Lịch thi đấu Việt Nam |
||
30/07 17:00 |
18 KT |
Khánh Hòa[10] Quảng Nam[7] |
30/07 17:00 |
18 KT |
Becamex Bình Dương[9] Đà Nẵng[2] |
30/07 18:00 |
18 KT |
Thanh Hóa[3] Cần Thơ FC[8] |
Lịch thi đấu Nga |
||
30/07 21:30 |
1 KT |
Zenit St.Petersburg Lokomotiv Moscow |
Lịch thi đấu Hạng 2 Pháp |
||
30/07 20:00 |
1 KT |
Red Star 93[5] Auxerre[8] |
Lịch thi đấu Đan Mạch |
||
30/07 21:00 |
3 KT |
Copenhagen Nordsjaelland |
Lịch thi đấu Phần Lan |
||
30/07 20:00 |
19 KT |
Ps Kemi[8] VPS Vaasa[3] |
30/07 20:00 |
19 KT |
HIFK SJK Seinajoki |
Lịch thi đấu Séc |
||
30/07 20:00 |
1 KT |
Vysocina Jihlava Viktoria Plzen |
30/07 22:00 |
1 KT |
Zlin Pribram |
30/07 22:00 |
1 KT |
FK Baumit Jablonec Mfk Karvina |
Lịch thi đấu Thụy Điển |
||
30/07 21:00 |
16 KT |
Gefle IF Hammarby |
30/07 21:00 |
16 KT |
GIF Sundsvall IFK Norrkoping |
30/07 21:00 |
16 KT |
Ostersunds FK Elfsborg |
Lịch thi đấu Hạng nhất Thụy Điển |
||
30/07 21:00 |
17 KT |
Assyriska FF[14] Atvidabergs FF[8] |
30/07 21:00 |
17 KT |
Ljungskile SK[12] Halmstads[2] |
30/07 21:00 |
17 KT |
Trelleborgs FF[7] Dalkurd Ff[4] |
Lịch thi đấu Hàn Quốc |
||
30/07 17:00 |
23 KT |
Ulsan Hyundai Horang-i[3] Chunnam Dragons[9] |
30/07 17:00 |
23 KT |
Jeonbuk Hyundai Motors Gwangju Fc |
30/07 17:00 |
23 KT |
Suwon FC Sangju Sangmu Phoenix |
Lịch thi đấu Nhật Bản |
||
30/07 16:00 |
2nd stage KT |
Ventforet Kofu[12] Urawa Red Diamonds[2] |
30/07 16:30 |
2nd stage KT |
Avispa Fukuoka[14] Vegalta Sendai[11] |
30/07 17:00 |
2nd stage KT |
Yokohama F Marinos[3] Nagoya Grampus Eight[18] |
30/07 17:00 |
2nd stage KT |
Shonan Bellmare[17] Kawasaki Frontale[1] |
30/07 17:00 |
2nd stage KT |
Albirex Niigata Japan[15] Tokyo[16] |
30/07 17:00 |
2nd stage KT |
Jubilo Iwata[13] Kashiwa Reysol[5] |
30/07 17:00 |
2nd stage KT |
Gamba Osaka[7] Sanfrecce Hiroshima[6] |
30/07 17:00 |
2nd stage KT |
Vissel Kobe[9] Omiya Ardija[10] |
30/07 17:00 |
2nd stage KT |
Sagan Tosu[4] Kashima Antlers[8] |
Lịch thi đấu Serbia |
||
30/07 22:00 |
2 KT |
FK Rad Beograd FK Vozdovac Beograd |
Lịch thi đấu Áo |
||
30/07 21:00 |
2 KT |
Red Bull Salzburg[9] Wolfsberger AC[7] |
Lịch thi đấu Thái Lan |
||
30/07 18:00 |
25 KT |
Buriram United[4] BB-Chulalongkorn Univ. FC[18] |
30/07 18:00 |
25 KT |
Chiangrai United Army United |
30/07 19:00 |
25 KT |
Sukhothai[8] Nakhon Ratchasima[14] |
30/07 19:00 |
25 KT |
Suphanburi FC Osotspa Saraburi FC |
30/07 20:00 |
25 KT |
Chonburi Shark FC Muang Thong United |
Lịch thi đấu Moldova |
||
30/07 22:00 |
2 KT |
Dinamo-Auto Sheriff |
30/07 22:00 |
2 KT |
Olimpia Balti Cs Petrocub |
30/07 22:00 |
2 KT |
Saxan Ceadir Lunga Academia Chisinau |
Lịch thi đấu Belarus |
||
30/07 22:00 |
16 KT |
Naftan Novopolock[13] Isloch Minsk[7] |
Lịch thi đấu Trung Quốc |
||
30/07 14:30 |
20 KT |
Yan Bian Changbaishan Shandong Taishan |
30/07 18:35 |
20 KT |
HeNan[7] Guangzhou Evergrande FC[1] |
30/07 18:35 |
20 KT |
ShenHua SVA FC Jiangsu Suning |
Lịch thi đấu Estonia |
||
30/07 20:00 |
21 KT |
FCI Tallinn Trans Narva |
Lịch thi đấu Ukraina |
||
30/07 21:00 |
2 KT |
Volyn Olimpic Donetsk |
Lịch thi đấu Indonesia |
||
30/07 16:00 |
7 KT |
Madura United Persipura Jayapura |
30/07 19:00 |
7 KT |
Bhayangkara Surabaya United Persija Jakarta |
Lịch thi đấu Hạng 2 Hàn Quốc |
||
30/07 17:00 |
26 KT |
Gangwon FC Seoul E Land |
30/07 17:00 |
26 KT |
Goyang Hi Anyang |
Lịch thi đấu Latvia |
||
30/07 21:00 |
16 KT |
Spartaks Jurmala[1] Daugava Daugavpils[8] |
Lịch thi đấu AFF Cup Nữ |
||
30/07 15:30 |
bảng KT |
Nữ Philippines Nữ Singapore |
30/07 18:30 |
bảng KT |
Nữ Thái Lan Nữ Việt Nam |
Lịch thi đấu Scotland League Cup |
||
30/07 21:00 |
bảng KT |
Dumbarton Peterhead |
30/07 21:00 |
bảng KT |
Dundee Forfar Athletic |
30/07 21:00 |
bảng KT |
Falkirk Brechin City |
30/07 21:00 |
bảng KT |
St Johnstone Stirling Albion |
30/07 21:00 |
bảng KT |
Inverness C.T. Arbroath |
30/07 21:00 |
bảng KT |
Raith Rovers Alloa Athletic |
30/07 21:00 |
bảng KT |
Ross County Cove Rangers |
30/07 21:00 |
bảng KT |
Partick Thistle Queens Park |
30/07 21:00 |
bảng KT |
Queen of South Stenhousemuir |
30/07 21:00 |
bảng KT |
East Stirlingshire Annan Athletic |
30/07 21:00 |
bảng KT |
Stranraer Motherwell FC |
30/07 21:00 |
bảng KT |
Hamilton FC Livingston |
30/07 21:00 |
bảng KT |
St Mirren Edinburgh City |
30/07 21:00 |
bảng KT |
Kilmarnock Albion Rovers |
30/07 21:00 |
bảng KT |
Greenock Morton Berwick Rangers |
Lịch thi đấu Giao Hữu |
||
30/07 15:00 |
tháng 7 KT |
Juventus[ITA D1-1] South China[HK PR-3] |
30/07 15:00 |
tháng 7 KT |
Ramnicu Valcea[ROM D2-7] Clinceni |
30/07 15:30 |
tháng 7 KT |
Naesby BK Marienlyst |
30/07 16:00 |
tháng 7 KT |
Feirense[POR D1-16] UD Oliveirense |
30/07 16:30 |
tháng 7 KT |
Anadia Uniao Leiria |
30/07 16:30 |
tháng 7 KT |
Oriental Lisboa Vitoria Setubal[POR D1-1] |
30/07 17:00 |
tháng 7 KT |
ETO Gyori FC Trabzonspor |
30/07 17:00 |
tháng 7 KT |
Fk Smiltene Bjss[LAT D2-9] Rezekne / Bjss[LAT D2-2] |
30/07 18:00 |
tháng 7 KT |
Sparta Rotterdam[HOL D2-1] NAC Breda[HOL D2-3] |
30/07 18:30 |
tháng 7 KT |
Everton[ENG PR-11] Real Betis[SPA D1-10] |
30/07 19:05 |
tháng 7 KT |
Saarbrucken SV Sandhausen[GER D2-13] |
30/07 19:30 |
tháng 7 KT |
Den Bosch[HOL D2-17] Cercle Brugge[BEL D2-2] |
30/07 19:30 |
tháng 7 KT |
Willem II[HOL D1-16] Mallorca[SPA D2-17] |
30/07 19:30 |
tháng 7 KT |
Erzgebirge Aue[GER D3-2] SV Waldhof Mannheim |
30/07 20:00 |
tháng 7 KT |
VVV Venlo[HOL D2-2] West Ham United U21 |
30/07 20:00 |
tháng 7 KT |
Ilves Tampere[FIN D1-6] Valencia[SPA D1-12] |
30/07 20:00 |
tháng 7 KT |
Dordrecht 90[HOL D2-14] Volendam[HOL D2-6] |
30/07 20:05 |
tháng 7 KT |
Arminia Bielefeld[GER D2-12] Marseille[FRA D1-13] |
30/07 20:30 |
tháng 7 KT |
Union Berlin[GER D2-6] Utrecht[HOL D1-5] |
30/07 20:30 |
tháng 7 KT |
Groningen[HOL D1-7] Southampton[ENG PR-6] |
30/07 20:30 |
tháng 7 KT |
Karlsruher SC[GER D2-7] Derby County[ENG LCH-5] |
30/07 20:30 |
tháng 7 KT |
Pro Vercelli[ITA D2-17] Giana |
30/07 21:00 |
tháng 7 KT |
Dynamo Dresden[GER D3-1] Werder Bremen[GER D1-13] |
30/07 21:00 |
tháng 7 KT |
Aston Villa[ENG PR-20] Middlesbrough[ENG LCH-2] |
30/07 21:00 |
tháng 7 KT |
AFC Bournemouth[ENG PR-16] Cardiff City[ENG LCH-8] |
30/07 21:00 |
tháng 7 KT |
Bolton Wanderers[ENG LCH-24] Preston North End[ENG LCH-11] |
30/07 21:00 |
tháng 7 KT |
Peterborough United[ENG L1-13] Barnsley[ENG L1-6] |
30/07 21:00 |
tháng 7 KT |
Birmingham[ENG LCH-10] Roda JC Kerkrade[HOL D1-14] |
30/07 21:00 |
tháng 7 KT |
Blackburn Rovers[ENG LCH-15] Girona[SPA D2-4] |
30/07 21:00 |
tháng 7 KT |
Fortuna Dusseldorf[GER D2-14] Malaga[SPA D1-8] |
30/07 21:00 |
tháng 7 KT |
Fulham[ENG LCH-20] Crystal Palace[ENG PR-15] |
30/07 21:00 |
tháng 7 KT |
Glasgow Rangers[SCO CH-1] Burnley[ENG LCH-1] |
30/07 21:00 |
tháng 7 KT |
ADO Den Haag[HOL D1-11] Iraklis Saloniki |
30/07 21:00 |
tháng 7 KT |
Queens Park Rangers[ENG LCH-12] Watford[ENG PR-13] |
30/07 21:00 |
tháng 7 KT |
Wolves[ENG LCH-14] Swansea City[ENG PR-12] |
30/07 21:00 |
tháng 7 KT |
Leeds United[ENG LCH-13] Atalanta[ITA D1-13] |
30/07 21:00 |
tháng 7 KT |
Lincoln City[ENG Conf-6] Crewe Alexandra[ENG L2-3] |
30/07 21:00 |
tháng 7 KT |
Millwall[ENG L1-4] Brentford[ENG LCH-9] |
30/07 21:00 |
tháng 7 KT |
Newcastle United[ENG PR-18] Vitesse Arnhem[HOL D1-9] |
30/07 21:00 |
tháng 7 KT |
Nottingham Forest[ENG LCH-16] Hull City[ENG LCH-4] |
30/07 21:00 |
tháng 7 KT |
Norwich City[ENG PR-19] Hannover 96[GER D1-18] |
30/07 21:00 |
tháng 7 KT |
Portsmouth[ENG L2-1] Bristol City[ENG LCH-18] |
30/07 21:00 |
tháng 7 KT |
Stevenage Borough[ENG L2-23] Milton Keynes Dons[ENG LCH-23] |
30/07 21:00 |
tháng 7 KT |
Besiktas[TUR D1-1] Eibar[SPA D1-14] |
30/07 21:00 |
tháng 7 KT |
Connah's QN[WAL PR-6] Salford City[ENG CN-21] |
30/07 21:00 |
tháng 7 KT |
Aldershot Town[ENG Conf-9] Crawley Town[ENG L2-12] |
30/07 21:00 |
tháng 7 KT |
Barnet[ENG L2-11] Oxford United[ENG L2-2] |
30/07 21:00 |
tháng 7 KT |
Bristol City[ENG LCH-18] Portsmouth[ENG L2-1] |
30/07 21:00 |
tháng 7 KT |
Eastleigh[ENG Conf-17] Northampton Town[ENG L2-1] |
30/07 21:00 |
tháng 7 KT |
Fc United Of Manchester[ENG CN-18] Rochdale[ENG L1-10] |
30/07 21:00 |
tháng 7 KT |
Hyde United[ENG-N PR-22] Wrexham[ENG Conf-2] |
30/07 21:00 |
tháng 7 KT |
Leyton Orient[ENG L2-16] Gillingham[ENG L1-9] |
30/07 21:00 |
tháng 7 KT |
Maidenhead United[ENG CS-7] Wycombe Wanderers[ENG L2-14] |
30/07 21:00 |
tháng 7 KT |
Stalybridge Celtic[ENG CN-11] Barrow[ENG Conf-13] |
30/07 21:00 |
tháng 7 KT |
Worksop Town Mansfield Town[ENG L2-17] |
30/07 21:00 |
tháng 7 KT |
Charlton Athletic[ENG LCH-22] RKC Waalwijk[HOL D2-18] |
30/07 21:00 |
tháng 7 KT |
Dagenham and Redbridge[ENG Conf-5] AFC Wimbledon[ENG L2-7] |
30/07 21:00 |
tháng 7 KT |
Glenavon Lurgan[NIR D1-10] Crusaders FC[NIR D1-9] |
30/07 21:00 |
tháng 7 KT |
Halifax Town[ENG CN-6] Accrington Stanley[ENG L2-9] |
30/07 21:00 |
tháng 7 KT |
Forest Green Rovers[ENG Conf-11] Newport County[ENG L2-24] |
30/07 21:00 |
tháng 7 KT |
Hartlepool United FC[ENG L2-8] Scunthorpe United[ENG L1-7] |
30/07 21:00 |
tháng 7 KT |
Blackpool[ENG L2-7] Bury[ENG L1-14] |
30/07 21:00 |
tháng 7 KT |
Macclesfield Town[ENG Conf-7] Stockport County[ENG CN-1] |
30/07 21:05 |
tháng 7 KT |
Twente Enschede[HOL D1-13] Konyaspor[TUR D1-3] |
30/07 21:05 |
tháng 7 KT |
St Pauli[GER D2-4] Sevilla[SPA D1-7] |
30/07 21:30 |
tháng 7 KT |
Freiburg[GER D2-1] TSV 1860 Rosenheim[GER Reg-17] |
30/07 21:30 |
tháng 7 KT |
Freiburg[GER D2-1] Munchen 1860[GER D2-15] |
30/07 21:35 |
tháng 7 KT |
VfB Stuttgart[GER D1-17] Greuther Furth[GER D2-9] |
30/07 22:00 |
tháng 7 KT |
Zwolle[HOL D1-8] Genclerbirligi[TUR D1-10] |
30/07 22:00 |
tháng 7 KT |
Stade Rennais FC[FRA D1-8] Guingamp[FRA D1-16] |
30/07 22:00 |
tháng 7 KT |
Lumezzane Brescia[ITA D2-11] |
30/07 22:00 |
tháng 7 KT |
Sv Leobendorf Admira Landhaus |
30/07 22:00 |
tháng 7 KT |
Kolubara[SER D2-7] Radnicki 1923 Kragujevac[SER D2-16] |
Lịch thi đấu Hạng nhất Việt Nam |
||
30/07 15:30 |
15 KT |
Đắk Lắk[7] Bình Phước[9] |
30/07 15:30 |
15 KT |
Huế Nam Định |
30/07 15:30 |
15 KT |
Tây Ninh Ca Mau |
30/07 16:30 |
15 KT |
Đồng Nai[3] Phu Yen[8] |
30/07 17:30 |
15 KT |
Viettel Tp Hồ Chí Minh |
Lịch thi đấu Hạng 3 Thụy Điển Bắc Svealand |
||
30/07 19:00 |
15 KT |
Karlbergs BK Sundbybergs |
30/07 20:00 |
15 KT |
Kvarnsvedens IK Habo Ff |
30/07 20:00 |
15 KT |
Ik Franke Nacka Boo Ff |
30/07 21:00 |
15 KT |
Sollentuna United FF Skiljebo SK |
Lịch thi đấu Hạng nhất Thái Lan |
||
30/07 18:00 |
24 KT |
Rayong Prachuap Khiri Khan |
30/07 18:00 |
24 KT |
Samut Songkhram FC[14] Ang Thong Fc[4] |
30/07 18:00 |
24 KT |
Lampang Fc Bangkok Fc |
30/07 19:00 |
24 KT |
Chiangmai Fc Nakhon Pathom FC |
Lịch thi đấu Hạng 2 Trung Quốc |
||
30/07 14:30 |
north KT |
Inner Mongolia Caoshangfei Beijing Tech |
30/07 15:00 |
south KT |
Lijiang FC Hainan Boying Seamen |
30/07 15:00 |
south KT |
Guangdong Southern Tigers Nantong Zhiyun |
30/07 15:00 |
south KT |
Sichuan Longfor Nanjing Qianbao |
30/07 15:00 |
north KT |
Baoding Rongda FC Fujian Transcend |
30/07 15:00 |
north KT |
Tianjin Huichetou Heilongjiang heilongjiang Ice City |
30/07 15:00 |
north KT |
Shenyang Urban Hebei Elite |
30/07 15:30 |
south KT |
Suzhou Dongwu Jiangxi Beidamen |
30/07 18:00 |
south KT |
Shenzhen Renren Mengzi Wanhao |
Lịch thi đấu Hạng 2 Latvia |
||
30/07 17:00 |
16 KT |
Fk Smiltene Bjss Rezekne / Bjss |
30/07 18:00 |
16 KT |
Fk Auda Riga[6] Babite[1] |
30/07 20:00 |
16 KT |
Saldus Tukums-2000 |
30/07 21:00 |
16 KT |
Staiceles Bebri Fk Valmiera |
30/07 21:00 |
16 KT |
Preilu[14] Rigas Tehniska Universitate[8] |
30/07 22:00 |
16 KT |
Skonto FC Ogres Fk 33 |
Lịch thi đấu Hạng 3 Thụy Điển Nam Gotaland |
||
30/07 19:00 |
15 KT |
Ifk Berga Hassleholms If |
30/07 19:00 |
15 KT |
IFK Hassleholm Lindsdals IF |
30/07 19:00 |
15 KT |
Kvarnby IK Bk Olympic |
30/07 19:00 |
15 KT |
Torns IF Nybro If |
30/07 20:00 |
15 KT |
Lunds BK Ifk Malmo |
Lịch thi đấu Australia New South Wales PL |
||
30/07 16:00 |
20 KT |
Hakoah Sydney Parramatta Eagles |
Lịch thi đấu Cúp Quốc Gia Séc |
||
30/07 15:15 |
1 KT |
Admira Praha Dobrovice[CZE CFL-7] |
30/07 15:15 |
1 KT |
Mfk Havirov Fotbal Trinec[CZE D2-13] |
30/07 15:15 |
1 KT |
Sokol Kratonohy Chrudim |
30/07 15:30 |
1 KT |
Marianske Lazne Fk Banik Sokolov |
30/07 16:00 |
1 KT |
Predni Kopanina Tachov |
30/07 22:00 |
1 KT |
Olympia Praha Fk Graffin Vlasim[CZE D2-7] |
30/07 22:00 |
1 KT |
Tj Dvur Kralove Benatky Nad Jizerou |
30/07 22:00 |
1 KT |
Cesky Brod Horovicko |
30/07 22:00 |
1 KT |
Rymarov Hlucin |
30/07 22:00 |
1 KT |
Sardice Spartak Hulin |
30/07 22:00 |
1 KT |
Breclav Vyskov |
30/07 22:00 |
1 KT |
Slovan Rosice SC Znojmo |
30/07 22:00 |
1 KT |
Lisen Viktoria Otrokovice |
30/07 22:00 |
1 KT |
Hranice Kunz Novy Jicin |
Lịch thi đấu Nam Úc Premier League |
||
30/07 11:30 |
20 KT |
The Cove White City Woodville |
30/07 11:30 |
20 KT |
Adelaide Victory Cumberland United |
30/07 11:30 |
20 KT |
Salisbury United Sturt Lions |
30/07 11:30 |
20 KT |
Para Hills Knights Adelaide Hills |
30/07 15:30 |
20 KT |
Poet Adelarde Pirates Western Strikers SC |
30/07 15:30 |
20 KT |
Playford City Patriots Modbury Jets |
Lịch thi đấu Hạng 3 Đức |
||
30/07 19:00 |
1 KT |
Holstein Kiel[14] FSV Frankfurt[GER D2-17] |
30/07 19:00 |
1 KT |
SSV Jahn Regensburg[GER Reg-1] Hansa Rostock[10] |
30/07 19:00 |
1 KT |
Chemnitzer SG Sonnenhof Grobaspach |
30/07 19:00 |
1 KT |
Rot-weiss Erfurt Hallescher |
30/07 19:00 |
1 KT |
SV Wehen Wiesbaden VfR Aalen |
30/07 19:00 |
1 KT |
Mainz Am Fsv Zwickau |
Lịch thi đấu Australia Capital Gatorade PL |
||
30/07 11:00 |
16 KT |
Ffa Centre Of Excellence Monaro Panthers |
30/07 12:00 |
16 KT |
Woden Weston Tuggeranong United |
30/07 15:00 |
16 KT |
Canberra United Academy Canberra Olympic |
Lịch thi đấu Victorian Úc |
||
30/07 12:00 |
23 KT |
Northcote City[12] Richmond[13] |
Lịch thi đấu Tây Úc |
||
30/07 14:00 |
18 KT |
Bayswater City[3] Subiaco AFC[11] |
30/07 14:00 |
18 KT |
Inglewood United[1] Sorrento[7] |
30/07 14:00 |
18 KT |
Cockburn City Armadale |
30/07 14:00 |
18 KT |
Balcatta ECU Joondalup |
30/07 14:00 |
18 KT |
Perth Glory Am Perth SC |
30/07 14:00 |
18 KT |
Floreat Athena Stirling Lions |
Lịch thi đấu Hạng 3 Na uy nhóm B |
||
30/07 19:00 |
15 KT |
Ham-Kam Nardo |
30/07 20:00 |
15 KT |
Molde B Tynset |
30/07 21:00 |
15 KT |
Byasen Toppfotball Gjovik Ff |
30/07 21:00 |
15 KT |
Stjordals Blink Elverum |
30/07 21:00 |
15 KT |
Strindheim IL Nybergsund IL Trysil |
Lịch thi đấu Hạng 3 Na uy nhóm A |
||
30/07 18:00 |
15 KT |
Alta Senja |
30/07 21:00 |
15 KT |
Oppsal Kjelsas IL |
30/07 21:00 |
15 KT |
Ullern Skeid Oslo |
Lịch thi đấu Hạng 2 Ukraina |
||
30/07 20:00 |
2 KT |
Arsenal Kyiv Fk Poltava |
30/07 21:00 |
2 KT |
Skala Stryi Mfk Vodnyk Mikolaiv |
30/07 22:00 |
2 KT |
Inhulets Petrove Obolon Kiev |
30/07 22:00 |
2 KT |
Hirnyk Sport Illichivets mariupol |
30/07 22:00 |
2 KT |
Fk Avanhard Kramatorsk Cherkaskyi Dnipro |
30/07 22:00 |
2 KT |
Kolos Kovalivka Helios Kharkiv |
30/07 22:00 |
2 KT |
Sumy Veres Rivne |
Lịch thi đấu Hạng 3 Na uy nhóm C |
||
30/07 19:00 |
15 KT |
Floro Stord IL |
30/07 21:00 |
15 KT |
FK Vidar Vard Haugesund |
30/07 21:00 |
15 KT |
Fana Lysekloster |
30/07 21:00 |
15 KT |
Sola Forde IL |
30/07 21:00 |
15 KT |
Nest-Sotra Egersunds IK |
Lịch thi đấu Hạng 2 Na uy |
||
30/07 20:30 |
18 KT |
Fredrikstad[13] Mjondalen[10] |
Lịch thi đấu Brisbane Úc |
||
30/07 14:00 |
20 KT |
Albany Creek[9] Mitchelton[2] |
30/07 14:00 |
20 KT |
North Pine Rochedale Rovers |
30/07 15:00 |
20 KT |
Logan Lightning Peninsula Power |
30/07 16:00 |
20 KT |
Eastern Suburbs[8] Capalaba[5] |
Lịch thi đấu Hạng nhất Trung Quốc |
||
30/07 14:30 |
20 KT |
Qingdao Jonoon[15] Wuhan ZALL[10] |
30/07 18:30 |
20 KT |
Dalian Chaoyue Tianjin Quanjian |
30/07 18:35 |
20 KT |
Hunan Billows[16] Meizhou Hakka[11] |
Lịch thi đấu Hạng 3 Hàn Quốc |
||
30/07 15:00 |
15 KT |
Yongin City[10] Incheon Korail[8] |
30/07 17:00 |
15 KT |
Cheonan City Busan Transpor Tation |
Lịch thi đấu Hạng 2 Phần Lan |
||
30/07 18:00 |
16 KT |
Haka[7] Grifk[6] |
Lịch thi đấu Nam Úc |
||
30/07 12:30 |
20 KT |
Adelaide United Fc Youth[11] Adelaide Raiders SC[12] |
30/07 12:30 |
20 KT |
Campbelltown City SC[2] Adelaide Olympic[10] |
30/07 12:30 |
20 KT |
North Eastern Metrostars[6] Croydon Kings[8] |
30/07 12:30 |
20 KT |
Adelaide Blue Eagles Adelaide Comets FC |
30/07 12:30 |
20 KT |
Adelaide City FC West Torrens Birkalla |
30/07 12:30 |
20 KT |
Adelaide Panthers West Adelaide |
Lịch thi đấu Queensland Úc |
||
30/07 14:00 |
19 KT |
North Queensland Fury[12] Brisbane Roar Am[7] |
30/07 14:00 |
19 KT |
SWQ Thunder Brisbane Olympic United FC |
30/07 16:00 |
19 KT |
Far North Queensland Bulls Redlands United FC |
30/07 16:30 |
19 KT |
Moreton Bay United[8] Sunshine Coast[9] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Victorian Úc |
||
30/07 12:00 |
23 KT |
Melbourne Heart Youth St Albans Saints |
30/07 12:00 |
23 KT |
Brunswick City[10] Dandenong Thunder[1] |
30/07 12:00 |
23 KT |
Eastern Lions Sc[14] Dandenong City Sc[5] |
30/07 12:00 |
23 KT |
Kingston City[2] Murray United[19] |
30/07 12:00 |
23 KT |
Springvale White Eagles[12] Nunawading City[20] |
30/07 12:00 |
23 KT |
Sunshine George Cross[16] Ballarat Red Devils[15] |
30/07 12:00 |
23 KT |
Whittlesea Ranges Fc[3] North Geelong Warriors[6] |
30/07 14:15 |
23 KT |
Bendigo[18] Moreland Zebras[8] |
Lịch thi đấu Hạng 3 Thụy Điển Vastra Gotaland |
||
30/07 18:00 |
15 KT |
Lindome GIF Laholms |
30/07 18:30 |
15 KT |
Savedalens IF Eskilsminne IF |
30/07 19:00 |
15 KT |
Hogaborgs Bk Assyriska Bk |
30/07 19:00 |
15 KT |
Tenhults IF Helsingborgs If Akademi |
30/07 22:00 |
15 KT |
IS Halmia Ullared |
Lịch thi đấu Hạng 3 Thụy Điển Bắc Gotaland |
||
30/07 18:00 |
15 KT |
Kortedala If Skoftebyns If |
30/07 21:00 |
15 KT |
Karlstad BK Stenungsunds If |
30/07 21:00 |
15 KT |
Kumla IFK Uddevalla |
30/07 21:00 |
15 KT |
Orebro Syrianska If Vanersborg |
30/07 21:00 |
15 KT |
Rynninge IK Skovde AIK |
Lịch thi đấu Hạng 3 Thụy Điển Nam Svealand |
||
30/07 21:00 |
15 KT |
Sodertalje Motala AIF |
30/07 21:30 |
15 KT |
Arameisk-syrianska If Eskilstuna City FK |
Lịch thi đấu Hạng 2 Litva |
||
30/07 21:00 |
17 KT |
Minija Baltija Panevezys |
30/07 22:00 |
17 KT |
Palanga Lokomotyvas Radviliskis |
Lịch thi đấu Zimbabwe |
||
30/07 20:00 |
16 KT |
Bulawayo City Platinum |
30/07 20:00 |
16 KT |
Mutare City Chapungu United |
30/07 20:00 |
16 KT |
Zpc Kariba Dynamos Fc |
30/07 20:00 |
16 KT |
How Mine Fc Border Strikers |
Lịch thi đấu Tasmania Premier League Úc |
||
30/07 10:00 |
18 KT |
Devonport City Striker Hobart Zebras |
30/07 10:00 |
18 KT |
Launceston City South Hobart |
30/07 10:00 |
18 KT |
Clarence United Hobart Olympia Warriors |
30/07 11:00 |
18 KT |
Kingborough Lions Northern Rangers |
Lịch thi đấu Hạng nhất Brisbane Úc |
||
30/07 15:00 |
20 KT |
Mount Gravatt Brisbane Knights |
30/07 15:05 |
20 KT |
Pine Rivers United Souths United |
30/07 16:00 |
20 KT |
Brisbane Wolves Southside Eagles |
30/07 16:00 |
20 KT |
Taringa Rovers Centenary Stormers |
Lịch thi đấu U21 Nga |
||
30/07 17:00 |
1 KT |
Fk Ural Youth Ufa Youth |
30/07 21:00 |
1 KT |
Spartak Moscow Youth[5] Arsenal Tula Youth |
Lịch thi đấu U21 Ukraina |
||
30/07 20:00 |
2 KT |
Karpaty Lviv U21 Dynamo Kyiv U21 |
30/07 21:00 |
2 KT |
Dnipro Dnipropetrovsk U21 Stal Dniprodzerzhynsk U21 |
30/07 22:00 |
2 KT |
Pfc Oleksandria U21 Vorskla U21 |
Lịch thi đấu Hạng 3 Thụy Điển Norrland |
||
30/07 19:00 |
15 KT |
Moron Bk Sandvikens IF |
30/07 19:00 |
15 KT |
Gallivare Malmbergets Ff Harnosands FF |
30/07 19:00 |
15 KT |
Anundsjo If Ifk Timra |
30/07 21:00 |
15 KT |
Ange If Skelleftea Ff |
Lịch thi đấu Cúp Quốc Gia Malaysia |
||
30/07 20:00 |
KT |
Kelantan FA[MAS SL-5] Kuala Lumpur[MAS PL-4] |
30/07 20:00 |
KT |
Terengganu[MAS SL-8] Negeri Sembilan[MAS PL-5] |
Lịch thi đấu Nhật Bản JFL |
||
30/07 13:00 |
22 KT |
Okayama B[16] Honda[3] |
30/07 13:00 |
22 KT |
Ryutsu Keizai University[1] Azul Claro Numazu[2] |
30/07 13:00 |
22 KT |
Sony Sendai FC[8] Ohira Tochigi UVA SC[15] |
30/07 16:00 |
22 KT |
Yokogawa Musashino[9] Osaka[4] |
T2 | T3 | T4 | T5 | T6 | T7 | CN |
1 | 2 | 3 | ||||
4 | 5 | 6 | 7 | 8 | 9 | 10 |
11 | 12 | 13 | 14 | 15 | 16 | 17 |
18 | 19 | 20 | 21 | 22 | 23 | 24 |
25 | 26 | 27 | 28 | 29 | 30 | 31 |