Lịch thi đấu Cúp C3 Europa League |
||
28/07 22:00 |
Qualifying 3.1 KT |
AEK Larnaca Spartak Moscow[RUS D1-6] |
28/07 23:30 |
Qualifying 3.1 KT |
PFC Oleksandria[UKR D1-11] Hajduk Split[CRO D1-5] |
28/07 23:45 |
Qualifying 3.1 KT |
Heracles Almelo[HOL D1-6] Arouca[POR D1-17] |
29/07 00:00 |
Qualifying 3.1 KT |
Slavia Praha[CZE D1-5] Rio Ave[POR D1-8] |
29/07 00:00 |
Qualifying 3.1 KT |
NK Lokomotiva Zagreb[CRO D1-6] Vorskla Poltava[UKR D1-6] |
29/07 00:00 |
Qualifying 3.1 KT |
Zaglebie Lubin[POL D1-1] Sonderjyske[DEN SASL-9] |
29/07 00:00 |
Qualifying 3.1 KT |
Jelgava[LAT D1-4] Beitar Jerusalem[ISR D1-5] |
29/07 00:00 |
Qualifying 3.1 KT |
Austria Wien[AUT D1-3] Spartak Trnava[SVK D1-3] |
29/07 00:00 |
Qualifying 3.1 KT |
Torpedo Zhodino[BLR D1-8] Rapid Wien[AUT D1-1] |
29/07 00:00 |
Qualifying 3.1 KT |
IFK Goteborg[SWE D1-3] HJK Helsinki[FIN D1-1] |
29/07 00:00 |
Qualifying 3.1 KT |
Lille[FRA D1-5] Gilan Gabala[AZE D1-3] |
29/07 00:30 |
Qualifying 3.1 KT |
Birkirkara FC[MAL D1 PO-1] Krasnodar FK[RUS D1-4] |
29/07 00:30 |
Qualifying 3.1 KT |
Basaksehir FK[TUR D1-4] NK Rijeka[CRO D1-1] |
29/07 00:45 |
Qualifying 3.1 KT |
Grasshoppers[SUI D1-2] Apollon Limassol FC |
29/07 00:45 |
Qualifying 3.1 KT |
Luzern[SUI D1-4] US Sassuolo Calcio[ITA D1-6] |
29/07 01:00 |
Qualifying 3.1 KT |
Pandurii[ROM D1-3] Maccabi Tel Aviv[ISR D1-1] |
29/07 01:00 |
Qualifying 3.1 KT |
Vojvodina[SER D1-5] Dinamo Minsk[BLR D1-3] |
29/07 01:00 |
Qualifying 3.1 KT |
Osmanlispor[TUR D1-5] Nomme JK Kalju[EST D1-3] |
29/07 01:00 |
Qualifying 3.1 KT |
Genk[BEL D1-5] Cork City[IRE PR-2] |
29/07 01:00 |
Qualifying 3.1 KT |
FK Shkendija 79[MKD D1-2] Mlada Boleslav[CZE D1-4] |
29/07 01:00 |
Qualifying 3.1 KT |
Panathinaikos[GRE D1-2] AIK Solna[SWE D1-5] |
29/07 01:15 |
Qualifying 3.1 KT |
Hertha Berlin[GER D1-7] Brondby[DEN SASL-2] |
29/07 01:30 |
Qualifying 3.1 KT |
Fehervar Videoton[HUN D1-8] Midtjylland[DEN SASL-4] |
29/07 01:30 |
Qualifying 3.1 KT |
Gent[BEL D1-2] Viitorul Constanta[ROM D1-5] |
29/07 01:45 |
Qualifying 3.1 KT |
Aberdeen[SCO PR-2] NK Maribor[SLO D1-1] |
29/07 01:45 |
Qualifying 3.1 KT |
Domzale[SLO D1-3] West Ham United[ENG PR-7] |
29/07 01:45 |
Qualifying 3.1 KT |
AZ Alkmaar[HOL D1-4] Pas Giannina |
29/07 02:00 |
Qualifying 3.1 KT |
Saint-Etienne[FRA D1-6] AEK Athens[GRE D1-3] |
29/07 02:05 |
Qualifying 3.1 KT |
Trenkwalder Admira[AUT D1-5] Slovan Liberec[CZE D1-3] |
Lịch thi đấu Cúp Quốc Gia Thụy Điển |
||
29/07 00:00 |
Round 1 KT |
Klockaretorpet Smedby Ais |
29/07 00:00 |
Round 1 KT |
Ifk Fjaras Torslanda IK |
Lịch thi đấu Hạng nhất Đan Mạch |
||
28/07 22:59 |
2 KT |
Vejle[7] Roskilde[1] |
Lịch thi đấu International Champions Cup |
||
28/07 10:40 |
north america KT |
Chelsea[ENG PR-10] Liverpool[ENG PR-8] |
28/07 18:40 |
china KT |
Borussia Dortmund[GER D1-2] Manchester City[ENG PR-4] |
Lịch thi đấu Costa Rica |
||
29/07 08:00 |
Apertura KT |
Universidad de Costa Rica Ad San Carlos |
29/07 09:00 |
Apertura KT |
AD Carmelita AD Belen Siglo |
Lịch thi đấu Litva |
||
28/07 22:30 |
19 KT |
Trakai Riteriai[3] Utenis Utena[7] |
Lịch thi đấu AFF Cup Nữ |
||
28/07 15:30 |
bảng KT |
Nữ Philippines Nữ Việt Nam |
28/07 18:30 |
bảng KT |
Nữ Singapore Nữ Thái Lan |
Lịch thi đấu Giao Hữu |
||
28/07 19:35 |
tháng 7 KT |
Cambodia[184] Singapore[149] |
28/07 20:00 |
tháng 7 KT |
Nữ Serbia[45] Nữ Romania[39] |
28/07 22:00 |
tháng 7 KT |
Avellino[ITA D2-14] Us Casertana 1908 |
28/07 22:00 |
tháng 7 KT |
Platanias FC Xanthi |
28/07 22:30 |
tháng 7 KT |
Pescara[ITA D2-4] Frosinone |
28/07 22:30 |
tháng 7 KT |
Cagliari[ITA D2-1] Pistoiese |
28/07 22:30 |
tháng 7 KT |
Nữ Hungary[40] Nữ Belarus[50] |
28/07 22:59 |
tháng 7 KT |
Boavista[POR D1-3] CD Nacional[POR D1-13] |
28/07 22:59 |
tháng 7 KT |
Ancona Teramo |
28/07 23:05 |
tháng 7 KT |
Eibar[SPA D1-14] Al Duhail Lekhwia[QAT D1-4] |
28/07 23:05 |
tháng 7 KT |
Maritimo[POR D1-2] Chaves[POR D1-14] |
28/07 23:30 |
tháng 7 KT |
NK Varteks Al Nassr |
29/07 00:00 |
tháng 7 KT |
United Arab Emirates[70] Las Palmas[SPA D1-11] |
29/07 00:00 |
tháng 7 KT |
Genclerbirligi[TUR D1-10] Cordoba C.F.[SPA D2-5] |
29/07 00:30 |
tháng 7 KT |
Mainz 05[GER D1-6] Sevilla[SPA D1-7] |
29/07 00:30 |
tháng 7 KT |
Belenenses[POR D1-11] Desportivo de Tondela[POR D1-18] |
29/07 00:45 |
tháng 7 KT |
Riga United Olaines Fk[LAT D2-4] |
29/07 01:00 |
tháng 7 KT |
Celta Vigo[SPA D1-6] Valladolid[SPA D2-16] |
29/07 01:00 |
tháng 7 KT |
Almere City FC[HOL D2-8] Espanyol[SPA D1-13] |
29/07 01:00 |
tháng 7 KT |
CD San Roque Linense |
29/07 01:15 |
tháng 7 KT |
Lisburn Distillery Linfield FC[NIR D1-5] |
29/07 01:30 |
tháng 7 KT |
Agueda Sporting CP B[POR D2-10] |
29/07 01:30 |
tháng 7 KT |
Harrow Borough[ENG RYM-17] Hemel Hempstead Town[ENG CS-6] |
29/07 01:30 |
tháng 7 KT |
Exeter City[ENG L2-21] Cardiff City[ENG LCH-8] |
29/07 01:30 |
tháng 7 KT |
Skelmersdale United[ENG-N PR-16] Everton U21[ENG U21-3] |
29/07 01:30 |
tháng 7 KT |
Lucchese Genoa[ITA D1-10] |
29/07 01:30 |
tháng 7 KT |
Worksop Town Matlock Town[ENG-N PR-17] |
29/07 01:45 |
tháng 7 KT |
Brackley Town[ENG CN-14] Milton Keynes Dons[ENG LCH-23] |
29/07 01:45 |
tháng 7 KT |
Lincoln United Grantham Town[ENG-N PR-18] |
29/07 01:50 |
tháng 7 KT |
Napoli[ITA D1-2] Virtus Entella[ITA D2-9] |
29/07 07:00 |
tháng 7 KT |
MLS all stars Arsenal[ENG PR-2] |
Lịch thi đấu Cúp Quốc Gia Brazil |
||
29/07 07:00 |
3.2 KT |
Fortaleza[BRA D3-5] America MG[BRA D1-20] |
Lịch thi đấu Cúp Quốc Gia Iceland |
||
29/07 01:00 |
bán kết KT |
IBV Vestmannaeyjar[ICE PR-9] Hafnarfjordur FH[ICE PR-1] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Nga trung tâm |
||
28/07 22:00 |
2 KT |
Metallurg Lipetsk FK Zvezda Ryazan |
28/07 22:00 |
2 KT |
Zenit Penza FK Oryol |
28/07 22:00 |
2 KT |
Torpedo Moscow Vityaz Podolsk |
28/07 22:59 |
2 KT |
Salyut-Energia Belgorod Dinamo Briansk |
28/07 22:59 |
2 KT |
Saturn Avangard |
Lịch thi đấu Hạng 3 Na uy nhóm B |
||
28/07 22:00 |
15 KT |
Brumunddal Rosenborg B |
Lịch thi đấu Hạng 2 Nga Ural |
||
28/07 20:30 |
2 KT |
Chelyabinsk Nosta Novotroitsk |
28/07 21:00 |
2 KT |
Volga Ulyanovsk Kamaz |
28/07 21:30 |
2 KT |
Zenit-Izhevsk Lada Togliatti |
28/07 22:00 |
2 KT |
Dynamo Kirov Pari Nizhny Novgorod |
Lịch thi đấu Hạng 2 Nga miền Nam |
||
28/07 21:00 |
1 KT |
Alania Kuban Krasnodar B |
28/07 21:30 |
1 KT |
Rotor Volgograd Mashuk-KMV |
28/07 21:30 |
1 KT |
FK Biolog Chayka K Sr |
28/07 22:00 |
1 KT |
SKA Rostov Legion Dynamo |
28/07 22:59 |
1 KT |
Chernomorets Novorossiysk Dynamo Stavropol |
28/07 22:59 |
1 KT |
Afips FK Angusht Nazran |
28/07 22:59 |
1 KT |
Druzhba Maykop Torpedo Armavir |
Lịch thi đấu Hạng 2 Nga miền Tây |
||
28/07 22:00 |
2 KT |
FK Kolomna Dnepr Smolensk |
28/07 22:00 |
2 KT |
Dynamo Moscow B Domodedovo |
28/07 22:00 |
2 KT |
Dolgiye Prudy Znamya Truda |
28/07 22:00 |
2 KT |
Volga Tver Solaris |
28/07 22:00 |
2 KT |
Spartak Kostroma Strogino Moscow |
28/07 22:30 |
2 KT |
Pskov 747 Torpedo Vladimir |
28/07 22:59 |
2 KT |
Sochi Tekstilshchik Ivanovo |
Lịch thi đấu Uzbekistan |
||
28/07 22:00 |
13 KT |
Lokomotiv Tashkent Qizilqum Zarafshon |
Lịch thi đấu Hạng 2 Estonia |
||
28/07 22:59 |
21 KT |
JK Tallinna Kalev Tartu FS Santos |
Lịch thi đấu Cúp quốc gia Uzbekistan |
||
28/07 21:00 |
tứ kết KT |
Buxoro[UZB D1-7] Kuruvchi Kokand Qoqon[UZB D1-15] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Iceland |
||
29/07 02:15 |
13 KT |
Kv Vesturbaeja[7] Grotta Seltjarnarnes[3] |
Lịch thi đấu Đảo Faroe |
||
29/07 01:00 |
18 KT |
HB Torshavn IF Fuglafjordur |
Lịch thi đấu Libya |
||
28/07 22:00 |
group a KT |
Al Taawun Shabab Al Jabal |
28/07 22:59 |
group b KT |
Olympic Azzaweya Asswehly Sc |
28/07 22:59 |
group b KT |
Abilashehar Al Ittihad Tripoli |
Lịch thi đấu COTIF Tournament |
||
29/07 00:00 |
bảng KT |
Bahrain U20 Venezuela U20 |
29/07 02:15 |
bảng KT |
Mỹ U20 Mauritania U20 |
29/07 04:15 |
bảng KT |
Argentina U20 Mexico U20 |
Lịch thi đấu Cúp Quốc Gia Colombia |
||
29/07 07:00 |
2 KT |
Valledupar[COL D2-11] Dep.Independiente Medellin[COL D1-7] |
29/07 07:45 |
2 KT |
Deportivo Cali[COL D1-6] America de Cali[COL D2-3] |
29/07 07:45 |
2 KT |
Independiente Santa Fe[COL D1-12] Deportes Quindio[COL D2-7] |
T2 | T3 | T4 | T5 | T6 | T7 | CN |
1 | 2 | 3 | ||||
4 | 5 | 6 | 7 | 8 | 9 | 10 |
11 | 12 | 13 | 14 | 15 | 16 | 17 |
18 | 19 | 20 | 21 | 22 | 23 | 24 |
25 | 26 | 27 | 28 | 29 | 30 | 31 |