Northcote City[4] |
19/04 17:30 |
10 KT |
Brunswick City[7] Western United Fc Npl[3] |
Lịch thi đấu Hạng 4 Hàn Quốc |
||
19/04 13:00 |
KT |
Incheon Korail[3] Paju Citizen Fc[12] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Slovakia |
||
19/04 23:00 |
25 KT |
FK Pohronie[12] Slovan Bratislava B[11] |
Lịch thi đấu Cúp quốc gia Uzbekistan |
||
19/04 18:00 |
bảng KT |
Sirdaryo Fa Neftchi Fargona |
19/04 18:30 |
bảng KT |
Dostlik Tashkent[UZB D1A-8] Metallurg Bekobod[UZB D1-13] |
19/04 18:30 |
bảng KT |
Pakhtakor Tashkent[UZB D1-9] Kuruvchi Kokand Qoqon[UZB D1A-1] |
19/04 20:00 |
bảng KT |
Sogdiana Jizak[UZB D1-6] Jizzakh Bars |
Lịch thi đấu Hạng 2 Armenia |
||
19/04 19:00 |
24 KT |
Ararat Armenia B Pyunik B |
Lịch thi đấu Hạng 2 Litva |
||
19/04 23:00 |
KT |
Trakai Riteriai[3] Banga Gargzdai B[15] |
Lịch thi đấu Đảo Faroe |
||
20/04 00:00 |
6 KT |
HB Torshavn[2] EB Streymur[7] |
Lịch thi đấu Đức vùng |
||
19/04 23:30 |
KT |
Wacker Burghausen[B-11] SpVgg Bayreuth[B-12] |
20/04 00:00 |
KT |
Viktoria Aschaffenburg[B-14] Augsburg 2[B-8] |
20/04 00:00 |
KT |
Tsv Buchbach[B-18] Memmingen[B-17] |
20/04 00:00 |
KT |
Wurzburger Kickers[B-1] Schweinfurt[B-10] |
20/04 00:00 |
KT |
Berliner Fc Dynamo[NE-3] Rot-weiss Erfurt[NE-13] |
20/04 00:30 |
KT |
Sv Rodinghausen[W-6] SV Lippstadt[W-15] |
20/04 00:30 |
KT |
Ssv Jeddeloh[N-15] Bremer Sv[N-14] |
Lịch thi đấu Nữ Mỹ |
||
20/04 07:00 |
4 KT |
Orlando Pride Womens[5] San Diego Wave Womens[9] |
Lịch thi đấu Hạng 3 Chile |
||
20/04 04:00 |
KT |
Santiago City Union Companias |
20/04 06:00 |
KT |
Fernandez Vial Real San Joaquin |
Lịch thi đấu Germany Oberliga NOFV |
||
20/04 00:30 |
KT |
Sv Morlautern Tsg Pfeddersheim |
Lịch thi đấu Hạng nhất Queens Land Úc |
||
19/04 17:30 |
7 KT |
Capalaba[10] Caboolture[7] |
19/04 17:30 |
KT |
Caboolture[7] Capalaba[10] |
Lịch thi đấu Australia Victoria State League |
||
19/04 17:30 |
KT |
Essendon Royals North Sunshine Eagles |
19/04 17:30 |
KT |
Moreland Zebras Pascoe Vale Sc |
Lịch thi đấu Tasmania Premier League Úc |
||
19/04 17:15 |
5 KT |
Glenorchy Knights[1] Kingborough Lions[4] |
Lịch thi đấu Tajikistan Vysshaya Liga |
||
19/04 20:00 |
3 KT |
Khosilot Parkhar[3] Eskhata[12] |
19/04 21:00 |
3 KT |
Pandjsher Rumi[11] Istaravshan[8] |
Lịch thi đấu Hạng Nhất Nam Phi |
||
20/04 00:30 |
25 KT |
Maritzburg United[7] Marumo Gallants[16] |
Lịch thi đấu Czech Group D League |
||
19/04 22:30 |
KT |
Slany Kladno |
Lịch thi đấu Hạng 3 Romania |
||
19/04 21:00 |
KT |
Acs Viitorul Cluj Industria Galda |
19/04 21:00 |
KT |
Odorheiu Secuiesc Viitorul Curita |
19/04 21:00 |
KT |
Vedita Colonesti Ramnicu Valcea |
19/04 21:00 |
KT |
Cetate Deva Acs Ghiroda |
19/04 21:00 |
KT |
Acs Targu Mures 1898 Metalurgistul Cugir |
19/04 21:00 |
KT |
Kids Tampa Brasov Muscelul Campulung Elite |
Lịch thi đấu Syrian League |
||
19/04 20:00 |
KT |
Jableh Sc Al Futowa |
19/04 20:00 |
KT |
Tishreen Sc Al-Karamah |
Lịch thi đấu Albania |
||
19/04 20:00 |
32 KT |
Kf Erzeni Shijak[9] KF Tirana[5] |
19/04 20:00 |
32 KT |
KS Perparimi Kukesi[10] Skenderbeu Korca[6] |
Lịch thi đấu Oman |
||
19/04 20:45 |
17 KT |
Al Shabab Oma[7] Dhufar[8] |
Lịch thi đấu U21 Nga |
||
19/04 15:00 |
KT |
Fk Rostov Youth[B-3] Fakel Youth[B-8] |
19/04 17:00 |
KT |
Fk Krasnodar Youth[A-4] Rubin Kazan Youth[A-7] |
19/04 17:00 |
KT |
Strogino Moscow Youth[A-8] Uor 5 Moskovskaya Oblast Youth[A-9] |
19/04 17:00 |
KT |
Nizhny Novgorod Youth[B-10] Fk Ural Youth[B-6] |
19/04 19:00 |
KT |
Lokomotiv Moscow Youth[A-2] Pfc Sochi Youth[A-3] |
19/04 19:00 |
KT |
Orenburg Youth[B-9] Akhmat Grozny Youth[B-7] |
19/04 19:00 |
KT |
Cska Moscow Youth[B-2] Dynamo Moscow Youth[B-5] |
19/04 21:00 |
KT |
Akademiya Konoplev Youth[A-5] Krylya Sovetov Samara Youth[A-6] |
19/04 21:00 |
KT |
Chertanovo Moscow Youth[B-4] Zenit St.petersburg Youth[B-1] |
19/04 23:00 |
KT |
Baltika Kaliningrad Youth[A-10] Spartak Moscow Youth[A-1] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Croatia |
||
19/04 22:00 |
27 KT |
Radnik Sesvete[4] Jarun[5] |
19/04 22:00 |
27 KT |
Zrinski Jurjevac[1] Bijelo Brdo[10] |
Lịch thi đấu U21 Anh |
||
20/04 01:00 |
7 KT |
Nottingham Forest U21[16] Aston Villa U21[18] |
20/04 01:00 |
9 KT |
Newcastle U21[24] Leeds United U21[25] |
20/04 01:00 |
KT |
Chelsea U21[ENG U21-4] Fulham U21[ENG U21-3] |
Lịch thi đấu U21 Ukraina |
||
19/04 15:00 |
KT |
Chernomorets Odessa U21[15] Kryvbas U21[5] |
19/04 16:00 |
KT |
Vorskla U21[11] Kolos Kovalivka U21[8] |
Lịch thi đấu Libya |
||
19/04 21:30 |
KT |
Abu Salim[B-7] Al Ittihad Tripoli[B-3] |
19/04 21:30 |
KT |
Asswehly Sc[B-4] Al Mlaba Libe[B-8] |
Lịch thi đấu Hạng 4 Pháp |
||
20/04 00:00 |
KT |
Evian Thonon Gaillard[A-10] Bourgoin Jallieu[A-12] |
20/04 00:00 |
KT |
Bastia CA[C-12] Chambly[C-3] |
20/04 00:00 |
KT |
ES Wasquehal[D-9] As Furiani Agliani[D-2] |
20/04 00:30 |
KT |
Bergerac[B-8] Les Herbiers[B-5] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Uruguay |
||
20/04 05:00 |
KT |
Plaza Colonia Ca Rentistas |
Lịch thi đấu Uruguay |
||
19/04 23:30 |
9 KT |
Racing Club Montevideo[7] Cerro Montevideo[11] |
20/04 01:30 |
9 KT |
Liverpool P.[10] Defensor SC[6] |
Lịch thi đấu Hạng 4 Đan Mạch |
||
19/04 23:00 |
KT |
Gorslev If Glostrup FK |
19/04 23:00 |
KT |
Tarnby Ff Skjold |
20/04 00:00 |
KT |
Slagelse Bi Herlev IF |
20/04 00:00 |
KT |
Vinder Vatanspor Vri Fjordager IF |
Lịch thi đấu Austria Landesliga |
||
19/04 23:30 |
KT |
Treibach Kac 1909 |
20/04 00:00 |
KT |
SC Kalsdorf Sv Frauental |
20/04 00:30 |
KT |
Deutschkreutz Bad Sauerbrunn |
20/04 00:30 |
KT |
Kottingbrunn Harreither Waidhofen Ybbs |
Lịch thi đấu Hạng 2 Đan Mạch |
||
20/04 00:00 |
8 KT |
Roskilde[A-2] AB Kobenhavn[A-6] |
20/04 00:00 |
8 KT |
Fremad Amager[A-7] Fa 2000[A-11] |
Lịch thi đấu Norway 2.Liga |
||
19/04 23:00 |
KT |
Skeid Oslo[B-2] Kjelsas IL[B-4] |
Lịch thi đấu Hạng 4 Na uy |
||
19/04 23:00 |
KT |
Trygg Lade Mosjoen |
Lịch thi đấu Nữ Đức |
||
19/04 23:30 |
19 KT |
Rb Leipzig Womens[9] Nữ Bayer Leverkusen[5] |
Lịch thi đấu Ả Rập Xê Út |
||
19/04 22:00 |
10 KT |
Al Nassr[2] Al Feiha[9] |
19/04 22:00 |
10 KT |
Al Riyadh[14] Al Tai[17] |
20/04 01:00 |
10 KT |
Al Ahli Jeddah[3] Al Hilal[1] |
Lịch thi đấu Nigeria |
||
19/04 22:00 |
31 KT |
Heartland[20] Shooting Stars Sc[6] |
Lịch thi đấu U21 Anh Hạng 2 |
||
19/04 19:00 |
16 KT |
Burnley U21[11] Barnsley U21[10] |
19/04 19:00 |
16 KT |
Wigan U21[14] Coventry U21[17] |
19/04 19:00 |
16 KT |
Queens Park Rangers U21[6] Charlton Athletic U21[14] |
19/04 19:00 |
16 KT |
Afc Bournemouth U21 Sheffield United U21 |
19/04 20:00 |
16 KT |
Peterborough United U21 Hull City U21 |
19/04 20:00 |
16 KT |
Crewe Alexandra U21 Cardiff City U21 |
20/04 01:00 |
16 KT |
Colchester United U21[20] Sheffield Wed U21[3] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Algeria |
||
19/04 21:00 |
KT |
Mc El Eulma[E-16] Usm Annaba[E-14] |
19/04 21:00 |
KT |
Usm El Harrach[E-10] Hb Chelghoum Laid[E-12] |
19/04 21:00 |
KT |
Ib Khemis El Khechna[E-5] As Khroub[E-6] |
19/04 21:00 |
KT |
As Ain Mlila[E-13] Es Sour El Ghozlane[E-15] |
19/04 21:00 |
KT |
Mo Constantine[E-8] Oued Magrane[E-9] |
19/04 21:00 |
KT |
Msp Batna[E-2] Olympique Akbou[E-1] |
19/04 21:00 |
KT |
Irb Ouargla[E-11] Ca Batna[E-3] |
19/04 21:00 |
KT |
Teleghma[E-7] Js Bordj Menaiel[E-4] |
Lịch thi đấu Giải trẻ Ba Lan |
||
19/04 21:00 |
KT |
Legia Warszawa Youth[2] Lech Poznan Youth[1] |
Lịch thi đấu Peru |
||
20/04 03:00 |
apertura KT |
Deportivo Union Comercio[a-18] Universitario de Deportes[a-2] |
20/04 03:00 |
12 KT |
Deportivo Union Comercio[a-18] Universitario de Deportes[a-2] |
T2 | T3 | T4 | T5 | T6 | T7 | CN |
1 | 2 | 3 | 4 | 5 | ||
6 | 7 | 8 | 9 | 10 | 11 | 12 |
13 | 14 | 15 | 16 | 17 | 18 | 19 |
20 | 21 | 22 | 23 | 24 | 25 | 26 |
27 | 28 | 29 | 30 | 31 |