Lịch thi đấu Cúp C1 Châu Âu |
||
27/09 22:59 |
bảng KT |
Qarabag[AZE D1-1] AS Roma[ITA D1-4] |
28/09 01:45 |
bảng KT |
Atletico Madrid[SPA D1-2] Chelsea[ENG PR-3] |
28/09 01:45 |
bảng KT |
Juventus[ITA D1-2] Olympiakos[GRE D1-2] |
28/09 01:45 |
bảng KT |
Sporting Lisbon[POR D1-2] Barcelona[SPA D1-1] |
28/09 01:45 |
bảng KT |
Basel[SUI Sl-3] SL Benfica[POR D1-3] |
28/09 01:45 |
bảng KT |
CSKA Moscow[RUS PR-3] Manchester United[ENG PR-2] |
28/09 01:45 |
bảng KT |
Paris Saint Germain[FRA D1-1] Bayern Munich[GER D1-3] |
28/09 01:45 |
bảng KT |
Anderlecht[BEL D1-7] Celtic[SCO PR-1] |
Lịch thi đấu Hạng Nhất Anh |
||
28/09 01:45 |
10 KT |
Birmingham[23] Sheffield Wed[9] |
28/09 01:45 |
10 KT |
Sheffield United[7] Wolves[2] |
Lịch thi đấu cúp C1 Châu Á |
||
27/09 19:00 |
bán kết KT |
Shanghai East Asia FC[CHA CSL-2] Urawa Red Diamonds[JPN D1-7] |
Lịch thi đấu Thụy Sỹ |
||
27/09 23:30 |
10 KT |
Sion Lausanne Sports |
Lịch thi đấu AFC CUP |
||
27/09 21:00 |
chung kết KT |
Esteghlal Dushanbe Bengaluru[IND D1-4] |
Lịch thi đấu Phần Lan |
||
27/09 22:30 |
28 KT |
HJK Helsinki[1] IFK Mariehamn[6] |
27/09 23:30 |
28 KT |
SJK Seinajoki Ilves Tampere |
Lịch thi đấu Mexico |
||
27/09 11:15 |
apertura KT |
Club Tijuana[(a)-5] Tigres UANL[(a)-6] |
28/09 07:06 |
apertura KT |
Club Leon[(a)-8] Club America[(a)-2] |
28/09 09:00 |
apertura KT |
Toluca[(a)-3] Pumas UNAM[(a)-17] |
28/09 09:00 |
apertura KT |
Necaxa[(a)-9] Queretaro FC[(a)-14] |
28/09 09:06 |
apertura KT |
Pachuca[(a)-13] CDSyC Cruz Azul[(a)-4] |
Lịch thi đấu Nhà nghề Mỹ MLS |
||
28/09 06:00 |
loại KT |
Atlanta United[5] Philadelphia Union[9] |
28/09 06:30 |
loại KT |
Montreal Impact[7] New York City Fc[2] |
28/09 06:30 |
loại KT |
New York Red Bulls[6] Washington DC United[11] |
28/09 06:30 |
loại KT |
Orlando City[10] New England Revolution[8] |
28/09 07:00 |
loại KT |
Dallas[7] Colorado Rapids[11] |
28/09 07:30 |
loại KT |
Houston Dynamo[5] Los Angeles Galaxy[10] |
28/09 09:30 |
loại KT |
Seattle Sounders[3] Vancouver Whitecaps FC[1] |
28/09 09:30 |
loại KT |
San Jose Earthquakes[7] Chicago Fire[4] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Bồ Đào Nha |
||
27/09 20:30 |
8 KT |
SL Benfica B[14] SC Covilha[19] |
27/09 22:00 |
8 KT |
Vitoria Guimaraes B[16] CF Uniao Madeira[13] |
27/09 22:00 |
8 KT |
Porto B[4] CD Cova Piedade[11] |
27/09 22:59 |
8 KT |
Santa Clara[1] Varzim[12] |
27/09 22:59 |
8 KT |
Famalicao[6] Sporting Braga B[20] |
Lịch thi đấu Romania |
||
27/09 20:30 |
11 KT |
Dinamo Bucuresti[7] Concordia Chiajna[12] |
Lịch thi đấu Trung Quốc |
||
27/09 18:35 |
19 KT |
Tianjin Teda[14] Guizhou Zhicheng[7] |
Lịch thi đấu Armenia |
||
27/09 19:00 |
7 KT |
Banants[3] Shirak[1] |
27/09 19:00 |
7 KT |
Ararat Yerevan[6] Alashkert[2] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Brazil |
||
28/09 05:30 |
26 KT |
Internacional[1] America MG[2] |
Lịch thi đấu Malaysia Premier League |
||
27/09 20:00 |
21 KT |
Kuantan FA[9] PKNP[3] |
Lịch thi đấu Malaysia Super League |
||
27/09 19:15 |
21 KT |
Sarawak[11] Kedah[3] |
27/09 20:00 |
21 KT |
Kelantan FA[9] Selangor PKNS[8] |
27/09 20:00 |
21 KT |
Melaka United[10] Selangor PB[5] |
27/09 20:00 |
21 KT |
Terengganu B DKTT-Team[7] Pahang[2] |
27/09 20:00 |
21 KT |
Perak[6] Pulau Pinang[12] |
Lịch thi đấu Indonesia |
||
27/09 13:30 |
26 KT |
Persipura Jayapura[3] PSM Makassar[4] |
Lịch thi đấu Cúp Quốc Gia Việt Nam |
||
27/09 17:00 |
bán kết KT |
Sông Lam Nghệ An[VIE D1-9] Quảng Nam[VIE D1-3] |
27/09 17:00 |
bán kết KT |
Đà Nẵng[VIE D1-8] Becamex Bình Dương[VIE D1-12] |
Lịch thi đấu Kosovo Super League |
||
27/09 18:30 |
7 KT |
Kf Liria Kf Drenica Srbica |
27/09 20:30 |
7 KT |
Kf Flamurtari Pristina Kos Vllaznia Pozheran |
27/09 20:30 |
7 KT |
Kf Prishtina Kf Feronikeli |
27/09 20:30 |
7 KT |
KF Trepca 89 Kf Llapi |
27/09 20:30 |
7 KT |
Vellaznimi Kso Besa Peje |
Lịch thi đấu Hạng 2 Hàn Quốc |
||
27/09 17:00 |
14 KT |
Chungnam Asan Daejeon Citizen |
Lịch thi đấu Costa Rica |
||
28/09 04:00 |
Apertura KT |
AD Carmelita[(a)-9] AD grecia[(a)-6] |
28/09 09:00 |
Apertura KT |
Santos De Guapiles[(a)-7] Herediano[(a)-2] |
Lịch thi đấu Latvia |
||
27/09 21:00 |
15 KT |
Spartaks Jurmala[1] Rigas Futbola Skola[4] |
Lịch thi đấu Litva |
||
27/09 22:00 |
26 KT |
Atlantas Klaipeda[4] FK Zalgiris Vilnius[1] |
28/09 00:00 |
26 KT |
Trakai Riteriai[2] Stumbras[7] |
Lịch thi đấu Honduras |
||
28/09 04:30 |
apertura KT |
Marathon[(a)-3] Real Sociedad Tocoa[(a)-7] |
28/09 07:30 |
apertura KT |
Juticalpa[(a)-4] CD Olimpia[(a)-8] |
28/09 08:00 |
apertura KT |
CD Vida[(a)-6] Real Espana[(a)-1] |
28/09 08:00 |
apertura KT |
CD Motagua Upnfm |
28/09 08:15 |
apertura KT |
Honduras Progreso[(a)-9] Platense[(a)-10] |
Lịch thi đấu Bolivia |
||
28/09 07:00 |
clausura KT |
Real Potosi[(c)-9] The Strongest[(c)-5] |
28/09 07:00 |
clausura KT |
Bolivar[(c)-3] Nacional Potosi[(c)-12] |
28/09 07:30 |
clausura KT |
Oriente Petrolero[(c)-2] Club Guabira[(c)-6] |
Lịch thi đấu Cúp Quốc Gia Đan Mạch |
||
27/09 21:15 |
Round 3 KT |
Vejgaard Bk Nordsjaelland |
27/09 22:30 |
Round 3 KT |
Vendsyssel[DEN D1-3] Sonderjyske[DEN SASL-9] |
Lịch thi đấu Ai Cập |
||
27/09 22:00 |
4 KT |
Alrga[18] El Entag El Harby[7] |
Lịch thi đấu Giao Hữu |
||
27/09 18:00 |
tháng 9 KT |
Fajr Sepasi[IRN D1-12] Mes Krman[IRN D1-4] |
27/09 20:00 |
tháng 9 KT |
Armenia U19 Iran U19 |
28/09 01:30 |
tháng 9 KT |
Liffeys Pearse[Ire LSL-12] Newtown[WAL PR-6] |
Lịch thi đấu Cúp Quốc Gia Brazil |
||
28/09 07:45 |
chung kết KT |
Cruzeiro[BRA D1-6] Flamengo[BRA D1-5] |
Lịch thi đấu Israel Ligat Al Toto Cup |
||
27/09 23:30 |
bảng KT |
Bnei Yehuda Tel Aviv Hapoel Raanana |
Lịch thi đấu U17 Châu Âu |
||
27/09 17:00 |
loại KT |
Nga U17 Đảo Faroe u17 |
27/09 22:00 |
loại KT |
Phần Lan U17 Iceland U17 |
Lịch thi đấu Champions League UEFA U19 |
||
27/09 17:00 |
bảng KT |
Qarabag U19 AS Roma U19 |
27/09 18:00 |
bảng KT |
CSKA Moscow U19 Manchester United U19 |
27/09 18:00 |
1 domestic champions KT |
Kapa Helsinki U19 Esbjerg Fb U19 |
27/09 19:00 |
bảng KT |
Atletico Madrid U19 Chelsea U19 |
27/09 19:00 |
1 domestic champions KT |
Inter Milan U19 Dynamo Kyiv U19 |
27/09 20:00 |
bảng KT |
Juventus U19 Olympiakos Piraeus U19 |
27/09 20:00 |
1 domestic champions KT |
Ludogorets Razgrad U19 Zeljeznicar Sarajevo U19 |
27/09 20:00 |
1 domestic champions KT |
Kairat Almaty U19 Krasnodar U19 |
27/09 21:00 |
bảng KT |
Basel U19 Benfica U19 |
27/09 21:00 |
bảng KT |
Anderlecht U19 Celtic U19 |
27/09 21:00 |
bảng KT |
Paris Saint Germain U19 Bayern Munich U19 |
27/09 21:00 |
bảng KT |
Sporting Lisbon U19 Barcelona U19 |
27/09 21:00 |
1 domestic champions KT |
Bursaspor U19 Saburtalo Tbilisi U19 |
27/09 22:00 |
1 domestic champions KT |
Brodarac U19 Maccabi Haifa Shmuel U19 |
27/09 22:00 |
1 domestic champions KT |
F91 Dudelange U19 Sparta Praha U19 |
27/09 22:59 |
1 domestic champions KT |
Nitra U19 Shkendija U19 |
27/09 22:59 |
1 domestic champions KT |
Sutjeska Niksic U19 Budapest Honved U19 |
27/09 22:59 |
1 domestic champions KT |
Liepaja Metalurgs U19 Shakhter Soligorsk U19 |
27/09 22:59 |
1 domestic champions KT |
Breidablik Ubk U19 Legia Warszawa U19 |
28/09 00:30 |
1 domestic champions KT |
Uc Dublin U19 Molde U19 |
Lịch thi đấu Hạng 3 Áo vùng Mitte |
||
28/09 00:00 |
KT |
Sturm Graz Amat.[M-1] SK Vorwarts Steyr[M-7] |
Lịch thi đấu Cúp Quốc Gia Séc |
||
27/09 21:00 |
3 KT |
Valasske Mezirici[CZE CFLM-9] Banik Ostrava[CZE D1-15] |
Lịch thi đấu Cúp Quốc Gia Ba Lan |
||
27/09 20:30 |
Round 3 KT |
Chojniczanka Chojnice[POL D2-2] LKS Nieciecza[POL D1-14] |
Lịch thi đấu Hạng 3 Israel |
||
27/09 20:00 |
KT |
Hapoel Kfar Shalem[S-10] Maccabi Kiryat Gat[S-9] |
Lịch thi đấu Cúp Argentina |
||
28/09 07:10 |
3 KT |
Rosario Central[ARG D1-20] Boca Juniors[ARG D1-1] |
Lịch thi đấu Cúp Quốc Gia Albania |
||
27/09 18:00 |
1 KT |
Partizani Tirana[ALB D1-10] Naftetari Kucove |
27/09 19:00 |
1 KT |
KS Perparimi Kukesi Egnatia Rrogozhine |
27/09 20:30 |
1 KT |
Teuta Durres[ALB D1-2] Terbuni Puke |
27/09 20:30 |
1 KT |
Flamurtari[ALB D1-7] KS Dinamo Tirana[ALB D2B-6] |
27/09 20:30 |
1 KT |
Pogradeci[ALB D2B-7] Shkumbini Peqin[ALB D2B-4] |
27/09 20:30 |
1 KT |
KF Tirana Besa Kavaje |
27/09 20:30 |
1 KT |
Lushnja Ks[ALB D1-9] Apolonia Fier[ALB D2B-5] |
27/09 20:30 |
1 KT |
Vllaznia Shkoder[ALB D1-3] Kastrioti Kruje |
27/09 20:30 |
1 KT |
Ks Bylis[ALB D2B-2] Tomori Berat[ALB D2B-3] |
27/09 20:30 |
1 KT |
Beselidhja Shenkolli |
27/09 20:30 |
1 KT |
KF Laci Sopoti Librazhd |
27/09 20:30 |
1 KT |
Ks Korabi Peshkopi Turbina Cerrik |
27/09 20:30 |
1 KT |
Kf Erzeni Shijak Burreli |
27/09 20:30 |
1 KT |
Luftetari Gjirokaster KS Elbasani |
Lịch thi đấu Cúp Montenegro |
||
27/09 20:00 |
2 KT |
Ibar Rozaje Otrant |
27/09 20:00 |
2 KT |
Berane[MNE D2-1] Lovcen Cetinje[MNE D2-6] |
27/09 20:00 |
2 KT |
Bokelj Kotor[MNE D2-3] Grbalj Radanovici[MNE D1-4] |
27/09 20:00 |
2 KT |
Mornar[MNE D2-2] Decic Tuzi[MNE D1-10] |
27/09 20:00 |
2 KT |
Zeta[MNE D1-3] Ofk Titograd Podgorica[MNE D1-6] |
27/09 20:00 |
2 KT |
Iskra Danilovgrad[MNE D1-7] FK Buducnost Podgorica[MNE D1-2] |
27/09 20:00 |
2 KT |
Ofk Igalo Crvena Stijena |
Lịch thi đấu Hạng 3B Argentina |
||
28/09 01:30 |
KT |
Almirante Brown[16] Comunicaciones BsAs[10] |
28/09 01:30 |
KT |
Deportivo Espanol[15] San Telmo[5] |
Lịch thi đấu Paraguay |
||
28/09 05:00 |
clausura KT |
Deportivo Capiata[11] Cerro Porteno[9] |
28/09 07:10 |
clausura KT |
Sportivo Trinidense[10] Libertad Asuncion[6] |
Lịch thi đấu Hạng 3 Na uy nhóm B |
||
28/09 01:00 |
24 KT |
Vard Haugesund Bryne |
Lịch thi đấu Hạng 2 Séc |
||
27/09 21:00 |
7 KT |
Olympia Praha[7] Sk Slovan Varnsdorf[16] |
Lịch thi đấu Colombia |
||
28/09 04:00 |
KT |
Patriotas[(c)-16] Atletico Junior Barranquilla[(c)-2] |
28/09 06:00 |
clausura KT |
Atletico Nacional[(c)-3] Inter Palmira[(c)-5] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Ba Lan |
||
27/09 22:59 |
7 KT |
Wigry Suwalki[18] Rakow Czestochowa[14] |
Lịch thi đấu Cúp quốc gia Singapore |
||
27/09 18:30 |
bán kết KT |
Global FC[PH UFL-1] Hougang United FC[SIN D1-6] |
27/09 18:30 |
bán kết KT |
Albirex Niigata FC[SIN D1-1] Home United FC[SIN D1-3] |
Lịch thi đấu Cúp Quốc gia Estonia |
||
27/09 22:59 |
1/8 Finals KT |
Trans Narva[EST D1-5] Rakvere Flora[EST D2-5] |
Lịch thi đấu Hạng nhất Georgia |
||
27/09 19:00 |
28 KT |
Guria Lanchkhuti Metalurgi Rustavi |
27/09 19:00 |
28 KT |
Meshakhte Tkibuli Spartaki Tskhinvali |
27/09 19:00 |
28 KT |
Samgurali Tskh WIT Georgia Tbilisi |
Lịch thi đấu Hạng 3 Séc |
||
27/09 21:30 |
17 KT |
Sokol Brozany Slavoj Vysehrad |
27/09 21:30 |
17 KT |
Sokol Cizova Fk Loko Vltavin |
27/09 21:30 |
17 KT |
Dobrovice Jiskra Usti Nad Orlici |
27/09 21:30 |
17 KT |
Viktorie Jirny Benatky Nad Jizerou |
27/09 21:30 |
17 KT |
Litomerice Chrudim |
27/09 21:30 |
17 KT |
Polaban Nymburk Kraluv Dvur |
27/09 21:30 |
17 KT |
Pisek Domazlice |
27/09 21:30 |
17 KT |
Prevysov Sokol Zapy |
27/09 21:30 |
17 KT |
Stechovice Benesov |
Lịch thi đấu Hạng 2 Moldova |
||
27/09 20:00 |
12 KT |
Victoria Bardar CF Gagauziya |
27/09 20:00 |
12 KT |
Cahul 2005 Real Succes |
27/09 20:00 |
12 KT |
Singerei Codru Lozova |
27/09 20:00 |
12 KT |
Granicerul Glodeni Sheriff B |
27/09 20:00 |
12 KT |
Cf Sparta Selemet Iskra-stal Ribnita |
Lịch thi đấu Hạng 2 Estonia |
||
27/09 22:59 |
20 KT |
Tallinna Levadia 2[7] Flora Tallinn Ii[2] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Slovenia |
||
27/09 21:00 |
7 KT |
Nk Verzej[15] Zarica Kranj[12] |
27/09 21:00 |
7 KT |
Brda[10] Tabor Sezana[6] |
27/09 21:00 |
7 KT |
Brezice NK Mura 05 |
27/09 21:00 |
7 KT |
Nk Roltek Dob Ask Bravo |
Lịch thi đấu Macedonia |
||
27/09 20:30 |
8 KT |
Rabotnicki Skopje[7] Sileks[6] |
27/09 20:30 |
8 KT |
Pobeda Prilep[9] Skopje[10] |
27/09 20:30 |
8 KT |
FK Shkendija 79[1] Renova Cepciste[8] |
27/09 20:30 |
8 KT |
Korzo Prilep[4] Pelister Bitola[5] |
Lịch thi đấu Cúp FA Thái Lan |
||
27/09 18:00 |
3 KT |
Jl Chiangmai United Samut Songkhram FC |
27/09 18:00 |
3 KT |
Nong Bua Pitchaya Prachuap Khiri Khan |
27/09 19:00 |
3 KT |
Bangkok Glass Pathum[THA PR-5] Buriram United[THA PR-1] |
27/09 19:00 |
3 KT |
Bangkok United FC[THA PR-3] Port[THA PR-13] |
27/09 19:00 |
3 KT |
Chiangrai United[THA PR-4] BEC Tero Sasana[THA PR-11] |
27/09 19:00 |
3 KT |
Rayong[THA D1-8] Suphanburi FC[THA PR-10] |
27/09 19:00 |
3 KT |
Muang Thong United[THA PR-2] Lampang Fc[THA D1-6] |
27/09 19:00 |
3 KT |
Army United Ptt Rayong |
Lịch thi đấu Cúp FA Hàn Quốc |
||
27/09 17:30 |
bán kết KT |
Ulsan Hyundai Horang-i[KOR D1-3] Mokpo City[KOR D3-5] |
Lịch thi đấu Cúp Quốc Gia Chile |
||
28/09 04:00 |
tứ kết KT |
Santiago Wanderers[CHI D1A-7] Iberia Los Angeles[CHI D2-8] |
28/09 07:00 |
tứ kết KT |
Huachipato[CHI D1A-14] Union San Felipe[CHI D2-15] |
Lịch thi đấu Hạng nhất Uzbekistan |
||
27/09 18:00 |
28 KT |
Nbu Osiyo[3] Mashal Ii[8] |
27/09 18:00 |
28 KT |
Dinamo Gallakor[16] Sementchi Quvasoy[1] |
27/09 18:00 |
28 KT |
Istiklol Fergana[5] Yozyovon[13] |
27/09 18:00 |
28 KT |
Andijon[2] Naryn[4] |
27/09 18:00 |
28 KT |
Lokomotiv Bfk[11] Hotira Namangan[17] |
27/09 18:00 |
28 KT |
Yangiyer Nurafshon |
27/09 18:00 |
28 KT |
Zaamin Uz Dong Joo Andijon |
27/09 18:00 |
28 KT |
Nasaf Qarshi Ii Xorazm Urganch |
27/09 18:00 |
28 KT |
Termez Surkhon Aral Nukus |
Lịch thi đấu Zimbabwe |
||
27/09 20:00 |
26 KT |
Bulawayo City Tsholotsho |
27/09 20:00 |
26 KT |
Zpc Kariba Ngezi Platinum Stars |
27/09 20:00 |
26 KT |
Yadah Platinum |
27/09 20:00 |
26 KT |
How Mine Fc Triangle Fc |
27/09 20:00 |
26 KT |
Hwange Colliery Black Rhinos Fc |
28/09 00:00 |
26 KT |
Caps United Fc Chicken Inn |
Lịch thi đấu Nữ Mỹ |
||
28/09 07:00 |
8 KT |
Houston Dash Womens North Carolina Courage Womens |
Lịch thi đấu Venezuela Cup |
||
28/09 03:00 |
tứ kết KT |
Zulia Urena Sc |
28/09 04:00 |
tứ kết KT |
Aragua Estudiantes Caracas SC |
28/09 06:00 |
tứ kết KT |
Carabobo Zamora Barinas |
28/09 06:00 |
tứ kết KT |
Mineros de Guayana Margarita |
Lịch thi đấu U19 Séc |
||
27/09 17:10 |
3 KT |
Viktoria Plzen U19[2] Hradec Kralove u19[6] |
Lịch thi đấu Libya |
||
27/09 20:30 |
1st phase KT |
Al Ahly Benghazi Al Korthabea |
Lịch thi đấu Nữ Nhật Bản |
||
27/09 16:00 |
15 KT |
Nữ Inac Kobe[2] Nữ Iga Kunoichi[9] |
Lịch thi đấu Cúp Quốc Gia Slovakia |
||
27/09 20:30 |
4 KT |
Mfk Spartak Medzev Trencin |
27/09 20:30 |
4 KT |
Namestovo Spartak Trnava |
27/09 20:30 |
4 KT |
Jednota Banova Mfk Lokomotiva Zvolen |
27/09 20:30 |
4 KT |
Malzenice Mfk Skalica |
27/09 20:30 |
4 KT |
Bela Dulice MFK Ruzomberok |
27/09 20:30 |
4 KT |
Odeva Lipany MSK Zilina |
27/09 20:30 |
4 KT |
Mfk Nova Dubnica Mfk Tatran Aos Liptovsky Mikulas |
27/09 20:30 |
4 KT |
Tj Iskra Borcice Lokomotiva Kosice |
27/09 20:30 |
4 KT |
Hrusovany DAC Dunajska Streda |
27/09 21:00 |
4 KT |
Slovan Simonovany Inter Bratislava |
27/09 21:00 |
4 KT |
Artmedia Petrzalka Poprad |
27/09 21:00 |
4 KT |
Novohrad Lucenec Nitra |
27/09 21:30 |
4 KT |
Fc Vydrany Spisska Nova Ves |
28/09 00:00 |
4 KT |
TJ Spartak Myjava Slovan Bratislava |
Lịch thi đấu Hạng 1 Ả rập Xê út |
||
27/09 20:00 |
3 KT |
Al Orubah Al Qaisoma |
27/09 22:15 |
3 KT |
Al Nahdha[3] Al Hazm[11] |
27/09 22:25 |
3 KT |
Al Shoalah[2] Al Watani[15] |
27/09 22:40 |
3 KT |
Al Mojzel Jeddah |
Lịch thi đấu Nam Anh |
||
28/09 01:45 |
9 KT |
Farnborough Town[13] Dorchester Town[19] |
28/09 01:45 |
9 KT |
Frome Town[11] Hereford[7] |
Lịch thi đấu U17 Châu Âu nữ |
||
27/09 16:00 |
KT |
Nữ Ireland U17 Nữ Romania U17 |
27/09 20:00 |
KT |
France Womens U17 Nữ Wales U17 |
27/09 21:00 |
KT |
Nữ Bosnia And Herzegovina U17[90] Nữ Hy Lạp U17 |
27/09 22:59 |
KT |
Nữ Đan Mạch U17 Nữ Kazakhstan U17 |
Lịch thi đấu Peru |
||
27/09 22:59 |
clausura KT |
Juan Aurich[(c)-13] Ayacucho Futbol Club[(c)-14] |
28/09 01:15 |
clausura KT |
Deportivo Union Comercio[(c)-15] Comerciantes Unidos[(c)-7] |
Lịch thi đấu Cúp Quốc Gia Colombia |
||
28/09 08:00 |
bán kết KT |
Deportivo Cali[COL D1(a)-6] Dep.Independiente Medellin[COL D1(a)-2] |
Lịch thi đấu Hạng nhất Mỹ |
||
28/09 02:00 |
loại KT |
Bethlehem Steel[16] Tampa Bay Rowdies[8] |
28/09 05:30 |
loại KT |
Penn Harrisburg Islanders[25] Ottawa Fury[21] |
28/09 06:30 |
loại KT |
Toronto Fc II[29] Louisville City[2] |
28/09 07:30 |
loại KT |
Sporting Kansas City ii[5] Los Angeles Galaxy 2[27] |
28/09 09:30 |
loại KT |
Portland Timbers B[30] Phoenix Rising Arizona U[8] |
28/09 09:30 |
loại KT |
Sacramento Republic Fc Real Monarchs Slc |
T2 | T3 | T4 | T5 | T6 | T7 | CN |
1 | 2 | 3 | ||||
4 | 5 | 6 | 7 | 8 | 9 | 10 |
11 | 12 | 13 | 14 | 15 | 16 | 17 |
18 | 19 | 20 | 21 | 22 | 23 | 24 |
25 | 26 | 27 | 28 | 29 | 30 | 31 |