***: Tỉ lệ hiển thị ở đây là tỉ lệ trước khi trận đấu bắt đầu, muốn xem tỉ lệ khi trận đấu đang diễn ra hoặc thay đổi kèo khi trận sắp diễn ra thì xem ở Tỷ lệ bóng đá trực tuyến
Giải đấu | Giờ | Vòng | Trận đấu | Châu Á | Tài xỉu | Châu Âu | ||
GUA D1 | 29/03 04:00 |
clausura | Deportivo Achuapa[a-10] Deportivo Xinabajul[a-6] |
0.5 | 0.85 0.95 |
2.25 u |
0.95 0.85 |
1.80 4.20 3.25 |
CHI D1 | 29/03 04:00 |
6 | Audax Italiano[14] Coquimbo Unido[11] |
0.25 | 1.10 0.78 |
2.5 u |
1.00 0.85 |
2.38 2.80 3.30 |
ECU D2 | 29/03 04:30 |
4 | Chacaritas[3] Manta[2] |
u |
|
|||
GUA D1 | 29/03 04:45 |
clausura | Guastatoya[a-9] Coatepeque[a-11] |
1 | 0.78 0.97 |
2.75 u |
0.92 0.83 |
1.44 7.00 3.60 |
CHI D3 | 29/03 05:00 |
Fernandez Vial Trasandino Los Andes |
u |
|
||||
MOLE CUP | 29/03 05:00 |
Kawkab de Marrakech[MAR D2-2] HUSA Hassania Agadir[MAR D1-11] |
0.25 | 1.08 0.73 |
2 u |
0.78 1.03 |
2.38 2.88 2.90 |
|
MOLE CUP | 29/03 05:00 |
Maghreb Fez[MAR D1-10] IRT Itihad de Tanger[MAR D1-12] |
0.5 | 0.88 0.93 |
2 u |
0.80 1.00 |
1.83 4.20 3.00 |
|
ARG D1 | 29/03 06:00 |
Rosario Central[17] Barracas Central[7] |
0.5 | 0.98 0.88 |
2 u |
0.83 1.03 |
1.95 4.00 3.40 |
|
VEN D1 | 29/03 06:30 |
Deportivo Tachira[a-6] Metropolitanos[a-5] |
u |
|
||||
CHI D1 | 29/03 06:30 |
6 | O Higgins[4] Deportes Iquique[1] |
0.25 | 0.85 1.00 |
2.75 u |
0.90 0.95 |
2.15 3.40 3.40 |
U CUP | 29/03 06:30 |
Ca River Plate[URU D1-6] Defensor SC[URU D1-10] |
u |
|
||||
ARG D1 | 29/03 07:00 |
Instituto[11] Argentinos Juniors[4] |
0.25 | 0.90 0.95 |
2 u |
0.98 0.88 |
2.20 3.30 3.25 |
|
BOL D1 | 29/03 07:00 |
7 | Blooming[a-8] Aurora[a-5] |
0.25 | 0.88 0.93 |
2.5 u |
0.83 0.98 |
2.20 3.25 3.50 |
ECU D1 | 29/03 07:00 |
5 | Liga Dep. Universitaria Quito[a-8] Imbabura Sc[a-7] |
1.5 | 0.85 0.96 |
2.75 u |
0.87 0.91 |
1.27 9.50 5.25 |
BRA SP | 29/03 07:35 |
12 | Palmeiras[1] Gremio Novorizontino[4] |
1.25 | 0.83 1.03 |
2.5 u |
0.95 0.90 |
1.33 7.50 4.75 |
MEX D2 | 29/03 08:05 |
Morelia[a-14] Venados[a-2] |
u |
|
||||
A FFA CUP | 29/03 10:00 |
Eastern Lions Sc[Aus VD1-13] Beaumaris |
u |
|
||||
MEX D2 | 29/03 10:05 |
Csyd Dorados De Sinaloa[a-13] CF Atlante[a-6] |
1 |
0.92 0.98 |
2.5 u |
1.03 0.85 |
5.60 1.52 4.05 |
|
A FFA CUP | 29/03 11:00 |
Clifton Hill Fc Bulleen Lions[Aus VD1-3] |
u |
|
||||
AUS NSWSL | 29/03 13:00 |
7 | Northern Tiger[2] Mt Druitt Town Rangers[1] |
0.25 |
0.98 0.83 |
2.75 u |
0.78 1.03 |
2.90 2.00 3.60 |
KOR WD1 | 29/03 14:00 |
Nữ Busan Sangmu[8] Nữ Hyundai Steel Redangels[3] |
u |
|
||||
RUS YTHC | 29/03 15:00 |
Fk Ural Youth[B-4] Cska Moscow Youth[B-3] |
u |
|
||||
A FFA CUP | 29/03 15:00 |
Glenorchy Knights[TSA TPL-1] Taroona |
u |
|
||||
A FFA CUP | 29/03 15:00 |
Kingston City[Aus VD1-5] Mazenod Victory |
u |
|
||||
AUS NSWSL | 29/03 15:00 |
7 | Rydalmere Lions[5] Hakoah Sydney[4] |
0.25 | 0.90 0.90 |
2.75 u |
0.78 1.03 |
2.10 2.88 3.50 |
AUS NSW | 29/03 15:30 |
8 | Sydney FC U21[9] St George City[8] |
u |
|
|||
AUS D1 | 29/03 15:45 |
22 | Adelaide United FC[9] Western United[12] |
0.5 | 0.89 1.01 |
3.5 u |
1.00 0.85 |
1.85 3.40 4.33 |
CZE U19 | 29/03 16:00 |
Slovan Liberec U19[13] Zlin U19[12] |
u |
|
||||
CZE DFL | 29/03 16:00 |
Olympie Brezova Hrebec |
u |
|
||||
AUS NSWSL | 29/03 16:00 |
7 | Nepean Football Club[14] Blacktown Spartans[13] |
0.5 |
0.98 0.83 |
3 u |
0.88 0.93 |
3.25 1.80 4.00 |
AUS NSWSL | 29/03 16:00 |
7 | Bankstown City Lions[8] Dulwich Hill Sc[15] |
1 | 0.91 0.81 |
3.5 u |
0.96 0.77 |
1.54 4.60 4.30 |
CZE CFL | 29/03 16:15 |
Admira Praha[A-6] Fk Loko Vltavin[A-15] |
u |
|
||||
BGD D1 | 29/03 16:15 |
1 | Abahani Chittagong[8] Bangladesh Police[7] |
u |
|
|||
BGD D1 | 29/03 16:15 |
1 | Mohammedan Dhaka[2] Fortis Limited[5] |
u |
|
|||
BGD D1 | 29/03 16:15 |
1 | Sheikh Jamal[4] Sheikh Russel KC[6] |
u |
|
|||
CZE DFL | 29/03 16:15 |
Spolana Neratovice Chomutov |
u |
|
||||
CZE DFL | 29/03 16:15 |
Ujezd Praha 4 Mondi Steti |
u |
|
||||
CZE DFL | 29/03 16:15 |
Vratimov Mfk Havirov |
u |
|
||||
CZE DFL | 29/03 16:15 |
Meteor Praha Slany |
u |
|
||||
CZE CFL | 29/03 16:30 |
Ceske Budejovice B[A-4] Kraluv Dvur[A-16] |
u |
|
||||
CZE DFL | 29/03 16:30 |
Dobrovice Zenit Caslav |
u |
|
||||
CZE DFL | 29/03 16:30 |
Slavicin Batov |
u |
|
||||
INT CF | 29/03 16:45 |
tháng 3 | HJK Helsinki[FIN D1-1] PK-35[FIN D3 AA-2] |
u |
|
|||
JPN D1 | 29/03 17:00 |
5 | Tokyo Verdy[19] Kyoto Purple Sanga[14] |
0 | 0.90 0.95 |
2.25 u |
1.00 0.85 |
2.60 2.60 3.20 |
UKR U21 | 29/03 17:00 |
Mynai U21[12] Pfc Oleksandria U21[5] |
u |
|
||||
UKR U21 | 29/03 17:00 |
Obolon Kiev U21[14] Shakhtar Donetsk U21[2] |
u |
|
||||
UKR U21 | 29/03 17:00 |
Veres Rivne U21[11] Kryvbas U21[8] |
u |
|
||||
UKR U21 | 29/03 17:00 |
Polissya Zhytomyr U21[4] Chernomorets Odessa U21[13] |
u |
|
||||
RUS YTHC | 29/03 17:00 |
Nizhny Novgorod Youth[B-9] Fk Rostov Youth[B-2] |
u |
|
||||
KOR WD1 | 29/03 17:00 |
Hwacheon Kspo Womens[2] Gumi Sportstoto Womens[7] |
u |
|
||||
KOR WD1 | 29/03 17:00 |
Nữ Seoul Amazones[1] Gyeongju Khnp Womens[4] |
u |
|
||||
KOR WD1 | 29/03 17:00 |
Nữ Suwon Fcm[6] Changnyeong Womens[5] |
u |
|
||||
CZE DFL | 29/03 17:00 |
Zdirec Nad Doubravou Velka Bites |
u |
|
||||
TKM D1 | 29/03 17:00 |
3 | Merw[5] Kopetdag Asgabat[7] |
u |
|
|||
TKM D1 | 29/03 17:00 |
3 | Sagadam[4] HTTU Asgabat[2] |
u |
|
|||
POR U23 | 29/03 17:30 |
Leixoes U23[A-7] Academico Viseu U23[A-6] |
u |
|
||||
INT CF | 29/03 18:00 |
tháng 3 | Pepo[FIN D3 AA-7] JIPPO[FIN D3 AA-1] |
u |
|
|||
INT CF | 29/03 18:00 |
tháng 3 | Ekenas IF Fotboll[FIN D2-2] Kapa Helsinki[FIN D2-10] |
u |
|
|||
POR D2 | 29/03 18:00 |
27 | Os Belenenses[18] Feirense[15] |
0 | 0.91 0.91 |
2.25 u |
0.87 0.93 |
2.60 2.70 3.20 |
RUS YTHC | 29/03 18:00 |
Fakel Youth[B-7] Dynamo Moscow Youth[B-6] |
u |
|
||||
ARM D2 | 29/03 18:00 |
5 | Nikarm[15] Ararat Yerevan 2[8] |
u |
|
|||
ARM D2 | 29/03 18:00 |
5 | Gandzasar Kapan[1] Lernayin Artsakh[4] |
u |
|
|||
SVK D2 | 29/03 18:00 |
22 | Slavoj Trebisov[14] Artmedia Petrzalka[3] |
0.25 |
0.91 0.81 |
2.25 u |
0.56 1.30 |
3.20 2.05 3.50 |
POL ME | 29/03 18:00 |
Cracovia Krakow Youth[9] Arka Gdynia Youth[5] |
u |
|
||||
ISR D3 | 29/03 18:00 |
Maccabi Nujeidat Ahmed[N-14] Moadon Sport Tira[N-3] |
u |
|
||||
ISR D3 | 29/03 18:00 |
Hapoel Kafr Kanna[N-13] Hapoel Bnei Zalfa[N-8] |
u |
|
||||
ISR D3 | 29/03 18:00 |
Hapoel Migdal Haemek[N-12] Tzeirey Kafr Kana[N-6] |
u |
|
||||
ISR D3 | 29/03 18:00 |
Hapoel Ironi Baka El Garbiya[N-2] Ms Tseirey Taybe[N-15] |
u |
|
||||
ISR D3 | 29/03 18:00 |
Kiryat Yam Sc[N-5] Hapoel Bueine[N-11] |
u |
|
||||
ISR D3 | 29/03 18:00 |
Maccabi Ahi Nazareth[N-7] Maccabi Tzur Shalom[N-4] |
u |
|
||||
ISR D3 | 29/03 18:00 |
Ms Hapoel Lod[S-12] Hapoel Herzliya[S-8] |
u |
|
||||
SPAIN D4 | 29/03 18:00 |
AE Prat UE Olot |
u |
|
||||
SPAIN D4 | 29/03 18:00 |
Ud Fuente De Cantos Cd Azuaga |
u |
|
||||
SPAIN D4 | 29/03 18:00 |
Deportiva Minera Ucam Murcia B |
u |
|
||||
ISR D3 | 29/03 18:35 |
Ironi Nesher[N-10] Hapoel Raanana[N-1] |
u |
|
||||
ISR D3 | 29/03 18:40 |
Sport Club Dimona[S-2] Hapoel Bikat Hayarden[S-15] |
u |
|
||||
INT CF | 29/03 19:00 |
tháng 3 | VPS Vaasa[FIN D1-4] Jaro[FIN D2-9] |
u |
|
|||
BUL D1 | 29/03 19:00 |
26 | Pirin Blagoevgrad[14] Etar Veliko Tarnovo[16] |
0.25 | 0.78 1.10 |
2 u |
0.88 0.98 |
2.05 3.60 3.25 |
ARM D1 | 29/03 19:00 |
26 | Bkma[10] West Armenia[7] |
u |
|
|||
ENG U21 | 29/03 19:00 |
19 | Crystal Palace U21[13] Tottenham Hotspur U21[1] |
0.75 |
1.11 0.67 |
3.5 u |
0.72 1.02 |
4.50 1.55 4.50 |
SWE D1 SNS | 29/03 19:00 |
Lunds BK[S-3] Rosengard[SWE D3SG-1] |
u |
|
||||
RUS YTHC | 29/03 19:00 |
Krylya Sovetov Samara Youth[A-6] Uor 5 Moskovskaya Oblast Youth[A-7] |
u |
|
||||
RUS YTHC | 29/03 19:00 |
Chertanovo Moscow Youth[B-5] Orenburg Youth[B-10] |
u |
|
||||
ENG LCH | 29/03 19:30 |
39 | Bristol City[14] Leicester City[2] |
0.75 |
0.91 1.01 |
2.5 u |
0.88 0.80 |
4.46 1.79 3.72 |
WELSH PR | 29/03 19:30 |
championship playoff | Connah's QN[2] Newtown[5] |
1 | 0.85 0.95 |
3 u |
0.83 0.98 |
1.40 6.00 4.75 |
WELSH PR | 29/03 19:30 |
126066 | The New Saints[1] Bala Town[3] |
1.75 | 0.91 0.82 |
3.25 u |
0.87 0.85 |
1.26 8.25 5.75 |
WELSH PR | 29/03 19:30 |
xuống hạng | Barry Town Afc[9] Penybont[8] |
0.5 |
0.80 1.00 |
2.75 u |
0.88 0.93 |
3.60 1.95 3.30 |
WELSH PR | 29/03 19:30 |
xuống hạng | Colwyn Bay[11] Aberystwyth Town[10] |
0 | 0.80 1.00 |
2.75 u |
1.00 0.80 |
2.40 2.70 3.20 |
WELSH PR | 29/03 19:30 |
xuống hạng | Pontypridd[12] Haverfordwest County[7] |
0 | 1.03 0.78 |
2.25 u |
0.78 1.03 |
2.70 2.40 3.30 |
EST D1 | 29/03 19:30 |
4 | Kuressaare[9] JK Tallinna Kalev[7] |
0.75 |
0.96 0.77 |
2.5 u |
0.86 0.86 |
5.25 1.58 3.80 |
CRO D2 | 29/03 19:45 |
24 | Cibalia[8] Zrinski Jurjevac[1] |
0.5 |
0.91 0.81 |
2.5 u |
0.76 0.97 |
3.90 1.85 3.50 |
ENG LCH | 29/03 20:00 |
39 | Millwall[16] West Bromwich[5] |
0 | 1.05 0.70 |
2.5 u |
1.40 0.50 |
3.10 2.40 3.10 |
INT CF | 29/03 20:00 |
tháng 3 | Lahti[FIN D1-9] Gnistan[FIN D2-1] |
u |
|
|||
SER D1 | 29/03 20:00 |
27 | Cukaricki[5] Novi Pazar[8] |
0.75 | 0.93 0.88 |
2.5 u |
0.88 0.93 |
1.66 4.40 3.45 |
BOS PL | 29/03 20:00 |
24 | Igman Konjic[11] Sloga Doboj[4] |
u |
|
|||
SWE D1 SNS | 29/03 20:00 |
Torns IF[S-12] Torslanda IK[SWE D3NG-1] |
u |
|
||||
SWE D1 SNN | 29/03 20:00 |
Vasalunds IF[N-4] Karlbergs BK[SWE D3NS-1] |
u |
|
||||
ISR D2 | 29/03 20:00 |
28 | Hapoel Afula[15] Hapoel Rishon Letzion[13] |
0 | 0.85 0.95 |
2.25 u |
0.85 0.95 |
2.50 2.60 3.20 |
ISR D2 | 29/03 20:00 |
28 | Hapoel Kfar Saba[14] Sektzia Nes Tziona[11] |
0 | 0.83 0.98 |
2.25 u |
0.85 0.95 |
2.45 2.63 3.30 |
ISR D2 | 29/03 20:00 |
28 | Hapoel Ramat Gan FC[12] Ironi Tiberias[3] |
0.5 |
0.78 1.03 |
2.25 u |
0.90 0.90 |
3.40 2.00 3.30 |
ISR D2 | 29/03 20:00 |
28 | Hapoel Ironi Kiryat Shmona[1] Hapoel Umm Al Fahm[8] |
0.75 | 0.83 0.98 |
2.5 u |
0.93 0.88 |
1.65 5.25 3.50 |
ISR D2 | 29/03 20:00 |
28 | Hapoel Natzrat Illit[5] Bnei Yehuda Tel Aviv[2] |
0 | 0.90 0.90 |
2.5 u |
0.98 0.83 |
2.60 2.60 3.20 |
UKR D2 | 29/03 20:00 |
Yarud Mariupol[B-3] Prykarpattya Ivano Frankivsk[A-5] |
u |
|
||||
UKR D2 | 29/03 20:00 |
Livyi Bereh Kyiv[B-2] Ahrobiznes Volochysk[A-3] |
u |
|
||||
UKR D2 | 29/03 20:00 |
Podillya Khmelnytskyi[A-7] Kremin Kremenchuk[B-8] |
u |
|
||||
ZIM LEG | 29/03 20:00 |
3 | Highlanders Fc[4] Simba Bhora[3] |
u |
|
|||
ZIM LEG | 29/03 20:00 |
3 | Hwange Colliery[5] Bulawayo Chiefs[13] |
u |
|
|||
ZIM LEG | 29/03 20:00 |
3 | Yadah[14] Dynamos Fc[12] |
u |
|
|||
MOL D2 | 29/03 20:00 |
3 | Cf Sparta Selemet[MOL D1-8] Saxan Ceadir Lunga[B-1] |
u |
|
|||
MOL D2 | 29/03 20:00 |
3 | Dinamo-Auto[A-6] Sheriff B[A-2] |
u |
|
|||
MOL D2 | 29/03 20:00 |
3 | Olimp Comrat[B-4] Real Succes[B-6] |
u |
|
|||
MOL D2 | 29/03 20:00 |
3 | Fcm Ungheni[A-5] Iskra-stal Ribnita[A-4] |
u |
|
|||
ENG CN | 29/03 20:00 |
42 | Gloucester City[23] Brackley Town[3] |
1 |
0.78 1.00 |
2.5 u |
0.75 0.90 |
5.00 1.57 4.20 |
MAC D1 | 29/03 20:00 |
6 | Windsor Arch Ka I[10] Hang Sai[5] |
u |
|
|||
CZE DFL | 29/03 20:00 |
Marianske Lazne Slavoj Cesky Krumlov |
u |
|
||||
CZE DFL | 29/03 20:00 |
Cesky Brod Tachov |
u |
|
||||
ROM D3 | 29/03 20:00 |
Cs Dinamo Bucuresti Dunarea Giurgiu |
u |
|
||||
ROM D3 | 29/03 20:00 |
Avantul Periam Cs Gloria Lunca Teuz Cermei |
u |
|
||||
ROM D3 | 29/03 20:00 |
Acs Ghiroda Cetate Deva |
u |
|
||||
ROM D3 | 29/03 20:00 |
Gloria Popesti-leordeni Blejoi Vispesti |
u |
|
||||
ROM D3 | 29/03 20:00 |
Acs Targu Mures 1898 Industria Galda |
u |
|
||||
ROM D3 | 29/03 20:00 |
Ramnicu Valcea Vedita Colonesti |
u |
|
||||
ROM D3 | 29/03 20:00 |
Cs Sanatatea Cluj Olimpia Satu Mare |
u |
|
||||
ROM D3 | 29/03 20:00 |
Zalau Sighetu Marmatie |
u |
|
||||
IDN ISL | 29/03 20:30 |
30 | PSM Makassar[11] Pusamania Borneo[1] |
0.5 |
0.73 1.08 |
2.75 u |
0.98 0.83 |
3.20 2.05 3.40 |
IDN ISL | 29/03 20:30 |
30 | Barito Putera[9] Psis Semarang[5] |
0.25 | 0.85 0.95 |
2.75 u |
0.88 0.93 |
2.05 3.10 3.50 |
IDN ISL | 29/03 20:30 |
30 | Madura United[4] Pss Sleman[14] |
0.75 | 0.83 0.98 |
3 u |
0.98 0.83 |
1.62 4.33 4.00 |
POR D2 | 29/03 21:00 |
27 | Pacos Ferreira[7] UD Oliveirense[16] |
1 | 0.97 0.85 |
2.5 u |
0.95 0.85 |
1.53 6.00 4.00 |
SLO D1 | 29/03 21:00 |
28 | Rogaska[8] Ask Bravo[4] |
0.25 |
0.88 0.93 |
2.5 u |
0.93 0.88 |
2.75 2.10 3.50 |
BLR D1 | 29/03 21:00 |
2 | Dnepr Mogilev[15] Arsenal Dzyarzhynsk[14] |
u |
|
|||
LAT D1 | 29/03 21:00 |
3 | Jelgava[7] Metta/LU Riga[5] |
0 | 0.77 0.96 |
2.5 u |
0.86 0.86 |
2.55 2.45 3.45 |
UZB D1 | 29/03 21:00 |
4 | OTMK Olmaliq[7] Kuruvchi Bunyodkor[12] |
u |
|
|||
UZB D1 | 29/03 21:00 |
4 | Qizilqum Zarafshon[5] Lokomotiv Tashkent[3] |
u |
|
|||
SWE D1 SNS | 29/03 21:00 |
Falkenbergs FF[S-2] Trollhattan[S-5] |
u |
|
||||
RUS YTHC | 29/03 21:00 |
Akademiya Konoplev Youth[A-10] Strogino Moscow Youth[A-8] |
u |
|
||||
RUS YTHC | 29/03 21:00 |
Spartak Moscow Youth[A-2] Lokomotiv Moscow Youth[A-1] |
u |
|
||||
RUS YTHC | 29/03 21:00 |
Pfc Sochi Youth[A-5] Rubin Kazan Youth[A-4] |
u |
|
||||
RUS YTHC | 29/03 21:00 |
Zenit St.petersburg Youth[B-1] Akhmat Grozny Youth[B-8] |
u |
|
||||
SLO D2 | 29/03 21:00 |
23 | ND Ilirija 1911[15] Triglav Gorenjska[5] |
u |
|
|||
CZE CFL | 29/03 21:00 |
Blansko[M-11] Tj Start Brno[M-8] |
u |
|
||||
CZE CFL | 29/03 21:00 |
Sardice[M-9] Kvitkovice[M-3] |
u |
|
||||
CZE CFL | 29/03 21:00 |
Uhersky Brod[M-17] Zlin B[M-13] |
u |
|
||||
ALB D1 | 29/03 21:00 |
29 | Egnatia Rrogozhine[1] KS Perparimi Kukesi[10] |
u |
|
|||
CZE DFL | 29/03 21:00 |
Sokol Lanzho Zdar Nad Sazavou |
u |
|
||||
CZE DFL | 29/03 21:00 |
Prerov Novy Jicin |
u |
|
||||
CZE DFL | 29/03 21:00 |
Polna Pelhrimov |
u |
|
||||
CZE DFL | 29/03 21:00 |
Holesov Vsetin |
u |
|
||||
INT CF | 29/03 21:30 |
tháng 3 | Klubi 04[FIN D3 AA-3] Salon Palloilijat Salpa[FIN D2-7] |
u |
|
|||
BUL D1 | 29/03 21:30 |
26 | Arda[7] Levski Krumovgrad[8] |
0.5 | 0.88 0.98 |
2.25 u |
1.10 0.78 |
1.85 4.33 3.40 |
SLO D2 | 29/03 21:30 |
23 | Jadran Dekani[8] Tabor Sezana[16] |
u |
|
|||
CRO D2 | 29/03 21:30 |
24 | Solin[12] Jarun[5] |
0.25 | 0.77 0.96 |
2.25 u |
0.77 0.96 |
2.05 3.30 3.40 |
CRO D1 | 29/03 21:50 |
28 | Istra 1961[9] NK Lokomotiva Zagreb[4] |
0 | 1.05 0.75 |
2.5 u |
1.00 0.80 |
2.85 2.35 3.30 |
ENG LCH | 29/03 22:00 |
39 | Cardiff City[11] Sunderland[12] |
0 | 0.92 0.98 |
2.25 u |
1.02 0.86 |
2.57 2.64 3.20 |
ENG LCH | 29/03 22:00 |
39 | Huddersfield Town[22] Coventry[8] |
0.25 |
0.80 1.11 |
2.5 u |
0.81 0.89 |
2.92 2.31 3.35 |
ENG LCH | 29/03 22:00 |
39 | Hull City[7] Stoke City[19] |
0.75 | 0.98 0.81 |
2.25 u |
0.83 0.95 |
1.90 3.80 3.45 |
ENG LCH | 29/03 22:00 |
39 | Norwich City[6] Plymouth Argyle[18] |
1.25 | 1.06 0.84 |
2.5 u |
0.55 1.30 |
1.47 5.50 4.55 |
ENG LCH | 29/03 22:00 |
39 | Preston North End[9] Rotherham United[24] |
1 | 0.75 0.95 |
2.5 u |
0.75 0.95 |
1.51 6.00 4.25 |
ENG LCH | 29/03 22:00 |
39 | Queens Park Rangers[20] Birmingham[21] |
0.5 | 1.04 0.82 |
2.25 u |
0.90 0.95 |
2.00 3.75 3.25 |
ENG LCH | 29/03 22:00 |
39 | Sheffield Wed[23] Swansea City[15] |
0.25 | 0.91 0.87 |
2.5 u |
1.03 0.85 |
2.51 2.96 3.29 |
ENG LCH | 29/03 22:00 |
39 | Southampton[4] Middlesbrough[10] |
1 | 1.01 0.89 |
3 u |
0.86 1.01 |
1.53 4.80 4.00 |
INT CF | 29/03 22:00 |
tháng 3 | IFK Mariehamn[FIN D1-6] KTP Kotka[FIN D1-11] |
u |
|
|||
INT CF | 29/03 22:00 |
tháng 3 | Ilves Tampere[FIN D1-10] AC Oulu[FIN D1-7] |
u |
|
|||
ENG L1 | 29/03 22:00 |
41 | Barnsley[5] Cambridge United[20] |
1 | 0.90 0.94 |
2.75 u |
0.91 0.89 |
1.52 4.70 4.00 |
ENG L1 | 29/03 22:00 |
41 | Derby County[2] Blackpool[9] |
0.5 | 0.90 0.92 |
2.5 u |
0.83 0.83 |
1.95 3.80 3.60 |
ENG L1 | 29/03 22:00 |
41 | Exeter City[15] Charlton Athletic[16] |
0 | 0.92 0.92 |
2.5 u |
0.83 0.97 |
2.65 2.45 3.35 |
ENG L1 | 29/03 22:00 |
41 | Fleetwood Town[23] Cheltenham Town[22] |
0.25 | 0.90 0.85 |
2.25 u |
0.98 0.79 |
2.15 3.40 3.20 |
ENG L1 | 29/03 22:00 |
41 | Lincoln City[8] Leyton Orient[10] |
0.5 | 0.91 0.83 |
2.25 u |
1.03 0.79 |
2.05 3.60 3.30 |
ENG L1 | 29/03 22:00 |
41 | Peterborough United[4] Carlisle[24] |
1.75 | 1.03 0.81 |
3.25 u |
0.99 0.83 |
1.29 8.65 5.30 |
ENG L1 | 29/03 22:00 |
41 | Port Vale[21] Bristol Rovers[14] |
0 | 0.90 0.92 |
2.5 u |
0.97 0.83 |
2.50 2.70 3.50 |
ENG L1 | 29/03 22:00 |
41 | Reading[18] Northampton Town[11] |
0.75 | 0.95 0.87 |
2.5 u |
0.85 0.85 |
1.73 4.05 3.65 |
ENG L1 | 29/03 22:00 |
41 | Shrewsbury Town[17] Oxford United[6] |
0.5 |
0.80 0.90 |
2.25 u |
0.82 0.98 |
3.50 2.10 3.40 |
ENG L1 | 29/03 22:00 |
41 | Stevenage Borough[7] Bolton Wanderers[3] |
0 | 1.00 0.82 |
2.25 u |
0.86 0.74 |
2.54 2.81 3.13 |
ENG L1 | 29/03 22:00 |
41 | Wigan Athletic[12] Burton Albion FC[19] |
0.5 | 0.91 0.80 |
2.25 u |
0.80 1.02 |
1.97 3.40 3.35 |
ENG L1 | 29/03 22:00 |
41 | Wycombe Wanderers[13] Portsmouth[1] |
0.25 |
0.93 0.89 |
2.5 u |
1.01 0.77 |
3.10 2.20 3.40 |
SER D1 | 29/03 22:00 |
27 | Radnik Surdulica[16] Vojvodina[6] |
0.5 |
0.88 0.93 |
2.25 u |
0.83 0.98 |
3.70 1.90 3.10 |
BOS PL | 29/03 22:00 |
24 | Tuzla City[9] FK Sarajevo[5] |
u |
|
|||
GEO D1 | 29/03 22:00 |
5 | Dila Gori[3] Saburtalo Tbilisi[2] |
u |
|
|||
SWE D1 SNN | 29/03 22:00 |
Fbk Karlstad Taby[N-12] |
u |
|
||||
ENG L2 | 29/03 22:00 |
41 | Accrington Stanley[16] Morecambe[12] |
0.25 | 0.80 1.05 |
2.5 u |
0.70 1.05 |
2.05 3.30 3.75 |
ENG L2 | 29/03 22:00 |
41 | AFC Wimbledon[9] Harrogate Town[13] |
1 | 0.93 0.93 |
2.5 u |
0.78 0.90 |
1.53 5.75 4.00 |
ENG L2 | 29/03 22:00 |
41 | Barrow[6] Grimsby Town[21] |
0.5 | 0.95 0.85 |
2.5 u |
1.05 0.70 |
1.95 3.75 3.40 |
ENG L2 | 29/03 22:00 |
41 | Bradford AFC[17] Tranmere Rovers[15] |
0.5 | 0.90 0.80 |
2.5 u |
0.85 0.85 |
1.95 3.30 3.40 |
ENG L2 | 29/03 22:00 |
41 | Colchester United[22] Newport County[11] |
0.5 | 0.96 0.84 |
2.5 u |
0.65 1.10 |
1.99 3.05 3.45 |
ENG L2 | 29/03 22:00 |
41 | Crawley Town[7] Doncaster Rovers[18] |
0.25 | 0.91 0.89 |
2.75 u |
0.93 0.85 |
2.15 2.95 3.60 |
ENG L2 | 29/03 22:00 |
41 | Forest Green Rovers[24] Stockport County[2] |
0.75 |
1.00 0.80 |
2.5 u |
0.70 1.05 |
4.80 1.65 4.00 |
ENG L2 | 29/03 22:00 |
41 | Gillingham[8] Crewe Alexandra[5] |
0.25 | 0.80 1.05 |
2.5 u |
0.93 0.93 |
2.05 3.50 3.50 |
ENG L2 | 29/03 22:00 |
41 | Milton Keynes Dons[4] Walsall[10] |
0.5 | 0.92 0.90 |
2.75 u |
0.91 0.89 |
1.91 3.60 3.75 |
ENG L2 | 29/03 22:00 |
41 | Salford City[19] Sutton United[23] |
0.5 | 0.84 0.96 |
2.75 u |
0.95 0.89 |
1.75 4.00 3.75 |
ENG L2 | 29/03 22:00 |
41 | Swindon[20] Notts County[14] |
0 | 1.05 0.70 |
3.25 u |
0.91 0.76 |
2.27 2.52 3.55 |
ENG L2 | 29/03 22:00 |
41 | Wrexham[3] Mansfield Town[1] |
0.25 | 1.02 0.78 |
2.75 u |
0.88 0.79 |
2.32 2.75 3.50 |
ENG-N PR | 29/03 22:00 |
37 | Ashton United[8] Whitby Town[9] |
0.5 | 0.84 0.88 |
2.75 u |
0.79 0.82 |
2.00 2.80 3.30 |
ENG-S PR | 29/03 22:00 |
38 | Basingstoke Town[11] Gosport Borough[2] |
0 | 0.86 0.86 |
3.25 u |
0.96 0.77 |
2.45 2.45 3.70 |
ENG-S PR | 29/03 22:00 |
38 | Chesham United[1] Hayes&Yeading[17] |
1 | 0.91 0.81 |
3 u |
0.86 0.86 |
1.54 5.25 4.10 |
ENG-S PR | 29/03 22:00 |
38 | Hungerford Town[8] Bracknell Town[7] |
0 | 0.83 0.98 |
3.5 u |
0.98 0.83 |
2.38 2.55 3.60 |
ENG-S PR | 29/03 22:00 |
38 | Poole Town[13] AFC Totton[4] |
0.5 |
1.00 0.80 |
3.25 u |
1.00 0.80 |
3.60 1.75 4.00 |
ENG CONF | 29/03 22:00 |
42 | Boreham Wood[21] Dagenham and Redbridge[12] |
0 | 0.68 1.08 |
2.5 u |
0.90 0.80 |
2.27 2.72 3.19 |
ENG CONF | 29/03 22:00 |
42 | Dorking[23] Bromley[3] |
0.5 |
0.85 0.99 |
2.75 u |
0.81 0.95 |
3.26 2.03 3.54 |
ENG CONF | 29/03 22:00 |
42 | Ebbsfleet United[17] Southend United[7] |
0 | 0.95 0.83 |
2.75 u |
0.88 0.84 |
3.00 2.20 3.60 |
ENG CONF | 29/03 22:00 |
42 | Gateshead[6] Rochdale[11] |
0.75 | 0.82 1.02 |
3 u |
0.86 0.86 |
1.77 3.50 3.70 |
ENG CONF | 29/03 22:00 |
42 | Hartlepool United FC[14] Halifax Town[8] |
0 | 0.81 0.91 |
2.75 u |
0.80 0.92 |
2.40 2.50 3.50 |
ENG CONF | 29/03 22:00 |
42 | Kidderminster[22] Altrincham[9] |
0 | 0.96 0.77 |
2.5 u |
0.75 0.95 |
2.61 2.29 3.30 |
ENG CONF | 29/03 22:00 |
42 | Maidenhead United[20] Aldershot Town[5] |
0.25 |
0.80 1.02 |
2.75 u |
0.90 0.86 |
2.80 2.10 3.30 |
ENG CONF | 29/03 22:00 |
42 | Oldham Athletic[10] AFC Fylde[13] |
0.25 | 0.88 0.88 |
2.75 u |
0.91 0.89 |
2.06 2.93 3.40 |
ENG CONF | 29/03 22:00 |
42 | Oxford City[24] Wealdstone[16] |
0.25 |
0.86 0.86 |
2.5 u |
0.62 1.15 |
3.60 1.80 3.80 |
ENG CONF | 29/03 22:00 |
42 | Solihull Moors[4] Barnet[2] |
0.5 |
0.80 1.02 |
2.5 u |
0.65 1.10 |
2.89 2.02 3.60 |
ENG CONF | 29/03 22:00 |
42 | Woking[15] Eastleigh[18] |
0.75 | 0.90 0.92 |
2.75 u |
0.82 0.94 |
1.70 4.00 3.75 |
ENG CONF | 29/03 22:00 |
42 | York City[19] Chesterfield[1] |
0.25 |
0.85 0.99 |
2.75 u |
0.97 0.85 |
3.90 1.69 3.70 |
ENG CN | 29/03 22:00 |
42 | Alfreton Town[6] Rushall Olympic[21] |
0.75 | 0.85 0.93 |
2.75 u |
0.70 0.69 |
1.65 4.50 4.00 |
ENG CN | 29/03 22:00 |
42 | Banbury United[22] Hereford[10] |
0.75 |
0.80 0.98 |
2.5 u |
0.70 0.95 |
4.00 1.78 3.75 |
ENG CN | 29/03 22:00 |
42 | Blyth Spartans[15] Curzon Ashton[7] |
0.25 |
0.92 0.86 |
2.5 u |
0.60 1.10 |
2.95 2.15 3.60 |
ENG CN | 29/03 22:00 |
42 | Boston United[5] Peterborough Sports[17] |
1 | 0.97 0.81 |
2.5 u |
0.65 1.05 |
1.55 5.00 4.20 |
ENG CN | 29/03 22:00 |
42 | Buxton FC[14] Chester FC[8] |
0.25 |
0.95 0.83 |
2.25 u |
0.62 0.78 |
3.40 2.10 3.20 |
ENG CN | 29/03 22:00 |
42 | Darlington[20] Chorley[4] |
0.5 |
0.80 0.98 |
2.5 u |
0.70 0.95 |
3.50 1.95 3.60 |
ENG CN | 29/03 22:00 |
42 | Farsley Celtic[19] Southport FC[18] |
0 | 0.76 1.02 |
2.5 u |
0.62 0.77 |
2.40 2.70 3.40 |
ENG CN | 29/03 22:00 |
42 | Scarborough[13] Warrington Town AFC[12] |
0.25 | 0.97 0.81 |
2.5 u |
0.62 0.77 |
2.25 2.90 3.40 |
ENG CN | 29/03 22:00 |
42 | Scunthorpe United[2] Kings Lynn[16] |
1.5 | 0.80 0.98 |
2.5 u |
0.60 1.10 |
1.30 8.50 5.00 |
ENG CN | 29/03 22:00 |
42 | South Shields[9] Spennymoor Town[11] |
0 | 0.83 0.95 |
2.75 u |
0.74 0.65 |
2.45 2.65 3.40 |
ENG CN | 29/03 22:00 |
42 | Tamworth[1] Bishop's Stortford[24] |
2 | 0.95 0.78 |
3 u |
0.95 0.78 |
1.12 15.00 8.50 |
ENG CS | 29/03 22:00 |
42 | Bath City[9] Weymouth[15] |
0.5 | 0.90 0.88 |
2.5 u |
0.75 0.90 |
1.75 3.40 3.40 |
ENG CS | 29/03 22:00 |
42 | Chelmsford City[2] Dartford[21] |
1.25 | 1.01 0.77 |
2.5 u |
0.60 1.10 |
1.41 5.40 3.80 |
ENG CS | 29/03 22:00 |
42 | Eastbourne Borough[22] Maidstone United[5] |
0.25 |
0.94 0.84 |
2.5 u |
0.90 0.75 |
2.95 1.98 3.20 |
ENG CS | 29/03 22:00 |
42 | Farnborough Town[10] Chippenham Town[11] |
0.5 | 0.86 0.92 |
2.5 u |
0.70 0.95 |
1.81 3.40 3.20 |
ENG CS | 29/03 22:00 |
42 | Hampton & Richmond[4] Tonbridge Angels[13] |
0.5 | 0.97 0.81 |
2.5 u |
0.75 0.90 |
1.80 3.30 3.35 |
ENG CS | 29/03 22:00 |
42 | Havant and Waterlooville[23] Worthing[6] |
0.5 |
0.95 0.83 |
2.5 u |
0.65 1.05 |
3.60 1.74 3.25 |
ENG CS | 29/03 22:00 |
42 | Hemel Hempstead Town[17] Aveley[8] |
0 | 0.93 0.85 |
2.5 u |
0.80 0.85 |
2.45 2.37 3.05 |
ENG CS | 29/03 22:00 |
42 | St Albans City[7] Braintree Town[3] |
0.25 | 0.97 0.81 |
2.5 u |
0.85 0.80 |
2.13 2.85 2.95 |
ENG CS | 29/03 22:00 |
42 | Welling United[18] Dover Athletic[24] |
0.75 | 0.80 0.98 |
2.5 u |
0.70 0.95 |
1.56 4.50 3.40 |
ENG CS | 29/03 22:00 |
42 | Weston Super Mare[16] Taunton Town[20] |
0.75 | 0.95 0.83 |
2.5 u |
0.65 1.05 |
1.65 3.90 3.35 |
ENG CS | 29/03 22:00 |
42 | Yeovil Town[1] Torquay United[14] |
1.25 | 1.01 0.77 |
2.5 u |
0.60 1.10 |
1.40 5.40 3.85 |
NIR D1 | 29/03 22:00 |
33 | Cliftonville[3] Larne[1] |
0.25 |
0.86 0.88 |
2.25 u |
0.78 0.96 |
2.99 2.15 3.05 |
NIR CUP | 29/03 22:00 |
Cliftonville[NIR D1-3] Larne[NIR D1-1] |
0.25 |
0.89 0.89 |
2.5 u |
1.00 0.80 |
3.20 2.20 3.20 |
|
NIR CUP | 29/03 22:00 |
Glentoran[NIR D1-4] Linfield FC[NIR D1-2] |
0.25 |
1.05 0.75 |
2.5 u |
0.84 0.94 |
3.35 2.00 3.35 |
|
POR D1 | 29/03 22:30 |
27 | Gil Vicente[9] Famalicao[8] |
0.25 | 1.02 0.78 |
2 u |
0.71 0.99 |
2.40 3.00 3.20 |
DAN CUP | 29/03 22:30 |
Nordsjaelland[DEN SASL-4] Aarhus AGF[DEN SASL-5] |
0.5 | 0.88 0.98 |
2.25 u |
0.88 0.98 |
1.85 4.33 3.50 |
|
POR D2 | 29/03 22:30 |
27 | Desportivo de Tondela[6] Vilaverdense[17] |
1 | 1.05 0.77 |
2.5 u |
0.99 0.81 |
1.60 5.50 3.75 |
ROM D1 | 29/03 22:30 |
32 | Voluntari[15] Hermannstadt[8] |
0.25 |
0.75 1.13 |
2 u |
0.98 0.88 |
3.00 2.45 3.10 |
URU D1 | 29/03 22:30 |
5 | Cerro Largo[5] Racing Club Montevideo[9] |
0 | 0.71 1.09 |
2 u |
0.84 0.94 |
2.50 2.90 2.95 |
URU D1 | 29/03 22:30 |
6 | Cerro Largo[5] Racing Club Montevideo[11] |
0.25 | 1.10 0.78 |
2.25 u |
1.05 0.80 |
2.38 3.00 3.00 |
BLR D1 | 29/03 23:00 |
2 | Dinamo Brest[7] Smorgon FC[16] |
u |
|
|||
GEO D1 | 29/03 23:00 |
5 | Kolkheti Poti[6] Telavi[7] |
u |
|
|||
RUS YTHC | 29/03 23:00 |
Baltika Kaliningrad Youth[A-9] Fk Krasnodar Youth[A-3] |
u |
|
||||
LIT D2 | 29/03 23:00 |
4 | Panevezys Ii[12] Nfa Aisciai Kaunas[5] |
u |
|
|||
LIT D2 | 29/03 23:00 |
4 | Kauno Zalgiris Ii[8] Nevezis[6] |
u |
|
|||
LIT D2 | 29/03 23:00 |
4 | Siauliai B[14] Neptuna Klaipeda[1] |
u |
|
|||
SVK D2 | 29/03 23:00 |
22 | FK Pohronie[10] KFC Komarno[1] |
0.75 |
0.81 0.91 |
2.5 u |
0.77 0.96 |
4.40 1.70 3.70 |
CZE CFL | 29/03 23:00 |
Hranice Kunz[M-14] Tatran Brno Bohunice[M-15] |
u |
|
||||
RUS PR | 29/03 23:30 |
21 | Dynamo Moscow[3] FK Rostov[10] |
0.5 | 0.95 0.95 |
2.75 u |
1.00 0.88 |
1.95 3.44 3.36 |
SVK D1 | 29/03 23:30 |
championship round | MFK Ruzomberok[8] DAC Dunajska Streda[4] |
0 | 1.05 0.75 |
2 u |
0.78 1.03 |
2.90 2.45 3.20 |
SLO D1 | 29/03 23:30 |
28 | NK Maribor[3] Nk Radomlje[10] |
1.25 | 0.85 0.95 |
2.75 u |
0.83 0.98 |
1.40 5.00 5.00 |
CYP D1 | 30/03 00:00 |
xuống hạng | Apollon Limassol FC[7] AE Zakakiou[12] |
1.5 | 0.80 1.00 |
3 u |
0.80 1.00 |
1.29 8.00 5.25 |
CYP D1 | 30/03 00:00 |
xuống hạng | Doxa Katokopias[14] Othellos Athienou[13] |
0.25 | 0.85 0.95 |
2.5 u |
0.93 0.88 |
2.05 3.20 3.30 |
SER D1 | 30/03 00:00 |
27 | Imt Novi Beograd[13] Zeleznicar Pancevo[15] |
0.5 | 1.00 0.80 |
2.5 u |
0.88 0.93 |
2.09 3.05 3.15 |
SER D1 | 30/03 00:00 |
27 | Backa Topola[3] FK Vozdovac Beograd[11] |
1.25 | 0.83 0.98 |
2.75 u |
0.98 0.83 |
1.32 7.60 4.40 |
CRO D1 | 30/03 00:00 |
28 | Slaven Belupo Koprivnica[8] ZNK Osijek[5] |
0.25 |
0.84 0.94 |
2.5 u |
0.80 1.00 |
3.00 2.20 3.40 |
BUL D1 | 30/03 00:00 |
26 | Levski Sofia[4] Slavia Sofia[10] |
1 | 1.05 0.80 |
2 u |
0.83 1.03 |
1.57 5.75 3.80 |
LIT D1 | 30/03 00:00 |
4 | Banga Gargzdai[7] Dziugas Telsiai[1] |
u |
|
|||
GEO D1 | 30/03 00:00 |
5 | Dinamo Batumi[1] Torpedo Kutaisi[4] |
u |
|
|||
CZE D2 | 30/03 00:00 |
20 | Brno[5] Sparta Praha B[12] |
0.75 | 0.82 0.90 |
2.5 u |
0.77 0.96 |
1.66 4.60 3.70 |
CZE D2 | 30/03 00:00 |
20 | Vysocina Jihlava[9] Dukla Praha[1] |
0.25 |
0.77 0.96 |
2.75 u |
0.91 0.81 |
2.80 2.25 3.45 |
CZE D2 | 30/03 00:00 |
20 | Opava[11] Slavia Kromeriz[13] |
0.75 | 0.96 0.77 |
2.25 u |
0.76 0.98 |
1.74 4.50 3.50 |
CZE D2 | 30/03 00:00 |
20 | Pribram[4] Fk Graffin Vlasim[6] |
0.25 | 0.86 0.86 |
2.5 u |
0.94 0.79 |
2.15 3.10 3.35 |
ISR D2 | 30/03 00:00 |
28 | Ihud Bnei Shfaram[16] Hapoel Acco[9] |
u |
|
|||
ISR D2 | 30/03 00:00 |
28 | Maccabi Kabilio Jaffa[4] Ironi Ramat Hasharon[6] |
u |
|
|||
ISR D2 | 30/03 00:00 |
28 | Kfar Kasem[10] Maccabi Herzliya[7] |
u |
|
|||
CZE CFL | 30/03 00:00 |
Usti nad Labem[B-4] Chlumec Nad Cidlinou[B-6] |
u |
|
||||
CZE CFL | 30/03 00:00 |
Pisek[A-8] Dukla Praha B[A-9] |
u |
|
||||
ENG CS | 30/03 00:00 |
42 | Truro City[19] Slough Town[12] |
0 | 0.99 0.79 |
2.5 u |
0.70 0.95 |
2.50 2.28 3.10 |
AUT D2 | 30/03 00:10 |
21 | Leoben[2] Kapfenberg Superfund[11] |
1 | 0.95 0.85 |
2.5 u |
0.90 0.90 |
1.53 5.25 4.00 |
AUT D2 | 30/03 00:10 |
21 | St.Polten[6] SKU Amstetten[16] |
1 | 0.83 0.98 |
2.75 u |
0.95 0.85 |
1.45 4.75 4.75 |
ENG LCH | 30/03 00:30 |
39 | Blackburn Rovers[17] Ipswich[3] |
0.5 |
0.90 0.98 |
3 u |
1.05 0.83 |
3.25 1.98 3.75 |
SLO D2 | 30/03 00:30 |
23 | NK Krka[13] Fuzinar[14] |
u |
|
|||
SLO D2 | 30/03 00:30 |
23 | NK Rudar Velenje[11] Tolmin[12] |
u |
|
|||
AUS D3W | 30/03 00:30 |
Pinzgau Saalfelden[W-3] Wolfurt[W-16] |
u |
|
||||
POR D1 | 30/03 01:00 |
27 | SL Benfica[2] Chaves[18] |
2.25 | 0.80 1.00 |
3.5 u |
0.82 0.88 |
1.12 19.00 8.50 |
ARG D2 | 30/03 01:00 |
Guillermo Brown[27] Talleres Rem De Escalada[28] |
u |
|
||||
DAN CUP | 30/03 01:00 |
Silkeborg IF[DEN SASL-6] Fredericia[DEN D1-4] |
1 | 0.93 0.93 |
2.75 u |
0.98 0.88 |
1.55 6.00 4.20 |
|
UAE LP | 30/03 01:00 |
Al Wehda UAE[4] Al Ahli Dubai[3] |
u |
|
||||
UAE LP | 30/03 01:00 |
Ittihad Kalba[11] Ajman[12] |
u |
|
||||
ALB D1 | 30/03 01:00 |
29 | KF Tirana[5] Teuta Durres[8] |
u |
|
|||
ALB D1 | 30/03 01:00 |
29 | Vllaznia Shkoder[2] Kf Erzeni Shijak[9] |
u |
|
|||
AUS D3W | 30/03 01:00 |
Sc Schwaz[W-10] Tsv St Johann[W-13] |
u |
|
||||
AUS L | 30/03 01:00 |
Usc Eugendorf Salzburger Ak 1914 |
u |
|
||||
CAF CL | 30/03 01:00 |
Simba Al Ahly[EGY D1-10] |
u |
|
||||
UAE D1 | 30/03 01:00 |
25 | Al Arabi[7] Al Hamra[10] |
u |
|
|||
ROM D1 | 30/03 01:30 |
32 | Sepsi[5] CFR Cluj[3] |
0.25 |
0.85 1.00 |
2.25 u |
0.88 0.98 |
3.20 2.20 3.40 |
AUT D1 | 30/03 01:30 |
xuống hạng | Austria Wien[7] Blau Weiss Linz[10] |
0.75 | 0.80 1.05 |
2.5 u |
0.93 0.93 |
1.62 5.25 3.75 |
QAT D1 | 30/03 01:30 |
19 | Al-Shamal[9] Al-Ahli Doha[7] |
0 | 0.92 0.86 |
3 u |
0.83 0.93 |
2.46 2.39 3.40 |
QAT D1 | 30/03 01:30 |
19 | Umm Salal[8] Al Muaidar Club[11] |
0 | 0.89 0.89 |
3 u |
0.93 0.83 |
2.40 2.40 3.50 |
SUI CL | 30/03 01:30 |
27 | Stade Nyonnais[4] Sion[1] |
0.75 |
0.90 0.90 |
2.75 u |
0.93 0.88 |
4.50 1.67 3.60 |
SUI CL | 30/03 01:30 |
27 | Neuchatel Xamax[6] Schaffhausen[8] |
0.75 | 0.98 0.83 |
2.5 u |
0.88 0.93 |
1.73 4.50 3.50 |
FRA D3 | 30/03 01:30 |
27 | Chateauroux[11] Martigues[3] |
0 | 0.83 0.98 |
2 u |
0.75 1.05 |
2.55 2.80 3.10 |
FRA D3 | 30/03 01:30 |
27 | Cholet So[18] Red Star 93[1] |
1 |
0.83 0.98 |
2.5 u |
1.03 0.78 |
5.50 1.57 3.75 |
FRA D3 | 30/03 01:30 |
27 | Dijon[7] Nimes[12] |
0.5 | 0.90 0.92 |
2.25 u |
0.84 0.96 |
1.95 3.75 3.30 |
FRA D3 | 30/03 01:30 |
27 | Le Mans[6] Epinal[17] |
0.75 | 0.90 0.92 |
2.5 u |
1.02 0.78 |
1.68 4.75 3.60 |
FRA D3 | 30/03 01:30 |
27 | Marignane Gignac[13] Versailles 78[10] |
0 | 0.95 0.87 |
2.25 u |
1.01 0.79 |
2.65 2.65 3.10 |
FRA D3 | 30/03 01:30 |
27 | Chamois Niortais[2] Orleans US 45[8] |
u |
|
|||
KSA D1 | 30/03 01:30 |
27 | Al Adalh[5] Al Taraji[18] |
1.25 | 0.91 0.81 |
2.5 u |
0.77 0.96 |
1.39 7.25 4.30 |
KUW D1 | 30/03 01:30 |
19 | Al Fahaheel Sc[6] Al-Qadsia SC[3] |
1 |
0.77 0.96 |
2.75 u |
0.72 1.02 |
4.90 1.60 3.90 |
BHR D1 | 30/03 01:45 |
15 | Al-Hadd[12] Al-shabbab[11] |
u |
|
|||
BHR D1 | 30/03 01:45 |
15 | Al-Muharraq[3] Al-Riffa[1] |
u |
|