Lịch thi đấu Cúp C1 Châu Âu |
||
27/07 21:00 |
3 KT |
Astana[KAZ PR-1] Celtic[SCO PR-1] |
28/07 00:15 |
3 KT |
Rosenborg[NOR D1-1] APOEL Nicosia |
28/07 00:30 |
3 KT |
Astra Ploiesti[ROM D1-14] Copenhagen[DEN SASL-1] |
28/07 01:30 |
3 KT |
Trencin[SVK D1-3] Legia Warszawa[POL D1-9] |
28/07 01:30 |
3 KT |
Fenerbahce[TUR D1-2] Monaco[FRA D1-3] |
28/07 01:45 |
3 KT |
Olympiakos Hapoel Beer Sheva[ISR D1-2] |
Lịch thi đấu Cúp C1 Nam Mỹ |
||
28/07 07:45 |
chung kết KT |
Atletico Nacional[COL D1-12] Independiente Jose Teran[ECU D1-5] |
Lịch thi đấu Hạng nhất Nga |
||
27/07 18:00 |
4 KT |
Sibir SKA Energiya Khabarovsk |
27/07 19:30 |
4 KT |
Yenisey Krasnoyarsk Zenit-2 St.Petersburg |
27/07 20:00 |
4 KT |
FK Tyumen Volgar-Gazprom Astrachan |
27/07 22:00 |
4 KT |
Neftekhimik Nizhnekamsk FK Khimki |
27/07 22:30 |
4 KT |
Mordovia Saransk Tambov |
27/07 22:30 |
4 KT |
Shinnik Yaroslavl Spartak Nalchik |
27/07 22:59 |
4 KT |
Kuban Krasnodar Ruan Tosno |
27/07 22:59 |
4 KT |
Sokol Luch-Energiya |
27/07 22:59 |
4 KT |
Fakel Voronezh Spartak Moscow II |
27/07 23:30 |
4 KT |
Dynamo Moscow Baltika |
Lịch thi đấu Malaysia Super League |
||
27/07 20:00 |
16 KT |
Terengganu[7] PDRM[9] |
Lịch thi đấu Indonesia |
||
27/07 16:00 |
7 KT |
Sriwijaya Palembang Perseru Serui |
27/07 16:00 |
7 KT |
Gresik United Mitra Kukar |
27/07 19:00 |
7 KT |
Bali United Pstni |
Lịch thi đấu Hạng 2 Hàn Quốc |
||
27/07 17:00 |
25 KT |
Goyang Hi Busan I'Park |
27/07 17:00 |
25 KT |
Gyeongnam FC Chungju Hummel |
27/07 17:30 |
25 KT |
Bucheon 1995 Chungnam Asan |
27/07 18:00 |
25 KT |
Anyang Daejeon Citizen |
27/07 18:00 |
25 KT |
Seoul E Land Daegu FC |
Lịch thi đấu International Champions Cup |
||
28/07 06:30 |
north america KT |
Real Madrid[SPA D1-2] Paris Saint Germain[FRA D1-1] |
28/07 08:30 |
north america KT |
Bayern Munich[GER D1-1] AC Milan[ITA D1-7] |
Lịch thi đấu Costa Rica |
||
28/07 09:00 |
Apertura KT |
Municipal Liberia Limon |
28/07 09:00 |
Apertura KT |
Herediano Alajuelense |
28/07 09:00 |
Apertura KT |
Deportivo Saprissa Cartagines Deportiva SA |
Lịch thi đấu Litva |
||
27/07 22:15 |
19 KT |
Atlantas Klaipeda[2] Spyris Kaunas[8] |
27/07 23:30 |
19 KT |
FK Zalgiris Vilnius[1] Lietava Jonava[6] |
Lịch thi đấu AFF Cup Nữ |
||
27/07 15:30 |
bảng KT |
Australia Womens U20 Nữ Malaysia |
27/07 18:30 |
bảng KT |
Nữ Myanmar Timor Leste Womens |
Lịch thi đấu Guatemala |
||
28/07 01:00 |
apertura KT |
CD Malacateco Csyd Carcha |
28/07 01:30 |
apertura KT |
CSD Municipal Deportivo Mictlan |
28/07 04:00 |
apertura KT |
Guastatoya Club Comunicaciones |
28/07 04:30 |
apertura KT |
Antigua Gfc[4] CD Suchitepequez[11] |
28/07 07:10 |
apertura KT |
Xelaju MC Deportivo Petapa |
28/07 08:00 |
apertura KT |
Coban Imperial CD Marquense |
Lịch thi đấu Scotland League Cup |
||
28/07 01:45 |
bảng KT |
Arbroath Cowdenbeath |
28/07 01:45 |
bảng KT |
Cove Rangers Montrose |
28/07 01:45 |
bảng KT |
Edinburgh City Hamilton FC |
Lịch thi đấu Giao Hữu |
||
27/07 16:00 |
tháng 7 KT |
Clube Desportivo Trofense Famalicao |
27/07 16:00 |
tháng 7 KT |
Pinhalnovense Real Sport |
27/07 18:30 |
tháng 7 KT |
Beijing Beikong[CHA D1-4] Wellington Phoenix[AUS D1-9] |
27/07 21:30 |
tháng 7 KT |
Baia Zugdidi[GEO D1-14] Al-Raed[KSA PR-12] |
27/07 21:30 |
tháng 7 KT |
Larisa[GRE D2-1] Kerkyra[GRE D2-2] |
27/07 21:30 |
tháng 7 KT |
Atalanta[ITA D1-13] Chiasso[SUI D2-6] |
27/07 22:00 |
tháng 7 KT |
RB Leipzig[GER D2-2] Wurzburger Kickers[GER D3-3] |
27/07 22:00 |
tháng 7 KT |
Palermo[ITA D1-17] Al Wehda Mecca[KSA PR-9] |
27/07 22:00 |
tháng 7 KT |
EN Paralimni[CYP D1-13] Doxa Katokopias[CYP D1-9] |
27/07 22:00 |
tháng 7 KT |
Pardubice[CZE D2-6] Slovan Liberec U21 |
27/07 22:05 |
tháng 7 KT |
Pro Vercelli[ITA D2-17] Pro Piacenza |
27/07 22:30 |
tháng 7 KT |
Chievo[ITA D1-9] Cittadella[ITA C1-A1] |
27/07 22:30 |
tháng 7 KT |
Perugia[ITA D2-10] Panaitolikos Agrinio |
27/07 22:30 |
tháng 7 KT |
Feralpisalo Sampdoria[ITA D1-15] |
27/07 22:59 |
tháng 7 KT |
Freiburg[GER D2-1] Rizespor[TUR D1-13] |
27/07 22:59 |
tháng 7 KT |
Feirense[POR D1-16] Penafiel[POR D2-12] |
27/07 22:59 |
tháng 7 KT |
Brescia[ITA D2-11] Giana[ITA C1-A12] |
27/07 22:59 |
tháng 7 KT |
Ajka[HUN D2E-16] Heviz |
27/07 22:59 |
tháng 7 KT |
Kayserispor[TUR D1-15] Al-Ettifaq[KSA D1-1] |
27/07 22:59 |
tháng 7 KT |
Nafta Zalaegerszegi TE[HUN D2E-3] |
27/07 22:59 |
tháng 7 KT |
Stechovice[CZE CFL-16] Spolana Neratovice |
27/07 22:59 |
tháng 7 KT |
Lyon la Duchere Jura Sud Foot[FRA D4-38] |
27/07 22:59 |
tháng 7 KT |
Fk Graffin Vlasim[CZE D2-7] Meteor Praha |
27/07 22:59 |
tháng 7 KT |
FK Bezanija[SER D2-5] BSK Borca[SER D2-9] |
27/07 22:59 |
tháng 7 KT |
Slavia Kromeriz Prerov |
27/07 23:15 |
tháng 7 KT |
Bayer Leverkusen[GER D1-3] Porto[POR D1-7] |
27/07 23:20 |
tháng 7 KT |
Greuther Furth[GER D2-9] Akhisar Bld.Geng[TUR D1-8] |
27/07 23:25 |
tháng 7 KT |
Sirens Pembroke Athleta[MAL D1 PO-8] |
27/07 23:30 |
tháng 7 KT |
Besiktas[TUR D1-1] Hoffenheim[GER D1-15] |
27/07 23:30 |
tháng 7 KT |
Athletic Bilbao[SPA D1-5] Sporting de Gijon[SPA D1-17] |
27/07 23:30 |
tháng 7 KT |
Hannover 96 Erzgebirge Aue |
27/07 23:30 |
tháng 7 KT |
Alcorcon[SPA D2-8] Hajer[KSA PR-14] |
27/07 23:30 |
tháng 7 KT |
Vizela Vilaverdense |
27/07 23:30 |
tháng 7 KT |
SSV Jahn Regensburg Hatta[UAE D1-1] |
27/07 23:30 |
tháng 7 KT |
Alcorcon[SPA D2-8] Al Ahli Jeddah[KSA PR-1] |
27/07 23:35 |
tháng 7 KT |
Villarreal B Porto B[POR D2-1] |
28/07 00:00 |
tháng 7 KT |
Twente Enschede[HOL D1-13] Southampton[ENG PR-6] |
28/07 00:00 |
tháng 7 KT |
Racing Union Luxemburg[LUX D1-8] Oud Heverlee[BEL D2-7] |
28/07 00:00 |
tháng 7 KT |
Konyaspor[TUR D1-3] Real Sociedad[SPA D1-9] |
28/07 00:00 |
tháng 7 KT |
UD Logrones Alaves[SPA D2-1] |
28/07 00:00 |
tháng 7 KT |
VVV Venlo[HOL D2-2] Al Shabab Ksa[KSA PR-6] |
28/07 00:00 |
tháng 7 KT |
Fatima Al-Garrafa[QAT D1-9] |
28/07 00:00 |
tháng 7 KT |
Alaves[SPA D2-1] UD Logrones |
28/07 00:00 |
tháng 7 KT |
Levante[SPA D1-20] Murcia[SPA D3-2] |
28/07 00:00 |
tháng 7 KT |
Lorient[FRA D1-15] Nantes[FRA D1-14] |
28/07 00:00 |
tháng 7 KT |
Babite[LAT D2-1] Monarhs |
28/07 00:00 |
tháng 7 KT |
Novigrad Istra 1961[CRO D1-9] |
28/07 00:05 |
tháng 7 KT |
Moreirense[POR D1-10] CD Nacional[POR D1-13] |
28/07 00:30 |
tháng 7 KT |
Roda JC Kerkrade[HOL D1-14] Mallorca[SPA D2-17] |
28/07 00:30 |
tháng 7 KT |
Bursaspor[TUR D1-11] SK Vorwarts Steyr[AUS D3-12] |
28/07 00:30 |
tháng 7 KT |
Montpellier[FRA D1-12] Toulouse[FRA D1-17] |
28/07 00:30 |
tháng 7 KT |
Malaga B Cadiz[SPA D3-64] |
28/07 00:30 |
tháng 7 KT |
Royal Antwerp Berchem Sport |
28/07 00:30 |
tháng 7 KT |
Olympia Wijgmaal KSK Heist |
28/07 00:45 |
tháng 7 KT |
Caldas Oriental Lisboa[POR D2-23] |
28/07 01:00 |
tháng 7 KT |
AFC Wimbledon[ENG L2-7] Crystal Palace[ENG PR-15] |
28/07 01:00 |
tháng 7 KT |
OJC Rosmalen RKC Waalwijk[HOL D2-18] |
28/07 01:00 |
tháng 7 KT |
Coruxo CD Lugo[SPA D2-14] |
28/07 01:00 |
tháng 7 KT |
UE Llagostera Barcelona B |
28/07 01:00 |
tháng 7 KT |
Gimnastica Torrelavega Racing de Santander |
28/07 01:00 |
tháng 7 KT |
Ue Cornella Terrassa |
28/07 01:05 |
tháng 7 KT |
Albacete UCAM Murcia[SPA D3-61] |
28/07 01:15 |
tháng 7 KT |
Bognor Regis Town[ENG RYM-2] Portsmouth[ENG L2-1] |
28/07 01:30 |
tháng 7 KT |
Fuenlabrada Leganes[SPA D2-2] |
28/07 01:30 |
tháng 7 KT |
Toledo[SPA D3-G2-4] Rayo Vallecano[SPA D1-18] |
28/07 01:30 |
tháng 7 KT |
Bradford Park Avenue[ENG CN-17] Bradford AFC[ENG L1-5] |
28/07 01:30 |
tháng 7 KT |
Gateshead[ENG Conf-20] Fleetwood Town[ENG L1-19] |
28/07 01:30 |
tháng 7 KT |
Gainsborough Trinity[ENG CN-16] Grimsby Town[ENG L2-15] |
28/07 01:30 |
tháng 7 KT |
Harrogate Town[ENG CN-10] York City[ENG Conf-4] |
28/07 01:35 |
tháng 7 KT |
Valletta FC[MAL D1 PO-2] St Andrews[MAL D1 PO-9] |
28/07 01:35 |
tháng 7 KT |
Farsley Celtic Leeds United U21[ENG U21D2-12] |
28/07 01:40 |
tháng 7 KT |
Chorley[ENG CN-20] Bolton Wanderers U21[ENG U21D2-11] |
28/07 01:45 |
tháng 7 KT |
Buxton FC[ENG-N PR-11] Burton Albion FC[ENG L1-2] |
28/07 01:45 |
tháng 7 KT |
SL Benfica[POR D1-5] Torino[ITA D1-12] |
28/07 01:45 |
tháng 7 KT |
Swindon[ENG L1-16] Swansea City[ENG PR-12] |
28/07 01:45 |
tháng 7 KT |
Port Vale[ENG L1-12] Birmingham[ENG LCH-10] |
28/07 01:45 |
tháng 7 KT |
Sheffield United[ENG L1-11] Derby County[ENG LCH-5] |
28/07 01:45 |
tháng 7 KT |
Gloucester City[ENG CN-13] Solihull Moors[ENG Conf-24] |
28/07 01:45 |
tháng 7 KT |
Grays Athletic[ENG RYM-15] AFC Hornchurch |
28/07 01:45 |
tháng 7 KT |
Basingstoke Town[ENG CS-22] Gosport Borough[ENG CS-9] |
28/07 01:45 |
tháng 7 KT |
Concord Rangers[ENG CS-10] Braintree Town[ENG Conf-16] |
28/07 01:45 |
tháng 7 KT |
Hednesford Town Crewe Alexandra U21[ENG U21D2-13] |
28/07 01:45 |
tháng 7 KT |
Whitehawk[ENG CS-5] Brighton Hove Albion U21 |
28/07 02:00 |
tháng 7 KT |
Sevilla[SPA D3-63] Osasuna[SPA D2-6] |
28/07 02:00 |
tháng 7 KT |
Aguilas CF Almeria[SPA D2-18] |
28/07 02:00 |
tháng 7 KT |
UD Badajoz Extremadura |
28/07 03:00 |
tháng 7 KT |
Kari Akranes Reynir Sandgerdi |
28/07 06:30 |
tháng 7 KT |
Orlando City[MLS-15] Stoke City[ENG PR-9] |
28/07 07:00 |
tháng 7 KT |
Inter Milan[ITA D1-4] Estudiantes La Plata[ARG D1-4] |
Lịch thi đấu Cúp Quốc Gia Brazil |
||
28/07 05:30 |
3.2 KT |
Ponte Preta[BRA D1-8] Figueirense (SC)[BRA D1-17] |
28/07 05:30 |
KT |
Paysandu (PA)[BRA D2-15] Juventude[BRA D3-8] |
28/07 05:30 |
3.2 KT |
Botafogo[BRA D1-16] Bragantino[BRA D2-17] |
28/07 05:30 |
3.2 KT |
Chapecoense SC[BRA D1-13] Atletico Paranaense[BRA D1-5] |
28/07 05:30 |
3.2 KT |
Paysandu (PA) Juventude |
28/07 07:45 |
3.2 KT |
Ypiranga Rs[BRA D3-55] Fluminense[BRA D1-10] |
28/07 07:45 |
3.2 KT |
Santos SE do Gama DF |
Lịch thi đấu Cúp Quốc Gia Mexico |
||
28/07 07:00 |
KT |
Morelia[MEX D1-16] Alebrijes De Oaxaca[MEX D2-6] |
28/07 08:30 |
KT |
Leones Univ Guadalajara[MEX D2-4] CDSyC Cruz Azul[MEX D1-7] |
28/07 09:35 |
KT |
Csyd Dorados De Sinaloa[MEX D2-2] Queretaro FC[MEX D1-3] |
Lịch thi đấu Hạng 3 Thụy Điển Nam Gotaland |
||
28/07 00:00 |
10 KT |
IFK Hassleholm Lunds BK |
Lịch thi đấu Cúp Quốc Gia Ba Lan |
||
28/07 00:00 |
Round 1 KT |
Stal Mielec[POL D4-1] Wisla Plock[POL D1-7] |
Lịch thi đấu Cúp Argentina |
||
28/07 04:10 |
2 KT |
Argentinos Juniors Deportivo Laferrere |
28/07 07:10 |
2 KT |
Belgrano CA Brown Adrogue |
Lịch thi đấu Australia FFA Cup |
||
27/07 16:30 |
1 KT |
Far North Queensland Bulls Edgeworth Eagles |
27/07 16:30 |
1 KT |
Blacktown City Demons[AUS NSW-2] Sydney United[AUS NSW-1] |
27/07 16:30 |
1 KT |
Hume City[AUS VPL-5] Marconi Stallions[AUS NSWSL-8] |
27/07 16:30 |
1 KT |
Shamrock Rovers Darwin Brisbane Strikers |
Lịch thi đấu Cúp Quốc Gia Iceland |
||
28/07 02:15 |
bán kết KT |
UMF Selfoss[ICE D1-6] Valur[ICE PR-8] |
Lịch thi đấu Hạng nhất Iceland |
||
28/07 01:15 |
13 KT |
Fram Reykjavik[8] Thor Akureyri[5] |
28/07 02:15 |
13 KT |
Ka Akureyri[1] Haukar[10] |
28/07 02:20 |
13 KT |
HK Kopavog[9] Leiknir Reykjavik[3] |
28/07 02:30 |
13 KT |
Fjardabyggd[7] Leiknir F[12] |
28/07 03:30 |
13 KT |
Grindavik[2] Huginn[11] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Iceland |
||
28/07 02:00 |
13 KT |
Hottur Egilsstadir Vestri |
28/07 02:15 |
13 KT |
Magni[4] Kf Fjallabyggdar[12] |
28/07 02:15 |
13 KT |
Kfr Aegir Umf Afturelding |
28/07 02:15 |
13 KT |
Ir Reykjavik Umf Njardvik |
Lịch thi đấu Đảo Faroe |
||
28/07 00:30 |
18 KT |
Ab Argir NSI Runavik |
Lịch thi đấu Zimbabwe |
||
27/07 20:00 |
13 KT |
Tsholotsho Mutare City |
27/07 20:00 |
13 KT |
Highlanders Fc Triangle Fc |
Lịch thi đấu Libya |
||
27/07 22:59 |
group b KT |
Al-tirsana Al Wehda Lby |
27/07 22:59 |
group b KT |
Al-madina Khaleej Sirte |
27/07 22:59 |
group b KT |
Al Mahalla Al Sharara |
Lịch thi đấu Hạng 3 Thụy Điển Norrland |
||
28/07 00:00 |
14 KT |
Harnosands FF Anundsjo If |
Lịch thi đấu COTIF Tournament |
||
28/07 00:00 |
bảng KT |
Costa Rica U20 Morocco U20 |
28/07 02:15 |
bảng KT |
Tây Ban Nha U20 Mauritania U20 |
28/07 04:15 |
bảng KT |
Mexico U20 Qatar U20 |
Lịch thi đấu Cúp Quốc Gia Colombia |
||
28/07 03:30 |
2 KT |
La Equidad Cucuta |
28/07 06:25 |
2 KT |
Atletico Junior Barranquilla Deportivo Pasto |
28/07 07:30 |
2 KT |
Deportes Tolima Millonarios |
T2 | T3 | T4 | T5 | T6 | T7 | CN |
1 | 2 | 3 | ||||
4 | 5 | 6 | 7 | 8 | 9 | 10 |
11 | 12 | 13 | 14 | 15 | 16 | 17 |
18 | 19 | 20 | 21 | 22 | 23 | 24 |
25 | 26 | 27 | 28 | 29 | 30 | 31 |