***: Tỉ lệ hiển thị ở đây là tỉ lệ trước khi trận đấu bắt đầu, muốn xem tỉ lệ khi trận đấu đang diễn ra hoặc thay đổi kèo khi trận sắp diễn ra thì xem ở Tỷ lệ bóng đá trực tuyến
Giải đấu | Giờ | Vòng | Trận đấu | Châu Á | Tài xỉu | Châu Âu | ||
A FFA CUP | 28/03 15:30 |
Melbourne Knights[AUS VPL-8] South Melbourne[AUS VPL-1] |
0.5 |
0.85 0.95 |
3 u |
1.00 0.80 |
3.10 1.85 3.80 |
|
A FFA CUP | 28/03 15:30 |
Port Melbourne Sharks[AUS VPL-6] Oakleigh Cannons[AUS VPL-5] |
u |
|
||||
A FFA CUP | 28/03 15:45 |
Langwarrin[Aus VD1-2] Doveton |
2.25 | 0.80 1.00 |
3.5 u |
0.75 1.05 |
1.17 11.00 7.00 |
|
AUS SASL | 28/03 16:00 |
5 | Adelaide Raiders SC[6] Adelaide City FC[5] |
0.5 |
0.98 0.83 |
3.25 u |
0.90 0.90 |
3.30 1.80 4.00 |
AUS SASL | 28/03 16:00 |
5 | Adelaide United Fc Youth[11] North Eastern Metrostars[4] |
1 |
0.98 0.83 |
3.75 u |
0.90 0.90 |
4.00 1.53 4.75 |
A FFA CUP | 28/03 16:00 |
Ballarat City Nunawading City |
2.5 |
0.90 0.90 |
3.5 u |
0.85 0.95 |
15.00 1.13 8.00 |
|
A FFA CUP | 28/03 16:00 |
Berwick City North Sunshine Eagles |
2.75 |
1.05 0.75 |
4 u |
1.00 0.80 |
21.00 1.08 10.00 |
|
A FFA CUP | 28/03 16:00 |
Sydenham Park Pascoe Vale Sc |
1.5 |
1.00 0.80 |
3.75 u |
0.90 0.90 |
6.00 1.33 5.00 |
|
A FFA CUP | 28/03 16:00 |
Upfield Sc Mill Park |
1.25 | 0.83 0.98 |
3 u |
0.93 0.88 |
1.40 5.50 4.50 |
|
A FFA CUP | 28/03 16:00 |
Preston Lions[Aus VD1-9] Dandenong City Sc[AUS VPL-7] |
0.75 |
0.90 0.90 |
3 u |
1.00 0.80 |
3.60 1.67 4.20 |
|
FFSA PL | 28/03 16:00 |
5 | Cumberland United[9] West Adelaide[4] |
0.25 |
1.00 0.80 |
3.25 u |
1.00 0.80 |
2.88 1.95 4.00 |
A FFA CUP | 28/03 16:30 |
Eltham Redbacks Moreland Zebras |
1.5 |
1.03 0.78 |
3.25 u |
0.83 0.98 |
5.75 1.30 5.75 |
|
AUS QPS | 28/03 16:30 |
SWQ Thunder[QLD D1-4] St George Willawong[QLD D1-1] |
u |
|
||||
FFSA PL | 28/03 16:45 |
5 | Adelaide Blue Eagles[1] Adelaide Vipers[11] |
1.25 | 0.80 1.00 |
3.5 u |
0.95 0.85 |
1.36 6.50 5.00 |
FFSA PL | 28/03 16:45 |
5 | Adelaide Victory[7] Playford City Patriots[2] |
0.25 |
0.98 0.83 |
3.25 u |
0.98 0.83 |
2.90 2.00 3.75 |
IND D1 | 28/03 17:00 |
24 | Delhi[7] Shillong Lajong FC[6] |
0 | 0.87 0.89 |
3 u |
0.93 0.83 |
2.42 2.44 3.35 |
UKR U21 | 28/03 17:00 |
Zorya U21[9] Metalist 1925 Kharkiv U21[15] |
u |
|
||||
CZE U19 | 28/03 17:00 |
Mlada Boleslav U19[11] Ceske Budejovice u19[7] |
u |
|
||||
POL ME | 28/03 17:00 |
Rakow Czestochowa Youth[13] Jagiellonia Bialystok Youth[8] |
u |
|
||||
INT CF | 28/03 17:30 |
tháng 3 | HJK Helsinki[FIN D1-1] TPS Turku[FIN D2-4] |
1.5 | 0.83 0.98 |
3.25 u |
0.80 1.00 |
1.30 6.50 5.25 |
SPAIN D4 | 28/03 17:30 |
Cf Trival Valderas Las Rozas |
u |
|
||||
SPAIN D4 | 28/03 17:30 |
Ibiza Islas Pitiusas Constancia |
u |
|
||||
INT CF | 28/03 18:00 |
tháng 3 | Orn-Horten[NOR D2A-5] Askollen |
2.75 | 0.80 1.00 |
3.75 u |
0.85 0.95 |
1.07 26.00 12.00 |
UZB D1 | 28/03 18:00 |
4 | Buxoro[A-3] Xorazm Urganch[A-1] |
u |
|
|||
WAUS D1 | 28/03 18:00 |
3 | Perth SC[11] Inglewood United[12] |
0.75 | 0.93 0.88 |
3.25 u |
0.95 0.85 |
1.70 3.80 4.00 |
POL ME | 28/03 18:00 |
Lech Poznan Youth[1] Zaglebie Lubin Youth[4] |
u |
|
||||
POL ME | 28/03 18:00 |
Sandecja Youth[16] Pogon Szczecin Youth[10] |
u |
|
||||
SPAIN D4 | 28/03 18:00 |
Villarrubia Cf Ud Socuellamos |
u |
|
||||
DEN D4 | 28/03 18:00 |
Frederikssund Ik Vb 1968 |
u |
|
||||
DEN D4 | 28/03 18:00 |
Karlslunde Slagelse Bi |
u |
|
||||
DEN D4 | 28/03 18:00 |
Skjold Glostrup FK |
u |
|
||||
SPAIN D4 | 28/03 18:15 |
Silva Sd Bergantinos Cf |
u |
|
||||
SPAIN D4 | 28/03 18:30 |
Arroyo Club Polideportivo Cf Trujillo |
u |
|
||||
INT CF | 28/03 19:00 |
Vaajakoski Ilves Tampere Ii[FIN D3 AB-9] |
u |
|
||||
CZE U19 | 28/03 19:00 |
Brno U19[3] Pardubice U19[10] |
u |
|
||||
ARM D2 | 28/03 19:00 |
5 | Ararat Yerevan 2[8] Ararat Armenia B[11] |
u |
|
|||
ARM D2 | 28/03 19:00 |
5 | Bkma Ii[3] Lernayin Artsakh[4] |
u |
|
|||
ARM D2 | 28/03 19:00 |
5 | Gandzasar Kapan[1] Shirak Gjumri B[10] |
u |
|
|||
ARM D2 | 28/03 19:00 |
5 | Noah B[7] Alashkert B Martuni[12] |
u |
|
|||
ARM D2 | 28/03 19:00 |
5 | Onor[14] Nikarm[15] |
u |
|
|||
ARM D2 | 28/03 19:00 |
5 | Pyunik B[9] Andranik[5] |
u |
|
|||
ARM D2 | 28/03 19:00 |
5 | Banants B[6] Gandzasar Kapan[2] |
u |
|
|||
ISR D3 | 28/03 19:00 |
Maccabi Shaarayim[S-13] Hapoel Holon Yaniv[S-5] |
u |
|
||||
SPAIN D4 | 28/03 19:00 |
Panaderia Pulido Lanzarote |
u |
|
||||
DEN D2 | 28/03 19:00 |
4 | Fremad Amager[A-7] Middelfart[A-4] |
u |
|
|||
DEN D2 | 28/03 19:00 |
4 | HIK[A-12] Fa 2000[A-9] |
u |
|
|||
DEN D4 | 28/03 19:00 |
Vinder Vatanspor Vri Viby |
u |
|
||||
INT CF | 28/03 20:00 |
tháng 3 | Skeid Oslo[NOR D2B-1] Kjelsas IL[NOR D2B-7] |
0.5 | 0.97 0.78 |
3.75 u |
0.97 0.78 |
2.00 2.75 4.00 |
INT CF | 28/03 20:00 |
tháng 3 | Besiktas[TUR D1-4] Karagumruk[TUR D1-18] |
u |
|
|||
INT CF | 28/03 20:00 |
tháng 3 | Arendal[NOR D2A-10] Mandalskameratene |
2.25 | 0.88 0.93 |
4 u |
0.75 1.05 |
1.17 11.00 7.00 |
INT CF | 28/03 20:00 |
tháng 3 | Vard Haugesund[NOR D2A-1] Brann B[NOR D2A-7] |
u |
|
|||
ZIM LEG | 28/03 20:00 |
3 | Arenel Movers[10] Herentals College[16] |
u |
|
|||
ZIM LEG | 28/03 20:00 |
3 | Green Fuel[7] Telone[2] |
u |
|
|||
ZIM LEG | 28/03 20:00 |
3 | Manica Diamonds[18] Chegutu Pirates[17] |
u |
|
|||
ZIM LEG | 28/03 20:00 |
3 | Platinum[1] Chicken Inn[8] |
u |
|
|||
ZIM LEG | 28/03 20:00 |
3 | Zpc Kariba[6] Ngezi Platinum Stars[15] |
u |
|
|||
POL ME | 28/03 20:00 |
Wisla Krakow Youth[14] Legia Warszawa Youth[3] |
u |
|
||||
DEN D2 | 28/03 20:00 |
4 | Aarhus Fremad[A-3] Skive IK[A-8] |
u |
|
|||
DEN D2 | 28/03 20:00 |
4 | Esbjerg FB[A-1] Roskilde[A-2] |
u |
|
|||
DEN D4 | 28/03 20:00 |
B 1909 Odense Oks |
u |
|
||||
IDN ISL | 28/03 20:30 |
30 | Persib Bandung[2] Bhayangkara Surabaya United[17] |
1.5 | 0.85 0.95 |
3 u |
0.80 1.00 |
1.30 7.50 5.00 |
IDN ISL | 28/03 20:30 |
30 | Persik Kediri[6] Pstni[18] |
1.25 | 0.85 0.95 |
3.25 u |
0.93 0.88 |
1.40 6.50 4.50 |
ITA S4 | 28/03 20:30 |
Grosseto Ponsacco |
u |
|
||||
ITA S4 | 28/03 20:30 |
Sansepolcro Asd Poggibonsi |
u |
|
||||
ITA S4 | 28/03 20:30 |
Sambenedettese Chieti |
u |
|
||||
ITA S4 | 28/03 20:30 |
Barletta Fidelis Andria |
u |
|
||||
ITA S4 | 28/03 20:30 |
Manfredonia Nardo |
u |
|
||||
ITA S4 | 28/03 20:30 |
Santa Maria FC Virtus Casarano |
u |
|
||||
ITA S4 | 28/03 20:30 |
Acireale Vibonese |
u |
|
||||
ITA S4 | 28/03 20:30 |
Reggina Usd Akragas |
u |
|
||||
INT CF | 28/03 21:00 |
tháng 3 | Eidsvold TF[NOR D2B-10] Notodden FK[NOR D2A-6] |
u |
|
|||
UZB D1 | 28/03 21:00 |
4 | Dinamo Samarkand[14] Metallurg Bekobod[10] |
0 | 0.74 1.04 |
2.25 u |
0.93 0.83 |
2.45 2.80 3.15 |
SVK D2 | 28/03 21:00 |
22 | Povazska Bystrica[4] Humenne[5] |
0.25 | 0.83 0.98 |
2.5 u |
0.90 0.90 |
2.10 3.30 3.50 |
POL ME | 28/03 21:00 |
Polonia Warszawa Youth[7] Warta Poznan Youth[2] |
u |
|
||||
DEN D2 | 28/03 21:00 |
4 | AB Kobenhavn[A-6] Nykobing Falster[A-5] |
u |
|
|||
DEN D2 | 28/03 21:00 |
4 | Thisted[A-10] Brabrand IF[A-11] |
u |
|
|||
IND D1 | 28/03 21:30 |
24 | Aizawl[11] Churchill Brothers[9] |
0.25 |
0.90 0.90 |
2.5 u |
0.83 0.98 |
3.25 2.20 3.30 |
CRO D2 | 28/03 21:30 |
24 | Dugopolje[6] Dubrava Tim Kabel[7] |
0.25 | 0.77 0.96 |
2.5 u |
0.86 0.86 |
2.05 3.45 3.20 |
CRO D2 | 28/03 21:30 |
24 | Bijelo Brdo[11] Radnik Sesvete[4] |
u |
|
|||
SPAIN D4 | 28/03 22:00 |
Cd Llosetense Ud Alcudia |
u |
|
||||
SPAIN D4 | 28/03 22:00 |
Ce Mercadal CD Manacor |
u |
|
||||
GHA D1 | 28/03 22:00 |
5 | Accra Lions[10] Medeama Sc[8] |
0.25 | 0.97 0.80 |
1.75 u |
0.74 1.04 |
2.35 3.20 3.00 |
POL D2 | 28/03 23:00 |
Wisla Pulawy[14] Olimpia Elblag[11] |
u |
|
||||
ISR D3 | 28/03 23:00 |
Hapoel Kfar Shalem[S-1] Shimshon Tel Aviv[S-4] |
u |
|
||||
SPAIN D4 | 28/03 23:00 |
Cd Naval CD Tropezon |
u |
|
||||
SPAIN D4 | 28/03 23:00 |
Sp Villafranca Atletico Pueblonuevo |
u |
|
||||
GUA D1 | 29/03 00:00 |
clausura | Cd Zacapa[a-12] Xelaju MC[a-8] |
0 | 0.77 1.00 |
2 u |
0.78 0.99 |
2.40 2.60 3.20 |
ROM D2 | 29/03 00:00 |
20 | Corvinul Hunedoara[3] Gloria Buzau[4] |
0 | 0.76 1.01 |
2 u |
0.80 0.97 |
2.45 2.75 2.90 |
SPAIN D4 | 29/03 00:00 |
Ud Barbadas Cf Alondras |
u |
|
||||
SUI PL | 29/03 00:00 |
Breitenrain[PR-10] Paradiso[PR-3] |
u |
|
||||
UEFA WUC | 29/03 00:45 |
Nữ Barcelona[SPA WD1-1] Brann Womens[NORW-9] |
4.25 | 0.98 0.83 |
4.75 u |
0.88 0.93 |
1.02 51.00 21.00 |
|
UAE LP | 29/03 01:00 |
5 | Al Nasr Dubai[6] Hatta[14] |
1.5 | 0.98 0.83 |
3.25 u |
0.98 0.83 |
1.36 6.50 5.00 |
UAE LP | 29/03 01:00 |
5 | Emirate[13] Banni Yas[10] |
0.5 |
0.85 0.95 |
3 u |
0.83 0.98 |
3.30 1.95 3.60 |
POL D2 | 29/03 01:00 |
Gks Jastrzebie[15] Kotwica Kolobrzeg[3] |
u |
|
||||
GER REG | 29/03 01:00 |
Bayern Munich II[B-6] Schweinfurt[B-7] |
u |
|
||||
GER REG | 29/03 01:00 |
Rot-weiss Erfurt[NE-10] Greifswalder Sv 04[NE-1] |
u |
|
||||
GER REG | 29/03 01:00 |
FSV Frankfurt[S-15] TuS Koblenz[S-18] |
u |
|
||||
GER REG | 29/03 01:00 |
Astoria Walldorf[S-14] 08 Homburg[S-5] |
u |
|
||||
GER OBW | 29/03 01:00 |
Mtv Eintracht Celle Kickers Emden |
u |
|
||||
AUS L | 29/03 01:00 |
Vst Volkermarkt SAK Klagenfurt |
u |
|
||||
AUS L | 29/03 01:00 |
ATSV Wolfsberg Sv Kraig |
u |
|
||||
AUS L | 29/03 01:09 |
Kac 1909 Svg Bleiburg |
u |
|
||||
IRQ D1 | 29/03 01:30 |
8 | Arbil[14] Al Karkh[17] |
u |
|
|||
POL D2 | 29/03 01:30 |
Stal Stalowa Wola[7] Sandecja[17] |
u |
|
||||
ISR D3 | 29/03 01:30 |
Shimshon Kafr Qasim[S-14] As Ashdod[S-7] |
u |
|
||||
GER REG | 29/03 01:30 |
Sc Weiche Flensburg 08[N-13] Drochtersen/assel[N-5] |
u |
|
||||
GER REG | 29/03 01:30 |
RW Oberhausen[W-6] Duren[W-7] |
u |
|
||||
SUI PL | 29/03 01:30 |
Sion U21[1-3] Naters[1-8] |
u |
|
||||
KSA D1 | 29/03 01:45 |
27 | Al Baten[8] Hajer[16] |
0.5 | 0.83 0.91 |
2.25 u |
0.76 1.00 |
1.80 3.75 3.40 |
BHR D | 29/03 01:45 |
Al Ittifaq[7] Um Alhassam[10] |
u |
|
||||
KSA D1 | 29/03 02:00 |
27 | Al Ain Ksa[13] Al Jandal[10] |
0.25 | 0.78 0.97 |
2.25 u |
0.82 0.92 |
2.00 3.25 3.25 |
KSA D1 | 29/03 02:00 |
27 | Al Orubah[2] Jeddah[14] |
0.75 | 0.78 0.97 |
2.75 u |
0.97 0.78 |
1.62 4.75 3.50 |
SPAIN D4 | 29/03 02:00 |
Ca Cirbonero Cd Cortes |
u |
|
||||
SUI PL | 29/03 02:00 |
Vevey Sports 05[1-7] Pully Football[1-15] |
u |
|
||||
SUI PL | 29/03 02:00 |
Sv Muttenz[2-7] Bassecourt[2-13] |
u |
|
||||
SUI PL | 29/03 02:00 |
Yf Juventus Zurich[3-3] Gossau[3-16] |
u |
|
||||
SUI PL | 29/03 02:00 |
Sv Hongg[3-9] Kosova Zurich[3-11] |
u |
|
||||
KSA D2 | 29/03 02:00 |
group b | Mudhar[A-6] Al Kawkab[A-10] |
u |
|
|||
SUI PL | 29/03 02:15 |
La Sarraz Eclepens[1-14] Echallens[1-5] |
u |
|
||||
SUI PL | 29/03 02:15 |
Grand Saconnex[1-1] Us Terre Sainte[1-16] |
u |
|
||||
SUI PL | 29/03 02:15 |
Rotkreuz[2-2] Koniz[2-10] |
u |
|
||||
SUI PL | 29/03 02:15 |
Munsingen[2-9] Solothurn[2-6] |
u |
|
||||
SUI PL | 29/03 02:15 |
Uzwil[3-13] Linth 04[3-10] |
u |
|
||||
JOR D1 | 29/03 02:30 |
6 | Moghayer Al Sarhan[7] Al Aqaba Sc[5] |
0.25 | 1.05 0.75 |
2 u |
0.88 0.93 |
2.30 2.88 3.00 |
ITA C1 | 29/03 02:30 |
Carrarese[B-3] Perugia[B-4] |
u |
|
||||
SPAIN D4 | 29/03 02:30 |
CF Reus Deportiu L'Hospitalet |
u |
|
||||
SUI PL | 29/03 02:30 |
La Chaux De Fonds[1-10] Chenois[1-9] |
u |
|
||||
ITA C1 | 29/03 02:45 |
Padova[A-2] Us Pergolettese[A-16] |
u |
|
||||
ITA C1 | 29/03 02:45 |
Fermana[B-20] Rimini[B-10] |
u |
|
||||
ITA C1 | 29/03 02:45 |
Gubbio[B-5] Sassari Torres[B-2] |
u |
|
||||
ITA C1 | 29/03 02:45 |
Vis Pesaro[B-17] Lucchese[B-12] |
u |
|
||||
ITA C1 | 29/03 02:45 |
Catania[C-15] Giugliano[C-7] |
u |
|
||||
GUA D1 | 29/03 03:00 |
clausura | CSD Municipal[a-5] Coban Imperial[a-2] |
0.5 | 0.87 0.87 |
2.5 u |
0.74 1.03 |
1.83 3.75 3.25 |
ENG-S PR | 29/03 03:00 |
38 | Walton Hersham[6] Harrow Borough[21] |
1.25 | 1.00 0.80 |
3.25 u |
0.90 0.90 |
1.50 4.50 4.75 |
PER D1 | 29/03 03:00 |
apertura | Deportivo Garcilaso[a-16] Comerciantes Unidos[a-5] |
0.75 | 0.82 0.97 |
2.5 u |
0.88 0.90 |
1.61 5.25 3.70 |
GUA D1 | 29/03 04:00 |
clausura | Deportivo Achuapa[a-10] Deportivo Xinabajul[a-6] |
0.5 | 0.85 0.95 |
2.25 u |
0.95 0.85 |
1.80 4.20 3.25 |
CHI D1 | 29/03 04:00 |
6 | Audax Italiano[14] Coquimbo Unido[11] |
0.25 | 1.10 0.78 |
2.5 u |
1.00 0.85 |
2.38 2.80 3.30 |
ECU D2 | 29/03 04:30 |
4 | Chacaritas[3] Manta[2] |
u |
|
|||
GUA D1 | 29/03 04:45 |
clausura | Guastatoya[a-9] Coatepeque[a-11] |
1 | 0.78 0.97 |
2.75 u |
0.92 0.83 |
1.44 7.00 3.60 |
CHI D3 | 29/03 05:00 |
Fernandez Vial Trasandino Los Andes |
u |
|
||||
MOLE CUP | 29/03 05:00 |
Kawkab de Marrakech[MAR D2-2] HUSA Hassania Agadir[MAR D1-11] |
0.25 | 1.08 0.73 |
2 u |
0.78 1.03 |
2.38 2.88 2.90 |
|
MOLE CUP | 29/03 05:00 |
Maghreb Fez[MAR D1-10] IRT Itihad de Tanger[MAR D1-12] |
0.5 | 0.88 0.93 |
2 u |
0.80 1.00 |
1.83 4.20 3.00 |
|
ARG D1 | 29/03 06:00 |
Rosario Central[17] Barracas Central[7] |
0.5 | 0.98 0.88 |
2 u |
0.83 1.03 |
1.95 4.00 3.40 |
|
VEN D1 | 29/03 06:30 |
Deportivo Tachira[a-6] Metropolitanos[a-5] |
u |
|
||||
CHI D1 | 29/03 06:30 |
6 | O Higgins[4] Deportes Iquique[1] |
0.25 | 0.85 1.00 |
2.75 u |
0.90 0.95 |
2.15 3.40 3.40 |
U CUP | 29/03 06:30 |
Ca River Plate[URU D1-6] Defensor SC[URU D1-10] |
u |
|
||||
ARG D1 | 29/03 07:00 |
Instituto[11] Argentinos Juniors[4] |
0.25 | 0.90 0.95 |
2 u |
0.98 0.88 |
2.20 3.30 3.25 |
|
BOL D1 | 29/03 07:00 |
7 | Blooming[a-8] Aurora[a-5] |
0.25 | 0.88 0.93 |
2.5 u |
0.83 0.98 |
2.20 3.25 3.50 |
ECU D1 | 29/03 07:00 |
5 | Liga Dep. Universitaria Quito[a-8] Imbabura Sc[a-7] |
1.5 | 0.85 0.96 |
2.75 u |
0.87 0.91 |
1.27 9.50 5.25 |
BRA SP | 29/03 07:35 |
12 | Palmeiras[1] Gremio Novorizontino[4] |
1.25 | 0.83 1.03 |
2.5 u |
0.95 0.90 |
1.33 7.50 4.75 |
MEX D2 | 29/03 08:05 |
Morelia[a-14] Venados[a-2] |
u |
|