Lịch thi đấu Việt Nam |
||
29/07 17:30 |
18 KT |
Sông Lam Nghệ An[11] Hoàng Anh Gia Lai[12] |
29/07 18:00 |
18 KT |
Hà Nội[4] Đồng Tháp[14] |
Lịch thi đấu Cúp quốc gia Italia |
||
30/07 02:00 |
Round 1 KT |
Livorno[ITA D2-20] Juve Stabia |
Lịch thi đấu Hạng 2 Pháp |
||
30/07 01:00 |
1 KT |
Bourg Peronnas[11] Strasbourg |
30/07 01:00 |
1 KT |
Ajaccio GFCO Stade Brestois[10] |
30/07 01:00 |
1 KT |
Nimes[14] Stade Lavallois MFC[13] |
30/07 01:00 |
1 KT |
Chamois Niortais[16] Lens[6] |
30/07 01:00 |
1 KT |
Orleans US 45 Le Havre[4] |
30/07 01:00 |
1 KT |
Tours FC[9] Ajaccio[17] |
30/07 01:00 |
1 KT |
ES Troyes AC Sochaux[15] |
30/07 01:00 |
1 KT |
Valenciennes[12] Clermont Foot[7] |
Lịch thi đấu Bỉ |
||
30/07 01:30 |
1 KT |
KV Mechelen Club Brugge |
Lịch thi đấu Đan Mạch |
||
29/07 22:59 |
3 KT |
Viborg[13] Esbjerg FB[14] |
Lịch thi đấu Séc |
||
29/07 22:59 |
1 KT |
Dukla Praha Teplice |
Lịch thi đấu Ireland |
||
30/07 01:45 |
21 KT |
Bray Wanderers Shamrock Rovers |
30/07 02:00 |
21 KT |
Sligo Rovers[6] Derry City[3] |
30/07 02:00 |
21 KT |
Finn Harps Wexford Youths |
Lịch thi đấu Mexico |
||
30/07 09:00 |
apertura KT |
Club Tijuana[6] Chivas Guadalajara[8] |
Lịch thi đấu Na Uy |
||
30/07 00:00 |
18 KT |
Sarpsborg 08 FF[6] Start Kristiansand[16] |
Lịch thi đấu Ba Lan |
||
29/07 22:59 |
3 KT |
Arka Gdynia Ruch Chorzow |
30/07 01:30 |
3 KT |
Lech Poznan Jagiellonia Bialystok |
Lịch thi đấu Hạng nhất Thụy Điển |
||
30/07 00:00 |
17 KT |
Orgryte[11] Syrianska FC[16] |
Lịch thi đấu Romania |
||
30/07 01:00 |
2 KT |
Politehnica Iasi[7] Gaz Metan Medias[4] |
Lịch thi đấu Bulgaria |
||
29/07 22:59 |
1 KT |
Lokomotiv Gorna Oryahovitsa Neftohimik |
30/07 01:15 |
1 KT |
CSKA Sofia Slavia Sofia |
Lịch thi đấu Serbia |
||
30/07 01:00 |
2 KT |
Crvena Zvezda FK Metalac Gornji Milanovac |
Lịch thi đấu Croatia |
||
30/07 01:00 |
3 KT |
Dinamo Zagreb[4] Slaven Belupo Koprivnica[2] |
Lịch thi đấu Belarus |
||
29/07 22:00 |
16 KT |
Slutsksakhar Slutsk[15] Slavia Mozyr[11] |
29/07 22:45 |
16 KT |
Granit Mikashevichi[9] Neman Grodno[16] |
30/07 01:00 |
16 KT |
BATE Borisov[1] Dinamo Brest[14] |
Lịch thi đấu Trung Quốc |
||
29/07 18:35 |
20 KT |
Beijing Guoan Zhejiang Professional |
Lịch thi đấu Estonia |
||
29/07 22:59 |
21 KT |
Paide Linnameeskond Flora Tallinn |
29/07 22:59 |
21 KT |
Parnu Linnameeskond Levadia Tallinn |
Lịch thi đấu Hạng Nhất Thụy Sỹ |
||
30/07 00:45 |
2 KT |
Wohlen Neuchatel Xamax |
Lịch thi đấu Hạng 2 Brazil |
||
30/07 05:15 |
18 KT |
CRB AL[3] Brasil De Pelotas Rs[10] |
30/07 07:30 |
18 KT |
Nautico PE[7] Tupi Juiz de Fora MG[19] |
Lịch thi đấu Malaysia Premier League |
||
29/07 15:45 |
15 KT |
UiTM[10] Sime Darby[12] |
Lịch thi đấu Indonesia |
||
29/07 16:00 |
7 KT |
Persiba Balikpapan Semen Padang |
29/07 21:00 |
7 KT |
Persib Bandung Persela Lamongan |
Lịch thi đấu International Champions Cup |
||
29/07 17:00 |
australia KT |
Tottenham Hotspur[ENG PR-3] Atletico Madrid[SPA D1-3] |
Lịch thi đấu Honduras |
||
30/07 08:00 |
apertura KT |
CD Olimpia Social Sol |
Lịch thi đấu El Salvador |
||
30/07 06:30 |
Apertura KT |
CD Universidad de El Salvador CD FAS |
Lịch thi đấu AFF Cup Nữ |
||
29/07 15:30 |
bảng KT |
Timor Leste Womens Australia Womens U20 |
29/07 18:30 |
bảng KT |
Nữ Myanmar Nữ Malaysia |
Lịch thi đấu Giao Hữu |
||
29/07 15:00 |
tháng 7 KT |
Altay Spor Kulubu Baia Zugdidi[GEO D1-14] |
29/07 16:00 |
tháng 7 KT |
Gil Vicente[POR D2-11] CD Nacional[POR D1-13] |
29/07 17:30 |
tháng 7 KT |
Brisbane Force Fc Annerley |
29/07 19:35 |
tháng 7 KT |
AZ Alkmaar Emmen[HOL D2-7] |
29/07 22:05 |
tháng 7 KT |
Quevilly Amiens[FRA D3-3] |
29/07 22:30 |
tháng 7 KT |
Qatar SC[QAT D1-13] Al Khor SC[QAT D1-10] |
29/07 22:30 |
tháng 7 KT |
Gubbio Spezia[ITA D2-7] |
29/07 22:59 |
tháng 7 KT |
Al Ain[UAE LP-2] Al-Sadd[QAT D1-3] |
29/07 22:59 |
tháng 7 KT |
Werder Bremen[GER D1-13] Real Betis[SPA D1-10] |
29/07 22:59 |
tháng 7 KT |
Nice[FRA D1-4] Toulouse[FRA D1-17] |
29/07 22:59 |
tháng 7 KT |
Eintr. Braunschweig[GER D2-8] Bastia[FRA D1-10] |
29/07 23:15 |
tháng 7 KT |
Mosta[MAL D1 PO-10] Valletta FC[MAL D1 PO-2] |
29/07 23:30 |
tháng 7 KT |
Ingolstadt 04[GER D1-11] Huddersfield Town[ENG LCH-19] |
29/07 23:30 |
tháng 7 KT |
Kaiserslautern[GER D2-10] Metz[FRA D2-3] |
29/07 23:30 |
tháng 7 KT |
Udinese[ITA D1-16] Akhisar Bld.Geng[TUR D1-8] |
30/07 00:00 |
tháng 7 KT |
NEC Nijmegen[HOL D1-10] Real Sociedad Tocoa[HON D1-6] |
30/07 00:00 |
tháng 7 KT |
US Boulogne[FRA D3-8] Calais Rufc[FRA D4-19] |
30/07 00:00 |
tháng 7 KT |
Oss[HOL D2-19] Altinordu[TUR D2-10] |
30/07 00:00 |
tháng 7 KT |
Las Palmas[SPA D1-11] La Hoya Lorca |
30/07 00:00 |
tháng 7 KT |
NEC Nijmegen[HOL D1-10] Real Sociedad[SPA D1-9] |
30/07 00:00 |
tháng 7 KT |
Go Ahead Eagles[HOL D2-5] Al-Jazira UAE[UAE LP-7] |
30/07 00:00 |
tháng 7 KT |
Heidenheimer[GER D2-11] Kickers Offenbach |
30/07 00:00 |
tháng 7 KT |
Cambuur Leeuwarden[HOL D1-18] Asteras Tripolis |
30/07 00:10 |
tháng 7 KT |
Nurnberg[GER D2-3] Augsburg[GER D1-12] |
30/07 00:30 |
tháng 7 KT |
Portugalete Barakaldo CF |
30/07 01:00 |
tháng 7 KT |
Bochum[GER D2-5] Hamburger[GER D1-10] |
30/07 01:00 |
tháng 7 KT |
ASV Geel KVSK Lommel[BEL D2-8] |
30/07 01:00 |
tháng 7 KT |
Cleethorpes Town North Ferriby United[ENG Conf-23] |
30/07 01:30 |
tháng 7 KT |
Gresley Burton Albion FC[ENG L1-2] |
30/07 01:30 |
tháng 7 KT |
Dynamo Dresden[GER D3-1] Everton[ENG PR-11] |
30/07 01:30 |
tháng 7 KT |
La Louviere Centre Tubize[BEL D2-3] |
30/07 01:30 |
tháng 7 KT |
Coventry[ENG L1-8] Doncaster Rovers[ENG L2-4] |
30/07 01:30 |
tháng 7 KT |
Shortwood United Forest Green Rovers[ENG Conf-11] |
30/07 01:30 |
tháng 7 KT |
Racing de Ferrol[SPA D3-2] Deportivo La Coruna[SPA D1-15] |
30/07 01:30 |
tháng 7 KT |
Sliema Wanderers FC[MAL D1 PO-6] Sirens |
30/07 01:30 |
tháng 7 KT |
Hayes&Yeading[ENG CS-21] Hendon[ENG RYM-19] |
30/07 01:30 |
tháng 7 KT |
Sintrense Uniao Leiria |
30/07 01:45 |
tháng 7 KT |
Fleetwood Town[ENG L1-19] Wigan Athletic[ENG L1-1] |
30/07 01:45 |
tháng 7 KT |
Cesena[ITA D2-5] Fiorentina[ITA D1-5] |
30/07 01:45 |
tháng 7 KT |
Bohemians[IRE PR-9] Mochtas |
30/07 01:45 |
tháng 7 KT |
Paulton Rovers[ENG-S PR-24] Weston Super Mare[ENG CS-16] |
30/07 01:45 |
tháng 7 KT |
Woking[ENG Conf-10] AFC Wimbledon[ENG L2-7] |
30/07 01:45 |
tháng 7 KT |
Stirling University[SCO LL-2] Spartans[SCO LL-1] |
30/07 01:45 |
tháng 7 KT |
Torquay United[ENG Conf-1] Bath City[ENG CS-14] |
30/07 02:00 |
tháng 7 KT |
Reading[ENG LCH-17] AFC Bournemouth[ENG PR-16] |
30/07 02:00 |
tháng 7 KT |
Athletic Sanluqueno Recreativo Huelva |
30/07 09:00 |
tháng 7 KT |
CD Arabe Unido Chorrillo FC |
Lịch thi đấu Hạng 3 Ba Lan |
||
30/07 00:00 |
1 KT |
KS Energetyk ROW Puszcza Niepolomice |
Lịch thi đấu Hạng 3 Áo vùng Mitte |
||
30/07 00:00 |
KT |
SK Austria Klagenfurt[10] SV Allerheiligen[7] |
30/07 00:00 |
KT |
Union St.florian[12] ATSV Wolfsberg[5] |
30/07 00:00 |
KT |
Sturm Graz Amat.[11] Lafnitz[4] |
Lịch thi đấu Cúp Quốc Gia Séc |
||
29/07 22:30 |
1 KT |
Stara Rise Velke Mezirici |
Lịch thi đấu Hạng 3 Đức |
||
30/07 01:30 |
1 KT |
MSV Duisburg[GER D2-16] SC Paderborn 07[GER D2-18] |
Lịch thi đấu Cúp Argentina |
||
30/07 03:10 |
1 KT |
Nueva Chicago Santa Marina Tandil |
Lịch thi đấu Chile |
||
30/07 07:00 |
apertura KT |
San Luis Quillota O Higgins |
Lịch thi đấu Hạng 2 Mexico |
||
30/07 07:00 |
apertura KT |
Uaem Potros Tampico Madero |
30/07 08:00 |
apertura KT |
Correcaminos Uat Venados |
30/07 09:30 |
apertura KT |
Deportivo Tepic Murcielagos |
Lịch thi đấu Victorian Úc |
||
29/07 17:15 |
23 KT |
Bentleigh Greens[1] Green Gully Cavaliers[6] |
29/07 17:15 |
23 KT |
Pascoe Vale Sc[7] Oakleigh Cannons[4] |
29/07 17:30 |
23 KT |
Port Melbourne Sharks[10] Fc Bulleen Lions[11] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Nga trung tâm |
||
29/07 21:30 |
2 KT |
FK Kaluga Chertanovo Moscow |
Lịch thi đấu Paraguay |
||
30/07 05:00 |
clausura KT |
General Diaz Sol De America |
Lịch thi đấu Hạng Nhất Ireland |
||
30/07 01:15 |
19 KT |
Limerick FC Shelbourne |
30/07 01:45 |
19 KT |
Drogheda United Cabinteely |
30/07 01:45 |
19 KT |
UC Dublin UCD Athlone |
30/07 01:45 |
19 KT |
Waterford United Cobh Ramblers |
Lịch thi đấu Hạng 2 Nga miền Nam |
||
29/07 22:00 |
1 KT |
Krasnodar II Zhemchuzhina Sochi |
Lịch thi đấu Hạng 2 Áo |
||
29/07 23:30 |
2 KT |
WSG Wattens[1] Floridsdorfer AC Wien[7] |
29/07 23:30 |
2 KT |
Austria Lustenau[5] SV Horn[8] |
29/07 23:30 |
2 KT |
SC Wiener Neustadt Liefering |
29/07 23:30 |
2 KT |
Kapfenberg Superfund Wacker Innsbruck |
30/07 01:30 |
2 KT |
LASK Linz[6] Blau Weiss Linz[10] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Ba Lan |
||
30/07 01:30 |
1 KT |
Miedz Legnica[7] Gornik Zabrze[POL D1-4] |
Lịch thi đấu Hạng 3 Hàn Quốc |
||
29/07 17:00 |
15 KT |
Changwon City Ulsan Mipo |
29/07 17:00 |
15 KT |
Gimhae City Gyeongju KHNP |
29/07 17:00 |
15 KT |
Mokpo City Gangneung |
Lịch thi đấu Hạng 2 Phần Lan |
||
29/07 22:30 |
16 KT |
Jazz[10] TPS Turku[3] |
Lịch thi đấu U21 Victorian Úc |
||
29/07 15:20 |
KT |
Bentleigh Greens U21[6] Green Gully Cavaliers U21[11] |
29/07 15:20 |
KT |
Pascoe Vale Sc U21[9] Oakleigh Cannons U21[8] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Estonia |
||
29/07 22:59 |
21 KT |
Tallinna Levadia 2 Viljandi Jk Tulevik |
Lịch thi đấu Cúp quốc gia Uzbekistan |
||
29/07 21:00 |
tứ kết KT |
Kuruvchi Bunyodkor Metallurg Bekobod |
29/07 22:00 |
tứ kết KT |
Nasaf Qarshi[UZB D1-3] Andijon[UZB D1-14] |
Lịch thi đấu Hạng 3 Thụy Điển Bắc Gotaland |
||
30/07 00:00 |
15 KT |
Grebbestads If Lidkopings Fk |
Lịch thi đấu Hạng 2 Litva |
||
29/07 22:59 |
17 KT |
Kazlu Ruda[1] FBK Kaunas[16] |
30/07 00:00 |
17 KT |
Banga Gargzdai[7] Krazante[12] |
Lịch thi đấu Đảo Faroe |
||
29/07 22:00 |
18 KT |
B36 Torshavn[4] Vikingur Gotu[2] |
Lịch thi đấu U21 Nga |
||
29/07 16:00 |
1 KT |
Zenit St.petersburg Youth Lokomotiv Moscow Youth |
29/07 20:00 |
1 KT |
Fk Rostov Youth Orenburg Youth |
30/07 00:00 |
1 KT |
Fk Anzhi Youth Cska Moscow Youth |
Lịch thi đấu U21 Ukraina |
||
29/07 21:00 |
2 KT |
Volyn U21[11] Olimpic Donetsk U21[3] |
29/07 21:00 |
2 KT |
Chernomorets Odessa U21 Shakhtar Donetsk U21 |
29/07 22:00 |
2 KT |
Zirka Kirovohrad U21 Zorya U21 |
Lịch thi đấu Cúp Quốc Gia Malaysia |
||
29/07 19:15 |
KT |
Sarawak[MAS SL-11] Terengganu B DKTT-Team[MAS SL-6] |
29/07 20:00 |
KT |
Melaka United[MAS PL-1] Felda United FC[MAS SL-2] |
Lịch thi đấu COTIF Tournament |
||
30/07 01:00 |
bảng KT |
Qatar U20 Morocco U20 |
30/07 03:30 |
bảng KT |
Tây Ban Nha U20 Mỹ U20 |
Lịch thi đấu Peru |
||
30/07 03:30 |
clausura KT |
Comerciantes Unidos Deportivo Union Comercio |
Lịch thi đấu Hạng nhất Mỹ |
||
30/07 06:00 |
loại KT |
Penn Harrisburg Islanders Rochester Rhinos |
30/07 08:05 |
loại KT |
Colorado Springs Switchbacks Vancouver Whitecaps B |
T2 | T3 | T4 | T5 | T6 | T7 | CN |
1 | 2 | 3 | ||||
4 | 5 | 6 | 7 | 8 | 9 | 10 |
11 | 12 | 13 | 14 | 15 | 16 | 17 |
18 | 19 | 20 | 21 | 22 | 23 | 24 |
25 | 26 | 27 | 28 | 29 | 30 | 31 |