Lịch thi đấu Cúp Liên Đoàn Anh |
||
30/10 02:45 |
4 KT |
Manchester City Newcastle United |
30/10 02:45 |
4 KT |
Stoke City Southampton |
30/10 03:00 |
4 KT |
Tottenham Hotspur Brighton |
Lịch thi đấu Italia |
||
30/10 02:45 |
9 KT |
Atalanta Napoli |
30/10 02:45 |
9 KT |
Cagliari AC Milan |
30/10 02:45 |
9 KT |
Fiorentina Udinese |
30/10 02:45 |
9 KT |
Genoa Juventus |
30/10 02:45 |
9 KT |
Inter Milan Sampdoria |
30/10 02:45 |
9 KT |
Palermo Chievo |
30/10 02:45 |
9 KT |
AS Roma Cesena |
30/10 02:45 |
9 KT |
Torino Parma |
Lịch thi đấu Cup Nhà Vua Tây Ban Nha |
||
30/10 02:00 |
Round 4 KT |
Ue Cornella[SPA D4-62] Real Madrid[SPA D1-3] |
30/10 04:00 |
Round 4 KT |
Sabadell[SPA D2-16] Sevilla[SPA D1-2] |
Lịch thi đấu Cúp FA |
||
30/10 02:45 |
Round 4 Qualifying Playoff KT |
Shildon Norton United |
Lịch thi đấu Cúp Quốc Gia Đức |
||
30/10 01:00 |
Round 2 KT |
Wurzburger Kickers Eintr. Braunschweig |
30/10 01:00 |
Round 2 KT |
RB Leipzig Erzgebirge Aue |
30/10 01:00 |
Round 2 KT |
1. Magdeburg Bayer Leverkusen |
30/10 01:00 |
Round 2 KT |
Munchen 1860 Freiburg |
30/10 02:30 |
Round 2 KT |
Hamburger Bayern Munich |
30/10 02:30 |
Round 2 KT |
Hoffenheim FSV Frankfurt |
30/10 02:30 |
Round 2 KT |
Wolfsburg Heidenheimer |
30/10 02:30 |
Round 2 KT |
Eintr Frankfurt Monchengladbach |
Lịch thi đấu Cúp Liên Đoàn Pháp |
||
30/10 00:30 |
3 KT |
Nice Metz |
30/10 02:55 |
3 KT |
Stade Rennais FC Marseille |
Lịch thi đấu Cúp Liên đoàn Bồ Đào Nha |
||
29/10 22:59 |
Round 2 KT |
Moreirense[POR D1-10] Clube Desportivo Trofense[POR D2-24] |
29/10 22:59 |
Round 2 KT |
Gil Vicente[POR D1-18] Atletico Clube Purtugal[POR D2-19] |
29/10 22:59 |
Round 2 KT |
Arouca[POR D1-15] Desportivo de Tondela[POR D2-9] |
29/10 22:59 |
Round 2 KT |
Belenenses[POR D1-8] Academico Viseu[POR D2-15] |
29/10 22:59 |
Round 2 KT |
Pacos Ferreira[POR D1-7] CF Uniao Madeira[POR D2-7] |
Lịch thi đấu Cúp Quốc Gia Thổ Nhĩ Kỳ |
||
29/10 18:00 |
Round 3 KT |
Kirikhanspor[TUR 3B-A-10] Eskisehirspor[TUR D1-14] |
29/10 18:00 |
Round 3 KT |
Altinordu[TUR D2-13] Ofspor[TUR2BB-6] |
29/10 18:00 |
Round 3 KT |
Kahramanmaras[TUR2BK-17] Karagumruk[TUR2BB-15] |
29/10 18:00 |
Round 3 KT |
Bayrampasaspor Giresunspor |
29/10 18:00 |
Round 3 KT |
Diyarbakir B.S.Diskispor Alanyaspor |
29/10 18:00 |
Round 3 KT |
1461 Trabzon Karadenizspor Sivas Dort Eylul Belediyespor |
29/10 18:00 |
Round 3 KT |
Keciorengucu Fethiyespor |
29/10 18:00 |
Round 3 KT |
Cankiri Blediye Spor Gaziantepspor |
29/10 18:00 |
Round 3 KT |
Tavsanli Belediye T.L. Ankaragucu |
29/10 18:00 |
Round 3 KT |
Gaziantep Buyuksehir Belediyesi Aksarayspor |
29/10 20:00 |
Round 3 KT |
Samsunspor Yeni Malatyaspor |
29/10 21:00 |
Round 3 KT |
Bursaspor Tepecik Bld |
30/10 00:00 |
Round 3 KT |
Rizespor[TUR D1-13] Trabzon Kanuni Futbol Kulubu[TUR 3B-A-15] |
Lịch thi đấu Cúp Quốc Gia Hà Lan |
||
30/10 00:30 |
Round 3 KT |
Almere City FC PSV Eindhoven |
30/10 02:00 |
Round 3 KT |
Volendam Sportlust46 |
30/10 02:00 |
Round 3 KT |
Flevo Boys Groningen |
30/10 02:00 |
Round 3 KT |
Gelders Veenendaalse VV AZ Alkmaar |
30/10 02:00 |
Round 3 KT |
Zwolle HHC Hardenberg |
30/10 02:00 |
Round 3 KT |
Cambuur Leeuwarden Scheveningen |
30/10 02:45 |
Round 3 KT |
Go Ahead Eagles Twente Enschede |
Lịch thi đấu Bỉ |
||
30/10 02:30 |
13 KT |
Cercle Brugge Standard Liege |
30/10 02:30 |
13 KT |
Gent Beveren |
30/10 02:30 |
13 KT |
KSC Lokeren Sporting Charleroi |
30/10 02:30 |
13 KT |
Kortrijk Anderlecht |
30/10 02:30 |
13 KT |
Oostende Westerlo |
Lịch thi đấu Nhà nghề Mỹ MLS |
||
30/10 08:05 |
playoffs KT |
Dallas Vancouver Whitecaps FC |
Lịch thi đấu Israel |
||
30/10 00:00 |
6 KT |
Hapoel Raanana[5] Hapoel Acco[14] |
30/10 00:45 |
6 KT |
Maccabi Tel Aviv[3] Ashdod MS[6] |
Lịch thi đấu Cúp quốc gia Đảo Sip |
||
29/10 19:00 |
1 KT |
Elpida Xylofagou[CYP D2-8] Nea Salamis[CYP D1-5] |
29/10 19:00 |
1 KT |
AE Zakakiou[CYP D2-2] Doxa Katokopias[CYP D1-10] |
Lịch thi đấu Cúp Quốc Gia Hy Lạp |
||
29/10 20:00 |
2 KT |
PAE Levadiakos Platanias FC |
29/10 20:00 |
2 KT |
PAE Atromitos Panthrakikos |
29/10 20:00 |
2 KT |
Ergotelis Veria FC |
29/10 22:15 |
2 KT |
Asteras Tripolis AEL Kalloni |
30/10 00:30 |
2 KT |
Olympiakos Panionios |
30/10 00:30 |
2 KT |
PAOK Saloniki Pas Giannina |
Lịch thi đấu Ấn Độ |
||
29/10 20:30 |
4 KT |
Delhi Dynamos Northeast United |
Lịch thi đấu Serbia |
||
29/10 22:30 |
7 KT |
Partizan Belgrade[2] OFK Beograd[7] |
Lịch thi đấu Thái Lan |
||
29/10 18:00 |
37 KT |
Bangkok Glass Pathum Port |
29/10 18:00 |
37 KT |
BEC Tero Sasana Ptt Rayong |
29/10 18:00 |
37 KT |
Ratchaburi FC Chiangrai United |
29/10 18:00 |
37 KT |
Songkhla United Samut Songkhram FC |
29/10 18:00 |
37 KT |
Police United FC Suphanburi FC |
29/10 18:00 |
37 KT |
TOT S.C. Buriram United |
29/10 18:00 |
37 KT |
Chainat FC Chonburi Shark FC |
29/10 18:00 |
37 KT |
Bangkok United FC Air Force Central |
29/10 18:00 |
37 KT |
Sisaket Army United |
29/10 18:00 |
37 KT |
Osotspa Saraburi FC Muang Thong United |
Lịch thi đấu Cúp Quốc Gia Thụy Sỹ |
||
30/10 01:30 |
3 KT |
Luzern Aarau |
30/10 01:30 |
3 KT |
Lugano Grasshoppers |
30/10 01:45 |
3 KT |
Wohlen Basel |
30/10 02:00 |
3 KT |
St. Gallen Thun |
Lịch thi đấu Iraq |
||
29/10 19:00 |
groups a KT |
Karbalaa Al Zawraa |
Lịch thi đấu Singapore |
||
29/10 18:45 |
xuống hạng KT |
Hougang United FC[7] Tanjong Pagar Utd[9] |
Lịch thi đấu Indonesia |
||
29/10 15:30 |
play offs KT |
Semen Padang Arema Malang |
29/10 15:30 |
play offs KT |
Persela Lamongan Persipura Jayapura |
Lịch thi đấu Costa Rica |
||
30/10 04:00 |
Apertura KT |
As Pumas Generalena AD Belen Siglo |
30/10 04:00 |
Apertura KT |
Santos De Guapiles Universidad de Costa Rica |
30/10 09:00 |
Apertura KT |
Alajuelense Cartagines Deportiva SA |
30/10 09:00 |
Apertura KT |
Deportivo Saprissa Perez Zeledon |
Lịch thi đấu Ecuador |
||
30/10 05:00 |
clausura KT |
Independiente Jose Teran Universidad Catolica Quito |
Lịch thi đấu Honduras |
||
30/10 08:20 |
apertura KT |
CD Victoria Parrillas One |
Lịch thi đấu El Salvador |
||
30/10 08:00 |
Apertura KT |
Aguila Alianza |
Lịch thi đấu Bolivia |
||
30/10 07:00 |
apertura KT |
Bolivar The Strongest |
30/10 07:00 |
apertura KT |
San Jose Universitario de Sucre |
Lịch thi đấu Guatemala |
||
30/10 01:00 |
apertura KT |
Coatepeque[12] Antigua Gfc[10] |
30/10 01:30 |
apertura KT |
CSD Municipal Deportivo Petapa |
30/10 04:00 |
apertura KT |
Halcones Guastatoya |
30/10 09:00 |
apertura KT |
CD Marquense[1] Club Comunicaciones[2] |
30/10 09:00 |
apertura KT |
CD Suchitepequez Xelaju MC |
Lịch thi đấu Cúp Quốc Gia Đan Mạch |
||
29/10 20:00 |
Round 3 KT |
Greve B93 Copenhagen |
29/10 20:00 |
Round 3 KT |
Skovbakken[DEN D2-W-4] B 1908[DEN D2-E-7] |
29/10 20:00 |
Round 3 KT |
Svendborg fB[DEN D2-W-7] Vestsjaelland[DEN SASL-8] |
30/10 00:00 |
Round 3 KT |
HIK[DEN D2-E-5] Odder IGF |
30/10 00:00 |
Round 3 KT |
Horsens[DEN D1-4] Esbjerg FB[DEN SASL-9] |
30/10 00:30 |
Round 3 KT |
Herfolge Boldklub Koge[DEN D1-11] AB Kobenhavn[DEN D1-12] |
30/10 01:00 |
Round 3 KT |
Egedal Varde IF[DEN D2-W-13] |
30/10 01:00 |
Round 3 KT |
Lyngby[DEN D1-1] Randers FC[DEN SASL-2] |
30/10 02:30 |
Round 3 KT |
Fremad Amager[DEN D2-E-6] Brondby[DEN SASL-5] |
Lịch thi đấu Ai Cập |
||
29/10 19:45 |
7 KT |
El Gounah Al Nasr Cairo |
29/10 22:00 |
7 KT |
Misr El Maqasah Tala Al Jaish |
30/10 00:30 |
7 KT |
Petrojet El Mokawloon |
Lịch thi đấu Scotland League Cup |
||
30/10 02:45 |
tứ kết KT |
Aberdeen Hamilton FC |
30/10 02:45 |
tứ kết KT |
Celtic Partick Thistle |
30/10 02:45 |
tứ kết KT |
Hibernian FC Dundee United |
Lịch thi đấu Giao Hữu |
||
30/10 00:00 |
tháng 10 KT |
Nữ Thụy Điển[5] Nữ Đức[2] |
30/10 03:30 |
tháng 10 KT |
Barcelona[SPA D1-1] Espanyol[SPA D1-10] |
Lịch thi đấu Cúp Quốc Gia Brazil |
||
30/10 07:00 |
bán kết KT |
Flamengo Atletico Mineiro |
30/10 07:00 |
bán kết KT |
Cruzeiro Santos |
Lịch thi đấu Cúp Quốc Gia Nga |
||
29/10 17:30 |
Round 6 KT |
CSKA Moscow Torpedo Moscow |
29/10 21:00 |
Round 6 KT |
Bashinformsvyaz-Dynamo Ufa Lokomotiv Moscow |
29/10 22:00 |
Round 6 KT |
Syzran-2003 Gazovik Orenburg |
29/10 22:59 |
Round 6 KT |
Zenit St.Petersburg Arsenal Tula |
30/10 01:00 |
Round 6 KT |
Kuban Krasnodar Ruan Tosno |
Lịch thi đấu U17 Châu Âu |
||
29/10 17:00 |
loại KT |
Lithuania U17 Luxembourg U17 |
29/10 17:00 |
loại KT |
Slovakia U17 Tây Ban Nha U17 |
Lịch thi đấu Cúp Quốc Gia Bulgaria |
||
29/10 19:00 |
8th finals KT |
PFK Montana[BUL D2-1] Levski Sofia[BUL D1-6] |
29/10 19:30 |
8th finals KT |
Botev Galabovo[BUL D2-11] Lokomotiv Sofia[BUL D1-7] |
29/10 19:30 |
8th finals KT |
Lokomotiv Gorna Oryahovitsa Dunav Ruse |
29/10 19:30 |
8th finals KT |
Haskovo[BUL D1-12] Bansko[BUL D2-7] |
Lịch thi đấu Cúp Quốc Gia Hungary |
||
29/10 18:30 |
8th finals KT |
Ajka[HUN D2E-13] Ujpesti TE[HUN D1-5] |
29/10 22:00 |
8th finals KT |
Pecs[HUN D1-13] Debreceni VSC[HUN D1-7] |
29/10 22:59 |
8th finals KT |
Szolnoki MAV[HUN D2E-4] MTK Hungaria FC[HUN D1-2] |
30/10 00:00 |
8th finals KT |
Budapest Honved[HUN D1-12] Ferencvarosi TC[HUN D1-6] |
30/10 00:00 |
8th finals KT |
Gyirmot Se[HUN D2E-1] ETO Gyori FC[HUN D1-8] |
30/10 00:00 |
8th finals KT |
Csakvari Tk[HUN D2W-9] Bekescsaba[HUN D2E-5] |
Lịch thi đấu Cúp Quốc Gia Moldova |
||
29/10 18:00 |
3 KT |
Academia Chisinau[MOL D1-10] Sheriff[MOL D1-1] |
29/10 18:00 |
3 KT |
CF Gagauziya[MOL D2-11] Zimbru Chisinau[MOL D1-7] |
29/10 18:00 |
3 KT |
Singerei Veris Draganesti[MOL D1-2] |
29/10 18:00 |
3 KT |
Dacia Chisinau[MOL D1-3] Cs Petrocub[MOL D2-6] |
Lịch thi đấu Cúp Quốc Gia Séc |
||
29/10 22:59 |
4 KT |
Synot Slovacko[CZE D1-8] Banik Ostrava[CZE D1-4] |
Lịch thi đấu Cúp Quốc Gia Ba Lan |
||
29/10 18:00 |
Round 3 KT |
Ostrovia 1909 Cracovia Krakow |
30/10 02:45 |
Round 3 KT |
Piast Gliwice Belchatow |
Lịch thi đấu Cúp Italia U19 |
||
29/10 20:00 |
2 KT |
Bari Youth Bologna Youth |
29/10 20:00 |
2 KT |
Napoli U19 Catania Youth |
29/10 20:30 |
2 KT |
Inter Milan U19 As Varese Youth |
29/10 20:30 |
2 KT |
AC Milan U19 Sassuolo Calcio Youth |
29/10 20:30 |
2 KT |
Parma U19 Cittadella Youth |
29/10 20:30 |
2 KT |
Udinese Youth Brescia Youth |
Lịch thi đấu Hạng 2 Iran |
||
29/10 17:45 |
group b KT |
Siah Jamegan Khorasan Pas Hamedan |
29/10 18:00 |
group a KT |
Naft Gachsaran Yazd Loleh |
29/10 18:00 |
group a KT |
Niroye Zamini Aluminum Hormozgan |
29/10 18:00 |
group b KT |
Damash Gilan FC Rahian Kermanshah |
29/10 18:00 |
group b KT |
Shahrdari Tabriz Sanat-Naft |
29/10 18:15 |
group b KT |
Shahrdari Bandar Abbas Mes Rafsanjan |
29/10 18:30 |
group a KT |
Foolad Natanz Esteghlal Ahvaz |
29/10 18:30 |
group a KT |
Iran Javan Bushehr Nassaji Mazandaran |
29/10 18:30 |
group a KT |
Mes Krman Giti Pasand Isfahan |
Lịch thi đấu Cup Liên Đoàn Tây Ban Nha |
||
30/10 01:00 |
qualifying round KT |
Real Union de Irun SD Gernika |
Lịch thi đấu Coppa Italia Lega PRO |
||
29/10 20:30 |
2 KT |
Lecce Matera |
29/10 21:00 |
2 KT |
Pisa Sassari Torres |
29/10 21:00 |
2 KT |
Bassano Mantova |
29/10 21:00 |
2 KT |
Cosenza Reggina |
29/10 21:00 |
2 KT |
Salernitana Messina |
30/10 00:00 |
2 KT |
Feralpisalo Lumezzane |
30/10 02:30 |
2 KT |
Us Casertana 1908 Benevento |
30/10 02:30 |
2 KT |
Alessandria Pavia |
Lịch thi đấu Italia Primavera |
||
29/10 21:00 |
groups c KT |
Lazio U19 AS Roma U19 |
Lịch thi đấu Australia FFA Cup |
||
29/10 15:30 |
quarter finals KT |
Bentleigh Greens Adelaide City FC |
29/10 18:00 |
quarter finals KT |
Perth Glory FC Melbourne Victory FC |
Lịch thi đấu Hạng 2 Jordan |
||
29/10 19:30 |
5 KT |
Al Jalil Al Salt |
29/10 19:30 |
5 KT |
Al Asalah Al Yarmouk |
Lịch thi đấu Vòng loại World Cup nữ KV Châu Âu |
||
29/10 22:59 |
play off KT |
Nữ Ukraina Nữ Ý |
Lịch thi đấu Hạng 2 Nga trung tâm |
||
29/10 18:00 |
KT |
Metallurg Vyksa Chertanovo Moscow |
29/10 18:00 |
18 KT |
Metallurg Vyksa Chertanovo Moscow |
29/10 19:00 |
KT |
Arsenal Tula II Metallurg Lipetsk |
29/10 19:00 |
18 KT |
Arsenal Tula II Metallurg Lipetsk |
29/10 20:00 |
KT |
FK Oryol Tambov |
29/10 20:00 |
18 KT |
FK Oryol Tambov |
29/10 22:00 |
KT |
Lokomotiv Liski Podolie |
29/10 22:00 |
KT |
Zenit Penza Vybor Kurbatovo |
29/10 22:00 |
18 KT |
Lokomotiv Liski Podolie |
29/10 22:00 |
18 KT |
Zenit Penza Vybor Kurbatovo |
29/10 22:30 |
KT |
FK Zvezda Ryazan Dinamo Briansk |
29/10 22:30 |
18 KT |
FK Zvezda Ryazan Dinamo Briansk |
29/10 22:59 |
KT |
Fakel Voronezh Avangard |
29/10 22:59 |
KT |
Vityaz Podolsk FK Kaluga |
29/10 22:59 |
18 KT |
Fakel Voronezh Avangard |
29/10 22:59 |
18 KT |
Vityaz Podolsk FK Kaluga |
Lịch thi đấu Azerbaijan |
||
29/10 17:00 |
10 KT |
Araz Nakhchivan Gilan Gabala |
29/10 17:00 |
10 KT |
FK Baki Neftci Baku |
29/10 19:00 |
10 KT |
Standard Sumqayit FK Khazar Lenkoran |
29/10 20:00 |
10 KT |
AZAL PFC Baku Simurq Zakatali |
29/10 21:00 |
10 KT |
FK Inter Baku Qarabag |
Lịch thi đấu Cúp Quốc Gia Croatia |
||
29/10 20:00 |
1/16 KT |
Opatija Dinamo Zagreb |
29/10 20:00 |
1/16 KT |
Novigrad Hajduk Split |
29/10 20:00 |
1/16 KT |
Gosk Dubrovnik NK Rijeka |
29/10 20:00 |
1/16 KT |
Vinogradar Slaven Belupo Koprivnica |
29/10 22:59 |
1/16 KT |
NK Split ZNK Osijek |
29/10 22:59 |
1/16 KT |
Zadar NK Varteks |
29/10 22:59 |
1/16 KT |
NK Lokomotiva Zagreb Cibalia |
Lịch thi đấu Cúp Quốc Gia Serbia |
||
29/10 19:00 |
2 KT |
Radnicki Nis[SER D1-13] Indjija[SER D2-6] |
29/10 19:00 |
2 KT |
Spartak Subotica[SER D1-8] Proleter Novi Sad[SER D2-5] |
29/10 19:00 |
2 KT |
Radnicki 1923 Kragujevac[SER D1-16] Jagodina[SER D1-10] |
30/10 00:00 |
2 KT |
Vojvodina[SER D1-1] Sloboda Uzice Sevojno[SER D2-12] |
30/10 00:30 |
2 KT |
FK Metalac Gornji Milanovac[SER D2-3] FK Vozdovac Beograd[SER D1-15] |
Lịch thi đấu Cúp Quốc Gia Ukraina |
||
29/10 22:00 |
1/8 Final KT |
Vorskla Poltava Illichivets mariupol |
30/10 00:00 |
1/8 Final KT |
Chernomorets Odessa Stal Dniprodzherzhynsk |
30/10 00:30 |
1/8 Final KT |
Metalist Kharkiv Hoverla-Zakarpattia Uzhgorod |
Lịch thi đấu Paraguay |
||
30/10 05:00 |
clausura KT |
Nacional Asuncion[5] Rubio Nu Asuncion[10] |
30/10 05:30 |
clausura KT |
12 De Octubre[9] Deportivo Capiata[11] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Nga miền Tây |
||
29/10 16:00 |
18 KT |
Zenit-2 St.Petersburg Domodedovo |
29/10 18:10 |
18 KT |
Znamya Truda Tekstilshchik Ivanovo |
29/10 20:00 |
18 KT |
Spartak Moscow II Solaris |
29/10 21:00 |
18 KT |
FK Khimki Volga Tver |
29/10 22:00 |
18 KT |
Strogino Moscow Dolgiye Prudy |
29/10 22:00 |
18 KT |
Torpedo Vladimir Spartak Kostroma |
29/10 22:30 |
18 KT |
Dnepr Smolensk Pskov 747 |
29/10 22:59 |
18 KT |
Saturn FK Kolomna |
Lịch thi đấu Cúp quốc gia Áo |
||
30/10 00:00 |
Round 3 KT |
Wacker Innsbruck[AUT D2-7] Red Bull Salzburg[AUT D1-1] |
30/10 00:30 |
Round 3 KT |
Kapfenberg Superfund[AUT D2-6] LASK Linz[AUT D2-1] |
30/10 00:30 |
Round 3 KT |
Rheindorf Altach[AUT D1-4] Mattersburg[AUT D2-3] |
30/10 01:00 |
Round 3 KT |
St.Polten[AUT D2-4] SV Grodig[AUT D1-7] |
30/10 02:30 |
Round 3 KT |
Rapid Wien[AUT D1-3] Sturm Graz[AUT D1-5] |
Lịch thi đấu Uzbekistan |
||
29/10 19:00 |
21 KT |
Pakhtakor Tashkent[2] Buxoro[12] |
Lịch thi đấu Cúp Quốc Gia Litva |
||
30/10 00:00 |
Quarter Final KT |
Spyris Kaunas Prelegentai Vilnius |
Lịch thi đấu Copa Sudamericana |
||
30/10 06:15 |
quarterfinal KT |
Estudiantes La Plata River Plate |
30/10 08:30 |
quarterfinal KT |
Atletico Nacional Univ. Cesar Vallejo |
Lịch thi đấu Cúp quốc gia Slovenia |
||
29/10 23:30 |
Quarter Final KT |
Koper Gorica |
30/10 00:00 |
Quarter Final KT |
NK Publikum Celje NK Zavrc |
Lịch thi đấu Macedonia |
||
29/10 19:30 |
13 KT |
Bregalnica Stip[9] Horizont Turnovo[7] |
29/10 19:30 |
13 KT |
FK Shkendija 79[4] Metalurg Skopje[5] |
29/10 19:30 |
13 KT |
Pelister Bitola[6] Renova Cepciste[8] |
29/10 19:30 |
13 KT |
Vardar Skopje[1] FK Teteks Tetovo[10] |
29/10 19:30 |
13 KT |
Sileks[3] Rabotnicki Skopje[2] |
Lịch thi đấu Cúp quốc gia Romania |
||
29/10 21:00 |
1/8 Final KT |
FCM Targu Mures[ROM D1-5] Ceahlaul Piatra Neamt[ROM D1-12] |
29/10 22:59 |
1/8 Final KT |
CS Universitatea Craiova Viitorul Constanta |
30/10 01:30 |
1/8 Final KT |
Brasov[ROM D1-8] Universitaea Cluj[ROM D1-13] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Armenia |
||
29/10 18:00 |
11 KT |
Alashkert B Martuni Gandzasar Kapan B |
Lịch thi đấu U21 Hungary |
||
29/10 17:00 |
12 KT |
Fehervar Videoton u21 Illes Akademia Haladas u21 |
29/10 17:00 |
12 KT |
Ujpesti Te u21 Ferencvarosi Tc u21 |
29/10 17:00 |
12 KT |
Kaposvar u21 Pecsi Mu21 |
29/10 17:30 |
12 KT |
Dunaujvaros Pase(u21) Eto Gyori U21 |
Lịch thi đấu Cúp Quốc Gia Chile |
||
30/10 05:30 |
1/16 KT |
Nublense Deportes Temuco |
Lịch thi đấu Hạng nhất Uzbekistan |
||
29/10 16:00 |
vô địch KT |
Shurtan Guzor Istiqlol Tashkent |
29/10 16:00 |
vô địch KT |
Mashal Ii Pakhtakor Ii |
29/10 16:00 |
vô địch KT |
Sherdor Samarqand Uz Dong Joo Andijon |
29/10 16:00 |
vô địch KT |
Alanga Koson Hotira Namangan |
29/10 16:00 |
vô địch KT |
Zaamin Oktepa |
29/10 16:00 |
vô địch KT |
Dinamo Gallakor Nbu Osiyo |
29/10 16:00 |
vô địch KT |
Xorazm Urganch Obod Tashkent |
29/10 16:00 |
vô địch KT |
Aral Nukus Kuruvchi Kokand Qoqon |
Lịch thi đấu Zimbabwe |
||
29/10 20:00 |
27 KT |
Harare City Dynamos Fc |
29/10 20:00 |
27 KT |
Shabanie Mine How Mine Fc |
29/10 20:00 |
27 KT |
Chicken Inn Triangle Fc |
29/10 20:00 |
27 KT |
Chapungu United Bantu Rovers |
29/10 20:00 |
27 KT |
Chiredzi Fc Black Rhinos Fc |
29/10 20:00 |
27 KT |
Caps United Fc Platinum |
29/10 20:00 |
27 KT |
Zpc Kariba Buffaloes Fc |
29/10 20:00 |
27 KT |
Hwange Colliery Highlanders Fc |
Lịch thi đấu Hạng Nhất Nam Phi |
||
29/10 20:30 |
9 KT |
Black Leopards Thanda Royal Zulu |
29/10 20:30 |
9 KT |
Lamontville Golden Arrows Baroka |
29/10 20:30 |
9 KT |
African Warriors Stellenbosch |
29/10 20:30 |
9 KT |
Highlands Park Cape Town All Stars |
29/10 20:30 |
9 KT |
Jomo Cosmos Witbank Spurs |
30/10 00:30 |
9 KT |
Garankuwa United Santos Cape Town |
30/10 00:30 |
9 KT |
Marumo Gallants Royal Eagles |
Lịch thi đấu Albania |
||
29/10 20:00 |
10 KT |
KS Perparimi Kukesi[4] Vllaznia Shkoder[6] |
29/10 20:00 |
10 KT |
Skenderbeu Korca[5] KS Elbasani[10] |
29/10 22:59 |
10 KT |
Teuta Durres[8] Flamurtari[7] |
29/10 22:59 |
10 KT |
Partizani Tirana[2] KF Laci[3] |
29/10 22:59 |
10 KT |
Apolonia Fier[9] KF Tirana[1] |
Lịch thi đấu Oman |
||
29/10 19:40 |
7 KT |
Al Shabab Oma Sur Club |
29/10 21:00 |
7 KT |
Saham Dhufar |
29/10 22:15 |
7 KT |
Al-Suwaiq Club Al Nasr (OMA) |
Lịch thi đấu U19 Séc |
||
29/10 17:00 |
17 KT |
Vysocina Jihlava U19 Hradec Kralove u19 |
29/10 17:00 |
17 KT |
Slovan Liberec U19 Pardubice U19 |
29/10 17:00 |
17 KT |
Sparta Praha U19 Pribram U19 |
29/10 19:00 |
17 KT |
Jablonec U19 Hlucin U19 |
29/10 19:30 |
17 KT |
Bohemians 1905 U19 Zlin U19 |
29/10 20:00 |
17 KT |
Brno U19 Viktoria Plzen U19 |
29/10 20:00 |
17 KT |
Mfk Karvina U19 Slavia Praha u19 |
29/10 20:00 |
17 KT |
Mlada Boleslav U19 Meteor Praha U19 |
29/10 20:00 |
17 KT |
Teplice U19 Sk Sigma Olomouc u19 |
29/10 20:30 |
17 KT |
Opava U19 Ceske Budejovice u19 |
Lịch thi đấu Cúp Hoàng tử Faisal bin Fahad |
||
29/10 18:55 |
3 KT |
Hajer U21 Al Khaleej U21 |
29/10 19:10 |
3 KT |
Al Shoalah U21 Al Nasr Riyadh U21 |
29/10 19:15 |
3 KT |
Al Faisaly Harmah U21 Al Taawon U21 |
29/10 19:20 |
3 KT |
Al Raed U21 Al Hilal U21 |
29/10 19:25 |
3 KT |
Najran U21 Al Ahli Jeddah U21 |
29/10 19:35 |
3 KT |
Al Orubah U21 Al Shabab U21 |
29/10 19:55 |
3 KT |
Al Fateh U21 Al Ittihad U21 Ksa |
Lịch thi đấu Cúp Quốc Gia Colombia |
||
30/10 07:45 |
bán kết KT |
Deportes Tolima Patriotas |
T2 | T3 | T4 | T5 | T6 | T7 | CN |
1 | 2 | 3 | ||||
4 | 5 | 6 | 7 | 8 | 9 | 10 |
11 | 12 | 13 | 14 | 15 | 16 | 17 |
18 | 19 | 20 | 21 | 22 | 23 | 24 |
25 | 26 | 27 | 28 | 29 | 30 | 31 |