***: Tỉ lệ hiển thị ở đây là tỉ lệ trước khi trận đấu bắt đầu, muốn xem tỉ lệ khi trận đấu đang diễn ra hoặc thay đổi kèo khi trận sắp diễn ra thì xem ở Tỷ lệ bóng đá trực tuyến
Giải đấu | Giờ | Vòng | Trận đấu | Châu Á | Tài xỉu | Châu Âu | ||
RUS PR | 25/04 22:15 |
21 | Fakel Voronezh[11] Krylya Sovetov Samara[7] |
0 | 0.87 1.03 |
2.25 u |
1.14 0.75 |
2.51 2.72 2.98 |
NORC | 25/04 23:00 |
2 | Eik Tonsberg[NOR D2A-11] Fredrikstad[NOR D1-10] |
1.75 |
0.95 0.78 |
3.75 u |
0.92 0.80 |
8.75 1.25 5.75 |
NORC | 25/04 23:00 |
2 | Honefoss Sarpsborg 08 FF[NOR D1-14] |
2 |
0.96 0.77 |
4 u |
0.96 0.77 |
10.50 1.16 7.75 |
ROM D1 | 25/04 23:00 |
36 | Hermannstadt[8] Petrolul Ploiesti[10] |
0.5 | 1.00 0.84 |
2 u |
0.96 0.86 |
1.94 3.85 3.10 |
DEN D1 | 25/04 23:00 |
27 | Fredericia[4] Aalborg BK[1] |
0.5 |
0.83 1.03 |
2.75 u |
0.80 1.05 |
3.30 2.00 3.60 |
POL D1 | 25/04 23:00 |
29 | Motor Lublin[6] Chrobry Glogow[12] |
0.75 | 0.93 0.93 |
2.5 u |
0.93 0.93 |
1.70 4.50 3.75 |
POL D1 | 25/04 23:00 |
29 | LKS Nieciecza[13] Odra Opole[8] |
0.5 | 1.03 0.83 |
2.5 u |
0.95 0.90 |
2.00 3.60 3.50 |
BHR D | 25/04 23:00 |
5 | Malkia[3] Etehad Alreef[10] |
1.5 | 0.89 0.85 |
2.75 u |
0.78 0.97 |
1.25 7.00 5.75 |
BHR D | 25/04 23:00 |
5 | Al Ittifaq[6] Al Tadhmon[12] |
1.75 | 0.91 0.81 |
3.25 u |
0.91 0.81 |
1.26 8.75 5.75 |
BHR D | 25/04 23:00 |
5 | Bahrain Sc[2] Qalali[9] |
1.25 | 0.78 0.97 |
2.75 u |
0.85 0.90 |
1.30 6.00 5.50 |
ROM D2 | 25/04 23:00 |
24 | Gloria Buzau[4] Corvinul Hunedoara[3] |
0.25 | 0.78 0.95 |
2.25 u |
0.91 0.82 |
2.10 3.45 3.15 |
ICE CUP | 25/04 23:30 |
Ih Hafnarfjordur Hafnir |
1.5 | 0.81 0.91 |
3.75 u |
0.81 0.91 |
1.30 7.25 5.50 |
|
FAR CUP | 25/04 23:30 |
1 | EB Streymur[FAR D1-7] 07 Vestur Sorvagur[FAR D1-5] |
1 |
0.82 0.92 |
3 u |
0.91 0.83 |
5.00 1.50 4.00 |
HOL D1 | 25/04 23:45 |
31 | SC Heerenveen[10] PSV Eindhoven[1] |
1.5 |
0.90 1.00 |
3.25 u |
0.85 1.00 |
8.00 1.36 4.75 |
SWE D1 | 26/04 00:00 |
5 | Djurgardens[4] Malmo FF[1] |
0.25 |
1.04 0.86 |
2.5 u |
0.90 0.95 |
3.25 2.10 3.50 |
SWE D1 | 26/04 00:00 |
5 | Halmstads[10] Hammarby[7] |
0.5 |
0.98 0.92 |
2.5 u |
0.98 0.88 |
4.00 1.85 3.60 |
SWE D1 | 26/04 00:00 |
5 | Kalmar FF[15] GAIS[9] |
0.25 | 0.95 0.86 |
2.5 u |
0.88 0.92 |
2.25 3.05 3.45 |
SWE D1 | 26/04 00:00 |
5 | IFK Norrkoping[14] Elfsborg[11] |
0.25 |
1.07 0.83 |
2.75 u |
0.98 0.88 |
3.25 2.05 3.75 |
SWE D1 | 26/04 00:00 |
5 | Vasteras SK FK[16] Mjallby AIF[5] |
0.25 | 0.80 1.02 |
2.25 u |
0.90 0.91 |
2.05 3.35 3.60 |
POR D2 | 26/04 00:00 |
31 | Uniao Leiria[10] Penafiel[13] |
0.25 | 0.80 1.05 |
2.25 u |
0.85 1.00 |
2.05 3.60 3.20 |
SPAIN D4 | 26/04 00:00 |
Cordoba Cf B Lucena CF |
u |
|
||||
IRQ D1 | 26/04 00:15 |
11 | Al-Naft[8] Al Shorta[1] |
0.5 |
0.80 0.97 |
2.25 u |
0.84 0.92 |
3.60 1.91 3.20 |
RUS PR | 26/04 00:30 |
21 | Akhmat Grozny[12] Sochi[16] |
0.25 | 0.95 0.95 |
2.5 u |
0.98 0.90 |
2.15 3.05 3.23 |
RUS PR | 26/04 00:30 |
21 | CSKA Moscow[4] Spartak Moscow[6] |
0 | 0.85 1.05 |
2.5 u |
0.86 1.02 |
2.40 2.67 3.22 |
AFC U23 | 26/04 00:30 |
Hàn Quốc U23 Indonesia U23 |
1 | 0.83 0.98 |
2.5 u |
0.95 0.85 |
1.45 5.25 4.00 |
|
SUI PL | 26/04 00:30 |
La Chaux De Fonds[1-10] Coffrane[1-7] |
u |
|
||||
JOR D1 | 26/04 00:45 |
Al Jalil[11] Moghayer Al Sarhan[9] |
u |
|
||||
ITA D1 | 26/04 01:00 |
34 | Udinese[17] AS Roma[5] |
0.25 |
0.60 1.45 |
2.5 u |
1.11 0.79 |
6.50 3.25 1.66 |
FAR CUP | 26/04 01:00 |
1 | B36 Torshavn[FAR D1-6] Skala Itrottarfelag[FAR D1-8] |
1.5 | 0.81 0.93 |
3.25 u |
0.85 0.90 |
1.25 7.00 5.75 |
SLOC | 26/04 01:00 |
NK Mura 05[SLO D1-7] Rogaska[SLO D1-8] |
0.25 | 0.84 0.88 |
2.5 u |
0.97 0.77 |
2.15 3.10 3.35 |
|
ENG U21D2 | 26/04 01:00 |
Sheffield Wed U21[2] Sheffield Wed U21[7] |
u |
|
||||
ENG U21D2 | 26/04 01:00 |
Sheffield United U21[2] Sheffield Wed U21[7] |
u |
|
||||
SPL | 26/04 01:00 |
11 | Al Riyadh[15] Al Ahli Jeddah[3] |
1.5 |
1.00 0.80 |
3 u |
0.85 0.95 |
7.50 1.29 6.00 |
SPL | 26/04 01:00 |
11 | Al Wehda Mecca[12] Al Hazm[18] |
0.5 | 0.85 0.95 |
2.75 u |
0.95 0.85 |
1.85 3.75 3.60 |
BRA YL | 26/04 01:00 |
Atletico Go Youth Gremio Youth |
u |
|
||||
BEL D1 | 26/04 01:30 |
championship playoff | Royal Antwerp[3] St Gilloise[1] |
0.25 |
0.78 1.10 |
2.5 u |
0.90 0.95 |
2.80 2.38 3.50 |
POL D1 | 26/04 01:30 |
29 | GKS Katowice[3] Gornik Leczna[5] |
0.5 | 0.83 1.03 |
2.5 u |
0.98 0.88 |
1.80 4.33 3.60 |
ROM D1 | 26/04 01:45 |
36 | CS Universitatea Craiova[4] CFR Cluj[3] |
0 | 0.79 1.05 |
2.5 u |
1.02 0.80 |
2.35 2.69 3.07 |
ENG PR | 26/04 02:00 |
29 | Brighton[10] Manchester City[3] |
1.25 |
0.92 0.98 |
3.25 u |
1.05 0.85 |
6.50 1.40 5.00 |
HOL D1 | 26/04 02:00 |
31 | Go Ahead Eagles[8] Feyenoord Rotterdam[2] |
1 |
1.06 0.84 |
3 u |
0.88 0.98 |
6.00 1.53 4.20 |
BRA YL | 26/04 02:00 |
Cuiaba Mt Youth Rb Bragantino Youth |
u |
|
||||
ICE CUP | 26/04 02:15 |
3 | Keflavik[ICE PR-12] Breidablik[ICE PR-3] |
1.5 |
0.91 0.81 |
4 u |
0.81 0.91 |
6.50 1.28 6.75 |
BRA YL | 26/04 03:30 |
Botafogo Rj Youth Fluminense Rj Youth |
u |
|
||||
CON CSA | 26/04 05:00 |
bảng | Nacional Asuncion[PAR D1a-11] Racing Club Montevideo[URU D1-7] |
0.5 | 1.00 0.85 |
2.25 u |
1.00 0.85 |
2.00 4.00 3.30 |
CON CSA | 26/04 05:00 |
bảng | Metropolitanos[VEN D1a-6] Lanus[ARG D1-11] |
0.75 |
1.00 0.85 |
2.25 u |
0.85 1.00 |
5.50 1.67 3.80 |
CON CLA | 26/04 05:00 |
bảng | Cerro Porteno[PAR D1a-2] Fluminense[BRA D1-9] |
0.25 |
0.88 0.98 |
2.25 u |
0.95 0.90 |
3.30 2.30 3.25 |
CON CLA | 26/04 05:00 |
bảng | Cobresal[CHI D1-14] Talleres Cordoba[ARG D1-10] |
0.5 |
0.80 1.05 |
2.25 u |
1.00 0.85 |
3.75 2.05 3.40 |
BRAZIL DDL | 26/04 05:00 |
Aimore Rs Santa Maria FC |
0.25 | 0.82 0.92 |
2 u |
0.98 0.77 |
2.10 3.50 2.88 |
|
COL CUP | 26/04 05:30 |
2 | Patriotas[COL D1a-20] Atletico Bucaramanga[COL D1a-3] |
0 | 0.83 0.89 |
2.5 u |
0.86 0.86 |
2.65 2.45 3.40 |
HON D1 | 26/04 06:15 |
clausura | CD Motagua[a-2] Real Sociedad Tocoa[a-8] |
1 | 0.91 0.81 |
2.5 u |
0.77 0.96 |
1.54 5.25 4.10 |
CON CSA | 26/04 07:00 |
bảng | Always Ready[BOL D1a-14] Univ. Cesar Vallejo[PER D1a-16] |
1.5 | 0.94 0.94 |
2.75 u |
0.89 1.00 |
1.34 10.00 5.25 |
CON CSA | 26/04 07:00 |
bảng | Fortaleza[BRA D1-8] Boca Juniors[ARG D1-7] |
0.25 | 1.09 0.81 |
2.25 u |
1.06 0.84 |
2.50 3.10 3.30 |
CON CLA | 26/04 07:00 |
bảng | Barcelona SC(ECU)[ECU D1a-6] Sao Paulo[BRA D1-14] |
0.25 |
0.88 0.98 |
2.5 u |
1.03 0.83 |
3.30 2.30 3.25 |
CON CLA | 26/04 07:00 |
bảng | Palestino[CHI D1-2] Millonarios[COL D1a-6] |
0 | 0.95 0.90 |
2.25 u |
1.00 0.85 |
2.75 2.70 3.20 |
COL CUP | 26/04 07:00 |
2 | Deportes Quindio[COL D2a-5] Envigado[COL D1a-18] |
0.25 | 0.90 0.82 |
2.5 u |
0.86 0.86 |
2.25 2.85 3.45 |
ECU D2 | 26/04 07:00 |
8 | CD Independiente Juniors[1] Cuniburo[3] |
0.5 | 0.89 0.84 |
2.25 u |
0.86 0.86 |
1.90 3.60 3.50 |
NIC D1 | 26/04 07:00 |
Diriangen[a-1] Walter Ferretti[a-5] |
u |
|
||||
COL CUP | 26/04 08:00 |
2 | Deportiva Once Caldas[COL D1a-8] Fortaleza CEIF[COL D1a-11] |
0.75 | 0.75 0.99 |
2.5 u |
0.92 0.80 |
1.60 5.25 3.80 |
MEX D2 | 26/04 08:05 |
clausura | Cancun[a-6] CF Atlante[a-3] |
u |
|
|||
SLV D1 | 26/04 08:30 |
clausura | Aguila[a-4] Santa Tecla[a-10] |
0.75 | 0.78 0.97 |
2.5 u |
0.96 0.77 |
1.57 5.00 3.90 |
HON D1 | 26/04 08:30 |
clausura | CD Victoria[a-7] Marathon[a-2] |
0.75 |
0.81 0.91 |
2.5 u |
0.85 0.88 |
4.00 1.72 3.70 |
CON CSA | 26/04 09:00 |
bảng | Dep.Independiente Medellin[COL D1a-9] Defensa Y Justicia[ARG D1-6] |
0.25 | 1.05 0.74 |
2.25 u |
0.88 0.89 |
2.50 3.00 3.35 |
CON CSA | 26/04 09:00 |
bảng | Delfin SC[ECU D1a-14] Internacional[BRA D1-6] |
0.5 |
0.83 0.94 |
2.25 u |
0.85 0.91 |
4.00 2.00 3.50 |
MEX D2 | 26/04 10:05 |
clausura | Mineros De Zacatecas[a-8] Leones Univ Guadalajara[a-2] |
u |
|
|||
IDN ISL | 26/04 15:00 |
32 | Persis Solo[8] Persita Tangerang[16] |
0.75 | 0.95 0.78 |
3.25 u |
0.97 0.76 |
1.75 3.60 4.20 |
IDN ISL | 26/04 15:00 |
32 | Psis Semarang[6] Pstni[18] |
1.5 | 0.90 0.83 |
3.25 u |
0.88 0.84 |
1.33 7.00 5.25 |
RUS YTHC | 26/04 15:00 |
Fk Ural Youth[B-6] Orenburg Youth[B-10] |
u |
|
||||
RUS YTHC | 26/04 15:00 |
Fakel Youth[B-8] Chertanovo Moscow Youth[B-4] |
u |
|
||||
UKR U21 | 26/04 16:00 |
Mynai U21[13] Chernomorets Odessa U21[15] |
u |
|
||||
UKR U21 | 26/04 16:00 |
Rukh Vynnyky U21[8] Veres Rivne U21[9] |
u |
|
||||
KAZ D1 | 26/04 16:00 |
3 | Akzhayik Oral[12] Arys[10] |
u |
|
|||
KAZ D1 | 26/04 16:00 |
3 | Okzhetpes[9] Sd Family[5] |
u |
|
|||
POR U23 | 26/04 16:00 |
Santa Clara U23[B-6] Leixoes U23[A-7] |
1.5 | 0.91 0.81 |
3.25 u |
0.96 0.77 |
1.31 8.00 5.00 |
|
AUS VPL | 26/04 16:30 |
11 | Melbourne Knights[8] Oakleigh Cannons[5] |
0.75 |
0.85 0.88 |
3 u |
0.80 0.92 |
3.90 1.70 4.10 |
AUS NSW | 26/04 16:30 |
12 | Manly United[12] Spirit[11] |
0.25 | 0.88 0.84 |
2.75 u |
0.84 0.89 |
2.15 2.75 3.80 |
AUS NSW | 26/04 16:30 |
12 | Sydney FC U21[14] Sydney United[6] |
0.25 |
0.94 0.79 |
2.75 u |
0.85 0.87 |
3.00 2.00 4.00 |
AUS D1 | 26/04 16:45 |
26 | Brisbane Roar FC[8] Adelaide United FC[9] |
0.25 | 0.97 0.93 |
3.5 u |
0.85 1.00 |
2.20 2.90 4.00 |
BGD D1 | 26/04 16:45 |
4 | Rahmatgonj Mfs[9] Fortis Limited[6] |
u |
|
|||
BGD D1 | 26/04 16:45 |
4 | Sheikh Russel KC[8] Abahani Limited Dhaka[3] |
u |
|
|||
CHA CSL | 26/04 17:00 |
8 | Qingdao West Coast[11] Nantong Zhiyun[13] |
0.25 | 1.10 0.78 |
2.25 u |
1.00 0.85 |
2.40 3.00 3.20 |
UKR U21 | 26/04 17:00 |
Dnipro 1 U21[4] Dynamo Kyiv U21[1] |
u |
|
||||
AUS SASL | 26/04 17:00 |
8 | Adelaide City FC[10] Adelaide United Fc Youth[8] |
0.25 | 0.81 0.91 |
3.25 u |
0.80 0.92 |
2.05 3.00 3.80 |
AUS SASL | 26/04 17:00 |
8 | Adelaide Panthers[12] Croydon Kings[9] |
0.5 |
0.81 0.91 |
3.25 u |
0.87 0.85 |
3.60 1.82 3.80 |
RUS YTHC | 26/04 17:00 |
Uor 5 Moskovskaya Oblast Youth[A-10] Baltika Kaliningrad Youth[A-9] |
u |
|
||||
RUS YTHC | 26/04 17:00 |
Krylya Sovetov Samara Youth[A-8] Lokomotiv Moscow Youth[A-1] |
u |
|
||||
UZBC | 26/04 17:00 |
Dostlik Tashkent[UZB D1A-8] Sirdaryo Fa |
u |
|
||||
UZBC | 26/04 17:00 |
Neftchi Fargona[UZB D1-2] Metallurg Bekobod[UZB D1-13] |
u |
|
||||
UZBC | 26/04 17:00 |
Jizzakh Bars Kuruvchi Kokand Qoqon[UZB D1A-1] |
u |
|
||||
UZBC | 26/04 17:00 |
Pakhtakor Tashkent[UZB D1-9] Sogdiana Jizak[UZB D1-6] |
u |
|
||||
ISR D3 | 26/04 17:00 |
Moadon Sport Tira[N-2] Tzeirey Kafr Kana[N-9] |
u |
|
||||
ISR D3 | 26/04 17:00 |
Hapoel Bnei Zalfa[N-8] Kiryat Yam Sc[N-4] |
u |
|
||||
ISR D3 | 26/04 17:00 |
Hapoel Kafr Kanna[N-13] Hapoel Kaukab[N-16] |
u |
|
||||
ISR D3 | 26/04 17:00 |
Hapoel Raanana[N-1] Ms Tseirey Taybe[N-15] |
u |
|
||||
ISR D3 | 26/04 17:00 |
Maccabi Tzur Shalom[N-3] Hapoel Ironi Baka El Garbiya[N-5] |
u |
|
||||
ISR D3 | 26/04 17:00 |
Maccabi Ahi Nazareth[N-6] Ironi Nesher[N-10] |
u |
|
||||
ISR D3 | 26/04 17:00 |
Tzeirey Um Al Fahem[N-12] Hapoel Bueine[N-7] |
u |
|
||||
ISR D3 | 26/04 17:00 |
Hapoel Bikat Hayarden[S-12] Hapoel Marmorek Irony Rehovot[S-16] |
u |
|
||||
ISR D3 | 26/04 17:00 |
Hapoel Holon Yaniv[S-5] Hapoel Herzliya[S-7] |
u |
|
||||
ISR D3 | 26/04 17:00 |
Ironi Modiin[S-3] Sport Club Dimona[S-2] |
u |
|
||||
ISR D3 | 26/04 17:00 |
Maccabi Yavne[S-8] Shimshon Kafr Qasim[S-14] |
u |
|
||||
ISR D3 | 26/04 17:00 |
Sc Maccabi Ashdod[S-9] Hapoel Kfar Shalem[S-1] |
u |
|
||||
ISR D3 | 26/04 17:00 |
Maccabi Shaarayim[S-13] Ms Hapoel Lod[S-15] |
u |
|
||||
ISR D3 | 26/04 17:00 |
As Nordia Jerusalem[S-10] Maccabi Lroni Kiryat Malakhi[S-11] |
u |
|
||||
ISR D3 | 26/04 17:00 |
Shimshon Tel Aviv[S-4] As Ashdod[S-6] |
u |
|
||||
POR U23 | 26/04 17:00 |
Farense U23[B-5] Cd Mafra U23[B-7] |
0.5 | 0.86 0.86 |
3 u |
0.86 0.86 |
1.88 3.40 3.80 |
|
POR U23 | 26/04 17:00 |
Academico Viseu U23[A-6] Rio Ave U23[A-8] |
0.5 | 0.90 0.90 |
2.75 u |
0.95 0.85 |
1.85 3.60 3.40 |
|
POR U23 | 26/04 17:00 |
Portimonense U23[B-8] Sporting Braga U23[A-5] |
0.5 |
0.87 0.85 |
3 u |
0.86 0.87 |
3.40 1.88 3.90 |
|
AUS NSWSL | 26/04 17:00 |
11 | Nepean Football Club[16] Bankstown City Lions[5] |
0.5 |
0.85 0.87 |
3 u |
0.90 0.83 |
3.30 1.90 3.90 |
AUS VD1 | 26/04 17:15 |
11 | Northcote City[2] Brunswick City[6] |
0.25 | 0.85 0.88 |
3 u |
0.86 0.86 |
2.15 2.90 3.70 |
AUS VD1 | 26/04 17:15 |
11 | Bentleigh Greens[8] Melbourne Heart Youth[12] |
0.5 | 0.77 0.96 |
3.25 u |
0.91 0.81 |
1.82 3.60 3.90 |
AUS QSL | 26/04 17:30 |
8 | Redlands United FC[11] Brisbane Wolves[3] |
0.25 |
0.96 0.77 |
3 u |
0.80 0.92 |
3.00 2.00 4.00 |
AUS VD1 | 26/04 17:30 |
11 | Preston Lions[3] Werribee City Sc[13] |
1 | 0.77 0.96 |
3.25 u |
0.77 0.96 |
1.51 4.80 4.60 |
AUS BPLD1 | 26/04 17:30 |
7 | Brisbane Knights[1] Western Spirit[11] |
2.75 | 0.81 0.91 |
4.25 u |
0.91 0.81 |
1.06 21.00 10.50 |
ISR D3 | 26/04 17:40 |
Maccabi Nujeidat Ahmed[N-14] Hapoel Migdal Haemek[N-11] |
u |
|
||||
FFSA PL | 26/04 17:45 |
8 | West Torrens Birkalla[4] Sturt Lions[11] |
0.75 | 0.96 0.77 |
3 u |
0.81 0.91 |
1.77 3.60 4.10 |
KAZ D1 | 26/04 18:00 |
3 | Taraz[14] Altay Spor Kulubu[16] |
u |
|
|||
UZBC | 26/04 18:30 |
Aral Nukus[UZB D1A-5] Sementchi Quvasoy |
u |
|
||||
CHA CSL | 26/04 18:35 |
8 | Shijiazhuang Ever Bright[4] HeNan[10] |
0.25 | 1.05 0.80 |
2.5 u |
0.88 0.98 |
2.38 2.90 3.40 |
CHA CSL | 26/04 18:35 |
8 | Changchun YaTai[15] Meizhou Hakka[16] |
0.5 | 0.80 1.05 |
2.5 u |
1.03 0.83 |
1.75 5.00 3.40 |
CHA CSL | 26/04 18:35 |
8 | Wuhan Three Towns[12] Tianjin Teda[6] |
0 | 0.83 1.03 |
2.5 u |
0.85 1.00 |
2.45 2.75 3.40 |
CHA CSL | 26/04 18:35 |
8 | Zhejiang Professional[8] Beijing Guoan[5] |
0 | 1.05 0.80 |
2.5 u |
0.83 1.03 |
2.80 2.45 3.40 |
IDN ISL | 26/04 19:00 |
32 | Cilegon United[14] Persija Jakarta[10] |
0.5 | 0.90 0.82 |
2.75 u |
0.94 0.79 |
1.95 3.45 3.60 |
CHA CSL | 26/04 19:00 |
8 | Chengdu Rongcheng[2] Shandong Taishan[7] |
0.25 | 1.03 0.83 |
2.75 u |
0.90 0.95 |
2.30 3.00 3.30 |
UZB D1 | 26/04 19:00 |
7 | Qumqo‘rg‘on Qoraqalpogiston Fa |
u |
|
|||
RUS YTHC | 26/04 19:00 |
Rubin Kazan Youth[A-6] Strogino Moscow Youth[A-7] |
u |
|
||||
RUS YTHC | 26/04 19:00 |
Zenit St.petersburg Youth[B-1] Nizhny Novgorod Youth[B-9] |
u |
|
||||
RUS YTHC | 26/04 19:00 |
Dynamo Moscow Youth[B-7] Fk Rostov Youth[B-3] |
u |
|
||||
RUS YTHC | 26/04 19:00 |
Akhmat Grozny Youth[B-5] Cska Moscow Youth[B-2] |
u |
|
||||
UKR D2 | 26/04 19:00 |
Metalist Kharkiv[A-9] Kremin Kremenchuk[B-8] |
u |
|
||||
ARM D1 | 26/04 20:00 |
31 | Avan Academy[3] West Armenia[7] |
u |
|
|||
ISR D2 | 26/04 20:00 |
32 | Bnei Yehuda Tel Aviv[1] Hapoel Ironi Kiryat Shmona[2] |
0.25 | 0.90 0.90 |
2.5 u |
0.85 0.95 |
2.10 3.00 3.20 |
ISR D2 | 26/04 20:00 |
32 | Hapoel Umm Al Fahm[7] Ironi Tiberias[3] |
0.5 |
1.03 0.78 |
2.25 u |
0.80 1.00 |
4.50 1.73 3.20 |
ISR D2 | 26/04 20:00 |
32 | Hapoel Natzrat Illit[5] Maccabi Herzliya[8] |
0.25 | 0.88 0.93 |
2.5 u |
1.00 0.80 |
2.10 3.10 3.25 |
ISR D2 | 26/04 20:00 |
32 | Ironi Ramat Hasharon[6] Maccabi Kabilio Jaffa[4] |
0 | 0.95 0.85 |
2.75 u |
0.85 0.95 |
2.50 2.30 3.75 |
ISR D2 | 26/04 20:00 |
32 | Hapoel Acco[9] Kfar Kasem[10] |
0.25 | 0.80 1.00 |
2.25 u |
0.80 1.00 |
2.00 3.40 3.10 |
ISR D2 | 26/04 20:00 |
32 | Hapoel Afula[15] Hapoel Rishon Letzion[11] |
0.25 | 0.98 0.83 |
2.25 u |
0.85 0.95 |
2.20 2.88 3.20 |
ISR D2 | 26/04 20:00 |
32 | Hapoel Kfar Saba[14] Hapoel Ramat Gan FC[12] |
0 | 0.88 0.93 |
2.25 u |
0.85 0.95 |
2.50 2.55 3.10 |
ISR D2 | 26/04 20:00 |
32 | Sektzia Nes Tziona[13] Ihud Bnei Shfaram[16] |
1.5 | 0.80 1.00 |
3 u |
0.85 0.95 |
1.25 7.00 5.50 |
MOL D2 | 26/04 20:00 |
7 | Real Succes[B-6] Sheriff B[A-2] |
u |
|
|||
MOL D2 | 26/04 20:00 |
7 | Flacara Falesti[B-5] Fcm Ungheni[A-5] |
u |
|
|||
MOL D2 | 26/04 20:00 |
7 | Olimp Comrat[B-4] Iskra-stal Ribnita[A-4] |
u |
|
|||
ENG U21D2 | 26/04 20:00 |
Hull City U21[11] Crewe Alexandra U21[21] |
u |
|
||||
MAC D1 | 26/04 20:00 |
9 | Chao Pak Kei[1] Cd Monte Carlo[6] |
u |
|
|||
SYRI D1 | 26/04 20:00 |
Al Futowa Al-Wahda Damascus |
u |
|
||||
SYRI D1 | 26/04 20:00 |
Al-Ittihad Aleppo Al Wathba Homs |
u |
|
||||
SYRI D1 | 26/04 20:00 |
Al-Jaish Damascus Al Taleiah |
u |
|
||||
TAJ L1 | 26/04 20:00 |
4 | Istaravshan[7] Cska Pamir Dushanbe[2] |
u |
|
|||
TAJ L1 | 26/04 20:00 |
4 | Kuktosh[10] Barkchi Hisor[6] |
u |
|
|||
SAFL | 26/04 20:00 |
26 | Black Leopards[11] Orbit College[5] |
u |
|
|||
SAFL | 26/04 20:00 |
26 | Pretoria Callies[10] Upington City[7] |
u |
|
|||
CRO D2 | 26/04 20:50 |
28 | Jarun[4] Hnk Vukovar 91[3] |
0 | 0.90 0.82 |
2.5 u |
0.79 0.94 |
2.55 2.45 3.45 |
RUS YTHC | 26/04 21:00 |
Spartak Moscow Youth[A-2] Akademiya Konoplev Youth[A-5] |
u |
|
||||
RUS YTHC | 26/04 21:00 |
Pfc Sochi Youth[A-3] Fk Krasnodar Youth[A-4] |
u |
|
||||
LIT D2 | 26/04 21:00 |
7 | Nfa Aisciai Kaunas[4] Bfa[2] |
u |
|
|||
AFC U23 | 26/04 21:00 |
Uzbekistan U23 Saudi Arabia U23 |
0 | 0.75 1.05 |
2 u |
0.93 0.87 |
2.37 2.76 2.80 |
|
IRAN CUP | 26/04 21:15 |
Mes Krman[IRN D1-8] Chadormalou Ardakan[IRN D1-4] |
u |
|
||||
CZE CFL | 26/04 21:30 |
Unicov[M-5] Kvitkovice[M-2] |
u |
|
||||
IRAN CUP | 26/04 21:30 |
Fajr Sepasi[IRN D1-2] Gol Gohar[IRN PR-6] |
u |
|
||||
BLR D2 | 26/04 21:30 |
4 | Volna Pinsk[4] Belarus U17[14] |
u |
|
|||
IRAN CUP | 26/04 21:45 |
Aluminium Arak[IRN PR-10] Persepolis[IRN PR-2] |
u |
|
||||
FIN D1 | 26/04 22:00 |
4 | Inter Turku[8] Ekenas IF Fotboll[11] |
1.25 | 0.93 0.93 |
2.75 u |
0.85 1.00 |
1.40 7.00 4.33 |
SER D1 | 26/04 22:00 |
32 | Cukaricki[6] Mladost Lucani[7] |
1 | 0.99 0.74 |
2.5 u |
0.94 0.79 |
1.56 6.00 3.60 |
SER D1 | 26/04 22:00 |
32 | FK Vozdovac Beograd[14] Spartak Subotica[10] |
0 | 0.75 0.99 |
2.25 u |
0.75 0.99 |
2.40 2.70 3.40 |
IRQ D1 | 26/04 22:00 |
24 | Arbil[14] Al Talaba[10] |
u |
|
|||
IRQ D1 | 26/04 22:00 |
24 | Al-Naft[5] Al Shorta[1] |
u |
|
|||
IRQ D1 | 26/04 22:00 |
24 | Naft Alwasat[20] Naft Misan[11] |
u |
|
|||
IRQ D1 | 26/04 22:00 |
24 | Baghdad[19] Al-Hudod[9] |
u |
|
|||
IRQ D1 | 26/04 22:00 |
24 | Al Karkh[15] Al Zawraa[3] |
u |
|
|||
IRQ D1 | 26/04 22:00 |
24 | Al Qasim Sport Club[18] Duhok[6] |
u |
|
|||
IRQ D1 | 26/04 22:00 |
24 | Naft Al Basra[17] Al Najaf[8] |
u |
|
|||
ARM D1 | 26/04 22:00 |
31 | Ararat Yerevan[6] Van[8] |
0.25 | 0.74 0.99 |
2.25 u |
0.83 0.89 |
2.05 3.50 3.15 |
LAT D1 | 26/04 22:00 |
9 | Metta/LU Riga[8] Fk Auda Riga[6] |
0.5 |
0.96 0.77 |
2.25 u |
0.79 0.94 |
5.00 1.70 3.30 |
GEO D1 | 26/04 22:00 |
11 | Kolkheti Poti[6] Samtredia[9] |
u |
|
|||
ALG D1 | 26/04 22:00 |
24 | Us Biskra[7] Es Setif[4] |
u |
|
|||
ALG D1 | 26/04 22:00 |
24 | El Bayadh[10] Usm Khenchela[11] |
u |
|
|||
ALG D1 | 26/04 22:00 |
24 | Js Saoura[9] Union Sportive Souf[16] |
u |
|
|||
ALG D1 | 26/04 22:00 |
24 | Us Biskra[7] Mc Oran[15] |
u |
|
|||
ALG D1 | 26/04 22:00 |
24 | Es Setif[4] Union Sportive Souf[16] |
u |
|
|||
ALG D1 | 26/04 22:00 |
24 | Js Kabylie[8] Cs Constantine[3] |
u |
|
|||
ALG D1 | 26/04 22:00 |
24 | Usm Khenchela[11] Mc Alger[1] |
u |
|
|||
ALG D1 | 26/04 22:00 |
24 | Nc Magra[13] Js Saoura[9] |
u |
|
|||
ALG D1 | 26/04 22:00 |
24 | Paradou Ac[5] Aso Chlef[12] |
u |
|
|||
LIT D2 | 26/04 22:00 |
7 | Babrungas[6] Minija[10] |
u |
|
|||
LIT D2 | 26/04 22:00 |
7 | Nevezis[5] Ekranas Panevezys[13] |
u |
|
|||
SLO D2 | 26/04 22:00 |
27 | ND Ilirija 1911[16] Tabor Sezana[14] |
u |
|
|||
IRAN CUP | 26/04 22:00 |
Malavan[IRN PR-5] Saipa[IRN D1-5] |
u |
|
||||
IRAN CUP | 26/04 22:00 |
Teraktor-Sazi[IRN PR-4] Zob Ahan[IRN PR-8] |
u |
|
||||
NGA PR | 26/04 22:00 |
32 | Remo Stars[5] Niger Tornadoes[10] |
u |
|
|||
SPL | 26/04 22:00 |
11 | Al Hilal[1] Al-Fath[6] |
2 | 0.83 0.98 |
3.75 u |
0.90 0.90 |
1.22 10.00 7.00 |
SPL | 26/04 22:00 |
11 | Dhamk[8] Al Taawon[5] |
0 | 0.85 0.95 |
2.75 u |
1.00 0.80 |
2.50 2.60 3.50 |
CRO D2 | 26/04 22:00 |
28 | Radnik Sesvete[5] Dubrava Tim Kabel[7] |
0.5 | 0.94 0.79 |
2.25 u |
0.79 0.94 |
1.95 3.60 3.35 |
GHA D1 | 26/04 22:00 |
28 | Legon Cities[11] Berekum Chelsea[5] |
u |
|
|||
SVK D1 | 26/04 22:30 |
relegation round | Zemplin Michalovce[11] Dukla Banska Bystrica[5] |
0.25 | 1.03 0.78 |
3 u |
1.00 0.80 |
2.25 2.70 3.50 |
BLR D1 | 26/04 22:30 |
6 | Vitebsk[7] BATE Borisov[10] |
u |
|
|||
POL PR | 26/04 23:00 |
30 | Piast Gliwice[10] Warta Poznan[13] |
0.5 | 0.93 0.93 |
1.75 u |
0.80 1.05 |
1.91 4.50 3.10 |
CRO D1 | 26/04 23:00 |
32 | Istra 1961[8] Slaven Belupo Koprivnica[9] |
0.5 | 1.10 0.78 |
2.25 u |
1.00 0.85 |
2.05 3.80 3.10 |
EST D1 | 26/04 23:00 |
8 | Parnu Linnameeskond[8] Nomme United[9] |
0.5 | 0.77 0.96 |
2.5 u |
0.77 0.96 |
1.79 3.80 3.80 |
GEO D1 | 26/04 23:00 |
11 | Dinamo Tbilisi[5] Telavi[7] |
0.75 | 0.91 0.81 |
2.5 u |
0.80 0.93 |
1.74 4.30 3.60 |
LIT D2 | 26/04 23:00 |
7 | Neptuna Klaipeda[1] Garliava[11] |
u |
|
|||
LAT D2 | 26/04 23:00 |
4 | Rezekne / Bjss[12] Valmieras Fk Ii[5] |
u |
|
|||
IRAN CUP | 26/04 23:00 |
Esteghlal Mollasani[IRN D1-10] Sepahan[IRN PR-3] |
u |
|
||||
UAE C | 26/04 23:00 |
Al Wehda UAE[UAE LP-4] Al Ain[UAE LP-3] |
u |
|
||||
BHR D | 26/04 23:00 |
5 | Al Budaiya[5] Isa Town[7] |
u |
|
|||
BHR D | 26/04 23:00 |
5 | Al Ittihad Bhr[4] Buri[8] |
u |
|
|||
BHR D | 26/04 23:00 |
5 | Al Ali Csc[1] Um Alhassam[11] |
u |
|
|||
AGB LE | 26/04 23:00 |
Kabuscorp Do Palanca[4] Primeiro 1 De Agosto[6] |
u |
|
||||
CAF CL | 26/04 23:00 |
Mamelodi Sundowns[SAPL D1-1] Esperance Sportive de Tunis[TUN D1B-1] |
u |
|
||||
AUT D2 | 26/04 23:10 |
25 | Kapfenberg Superfund[12] SV Horn[11] |
0.25 | 0.95 0.85 |
2.5 u |
0.83 0.98 |
2.20 3.00 3.40 |
AUT D2 | 26/04 23:10 |
25 | Lafnitz[10] Leoben[3] |
0.75 |
0.80 1.00 |
2.5 u |
0.80 1.00 |
4.00 1.80 3.60 |
AUT D2 | 26/04 23:10 |
25 | SV Ried[2] SKU Amstetten[16] |
1.5 | 0.90 0.90 |
3 u |
0.93 0.88 |
1.33 7.00 5.50 |
GER D2 | 26/04 23:30 |
31 | Hertha Berlin[7] Hannover 96[6] |
0.25 | 1.03 0.83 |
3 u |
0.98 0.88 |
2.25 2.88 3.50 |
GER D2 | 26/04 23:30 |
31 | St Pauli[2] Hansa Rostock[16] |
1.5 | 0.85 1.00 |
3 u |
1.05 0.80 |
1.29 9.00 5.50 |
FRA D3 | 26/04 23:30 |
31 | Chamois Niortais[2] Martigues[3] |
0.25 | 1.00 0.80 |
2.25 u |
0.85 0.95 |
2.30 2.90 3.00 |
FIN CUP | 26/04 23:45 |
Fish United Tpv Tampere[FIN D3 AB-8] |
u |
|
||||
DEN SASL | 27/04 00:00 |
126866 | Lyngby[8] Vejle[11] |
0.25 | 1.10 0.80 |
2.25 u |
0.83 1.03 |
2.40 3.00 3.30 |
TUR D1 | 27/04 00:00 |
34 | Adana Demirspor[11] Galatasaray[1] |
1 |
0.93 0.93 |
3.25 u |
0.88 0.98 |
5.25 1.57 4.33 |
ROM D1 | 27/04 00:00 |
36 | Dinamo Bucuresti[14] Voluntari[15] |
0.25 | 0.90 0.95 |
2 u |
0.75 1.13 |
2.10 3.00 3.25 |
BUL D1 | 27/04 00:00 |
31 | Pirin Blagoevgrad[13] Botev Vratsa[15] |
0.25 | 0.90 0.95 |
2.25 u |
0.98 0.88 |
2.20 3.30 3.30 |
DEN D1 | 27/04 00:00 |
27 | B93 Copenhagen[8] Horsens[9] |
0.25 |
1.03 0.83 |
2.75 u |
0.95 0.90 |
3.25 2.10 3.60 |
DEN D1 | 27/04 00:00 |
27 | Hillerod Fodbold[7] Naestved[11] |
0.75 | 0.93 0.93 |
2.75 u |
0.93 0.93 |
1.70 4.50 3.90 |
DEN D1 | 27/04 00:00 |
27 | Kolding IF[5] Sonderjyske[2] |
0.5 |
0.83 1.03 |
2.5 u |
0.88 0.98 |
3.60 2.00 3.60 |
SWE D1 SNS | 27/04 00:00 |
Angelholms FF[S-11] Lunds BK[S-2] |
u |
|
||||
SWE D1 SNS | 27/04 00:00 |
Torslanda IK[S-14] Trollhattan[S-15] |
u |
|
||||
SWE D1 SNN | 27/04 00:00 |
Orebro Syrianska If[N-7] AFC United[N-14] |
u |
|
||||
GER D3 | 27/04 00:00 |
35 | Arminia Bielefeld[15] VfB Lubeck[19] |
1.25 | 0.98 0.88 |
3 u |
0.95 0.90 |
1.40 5.75 4.33 |
GER REG | 27/04 00:00 |
Fv Illertissen[B-4] Spvgg Ansbach[B-14] |
u |
|
||||
GER REG | 27/04 00:00 |
Memmingen[B-18] Greuther Furth 2[B-7] |
u |
|
||||
GER REG | 27/04 00:00 |
SpVgg Bayreuth[B-12] Turkgucu Munchen[B-8] |
u |
|
||||
GER REG | 27/04 00:00 |
Chemie Leipzig[NE-9] SV Babelsberg 03[NE-6] |
u |
|
||||
GER REG | 27/04 00:00 |
Sc Weiche Flensburg 08[N-14] Sv Meppen[N-3] |
u |
|
||||
FRA D4 | 27/04 00:00 |
Bastia CA[C-13] Beauvais[C-5] |
u |
|
||||
FRA D4 | 27/04 00:00 |
Granville[C-2] Stade Briochin[C-6] |
u |
|
||||
FRA D4 | 27/04 00:00 |
Bourg Peronnas[D-1] ES Wasquehal[D-9] |
u |
|
||||
DEN D2 | 27/04 00:00 |
9 | Esbjerg FB[A-1] Aarhus Fremad[A-3] |
0.75 | 0.82 0.90 |
3.25 u |
0.91 0.81 |
1.67 4.20 4.00 |
DEN D2 | 27/04 00:00 |
9 | Nykobing Falster[A-5] AB Kobenhavn[A-6] |
0.25 |
0.85 0.87 |
3 u |
0.98 0.76 |
2.95 2.15 3.50 |
DEN D2 | 27/04 00:00 |
9 | Fremad Amager[A-7] HIK[A-9] |
0.25 | 0.91 0.82 |
2.75 u |
0.77 0.96 |
2.20 2.95 3.45 |
DEN D2 | 27/04 00:00 |
9 | Thisted[A-12] Skive IK[A-8] |
0.5 |
0.77 0.96 |
2.5 u |
0.78 0.95 |
3.35 2.00 3.50 |
DEN D4 | 27/04 00:00 |
Horsholm-Usserod IK Allerod |
u |
|
||||
AUT D1 | 27/04 00:30 |
xuống hạng | Austria Wien[7] Rheindorf Altach[9] |
0.5 | 0.84 0.95 |
2.5 u |
0.98 0.81 |
1.86 4.00 3.35 |
BLR D1 | 27/04 00:30 |
6 | Dinamo Brest[3] Naftan Novopolock[13] |
u |
|
|||
SAPL D1 | 27/04 00:30 |
26 | Ajax Cape Town[16] Richards Bay[15] |
0.25 |
0.83 0.98 |
2 u |
0.83 0.98 |
3.10 2.20 3.20 |
SAPL D1 | 27/04 00:30 |
26 | Ts Galaxy[6] Moroka Swallows[14] |
0.75 | 0.99 0.75 |
2 u |
0.84 0.89 |
1.75 4.70 3.30 |
FRA D3 | 27/04 00:30 |
31 | Chateauroux[11] Epinal[17] |
1 | 1.03 0.78 |
2.5 u |
1.00 0.80 |
1.57 5.00 3.60 |
FRA D3 | 27/04 00:30 |
31 | Cholet So[18] Rouen[8] |
0 | 1.03 0.78 |
2.25 u |
0.85 0.95 |
2.75 2.40 3.00 |
FRA D3 | 27/04 00:30 |
31 | Dijon[6] Goal[14] |
0.25 | 0.90 0.90 |
2.25 u |
0.83 0.98 |
2.15 3.00 3.20 |
FRA D3 | 27/04 00:30 |
31 | Nancy[4] Le Mans[5] |
0.25 | 0.90 0.90 |
2.5 u |
1.03 0.78 |
2.15 3.10 3.10 |
FRA D3 | 27/04 00:30 |
31 | Nimes[13] Red Star 93[1] |
0.25 |
0.93 0.79 |
2.25 u |
0.77 0.96 |
3.25 2.05 3.30 |
FRA D3 | 27/04 00:30 |
31 | Versailles 78[9] Orleans US 45[10] |
0 | 0.80 1.00 |
2 u |
0.83 0.98 |
2.45 2.70 3.00 |
FRA D3 | 27/04 00:30 |
31 | Villefranche[12] Avranches[16] |
0.75 | 0.80 1.00 |
2.5 u |
0.85 0.95 |
1.60 4.75 3.60 |
FRA D3 | 27/04 00:30 |
31 | Marignane Gignac[15] Sochaux[7] |
0.25 |
0.80 1.00 |
2.5 u |
1.03 0.78 |
2.80 2.25 3.20 |
POL D2 | 27/04 00:30 |
Chojniczanka Chojnice[7] Sandecja[18] |
u |
|
||||
AFC U23 | 27/04 00:30 |
Iraq U23 Viet Nam U23 |
0.75 | 0.76 1.04 |
2.25 u |
0.86 0.94 |
1.54 5.00 3.42 |
|
GER REG | 27/04 00:30 |
Fortuna Koln[W-4] Wuppertaler Sv[W-2] |
u |
|
||||
GER REG | 27/04 00:30 |
Ssvg Velbert[W-17] Wegberg Beeck[W-16] |
u |
|
||||
FRA D4 | 27/04 00:30 |
Angouleme Cfc[B-5] La Roche-sur-Yon[B-1] |
u |
|
||||
FRA D4 | 27/04 00:30 |
Saumur OL.[B-10] Les Herbiers[B-7] |
u |
|
||||
BEL FAD | 27/04 00:30 |
31 | Gent B[9] Leuven B[16] |
u |
|
|||
HOL D2 | 27/04 01:00 |
36 | Cambuur Leeuwarden[12] Dordrecht 90[4] |
0 | 0.88 0.98 |
3.25 u |
0.88 0.98 |
2.40 2.50 4.00 |
HOL D2 | 27/04 01:00 |
36 | De Graafschap[6] MVV Maastricht[9] |
1 | 0.98 0.88 |
3.5 u |
0.93 0.93 |
1.57 4.75 4.50 |
HOL D2 | 27/04 01:00 |
36 | Jong Ajax Amsterdam[14] Roda JC Kerkrade[2] |
0.75 |
0.93 0.93 |
3.25 u |
0.90 0.95 |
4.20 1.73 4.20 |
HOL D2 | 27/04 01:00 |
36 | Oss[18] Jong AZ[7] |
0.25 |
0.88 0.98 |
3 u |
1.03 0.83 |
2.60 2.15 4.75 |
HOL D2 | 27/04 01:00 |
36 | VVV Venlo[13] Den Bosch[19] |
0.75 | 1.00 0.85 |
2.75 u |
0.93 0.93 |
1.73 4.00 4.25 |
HOL D2 | 27/04 01:00 |
36 | Willem II[1] Groningen[3] |
0 | 1.05 0.80 |
2.5 u |
0.93 0.93 |
2.70 2.38 3.60 |
HUN D1 | 27/04 01:00 |
30 | Zalaegerszegi TE[9] Videoton Puskas Akademia[4] |
0.5 |
0.88 0.98 |
2.5 u |
0.98 0.88 |
3.75 1.91 3.40 |
ENG U21 | 27/04 01:00 |
10 | Aston Villa U21[18] Norwich City U21[19] |
u |
|
|||
ENG U21 | 27/04 01:00 |
10 | Chelsea U21[4] Southampton U21[16] |
u |
|
|||
ENG U21 | 27/04 01:00 |
10 | Fulham U21[3] Tottenham Hotspur U21[1] |
u |
|
|||
ENG U21 | 27/04 01:00 |
10 | Nottingham Forest U21[13] Manchester United U21[14] |
u |
|
|||
ENG U21 | 27/04 01:00 |
10 | Stoke City U21[17] Newcastle U21[25] |
u |
|
|||
ENG U21 | 27/04 01:00 |
10 | West Ham United U21[2] Leicester City U21[22] |
u |
|
|||
ENG U21 | 27/04 01:00 |
10 | Middlesbrough U21[8] Crystal Palace U21[15] |
u |
|
|||
SPL | 27/04 01:00 |
11 | Al Ittihad[4] Al Shabab Ksa[9] |
0.75 | 0.93 0.88 |
2.75 u |
0.90 0.90 |
1.70 4.20 4.00 |
POL D2 | 27/04 01:00 |
Pogon Siedlce[1] Radunia Stezyca[5] |
u |
|
||||
PER D1 | 27/04 01:00 |
apertura | Adt Tarma[a-7] Universitario de Deportes[a-2] |
u |
|
|||
PER D1 | 27/04 01:00 |
apertura | Alianza Lima[a-3] Utc Cajamarca[a-12] |
u |
|
|||
PER D1 | 27/04 01:00 |
apertura | Sporting Cristal[a-1] Alianza Atletico[a-13] |
u |
|
|||
ENG CONF | 27/04 01:00 |
47 | Altrincham[4] Halifax Town[7] |
0.25 | 1.05 0.75 |
2.5 u |
0.90 0.90 |
2.38 2.75 3.40 |
FRA D4 | 27/04 01:00 |
Bourgoin Jallieu[A-13] Andrezieux[A-9] |
u |
|
||||
CAF CL | 27/04 01:00 |
Al Ahly[EGY D1-11] Tp Mazembe Englebert |
u |
|
||||
SUI CL | 27/04 01:15 |
32 | Aarau[4] Bellinzona[8] |
0.5 | 0.99 0.80 |
2.75 u |
0.89 0.89 |
1.95 3.40 3.50 |
SUI PL | 27/04 01:15 |
Sr Delemont[PR-5] Breitenrain[PR-11] |
u |
|
||||
ITA D2 | 27/04 01:30 |
35 | Pisa[9] Catanzaro[5] |
0.25 | 0.85 1.00 |
2.25 u |
0.80 1.05 |
2.15 3.50 3.25 |
ITA D2 | 27/04 01:30 |
35 | Venezia[3] Cremonese[4] |
0.25 | 1.00 0.85 |
2.5 u |
0.88 0.98 |
2.30 3.00 3.40 |
SPA D2 | 27/04 01:30 |
37 | Andorra[21] Racing de Santander[8] |
0.25 | 0.85 1.00 |
2.25 u |
0.83 1.03 |
2.10 3.40 3.40 |
GER D1 | 27/04 01:30 |
31 | Bochum[16] Hoffenheim[9] |
0.25 | 0.95 0.95 |
3.25 u |
0.98 0.92 |
2.20 3.00 3.60 |
POL PR | 27/04 01:30 |
30 | Jagiellonia Bialystok[1] Pogon Szczecin[5] |
0.25 | 0.88 0.98 |
3 u |
0.93 0.93 |
2.10 3.10 3.75 |
POL D1 | 27/04 01:30 |
29 | Wisla Krakow[4] Podbeskidzie[17] |
1 | 0.84 0.94 |
3 u |
0.92 0.86 |
1.51 5.25 4.30 |
ITA D1 | 27/04 01:45 |
34 | Frosinone[18] Salernitana[20] |
1 | 0.83 1.07 |
3 u |
1.03 0.87 |
1.50 6.50 4.20 |
BEL D1 | 27/04 01:45 |
xuống hạng | AS Eupen[14] Sporting Charleroi[13] |
0.25 |
0.85 1.00 |
2.5 u |
0.90 0.95 |
3.00 2.30 3.40 |
IRE PR | 27/04 01:45 |
11 | Drogheda United[9] Sligo Rovers[7] |
0 | 0.83 1.03 |
2.25 u |
1.05 0.80 |
2.40 2.60 3.20 |
IRE PR | 27/04 01:45 |
11 | Dundalk[10] Bohemians[4] |
0 | 1.10 0.78 |
2.25 u |
0.93 0.93 |
2.63 2.30 3.40 |
IRE PR | 27/04 01:45 |
11 | Shelbourne[1] St Patrick's[6] |
0 | 0.78 1.10 |
2 u |
0.83 1.03 |
2.25 2.63 3.50 |
IRE PR | 27/04 01:45 |
11 | Waterford United[8] Derry City[3] |
0.5 |
1.03 0.83 |
2.25 u |
0.93 0.93 |
4.00 1.75 3.30 |
SCO CH | 27/04 01:45 |
35 | Airdrie United[4] Dundee United[1] |
0.75 |
0.85 1.00 |
2.5 u |
0.95 0.90 |
4.20 1.73 3.40 |
IRE D1 | 27/04 01:45 |
10 | Athlone[6] Cobh Ramblers[8] |
0.25 | 1.00 0.85 |
2.5 u |
0.88 0.98 |
2.15 2.80 3.60 |
IRE D1 | 27/04 01:45 |
10 | Bray Wanderers[4] Kerry[9] |
0.75 | 0.85 1.00 |
2.5 u |
0.93 0.93 |
1.60 4.50 3.75 |
IRE D1 | 27/04 01:45 |
10 | Treaty United[7] UC Dublin UCD[2] |
0 | 0.98 0.88 |
2.5 u |
1.03 0.83 |
2.55 2.45 3.25 |
IRE D1 | 27/04 01:45 |
10 | Finn Harps[3] Cork City[1] |
0.5 |
1.03 0.83 |
2.25 u |
1.05 0.80 |
4.20 1.75 3.30 |
ENG LCH | 27/04 02:00 |
45 | Queens Park Rangers[18] Leeds United[2] |
1 |
0.89 1.01 |
2.5 u |
0.83 1.03 |
5.25 1.55 4.50 |
SPA D1 | 27/04 02:00 |
33 | Real Sociedad[6] Real Madrid[1] |
0 | 0.92 0.98 |
2.25 u |
0.88 1.02 |
2.63 2.70 3.25 |