Lịch thi đấu Việt Nam |
||
28/07 16:30 |
17 KT |
Đà Nẵng[4] The Vissai Ninh Binh[8] |
28/07 17:00 |
17 KT |
Hà Nội[3] Becamex Bình Dương[10] |
28/07 17:00 |
17 KT |
Hải Phòng[9] Đồng Nai[7] |
28/07 17:00 |
17 KT |
Thanh Hóa[5] Sài Gòn FC[7] |
Lịch thi đấu Nga |
||
28/07 16:30 |
3 KT |
Lokomotiv Moscow[5] CSKA Moscow[3] |
28/07 21:30 |
3 KT |
Krylya Sovetov Samara[15] FK Anzhi[10] |
29/07 00:00 |
3 KT |
Akhmat Grozny[13] Rubin Kazan[8] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Đức |
||
28/07 18:30 |
2 KT |
Munchen 1860[17] FSV Frankfurt[14] |
28/07 18:30 |
2 KT |
Energie Cottbus[16] SC Paderborn 07[15] |
28/07 20:30 |
2 KT |
Koln[8] Fortuna Dusseldorf[7] |
Lịch thi đấu Bỉ |
||
28/07 22:59 |
1 KT |
Anderlecht[1] KSC Lokeren[6] |
29/07 01:30 |
1 KT |
KV Mechelen[8] Standard Liege[5] |
Lịch thi đấu Thụy Sỹ |
||
28/07 18:45 |
3 KT |
Sion[8] St. Gallen[9] |
28/07 18:45 |
3 KT |
Luzern[7] Zurich[4] |
28/07 21:00 |
3 KT |
Young Boys[1] Thun[6] |
Lịch thi đấu Đan Mạch |
||
28/07 19:00 |
2 KT |
Randers FC[5] Odense BK[6] |
28/07 22:00 |
2 KT |
Sonderjyske[8] Brondby[7] |
29/07 00:00 |
2 KT |
Midtjylland[2] Copenhagen[10] |
Lịch thi đấu Phần Lan |
||
28/07 22:30 |
21 KT |
Inter Turku[9] KuPS[7] |
28/07 22:30 |
21 KT |
Lahti[10] Honka[1] |
Lịch thi đấu Séc |
||
28/07 22:59 |
2 KT |
Sparta Praha[2] FK Baumit Jablonec[11] |
29/07 01:15 |
2 KT |
Slovan Liberec[4] Slavia Praha[10] |
Lịch thi đấu Iceland |
||
29/07 00:00 |
13 KT |
Vikingur Olafsvik[9] Stjarnan[2] |
29/07 00:00 |
13 KT |
Breidablik[4] IBV Vestmannaeyjar[5] |
29/07 02:15 |
13 KT |
Fylkir[10] Fram Reykjavik[7] |
29/07 02:15 |
13 KT |
KR Reykjavik[3] Keflavik[12] |
Lịch thi đấu Ireland |
||
28/07 22:59 |
22 KT |
Limerick FC[6] Derry City[4] |
Lịch thi đấu Thụy Điển |
||
29/07 00:00 |
17 KT |
Gefle IF[12] Malmo FF[1] |
29/07 00:00 |
17 KT |
IFK Goteborg[4] Helsingborg IF[3] |
Lịch thi đấu Mexico |
||
29/07 00:00 |
apertura KT |
Pumas UNAM Queretaro FC |
Lịch thi đấu Na Uy |
||
28/07 20:30 |
17 KT |
Stromsgodset[2] Honefoss[14] |
28/07 22:59 |
17 KT |
Brann[4] Rosenborg[1] |
28/07 22:59 |
17 KT |
Odd Grenland[11] Tromso IL[9] |
28/07 22:59 |
17 KT |
Sogndal[7] FK Haugesund[6] |
29/07 00:00 |
17 KT |
Viking[5] Start Kristiansand[16] |
Lịch thi đấu Ba Lan |
||
28/07 20:30 |
2 KT |
Piast Gliwice[3] Zaglebie Lubin[15] |
28/07 22:59 |
2 KT |
Slask Wroclaw[10] Jagiellonia Bialystok[4] |
29/07 01:30 |
2 KT |
Lech Poznan[8] Cracovia Krakow[13] |
Lịch thi đấu Cúp Quốc Gia Thụy Điển |
||
28/07 19:00 |
loại 1 KT |
Ullared Lindome GIF |
28/07 20:00 |
loại 1 KT |
Bunkeflo IF Eskilsminne IF |
Lịch thi đấu African Nations Championship |
||
28/07 18:00 |
1 KT |
Mauritius Zimbabwe |
28/07 20:00 |
1 KT |
Mozambique Namibia |
28/07 20:30 |
1 KT |
Congo Democratic Rep Congo |
28/07 21:30 |
1 KT |
Cameroon Gabon |
28/07 23:30 |
1 KT |
Guinea Mali |
29/07 02:00 |
1 KT |
Sudan Burundi |
Lịch thi đấu Cúp Quốc Gia Bỉ |
||
28/07 21:00 |
1 KT |
Wingene Helkijn |
28/07 21:00 |
1 KT |
Wevelgem City De Ruiter Roes |
28/07 21:00 |
1 KT |
Damme Vg Oostende |
28/07 21:00 |
1 KT |
Racing Waregem Torhout |
28/07 21:00 |
1 KT |
Sint Eloois Winkel Kvv Oostduinkerke |
28/07 21:00 |
1 KT |
Sassport Boezinge Ksv White Star Adinkerke |
28/07 21:00 |
1 KT |
Kvk Ieper Royal Knokke |
28/07 21:00 |
1 KT |
Menen Ksv Rumbeke |
28/07 21:00 |
1 KT |
Sparta Petegem Acren |
28/07 21:00 |
1 KT |
Eendracht Zele Lessines Ollignies |
28/07 21:00 |
1 KT |
Geraardsbergen Jong Lede |
28/07 21:00 |
1 KT |
Merelbeke Berlare |
28/07 21:00 |
1 KT |
Kskl Ternat Ksk Halle |
28/07 21:00 |
1 KT |
Vc Sterrebeek Kampenhout |
28/07 21:00 |
1 KT |
Suryoyes Bruxellois Tempo Overijse |
28/07 21:00 |
1 KT |
Pepingen Racing Schaerbeek |
28/07 21:00 |
1 KT |
Diest Kesk Leopoldsburg |
28/07 21:00 |
1 KT |
Etoiles Ere Allain Eendracht Wervik |
28/07 21:00 |
1 KT |
Dosko Kanegem Zwevegem Sport |
28/07 21:00 |
1 KT |
Templeuve Kfc Meulebeke |
28/07 21:00 |
1 KT |
Antoing Maldegem |
28/07 21:00 |
1 KT |
Eernegem Royal Dottignies Sports |
28/07 21:00 |
1 KT |
Gullegem Rus Beloeil |
28/07 21:00 |
1 KT |
Sint Gillis Waas Bambrugge |
28/07 21:00 |
1 KT |
Ostiches Sc Dikkelvenne |
28/07 21:00 |
1 KT |
Sint Antelinks Rc Lebbeke |
28/07 21:00 |
1 KT |
Svelta Melsele Kv Zelzate |
28/07 21:00 |
1 KT |
Ronse Kwik Eine |
28/07 21:00 |
1 KT |
Kruibeke Meldert |
28/07 21:00 |
1 KT |
Union Lovenjoel Bleid |
28/07 21:00 |
1 KT |
Royal Leopold Sporting Bruxelles |
28/07 21:00 |
1 KT |
Standard Wetteren Ganshoren |
28/07 21:00 |
1 KT |
Rc Hoeilaart Wolvertem |
28/07 21:00 |
1 KT |
Rc Waterloo Kvk Tienen |
28/07 21:00 |
1 KT |
Eendracht Hekelgem Kvc Itna Itterbeek |
28/07 21:00 |
1 KT |
Erps Kwerps Olympia Wijgmaal |
28/07 21:00 |
1 KT |
Sint Paulus Opwijk Vc Groot Dilbeek |
28/07 21:00 |
1 KT |
Wellen Ssd Opoeteren |
28/07 21:00 |
1 KT |
Linkhout Vlijtingen |
28/07 21:00 |
1 KT |
Nieuwe Kempen Spouwen Mopertingen |
28/07 21:00 |
1 KT |
Moelingen Lutlommel |
28/07 21:00 |
1 KT |
Herk Esperanza Neerpelt |
28/07 21:00 |
1 KT |
Zonhoven Herderen Millen |
28/07 21:00 |
1 KT |
Ksk Bree Racing Peer |
28/07 21:00 |
1 KT |
Koninklijke Schelle Sport Blauwvoet Oevel |
28/07 21:00 |
1 KT |
Hades Bilzerse Waltwilder |
28/07 21:00 |
1 KT |
Kv Turnhout Kfc De Kempen |
28/07 21:00 |
1 KT |
Lyra Rapid Leest |
28/07 21:00 |
1 KT |
Kfc Duffel Wuustwezel |
28/07 21:00 |
1 KT |
Merksem Kfc Houtvenne |
28/07 21:00 |
1 KT |
Kfc Katelijne Waver Witgoor Sport |
28/07 21:00 |
1 KT |
Kgroen Rood Katelijne Berlaar |
28/07 21:00 |
1 KT |
Sint Job Kfc Excelsior Kaart |
28/07 21:00 |
1 KT |
Binche Rc Hornu |
28/07 21:00 |
1 KT |
Walhain Rufc Ransart |
28/07 21:00 |
1 KT |
Rusc Anderlues Rfc Meux |
28/07 21:00 |
1 KT |
Sporting Chatelet Rfc Rhisnois |
28/07 21:00 |
1 KT |
Cs Wepion Rus Sartoise |
28/07 21:00 |
1 KT |
Union Royale Namur Jeunesse Turque |
28/07 21:00 |
1 KT |
Rfc Ronquieres Genly Quevy |
28/07 21:00 |
1 KT |
Houdeng Loyers |
28/07 21:00 |
1 KT |
Rsa Forchies Ligny |
28/07 21:00 |
1 KT |
Fontaine Leveque Rfc Grand Leez |
28/07 21:00 |
1 KT |
Aische Onhaye |
28/07 21:00 |
1 KT |
Hannut Vyle Tharoul |
28/07 21:00 |
1 KT |
Rfc Xhoffraix Amay |
28/07 21:00 |
1 KT |
Jalhay Raeren |
28/07 21:00 |
1 KT |
Cointe Liege Solieres Sport |
28/07 21:00 |
1 KT |
Union Momalloise Tilleur |
28/07 21:00 |
1 KT |
Turkania Faymonville Ster Francorchamps |
28/07 21:00 |
1 KT |
Tilleur Andrimont |
28/07 21:00 |
1 KT |
Stade Disonais Rrc Hamoir |
28/07 21:00 |
1 KT |
Elsautoise Kuala Lumpur SPA |
28/07 21:00 |
1 KT |
Champlon Meix Devant Virton |
28/07 21:00 |
1 KT |
Sc Vance Rus Melreux |
28/07 21:00 |
1 KT |
Libramont Han Sur Lesse |
28/07 21:00 |
1 KT |
Habaysienne Bomal Rfc |
28/07 21:00 |
1 KT |
Givry Chatillon |
28/07 21:00 |
1 KT |
Seraing Athletique Rfc Stockay Warfusee |
28/07 21:00 |
1 KT |
Sporting Charleroi Entite Manageoise |
28/07 22:00 |
1 KT |
Ksk De Jeugd Lovendegem Wetteren Kwatrecht |
28/07 22:59 |
1 KT |
Kv Hooikt Ternesse |
28/07 22:59 |
1 KT |
Longlier Rochefort |
29/07 00:00 |
1 KT |
Vc Osta Meerbeke Destelbergen |
29/07 00:00 |
1 KT |
Landen Lindelhoeven |
29/07 00:00 |
1 KT |
Terjoden Welle Appelterre Eichem |
29/07 00:30 |
1 KT |
Eendracht Buggenhout Voorde |
29/07 00:30 |
1 KT |
Thes Sport Tessenderlo Eendracht Termien |
29/07 00:30 |
1 KT |
Rjs Bas Oha Royal Fc Liege |
29/07 01:00 |
1 KT |
La Roche-sur-Yon As Nothomb Post |
29/07 01:00 |
1 KT |
Oppagne Weris Saint Louis Saint Leger |
29/07 01:00 |
1 KT |
Re Rossignol Bertrix |
Lịch thi đấu Hungary |
||
28/07 21:30 |
1 KT |
Fehervar Videoton[2] Szombathelyi Haladas[5] |
28/07 23:30 |
1 KT |
Kecskemeti TE[10] Budapest Honved[7] |
29/07 01:30 |
1 KT |
Debreceni VSC[1] Kaposvar[16] |
Lịch thi đấu Romania |
||
29/07 01:30 |
2 KT |
Dinamo Bucuresti[6] FC Vaslui[7] |
Lịch thi đấu Brazil |
||
29/07 02:00 |
9 KT |
Corinthians Paulista[9] Sao Paulo[16] |
29/07 02:00 |
9 KT |
Gremio[2] Fluminense[10] |
29/07 02:00 |
9 KT |
Nautico PE[20] Internacional[8] |
29/07 02:00 |
9 KT |
Cruzeiro[1] Atletico Mineiro[5] |
29/07 04:30 |
9 KT |
Bahia[13] Goias[12] |
29/07 04:30 |
9 KT |
Coritiba[15] Vitoria Salvador BA[6] |
29/07 04:30 |
9 KT |
Flamengo[11] Botafogo[3] |
Lịch thi đấu Bulgaria |
||
28/07 22:00 |
2 KT |
Botev Plovdiv[3] Pirin Gotse Delchev[6] |
29/07 00:00 |
2 KT |
Levski Sofia[10] Lokomotiv Plovdiv[8] |
Lịch thi đấu Hạng nhất Nga |
||
28/07 15:00 |
5 KT |
SKA Energiya Khabarovsk[11] Mordovia Saransk[2] |
28/07 18:00 |
5 KT |
Yenisey Krasnoyarsk[19] Sochi[14] |
28/07 19:00 |
5 KT |
Sibir[7] Spartak Nalchik[10] |
28/07 20:00 |
5 KT |
Gazovik Orenburg[3] Arsenal Tula[1] |
28/07 20:00 |
5 KT |
Bashinformsvyaz-Dynamo Ufa[6] Salyut-Energia Belgorod[12] |
28/07 20:30 |
5 KT |
FK Angusht Nazran[18] Luch-Energiya[13] |
28/07 21:00 |
5 KT |
Shinnik Yaroslavl[9] FC Torpedo Moscow[16] |
28/07 21:00 |
5 KT |
Neftekhimik Nizhnekamsk[17] Baltika[8] |
28/07 21:30 |
5 KT |
Khimik Dzerzhinsk[15] Rotor Volgograd[4] |
Lịch thi đấu Slovakia |
||
28/07 22:30 |
3 KT |
MSK Zilina[7] Zlate Moravce[10] |
28/07 22:59 |
3 KT |
Trencin[5] Slovan Bratislava[2] |
29/07 00:30 |
3 KT |
FK Senica[1] DAC Dunajska Streda[12] |
Lịch thi đấu Áo |
||
28/07 21:30 |
2 KT |
Sturm Graz[5] SV Grodig[8] |
Lịch thi đấu Croatia |
||
29/07 00:00 |
3 KT |
NK Rijeka[4] Dinamo Zagreb[1] |
29/07 02:00 |
3 KT |
NK Split[5] Hajduk Split[3] |
Lịch thi đấu Moldova |
||
28/07 22:00 |
1 KT |
Milsami[3] FC Speranta Crihana Veche[10] |
28/07 22:00 |
1 KT |
Olimpia Balti[11] FC Veris Draganesti[5] |
28/07 23:30 |
1 KT |
FC Dacia Chisinau[4] FC Tiraspol[2] |
Lịch thi đấu Hạng nhất Đan Mạch |
||
28/07 18:00 |
1 KT |
Hvidovre IF[10] Hobro I.K.[1] |
28/07 18:45 |
1 KT |
Silkeborg IF[3] Bronshoj[9] |
28/07 20:00 |
1 KT |
Fredericia[7] Marienlyst[12] |
28/07 20:00 |
1 KT |
Vejle[4] Vendsyssel[8] |
28/07 21:00 |
1 KT |
Horsens[2] AB Kobenhavn[11] |
Lịch thi đấu Slovenia |
||
28/07 22:59 |
3 KT |
Triglav Gorenjska[7] NK Zavrc[4] |
29/07 01:30 |
3 KT |
NK Olimpija Ljubljana[9] NK Krka[8] |
Lịch thi đấu Kazakhstan |
||
28/07 19:00 |
21 KT |
Taraz[12] FK Astana[2] |
28/07 19:30 |
21 KT |
Ordabasy[3] FK Aktobe Lento[1] |
28/07 20:30 |
21 KT |
FC Kairat Almaty[6] Irtysh Pavlodar[4] |
Lịch thi đấu Bosnia |
||
28/07 22:30 |
1 KT |
FK Mladost Velika Obarska[13] NK Siroki Brijeg[1] |
29/07 02:00 |
1 KT |
FK Sarajevo[4] Zrinjski Mostar[2] |
Lịch thi đấu Hạng Nhất Thụy Sỹ |
||
28/07 21:00 |
3 KT |
Vaduz[2] Schaffhausen[7] |
28/07 21:00 |
3 KT |
Servette[6] Locarno[3] |
Lịch thi đấu Ukraina |
||
28/07 20:30 |
3 KT |
SC Tavriya[15] Hoverla-Zakarpattia Uzhgorod[14] |
28/07 22:59 |
3 KT |
Shakhtar Donetsk[2] Chernomorets Odessa[9] |
28/07 23:30 |
3 KT |
Dynamo Kyiv[6] Sevastopol PFK[12] |
Lịch thi đấu Indonesia |
||
28/07 19:00 |
regular season KT |
Persidafon Persepam Pamekasan |
28/07 21:00 |
regular season KT |
Persisam Putra Samarinda Gresik United |
Lịch thi đấu Latvia |
||
28/07 21:00 |
14 KT |
FK Ventspils Skonto FC |
28/07 22:59 |
14 KT |
Daugava Daugavpils Spartaks Jurmala |
Lịch thi đấu Hạng 2 Paraguay |
||
28/07 21:00 |
17 KT |
Tacuary FBC Deportivo Santani |
29/07 02:00 |
17 KT |
2 De Mayo Sportivo Trinidense |
29/07 02:00 |
17 KT |
Sportivo San Lorenzo Club Fernando De La Mora |
29/07 02:00 |
17 KT |
Martin Ledesma Caacupe Fbc |
Lịch thi đấu Giao Hữu |
||
28/07 17:40 |
tháng 7 KT |
Thái Lan[138] Liverpool |
28/07 19:30 |
tháng 7 KT |
Den Bosch OFI Crete |
28/07 19:30 |
tháng 7 KT |
NEC Nijmegen Osasuna |
28/07 20:00 |
tháng 7 KT |
Werder Bremen Fulham |
28/07 20:00 |
tháng 7 KT |
Hoffenheim Olympiakos |
28/07 20:00 |
tháng 7 KT |
Groningen Emmen |
28/07 21:00 |
tháng 7 KT |
Blackpool Newcastle United |
28/07 21:00 |
tháng 7 KT |
Newport County Aston Villa |
28/07 21:00 |
tháng 7 KT |
Cittadella Gaziantepspor |
28/07 21:00 |
tháng 7 KT |
Eskisehirspor Kasimpasa |
28/07 21:00 |
tháng 7 KT |
Portsmouth Rayo Vallecano |
28/07 21:30 |
tháng 7 KT |
Feyenoord Rotterdam Getafe |
28/07 22:30 |
tháng 7 KT |
Juve Stabia Catanzaro |
29/07 00:00 |
tháng 7 KT |
Wolfsburg Marseille |
29/07 01:00 |
tháng 7 KT |
Porto Celta Vigo |
29/07 01:00 |
tháng 7 KT |
Valladolid Almeria |
29/07 01:00 |
tháng 7 KT |
Vardar Skopje FK Teteks Tetovo |
29/07 01:00 |
tháng 7 KT |
Pontevedra Deportivo La Coruna |
29/07 04:00 |
tháng 7 KT |
Al Ahli Jeddah Al-Faisaly |
29/07 04:30 |
tháng 7 KT |
River Plate Racing Club |
Lịch thi đấu Concacaf Gold Cup |
||
29/07 03:00 |
chung kết KT |
Mỹ[22] Panama[51] |
Lịch thi đấu Hạng 3 Thụy Điển Bắc Svealand |
||
28/07 21:00 |
12 KT |
Sollentuna United FF Rotebro Is Ff |
Lịch thi đấu Chile |
||
29/07 02:30 |
apertura KT |
Audax Italiano Colo Colo |
29/07 03:00 |
apertura KT |
Deportes Iquique O Higgins |
29/07 03:00 |
apertura KT |
Cobreloa Universidad de Concepcion |
29/07 05:00 |
apertura KT |
Univ Catolica Nublense |
Lịch thi đấu Scotland Bells Challenge Cup |
||
28/07 22:05 |
1 KT |
Albion Rovers Glasgow Rangers |
Lịch thi đấu Hạng 2 Mexico |
||
29/07 00:00 |
apertura KT |
Cd Cruz Azul Hidalgo Correcaminos Uat |
Lịch thi đấu Victorian Úc |
||
28/07 12:00 |
15 KT |
Northcote City Richmond |
28/07 12:00 |
15 KT |
South Melbourne Dandenong Thunder |
Lịch thi đấu Paraguay |
||
29/07 01:45 |
clausura KT |
Cerro Porteno Pf Sportivo Luqueno |
29/07 01:45 |
clausura KT |
Sol De America Deportivo Capiata |
29/07 03:00 |
clausura KT |
Olimpia Asuncion Sportivo Carapegua |
Lịch thi đấu Hạng 3 Na uy nhóm B |
||
28/07 19:00 |
14 KT |
Alta Valdres FK |
28/07 22:00 |
14 KT |
Frigg FK Harstad |
28/07 22:59 |
14 KT |
Bossekop UL Lyn Oslo |
Lịch thi đấu Hạng 2 Na uy |
||
28/07 22:59 |
16 KT |
Fredrikstad Follo |
28/07 22:59 |
16 KT |
Kristiansund BK Stabaek |
28/07 22:59 |
16 KT |
Ranheim IL Elverum |
28/07 22:59 |
16 KT |
Ullensaker/Kisa IL Bodo Glimt |
28/07 22:59 |
16 KT |
Strommen Bryne |
28/07 22:59 |
16 KT |
Vard Haugesund IL Hodd |
Lịch thi đấu Hạng 2 Séc |
||
28/07 15:15 |
1 KT |
Viktoria Zizkov Fotbal Trinec |
28/07 21:30 |
1 KT |
Banik Most Fk Graffin Vlasim |
28/07 22:00 |
1 KT |
Sk Slovan Varnsdorf Mfk Karvina |
28/07 22:00 |
1 KT |
Hradec Kralove Pardubice |
Lịch thi đấu Hạng nhất Trung Quốc |
||
28/07 15:00 |
18 KT |
Shenyang Zhongze Guizhou Zhicheng |
Lịch thi đấu Colombia |
||
29/07 03:15 |
clausura KT |
Dep.Independiente Medellin Deportes Tolima |
29/07 05:30 |
clausura KT |
Deportiva Once Caldas Deportivo Cali |
29/07 07:45 |
clausura KT |
Envigado Atletico Junior Barranquilla |
Lịch thi đấu Hạng 2 Ba Lan |
||
28/07 17:15 |
1 KT |
LKS Nieciecza KS Energetyk ROW |
28/07 17:30 |
1 KT |
Flota Swinoujscie GKS Katowice |
28/07 22:00 |
1 KT |
GKS Tychy Gornik Leczna |
28/07 22:59 |
1 KT |
Belchatow Puszcza Niepolomice |
Lịch thi đấu Cúp quốc gia Singapore |
||
28/07 19:00 |
tứ kết KT |
Loyola Meralco Sparks Tanjong Pagar Utd |
Lịch thi đấu Hạng nhất Colombia |
||
29/07 03:00 |
clausura KT |
America de Cali Universitario De Popayan |
29/07 03:00 |
clausura KT |
Union Magdalena Deportivo Pereira |
29/07 03:00 |
clausura KT |
Jaguares De Cordoba Llaneros FC |
Lịch thi đấu Hạng 2 Phần Lan |
||
28/07 18:00 |
17 KT |
PK-35 Viikingit |
28/07 22:30 |
17 KT |
JIPPO Ac Kajaani |
Lịch thi đấu Hạng 2 Slovakia |
||
28/07 15:30 |
2 KT |
Spartak Trnava B Slovan Duslo Sala |
28/07 22:30 |
2 KT |
FK Pohronie Sfm Senec |
Lịch thi đấu Hạng nhất Iceland |
||
29/07 00:00 |
13 KT |
Throttur Bi/bolungarvik |
Lịch thi đấu Cúp quốc gia Belarus |
||
28/07 16:00 |
2 KT |
Polotsk Volna Pinsk |
28/07 16:00 |
2 KT |
Skvich Minsk Dnepr Mogilev |
28/07 21:00 |
2 KT |
Energetik Bgu Minsk Torpedo Zhodino |
28/07 22:00 |
2 KT |
Lokomotiv Gomel Slutsksakhar Slutsk |
28/07 22:00 |
2 KT |
Smorgon FC Lida |
28/07 22:00 |
2 KT |
Zhlobin Slavia Mozyr |
Lịch thi đấu Đảo Faroe |
||
29/07 00:30 |
17 KT |
B36 Torshavn IF Fuglafjordur |
Lịch thi đấu Nữ Mỹ |
||
29/07 06:00 |
7 KT |
Portland Thorns Fc Womens Chicago Red Stars Womens |
29/07 07:00 |
7 KT |
Gotham Fc Womens Kansas City Womens |
Lịch thi đấu U21 Nga |
||
28/07 22:59 |
3 KT |
Fk Krasnodar Youth Amkar Perm Youth |
Lịch thi đấu Hạng nhất Mỹ |
||
29/07 03:05 |
loại KT |
Rochester Rhinos Antigua Barracuda |
29/07 04:00 |
loại KT |
Richmond Kickers Vsi Tampa Bay |
Lịch thi đấu Hạng 2 Chile |
||
28/07 22:59 |
fase zontal north(apertura) KT |
Cd Magallanes San Marcos De Arica |
29/07 02:00 |
fase zontal south(apertura) KT |
Deportes Temuco Cd Santiago Morning |
29/07 02:30 |
fase zontal north(apertura) KT |
Cd Copiapo S.a. La Serena |
29/07 02:30 |
fase zontal south(apertura) KT |
Deportes Concepcion Curico Unido |
Lịch thi đấu Nhật Bản JFL |
||
28/07 12:00 |
22 KT |
Ohira Tochigi UVA SC Yokogawa Musashino |
28/07 13:00 |
22 KT |
Machida Zelvia Mio Biwako Shiga |
28/07 13:00 |
22 KT |
Kamatamare Sanuki Yokohama Scc |
28/07 13:00 |
22 KT |
Verspah Oita Sony Sendai FC |
28/07 13:00 |
22 KT |
Fukushima United FC Honda |
28/07 15:00 |
22 KT |
Zweigen Kanazawa FC Blaublitz Akita |
T2 | T3 | T4 | T5 | T6 | T7 | CN |
1 | 2 | 3 | ||||
4 | 5 | 6 | 7 | 8 | 9 | 10 |
11 | 12 | 13 | 14 | 15 | 16 | 17 |
18 | 19 | 20 | 21 | 22 | 23 | 24 |
25 | 26 | 27 | 28 | 29 | 30 | 31 |