Lịch thi đấu FIFA World Cup U20 |
||
31/05 15:00 |
1/16 KT |
Uruguay U20 Saudi Arabia U20 |
31/05 18:00 |
1/16 KT |
Anh U20 Costa Rica U20 |
31/05 18:00 |
1/16 KT |
Zambia U20 Đức U20 |
Lịch thi đấu Argentina |
||
01/06 06:15 |
22 KT |
Atletico Tucuman River Plate |
Lịch thi đấu Cúp Quốc Gia Thổ Nhĩ Kỳ |
||
01/06 01:30 |
Final KT |
Konyaspor[TUR D1-9] Basaksehir FK[TUR D1-2] |
Lịch thi đấu Bỉ |
||
01/06 01:30 |
uefa cup qualifications final KT |
Oostende Genk |
Lịch thi đấu cúp C1 Châu Á |
||
31/05 17:30 |
1/16 final KT |
Urawa Red Diamonds[JPN D1-3] Jeju United FC[KOR D1-2] |
31/05 19:00 |
1/16 final KT |
Jiangsu Suning Shanghai East Asia FC |
Lịch thi đấu AFC CUP |
||
31/05 13:30 |
bảng KT |
Kigwancha Sports Club Erchim |
31/05 17:00 |
bảng KT |
Alay Osh Dordoi-Dynamo Naryn |
31/05 18:30 |
zonal semifinal KT |
Ceres[PH UFL-8] Johor FC[MAS SL-1] |
31/05 20:45 |
bảng KT |
Bengaluru[IND D1-4] Maziya S&RC[Maldives P L-1] |
31/05 20:45 |
bảng KT |
Abahani Limited Dhaka Mohun Bagan |
31/05 22:00 |
bảng KT |
Esteghlal Dushanbe Altyn Asyr |
Lịch thi đấu Đan Mạch |
||
31/05 22:59 |
relegation p/o KT |
Horsens Vendsyssel |
01/06 01:00 |
relegation p/o KT |
Elite 3000 Helsingor Viborg |
Lịch thi đấu Phần Lan |
||
31/05 22:30 |
10 KT |
Inter Turku[4] Lahti[6] |
31/05 22:30 |
10 KT |
Jyvaskyla JK[12] KuPS[2] |
31/05 22:30 |
10 KT |
IFK Mariehamn[9] RoPS Rovaniemi[8] |
31/05 22:30 |
10 KT |
HJK Helsinki SJK Seinajoki |
31/05 22:30 |
10 KT |
Ilves Tampere Ps Kemi |
31/05 22:30 |
10 KT |
VPS Vaasa HIFK |
Lịch thi đấu Nhà nghề Mỹ MLS |
||
01/06 06:30 |
loại KT |
New York City Fc[3] New England Revolution[8] |
01/06 06:30 |
loại KT |
Columbus Crew[6] Seattle Sounders[6] |
01/06 07:15 |
loại KT |
Orlando City Washington DC United |
01/06 07:30 |
loại KT |
Houston Dynamo Real Salt Lake |
Lịch thi đấu Hy Lạp |
||
01/06 00:30 |
play off KT |
Panionios AEK Athens |
01/06 00:30 |
play off KT |
PAOK Saloniki Panathinaikos |
Lịch thi đấu Romania |
||
01/06 01:00 |
xuống hạng KT |
Politehnica Iasi Voluntari |
Lịch thi đấu Bulgaria |
||
01/06 00:00 |
championship round KT |
Dunav Ruse CSKA Sofia |
01/06 00:00 |
championship round KT |
Levski Sofia Cherno More Varna |
01/06 00:00 |
championship round KT |
Ludogorets Razgrad Lokomotiv Plovdiv |
Lịch thi đấu Kazakhstan |
||
31/05 19:00 |
20 KT |
Ordabasy Irtysh Pavlodar |
31/05 20:30 |
20 KT |
Kairat Almaty Astana |
Lịch thi đấu Nam Phi |
||
31/05 20:00 |
playoff KT |
Stellenbosch Baroka |
Lịch thi đấu Armenia |
||
31/05 20:00 |
30 KT |
Shirak Gandzasar Kapan |
31/05 20:00 |
30 KT |
Banants Pyunik |
31/05 21:00 |
30 KT |
Ararat Yerevan Alashkert |
Lịch thi đấu Ukraina |
||
31/05 21:00 |
xuống hạng KT |
Stal Dniprodzherzhynsk Vorskla Poltava |
31/05 21:00 |
xuống hạng KT |
Karpaty Lviv Zirka Kirovohrad |
31/05 22:59 |
vô địch KT |
Dynamo Kyiv Chernomorets Odessa |
31/05 22:59 |
vô địch KT |
Zorya Olimpic Donetsk |
31/05 22:59 |
vô địch KT |
PFC Oleksandria Shakhtar Donetsk |
Lịch thi đấu Indonesia |
||
31/05 20:30 |
8 KT |
Bali United Persib Bandung |
Lịch thi đấu Toulon Tournament |
||
31/05 22:00 |
KT |
CH Séc U21 Scotland U21 |
Lịch thi đấu Cúp Quốc Gia Nhật Bản |
||
31/05 17:00 |
bảng KT |
Consadole Sapporo Kashiwa Reysol |
31/05 17:00 |
bảng KT |
Shimizu S-Pulse Tokyo |
31/05 17:00 |
bảng KT |
Jubilo Iwata Omiya Ardija |
31/05 17:00 |
bảng KT |
Yokohama F Marinos Sanfrecce Hiroshima |
31/05 17:00 |
bảng KT |
Ventforet Kofu Sagan Tosu |
31/05 17:00 |
bảng KT |
Albirex Niigata Japan Vissel Kobe |
Lịch thi đấu Litva |
||
31/05 22:00 |
14 KT |
Lietava Jonava Stumbras |
01/06 00:00 |
14 KT |
Trakai Riteriai Suduva |
Lịch thi đấu Bolivia |
||
01/06 07:00 |
apertura adecuacion KT |
Universitario de Sucre Sport Boys Warnes |
Lịch thi đấu Cúp Quốc Gia Na Uy |
||
31/05 22:59 |
3 KT |
Bodo Glimt[NOR AL-1] Elverum[NOR AL-11] |
31/05 23:30 |
3 KT |
Kongsvinger Sarpsborg 08 FF |
31/05 23:30 |
3 KT |
Ullensaker/Kisa IL Lillestrom |
31/05 23:30 |
3 KT |
Levanger Rosenborg |
31/05 23:30 |
3 KT |
Ranheim IL Kristiansund BK |
31/05 23:30 |
3 KT |
Kjelsas IL[NOR D2A-11] Aalesund FK[NOR D1-6] |
31/05 23:30 |
3 KT |
Orn-Horten[NOR D4-142] Valerenga[NOR D1-8] |
31/05 23:30 |
3 KT |
Notodden FK[NOR D2B-8] Stabaek[NOR D1-5] |
31/05 23:30 |
3 KT |
Egersunds IK[NOR D2B-9] FK Haugesund[NOR D1-12] |
31/05 23:30 |
3 KT |
Nest-Sotra[NOR D2B-2] Brann[NOR D1-2] |
31/05 23:30 |
3 KT |
Floro[NOR AL-14] Sogndal[NOR D1-11] |
31/05 23:30 |
3 KT |
IF Floya[NOR D4-2] Tromso IL[NOR D1-10] |
01/06 00:15 |
3 KT |
Floy Flekkeroy Il[NOR D4-172] Odd Grenland[NOR D1-4] |
Lịch thi đấu Giao Hữu |
||
31/05 22:59 |
tháng 5 KT |
Nga U21 Belarus U21 |
31/05 23:30 |
tháng 5 KT |
Livorno[ITA C1A-3] Reggiana[ITA C1B-5] |
01/06 00:30 |
KT |
Ma rốc[53] Hà Lan[32] |
01/06 01:30 |
KT |
Lecce[ITA C1C-2] Alessandria[ITA C1A-1] |
01/06 01:30 |
KT |
Parma[ITA C1B-2] Lucchese[ITA C1A-9] |
01/06 01:30 |
KT |
Pordenone[ITA C1B-3] Cosenza[ITA C1C-7] |
01/06 01:30 |
KT |
Bờ Biển Ngà[48] Benin[83] |
01/06 02:30 |
KT |
Italy San Marino |
Lịch thi đấu Cúp Quốc Gia Brazil |
||
01/06 05:30 |
1/16 KT |
Atletico Paranaense[BRA D1-19] Santa Cruz (PE) |
01/06 05:30 |
1/16 KT |
Fluminense Gremio |
01/06 07:45 |
1/16 KT |
Atletico Mineiro[BRA D1-15] Parana PR[BRA D2-8] |
01/06 07:45 |
1/16 KT |
Sport Club Recife[BRA D1-18] Botafogo[BRA D1-14] |
01/06 07:45 |
1/16 KT |
Internacional Palmeiras |
Lịch thi đấu Hạng 2 Romania |
||
31/05 21:00 |
38 KT |
Olimpia Satu Mare Dacia Unirea Braila |
31/05 21:00 |
38 KT |
Juventus Bucharest Sportul Snagov |
Lịch thi đấu Cúp Quốc Gia Hungary |
||
01/06 00:00 |
KT |
Vasas[HUN D1-4] Ferencvarosi TC[HUN D1-3] |
Lịch thi đấu Montenegro |
||
31/05 22:30 |
prom./relegation playoff KT |
OFK Petrovac[9] Ibar Rozaje[MNE D2-3] |
31/05 22:30 |
prom./relegation playoff KT |
Otrant Rudar Pljevlja |
Lịch thi đấu Cúp Quốc Gia Albania |
||
01/06 00:05 |
chung kết KT |
Skenderbeu Korca[ALB D1-2] KF Tirana[ALB D1-9] |
Lịch thi đấu Cúp Montenegro |
||
01/06 01:30 |
chung kết KT |
FK Sutjeska Niksic[MNE D1-3] Grbalj Radanovici[MNE D1-7] |
Lịch thi đấu Australia FFA Cup |
||
31/05 16:00 |
qualifying KT |
Canberra Cooma Tigers |
31/05 16:30 |
qualifying KT |
Bankstown Berries Sydney Olympic |
31/05 16:30 |
qualifying KT |
Rockdale City Suns Hakoah Sydney |
31/05 16:30 |
qualifying KT |
Hills Brumbies Kemblawarra Fury |
Lịch thi đấu Cúp Quốc Gia Iceland |
||
01/06 00:30 |
4 KT |
IBV Vestmannaeyjar[ICE PR-6] Fjolnir[ICE PR-5] |
01/06 01:00 |
4 KT |
Vidir Gardur Fylkir |
01/06 02:15 |
4 KT |
Ir Reykjavik[ICE D1-11] KR Reykjavik[ICE PR-7] |
01/06 02:15 |
4 KT |
Kfr Aegir[LCE D4-14] Vikingur Reykjavik[ICE PR-9] |
01/06 02:15 |
4 KT |
Hafnarfjordur FH[ICE PR-8] UMF Selfoss[ICE D1-3] |
01/06 03:00 |
4 KT |
Valur[ICE PR-2] Stjarnan[ICE PR-1] |
Lịch thi đấu Cúp Mỹ |
||
01/06 06:30 |
KT |
Reading United[USA NPSL-28] Penn Harrisburg Islanders[USL D1-23] |
01/06 08:00 |
KT |
Colorado Springs Switchbacks[USL D1-21] Okc Energy Fc[USL D1-25] |
Lịch thi đấu Cúp Quốc Gia Croatia |
||
01/06 01:15 |
chung kết KT |
Dinamo Zagreb[CRO D1-2] NK Rijeka[CRO D1-1] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Nga miền Đông |
||
31/05 16:30 |
23 KT |
FK Chita Smena Komsomolsk |
31/05 17:00 |
23 KT |
Zenit Irkutsk Sakhalin Yuzhno Sakhalinsk |
31/05 19:00 |
23 KT |
Irtysh 1946 Omsk Dinamo Barnaul |
Lịch thi đấu Colombia |
||
01/06 03:15 |
quarter final(a) KT |
Jaguares De Cordoba[(a)-5] Atletico Nacional[(a)-1] |
01/06 06:00 |
quarter final(a) KT |
America de Cali Deportivo Pasto |
01/06 08:00 |
quarter final(a) KT |
Atletico Bucaramanga Millonarios |
Lịch thi đấu Copa Sudamericana |
||
01/06 05:15 |
1.2 KT |
CA Huracan[ARG D1-24] Deportivo Anzoategui[VEN D1-4] |
01/06 05:15 |
1.2 KT |
Sol De America Estudiantes Caracas SC |
01/06 07:45 |
1.2 KT |
Alianza Lima[PER D1(a)-2] Independiente[ARG D1-6] |
01/06 07:45 |
1.2 KT |
Fuerza Amarilla O Higgins |
Lịch thi đấu Hạng 2 Moldova |
||
31/05 21:00 |
30 KT |
Dacia Buiucani[9] Zimbru Chisinau B[5] |
31/05 21:00 |
30 KT |
Singerei Iskra-stal Ribnita |
Lịch thi đấu Cúp quốc gia Slovenia |
||
01/06 01:30 |
Final KT |
Domzale[SLO D1-4] NK Olimpija Ljubljana[SLO D1-2] |
Lịch thi đấu Macedonia |
||
31/05 21:30 |
36 KT |
Vardar Skopje Sileks |
31/05 21:30 |
36 KT |
Korzo Prilep FK Makedonija |
31/05 21:30 |
36 KT |
FK Shkendija 79 Pelister Bitola |
31/05 21:30 |
36 KT |
Pobeda Prilep Renova Cepciste |
31/05 21:30 |
36 KT |
Bregalnica Stip Rabotnicki Skopje |
Lịch thi đấu Hạng 2 Slovakia |
||
31/05 22:00 |
Championship Group KT |
Mfk Tatran Aos Liptovsky Mikulas Msk Zilina B |
31/05 22:00 |
Championship Group KT |
Stk 1914 Samorin Spisska Nova Ves |
31/05 22:00 |
Championship Group KT |
Skf Sered Mfk Lokomotiva Zvolen |
31/05 22:00 |
Championship Group KT |
Partizan Bardejov Nitra |
31/05 22:00 |
Championship Group KT |
Mfk Skalica MFK Kosice |
31/05 22:00 |
Championship Group KT |
Lokomotiva Kosice FK Pohronie |
Lịch thi đấu Cúp quốc gia Uzbekistan |
||
31/05 20:00 |
2 KT |
Mashal Muborak[UZB D1-5] Yozyovon[UZB D2-16] |
31/05 20:30 |
2 KT |
OTMK Olmaliq[UZB D1-4] Dinamo Samarkand[UZB D1-9] |
31/05 20:30 |
2 KT |
Qizilqum Zarafshon[UZB D1-10] Lokomotiv Tashkent[UZB D1-1] |
31/05 21:00 |
2 KT |
Navbahor Namangan[UZB D1-6] Neftchi Fargona[UZB D1-15] |
31/05 21:00 |
2 KT |
Kuruvchi Bunyodkor[UZB D1-12] Shurtan Guzor[UZB D1-13] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Litva |
||
31/05 22:59 |
9 KT |
Banga Gargzdai[7] Dainava Alytus[2] |
Lịch thi đấu Peru |
||
01/06 02:30 |
Torneo de Verano Final KT |
Utc Cajamarca Melgar |
T2 | T3 | T4 | T5 | T6 | T7 | CN |
1 | 2 | 3 | ||||
4 | 5 | 6 | 7 | 8 | 9 | 10 |
11 | 12 | 13 | 14 | 15 | 16 | 17 |
18 | 19 | 20 | 21 | 22 | 23 | 24 |
25 | 26 | 27 | 28 | 29 | 30 | 31 |