Lịch thi đấu Italia |
||
30/10 02:45 |
10 KT |
Sampdoria Empoli |
Lịch thi đấu Hạng Nhất Anh |
||
30/10 02:45 |
14 KT |
Leeds United Blackburn Rovers |
Lịch thi đấu FIFA World Cup U17 |
||
30/10 03:00 |
8th finals KT |
Croatia U17 Đức U17 |
30/10 03:00 |
8th finals KT |
Mali U17 North Korea U17 |
30/10 06:00 |
8th finals KT |
Nga U17 Ecuador U17 |
30/10 06:00 |
8th finals KT |
Pháp U17 Costa Rica U17 |
Lịch thi đấu Cúp Quốc Gia Hà Lan |
||
30/10 00:30 |
Round 3 KT |
NEC Nijmegen[HOL D1-7] Sparta Rotterdam[HOL D2-3] |
30/10 02:00 |
Round 3 KT |
SC Heerenveen[HOL D1-15] Helmond Sport[HOL D2-11] |
30/10 02:45 |
Round 3 KT |
Telstar[HOL D2-10] AZ Alkmaar[HOL D1-11] |
Lịch thi đấu Bỉ |
||
30/10 02:30 |
13 KT |
Kortrijk Anderlecht |
Lịch thi đấu Thổ Nhĩ Kỳ |
||
29/10 22:59 |
10 KT |
Mersin Idman Yurdu Basaksehir FK |
29/10 22:59 |
10 KT |
Osmanlispor Fenerbahce |
30/10 01:45 |
10 KT |
Galatasaray Eskisehirspor |
Lịch thi đấu Mexico |
||
29/10 10:15 |
15 KT |
Club Leon Atlas |
Lịch thi đấu Nhà nghề Mỹ MLS |
||
30/10 06:10 |
playoffs KT |
Montreal Impact Toronto FC |
30/10 09:05 |
playoffs KT |
Portland Timbers Sporting Kansas City |
Lịch thi đấu Cúp Quốc Gia Hy Lạp |
||
29/10 20:00 |
Round 2 KT |
ASK Olympiakos Volou[GRE D2-7] Chania[GRE D2-8] |
29/10 22:15 |
Round 2 KT |
Panelefsiniakos Larisa |
30/10 00:30 |
Round 2 KT |
Pas Giannina[GRE D1-12] Iraklis Saloniki[GRE D1-14] |
Lịch thi đấu Ấn Độ |
||
29/10 20:30 |
6 KT |
Atletico De Kolkata[3] Delhi Dynamos[2] |
Lịch thi đấu Cúp Quốc Gia Thụy Sỹ |
||
30/10 01:15 |
3 KT |
Aarau[SUI D2-10] Le Mont LS[SUI D2-4] |
30/10 01:30 |
3 KT |
Winterthur[SUI D2-7] Lugano[SUI D1-9] |
30/10 01:30 |
3 KT |
Schaffhausen[SUI D2-8] Sion[SUI D1-5] |
30/10 01:30 |
3 KT |
Young Boys Zurich |
Lịch thi đấu Qatar |
||
29/10 21:30 |
7 KT |
Al-Khuraitiat[11] Al-Sailiya[10] |
29/10 23:45 |
7 KT |
Al-Wakra[9] Al Jaish (QAT)[2] |
Lịch thi đấu UAE |
||
29/10 19:50 |
7 KT |
Emirate[9] Al-Wasl[5] |
29/10 22:59 |
7 KT |
Al Nasr Dubai[2] Al-Shabab UAE[6] |
Lịch thi đấu Costa Rica |
||
30/10 09:00 |
Apertura KT |
AD Belen Siglo Limon |
Lịch thi đấu Bolivia |
||
30/10 02:00 |
apertura KT |
Sport Boys Warnes[2] Bolivar[3] |
Lịch thi đấu Cúp Quốc Gia Đan Mạch |
||
30/10 00:15 |
Round 4 KT |
Fredericia Copenhagen |
30/10 02:45 |
Round 4 KT |
Herfolge Boldklub Koge Brondby |
Lịch thi đấu Cúp Quốc Gia Brazil |
||
30/10 01:00 |
KT |
Goias Youth Sao Paulo Youth |
Lịch thi đấu Cúp Quốc Gia Nga |
||
29/10 22:00 |
Round 6 KT |
Krylya Sovetov Samara[RUS D1-9] Dynamo Moscow[RUS D1-10] |
29/10 22:59 |
Round 6 KT |
Lokomotiv Moscow[RUS D1-2] Amkar Perm[RUS D1-11] |
29/10 22:59 |
Round 6 KT |
Krasnodar FK[RUS D1-8] FK Anzhi[RUS D1-16] |
Lịch thi đấu U17 Châu Âu |
||
29/10 19:30 |
loại KT |
Hungary U17 Georgia U17 |
29/10 19:30 |
loại KT |
Slovakia U17 Romania U17 |
30/10 01:00 |
loại KT |
Áo U17 Serbia U17 |
30/10 01:00 |
loại KT |
Luxembourg U17 Lithuania U17 |
Lịch thi đấu Cúp Quốc Gia Bulgaria |
||
29/10 18:30 |
8th finals KT |
Lokomotiv Gorna Oryahovitsa[BUL D2-3] Ludogorets Razgrad[BUL D1-2] |
29/10 21:30 |
8th finals KT |
Beroe[BUL D1-4] Bansko[BUL D2-8] |
Lịch thi đấu Algeria |
||
30/10 00:00 |
10 KT |
Mc Alger[3] Rc Arba[16] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Thổ Nhĩ Kỳ |
||
29/10 22:00 |
10 KT |
Alanyaspor[9] 1461 Trabzon Karadenizspor[8] |
29/10 22:00 |
10 KT |
Balikesirspor[13] Yeni Malatyaspor[17] |
30/10 00:00 |
10 KT |
Goztepe[5] Adana Demirspor[7] |
Lịch thi đấu Colombia |
||
30/10 04:00 |
clausura KT |
Cucuta[19] La Equidad[10] |
30/10 06:00 |
clausura KT |
Deportivo Pasto[12] Atletico Huila[18] |
30/10 08:00 |
clausura KT |
Atletico Junior Barranquilla[3] Dep.Independiente Medellin[4] |
Lịch thi đấu Jordan |
||
29/10 21:00 |
5 KT |
Al Hussein Irbid[7] Al-Baq'a[9] |
29/10 23:30 |
5 KT |
Shabab AlOrdon[2] AL-Sareeh[3] |
Lịch thi đấu Copa Sudamericana |
||
30/10 07:00 |
quarterfinal KT |
Independiente Santa Fe[COL D1-5] Independiente[ARG D1-5] |
Lịch thi đấu Cúp quốc gia Romania |
||
29/10 22:59 |
1/8 Final KT |
Viitorul Constanta[ROM D1-2] Botosani[ROM D1-12] |
30/10 01:30 |
1/8 Final KT |
Minaur Baia Mare Steaua Bucuresti |
Lịch thi đấu U21 Ukraina |
||
29/10 19:00 |
13 KT |
Zorya U21[4] Shakhtar Donetsk U21[1] |
Lịch thi đấu Ả Rập Xê Út |
||
29/10 21:40 |
5 KT |
Al Qadasiya[9] Al-Raed[14] |
29/10 21:40 |
5 KT |
Al Khaleej Club[10] Al Taawon[5] |
29/10 22:00 |
5 KT |
Al Faisaly Harmah[8] Hajer[11] |
30/10 00:30 |
5 KT |
Al Wehda Mecca[12] Al Nassr[7] |
Lịch thi đấu Nigeria |
||
29/10 22:00 |
35 KT |
Lobi Stars[14] Warri Wolves[4] |
Lịch thi đấu U20 Scotland |
||
29/10 21:00 |
KT |
Dundee U20[15] Ross County U20[16] |
Lịch thi đấu Giải trẻ Ba Lan |
||
29/10 18:00 |
KT |
Baltyk Koszalin Youth[8] Lech Poznan Youth[3] |
29/10 19:00 |
KT |
Polonia Warszawa Youth[8] Gks Belchatow Youth[9] |
T2 | T3 | T4 | T5 | T6 | T7 | CN |
1 | 2 | 3 | ||||
4 | 5 | 6 | 7 | 8 | 9 | 10 |
11 | 12 | 13 | 14 | 15 | 16 | 17 |
18 | 19 | 20 | 21 | 22 | 23 | 24 |
25 | 26 | 27 | 28 | 29 | 30 | 31 |