***: Tỉ lệ hiển thị ở đây là tỉ lệ trước khi trận đấu bắt đầu, muốn xem tỉ lệ khi trận đấu đang diễn ra hoặc thay đổi kèo khi trận sắp diễn ra thì xem ở Tỷ lệ bóng đá trực tuyến
Giải đấu | Giờ | Vòng | Trận đấu | Châu Á | Tài xỉu | Châu Âu | ||
AUS VD1 | 19/04 16:15 |
10 | Fc Bulleen Lions[5] Kingston City[8] |
0.5 | 0.81 0.91 |
3 u |
0.86 0.86 |
1.81 3.50 3.80 |
AUS VPL | 19/04 16:30 |
10 | Heidelberg United[3] Moreland City[14] |
2 | 0.84 0.88 |
3.25 u |
0.78 0.95 |
1.17 11.00 7.00 |
AUS D1 | 19/04 16:45 |
25 | Newcastle Jets FC[10] Wellington Phoenix[2] |
0.25 |
0.85 1.05 |
3 u |
1.05 0.80 |
2.90 2.30 3.40 |
AUS VPL | 19/04 16:45 |
10 | Dandenong City Sc[7] South Melbourne[1] |
0.75 |
0.90 0.82 |
3 u |
0.79 0.94 |
4.10 1.67 4.10 |
BGD D1 | 19/04 16:45 |
3 | Abahani Limited Dhaka[3] Sheikh Jamal[4] |
u |
|
|||
AUS SASL | 19/04 17:00 |
7 | Croydon Kings[9] Adelaide Olympic[12] |
0.5 | 0.87 0.85 |
3 u |
0.79 0.94 |
1.89 3.35 3.90 |
AUS SASL | 19/04 17:00 |
7 | Modbury Jets[1] Adelaide City FC[8] |
0.5 | 0.94 0.79 |
3 u |
0.80 0.92 |
1.95 3.15 3.80 |
AUS SASL | 19/04 17:00 |
7 | Para Hills Knights[7] North Eastern Metrostars[3] |
1.25 |
0.84 0.89 |
3.75 u |
0.88 0.84 |
5.00 1.44 5.00 |
RUS YTHC | 19/04 17:00 |
Fk Krasnodar Youth[A-4] Rubin Kazan Youth[A-7] |
u |
|
||||
RUS YTHC | 19/04 17:00 |
Strogino Moscow Youth[A-8] Uor 5 Moskovskaya Oblast Youth[A-9] |
u |
|
||||
RUS YTHC | 19/04 17:00 |
Nizhny Novgorod Youth[B-10] Fk Ural Youth[B-6] |
u |
|
||||
UKR D2 | 19/04 17:00 |
Karpaty Lviv[A-1] Inhulets Petrove[B-1] |
u |
|
||||
AUS NSWSL | 19/04 17:00 |
10 | Blacktown Spartans[8] Rydalmere Lions[13] |
0.5 | 0.94 0.78 |
3.25 u |
0.94 0.79 |
2.00 3.15 3.80 |
AUS NSWSL | 19/04 17:00 |
10 | Nepean Football Club[16] Northern Tiger[5] |
0.5 |
0.87 0.85 |
3 u |
0.87 0.85 |
3.30 1.87 4.00 |
NSW-N TPL | 19/04 17:15 |
7 | New Lambton[12] Weston Workers[8] |
1 |
0.84 0.88 |
2.75 u |
0.87 0.85 |
5.25 1.54 4.10 |
TSA TPL | 19/04 17:15 |
5 | Glenorchy Knights[1] Kingborough Lions[4] |
0.25 | 0.80 0.92 |
2.75 u |
0.73 1.01 |
2.05 3.05 3.70 |
AUS QSL | 19/04 17:30 |
7 | Gold Coast Knights[1] Brisbane City SC[7] |
1 | 0.89 0.83 |
3.25 u |
0.90 0.82 |
1.56 4.70 4.30 |
AUS VPL | 19/04 17:30 |
10 | Oakleigh Cannons[5] St Albans Saints[13] |
1.25 | 0.80 0.92 |
3 u |
0.81 0.92 |
1.38 6.50 4.80 |
AUS VD1 | 19/04 17:30 |
10 | Werribee City Sc[13] Northcote City[4] |
1 |
0.86 0.86 |
3.25 u |
0.77 0.96 |
4.90 1.53 4.30 |
AUS VD1 | 19/04 17:30 |
10 | Brunswick City[7] Western United Fc Npl[3] |
0.25 |
0.96 0.77 |
3.25 u |
0.86 0.86 |
3.15 1.95 3.80 |
AUS VS L | 19/04 17:30 |
Essendon Royals North Sunshine Eagles |
u |
|
||||
AUS VS L | 19/04 17:30 |
Moreland Zebras Pascoe Vale Sc |
u |
|
||||
QLD D1 | 19/04 17:30 |
7 | Capalaba[10] Caboolture[7] |
u |
|
|||
QLD D1 | 19/04 17:30 |
Caboolture[7] Capalaba[10] |
u |
|
||||
ISR D3 | 19/04 17:40 |
Hapoel Ironi Baka El Garbiya[N-5] Moadon Sport Tira[N-2] |
u |
|
||||
ISR D3 | 19/04 17:40 |
Hapoel Kaukab[N-16] Hapoel Bnei Zalfa[N-9] |
u |
|
||||
ISR D3 | 19/04 17:40 |
Hapoel Migdal Haemek[N-12] Hapoel Bueine[N-8] |
u |
|
||||
ISR D3 | 19/04 17:40 |
Ironi Nesher[N-10] Hapoel Kafr Kanna[N-13] |
u |
|
||||
ISR D3 | 19/04 17:40 |
Kiryat Yam Sc[N-4] Maccabi Tzur Shalom[N-3] |
u |
|
||||
ISR D3 | 19/04 17:40 |
Maccabi Nujeidat Ahmed[N-14] Maccabi Ahi Nazareth[N-6] |
u |
|
||||
ISR D3 | 19/04 17:40 |
Ms Tseirey Taybe[N-15] Tzeirey Um Al Fahem[N-11] |
u |
|
||||
ISR D3 | 19/04 17:40 |
Tzeirey Kafr Kana[N-7] Hapoel Raanana[N-1] |
u |
|
||||
ISR D3 | 19/04 17:40 |
Hapoel Marmorek Irony Rehovot[S-16] Ms Hapoel Lod[S-14] |
u |
|
||||
ISR D3 | 19/04 17:40 |
As Ashdod[S-6] Hapoel Bikat Hayarden[S-11] |
u |
|
||||
ISR D3 | 19/04 17:40 |
Hapoel Herzliya[S-7] Shimshon Tel Aviv[S-4] |
u |
|
||||
ISR D3 | 19/04 17:40 |
Hapoel Kfar Shalem[S-1] Ironi Modiin[S-3] |
u |
|
||||
ISR D3 | 19/04 17:40 |
Maccabi Lroni Kiryat Malakhi[S-12] Maccabi Yavne[S-8] |
u |
|
||||
ISR D3 | 19/04 17:40 |
Maccabi Shaarayim[S-13] Sc Maccabi Ashdod[S-10] |
u |
|
||||
ISR D3 | 19/04 17:40 |
Sport Club Dimona[S-2] As Nordia Jerusalem[S-9] |
u |
|
||||
ISR D3 | 19/04 17:40 |
Shimshon Kafr Qasim[S-15] Hapoel Holon Yaniv[S-5] |
u |
|
||||
KAZ D1 | 19/04 18:00 |
2 | Yassy Turkistan[2] Taraz[8] |
u |
|
|||
UZBC | 19/04 18:30 |
Dostlik Tashkent[UZB D1A-8] Metallurg Bekobod[UZB D1-13] |
u |
|
||||
UZBC | 19/04 18:30 |
Pakhtakor Tashkent[UZB D1-9] Kuruvchi Kokand Qoqon[UZB D1A-1] |
u |
|
||||
INT CF | 19/04 18:45 |
tháng 4 | Balestier Khalsa FC[SIN D1-4] Young Lions[SIN D1-9] |
0.75 | 0.88 0.89 |
5 u |
0.93 0.83 |
1.67 3.20 5.00 |
INT CF | 19/04 18:45 |
Hougang United FC[SIN D1-6] Tanjong Pagar Utd[SIN D1-8] |
u |
|
||||
IDN ISL | 19/04 19:00 |
32 | Arema Malang[16] PSM Makassar[12] |
u |
|
|||
THA PR | 19/04 19:00 |
24 | Port[3] Chiangrai United[11] |
1.5 | 0.92 0.81 |
3 u |
0.94 0.79 |
1.30 8.25 5.00 |
CHA CSL | 19/04 19:00 |
7 | Zhejiang Professional[10] Tianjin Teda[5] |
0.25 | 1.05 0.80 |
2.75 u |
0.90 0.95 |
2.30 2.88 3.40 |
UEFA YL U19 | 19/04 19:00 |
Olympiakos Piraeus U19 Nantes U19[FRA U19C-3] |
0.5 |
0.90 0.90 |
2.75 u |
1.03 0.78 |
3.80 1.83 3.20 |
|
RUS YTHC | 19/04 19:00 |
Lokomotiv Moscow Youth[A-2] Pfc Sochi Youth[A-3] |
u |
|
||||
RUS YTHC | 19/04 19:00 |
Orenburg Youth[B-9] Akhmat Grozny Youth[B-7] |
u |
|
||||
RUS YTHC | 19/04 19:00 |
Cska Moscow Youth[B-2] Dynamo Moscow Youth[B-5] |
u |
|
||||
THA L2 | 19/04 19:00 |
33 | Customs Department FC[16] Suphanburi FC[11] |
u |
|
|||
ENG U21D2 | 19/04 19:00 |
Burnley U21[11] Barnsley U21[10] |
u |
|
||||
ENG U21D2 | 19/04 19:00 |
Wigan U21[14] Coventry U21[17] |
u |
|
||||
ENG U21D2 | 19/04 19:00 |
Queens Park Rangers U21[6] Charlton Athletic U21[14] |
u |
|
||||
AZE D1 | 19/04 19:30 |
30 | Turan Tovuz[6] Standard Sumqayit[4] |
0.25 | 0.96 0.77 |
2.25 u |
0.77 0.96 |
2.30 2.95 3.15 |
IRN PR | 19/04 20:00 |
24 | Nassaji Mazandaran[16] Teraktor-Sazi[3] |
u |
|
|||
ISR D2 | 19/04 20:00 |
31 | Bnei Yehuda Tel Aviv[1] Hapoel Natzrat Illit[5] |
0.5 | 0.83 0.96 |
2.75 u |
0.92 0.87 |
1.87 3.90 3.70 |
ISR D2 | 19/04 20:00 |
31 | Hapoel Ironi Kiryat Shmona[2] Hapoel Umm Al Fahm[7] |
1 | 0.77 1.03 |
2.5 u |
0.99 0.80 |
1.49 6.50 4.10 |
ISR D2 | 19/04 20:00 |
31 | Ironi Tiberias[3] Ironi Ramat Hasharon[6] |
0.5 | 0.94 0.84 |
2.5 u |
0.85 0.93 |
2.00 3.70 3.50 |
ISR D2 | 19/04 20:00 |
31 | Maccabi Kabilio Jaffa[4] Maccabi Herzliya[8] |
0.75 | 0.83 0.95 |
2.5 u |
0.85 0.93 |
1.70 4.80 3.80 |
ISR D2 | 19/04 20:00 |
31 | Hapoel Rishon Letzion[11] Hapoel Kfar Saba[14] |
0 | 0.94 0.84 |
2.25 u |
0.92 0.86 |
2.80 2.65 3.05 |
ISR D2 | 19/04 20:00 |
31 | Hapoel Acco[9] Sektzia Nes Tziona[13] |
0.25 | 0.97 0.81 |
2.5 u |
0.97 0.82 |
2.35 3.05 3.25 |
ISR D2 | 19/04 20:00 |
31 | Hapoel Ramat Gan FC[12] Ihud Bnei Shfaram[16] |
1.5 | 1.00 0.79 |
2.75 u |
0.81 0.98 |
1.35 8.25 4.90 |
ISR D2 | 19/04 20:00 |
31 | Kfar Kasem[10] Hapoel Afula[15] |
0.25 | 0.97 0.81 |
2.25 u |
0.81 0.98 |
2.35 3.10 3.20 |
MOL D2 | 19/04 20:00 |
6 | Iskra-stal Ribnita[A-4] Real Succes[B-6] |
u |
|
|||
MOL D2 | 19/04 20:00 |
6 | Sheriff B[A-2] Flacara Falesti[B-5] |
u |
|
|||
MOL D2 | 19/04 20:00 |
6 | Fcm Ungheni[A-5] Speranta Nisporeni[B-3] |
u |
|
|||
UZBC | 19/04 20:00 |
Sogdiana Jizak[UZB D1-6] Jizzakh Bars |
u |
|
||||
ALB D1 | 19/04 20:00 |
32 | Kf Erzeni Shijak[9] KF Tirana[5] |
0.25 |
0.96 0.77 |
2.25 u |
0.83 0.90 |
3.45 2.10 3.15 |
ALB D1 | 19/04 20:00 |
32 | KS Perparimi Kukesi[10] Skenderbeu Korca[6] |
0.25 | 1.04 0.71 |
2.25 u |
0.87 0.85 |
2.45 3.05 2.90 |
AFC U23 | 19/04 20:00 |
bảng | Trung Quốc U23 Hàn Quốc U23 |
1.75 |
0.90 0.90 |
2.5 u |
0.98 0.83 |
8.00 1.20 6.50 |
SYRI D1 | 19/04 20:00 |
Jableh Sc Al Futowa |
u |
|
||||
SYRI D1 | 19/04 20:00 |
Tishreen Sc Al-Karamah |
u |
|
||||
TAJ L1 | 19/04 20:00 |
3 | Khosilot Parkhar[3] Eskhata[12] |
u |
|
|||
T C | 19/04 20:30 |
As Slimane[TUN D1A-7] As Gabes[TTLdB-2] |
u |
|
||||
T C | 19/04 20:30 |
As Mhamdia C. A. Bizertin[TUN D1B-4] |
u |
|
||||
T C | 19/04 20:30 |
Chebba[TTLdB-3] Es Jerba Midoun[TTLdB-7] |
u |
|
||||
OMA PL | 19/04 20:45 |
17 | Al Shabab Oma[7] Dhufar[8] |
0 | 0.71 1.04 |
2.25 u |
0.82 0.90 |
2.55 3.05 2.75 |
EGY D1 | 19/04 21:00 |
19 | Baladiyet El Mahallah[15] El Mokawloon[17] |
0.25 |
0.80 1.00 |
2.25 u |
0.83 0.98 |
2.80 2.25 3.30 |
BLR D1 | 19/04 21:00 |
5 | Smorgon FC[12] Gomel[7] |
2.5 u |
0.91 0.80 |
3.20 2.00 3.30 |
||
BOS PL | 19/04 21:00 |
27 | GOSK Gabela[8] Tuzla City[9] |
0.75 | 0.92 0.81 |
2.75 u |
0.85 0.87 |
1.73 3.90 4.00 |
RUS YTHC | 19/04 21:00 |
Akademiya Konoplev Youth[A-5] Krylya Sovetov Samara Youth[A-6] |
u |
|
||||
RUS YTHC | 19/04 21:00 |
Chertanovo Moscow Youth[B-4] Zenit St.petersburg Youth[B-1] |
u |
|
||||
ISL | 19/04 21:00 |
26 | Delhi Dynamos[4] Kerala Blasters[5] |
0.75 | 0.97 0.85 |
2.75 u |
0.95 0.85 |
1.69 4.04 3.52 |
POL ME | 19/04 21:00 |
Legia Warszawa Youth[2] Lech Poznan Youth[1] |
u |
|
||||
ALG D2 | 19/04 21:00 |
Mc El Eulma[E-16] Usm Annaba[E-14] |
u |
|
||||
ALG D2 | 19/04 21:00 |
Usm El Harrach[E-10] Hb Chelghoum Laid[E-12] |
u |
|
||||
ALG D2 | 19/04 21:00 |
Ib Khemis El Khechna[E-5] As Khroub[E-6] |
u |
|
||||
ALG D2 | 19/04 21:00 |
As Ain Mlila[E-13] Es Sour El Ghozlane[E-15] |
u |
|
||||
ALG D2 | 19/04 21:00 |
Mo Constantine[E-8] Oued Magrane[E-9] |
u |
|
||||
ALG D2 | 19/04 21:00 |
Msp Batna[E-2] Olympique Akbou[E-1] |
u |
|
||||
ALG D2 | 19/04 21:00 |
Irb Ouargla[E-11] Ca Batna[E-3] |
u |
|
||||
ALG D2 | 19/04 21:00 |
Teleghma[E-7] Js Bordj Menaiel[E-4] |
u |
|
||||
ROM D3 | 19/04 21:00 |
Acs Viitorul Cluj Industria Galda |
u |
|
||||
ROM D3 | 19/04 21:00 |
Odorheiu Secuiesc Viitorul Curita |
u |
|
||||
ROM D3 | 19/04 21:00 |
Vedita Colonesti Ramnicu Valcea |
u |
|
||||
ROM D3 | 19/04 21:00 |
Cetate Deva Acs Ghiroda |
u |
|
||||
ROM D3 | 19/04 21:00 |
Acs Targu Mures 1898 Metalurgistul Cugir |
u |
|
||||
TAJ L1 | 19/04 21:00 |
3 | Pandjsher Rumi[11] Istaravshan[8] |
0.5 | 0.84 0.91 |
2.75 u |
0.81 0.93 |
1.80 3.60 3.60 |
IRN PR | 19/04 21:30 |
24 | Esteghlal Tehran[1] Baderan Tehran[6] |
1 | 0.90 0.90 |
2.25 u |
0.93 0.88 |
1.50 5.50 3.80 |
ROM D1 | 19/04 21:30 |
35 | Hermannstadt[8] Botosani[16] |
0.5 | 0.93 0.93 |
2 u |
0.88 0.98 |
1.91 4.20 3.00 |
BUL D1 | 19/04 21:30 |
30 | Botev Vratsa[15] Etar Veliko Tarnovo[16] |
0.75 | 0.88 0.98 |
2.25 u |
0.83 1.03 |
1.65 5.75 3.40 |
LIBD1L | 19/04 21:30 |
Abu Salim[B-7] Al Ittihad Tripoli[B-3] |
u |
|
||||
LIBD1L | 19/04 21:30 |
Asswehly Sc[B-4] Al Mlaba Libe[B-8] |
u |
|
||||
IRN PR | 19/04 21:40 |
24 | Foolad Khozestan[13] Mes Rafsanjan[10] |
0.25 | 0.99 0.76 |
2.25 u |
0.93 0.81 |
2.25 2.75 3.25 |
FIN D1 | 19/04 22:00 |
3 | SJK Seinajoki[5] Ilves Tampere[10] |
0 | 0.83 1.03 |
2.5 u |
0.90 0.95 |
2.45 2.70 3.50 |
FIN D1 | 19/04 22:00 |
3 | Inter Turku[8] KuPS[2] |
0 | 1.03 0.83 |
2.75 u |
1.00 0.85 |
2.75 2.45 3.50 |
IRQ D1 | 19/04 22:00 |
11 | Arbil[14] Al Talaba[10] |
u |
|
|||
IRQ D1 | 19/04 22:00 |
11 | Al Kahrabaa[12] Zakho[4] |
0 | 0.85 0.90 |
2 u |
0.90 0.85 |
2.50 2.60 3.00 |
IRQ D1 | 19/04 22:00 |
11 | Al Minaa[13] Newroz Sc Irq[6] |
u |
|
|||
IRQ D1 | 19/04 22:00 |
11 | Al Quwa Al Jawiya[2] Karbalaa[17] |
u |
|
|||
ARM D1 | 19/04 22:00 |
29 | Artsakh Noah[1] Bkma[9] |
2.25 | 0.88 0.88 |
3.25 u |
0.79 0.98 |
1.13 17.00 7.00 |
ALG D1 | 19/04 22:00 |
22 | Es Setif[5] Js Saoura[8] |
0.5 | 0.80 1.00 |
2 u |
0.85 0.95 |
1.73 4.33 3.20 |
ALG D1 | 19/04 22:00 |
22 | Usm Khenchela[10] Cs Constantine[3] |
0.25 | 0.85 0.95 |
2 u |
0.98 0.83 |
2.10 3.20 3.20 |
ALG D1 | 19/04 22:00 |
22 | Nc Magra[12] Mc Alger[1] |
0.5 |
1.03 0.78 |
2 u |
1.00 0.80 |
4.75 1.75 3.10 |
ALG D1 | 19/04 22:00 |
22 | Union Sportive Souf[16] Aso Chlef[13] |
1.25 |
1.00 0.82 |
2.5 u |
0.80 1.00 |
7.10 1.30 4.22 |
ALG D1 | 19/04 22:00 |
22 | Aso Chlef[13] Nc Magra[12] |
u |
|
|||
ALG D1 | 19/04 22:00 |
22 | Es Ben Aknoun[14] Js Kabylie[11] |
u |
|
|||
ALG D1 | 19/04 22:00 |
22 | Us Biskra[7] Es Setif[5] |
u |
|
|||
ALG D1 | 19/04 22:00 |
22 | El Bayadh[9] Usm Khenchela[10] |
u |
|
|||
ALG D1 | 19/04 22:00 |
22 | Mc Alger[1] Paradou Ac[6] |
u |
|
|||
ALG D1 | 19/04 22:00 |
22 | Js Saoura[8] Union Sportive Souf[16] |
u |
|
|||
SLO D2 | 19/04 22:00 |
26 | Nd Beltinci[2] NK Krka[14] |
1.5 | 0.86 0.86 |
2.75 u |
0.84 0.89 |
1.32 8.75 4.60 |
SLO D2 | 19/04 22:00 |
26 | Tolmin[12] Dravinja Kostroj[11] |
0.25 | 0.92 0.80 |
2.25 u |
0.86 0.86 |
2.30 3.20 2.95 |
CZE CFL | 19/04 22:00 |
Tj Start Brno[M-8] Banik Ostrava B[M-1] |
u |
|
||||
CZE CFL | 19/04 22:00 |
Kvitkovice[M-3] Blansko[M-11] |
u |
|
||||
GER WD1 | 19/04 22:00 |
Nữ Bayern Munich[1] Werder Bremen Womens[7] |
u |
|
||||
NGA PR | 19/04 22:00 |
31 | Heartland[20] Shooting Stars Sc[6] |
0 | 0.74 1.03 |
2.25 u |
0.98 0.77 |
2.35 2.75 3.10 |
SPL | 19/04 22:00 |
10 | Al Nassr[2] Al Feiha[9] |
1.5 | 0.90 0.90 |
3.25 u |
0.85 0.95 |
1.33 7.00 5.75 |
SPL | 19/04 22:00 |
10 | Al Riyadh[14] Al Tai[17] |
0 | 0.88 0.93 |
2.5 u |
0.95 0.85 |
2.60 2.60 3.25 |
CRO D2 | 19/04 22:00 |
27 | Radnik Sesvete[4] Jarun[5] |
0.5 | 0.84 0.88 |
2.25 u |
0.78 0.95 |
1.88 3.90 3.35 |
CRO D2 | 19/04 22:00 |
27 | Zrinski Jurjevac[1] Bijelo Brdo[10] |
1.25 | 0.78 0.95 |
2.5 u |
0.97 0.77 |
1.30 8.75 4.90 |
SVK D1 | 19/04 22:30 |
relegation round | Trencin[6] MFK Kosice[10] |
1.25 | 0.95 0.85 |
2.75 u |
0.88 0.93 |
1.40 6.00 4.50 |
QAT D1 | 19/04 22:30 |
21 | Al-Arabi SC[5] Al Markhiya[12] |
u |
|
|||
QAT D1 | 19/04 22:30 |
21 | Al Rayyan[3] Al-Ahli Doha[9] |
u |
|
|||
QAT D1 | 19/04 22:30 |
21 | Al-Wakra[4] Al-Garrafa[2] |
u |
|
|||
QAT D1 | 19/04 22:30 |
21 | Al Muaidar Club[11] Qatar SC[10] |
u |
|
|||
QAT D1 | 19/04 22:30 |
21 | Al-Shamal[7] Al-Sadd[1] |
u |
|
|||
QAT D1 | 19/04 22:30 |
21 | Umm Salal[8] Al Duhail Lekhwia[6] |
u |
|
|||
FIN D2 | 19/04 22:30 |
2 | Kapa Helsinki[8] Salon Palloilijat Salpa[9] |
0 | 1.03 0.78 |
2.75 u |
0.90 0.90 |
2.70 2.40 3.40 |
AFC U23 | 19/04 22:30 |
bảng | United Arab Emirates U23 Nhật Bản U23 |
1 |
1.05 0.75 |
2.5 u |
0.98 0.83 |
5.50 1.44 4.20 |
AFC U23 | 19/04 22:30 |
bảng | Thái Lan U23 Saudi Arabia U23 |
1 |
0.80 1.00 |
2.25 u |
0.80 1.00 |
5.00 1.55 3.75 |
CZE DFL | 19/04 22:30 |
Slany Kladno |
u |
|
||||
RUS PR | 19/04 23:00 |
24 | Krasnodar FK[2] Fakel Voronezh[12] |
0.75 | 0.85 1.05 |
2.5 u |
1.08 0.80 |
1.60 5.00 3.59 |
CYP D1 | 19/04 23:00 |
xuống hạng | Doxa Katokopias[14] Nea Salamis[8] |
0 | 1.00 0.80 |
2.75 u |
0.78 1.03 |
2.60 2.30 3.60 |
CYP D1 | 19/04 23:00 |
xuống hạng | Othellos Athienou[13] Ethnikos Achnas[10] |
0.25 |
0.98 0.83 |
2.75 u |
0.78 1.03 |
3.00 2.05 3.60 |
POL PR | 19/04 23:00 |
29 | Korona Kielce[16] Radomiak Radom[10] |
0.25 | 1.05 0.85 |
2.25 u |
1.04 0.84 |
2.30 2.96 3.04 |
BOS PL | 19/04 23:00 |
27 | Posusje[5] FK Zeljeznicar[10] |
0.25 | 0.94 0.79 |
2.25 u |
0.77 0.97 |
2.25 2.80 3.45 |
UEFA YL U19 | 19/04 23:00 |
Porto U19 AC Milan U19 |
0.25 | 0.69 1.07 |
2.75 u |
0.84 0.92 |
1.86 3.35 3.50 |
|
POL D1 | 19/04 23:00 |
28 | Polonia Warszawa[15] Zaglebie Sosnowiec[18] |
0.5 | 0.98 0.88 |
2.5 u |
0.88 0.98 |
1.95 3.50 3.50 |
POL D1 | 19/04 23:00 |
28 | Stal Rzeszow[11] Podbeskidzie[17] |
0.25 | 1.03 0.83 |
2.75 u |
0.95 0.90 |
2.25 2.90 3.40 |
GEO D1 | 19/04 23:00 |
10 | Telavi[5] Saburtalo Tbilisi[1] |
0.25 |
0.93 0.81 |
2.5 u |
0.78 0.97 |
3.00 2.00 3.60 |
RUS YTHC | 19/04 23:00 |
Baltika Kaliningrad Youth[A-10] Spartak Moscow Youth[A-1] |
u |
|
||||
LIT D2 | 19/04 23:00 |
Trakai Riteriai[3] Banga Gargzdai B[15] |
u |
|
||||
EST D2 | 19/04 23:00 |
7 | Flora Tallinn Ii[1] Viimsi Mrjk[6] |
0.25 |
0.81 0.94 |
3.25 u |
0.90 0.85 |
2.70 2.10 3.75 |
SVK D2 | 19/04 23:00 |
25 | FK Pohronie[12] Slovan Bratislava B[11] |
u |
|
|||
CZE CFL | 19/04 23:00 |
Hlucin[M-7] Fotbal Trinec[M-6] |
u |
|
||||
CZE CFL | 19/04 23:00 |
Hranice Kunz[M-14] SC Znojmo[M-4] |
u |
|
||||
CZE CFL | 19/04 23:00 |
Pisek[A-10] Ceske Budejovice B[A-3] |
u |
|
||||
LAT D2 | 19/04 23:00 |
3 | Tukums 2000 Ii[11] Olaines Fk[13] |
0.25 | 0.84 0.90 |
3.5 u |
0.87 0.87 |
2.00 2.75 4.00 |
BHR D | 19/04 23:00 |
5 | Qalali[11] Buri[8] |
0.25 |
0.80 0.95 |
2.25 u |
0.98 0.77 |
3.00 2.20 3.10 |
BHR D | 19/04 23:00 |
5 | Isa Town[6] Al Ittifaq[7] |
u |
2.50 2.40 3.40 |
|||
BHR D | 19/04 23:00 |
5 | Al Tadhmon[12] Al Ittihad Bhr[4] |
1.25 |
0.90 0.84 |
2.5 u |
0.86 0.88 |
8.00 1.30 4.50 |
NOR D2 | 19/04 23:00 |
Skeid Oslo[B-2] Kjelsas IL[B-4] |
u |
|
||||
NOR D4 | 19/04 23:00 |
Trygg Lade Mosjoen |
u |
|
||||
DEN D4 | 19/04 23:00 |
Gorslev If Glostrup FK |
u |
|
||||
DEN D4 | 19/04 23:00 |
Tarnby Ff Skjold |
u |
|
||||
AUT D2 | 19/04 23:10 |
24 | Trenkwalder Admira[4] Kapfenberg Superfund[12] |
1 | 1.03 0.78 |
2.5 u |
0.88 0.93 |
1.57 5.00 4.00 |
AUT D2 | 19/04 23:10 |
24 | SKU Amstetten[16] Sturm Graz Amat.[15] |
0.5 | 0.80 1.00 |
2.75 u |
0.78 1.03 |
1.75 4.00 3.60 |
AUT D2 | 19/04 23:10 |
24 | First Vienna[9] Lafnitz[10] |
0.75 | 0.90 0.90 |
2.75 u |
0.90 0.90 |
1.67 4.20 3.75 |
AUT D2 | 19/04 23:10 |
24 | SV Horn[11] SV Ried[2] |
1 |
0.85 0.95 |
2.75 u |
0.80 1.00 |
5.00 1.57 3.80 |
AUT D2 | 19/04 23:10 |
24 | Leoben[3] Liefering[8] |
0.25 | 0.95 0.85 |
2.75 u |
0.95 0.85 |
2.20 2.90 3.40 |
BLR D2 | 19/04 23:15 |
3 | Belarus U17[8] Torpedo 2 Zhodino[14] |
u |
|
|||
ITA D1 | 19/04 23:30 |
33 | Genoa[12] Lazio[8] |
0 | 1.01 0.89 |
2 u |
0.80 1.10 |
2.88 2.63 3.10 |
GER D2 | 19/04 23:30 |
30 | Sv Elversberg[10] Schalke 04[12] |
0 | 0.88 0.98 |
3.25 u |
1.05 0.80 |
2.50 2.55 3.75 |
GER D2 | 19/04 23:30 |
30 | Nurnberg[11] SC Paderborn 07[9] |
0 | 1.03 0.83 |
3 u |
0.83 1.03 |
2.70 2.40 3.60 |
BLR D1 | 19/04 23:30 |
5 | BATE Borisov[9] Dnepr Mogilev[10] |
2.5 u |
0.95 0.75 |
1.83 3.70 3.30 |
||
GER WD1 | 19/04 23:30 |
Rb Leipzig Womens[9] Nữ Bayer Leverkusen[5] |
0.5 |
0.85 0.95 |
2.5 u |
0.93 0.88 |
3.20 1.91 3.60 |
|
T C | 19/04 23:30 |
Club Sportif Sfaxien[TUN D1B-3] A.s. Marsa |
u |
|
||||
GER REG | 19/04 23:30 |
Wacker Burghausen[B-11] SpVgg Bayreuth[B-12] |
u |
|
||||
URU D1 | 19/04 23:30 |
9 | Racing Club Montevideo[7] Cerro Montevideo[11] |
0.25 | 0.98 0.88 |
2.25 u |
1.03 0.83 |
2.25 3.25 3.20 |
AUS L | 19/04 23:30 |
Treibach Kac 1909 |
u |
|
||||
DEN SASL | 20/04 00:00 |
relegation round | Randers FC[10] Odense BK[7] |
0.5 | 0.88 1.02 |
2.5 u |
0.85 1.00 |
1.85 4.20 3.50 |
TUR D1 | 20/04 00:00 |
33 | Besiktas[4] Ankaragucu[14] |
0.75 | 0.90 0.95 |
2.5 u |
0.88 0.98 |
1.67 4.50 4.00 |
POR D2 | 20/04 00:00 |
30 | Feirense[16] Leixoes[14] |
0 | 0.93 0.93 |
2.25 u |
0.95 0.90 |
2.63 2.63 3.10 |
EGY D1 | 20/04 00:00 |
19 | EL Masry[3] Al Ahly[9] |
u |
|
|||
EGY D1 | 20/04 00:00 |
19 | El Zamalek[10] Pyramids[1] |
0.25 |
0.96 0.83 |
2.5 u |
0.93 0.85 |
3.45 2.10 3.15 |
BUL D1 | 20/04 00:00 |
30 | Levski Krumovgrad[8] Slavia Sofia[10] |
0 | 1.00 0.85 |
2 u |
0.78 1.10 |
2.80 2.63 3.00 |
DEN D1 | 20/04 00:00 |
26 | B93 Copenhagen[8] Naestved[11] |
0.25 |
0.85 1.00 |
2.75 u |
0.93 0.93 |
2.90 2.25 3.50 |
DEN D1 | 20/04 00:00 |
26 | Hillerod Fodbold[7] Herfolge Boldklub Koge[10] |
1.25 | 1.03 0.83 |
3 u |
1.00 0.85 |
1.50 6.50 4.50 |
DEN D1 | 20/04 00:00 |
26 | Horsens[9] Elite 3000 Helsingor[12] |
0.5 | 0.85 1.00 |
2.75 u |
1.03 0.83 |
1.83 4.00 3.75 |
SWE D1 SNS | 20/04 00:00 |
Ariana[S-3] Angelholms FF[S-6] |
u |
|
||||
TFF 1. LIG | 20/04 00:00 |
31 | Altay Spor Kulubu[17] Manisa Bb Spor[14] |
1.75 |
0.93 0.88 |
3 u |
0.93 0.88 |
10.00 1.22 6.00 |
SWE D1 SNN | 20/04 00:00 |
Ifk Stocksund[N-12] Vasalunds IF[N-4] |
u |
|
||||
ALG D1 | 20/04 00:00 |
22 | Cr Belouizdad[2] Us Biskra[7] |
1.5 | 1.03 0.78 |
2.25 u |
0.83 0.98 |
1.30 9.50 4.20 |
FAR D1 | 20/04 00:00 |
6 | HB Torshavn[2] EB Streymur[7] |
1.75 | 0.78 0.97 |
3.25 u |
0.84 0.90 |
1.13 16.00 8.00 |
SLO D2 | 20/04 00:00 |
26 | Triglav Gorenjska[5] NK Rudar Velenje[9] |
u |
|
|||
GER D3 | 20/04 00:00 |
34 | SV Sandhausen[6] Arminia Bielefeld[15] |
0 | 0.84 1.06 |
2.75 u |
0.87 1.01 |
2.35 2.64 3.35 |
POL D2 | 20/04 00:00 |
Skra Czestochowa[12] Pogon Siedlce[1] |
u |
|
||||
GER REG | 20/04 00:00 |
Viktoria Aschaffenburg[B-14] Augsburg 2[B-8] |
u |
|
||||
GER REG | 20/04 00:00 |
Tsv Buchbach[B-18] Memmingen[B-17] |
u |
|
||||
GER REG | 20/04 00:00 |
Wurzburger Kickers[B-1] Schweinfurt[B-10] |
u |
|
||||
GER REG | 20/04 00:00 |
Berliner Fc Dynamo[NE-3] Rot-weiss Erfurt[NE-13] |
u |
|
||||
FRA D4 | 20/04 00:00 |
Evian Thonon Gaillard[A-10] Bourgoin Jallieu[A-12] |
u |
|
||||
FRA D4 | 20/04 00:00 |
Bastia CA[C-12] Chambly[C-3] |
u |
|
||||
FRA D4 | 20/04 00:00 |
ES Wasquehal[D-9] As Furiani Agliani[D-2] |
u |
|
||||
DEN D2 | 20/04 00:00 |
8 | Roskilde[A-2] AB Kobenhavn[A-6] |
0.75 | 0.80 1.00 |
3 u |
1.05 0.75 |
1.62 4.75 3.60 |
DEN D2 | 20/04 00:00 |
8 | Fremad Amager[A-7] Fa 2000[A-11] |
0.75 | 1.00 0.80 |
2.75 u |
0.98 0.83 |
1.73 3.80 3.60 |
DEN D4 | 20/04 00:00 |
Slagelse Bi Herlev IF |
u |
|
||||
DEN D4 | 20/04 00:00 |
Vinder Vatanspor Vri Fjordager IF |
u |
|
||||
AUS L | 20/04 00:00 |
SC Kalsdorf Sv Frauental |
u |
|
||||
ROM D1 | 20/04 00:30 |
35 | Farul Constanta[6] CFR Cluj[3] |
0.25 |
0.88 0.98 |
2.5 u |
1.03 0.83 |
3.10 2.20 3.20 |
AUT D1 | 20/04 00:30 |
championship playoff | Sturm Graz[2] Rapid Wien[6] |
0.5 | 1.03 0.83 |
2.5 u |
0.93 0.93 |
2.05 3.40 3.60 |
SUI CL | 20/04 00:30 |
30 | Bellinzona[9] Baden[10] |
0.5 | 0.80 1.00 |
2.75 u |
1.00 0.80 |
1.80 4.00 3.60 |
SUI CL | 20/04 00:30 |
30 | Schaffhausen[8] Neuchatel Xamax[3] |
0 | 0.98 0.83 |
2.5 u |
0.80 1.00 |
2.60 2.40 3.40 |
FRA D3 | 20/04 00:30 |
30 | Avranches[17] Chateauroux[11] |
0.25 |
1.00 0.80 |
2.25 u |
0.83 0.98 |
3.40 2.05 3.00 |
FRA D3 | 20/04 00:30 |
30 | Epinal[16] Versailles 78[9] |
0.25 |
0.90 0.90 |
2.25 u |
0.85 0.95 |
3.00 2.15 3.25 |
FRA D3 | 20/04 00:30 |
30 | Le Mans[5] Villefranche[12] |
0.75 | 0.95 0.85 |
2.5 u |
0.95 0.85 |
1.70 4.00 3.60 |
FRA D3 | 20/04 00:30 |
30 | Martigues[3] Cholet So[18] |
1 | 1.05 0.85 |
2.5 u |
1.03 0.85 |
1.51 5.75 4.00 |
FRA D3 | 20/04 00:30 |
30 | Orleans US 45[10] Nimes[14] |
0.5 | 0.85 0.95 |
2.25 u |
1.03 0.78 |
1.80 4.20 3.10 |
FRA D3 | 20/04 00:30 |
30 | Red Star 93[1] Dijon[7] |
0.75 | 0.98 0.83 |
2.5 u |
0.90 0.90 |
1.73 4.20 3.50 |
FRA D3 | 20/04 00:30 |
30 | Rouen[6] Nancy[4] |
0.25 | 0.88 0.93 |
2.25 u |
0.98 0.83 |
2.10 3.20 3.00 |
FRA D3 | 20/04 00:30 |
30 | Sochaux[8] Chamois Niortais[2] |
0.25 | 0.99 0.75 |
2.25 u |
0.76 0.97 |
2.30 2.95 3.15 |
GER REG | 20/04 00:30 |
Sv Rodinghausen[W-6] SV Lippstadt[W-15] |
u |
|
||||
GER REG | 20/04 00:30 |
Ssv Jeddeloh[N-15] Bremer Sv[N-14] |
u |
|
||||
GER OBW | 20/04 00:30 |
Sv Morlautern Tsg Pfeddersheim |
u |
|
||||
FRA D4 | 20/04 00:30 |
Bergerac[B-8] Les Herbiers[B-5] |
u |
|
||||
AUS L | 20/04 00:30 |
Deutschkreutz Bad Sauerbrunn |
u |
|
||||
AUS L | 20/04 00:30 |
Kottingbrunn Harreither Waidhofen Ybbs |
u |
|
||||
SAFL | 20/04 00:30 |
25 | Maritzburg United[7] Marumo Gallants[16] |
u |
|
|||
HOL D2 | 20/04 01:00 |
35 | Den Bosch[19] NAC Breda[7] |
0.5 |
0.88 0.98 |
2.5 u |
0.83 1.03 |
3.50 1.91 3.50 |
HOL D2 | 20/04 01:00 |
35 | Dordrecht 90[4] Oss[17] |
1.25 | 1.05 0.80 |
3.25 u |
0.88 0.98 |
1.50 5.00 4.50 |
HOL D2 | 20/04 01:00 |
35 | Helmond Sport[13] Jong Ajax Amsterdam[14] |
0.5 | 0.93 0.93 |
3.25 u |
0.88 0.98 |
1.91 3.10 4.00 |
HOL D2 | 20/04 01:00 |
35 | Roda JC Kerkrade[2] De Graafschap[6] |
0.5 | 0.88 0.98 |
3.25 u |
1.00 0.85 |
1.85 3.40 3.80 |
HOL D2 | 20/04 01:00 |
35 | Telstar[16] Emmen[12] |
0.25 | 1.05 0.80 |
3 u |
1.05 0.80 |
2.25 2.75 3.50 |
RUS D1 | 20/04 01:00 |
29 | Rodina Moskva[4] FK Khimki[3] |
u |
|
|||
BOS PL | 20/04 01:00 |
27 | FK Velez Mostar[4] Zvijezda 09 Brgule[12] |
1.5 | 0.86 0.86 |
2.75 u |
0.74 1.00 |
1.30 7.50 5.50 |
ENG U21 | 20/04 01:00 |
23 | Nottingham Forest U21[16] Aston Villa U21[18] |
0 | 1.05 0.75 |
3.75 u |
0.95 0.85 |
2.55 2.20 3.75 |
ENG U21 | 20/04 01:00 |
23 | Newcastle U21[24] Leeds United U21[25] |
0.25 | 0.83 0.98 |
3.75 u |
0.90 0.90 |
2.00 2.90 3.75 |
ENG U21 | 20/04 01:00 |
Chelsea U21[ENG U21-4] Fulham U21[ENG U21-3] |
u |
|
||||
BEL D2 | 20/04 01:00 |
30 | Beerschot AC[1] Patro Eisden[6] |
0.25 | 1.05 0.80 |
2.5 u |
0.88 0.98 |
2.30 2.88 3.30 |
BEL D2 | 20/04 01:00 |
30 | Francs Borains[14] Dender[2] |
1 |
0.98 0.88 |
3 u |
1.00 0.85 |
4.75 1.53 4.50 |
BEL D2 | 20/04 01:00 |
30 | KVSK Lommel[4] Beveren[8] |
0.5 | 1.05 0.80 |
2.75 u |
0.88 0.98 |
2.00 3.40 3.50 |
BEL D2 | 20/04 01:00 |
30 | Oostende[10] Standard Liege Ii[16] |
1.5 | 0.93 0.93 |
3.25 u |
1.00 0.85 |
1.33 7.00 5.50 |
BEL D2 | 20/04 01:00 |
30 | Royal Fc Liege[7] Genk Ii[9] |
1 | 0.85 1.00 |
3.5 u |
1.03 0.83 |
1.53 4.75 4.50 |
BEL D2 | 20/04 01:00 |
30 | Seraing United[15] Kmsk Deinze[3] |
0.5 |
1.03 0.83 |
2.75 u |
0.80 1.05 |
3.75 1.80 3.75 |
BEL D2 | 20/04 01:00 |
30 | Zulte-Waregem[5] Lierse Kempenzonen[11] |
1.25 | 0.90 0.95 |
3.25 u |
0.85 1.00 |
1.44 5.75 4.75 |
ENG U21D2 | 20/04 01:00 |
Colchester United U21[20] Sheffield Wed U21[3] |
u |
|
||||
SPL | 20/04 01:00 |
10 | Al Ahli Jeddah[3] Al Hilal[1] |
0.5 |
0.85 0.95 |
3 u |
0.98 0.83 |
3.50 1.91 3.75 |
PER D1 | 20/04 01:00 |
apertura | Alianza Atletico[a-12] Adt Tarma[a-8] |
u |
|
|||
PER D1 | 20/04 01:00 |
apertura | Univ. Cesar Vallejo[a-14] Sporting Cristal[a-1] |
u |
|
|||
PER D1 | 20/04 01:00 |
apertura | Melgar[a-4] Alianza Lima[a-3] |
u |
|
|||
PER D1 | 20/04 01:00 |
apertura | Sport Boys Association[a-13] Deportivo Union Comercio[a-18] |
u |
|
|||
PER D1 | 20/04 01:00 |
apertura | Universitario de Deportes[a-2] Comerciantes Unidos[a-7] |
u |
|
|||
PER D1 | 20/04 01:00 |
apertura | Utc Cajamarca[a-11] Atletico Grau[a-9] |
u |
|
|||
AFC U23 | 20/04 01:00 |
bảng | Tajikistan U23 Iraq U23 |
1.5 |
0.80 1.00 |
2.75 u |
1.00 0.80 |
7.00 1.33 4.50 |
SUI CL | 20/04 01:15 |
30 | Aarau[6] Thun[2] |
0.25 |
1.00 0.80 |
3 u |
0.90 0.90 |
3.20 2.05 3.50 |
SUI CL | 20/04 01:15 |
30 | Sion[1] Stade Nyonnais[4] |
1.25 | 0.95 0.85 |
3 u |
0.95 0.85 |
1.44 6.00 4.50 |
ITA D2 | 20/04 01:30 |
34 | Palermo[6] Parma[1] |
0 | 1.10 0.78 |
2.75 u |
0.98 0.88 |
2.75 2.40 3.50 |
ITA D2 | 20/04 01:30 |
34 | Reggiana[12] Cosenza[15] |
0.25 | 1.00 0.85 |
2.25 u |
1.05 0.80 |
2.30 3.20 3.20 |
SPA D2 | 20/04 01:30 |
36 | Tenerife[12] Leganes[1] |
0.25 | 1.15 0.73 |
1.75 u |
1.00 0.85 |
2.50 3.30 2.75 |
GER D1 | 20/04 01:30 |
30 | Eintr Frankfurt[6] Augsburg[7] |
0.5 | 1.07 0.83 |
2.75 u |
0.84 1.06 |
2.00 3.25 3.80 |
POL PR | 20/04 01:30 |
29 | Rakow Czestochowa[5] Gornik Zabrze[7] |
1 | 1.06 0.84 |
2.5 u |
0.94 0.94 |
1.55 5.20 3.74 |
POL D1 | 20/04 01:30 |
28 | Znicz Pruszkow[13] Wisla Krakow[7] |
0.5 |
1.00 0.85 |
2.75 u |
0.98 0.88 |
3.75 1.80 3.75 |
AUT D2 | 20/04 01:30 |
24 | Bregenz[6] Floridsdorfer AC Wien[5] |
0.25 |
0.98 0.83 |
2.25 u |
0.78 1.03 |
3.20 2.05 3.30 |
POL D2 | 20/04 01:30 |
Polonia Bytom[6] Kp Calisia Kalisz[2] |
u |
|
||||
BGD D1 | 20/04 01:30 |
3 | Bangladesh Police[5] Sheikh Russel KC[7] |
u |
|
|||
URU D1 | 20/04 01:30 |
9 | Liverpool P.[10] Defensor SC[6] |
0 | 0.97 0.82 |
2.25 u |
0.84 0.95 |
2.70 2.50 3.15 |
ITA D1 | 20/04 01:45 |
33 | Cagliari[14] Juventus[3] |
0.75 |
0.88 1.02 |
2.25 u |
0.91 0.99 |
5.00 1.75 3.60 |
IRE PR | 20/04 01:45 |
10 | Bohemians[3] Drogheda United[9] |
0.75 | 1.03 0.83 |
2.5 u |
0.98 0.88 |
1.70 4.33 3.40 |
IRE PR | 20/04 01:45 |
10 | Derry City[2] Shamrock Rovers[4] |
0 | 0.83 1.03 |
2.25 u |
1.03 0.83 |
2.38 2.70 3.10 |
IRE PR | 20/04 01:45 |
10 | Galway United[8] Shelbourne[1] |
0.25 | 1.10 0.78 |
2 u |
0.90 0.95 |
2.38 2.75 3.10 |
IRE PR | 20/04 01:45 |
10 | St Patrick's[5] Waterford United[7] |
0.5 | 0.88 0.98 |
2.25 u |
1.00 0.85 |
1.80 3.75 3.40 |
IRE PR | 20/04 01:45 |
10 | Sligo Rovers[6] Dundalk[10] |
0.25 | 0.83 1.03 |
2.25 u |
0.90 0.95 |
2.00 3.25 3.25 |
SCO CH | 20/04 01:45 |
34 | Inverness C.T.[8] Raith Rovers[2] |
0.25 |
0.85 1.00 |
2.25 u |
0.98 0.88 |
2.88 2.25 3.40 |
IRE D1 | 20/04 01:45 |
9 | Cobh Ramblers[9] Finn Harps[2] |
0 | 0.85 1.00 |
2.5 u |
1.03 0.83 |
2.45 2.55 3.40 |
IRE D1 | 20/04 01:45 |
9 | Bray Wanderers[5] Treaty United[6] |
0.25 | 0.88 0.98 |
2.5 u |
0.88 0.98 |
2.15 3.20 3.25 |
IRE D1 | 20/04 01:45 |
9 | Cork City[1] Longford Town[10] |
u |
|
|||
IRE D1 | 20/04 01:45 |
9 | Kerry[8] Athlone[7] |
0 | 1.10 0.78 |
2.5 u |
1.03 0.83 |
2.75 2.38 3.25 |
IRE D1 | 20/04 01:45 |
9 | Wexford Youths[4] UC Dublin UCD[3] |
0.5 | 0.98 0.88 |
2.5 u |
1.05 0.80 |
1.91 3.50 3.60 |
IRE D1 | 20/04 01:45 |
9 | Longford Town[10] Cork City[1] |
u |
|
|||
NIR D1 | 20/04 01:45 |
3 | Linfield FC[2] Larne[1] |
0 | 0.68 1.06 |
2.5 u |
0.86 0.88 |
2.23 2.76 3.25 |
SPA D1 | 20/04 02:00 |
32 | Athletic Bilbao[5] Granada[19] |
1.75 | 1.06 0.84 |
2.75 u |
0.88 1.02 |
1.25 11.00 5.50 |
FRA D1 | 20/04 02:00 |
30 | Nice[5] Lorient[16] |
1 | 0.95 0.95 |
2.5 u |
1.00 0.90 |
1.53 6.00 4.20 |
ENG L1 | 20/04 02:00 |
45 | Oxford United[6] Stevenage Borough[9] |
0.5 | 0.80 1.00 |
2.25 u |
0.78 1.02 |
1.91 4.00 3.50 |
MAR D1 | 20/04 02:00 |
10 | Cayb Club Athletic Youssoufia[16] Olympique de Safi[6] |
0 | 0.74 1.03 |
2 u |
0.96 0.79 |
2.38 2.75 3.00 |
ECU D1 | 20/04 02:00 |
8 | Delfin SC[a-14] Macara[a-6] |
0.5 | 0.97 0.83 |
2.5 u |
1.02 0.78 |
1.95 3.60 3.30 |
POR D1 | 20/04 02:15 |
30 | Rio Ave[11] Arouca[7] |
0.25 | 1.09 0.81 |
2.25 u |
0.88 0.98 |
2.40 3.10 3.20 |
ICE PR | 20/04 02:15 |
3 | Stjarnan[11] Valur[4] |
0.25 |
0.95 0.95 |
3.25 u |
1.08 0.80 |
2.74 2.25 3.42 |
PER D1 | 20/04 03:00 |
Deportivo Union Comercio[a-18] Universitario de Deportes[a-2] |
u |
|
||||
COL D2 | 20/04 04:00 |
11 | Inter Palmira[a-11] Union Magdalena[a-7] |
0.25 | 0.95 0.78 |
2.25 u |
0.84 0.88 |
2.25 2.90 3.35 |
COL D2 | 20/04 04:00 |
11 | Tigres FC[a-8] Cucuta[a-2] |
0.25 |
0.75 0.99 |
2 u |
0.74 1.00 |
2.89 2.24 3.05 |
PAR D2 | 20/04 04:15 |
3 | Rubio Nu Asuncion[15] Deportivo Recoleta[1] |
u |
|
|||
ECU D1 | 20/04 04:30 |
8 | Orense SC[a-15] Liga Dep. Universitaria Quito[a-4] |
0.25 |
0.98 0.83 |
2.5 u |
0.93 0.88 |
3.50 2.15 3.10 |
BRA D2 | 20/04 05:00 |
1 | Botafogo Sp[15] America MG[18] |
0.25 |
0.80 1.05 |
2 u |
0.93 0.93 |
3.10 2.38 3.10 |
BRA D2 | 20/04 05:00 |
1 | Gremio Novorizontino[19] CRB AL[10] |
0.75 | 1.00 0.85 |
2 u |
0.88 0.98 |
1.73 6.00 3.20 |
PAR D1 | 20/04 05:00 |
apertura | Sol De America[a-9] Sportivo Luqueno[a-4] |
0 | 0.85 0.95 |
2.25 u |
0.84 0.96 |
2.41 2.54 3.20 |
URU D2 | 20/04 05:00 |
Plaza Colonia Ca Rentistas |
u |
|