Lịch thi đấu Phần Lan |
||
29/06 22:30 |
3 KT |
Lahti[8] Ps Kemi[6] |
Lịch thi đấu Iceland |
||
30/06 03:00 |
9 KT |
IA Akranes[10] Stjarnan[4] |
Lịch thi đấu Hàn Quốc |
||
29/06 17:00 |
17 KT |
Jeonbuk Hyundai Motors[1] Chunnam Dragons[10] |
29/06 17:30 |
17 KT |
Incheon United FC[11] Sangju Sangmu Phoenix[7] |
29/06 17:30 |
17 KT |
Pohang Steelers[6] Ulsan Hyundai Horang-i[4] |
29/06 17:30 |
17 KT |
Seoul[2] Seongnam FC[5] |
29/06 17:30 |
17 KT |
Suwon Samsung Bluewings[9] Gwangju Fc[8] |
29/06 18:00 |
17 KT |
Jeju United FC[3] Suwon FC[12] |
Lịch thi đấu Brazil |
||
30/06 05:30 |
12 KT |
Vitoria Salvador BA[15] Sport Club Recife[18] |
30/06 05:30 |
12 KT |
Gremio[4] Santos[6] |
30/06 05:30 |
12 KT |
Flamengo[5] Internacional[2] |
30/06 07:00 |
12 KT |
Coritiba[17] Atletico Paranaense[10] |
30/06 07:00 |
12 KT |
Chapecoense SC[7] Cruzeiro[9] |
30/06 07:45 |
12 KT |
Sao Paulo[8] Fluminense[13] |
30/06 07:45 |
12 KT |
America MG[20] Corinthians Paulista[3] |
Lịch thi đấu Thái Lan |
||
29/06 18:00 |
19 KT |
Ratchaburi FC[6] Army United[11] |
29/06 18:00 |
19 KT |
Chiangrai United[5] Sukhothai[7] |
29/06 18:00 |
19 KT |
Sisaket[10] BB-Chulalongkorn Univ. FC[18] |
29/06 18:00 |
19 KT |
Navy Buriram United |
29/06 19:00 |
19 KT |
Nakhon Ratchasima[15] Chainat FC[17] |
29/06 19:00 |
19 KT |
Bangkok United FC[2] Samut Prakan City[13] |
29/06 19:00 |
19 KT |
Suphanburi FC Chonburi Shark FC |
29/06 20:00 |
19 KT |
Bangkok Glass Pathum[3] Muang Thong United[1] |
29/06 20:00 |
19 KT |
BEC Tero Sasana Osotspa Saraburi FC |
Lịch thi đấu Kazakhstan |
||
29/06 21:00 |
2 KT |
FK Atyrau[6] Tobol Kostanai[7] |
Lịch thi đấu Cúp Quốc Gia Việt Nam |
||
29/06 16:30 |
quarter finals KT |
Quảng Nam[VIE D1-6] Hải Phòng[VIE D1-1] |
29/06 17:00 |
quarter finals KT |
Hoàng Anh Gia Lai[VIE D1-12] Becamex Bình Dương[VIE D1-7] |
29/06 17:00 |
quarter finals KT |
Đồng Tâm Long An[VIE D1-13] Quảng Ninh[VIE D1-4] |
29/06 18:00 |
quarter finals KT |
Hà Nội[VIE D1-5] Nam Định[VIE D2-2] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Hàn Quốc |
||
29/06 17:00 |
20 KT |
Gyeongnam FC Anyang |
29/06 17:30 |
20 KT |
Daejeon Citizen[8] Bucheon 1995[1] |
29/06 17:30 |
20 KT |
Daegu FC Chungnam Asan |
29/06 18:00 |
20 KT |
Busan I'Park[9] Goyang Hi[11] |
29/06 18:00 |
20 KT |
Seoul E Land[5] Gangwon FC[3] |
Lịch thi đấu Ecuador |
||
30/06 04:00 |
apertura KT |
Mushuc Runa Independiente Jose Teran |
30/06 08:00 |
apertura KT |
Club Sport Emelec Liga Dep. Universitaria Quito |
Lịch thi đấu Hạng 2 Nhật Bản |
||
29/06 17:00 |
8 KT |
Kyoto Purple Sanga[5] Roasso Kumamoto[15] |
Lịch thi đấu Giao Hữu |
||
29/06 16:00 |
KT |
Hradec Kralove[CZE D2-2] Slovan Liberec[CZE D1-3] |
29/06 16:00 |
KT |
Wisla Krakow[POL D1-10] Zaglebie Sosnowiec[POL D2-5] |
29/06 16:00 |
KT |
Ruch Chorzow[POL D1-8] Rakow Czestochowa[POL D4-5] |
29/06 16:00 |
KT |
Sandecja[POL D2-9] Puszcza Niepolomice[POL D4-7] |
29/06 16:00 |
KT |
Southside Eagles[AUS BPL1-2] Dayton Dutch Lions[USA NPSL-16] |
29/06 16:00 |
KT |
Southside Eagles[AUS BPL1-2] Queensland Lions SC[USA NPSL-16] |
29/06 16:00 |
KT |
Nữ Estonia U17 Nữ Latvia U17 |
29/06 18:00 |
KT |
FK Kaluga Volga Tver[RUS D3-11] |
29/06 18:00 |
KT |
Hammarby[SWE D1-14] Aalesund FK[NOR D1-12] |
29/06 18:05 |
KT |
Slovan Liberec[CZE D1-3] Sport Podbrezova[SVK D1-8] |
29/06 19:30 |
KT |
Sparta Praha[CZE D1-2] Budejovice[CZE D2-12] |
29/06 20:00 |
KT |
Dukla Praha[CZE D1-10] Sk Slovan Varnsdorf[CZE D2-9] |
29/06 20:00 |
KT |
Malmo FF[SWE D1-1] Odense BK[DEN SASL-7] |
29/06 20:30 |
KT |
Pari Nizhny Novgorod FK Angusht Nazran |
29/06 21:00 |
KT |
Karpaty Lviv[UKR D1-8] Volyn[UKR D1-7] |
29/06 21:00 |
KT |
Shinnik Yaroslavl[RUS D2-13] Spartak Kostroma[RUS D3-7] |
29/06 21:05 |
KT |
Gornik Leczna[POL D1-15] Podbeskidzie |
29/06 21:15 |
KT |
WIT Georgia Tbilisi[GEO D2-2] Spartaki Tskhinvali[GEO D1-7] |
29/06 21:30 |
KT |
Viktoria Plzen[CZE D1-1] Fk Graffin Vlasim[CZE D2-7] |
29/06 22:00 |
KT |
Banik Ostrava[CZE D1-16] MFK Ruzomberok[SVK D1-6] |
29/06 22:00 |
KT |
Neftekhimik Nizhnekamsk[RUS D3-1] Amkar Perm Youth[RUS YthC-13] |
29/06 22:00 |
KT |
Pribram[CZE D1-15] Usti nad Labem[CZE D2-8] |
29/06 22:00 |
KT |
Vysocina Jihlava[CZE D1-11] Pardubice[CZE D2-6] |
29/06 22:00 |
KT |
Zenit-Izhevsk FK Tyumen[RUS D2-8] |
29/06 22:00 |
KT |
Milsami[MOL D1-6] Kuban Krasnodar[RUS D1-13] |
29/06 22:00 |
KT |
Mfk Vodnyk Mikolaiv[UKR D2-7] Metalurh Zaporizhya[UKR D1-14] |
29/06 22:00 |
KT |
Synot Slovacko[CZE D1-8] SC Znojmo[CZE D2-3] |
29/06 22:00 |
KT |
Zlate Moravce[SVK D1-9] FK Pohronie[SVK D2-4] |
29/06 22:00 |
KT |
Nyiregyhaza Cigand Se |
29/06 22:00 |
KT |
Miedz Legnica[POL D2-7] Wisla Plock[POL D2-2] |
29/06 22:00 |
KT |
Varda Se[HUN D2E-4] Paksi SE[HUN D1-7] |
29/06 22:30 |
KT |
APOEL Nicosia Viitorul Constanta |
29/06 22:30 |
KT |
Maccabi Haifa[ISR D1-3] Dinamo Tbilisi[GEO D1-1] |
29/06 22:30 |
KT |
Mlada Boleslav[CZE D1-4] Trencin[SVK D1-1] |
29/06 22:30 |
KT |
Slask Wroclaw[POL D1-13] Hapoel Beer Sheva[ISR D1-2] |
29/06 22:30 |
KT |
Levski Sofia[BUL D1-2] Dunav Ruse[BUL D2-1] |
29/06 22:30 |
KT |
Zorya[UKR D1-4] Crvena Zvezda[SER D1-1] |
29/06 22:30 |
KT |
Vardar Skopje Jagiellonia Bialystok |
29/06 22:59 |
KT |
Ferencvarosi TC[HUN D1-1] FK Vozdovac Beograd[SER D1-7] |
29/06 22:59 |
KT |
SV Ried[AUT D1-7] MSK Zilina[SVK D1-5] |
29/06 22:59 |
KT |
Mezokovesd-Zsory[HUN D2E-2] Budapest Honved[HUN D1-8] |
29/06 22:59 |
KT |
Dynamo Moscow[RUS D1-15] Ludogorets Razgrad[BUL D1-1] |
29/06 22:59 |
KT |
LKS Nieciecza[POL D1-14] Gornik Zabrze |
29/06 22:59 |
KT |
Metalleghe Bsi Vitez[BOS PL-9] |
29/06 22:59 |
KT |
Stal Dniprodzherzhynsk[UKR D1-9] Szombathelyi Haladas[HUN D1-5] |
29/06 22:59 |
KT |
NK Rijeka[CRO D1-2] Vardar Skopje[MKD D1-1] |
29/06 22:59 |
KT |
ZNK Osijek Pandurii |
29/06 22:59 |
KT |
SV Grodig SV Horn[AUS D3-1] |
29/06 22:59 |
KT |
FK Napredak Krusevac Ofk Titograd Podgorica |
29/06 23:30 |
KT |
Thun[SUI D1-6] Schaffhausen[SUI D2-5] |
29/06 23:30 |
KT |
IFK Norrkoping[SWE D1-2] Gefle IF[SWE D1-15] |
29/06 23:30 |
KT |
TSV 1860 Rosenheim Nurnberg Am |
30/06 00:00 |
KT |
Bornem Beveren[BEL D1-12] |
30/06 00:00 |
KT |
Antonia Royal Antwerp[BEL D2-6] |
30/06 00:00 |
KT |
Tsv Neumarkt Usc Eugendorf |
30/06 00:10 |
KT |
Sturm Graz[AUT D1-5] NK Maribor[SLO D1-2] |
30/06 00:15 |
KT |
Oudenaarde Anderlecht[BEL D1-3] |
30/06 00:15 |
KT |
Torhout Club Brugge[BEL D1-1] |
30/06 01:30 |
KT |
Alloa Athletic[SCO CH-10] Dunfermline[SCO L1-1] |
30/06 01:30 |
KT |
Bray Wanderers[IRE PR-11] Falkirk[SCO CH-2] |
30/06 01:30 |
KT |
Cirencester Town[ENG-S PR-15] Partick Thistle[SCO PR-9] |
Lịch thi đấu Hạng 3 Thụy Điển Bắc Svealand |
||
30/06 00:00 |
14 KT |
Gamla Upsala BKV Norrtalje |
Lịch thi đấu Hạng nhất Thái Lan |
||
29/06 18:00 |
19 KT |
Rayong Khonkaen United |
29/06 18:00 |
19 KT |
Air Force Central[11] Samut Songkhram FC[14] |
29/06 18:00 |
19 KT |
Ubon Umt United[2] Ang Thong Fc[3] |
29/06 18:00 |
19 KT |
Bangkok Fc Port |
29/06 18:00 |
19 KT |
Prachuap Khiri Khan Ptt Rayong |
29/06 18:00 |
19 KT |
Songkhla United Lampang Fc |
29/06 19:00 |
19 KT |
Thai Honda Fc[4] Chiangmai Fc[7] |
29/06 19:00 |
19 KT |
Nakhon Pathom FC Krabi Fc |
Lịch thi đấu Cúp Argentina |
||
30/06 07:15 |
2 KT |
Boca Juniors Club Atletico Guemes |
Lịch thi đấu Cúp Mỹ |
||
30/06 06:05 |
KT |
Philadelphia Union[MLS-4] New York Red Bulls[MLS-7] |
30/06 06:10 |
KT |
Houston Dynamo[MLS-19] Sporting Kansas City[MLS-9] |
30/06 06:30 |
KT |
Orlando City[MLS-12] Fort Lauderdale Strikers[NAL-6] |
30/06 06:30 |
KT |
New York Cosmos[NAL-1] New England Revolution[MLS-16] |
30/06 07:30 |
KT |
Dallas[MLS-2] Colorado Rapids[MLS-1] |
30/06 09:35 |
KT |
Portland Timbers[MLS-14] Los Angeles Galaxy[MLS-7] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Na uy |
||
30/06 00:00 |
15 KT |
Sandnes Ulf[6] Levanger[3] |
30/06 00:00 |
15 KT |
KFUM Oslo[11] Sandefjord[2] |
30/06 00:00 |
15 KT |
Kristiansund BK[1] Ullensaker/Kisa IL[15] |
30/06 00:00 |
15 KT |
Ranheim IL[9] Fredrikstad[12] |
30/06 00:00 |
15 KT |
Kongsvinger[7] Bryne[13] |
30/06 00:00 |
15 KT |
Strommen[8] Raufoss[16] |
30/06 00:00 |
15 KT |
Asane Fotball[5] Jerv[4] |
Lịch thi đấu Hạng nhất Trung Quốc |
||
29/06 18:00 |
23 KT |
Yiteng FC Beijing Beikong |
Lịch thi đấu Cúp quốc gia Singapore |
||
29/06 19:00 |
tứ kết KT |
Tampines Rovers FC[SIN D1-2] Global FC |
Lịch thi đấu Cúp Quốc Gia Litva |
||
29/06 23:30 |
4 KT |
Koralas Dziugas Telsiai |
Lịch thi đấu Hạng 3 Thụy Điển Vastra Gotaland |
||
30/06 00:00 |
14 KT |
Helsingborgs If Akademi Savedalens IF |
Lịch thi đấu Hạng 3 Thụy Điển Bắc Gotaland |
||
30/06 00:00 |
14 KT |
Gunnilse Is Grebbestads If |
30/06 00:00 |
14 KT |
Lidkopings Fk Kumla |
Lịch thi đấu Iceland nữ |
||
30/06 01:00 |
KT |
Nữ Ibv Vestmannaeyjar[6] Nữ Breidablik[2] |
30/06 02:15 |
KT |
Nữ Fylkir[9] Kr Reykjavik Womens[8] |
30/06 02:15 |
KT |
Nữ Umf Selfoss[7] Nữ Hafnarfjordur[5] |
Lịch thi đấu Zimbabwe |
||
29/06 20:00 |
9 KT |
Hwange Colliery Chicken Inn |
Lịch thi đấu Libya |
||
30/06 04:00 |
group a KT |
Al Nasr Benghazi Al Akhdhar |
Lịch thi đấu U20 Brazil |
||
30/06 01:00 |
KT |
Botafogo Rj Youth Gremio Youth |
30/06 01:00 |
KT |
Internacional Rs Youth Coritiba Youth Pr |
Lịch thi đấu Nữ Đông Á EAFF Cup |
||
29/06 14:00 |
preliminary round KT |
Guam Womens Macao China W |
Lịch thi đấu Peru |
||
29/06 22:59 |
clausura KT |
Sport Huancayo Defensor La Bocana |
30/06 01:15 |
clausura KT |
Cusco FC[13] Utc Cajamarca[5] |
30/06 03:30 |
clausura KT |
Comerciantes Unidos Ayacucho Futbol Club |
30/06 08:00 |
clausura KT |
Melgar Universitario de Deportes |
Lịch thi đấu Hạng nhất Mỹ |
||
30/06 08:00 |
loại KT |
Colorado Springs Switchbacks Real Monarchs Slc |
T2 | T3 | T4 | T5 | T6 | T7 | CN |
1 | 2 | 3 | ||||
4 | 5 | 6 | 7 | 8 | 9 | 10 |
11 | 12 | 13 | 14 | 15 | 16 | 17 |
18 | 19 | 20 | 21 | 22 | 23 | 24 |
25 | 26 | 27 | 28 | 29 | 30 | 31 |