Lịch thi đấu Cúp C3 Europa League |
||
29/04 02:05 |
Semifinal KT |
Villarreal[SPA D1-4] Liverpool[ENG PR-7] |
29/04 02:05 |
Semifinal KT |
Shakhtar Donetsk[UKR D1-2] Sevilla[SPA D1-7] |
Lịch thi đấu Nga |
||
28/04 21:00 |
26 KT |
Ural Yekaterinburg CSKA Moscow |
28/04 23:30 |
26 KT |
Zenit St.Petersburg[3] Kuban Krasnodar[14] |
Lịch thi đấu Cúp C1 Nam Mỹ |
||
29/04 05:30 |
8th finals KT |
Independiente Jose Teran[ECU D1-4] River Plate[ARG D1-18] |
29/04 07:45 |
8th finals KT |
Cerro Porteno[PAR D1-5] Boca Juniors[ARG D1-13] |
29/04 07:45 |
8th finals KT |
Sao Paulo[BRA D1-4] Toluca[MEX D1-11] |
Lịch thi đấu Phần Lan |
||
28/04 22:30 |
6 KT |
HIFK[4] KuPS[12] |
28/04 22:30 |
6 KT |
Inter Turku[3] RoPS Rovaniemi[5] |
28/04 22:30 |
6 KT |
Lahti[10] VPS Vaasa[8] |
Lịch thi đấu Thụy Điển |
||
29/04 00:00 |
6 KT |
Hacken Gefle IF |
29/04 00:00 |
6 KT |
GIF Sundsvall Kalmar FF |
29/04 00:00 |
6 KT |
Helsingborg IF AIK Solna |
29/04 00:00 |
6 KT |
Elfsborg Djurgardens |
Lịch thi đấu Ba Lan |
||
28/04 22:59 |
vô địch KT |
Zaglebie Lubin[5] Legia Warszawa[1] |
28/04 22:59 |
vô địch KT |
Lech Poznan[8] Lechia Gdansk[2] |
Lịch thi đấu Iran |
||
28/04 20:30 |
28 KT |
Saipa[9] Esteghlal Tehran[2] |
28/04 20:30 |
28 KT |
Padideh Mashhad[10] Zob Ahan[6] |
28/04 20:30 |
28 KT |
Saba Battery[8] Siah Jamegan Khorasan[15] |
28/04 20:30 |
28 KT |
Esteghlal Khozestan[3] Rah Ahan[14] |
28/04 20:30 |
28 KT |
Persepolis[1] Naft Tehran[5] |
28/04 20:30 |
28 KT |
Sepahan[11] Gostaresh Folad[7] |
28/04 20:30 |
28 KT |
Teraktor-Sazi[4] Malavan[13] |
Lịch thi đấu Đảo Sip |
||
28/04 20:00 |
vô địch KT |
APOEL Nicosia[1] AEK Larnaca[2] |
Lịch thi đấu Bulgaria |
||
28/04 23:30 |
31 KT |
Levski Sofia Cherno More Varna |
Lịch thi đấu Serbia |
||
28/04 22:00 |
xuống hạng KT |
Novi Pazar[3] FK Rad Beograd[2] |
28/04 22:00 |
vô địch KT |
Partizan Belgrade Borac Cacak |
28/04 22:30 |
vô địch KT |
Vojvodina FK Vozdovac Beograd |
28/04 22:59 |
xuống hạng KT |
FK Javor Ivanjica[8] OFK Beograd[5] |
28/04 22:59 |
vô địch KT |
Radnicki Nis[4] Radnik Surdulica[2] |
28/04 22:59 |
xuống hạng KT |
FK Metalac Gornji Milanovac Jagodina |
28/04 22:59 |
xuống hạng KT |
Mladost Lucani Spartak Subotica |
Lịch thi đấu Hạng nhất Đan Mạch |
||
28/04 22:59 |
28 KT |
Vendsyssel Silkeborg IF |
Lịch thi đấu UAE |
||
28/04 21:00 |
25 KT |
Emirate[12] Al-Jazira UAE[7] |
28/04 21:00 |
25 KT |
Ahli Al-Fujirah[13] Al Ain[2] |
28/04 23:45 |
25 KT |
Al Shaab[14] Al Nasr Dubai[4] |
28/04 23:45 |
25 KT |
Al-Wasl Dabba Al-Fujairah |
Lịch thi đấu Hạng Nhất Thụy Sỹ |
||
28/04 23:30 |
22 KT |
Schaffhausen Lausanne Sports |
Lịch thi đấu Singapore |
||
28/04 18:30 |
4 KT |
Albirex Niigata FC Young Lions |
Lịch thi đấu Litva |
||
28/04 22:30 |
9 KT |
Trakai Riteriai[1] Spyris Kaunas[7] |
Lịch thi đấu Bolivia |
||
29/04 02:00 |
clausura KT |
Petrolero de Yacuiba[5] Universitario de Sucre[2] |
29/04 07:00 |
clausura KT |
The Strongest Nacional Potosi |
Lịch thi đấu Cúp Quốc Gia Na Uy |
||
28/04 22:59 |
2 KT |
Forde IL[NOR D2-9] Sogndal[NOR D1-10] |
28/04 22:59 |
2 KT |
Varegg FK Haugesund[NOR D1-7] |
28/04 22:59 |
2 KT |
Kvik Halden Sarpsborg 08 FF[NOR D1-9] |
28/04 22:59 |
2 KT |
Tromsdalen UIL[NOR D2-1] Senja[NOR D2-9] |
28/04 22:59 |
2 KT |
IL Sparta Sarpsborg[NOR D1-9] Stabaek[NOR D1-15] |
29/04 00:00 |
2 KT |
Alta[NOR D2-8] Finnsnes[NOR D2-3] |
Lịch thi đấu Malta Premier League |
||
29/04 00:30 |
2a fase KT |
Mosta Pembroke Athleta |
Lịch thi đấu Giao Hữu |
||
28/04 22:00 |
tháng 4 KT |
Jalan Al Msnaa[OMA D1-11] |
28/04 22:15 |
tháng 4 KT |
Tpv Tampere Vifk Vaasa[FIN D2-10] |
Lịch thi đấu Cúp Quốc Gia Brazil |
||
29/04 05:15 |
1.2 KT |
Avai Operario Mt |
29/04 05:15 |
1.2 KT |
Criciuma Operario Ferroviario Pr |
29/04 05:15 |
1.2 KT |
Sport Club Recife Aparecidense Go |
29/04 05:15 |
1.2 KT |
America MG[BRA D1-2] Red Bull Brasil[BRA SP-9] |
29/04 05:45 |
KT |
Atletico Mineiro[BRA D1-2] Red Bull Brasil[BRA SP-9] |
29/04 06:00 |
1.2 KT |
Fortaleza Imperatriz Ma |
29/04 07:30 |
1.2 KT |
ASA AL Genus Ro |
29/04 07:30 |
1.2 KT |
Juventude Tocantinopolis |
29/04 07:30 |
1.2 KT |
Botafogo[BRA D2-1] Coruripe Al |
29/04 07:30 |
1.2 KT |
Santos[BRA D1-7] Santos Macapa |
Lịch thi đấu Bulgaria Division 2 |
||
28/04 21:00 |
26 KT |
Dunav Ruse Dobrudzha |
28/04 21:00 |
26 KT |
Litex Lovech Ii Botev Galabovo |
28/04 21:00 |
26 KT |
Pirin 2002 Razlog Lokomotiv Mezdra |
28/04 21:00 |
26 KT |
Septemvri Sofia Sozopol |
28/04 21:00 |
26 KT |
Spartak Pleven Oborishte |
28/04 22:59 |
26 KT |
FC Vereya Bansko |
Lịch thi đấu Qatar Prince Cup |
||
28/04 21:15 |
3 KT |
Al-Wakra Al-Sailiya |
28/04 21:15 |
3 KT |
Al-Khuraitiat Al-Arabi SC |
29/04 00:00 |
3 KT |
Al-Garrafa Umm Salal |
29/04 00:00 |
3 KT |
Al Khor SC Al-Ahli Doha |
Lịch thi đấu Hạng 3 Thụy Điển Bắc Svealand |
||
29/04 00:00 |
4 KT |
Syrianska IF Kerbura Varmdo IF |
Lịch thi đấu Hạng nhất Bắc Ireland |
||
29/04 02:00 |
17 KT |
Dergview Lurgan Celtic |
Lịch thi đấu Hạng 3 Thụy Điển Nam Gotaland |
||
29/04 00:00 |
4 KT |
IFK Hassleholm Ifk Malmo |
Lịch thi đấu Hạng 3 Israel |
||
28/04 19:00 |
KT |
Hapoel Beit Shean[8] Ironi Nesher[1] |
28/04 19:00 |
KT |
Maccabi Tzur Shalom[13] Ironi Tiberias[3] |
28/04 19:00 |
KT |
Hapoel Migdal Haemek[12] Maccabi Daliyat Karmel[14] |
28/04 19:00 |
KT |
Hapoel Hadera[2] Bnei Majd Kurum[16] |
28/04 19:00 |
KT |
Maccabi Ironi Amishav Petah Tikva[14] Hapoel Mahane Yehuda[9] |
28/04 19:00 |
KT |
Sektzia Nes Tziona[2] Shikun Hamizrah[12] |
28/04 19:00 |
KT |
Kfar Kasem[3] Hapoel Azor[6] |
28/04 19:00 |
KT |
Hapoel Morasha Ramat Hasharon[16] Hapoel Kfar Shalem[7] |
28/04 19:00 |
KT |
Maccabi Kabilio Jaffa[5] Hapoel Marmorek Irony Rehovot[4] |
Lịch thi đấu Kuwait |
||
28/04 21:35 |
26 KT |
Al Sahel[9] Al Shabab Kuw[10] |
28/04 21:35 |
26 KT |
Kazma[4] Al Fahaheel Sc[7] |
29/04 00:00 |
26 KT |
Al-Nasar[13] Al Salmiyah[2] |
29/04 00:00 |
26 KT |
Khaitan[6] Al Kuwait SC[3] |
29/04 00:00 |
26 KT |
Al-Arabi Club Al Salibikhaet |
Lịch thi đấu Hạng 2 Mexico |
||
29/04 09:00 |
semifinal(c) KT |
Mineros De Zacatecas Leones Univ Guadalajara |
Lịch thi đấu Cúp Quốc Gia Iceland |
||
28/04 22:00 |
1 KT |
Kh Hlidarendi Umf Snaefell |
Lịch thi đấu Hạng 2 Nga trung tâm |
||
28/04 19:00 |
21 KT |
Chertanovo Moscow FK Kaluga |
28/04 21:00 |
21 KT |
FK Oryol Lokomotiv Liski |
28/04 21:00 |
21 KT |
Tambov Dinamo Briansk |
28/04 21:00 |
21 KT |
Torpedo Moscow Arsenal Tula II |
28/04 21:00 |
21 KT |
Zenit Penza Vityaz Podolsk |
28/04 22:00 |
21 KT |
Salyut-Energia Belgorod Avangard |
28/04 22:30 |
21 KT |
FK Zvezda Ryazan Metallurg Lipetsk |
Lịch thi đấu Venezuela |
||
29/04 02:30 |
apertura KT |
Trujillanos FC Carabobo |
Lịch thi đấu Colombia |
||
28/04 21:00 |
KT |
Jaguares De Cordoba[16] Independiente Santa Fe[5] |
28/04 21:00 |
apertura KT |
Jaguares De Cordoba Independiente Santa Fe |
29/04 04:00 |
apertura KT |
Fortaleza CEIF[19] Atletico Huila[14] |
29/04 06:00 |
apertura KT |
Atletico Bucaramanga[12] Deportivo Cali[10] |
29/04 08:00 |
apertura KT |
Deportes Tolima[13] Dep.Independiente Medellin[7] |
Lịch thi đấu Hạng nhất Colombia |
||
29/04 07:00 |
regular season KT |
Orsomarso Atletico Clube Purtugal |
Lịch thi đấu Jordan |
||
28/04 20:30 |
22 KT |
Al Asalah[12] Ramtha SC[6] |
Lịch thi đấu Uzbekistan |
||
28/04 19:00 |
7 KT |
Lokomotiv Tashkent OTMK Olmaliq |
28/04 20:30 |
7 KT |
Nasaf Qarshi[4] Andijon[9] |
Lịch thi đấu Hạng nhất Georgia |
||
28/04 19:00 |
31 KT |
Chiatura[13] Kolkheti Khobi[3] |
28/04 19:00 |
31 KT |
WIT Georgia Tbilisi Imereti Khoni |
28/04 19:00 |
31 KT |
Matchakhela Khelvachauri Meshakhte Tkibuli |
28/04 19:00 |
31 KT |
Samegrelo Borjomi |
28/04 19:00 |
31 KT |
Betlemi Keda Skuri Tsalenjikha |
28/04 19:00 |
31 KT |
Algeti Marneuli Liakhvi Achabeti |
28/04 19:00 |
31 KT |
Chkherimela Kharagauli Samgurali Tskh |
Lịch thi đấu Hạng 2 Estonia |
||
28/04 22:59 |
10 KT |
Flora Tallinn Ii JK Tallinna Kalev |
Lịch thi đấu Hạng 2 Serbia |
||
28/04 21:30 |
24 KT |
BSK Borca[12] Fk Sindelic Nis[3] |
28/04 21:30 |
24 KT |
FK Napredak Krusevac[1] Backa Backa Palanka[2] |
28/04 21:30 |
24 KT |
Sloboda Uzice Sevojno[14] Radnicki 1923 Kragujevac[16] |
Lịch thi đấu Macedonia |
||
28/04 21:00 |
xuống hạng KT |
Renova Cepciste Mladost Carev Dvor |
Lịch thi đấu Hạng 3 Thụy Điển Nam Svealand |
||
29/04 00:00 |
4 KT |
IF Sylvia Assyriska If I Norrkoping |
Lịch thi đấu Đảo Faroe |
||
29/04 00:00 |
8 KT |
Vikingur Gotu[2] Ki Klaksvik[5] |
29/04 00:00 |
8 KT |
Ab Argir[9] Skala Itrottarfelag[8] |
29/04 00:00 |
8 KT |
B36 Torshavn[3] HB Torshavn[1] |
29/04 01:00 |
8 KT |
Toftir B68[10] IF Fuglafjordur[6] |
Lịch thi đấu Hạng nhất Uzbekistan |
||
28/04 18:00 |
regular season KT |
Naryn Fk Kasansay |
28/04 18:30 |
regular season KT |
Sementchi Quvasoy[2] Lokomotiv Bfk[6] |
28/04 18:30 |
regular season KT |
Uz Dong Joo Andijon Hotira Namangan |
Lịch thi đấu Oman |
||
28/04 22:00 |
play off KT |
Jalan Al Msnaa |
Lịch thi đấu U21 Nga |
||
28/04 14:00 |
26 KT |
Fk Ural Youth[14] Cska Moscow Youth[3] |
28/04 18:00 |
26 KT |
Dynamo Moscow Youth[2] Amkar Perm Youth[13] |
Lịch thi đấu U21 Séc |
||
28/04 16:00 |
KT |
Vysocina Jihlava U21[10] Hradec Kralove U21[14] |
28/04 22:00 |
KT |
Banik Ostrava U21[3] Fotbal Trinec U21[15] |
Lịch thi đấu U21 Ukraina |
||
28/04 17:00 |
24 KT |
Metalurg Zaporozhya U21[13] Chernomorets Odessa U21[7] |
28/04 18:00 |
24 KT |
Volyn U21 Pfc Oleksandria U21 |
Lịch thi đấu Cúp Hoàng tử Faisal bin Fahad |
||
28/04 19:40 |
KT |
Al Hilal U21[1] Al Orubah U21[11] |
28/04 19:45 |
KT |
Al Faisaly Harmah U21[5] Hajer U21[10] |
28/04 19:55 |
KT |
Al Taawon U21[6] Al Nasr Riyadh U21[8] |
28/04 20:05 |
KT |
Al Ittihad U21 Ksa[4] Al Fateh U21[12] |
28/04 20:05 |
KT |
Al Ahli Jeddah U21[3] Al Khaleej U21[14] |
Lịch thi đấu Uruguay |
||
29/04 01:30 |
clausura KT |
Racing Club Montevideo Ca Villa Teresa |
Lịch thi đấu England Conference Nam |
||
29/04 01:45 |
KT |
Havant and Waterlooville[20] Truro City[4] |
Lịch thi đấu Peru |
||
29/04 01:15 |
apertura KT |
Defensor La Bocana Univ. Cesar Vallejo |
29/04 03:30 |
apertura KT |
Deportivo Municipal Alianza Atletico |
29/04 08:00 |
apertura KT |
Universitario de Deportes Dep. San Martin |
T2 | T3 | T4 | T5 | T6 | T7 | CN |
1 | 2 | 3 | ||||
4 | 5 | 6 | 7 | 8 | 9 | 10 |
11 | 12 | 13 | 14 | 15 | 16 | 17 |
18 | 19 | 20 | 21 | 22 | 23 | 24 |
25 | 26 | 27 | 28 | 29 | 30 | 31 |