Lịch thi đấu Ngoại Hạng Anh |
||
28/11 22:00 |
14 KT |
Aston Villa Watford |
28/11 22:00 |
14 KT |
Manchester City Southampton |
28/11 22:00 |
14 KT |
Sunderland Stoke City |
28/11 22:00 |
14 KT |
AFC Bournemouth Everton |
28/11 22:00 |
14 KT |
Crystal Palace Newcastle United |
Lịch thi đấu Tây Ban Nha |
||
28/11 22:00 |
13 KT |
Barcelona[1] Real Sociedad[14] |
Lịch thi đấu Đức |
||
28/11 21:30 |
14 KT |
Bayern Munich Hertha Berlin |
28/11 21:30 |
14 KT |
Hannover 96 Ingolstadt 04 |
28/11 21:30 |
14 KT |
Hoffenheim Monchengladbach |
28/11 21:30 |
14 KT |
Werder Bremen Hamburger |
28/11 21:45 |
14 KT |
Mainz 05 Eintr Frankfurt |
Lịch thi đấu Hạng Nhất Anh |
||
28/11 19:30 |
18 KT |
Charlton Athletic Ipswich |
28/11 22:00 |
18 KT |
Blackburn Rovers Sheffield Wed |
28/11 22:00 |
18 KT |
Brighton Birmingham |
28/11 22:00 |
18 KT |
Cardiff City Burnley |
28/11 22:00 |
18 KT |
Fulham Preston North End |
28/11 22:00 |
18 KT |
Huddersfield Town Middlesbrough |
28/11 22:00 |
18 KT |
Nottingham Forest Reading |
28/11 22:00 |
18 KT |
Queens Park Rangers Leeds United |
28/11 22:00 |
18 KT |
Rotherham United Bristol City |
28/11 22:00 |
18 KT |
Wolves Milton Keynes Dons |
Lịch thi đấu Hạng 2 Italia |
||
28/11 21:00 |
15 KT |
Avellino Perugia |
28/11 21:00 |
15 KT |
Lanciano Latina Calcio |
28/11 21:00 |
15 KT |
Livorno[7] Novara[5] |
28/11 21:00 |
15 KT |
Como[22] Bari[3] |
28/11 21:00 |
15 KT |
Brescia[8] Cagliari[1] |
28/11 21:00 |
15 KT |
Ternana[19] Vicenza[9] |
28/11 21:00 |
15 KT |
Modena[18] Virtus Entella[12] |
Lịch thi đấu Nga |
||
28/11 16:30 |
17 KT |
Bashinformsvyaz-Dynamo Ufa[14] Kuban Krasnodar[13] |
28/11 19:00 |
17 KT |
Krylya Sovetov Samara Amkar Perm |
28/11 21:30 |
17 KT |
Akhmat Grozny Zenit St.Petersburg |
Lịch thi đấu Hạng 2 Đức |
||
28/11 19:00 |
16 KT |
SC Paderborn 07 Munchen 1860 |
28/11 19:00 |
16 KT |
Union Berlin Arminia Bielefeld |
Lịch thi đấu Hạng 2 Pháp |
||
28/11 20:00 |
16 KT |
Nancy Le Havre |
Lịch thi đấu Scotland |
||
28/11 22:00 |
16 KT |
Aberdeen Ross County |
28/11 22:00 |
16 KT |
Dundee United Hamilton FC |
28/11 22:00 |
16 KT |
Kilmarnock Partick Thistle |
28/11 22:00 |
16 KT |
Motherwell FC Hearts |
Lịch thi đấu Hạng 2 Anh |
||
28/11 19:15 |
20 KT |
Barnsley[22] Sheffield United[12] |
28/11 22:00 |
20 KT |
Blackpool[23] Fleetwood Town[17] |
28/11 22:00 |
20 KT |
Burton Albion FC[3] Colchester United[19] |
28/11 22:00 |
20 KT |
Chesterfield[15] Swindon[20] |
28/11 22:00 |
20 KT |
Coventry[1] Doncaster Rovers[16] |
28/11 22:00 |
20 KT |
Crewe Alexandra[24] Oldham Athletic[21] |
28/11 22:00 |
20 KT |
Millwall[11] Bury[9] |
28/11 22:00 |
20 KT |
Rochdale[14] Port Vale[10] |
28/11 22:00 |
20 KT |
Scunthorpe United[13] Peterborough United[7] |
28/11 22:00 |
20 KT |
Shrewsbury Town[18] Gillingham[2] |
28/11 22:00 |
20 KT |
Southend United[8] Wigan Athletic[5] |
28/11 22:00 |
20 KT |
Walsall[4] Bradford AFC[6] |
Lịch thi đấu Úc |
||
28/11 13:15 |
8 KT |
Newcastle Jets FC[5] Brisbane Roar FC[1] |
28/11 15:30 |
8 KT |
Melbourne Victory FC[2] Adelaide United FC[10] |
Lịch thi đấu Đan Mạch |
||
28/11 22:00 |
17 KT |
Randers FC Nordsjaelland |
Lịch thi đấu Thổ Nhĩ Kỳ |
||
28/11 21:00 |
13 KT |
Sivasspor Basaksehir FK |
Lịch thi đấu Ba Lan |
||
28/11 21:30 |
17 KT |
Gornik Zabrze Gornik Leczna |
Lịch thi đấu Hạng 2 Bồ Đào Nha |
||
28/11 22:00 |
17 KT |
Aves[4] UD Oliveirense[24] |
Lịch thi đấu Hạng 3 Pháp |
||
28/11 20:30 |
14 KT |
ASM Belfortaine[1] Vendee Lucon[3] |
Lịch thi đấu Hàn Quốc |
||
28/11 12:00 |
relegation round KT |
Ulsan Hyundai Horang-i[1] Busan I'Park[6] |
28/11 12:00 |
relegation round KT |
Gwangju Fc Daejeon Citizen |
28/11 12:00 |
relegation round KT |
Incheon United FC Chunnam Dragons |
Lịch thi đấu Nhật Bản |
||
28/11 12:00 |
bán kết KT |
Urawa Red Diamonds Gamba Osaka |
Lịch thi đấu Hy Lạp |
||
28/11 20:00 |
12 KT |
PAE Atromitos[14] Panthrakikos[16] |
Lịch thi đấu Đảo Sip |
||
28/11 22:00 |
12 KT |
Apollon Limassol FC AEK Larnaca |
Lịch thi đấu Hungary |
||
28/11 21:30 |
17 KT |
Diosgyor Paksi SE |
28/11 21:30 |
17 KT |
Szombathelyi Haladas Ujpesti TE |
28/11 21:30 |
17 KT |
Budapest Honved Bekescsaba |
28/11 21:30 |
17 KT |
Vasas Videoton Puskas Akademia |
28/11 21:30 |
17 KT |
Fehervar Videoton[7] MTK Hungaria FC[3] |
Lịch thi đấu Bulgaria |
||
28/11 19:00 |
17 KT |
Lokomotiv Plovdiv Cherno More Varna |
28/11 21:30 |
17 KT |
Litex Lovech Botev Plovdiv |
Lịch thi đấu Wales |
||
28/11 21:30 |
17 KT |
Haverfordwest County Rhyl FC |
28/11 21:30 |
17 KT |
Llandudno[2] Connah's QN[6] |
28/11 21:30 |
17 KT |
Newtown[5] Port Talbot[10] |
Lịch thi đấu Ấn Độ |
||
28/11 20:30 |
13 KT |
Northeast United[5] Delhi Dynamos[3] |
Lịch thi đấu Serbia |
||
28/11 19:00 |
19 KT |
OFK Beograd Cukaricki |
28/11 19:00 |
19 KT |
Crvena Zvezda[1] FK Vozdovac Beograd[9] |
28/11 19:00 |
19 KT |
Borac Cacak[3] Radnik Surdulica[10] |
28/11 19:00 |
19 KT |
FK Rad Beograd[15] FK Javor Ivanjica[6] |
28/11 21:00 |
19 KT |
Vojvodina Mladost Lucani |
Lịch thi đấu Slovakia |
||
28/11 19:00 |
18 KT |
Mfk Skalica Slovan Bratislava |
Lịch thi đấu Áo |
||
28/11 22:00 |
17 KT |
Sturm Graz Mattersburg |
Lịch thi đấu Hạng 3 Anh |
||
28/11 22:00 |
20 KT |
York City Accrington Stanley |
28/11 22:00 |
20 KT |
Wycombe Wanderers Portsmouth |
28/11 22:00 |
20 KT |
Stevenage Borough Morecambe |
28/11 22:00 |
20 KT |
Northampton Town Yeovil Town |
28/11 22:00 |
20 KT |
Newport County Luton Town |
28/11 22:00 |
20 KT |
Leyton Orient AFC Wimbledon |
28/11 22:00 |
20 KT |
Hartlepool United FC Oxford United |
28/11 22:00 |
20 KT |
Exeter City Bristol Rovers |
28/11 22:00 |
20 KT |
Dagenham and Redbridge Plymouth Argyle |
28/11 22:00 |
20 KT |
Carlisle Crawley Town |
28/11 22:00 |
20 KT |
Cambridge United Notts County |
28/11 22:00 |
20 KT |
Barnet Mansfield Town |
Lịch thi đấu Croatia |
||
28/11 21:00 |
18 KT |
NK Zagreb Hajduk Split |
Lịch thi đấu Thái Lan |
||
28/11 18:00 |
31 KT |
Bangkok United FC Navy |
28/11 18:00 |
31 KT |
Chainat FC[11] Suphanburi FC[4] |
28/11 19:00 |
31 KT |
Nakhon Ratchasima Port |
28/11 19:00 |
31 KT |
Bangkok Glass Pathum[5] Buriram United[1] |
28/11 20:10 |
31 KT |
Osotspa Saraburi FC Sisaket |
Lịch thi đấu Moldova |
||
28/11 18:00 |
16 KT |
Academia Chisinau Saxan Ceadir Lunga |
28/11 18:00 |
16 KT |
Dinamo-Auto Sheriff |
28/11 18:00 |
16 KT |
Olimpia Balti Speranta Nisporeni |
Lịch thi đấu Hạng nhất Đan Mạch |
||
28/11 18:45 |
19 KT |
Vejle Silkeborg IF |
Lịch thi đấu Slovenia |
||
28/11 21:30 |
19 KT |
NK Rudar Velenje[7] NK Krka[8] |
28/11 21:30 |
19 KT |
Krsko Posavlje[10] NK Publikum Celje[9] |
Lịch thi đấu Qatar |
||
28/11 21:30 |
10 KT |
Al Rayyan Al Jaish (QAT) |
Lịch thi đấu UAE |
||
28/11 19:50 |
9 KT |
Al-Dhafra Al-Sharjah |
Lịch thi đấu Bosnia |
||
28/11 19:00 |
17 KT |
NK Celik[9] Olimpik Sarajevo[12] |
28/11 19:00 |
17 KT |
Rudar Prijedor Sloboda |
28/11 19:00 |
17 KT |
Vitez NK Siroki Brijeg |
28/11 20:00 |
17 KT |
Zrinjski Mostar Drina Zvornik |
28/11 21:00 |
17 KT |
Borac Banja Luka FK Velez Mostar |
Lịch thi đấu Maroc |
||
28/11 21:30 |
9 KT |
Chabab Rif Hoceima[10] Maghrib Association Tetouan[14] |
Lịch thi đấu Armenia |
||
28/11 17:00 |
15 KT |
Ararat Yerevan Ulisses FC |
28/11 19:00 |
15 KT |
Pyunik Alashkert |
Lịch thi đấu Hồng Kông |
||
28/11 13:30 |
7 KT |
Wong Tai Sin District Rsc[9] Sun Pegasus[3] |
28/11 16:30 |
7 KT |
South China[2] Hong Kong Rangers FC[7] |
Lịch thi đấu Ukraina |
||
28/11 19:00 |
16 KT |
Karpaty Lviv[7] Olimpic Donetsk[9] |
28/11 19:00 |
16 KT |
Zorya[4] Stal Dniprodzherzhynsk[10] |
Lịch thi đấu Cúp FA Anh Trophy |
||
28/11 21:00 |
KT |
Hampton & Richmond[ENG RYM-7] Maidstone United[ENG CS-2] |
28/11 22:00 |
KT |
Solihull Moors[ENG CN-2] Boston United[ENG CN-6] |
28/11 22:00 |
KT |
Chelmsford City[ENG CS-11] Gloucester City[ENG CN-17] |
28/11 22:00 |
KT |
Dulwich Hamlet[ENG RYM-1] Margate[ENG CS-17] |
28/11 22:00 |
KT |
Corby Town[ENG CN-19] Tamworth[ENG CN-7] |
28/11 22:00 |
KT |
Brackley Town[ENG CN-21] Worcester City[ENG CN-16] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Hàn Quốc |
||
28/11 12:00 |
play offs KT |
Daegu FC Suwon FC |
Lịch thi đấu Litva |
||
28/11 18:00 |
36 KT |
Utenis Utena[6] Spyris Kaunas[5] |
28/11 18:00 |
36 KT |
Atlantas Klaipeda Suduva |
28/11 18:00 |
36 KT |
Siauliai Klaipedos Granitas |
28/11 18:00 |
36 KT |
Stumbras Kruoja Pakruojis |
28/11 18:00 |
36 KT |
FK Zalgiris Vilnius Trakai Riteriai |
Lịch thi đấu Ai Cập |
||
28/11 19:55 |
6 KT |
Aswan Misr El Maqasah |
28/11 22:00 |
6 KT |
Smouha SC[8] EL Masry[4] |
Lịch thi đấu Giao Hữu |
||
28/11 15:00 |
tháng 11 KT |
Sriwijaya Palembang[IDN ISL-8] Pelita Jaya[IDN ISL-15] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Romania |
||
28/11 16:00 |
17 KT |
Acs Foresta Suceava SC Bacau |
28/11 16:00 |
17 KT |
Clinceni Farul Constanta |
28/11 16:00 |
17 KT |
Dunarea Calarasi Balotesti |
28/11 16:00 |
17 KT |
Dacia Unirea Braila ACS Berceni |
28/11 16:10 |
17 KT |
Bucovina Pojorata Otelul Galati |
Lịch thi đấu Hạng 3 Ba Lan |
||
28/11 19:00 |
KT |
Blekitni Stargard Szczecinski[16] Okocimski KS Brzesko[9] |
28/11 19:00 |
KT |
Stal Stalowa Wola[5] Radomiak Radom[8] |
28/11 21:00 |
KT |
Znicz Pruszkow[4] Siarka Tarnobrzeg[6] |
Lịch thi đấu Bulgaria Division 2 |
||
28/11 19:00 |
16 KT |
Bansko Sozopol |
28/11 19:00 |
16 KT |
Dunav Ruse Ludogorets Razgrad Ii |
28/11 19:00 |
16 KT |
Lokomotiv Gorna Oryahovitsa Botev Galabovo |
28/11 19:00 |
16 KT |
Lokomotiv Mezdra Neftohimik |
28/11 19:00 |
16 KT |
Oborishte Chernomorets Pomorie |
28/11 19:00 |
16 KT |
Pirin 2002 Razlog Spartak Pleven |
28/11 19:00 |
16 KT |
Septemvri Sofia FC Vereya |
Lịch thi đấu Hạng nhất Bắc Ireland |
||
28/11 21:00 |
12 KT |
Donegal Celtic Dergview |
Lịch thi đấu Hạng 2 Macedonia |
||
28/11 19:00 |
14 KT |
FK Makedonija Fk Rinija Gostivar |
28/11 19:00 |
14 KT |
Pelister Bitola Fk Gorno Lisice |
28/11 19:00 |
14 KT |
Vrapciste Pobeda Prilep |
Lịch thi đấu Hạng nhất Thái Lan |
||
28/11 18:00 |
35 KT |
Police United FC[1] Prachuap Khiri Khan[6] |
28/11 18:00 |
35 KT |
Trat Fc[20] Thai Honda Fc[8] |
28/11 18:00 |
35 KT |
BB-Chulalongkorn Univ. FC[2] Ptt Rayong[9] |
28/11 18:00 |
35 KT |
Sukhothai[4] Samut Songkhram FC[12] |
28/11 18:00 |
35 KT |
Nakhon Pathom FC Air Force Central |
Lịch thi đấu Montenegro |
||
28/11 19:00 |
16 KT |
Decic Tuzi Zeta |
28/11 19:00 |
16 KT |
Grbalj Radanovici Lovcen Cetinje |
28/11 19:00 |
16 KT |
Ofk Titograd Podgorica Bokelj Kotor |
28/11 19:00 |
16 KT |
Iskra Danilovgrad FK Sutjeska Niksic |
28/11 19:00 |
16 KT |
Mornar OFK Petrovac |
Lịch thi đấu Hạng 3 Đức |
||
28/11 20:00 |
18 KT |
VfR Aalen[9] Hallescher[12] |
28/11 20:00 |
18 KT |
Dynamo Dresden[1] Preuben Munster[3] |
28/11 20:00 |
18 KT |
Energie Cottbus[16] Rot-weiss Erfurt[11] |
28/11 20:00 |
18 KT |
Hansa Rostock[19] Mainz Am[4] |
28/11 20:00 |
18 KT |
Holstein Kiel[13] Wurzburger Kickers[10] |
28/11 20:00 |
18 KT |
1. Magdeburg[7] Stuttgart Amateure[18] |
28/11 20:00 |
18 KT |
VfL Osnabruck[5] Chemnitzer[8] |
28/11 20:00 |
18 KT |
SV Wehen Wiesbaden[15] SG Sonnenhof Grobaspach[2] |
28/11 20:00 |
18 KT |
Stuttgarter Kickers Werder Bremen Am |
Lịch thi đấu Italia C1B |
||
28/11 21:00 |
KT |
Ancona[4] Pontedera[6] |
Lịch thi đấu Italia C1A |
||
28/11 20:00 |
KT |
Pro Piacenza[13] Bassano[6] |
28/11 21:00 |
KT |
Alessandria[4] Giana[10] |
28/11 21:00 |
KT |
Pavia[2] Mantova[15] |
Lịch thi đấu Kuwait |
||
28/11 21:25 |
7 KT |
Al Sahel[12] Yarmouk[11] |
28/11 21:25 |
7 KT |
Al-Qadsia SC[1] Al Salibikhaet[8] |
Lịch thi đấu Scotland Bells Challenge Cup |
||
28/11 19:15 |
bán kết KT |
Glasgow Rangers[SCO CH-1] St Mirren[SCO CH-7] |
Lịch thi đấu Cúp FA Scotland |
||
28/11 22:00 |
3 KT |
Stranraer[SCO L1-9] Buckie Thistle[SCO HL-8] |
28/11 22:00 |
3 KT |
Queens Park[SCO L2-4] Forfar Athletic[SCO L1-7] |
28/11 22:00 |
KT |
Dumbarton[SCO CH-9] Alloa Athletic[SCO CH-10] |
28/11 22:00 |
3 KT |
Albion Rovers[SCO L1-4] Greenock Morton[SCO CH-4] |
28/11 22:00 |
3 KT |
Peterhead[SCO L1-6] Livingston[SCO CH-7] |
28/11 22:00 |
3 KT |
Elgin City[SCO L2-3] Raith Rovers[SCO CH-5] |
28/11 22:00 |
3 KT |
Airdrie United[SCO L1-5] Brechin City[SCO L1-10] |
28/11 22:00 |
3 KT |
Ayr Utd[SCO L1-1] Dunfermline[SCO L1-2] |
28/11 22:00 |
3 KT |
Inverurie Loco Works[SCO HL-6] Annan Athletic[SCO L2-1] |
28/11 22:00 |
3 KT |
Cowdenbeath[SCO L1-8] Arbroath[SCO L2-9] |
28/11 22:00 |
3 KT |
Falkirk[SCO CH-3] Fraserburgh[SCO HL-9] |
28/11 22:00 |
3 KT |
Formartine United[SCO HL-3] Cove Rangers[SCO HL-2] |
28/11 22:00 |
3 KT |
Huntly[SCO HL-16] Lothian Hutchison |
28/11 22:00 |
3 KT |
Stenhousemuir[SCO L1-4] East Kilbride[SCO LL-7] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Wales |
||
28/11 21:00 |
16 KT |
Barry Town Afc Aberdare Town |
28/11 21:00 |
16 KT |
Cambrian Clydach Garden Village |
28/11 21:00 |
16 KT |
Penybont Monmouth Town |
28/11 21:00 |
16 KT |
Afan Lido Cardiff Metropolitan |
Lịch thi đấu Hạng 2 Jordan |
||
28/11 19:30 |
10 KT |
Al Aqaba Sc Al Tora |
Lịch thi đấu Azerbaijan |
||
28/11 17:30 |
14 KT |
AZAL PFC Baku[9] Standard Sumqayit[7] |
28/11 19:30 |
14 KT |
Zira[5] FK Khazar Lenkoran[8] |
Lịch thi đấu Georgia |
||
28/11 17:00 |
13 KT |
Samtredia[7] Kolkheti Poti[10] |
28/11 17:00 |
13 KT |
Guria Lanchkhuti[13] Dinamo Tbilisi[1] |
28/11 17:00 |
13 KT |
Shukura Kobuleti[6] Spartaki Tskhinvali[4] |
28/11 17:00 |
13 KT |
Sapovnela Terjola[14] Torpedo Kutaisi[12] |
28/11 17:00 |
13 KT |
Merani Martvili Baia Zugdidi |
28/11 18:00 |
13 KT |
Sioni Bolnisi[3] Chikhura Sachkhere[5] |
Lịch thi đấu Algeria |
||
28/11 21:00 |
13 KT |
Rc Relizane Usm Blida |
28/11 22:00 |
13 KT |
Usm Alger Usm El Harrach |
28/11 22:00 |
13 KT |
Mc Oran Na Hussein Dey |
28/11 22:00 |
13 KT |
Js Kabylie Asm Oran |
28/11 22:00 |
13 KT |
Cs Constantine Mc Alger |
28/11 22:00 |
13 KT |
Cr Belouizdad Js Saoura |
Lịch thi đấu Đức vùng Bayern |
||
28/11 20:00 |
KT |
SpVgg Unterhaching[4] Wacker Burghausen[2] |
28/11 20:00 |
KT |
Eintr. Bamberg[8] Viktoria Aschaffenburg[15] |
28/11 20:00 |
KT |
Augsburg 2[18] Ingolstadt 04 Am[6] |
28/11 20:00 |
KT |
Tsv Buchbach[12] Bayern Munich II[5] |
28/11 20:00 |
KT |
Fv Illertissen[7] Nurnberg Am[3] |
28/11 20:00 |
KT |
Munchen 1860 Am[11] Memmingen[10] |
28/11 20:00 |
KT |
Tsv Rain Am Lech[16] Sv Schalding Heining[14] |
28/11 21:00 |
KT |
SpVgg Bayreuth[9] Greuther Furth 2[13] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Thổ Nhĩ Kỳ |
||
28/11 18:30 |
13 KT |
Boluspor[10] Goztepe[7] |
28/11 18:30 |
13 KT |
1461 Trabzon Karadenizspor[14] Adanaspor[12] |
28/11 21:00 |
13 KT |
Adana Demirspor[6] Balikesirspor[11] |
28/11 21:00 |
13 KT |
Surfaspor[16] Kayseri Erciyesspor[18] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Ba Lan |
||
28/11 19:00 |
19 KT |
Rozwoj Katowice[17] Wigry Suwalki[16] |
28/11 19:00 |
19 KT |
Mks Kluczbork[14] Zawisza Bydgoszcz[9] |
28/11 22:00 |
19 KT |
Chojniczanka Chojnice[12] Belchatow[8] |
28/11 22:00 |
19 KT |
Sandecja[13] Stomil Olsztyn OKS 1945[6] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Hungary |
||
28/11 19:00 |
15 KT |
Szolnoki MAV Varda Se |
28/11 19:00 |
15 KT |
Soproni Svse-gysev Soroksar |
28/11 19:00 |
15 KT |
Balmazujvaros Szigetszentmiklosi |
28/11 19:00 |
15 KT |
Vac-Dunakanyar Budaorsi Sc |
28/11 19:00 |
15 KT |
Siofok Gyirmot Se |
28/11 22:00 |
15 KT |
Csakvari Tk Szegedi Ak |
28/11 22:00 |
15 KT |
Ajka Zalaegerszegi TE |
Lịch thi đấu Bahrain |
||
28/11 22:00 |
5 KT |
Al Ahli Bhr[7] East Riffa[4] |
28/11 22:00 |
5 KT |
Al-hala[9] Manama Club[10] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Moldova |
||
28/11 18:00 |
13 KT |
CF Gagauziya Dacia Buiucani |
28/11 18:00 |
13 KT |
Victoria Bardar Zimbru Chisinau B |
Lịch thi đấu San Marino |
||
28/11 21:00 |
10 KT |
SP La Fiorita Folgore/falciano |
28/11 21:00 |
10 KT |
SS Murata AC Juvenes/Dogana |
28/11 21:00 |
10 KT |
Sp Cosmos Tre Fiori |
28/11 21:00 |
10 KT |
San Giovanni Fiorentino |
Lịch thi đấu Hạng 2 Hy Lạp |
||
28/11 20:00 |
10 KT |
Apollon Smirnis Kissamikos |
28/11 20:00 |
10 KT |
Anagenisi Karditsa Aharnaikos |
Lịch thi đấu Albania |
||
28/11 19:00 |
13 KT |
Ks Bylis[9] KF Laci[6] |
28/11 19:00 |
13 KT |
KS Perparimi Kukesi Partizani Tirana |
28/11 19:00 |
13 KT |
Vllaznia Shkoder Flamurtari |
28/11 19:00 |
13 KT |
Terbuni Puke Teuta Durres |
Lịch thi đấu Oman |
||
28/11 19:30 |
8 KT |
Fnjaa SC[7] Salalah[14] |
28/11 19:30 |
8 KT |
Muscat[12] Sur Club[11] |
28/11 19:45 |
8 KT |
Saham[8] Al Msnaa[3] |
Lịch thi đấu U19 Séc |
||
28/11 16:30 |
20 KT |
Slovan Liberec U19[20] Opava U19[16] |
28/11 17:00 |
20 KT |
Hradec Kralove u19[7] Viktoria Plzen U19[12] |
28/11 17:00 |
20 KT |
Synot Slovacko U19[5] Sk Sigma Olomouc u19[13] |
28/11 17:00 |
20 KT |
Teplice U19[4] Bohemians 1905 U19[10] |
28/11 19:00 |
20 KT |
Jablonec U19[19] Slavia Praha u19[18] |
28/11 19:00 |
20 KT |
Mlada Boleslav U19[3] Zlin U19[15] |
Lịch thi đấu U21 Nga |
||
28/11 18:00 |
17 KT |
Fk Anzhi Youth[9] Cska Moscow Youth[5] |
Lịch thi đấu U21 Ukraina |
||
28/11 17:30 |
16 KT |
Volyn U21[12] Metalurg Zaporozhya U21[13] |
28/11 18:00 |
16 KT |
Dynamo Kyiv U21[3] Chernomorets Odessa U21[6] |
Lịch thi đấu England Conference |
||
28/11 19:30 |
24 KT |
Eastleigh[7] Southport FC[21] |
28/11 22:00 |
24 KT |
Aldershot Town[15] Cheltenham Town[1] |
28/11 22:00 |
24 KT |
Barrow[16] Woking[12] |
28/11 22:00 |
24 KT |
Boreham Wood[20] Tranmere Rovers[10] |
28/11 22:00 |
24 KT |
Braintree Town[8] Torquay United[22] |
28/11 22:00 |
24 KT |
Forest Green Rovers[2] Altrincham[17] |
28/11 22:00 |
24 KT |
Gateshead[13] Chester FC[14] |
28/11 22:00 |
24 KT |
Grimsby Town[4] Kidderminster[23] |
28/11 22:00 |
24 KT |
Guiseley[18] Bromley[11] |
28/11 22:00 |
24 KT |
Halifax Town[24] Dover Athletic[3] |
28/11 22:00 |
24 KT |
Lincoln City[5] Welling United[19] |
28/11 22:00 |
24 KT |
Wrexham[6] Macclesfield Town[9] |
Lịch thi đấu Cúp Quốc Gia Malaysia |
||
28/11 18:45 |
KT |
Singapore Lions XII[MAS SL-7] Pahang[MAS SL-2] |
28/11 19:45 |
KT |
Selangor PKNS[MAS PL-4] Kedah[MAS PL-1] |
28/11 19:45 |
KT |
Johor FC[MAS SL-1] Felda United FC[MAS SL-5] |
28/11 19:45 |
KT |
Selangor PB[MAS SL-3] Sarawak[MAS SL-10] |
Lịch thi đấu Bắc Anh |
||
28/11 22:00 |
29 KT |
Workington[9] Ilkeston Town[6] |
28/11 22:00 |
18 KT |
Barwell Darlington |
28/11 22:00 |
22 KT |
Grantham Town Salford City |
28/11 22:00 |
22 KT |
Hyde United Frickley Athletic |
28/11 22:00 |
22 KT |
Rushall Olympic Halesowen Town |
28/11 22:00 |
24 KT |
Whitby Town Mickleover Sports |
Lịch thi đấu Hạng 1 Ả rập Xê út |
||
28/11 18:45 |
12 KT |
Al Nojoom Al Tai |
28/11 19:05 |
12 KT |
Al Draih Al Watani |
28/11 19:10 |
12 KT |
Al Mojzel Al Hazm |
Lịch thi đấu Nam Anh |
||
28/11 22:00 |
23 KT |
Chippenham Town[6] Dunstable Town[8] |
28/11 22:00 |
11 KT |
Redditch United St Neots Town |
28/11 22:00 |
23 KT |
Biggleswade Town Bedworth United |
28/11 22:00 |
23 KT |
Histon Dorchester Town |
28/11 22:00 |
23 KT |
Kettering Town Poole Town |
28/11 22:00 |
36 KT |
Stratford Town Paulton Rovers |
Lịch thi đấu nữ Italia |
||
28/11 20:30 |
KT |
Mozzanica Womens[2] Firenze Womens[4] |
28/11 20:30 |
KT |
Bari Womens[8] Agsm Verona Womens[1] |
28/11 20:30 |
KT |
Riviera Di Romagna Womens[7] Gs Roma Womens[11] |
Lịch thi đấu Lebanon |
||
28/11 19:15 |
6 KT |
Bekaa Sport Club Al Hikma |
28/11 19:15 |
6 KT |
Al-Safa Shabab Al Ghazieh |
28/11 20:15 |
KT |
Al-Safa[1] Shabab Al Ghazieh[11] |
28/11 20:30 |
6 KT |
Al-Nejmeh Trables Sports Club |
Lịch thi đấu Hạng 2 Algeria |
||
28/11 21:00 |
13 KT |
Jsm Bejaia Usm Bel Abbes |
T2 | T3 | T4 | T5 | T6 | T7 | CN |
1 | 2 | 3 | ||||
4 | 5 | 6 | 7 | 8 | 9 | 10 |
11 | 12 | 13 | 14 | 15 | 16 | 17 |
18 | 19 | 20 | 21 | 22 | 23 | 24 |
25 | 26 | 27 | 28 | 29 | 30 | 31 |