Lịch thi đấu Việt Nam |
||
31/07 17:00 |
18 KT |
Đồng Tâm Long An[13] Sài Gòn FC[6] |
31/07 18:00 |
18 KT |
Quảng Ninh[5] Hải Phòng[1] |
Lịch thi đấu Cúp quốc gia Italia |
||
31/07 20:00 |
Round 1 KT |
Us Casertana 1908 Tuttocuoio |
31/07 22:00 |
Round 1 KT |
Alessandria Teramo |
31/07 22:30 |
Round 1 KT |
Como Adv Montecatini |
Lịch thi đấu Nga |
||
31/07 19:30 |
1 KT |
Ural Yekaterinburg Bashinformsvyaz-Dynamo Ufa |
31/07 22:00 |
1 KT |
Spartak Moscow Arsenal Tula |
Lịch thi đấu Cúp Liên đoàn Bồ Đào Nha |
||
31/07 22:00 |
1 KT |
Olhanense SC[POR D2-7] Varzim[POR D2-9] |
31/07 22:00 |
1 KT |
Fafe Vizela |
31/07 22:00 |
1 KT |
CD Cova Piedade Leixoes |
Lịch thi đấu Bỉ |
||
31/07 19:30 |
1 KT |
Westerlo Standard Liege |
31/07 22:59 |
1 KT |
Genk Oostende |
Lịch thi đấu Thụy Sỹ |
||
31/07 18:45 |
2 KT |
Vaduz Basel |
31/07 18:45 |
2 KT |
Lausanne Sports Thun |
31/07 21:00 |
2 KT |
Luzern Grasshoppers |
Lịch thi đấu Đan Mạch |
||
31/07 17:00 |
3 KT |
Sonderjyske[9] Lyngby[12] |
31/07 19:00 |
3 KT |
Midtjylland[4] Silkeborg IF[11] |
31/07 21:00 |
3 KT |
Brondby[2] Horsens[8] |
31/07 22:59 |
3 KT |
Aarhus AGF[3] Randers FC[10] |
Lịch thi đấu Phần Lan |
||
31/07 22:30 |
19 KT |
Inter Turku[10] HJK Helsinki[2] |
31/07 22:30 |
19 KT |
KuPS[5] RoPS Rovaniemi[4] |
31/07 22:30 |
19 KT |
Lahti[9] IFK Mariehamn[1] |
Lịch thi đấu Séc |
||
31/07 21:30 |
1 KT |
Mlada Boleslav Slovan Liberec |
31/07 22:00 |
1 KT |
Bohemians 1905 Hradec Kralove |
Lịch thi đấu Thụy Điển |
||
31/07 20:00 |
16 KT |
Jonkopings Sodra IF IFK Goteborg |
31/07 22:30 |
16 KT |
AIK Solna Falkenbergs FF |
31/07 22:30 |
16 KT |
Hacken Helsingborg IF |
Lịch thi đấu Na Uy |
||
31/07 20:30 |
18 KT |
Aalesund FK[15] Lillestrom[10] |
31/07 22:59 |
18 KT |
Bodo Glimt[11] Tromso IL[12] |
Lịch thi đấu Ba Lan |
||
31/07 20:30 |
3 KT |
Gornik Leczna Cracovia Krakow |
31/07 20:30 |
3 KT |
Zaglebie Lubin LKS Nieciecza |
Lịch thi đấu Hạng nhất Thụy Điển |
||
31/07 20:00 |
17 KT |
Varbergs BoIS FC[6] AFC United[3] |
31/07 22:00 |
17 KT |
Ik Frej Taby[10] GAIS[9] |
Lịch thi đấu Hàn Quốc |
||
31/07 16:00 |
23 KT |
Incheon United FC[11] Seongnam FC[4] |
31/07 17:00 |
23 KT |
Seoul Pohang Steelers |
31/07 17:00 |
23 KT |
Suwon Samsung Bluewings Jeju United FC |
Lịch thi đấu Iran |
||
31/07 21:40 |
2 KT |
Padideh Mashhad Siah Jamegan Khorasan |
31/07 22:00 |
2 KT |
Zob Ahan Saipa |
Lịch thi đấu Cúp Quốc Gia Bỉ |
||
31/07 19:30 |
1 KT |
Herk Wellen |
31/07 19:30 |
1 KT |
Eendracht Termien Torpedo Hasselt |
31/07 20:00 |
1 KT |
Voorde Sc Dikkelvenne |
31/07 21:00 |
1 KT |
Libramont Habaysienne |
31/07 21:00 |
1 KT |
Meix Devant Virton Aywaille |
31/07 21:00 |
1 KT |
Res Durbuy Rus Gouvy |
31/07 21:00 |
1 KT |
Compogne Bertogne Bertrix |
31/07 21:00 |
1 KT |
Mormont Ethe Belmont |
31/07 21:00 |
1 KT |
Sibret Longlier |
31/07 21:00 |
1 KT |
Rutten Stade Disonais |
31/07 21:00 |
1 KT |
AS Eupen Hermalienne |
31/07 21:00 |
1 KT |
Beaufays Ii Milanello Vottem |
31/07 21:00 |
1 KT |
Weywertz Cheneenne |
31/07 21:00 |
1 KT |
Verlaine Andrimont |
31/07 21:00 |
1 KT |
Stree Richelle United |
31/07 21:00 |
1 KT |
Seraing Athletique Rfc Warnant |
31/07 21:00 |
1 KT |
Cointe Liege Ougree |
31/07 21:00 |
1 KT |
Rfc Huy Du Geer |
31/07 21:00 |
1 KT |
Beigem Ixelles |
31/07 21:00 |
1 KT |
Kv Zuun Etterbeek |
31/07 21:00 |
1 KT |
Saint Michel Ro Stockel Ii |
31/07 21:00 |
1 KT |
Wolfsdonk Sport Racing Jet Wavre |
31/07 21:00 |
1 KT |
Kfc Eppegem Us Dophain |
31/07 21:00 |
1 KT |
Kv Tremelo Ganshoren |
31/07 21:00 |
1 KT |
Sporting Roosbeek Royal Leopold |
31/07 21:00 |
1 KT |
Ways Genappe Wolvertem Merchtem |
31/07 21:00 |
1 KT |
Machelen Diegem Sport |
31/07 21:00 |
1 KT |
Kac Betekom Braine |
31/07 21:00 |
1 KT |
Rus Rebecquoise Vk Huldenberg |
31/07 21:00 |
1 KT |
De Pinte Lochristi |
31/07 21:00 |
1 KT |
Klauwaerts Kemzeke Kv Zelzate |
31/07 21:00 |
1 KT |
Eendracht Aalter Appelterre Eichem |
31/07 21:00 |
1 KT |
Belzele Evergem Kwik Eine |
31/07 21:00 |
1 KT |
Kve Drongen Terheide |
31/07 21:00 |
1 KT |
Ronse Ksk De Jeugd Lovendegem |
31/07 21:00 |
1 KT |
Maldegem Merelbeke |
31/07 21:00 |
1 KT |
Berlare Kruibeke |
31/07 21:00 |
1 KT |
Eendracht Zele Merendree |
31/07 21:00 |
1 KT |
Oudenhove Sint Gillis Waas |
31/07 21:00 |
1 KT |
Avanti Stekene Sint Lenaarts |
31/07 21:00 |
1 KT |
Rc Lebbeke Svelta Melsele |
31/07 21:00 |
1 KT |
Bambrugge Jong Lede |
31/07 21:00 |
1 KT |
Standard Flawinne Us Sh Haversin |
31/07 21:00 |
1 KT |
Gedinnois Ligny |
31/07 21:00 |
1 KT |
Es De La Molignee Thudinienne |
31/07 21:00 |
1 KT |
Rus As Coutisse Fosses |
31/07 21:00 |
1 KT |
Beauraing Ii Flavion Sport |
31/07 21:00 |
1 KT |
Rfc Houdinois Entite Floreffe |
31/07 21:00 |
1 KT |
Oc Nismes Rufc Ransart Ii |
31/07 21:00 |
1 KT |
Rfc Grand Leez Gerpinnes |
31/07 21:00 |
1 KT |
Lacs De Leau Dheure Ii Beauraing |
31/07 21:00 |
1 KT |
Rus Courcelles Onhaye |
31/07 21:00 |
1 KT |
Wielsbeke Rc Lauwe |
31/07 21:00 |
1 KT |
Aische Rcs Condruzien |
31/07 21:00 |
1 KT |
Jumet Solrezienne |
31/07 21:00 |
1 KT |
Havelange Jeunesse Tamines |
31/07 21:00 |
1 KT |
Ksv Kortrijk Neufvilles |
31/07 21:00 |
1 KT |
Kvv Oostduinkerke Oostkamp |
31/07 21:00 |
1 KT |
Racing Waregem Rus Saint Ghislain Tertre Hautrage |
31/07 21:00 |
1 KT |
Stormvogels Loppem Antoing |
31/07 21:00 |
1 KT |
Wingene Oostnieuwkerke |
31/07 21:00 |
1 KT |
Sassport Boezinge Zwevegem Sport |
31/07 21:00 |
1 KT |
Sporting Tisselt Ksv Rumbeke |
31/07 21:00 |
1 KT |
Kortemark Damme |
31/07 21:00 |
1 KT |
Royal Excel Mouscron Olympic Warcoing |
31/07 21:00 |
1 KT |
Rus Beloeil Eernegem |
31/07 21:00 |
1 KT |
Ksk Vlamertinge Kws Lauwe |
31/07 21:00 |
1 KT |
Dosko Kanegem Rfc Tournai Doornik |
31/07 21:00 |
1 KT |
Westkapelle Oms Ingelmunster |
31/07 21:00 |
1 KT |
Rsc Paturages Eendracht Wervik |
31/07 21:00 |
1 KT |
Francs Borains Montkainoise |
31/07 21:00 |
1 KT |
Champlon Saint Pierre |
31/07 21:00 |
1 KT |
Harze Jeunesse Freylangeoise |
31/07 21:00 |
1 KT |
Melo Zonhoven Kesk Leopoldsburg |
31/07 21:00 |
1 KT |
Opitter Gestel |
31/07 21:00 |
1 KT |
Peerder Sportvrienden Witgoor Sport |
31/07 21:00 |
1 KT |
Vlijtingen Zonhoven |
31/07 21:00 |
1 KT |
Beekhoek Sport Bolderberg |
31/07 21:00 |
1 KT |
Weerstand Koersel Grimbie |
31/07 21:00 |
1 KT |
Tongeren Lutlommel |
31/07 21:00 |
1 KT |
KRC Mechelen Schriek |
31/07 21:00 |
1 KT |
Kfc Lille Kfc Nijlen |
31/07 21:00 |
1 KT |
Kgroen Rood Katelijne Ksc City Pirates |
31/07 21:00 |
1 KT |
Linda Olen Kfc Houtvenne |
31/07 21:00 |
1 KT |
Retie Branddonk Kfc Pulle |
31/07 21:00 |
1 KT |
Ternesse Zwijndrecht |
31/07 21:00 |
1 KT |
Rc Waterloo Melsbroek |
31/07 21:00 |
1 KT |
Antonia Kvv Db Hertog |
31/07 21:00 |
1 KT |
Tilleur Etoile Vervietoise |
31/07 21:00 |
1 KT |
Kv Herselt Bilzerse Waltwilder |
Lịch thi đấu Romania |
||
31/07 21:30 |
2 KT |
Pandurii Astra Ploiesti |
Lịch thi đấu Brazil |
||
31/07 21:00 |
17 KT |
Fluminense[12] Ponte Preta[8] |
31/07 21:00 |
17 KT |
Sao Paulo[9] Chapecoense SC[10] |
Lịch thi đấu Hạng nhất Nga |
||
31/07 16:00 |
5 KT |
SKA Energiya Khabarovsk Mordovia Saransk |
31/07 18:00 |
5 KT |
Zenit-2 St.Petersburg Dynamo Moscow |
31/07 19:00 |
5 KT |
FK Khimki Sibir |
31/07 20:00 |
5 KT |
Spartak Nalchik FK Tyumen |
31/07 21:00 |
5 KT |
Ruan Tosno Fakel Voronezh |
31/07 21:00 |
5 KT |
Tambov Kuban Krasnodar |
31/07 22:00 |
5 KT |
Volgar-Gazprom Astrachan Yenisey Krasnoyarsk |
31/07 22:30 |
5 KT |
Shinnik Yaroslavl Luch-Energiya |
Lịch thi đấu Slovakia |
||
31/07 22:00 |
3 KT |
Sport Podbrezova Slovan Bratislava |
Lịch thi đấu Áo |
||
31/07 21:30 |
2 KT |
Austria Wien[3] Mattersburg[8] |
31/07 21:30 |
2 KT |
Rheindorf Altach[4] Rapid Wien[1] |
Lịch thi đấu Thái Lan |
||
31/07 18:00 |
25 KT |
Samut Prakan City[12] Chainat FC[16] |
31/07 18:00 |
25 KT |
Sisaket[11] BEC Tero Sasana[9] |
31/07 19:00 |
25 KT |
Bangkok United FC[2] Ratchaburi FC[5] |
31/07 19:00 |
25 KT |
Navy Bangkok Glass Pathum |
Lịch thi đấu Moldova |
||
31/07 22:00 |
2 KT |
Abus Ungheni Speranta Nisporeni |
Lịch thi đấu Hạng nhất Đan Mạch |
||
31/07 18:45 |
2 KT |
AB Kobenhavn[10] Naestved[9] |
31/07 18:45 |
2 KT |
Fremad Amager[6] Fredericia[8] |
31/07 18:45 |
2 KT |
Nykobing Falster[3] Vendsyssel[11] |
31/07 18:45 |
2 KT |
Herfolge Boldklub Koge[4] Skive IK[2] |
31/07 18:45 |
2 KT |
Hobro I.K.[12] Elite 3000 Helsingor[5] |
Lịch thi đấu Belarus |
||
31/07 21:00 |
16 KT |
Krumkachy[5] Belshina Babruisk[12] |
31/07 22:00 |
16 KT |
Vitebsk[10] FC Minsk[4] |
31/07 22:30 |
16 KT |
Shakhter Soligorsk[2] Gorodeya[6] |
Lịch thi đấu Bosnia |
||
31/07 22:30 |
2 KT |
Radnik Bijeljina NK Celik |
Lịch thi đấu Trung Quốc |
||
31/07 18:35 |
20 KT |
Tianjin Teda[12] Liaoning Whowin[11] |
31/07 18:35 |
20 KT |
Guangzhou R&F Shanghai East Asia FC |
31/07 18:35 |
20 KT |
Changchun YaTai Chongqing Lifan |
31/07 18:35 |
20 KT |
Shijiazhuang Ever Bright Hebei Hx Xingfu |
Lịch thi đấu Hạng Nhất Thụy Sỹ |
||
31/07 20:00 |
2 KT |
Chiasso Schaffhausen |
Lịch thi đấu Ukraina |
||
31/07 21:00 |
2 KT |
Dnipro Dnipropetrovsk Stal Dniprodzherzhynsk |
Lịch thi đấu Indonesia |
||
31/07 14:00 |
7 KT |
Perseru Serui Pusamania Borneo |
31/07 16:00 |
7 KT |
Mitra Kukar PSM Makassar |
31/07 19:00 |
7 KT |
Pstni Arema Malang |
Lịch thi đấu Hạng 2 Hàn Quốc |
||
31/07 17:00 |
26 KT |
Chungnam Asan Daegu FC |
Lịch thi đấu International Champions Cup |
||
31/07 11:00 |
north america KT |
Paris Saint Germain[FRA D1-1] Leicester City[ENG PR-1] |
31/07 11:05 |
KT |
Melbourne Victory FC[AUS D1-6] Atletico Madrid[SPA D1-3] |
Lịch thi đấu AFF Cup Nữ |
||
31/07 15:30 |
bảng KT |
Timor Leste Womens Nữ Malaysia |
31/07 18:30 |
bảng KT |
Nữ Myanmar Australia Womens U20 |
Lịch thi đấu Hạng 2 Nhật Bản |
||
31/07 16:00 |
26 KT |
Giravanz Kitakyushu[22] Okayama FC[4] |
31/07 16:00 |
26 KT |
Kamatamare Sanuki[17] Yamagata Montedio[12] |
31/07 16:00 |
26 KT |
Kyoto Purple Sanga[5] Cerezo Osaka[3] |
31/07 16:00 |
26 KT |
Mito Hollyhock[16] Zweigen Kanazawa FC[21] |
31/07 16:00 |
26 KT |
Shimizu S-Pulse[6] Gifu[19] |
31/07 16:00 |
26 KT |
Tokushima Vortis[10] Matsumoto Yamaga FC[2] |
31/07 16:00 |
26 KT |
V-Varen Nagasaki[11] Machida Zelvia[7] |
31/07 16:00 |
26 KT |
Tokyo Verdy[18] Roasso Kumamoto[14] |
31/07 16:00 |
26 KT |
Yokohama FC[15] JEF United Ichihara[9] |
31/07 17:00 |
26 KT |
Ehime FC[13] Thespa Kusatsu Gunma[20] |
31/07 17:00 |
26 KT |
Renofa Yamaguchi[8] Consadole Sapporo[1] |
Lịch thi đấu Scotland League Cup |
||
31/07 21:00 |
bảng KT |
Dundee United Dunfermline |
Lịch thi đấu Hạng 2 Paraguay |
||
31/07 21:00 |
19 KT |
Independiente Fbc Fulgencio Yegros |
Lịch thi đấu Giao Hữu |
||
31/07 15:00 |
tháng 7 KT |
Real Madrid U19 Mostoles |
31/07 16:00 |
tháng 7 KT |
Army United[THA PR-13] Bangkok Christian College |
31/07 17:00 |
tháng 7 KT |
Pescara[ITA D2-4] Catanzaro |
31/07 18:30 |
tháng 7 KT |
Shrewsbury Town[ENG L1-20] Hibernian FC[SCO CH-3] |
31/07 20:00 |
tháng 7 KT |
Gullegem Cercle Brugge[BEL D2-2] |
31/07 21:00 |
tháng 7 KT |
Alianza[SLV D1-4] Sporting San Miguelito |
31/07 21:00 |
tháng 7 KT |
Brighton[ENG LCH-3] Lazio[ITA D1-8] |
31/07 21:00 |
tháng 7 KT |
Notts County[ENG L2-19] Blackburn Rovers[ENG LCH-15] |
31/07 21:00 |
tháng 7 KT |
Bristol Rovers[ENG L2-3] Cheltenham Town[ENG L2-18] |
31/07 22:00 |
tháng 7 KT |
Novara[ITA D2-8] Pro Piacenza |
31/07 22:30 |
tháng 7 KT |
Trapani[ITA D2-3] Parma |
31/07 22:30 |
tháng 7 KT |
Sheffield Wed[ENG LCH-6] Port Vale[ENG L1-12] |
31/07 22:30 |
tháng 7 KT |
Hellas Verona Panaitolikos Agrinio |
31/07 22:59 |
tháng 7 KT |
Piacenza Virtus Entella[ITA D2-9] |
31/07 22:59 |
tháng 7 KT |
De Graafschap[HOL D1-17] Mallorca[SPA D2-17] |
Lịch thi đấu Hạng 3 Ba Lan |
||
31/07 22:00 |
KT |
Olimpia Elblag[16] Rakow Czestochowa[5] |
31/07 22:00 |
1 KT |
Olimpia Elblag Rakow Czestochowa |
31/07 22:00 |
1 KT |
Gryf Wejherowo Blekitni Stargard Szczecinski |
Lịch thi đấu Hạng 3 Thụy Điển Bắc Svealand |
||
31/07 21:00 |
15 KT |
Gute Varmdo IF |
31/07 21:00 |
15 KT |
BKV Norrtalje Vasteras IK |
Lịch thi đấu Hạng nhất Thái Lan |
||
31/07 18:00 |
24 KT |
Ubon Umt United[1] Thai Honda Fc[2] |
31/07 18:00 |
24 KT |
Krabi Fc Songkhla United |
31/07 18:00 |
24 KT |
Port Khonkaen United |
31/07 18:00 |
24 KT |
Ptt Rayong Air Force Central |
Lịch thi đấu Hạng 2 Trung Quốc |
||
31/07 14:30 |
north KT |
Ningxia Qidongli Shenyang Dongjin |
Lịch thi đấu Hạng 2 Kazakhstan |
||
31/07 17:00 |
17 KT |
Baykonur Altay Spor Kulubu |
31/07 18:00 |
17 KT |
Ekibastuzets Bayterek Astana |
31/07 19:00 |
17 KT |
Tarlan Shymkent Kyzylzhar Petropavlovsk |
31/07 19:30 |
17 KT |
Maktaaral Bolat Temirtau |
31/07 20:00 |
17 KT |
Kaspyi Aktau Kaisar Kyzylorda |
Lịch thi đấu Hạng 3 Thụy Điển Nam Gotaland |
||
31/07 21:00 |
15 KT |
Karlskrona Rosengard |
Lịch thi đấu Australia New South Wales PL |
||
31/07 12:00 |
20 KT |
Blacktown Spartans Blacktown City Demons |
31/07 13:30 |
20 KT |
A.p.i.a. Leichhardt Tigers Manly United |
31/07 14:00 |
20 KT |
Rockdale City Suns Sutherland Sharks |
31/07 14:00 |
20 KT |
South Coast Wolves Sydney Olympic |
31/07 16:30 |
20 KT |
Bonnyrigg White Eagles Sydney United |
Lịch thi đấu Cúp Quốc Gia Séc |
||
31/07 22:00 |
1 KT |
Meteor Praha Litomerice |
31/07 22:00 |
1 KT |
Rakovnik Stechovice |
Lịch thi đấu Hạng 3 Đức |
||
31/07 19:00 |
1 KT |
Preuben Munster VfL Osnabruck |
31/07 19:00 |
1 KT |
Werder Bremen Am Sportfreunde Lotte |
31/07 19:00 |
1 KT |
1. Magdeburg Fortuna Koln |
Lịch thi đấu Australia Capital Gatorade PL |
||
31/07 12:00 |
16 KT |
Gungahlin United Belconnen United |
31/07 12:00 |
16 KT |
Cooma Tigers Canberra |
Lịch thi đấu Victorian Úc |
||
31/07 12:00 |
KT |
Melbourne Knights[8] Melbourne Victory Fc Am[14] |
31/07 12:00 |
23 KT |
Melbourne Knights Melbourne Victory Fc Am |
31/07 13:00 |
23 KT |
South Melbourne[3] Avondale Heights[9] |
31/07 15:00 |
23 KT |
Heidelberg United[2] Hume City[5] |
Lịch thi đấu Hạng 3 Na uy nhóm B |
||
31/07 20:00 |
15 KT |
Honefoss Brattvag |
Lịch thi đấu Hạng 3 Na uy nhóm A |
||
31/07 20:00 |
15 KT |
Mo IL Follo |
31/07 21:00 |
15 KT |
Tromsdalen UIL Grorud IL |
Lịch thi đấu Hạng 2 Ukraina |
||
31/07 22:00 |
2 KT |
Ternopil Bukovyna Chernivtsi |
Lịch thi đấu Hạng 3 Na uy nhóm C |
||
31/07 20:00 |
15 KT |
Lorenskog Fyllingsdalen |
Lịch thi đấu Brisbane Úc |
||
31/07 13:00 |
20 KT |
Ipswich Knights Sc[10] Queensland Lions SC[1] |
31/07 15:00 |
20 KT |
University of Queensland Holland Park Hawks |
Lịch thi đấu Hạng nhất Trung Quốc |
||
31/07 18:00 |
20 KT |
Yiteng FC Qingdao Yellow Sea Pharmaceutical |
31/07 18:35 |
20 KT |
Shenzhen Beijing Renhe |
31/07 18:35 |
20 KT |
Inner Mongolia Zhongyou Dalian Yifang Aerbin |
31/07 18:35 |
20 KT |
Beijing Beikong Guizhou Zhicheng |
31/07 18:45 |
20 KT |
Shanghai Shenxin[13] Xinjiang Tianshan Leopard[8] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Ba Lan |
||
31/07 22:00 |
1 KT |
Chojniczanka Chojnice Zaglebie Sosnowiec |
Lịch thi đấu Cúp quốc gia Áo |
||
31/07 21:00 |
Round 1 KT |
Sv Lambrechten Bad Schallerbach |
Lịch thi đấu Hạng 2 Phần Lan |
||
31/07 22:30 |
16 KT |
Kpv[4] Jyvaskyla JK[1] |
Lịch thi đấu Hạng 3 Nhật Bản |
||
31/07 13:00 |
19 KT |
Grulla Morioka Gamba Osaka U23 |
31/07 13:00 |
19 KT |
Sc Sagamihara Fukushima United FC |
31/07 14:00 |
19 KT |
Blaublitz Akita[8] Fujieda Myfc[7] |
31/07 15:00 |
19 KT |
AC Nagano Parceiro[3] Kataller Toyama[5] |
31/07 15:00 |
19 KT |
Kagoshima United[4] Yokohama Scc[15] |
31/07 15:00 |
19 KT |
Ryukyu Cerezo Osaka U23 |
31/07 15:00 |
19 KT |
Tokyo U23 Gainare Tottori |
31/07 16:00 |
19 KT |
Oita Trinita[2] Tochigi SC[1] |
Lịch thi đấu Queensland Úc |
||
31/07 12:10 |
19 KT |
Palm Beach Sharks Brisbane City SC |
31/07 15:00 |
19 KT |
Brisbane Strikers[2] Western Pride[11] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Hungary |
||
31/07 21:00 |
1 KT |
Budaorsi Sc Varda Se |
Lịch thi đấu U21 Victorian Úc |
||
31/07 12:00 |
KT |
Heidelberg United U21[13] Hume City U21[3] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Victorian Úc |
||
31/07 12:00 |
23 KT |
Werribee City Sc[17] Moreland City[13] |
31/07 12:15 |
23 KT |
Goulburn Valley Suns Box Hill United Sc |
Lịch thi đấu Hạng 2 Slovakia |
||
31/07 15:30 |
West KT |
Slovan Bratislava B Msk Fomat Martin |
31/07 22:30 |
West KT |
FK Pohronie Stk 1914 Samorin |
31/07 22:30 |
West KT |
Skf Sered Nove Mesto |
Lịch thi đấu Hạng 3 Thụy Điển Vastra Gotaland |
||
31/07 19:00 |
15 KT |
Vinbergs If Torslanda IK |
Lịch thi đấu Hạng 3 Thụy Điển Nam Svealand |
||
31/07 20:00 |
15 KT |
IF Sylvia IFK Aspudden-Tellus |
31/07 21:00 |
15 KT |
Karlslunds If Hfk Huddinge If |
31/07 21:00 |
15 KT |
Konyaspor KIF Assyriska If I Norrkoping |
Lịch thi đấu Hạng 2 Litva |
||
31/07 21:00 |
17 KT |
Silute Trakai Ii |
31/07 22:00 |
17 KT |
Dziugas Telsiai Nevezis |
Lịch thi đấu Đảo Faroe |
||
31/07 21:00 |
18 KT |
Toftir B68 Ki Klaksvik |
31/07 21:00 |
18 KT |
Skala Itrottarfelag Tb Tuoroyri |
Lịch thi đấu Zimbabwe |
||
31/07 20:00 |
16 KT |
Hwange Colliery Tsholotsho |
31/07 20:00 |
16 KT |
Triangle Fc Ngezi Platinum Stars |
31/07 20:00 |
16 KT |
Chicken Inn Harare City |
31/07 21:00 |
16 KT |
Caps United Fc Highlanders Fc |
Lịch thi đấu Nữ Mỹ |
||
31/07 22:00 |
7 KT |
Washington Spirit Womens Gotham Fc Womens |
Lịch thi đấu Hạng nhất Brisbane Úc |
||
31/07 14:00 |
20 KT |
Grange Thistle Sc Moggill |
31/07 16:00 |
20 KT |
Bayside United North Star |
Lịch thi đấu U21 Nga |
||
31/07 20:00 |
1 KT |
Akhmat Grozny Youth Krylya Sovetov Samara Youth |
Lịch thi đấu U21 Séc |
||
31/07 18:00 |
KT |
Slavia Praha U21[9] Brno U21[8] |
Lịch thi đấu Libya |
||
31/07 22:30 |
group a KT |
Darnes Al Nasr Benghazi |
Lịch thi đấu Hạng 3 Thụy Điển Norrland |
||
31/07 19:00 |
15 KT |
Valbo Ff Bodens BK |
31/07 21:00 |
15 KT |
Soderhamns Ff Friska Viljor |
31/07 22:00 |
15 KT |
Hudiksvalls Forenade FF Stromsbergs IF |
Lịch thi đấu Nigeria |
||
31/07 22:00 |
29 KT |
Shooting Stars Sc Sunshine Stars |
31/07 22:00 |
29 KT |
Niger Tornadoes Abia Warriors |
31/07 22:00 |
29 KT |
Mfm Plateau United |
31/07 22:00 |
29 KT |
Lobi Stars Warri Wolves |
31/07 22:00 |
29 KT |
Ifeanyi Ubah Kano Pillars |
31/07 22:00 |
29 KT |
Enyimba International Enugu Rangers International |
31/07 22:00 |
29 KT |
Akwa United Wikki Tourist |
Lịch thi đấu Cúp Quốc Gia Slovakia |
||
31/07 15:30 |
2 KT |
Artmedia Petrzalka Raca Bratislava |
31/07 22:00 |
2 KT |
Kysucke Nove Mesto Odeva Lipany |
31/07 22:00 |
2 KT |
Lokomotiva Kozarovce Druzstevnik Dn Zitavou |
31/07 22:00 |
2 KT |
Tj Cunovo Lokomotiva Devinska Nova Ves |
31/07 22:00 |
2 KT |
Besenova Kolarovo |
31/07 22:00 |
2 KT |
Tj Druzstevnik Velke Kostolany Mfk Vrbove |
Lịch thi đấu Nhật Bản JFL |
||
31/07 11:00 |
22 KT |
Nara Club[13] Honda Lock SC[7] |
31/07 11:00 |
22 KT |
Reinmeer Aomori Urayasu Sc |
31/07 12:00 |
22 KT |
Maruyasu Okazaki[12] Vanraure Hachinohe[6] |
31/07 13:00 |
22 KT |
Mio Biwako Shiga[10] Verspah Oita[14] |
T2 | T3 | T4 | T5 | T6 | T7 | CN |
1 | 2 | 3 | ||||
4 | 5 | 6 | 7 | 8 | 9 | 10 |
11 | 12 | 13 | 14 | 15 | 16 | 17 |
18 | 19 | 20 | 21 | 22 | 23 | 24 |
25 | 26 | 27 | 28 | 29 | 30 | 31 |