Lịch thi đấu Hạng Nhất Anh |
||
27/12 23:30 |
23 KT |
Nottingham Forest Leeds United |
Lịch thi đấu Hạng 2 Italia |
||
27/12 18:30 |
21 KT |
Latina Calcio[16] Pescara[6] |
27/12 21:00 |
21 KT |
Como Salernitana |
27/12 21:00 |
21 KT |
Cagliari[2] Pro Vercelli[13] |
27/12 21:00 |
21 KT |
Modena[18] Novara[3] |
27/12 21:00 |
21 KT |
Cesena[7] Avellino[9] |
27/12 21:00 |
21 KT |
Brescia[5] Ternana[15] |
27/12 21:00 |
21 KT |
Trapani[11] Bari[4] |
27/12 21:00 |
21 KT |
Lanciano[21] Livorno[14] |
27/12 21:00 |
21 KT |
Ascoli[20] Spezia[12] |
27/12 21:00 |
21 KT |
Virtus Entella[10] Crotone[1] |
28/12 00:00 |
KT |
Perugia[8] Vicenza[17] |
Lịch thi đấu Scotland |
||
27/12 21:00 |
20 KT |
Hearts Celtic |
Lịch thi đấu Úc |
||
27/12 13:00 |
12 KT |
Melbourne Victory FC[5] Perth Glory FC[8] |
27/12 15:00 |
12 KT |
Brisbane Roar FC Melbourne City |
Lịch thi đấu Bỉ |
||
27/12 20:30 |
21 KT |
Standard Liege[9] Royal Excel Mouscron[14] |
28/12 00:00 |
21 KT |
Anderlecht Westerlo |
28/12 02:00 |
21 KT |
Zulte-Waregem Oostende |
Lịch thi đấu Thổ Nhĩ Kỳ |
||
27/12 19:00 |
17 KT |
Bursaspor Mersin Idman Yurdu |
27/12 21:00 |
17 KT |
Kayserispor Galatasaray |
27/12 21:30 |
17 KT |
Akhisar Bld.Geng Osmanlispor |
28/12 00:00 |
17 KT |
Besiktas Konyaspor |
Lịch thi đấu Iran |
||
27/12 18:00 |
16 KT |
Gostaresh Folad[10] Saipa[6] |
27/12 18:30 |
16 KT |
Esteghlal Ahvaz[16] Saba Battery[5] |
Lịch thi đấu Israel |
||
28/12 01:55 |
16 KT |
Maccabi Tel Aviv[2] Hapoel Ironi Kiryat Shmona[8] |
Lịch thi đấu Maroc |
||
27/12 22:00 |
13 KT |
Maghreb Fez[15] Wydad Casablanca[2] |
27/12 22:00 |
13 KT |
MCO Mouloudia Oujda[7] HUSA Hassania Agadir[10] |
28/12 01:00 |
13 KT |
Maghrib Association Tetouan[5] Difaa Hassani Jdidi[13] |
Lịch thi đấu SAFF CUP |
||
27/12 20:00 |
bảng KT |
Ấn Độ Nepal |
Lịch thi đấu Hạng 3 Israel |
||
27/12 19:00 |
KT |
Ironi Tiberias[4] Karmiel Safed[10] |
27/12 19:30 |
KT |
Maccabi Maalot Tarshiha[16] Maccabi Ironi Kiryat Ata[8] |
27/12 23:30 |
KT |
Ironi Nesher[1] Hapoel Herzliya[2] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Thổ Nhĩ Kỳ |
||
27/12 18:30 |
17 KT |
Karabukspor[5] Goztepe[3] |
27/12 18:30 |
17 KT |
Elazigspor[1] Adanaspor[4] |
27/12 21:00 |
17 KT |
Adana Demirspor[8] Surfaspor[15] |
27/12 22:30 |
17 KT |
Alanyaspor[9] Giresunspor[2] |
27/12 23:30 |
17 KT |
Karsiyaka[18] Altinordu[12] |
Lịch thi đấu Tunisia |
||
27/12 20:00 |
12 KT |
Etoile Metlaoui[4] C. A. Bizertin[10] |
27/12 20:00 |
12 KT |
A.s. Marsa[6] Stade Tunisien[14] |
27/12 20:00 |
12 KT |
Us Ben Guerdane[8] As Kasserine[13] |
27/12 20:00 |
12 KT |
Egs Gafsa[16] Co Sidi Bouzid[5] |
27/12 20:00 |
12 KT |
Esperance Sportive de Tunis[3] Club Sportif Sfaxien[1] |
27/12 20:00 |
12 KT |
Esperance Sportive Zarzis[9] Es Du Sahel[2] |
27/12 20:00 |
12 KT |
Stade Gabesien[7] J.s. Kairouanaise[15] |
27/12 20:00 |
12 KT |
Cs. Hammam-lif[12] Club Africain[11] |
Lịch thi đấu Lebanon |
||
27/12 19:15 |
10 KT |
Shabab Sahel Al Hikma |
27/12 20:15 |
10 KT |
Al Ansar Lib Al-Safa |
T2 | T3 | T4 | T5 | T6 | T7 | CN |
1 | 2 | 3 | ||||
4 | 5 | 6 | 7 | 8 | 9 | 10 |
11 | 12 | 13 | 14 | 15 | 16 | 17 |
18 | 19 | 20 | 21 | 22 | 23 | 24 |
25 | 26 | 27 | 28 | 29 | 30 | 31 |