Lịch thi đấu Nga |
||
27/05 20:00 |
xuống hạng KT |
Tom Tomsk Kuban Krasnodar |
27/05 20:00 |
xuống hạng KT |
Tom Tomsk Kuban Krasnodar |
27/05 22:59 |
xuống hạng KT |
FK Anzhi Volgar-Gazprom Astrachan |
27/05 22:59 |
xuống hạng KT |
FK Anzhi Volgar-Gazprom Astrachan |
Lịch thi đấu Nhà nghề Mỹ MLS |
||
28/05 08:35 |
loại KT |
Sporting Kansas City[8] Washington DC United[15] |
Lịch thi đấu Hạng 3 Pháp |
||
28/05 00:00 |
33 KT |
Colmar[15] Amiens[3] |
28/05 00:00 |
33 KT |
Epinal[18] Chambly[7] |
28/05 00:00 |
33 KT |
Frejus Saint-Raphael[17] US Boulogne[11] |
28/05 00:00 |
33 KT |
Sedan[9] Chateauroux[5] |
28/05 00:00 |
33 KT |
Les Herbiers[16] GS Consolat Marseille[4] |
28/05 00:00 |
33 KT |
Orleans US 45[2] Avranches[8] |
28/05 00:00 |
33 KT |
ASM Belfortaine[14] Strasbourg[1] |
28/05 00:00 |
33 KT |
Dunkerque[6] Bastia CA[12] |
28/05 00:00 |
33 KT |
AS Beziers Vendee Lucon |
Lịch thi đấu Bulgaria |
||
27/05 22:00 |
36 KT |
Botev Plovdiv Ludogorets Razgrad |
Lịch thi đấu Trung Quốc |
||
27/05 18:35 |
11 KT |
ShenHua SVA FC[5] Tianjin Teda[6] |
Lịch thi đấu Hạng Nhất Thụy Sỹ |
||
28/05 00:45 |
36 KT |
Aarau Schaffhausen |
28/05 00:45 |
36 KT |
Le Mont LS Neuchatel Xamax |
28/05 00:45 |
36 KT |
Wil 1900 Lausanne Sports |
28/05 00:45 |
36 KT |
Winterthur Chiasso |
Lịch thi đấu Hạng 2 Brazil |
||
28/05 05:15 |
4 KT |
CRB AL[16] Criciuma[3] |
28/05 06:30 |
4 KT |
Goias[11] Brasil De Pelotas Rs[5] |
28/05 06:30 |
4 KT |
Parana PR[12] Oeste FC[9] |
28/05 07:30 |
4 KT |
Nautico PE[15] Sampaio Correa[20] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Argentina |
||
28/05 08:00 |
18 KT |
Gimnasia Jujuy[4] Villa Dalmine[11] |
28/05 08:15 |
18 KT |
Talleres Cordoba[1] Boca Unidos[2] |
Lịch thi đấu Indonesia |
||
27/05 16:00 |
5 KT |
Pusamania Borneo Bhayangkara Surabaya United |
27/05 21:00 |
5 KT |
Arema Malang Gresik United |
Lịch thi đấu Toulon Tournament |
||
27/05 22:15 |
KT |
Nhật Bản U23 Anh U21 |
Lịch thi đấu Latvia |
||
27/05 22:00 |
9 KT |
Daugava Daugavpils[8] Spartaks Jurmala[3] |
Lịch thi đấu Ai Cập |
||
28/05 00:00 |
30 KT |
Tala Al Jaish Misr El Maqasah |
Lịch thi đấu Giao Hữu |
||
27/05 21:00 |
tháng 5 KT |
Arema Malang Gresik United |
27/05 22:30 |
tháng 5 KT |
Slovakia[32] Georgia[123] |
27/05 22:59 |
tháng 5 KT |
Séc[29] Malta[164] |
27/05 23:05 |
tháng 5 KT |
Togo[103] Zambia[78] |
28/05 00:00 |
tháng 5 KT |
Ghana[38] Guinea[58] |
28/05 00:20 |
tháng 5 KT |
Nigeria[67] Mali[65] |
28/05 01:00 |
tháng 5 KT |
Ma rốc[64] Congo[59] |
28/05 01:30 |
tháng 5 KT |
Croatia[23] Moldova[156] |
28/05 01:45 |
tháng 5 KT |
Anh[10] Australia[50] |
28/05 01:45 |
tháng 5 KT |
CH Ireland[31] Hà Lan[17] |
28/05 01:45 |
tháng 5 KT |
Bắc Ireland[26] Belarus[77] |
28/05 03:00 |
tháng 5 KT |
Venezuela Womens[64] Nữ Colombia[24] |
28/05 06:00 |
tháng 5 KT |
Uruguay[9] Trinidad & Tobago[53] |
28/05 06:00 |
tháng 5 KT |
Argentina[1] Honduras[86] |
28/05 06:40 |
tháng 5 KT |
Chile[3] Jamaica[54] |
28/05 09:00 |
tháng 5 KT |
Costa Rica[25] Venezuela[74] |
Lịch thi đấu Hạng 3 Áo vùng Mitte |
||
27/05 23:30 |
KT |
Sturm Graz Amat.[12] SC Weiz[13] |
27/05 23:30 |
KT |
Union St.florian[3] TSV Hartberg[2] |
27/05 23:30 |
KT |
Union Gurten[10] SV Allerheiligen[8] |
27/05 23:30 |
KT |
Blau Weiss Linz[1] SK Vorwarts Steyr[11] |
27/05 23:30 |
KT |
Lafnitz[7] SC Kalsdorf[4] |
Lịch thi đấu Hạng 3 Thụy Điển Nam Gotaland |
||
28/05 00:00 |
9 KT |
Ifk Berga Lindsdals IF |
Lịch thi đấu Nam Úc Premier League |
||
27/05 16:00 |
12 KT |
Modbury Jets White City Woodville |
Lịch thi đấu Macao |
||
27/05 18:30 |
17 KT |
Chuac Lun[10] Sporting Macau[3] |
Lịch thi đấu Victorian Úc |
||
27/05 17:30 |
14 KT |
Port Melbourne Sharks[7] Oakleigh Cannons[6] |
27/05 17:30 |
14 KT |
Richmond[13] Hume City[5] |
Lịch thi đấu Algeria |
||
27/05 23:30 |
30 KT |
Usm El Harrach Rc Relizane |
27/05 23:30 |
30 KT |
Usm Blida Usm Alger |
27/05 23:30 |
30 KT |
Rc Arba Cs Constantine |
27/05 23:30 |
30 KT |
Na Hussein Dey Mo Bejaia |
27/05 23:30 |
30 KT |
Mc Alger Es Setif |
27/05 23:30 |
30 KT |
Js Kabylie Mc Oran |
27/05 23:30 |
30 KT |
Drb Tadjenant Cr Belouizdad |
27/05 23:30 |
30 KT |
Asm Oran Js Saoura |
Lịch thi đấu Hạng 2 Ukraina |
||
27/05 21:00 |
29 KT |
Desna Chernihiv[8] Fk Avanhard Kramatorsk[13] |
27/05 21:00 |
29 KT |
Sumy[14] Naftovik Ukrnafta[9] |
27/05 21:00 |
29 KT |
Hirnyk Sport[11] Fk Poltava[10] |
27/05 21:00 |
29 KT |
Illichivets mariupol[4] Zirka Kirovohrad[1] |
27/05 21:00 |
29 KT |
Ternopil[15] Mfk Vodnyk Mikolaiv[7] |
27/05 21:00 |
29 KT |
Obolon Kiev Helios Kharkiv |
27/05 21:00 |
29 KT |
Cherkaskyi Dnipro Dinamo Kyiv B |
27/05 21:00 |
29 KT |
Hirnik Kryvyi Rih Nyva Ternopil |
Lịch thi đấu Hạng 2 Israel |
||
27/05 20:00 |
prom./relegation playoff KT |
Kfar Kasem Hapoel Jerusalem |
Lịch thi đấu Hạng 2 Thổ Nhĩ Kỳ |
||
27/05 22:59 |
playoff KT |
Alanyaspor Adana Demirspor |
Lịch thi đấu Colombia |
||
28/05 06:00 |
apertura KT |
Alianza Petrolera[20] Fortaleza CEIF[19] |
28/05 08:00 |
apertura KT |
Inter Palmira[7] Envigado[15] |
Lịch thi đấu Cúp quốc gia Singapore |
||
27/05 18:45 |
preliminary KT |
Geylang United FC[SIN D1-4] Singapore Warriors[SIN D1-7] |
Lịch thi đấu Hạng nhất Colombia |
||
28/05 03:00 |
regular season KT |
Barranquilla Universitario De Popayan |
Lịch thi đấu Hạng 2 Phần Lan |
||
27/05 22:30 |
7 KT |
Jyvaskyla JK[3] Kpv[1] |
Lịch thi đấu Uzbekistan |
||
27/05 19:00 |
10 KT |
Obod Tashkent Sogdiana Jizak |
Lịch thi đấu Queensland Úc |
||
27/05 16:30 |
12 KT |
Redlands United FC Palm Beach Sharks |
Lịch thi đấu U21 Victorian Úc |
||
27/05 15:30 |
KT |
Port Melbourne Sharks Sc U21[14] Oakleigh Cannons U21[8] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Moldova |
||
27/05 22:00 |
26 KT |
Sfintul Gheorghe Codru Lozova |
Lịch thi đấu Hạng 2 Slovakia |
||
27/05 22:59 |
Championship Group KT |
Nitra MFK Kosice |
Lịch thi đấu Hạng 2 Armenia |
||
27/05 20:00 |
28 KT |
Ararat Yerevan 2 Gandzasar Kapan B |
27/05 20:00 |
28 KT |
Banants B Ulisses Yerevan B |
27/05 20:00 |
28 KT |
Pyunik B Mika Ashtarak B |
Lịch thi đấu Hạng 3 Thụy Điển Nam Svealand |
||
28/05 00:00 |
9 KT |
Karlslunds If Hfk Eskilstuna City FK |
Lịch thi đấu Hạng 2 Litva |
||
27/05 22:00 |
10 KT |
Baltija Panevezys[4] Fk Zalgiris Vilnius 2[7] |
27/05 22:59 |
10 KT |
Minija[16] Palanga[3] |
28/05 00:30 |
10 KT |
Banga Gargzdai[9] Trakai Ii[11] |
Lịch thi đấu Zimbabwe |
||
27/05 20:00 |
8 KT |
Harare City Chapungu United |
Lịch thi đấu Nữ Mỹ |
||
28/05 06:05 |
5 KT |
Western New York Flash Womens Boston Breakers Womens |
Lịch thi đấu Tasmania Premier League Úc |
||
27/05 17:00 |
10 KT |
Hobart Zebras Clarence United |
Lịch thi đấu VL U21 Châu Âu |
||
27/05 22:59 |
bảng KT |
Ukraine U21 FYR Macedonia U21 |
Lịch thi đấu U19 Séc |
||
27/05 19:00 |
37 KT |
Brno U19[2] Pardubice U19[19] |
27/05 21:00 |
37 KT |
Hradec Kralove u19[5] Zlin U19[16] |
Lịch thi đấu Libya |
||
27/05 22:30 |
group b KT |
Al-madina Al Wehda Lby |
27/05 22:30 |
group b KT |
Al Sharara Abilashehar |
Lịch thi đấu Peru |
||
28/05 01:15 |
clausura KT |
Dep. San Martin Alianza Atletico |
28/05 03:30 |
clausura KT |
Utc Cajamarca Comerciantes Unidos |
28/05 08:00 |
clausura KT |
Juan Aurich[8] Melgar[7] |
Lịch thi đấu Hạng nhất Mỹ |
||
28/05 08:05 |
loại KT |
Colorado Springs Switchbacks Orange County Fc |
T2 | T3 | T4 | T5 | T6 | T7 | CN |
1 | 2 | 3 | ||||
4 | 5 | 6 | 7 | 8 | 9 | 10 |
11 | 12 | 13 | 14 | 15 | 16 | 17 |
18 | 19 | 20 | 21 | 22 | 23 | 24 |
25 | 26 | 27 | 28 | 29 | 30 | 31 |