Lịch thi đấu Pháp |
||
27/04 23:30 |
35 KT |
Lille Angers SCO |
Lịch thi đấu Cúp C1 Châu Âu |
||
28/04 01:45 |
Semifinal KT |
Atletico Madrid[SPA D1-2] Bayern Munich[GER D1-1] |
Lịch thi đấu AFC CUP |
||
27/04 16:30 |
bảng KT |
Ayeyawady United Johor FC[MAS SL-2] |
27/04 18:00 |
bảng KT |
Maziya S&RC Mohun Bagan[IND D1-2] |
27/04 19:00 |
bảng KT |
Al-Wahda Damascus[SYR D1-4] Al Oruba Sur[OMA D1-3] |
27/04 19:00 |
bảng KT |
South China[HK PR-3] Yangon United |
27/04 20:30 |
bảng KT |
Bengaluru[IND D1-1] Chanthabouly |
27/04 21:00 |
bảng KT |
Ahli Al Khalil Al-Muharraq |
27/04 22:00 |
bảng KT |
Fnjaa SC[OMA D1-1] Al-Jaish Damascus[SYR D1-1] |
27/04 22:59 |
bảng KT |
Al Quwa Al Jawiya Shabab Al Dhaheriya |
Lịch thi đấu Cúp C1 Nam Mỹ |
||
28/04 05:30 |
8th finals KT |
Racing Club[ARG D1-14] Atletico Mineiro[BRA D1-2] |
28/04 07:45 |
8th finals KT |
Gremio[BRA D1-3] Rosario Central[ARG D1-9] |
28/04 07:45 |
8th finals KT |
Nacional Montevideo[URU D1-2] Corinthians Paulista[BRA D1-1] |
Lịch thi đấu Thụy Điển |
||
27/04 23:30 |
6 KT |
IFK Goteborg Malmo FF |
27/04 23:30 |
6 KT |
Jonkopings Sodra IF Falkenbergs FF |
27/04 23:30 |
6 KT |
Ostersunds FK Orebro |
Lịch thi đấu Nhà nghề Mỹ MLS |
||
28/04 06:05 |
loại KT |
New York City Fc[15] Montreal Impact[4] |
28/04 06:35 |
loại KT |
New England Revolution[11] Portland Timbers[12] |
28/04 09:35 |
loại KT |
Vancouver Whitecaps FC[16] Sporting Kansas City[6] |
Lịch thi đấu Cúp Quốc Gia Hy Lạp |
||
27/04 21:00 |
Semifinal KT |
Olympiakos PAOK Saloniki |
Lịch thi đấu Đảo Sip |
||
27/04 20:00 |
vô địch KT |
Anorthosis Famagusta FC[3] Apollon Limassol FC[5] |
27/04 20:00 |
vô địch KT |
Omonia Nicosia FC[4] Nea Salamis[6] |
27/04 20:00 |
xuống hạng KT |
Aris Limassol[6] AEL Limassol[2] |
27/04 20:00 |
xuống hạng KT |
Doxa Katokopias[3] Ethnikos Achnas[4] |
27/04 20:00 |
xuống hạng KT |
AEP Paphos[5] Ermis Aradippou[1] |
Lịch thi đấu Andorra |
||
28/04 01:30 |
championship playoff KT |
Lusitanos la Posa UE Sant Julia |
Lịch thi đấu Serbia |
||
27/04 22:59 |
vô địch KT |
Crvena Zvezda[5] Cukaricki[1] |
Lịch thi đấu Thái Lan |
||
27/04 18:00 |
8 KT |
Navy Ratchaburi FC |
27/04 18:00 |
8 KT |
Chonburi Shark FC Army United |
27/04 18:00 |
8 KT |
Sukhothai Osotspa Saraburi FC |
27/04 18:00 |
8 KT |
Chiangrai United[6] Bangkok Glass Pathum[1] |
27/04 19:00 |
8 KT |
Buriram United Muang Thong United |
27/04 19:00 |
8 KT |
Sisaket Nakhon Ratchasima |
27/04 19:00 |
8 KT |
Samut Prakan City[18] BB-Chulalongkorn Univ. FC[17] |
27/04 20:00 |
8 KT |
Suphanburi FC Chainat FC |
27/04 20:00 |
8 KT |
Bangkok United FC[3] BEC Tero Sasana[13] |
Lịch thi đấu Slovenia |
||
27/04 22:59 |
32 KT |
Krsko Posavlje NK Rudar Velenje |
Lịch thi đấu Nam Phi |
||
27/04 20:00 |
26 KT |
Jomo Cosmos[15] Bloemfontein Celtic[12] |
27/04 20:00 |
26 KT |
Cape Town City[5] Lamontville Golden Arrows[11] |
27/04 20:00 |
26 KT |
Chippa United FC[8] Platinum Stars[3] |
27/04 22:30 |
26 KT |
Ajax Cape Town[10] Mamelodi Sundowns[1] |
28/04 00:30 |
26 KT |
Orlando Pirates[6] Polokwane City[13] |
28/04 00:30 |
26 KT |
Pretoria Univ[14] Kaizer Chiefs FC[4] |
Lịch thi đấu Maroc |
||
27/04 23:30 |
25 KT |
Union Touarga Sport Rabat[2] Olympique de Safi[14] |
27/04 23:30 |
25 KT |
Kawkab de Marrakech[15] Wydad Casablanca[1] |
Lịch thi đấu Litva |
||
27/04 22:15 |
9 KT |
Atlantas Klaipeda[2] Suduva[4] |
27/04 23:30 |
9 KT |
FK Zalgiris Vilnius[3] Stumbras[6] |
Lịch thi đấu Honduras |
||
28/04 04:30 |
clausura KT |
Marathon[5] Real Sociedad Tocoa[2] |
28/04 08:00 |
clausura KT |
CD Vida CD Motagua |
28/04 08:00 |
clausura KT |
CD Olimpia CD Victoria |
28/04 08:00 |
clausura KT |
Platense Juticalpa |
28/04 08:15 |
clausura KT |
Honduras Progreso Real Espana |
Lịch thi đấu El Salvador |
||
28/04 03:30 |
Clausura KT |
Cd Pasaquina Atletico Marte |
28/04 06:30 |
Clausura KT |
CD Universidad de El Salvador Sonsonate |
28/04 07:30 |
Clausura KT |
Santa Tecla Cd Chalatenango |
28/04 08:00 |
Clausura KT |
Isidro Metapan CD Dragon |
28/04 08:00 |
Clausura KT |
Aguila CD FAS |
28/04 08:15 |
Clausura KT |
Alianza Juventud Independiente |
Lịch thi đấu Bolivia |
||
28/04 02:00 |
clausura KT |
Atletico Ciclon Blooming |
28/04 07:00 |
clausura KT |
Oriente Petrolero San Jose |
28/04 07:00 |
clausura KT |
Jorge Wilstermann Sport Boys Warnes |
28/04 07:00 |
clausura KT |
Real Potosi[12] Bolivar[6] |
Lịch thi đấu Cúp Quốc Gia Na Uy |
||
27/04 22:59 |
2 KT |
Ff Lillehammer Lillestrom[NOR D1-8] |
27/04 22:59 |
2 KT |
Mjolner Tromso IL[NOR D1-12] |
27/04 22:59 |
2 KT |
Byasen Toppfotball[NOR D2-12] Rosenborg[NOR D1-1] |
27/04 22:59 |
2 KT |
Kjelsas IL Sandefjord[NOR AL-8] |
27/04 22:59 |
2 KT |
FK Vidar[NOR D2-7] Bryne[NOR AL-6] |
27/04 22:59 |
2 KT |
Asker Mjondalen[NOR AL-11] |
27/04 22:59 |
2 KT |
Vindbjart Jerv[NOR AL-9] |
27/04 22:59 |
2 KT |
Stjordals Blink[NOR D2-5] Levanger[NOR AL-1] |
27/04 22:59 |
2 KT |
Strommen[NOR AL-15] Notodden FK |
27/04 22:59 |
2 KT |
Moss Fredrikstad[NOR AL-16] |
27/04 22:59 |
2 KT |
Egersunds IK[NOR D2-8] Sandnes Ulf[NOR AL-5] |
27/04 22:59 |
2 KT |
Lysekloster[NOR D2-13] Asane Fotball[NOR AL-2] |
27/04 22:59 |
2 KT |
Elverum[NOR D2-2] Kongsvinger[NOR AL-10] |
27/04 22:59 |
2 KT |
Grorud IL Molde[NOR D1-2] |
27/04 22:59 |
2 KT |
Gjovik Ff[NOR D2-11] KFUM Oslo[NOR AL-14] |
27/04 22:59 |
2 KT |
Nardo[NOR D2-4] Ranheim IL[NOR AL-4] |
27/04 22:59 |
2 KT |
Mo IL Bodo Glimt[NOR D1-9] |
27/04 22:59 |
2 KT |
Brattvag[NOR D2-1] IL Hodd[NOR AL-12] |
27/04 22:59 |
2 KT |
Fram Larvik Start Kristiansand[NOR D1-16] |
27/04 22:59 |
2 KT |
Herd Aalesund FK[NOR D1-14] |
27/04 22:59 |
2 KT |
Fana[NOR D2-4] Nest-Sotra[NOR D2-5] |
27/04 22:59 |
2 KT |
Tonsberg Odd Grenland[NOR D1-3] |
27/04 22:59 |
2 KT |
Vard Haugesund[NOR D2-6] Viking[NOR D1-7] |
27/04 22:59 |
2 KT |
Honefoss[NOR D2-10] Valerenga[NOR D1-15] |
27/04 22:59 |
2 KT |
Baerum SK Ullensaker/Kisa IL[NOR AL-13] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Paraguay |
||
28/04 02:30 |
5 KT |
Cristobal Colon Caacupe Fbc |
28/04 02:30 |
5 KT |
Deportivo Caaguazu Deportivo Santani |
28/04 02:30 |
5 KT |
Club Fernando De La Mora Sportivo Trinidense |
28/04 02:30 |
5 KT |
Independiente Fbc Olimpia De Ita |
28/04 02:30 |
5 KT |
Resistencia Sc 3 De Febrero |
28/04 02:30 |
5 KT |
Club Sport Colombia Ovetense |
28/04 02:30 |
5 KT |
Sportivo Iteno Deportivo Liberacion |
28/04 05:00 |
5 KT |
Sportivo San Lorenzo Fulgencio Yegros |
Lịch thi đấu Giao Hữu |
||
27/04 20:00 |
tháng 4 KT |
Thụy Sỹ U19 Luxembourg U19 |
Lịch thi đấu Cúp Quốc Gia Brazil |
||
28/04 05:30 |
1.2 KT |
Goias River Pi |
28/04 06:30 |
1.1 KT |
Independente Pa Paysandu (PA) |
28/04 07:30 |
1.2 KT |
Cuiaba Juazeirense Ba |
28/04 07:30 |
1.2 KT |
Rio Branco (AC) Galvez Ac |
28/04 07:30 |
1.2 KT |
Nacional(AM) Dom Bosco Mt |
28/04 07:45 |
1.2 KT |
Vasco da Gama[BRA D1-18] Remo Belem (PA)[BRA PA-1] |
28/04 07:45 |
1.2 KT |
Vitoria Salvador BA[BRA D2-3] Nautico RR |
Lịch thi đấu CONCACAF Champions League |
||
28/04 08:45 |
KT |
Club America[MEX D1-2] Tigres UANL[MEX D1-8] |
Lịch thi đấu Hạng nhất Thái Lan |
||
27/04 18:00 |
8 KT |
Bangkok Fc Nakhon Pathom FC |
27/04 18:00 |
8 KT |
Port Songkhla United |
27/04 18:00 |
8 KT |
Lampang Fc Air Force Central |
27/04 18:00 |
8 KT |
Thai Honda Fc Ptt Rayong |
27/04 18:00 |
8 KT |
Khonkaen United Rayong |
27/04 19:00 |
8 KT |
Ang Thong Fc[5] Ubon Umt United[2] |
27/04 19:00 |
8 KT |
Chiangmai Fc[3] Samut Songkhram FC[13] |
Lịch thi đấu Hạng 3 Áo vùng Mitte |
||
28/04 00:00 |
KT |
Sturm Graz Amat.[12] SV Allerheiligen[7] |
Lịch thi đấu Cúp Quốc Gia Séc |
||
27/04 22:00 |
bán kết KT |
FK Baumit Jablonec[CZE D1-8] Sparta Praha[CZE D1-2] |
Lịch thi đấu Kazakhstan Cup |
||
27/04 17:00 |
1/16 KT |
Astana Kaspyi Aktau |
27/04 17:00 |
1/16 KT |
FK Atyrau Altay Spor Kulubu |
27/04 17:00 |
1/16 KT |
Ordabasy Kaisar Kyzylorda |
27/04 18:00 |
1/16 KT |
Tobol Kostanai Kyzylzhar Petropavlovsk |
27/04 19:00 |
1/16 KT |
Akzhayik Oral Irtysh Pavlodar |
27/04 20:30 |
1/16 KT |
Kairat Almaty Shakhtyor Karagandy |
27/04 21:00 |
1/16 KT |
Okzhetpes Taraz |
27/04 21:00 |
1/16 KT |
FK Aktobe Lento Zhetysu Taldykorgan |
Lịch thi đấu Hạng 3 Israel |
||
27/04 20:30 |
KT |
Karmiel Safed[11] Hapoel Asi Gilboa[10] |
27/04 22:59 |
KT |
Beitar Kfar Saba Shlomi[11] Hapoel Hod Hasharon[10] |
Lịch thi đấu Cúp Montenegro |
||
27/04 21:30 |
bán kết KT |
Rudar Pljevlja[MNE D1-3] Bokelj Kotor[MNE D1-4] |
27/04 21:30 |
bán kết KT |
Lovcen Cetinje[MNE D1-8] FK Buducnost Podgorica[MNE D1-2] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Mexico |
||
28/04 08:00 |
semifinal(c) KT |
CF Atlante[5] Necaxa[2] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Wales |
||
28/04 01:30 |
25 KT |
Aberbargoed Buds Ton Pentre |
Lịch thi đấu Hạng 3B Argentina |
||
28/04 01:35 |
KT |
CA Fenix Pilar[2] Deportivo Espanol[9] |
Lịch thi đấu Paraguay |
||
28/04 06:45 |
apertura KT |
Libertad Asuncion Olimpia Asuncion |
Lịch thi đấu Hạng 2 Séc |
||
27/04 22:00 |
18 KT |
Fk Mas Taborsko Budejovice |
Lịch thi đấu Hạng 2 Nga miền Đông |
||
27/04 15:30 |
14 KT |
Novokuzneck Sakhalin Yuzhno Sakhalinsk |
Lịch thi đấu Colombia |
||
28/04 06:00 |
apertura KT |
Alianza Petrolera[20] Deportivo Pasto[9] |
28/04 06:00 |
apertura KT |
Aguilas Doradas[1] Patriotas[11] |
28/04 08:00 |
apertura KT |
Millonarios[3] Atletico Junior Barranquilla[4] |
Lịch thi đấu Tunisia |
||
27/04 21:00 |
22 KT |
Stade Gabesien Club Africain |
27/04 22:00 |
22 KT |
Esperance Sportive de Tunis C. A. Bizertin |
27/04 23:30 |
22 KT |
Es Du Sahel Stade Tunisien |
Lịch thi đấu Cúp quốc gia Azerbaijan |
||
27/04 19:00 |
bán kết KT |
FK Inter Baku[AZE D1-3] Qarabag[AZE D1-1] |
27/04 22:00 |
bán kết KT |
Neftci Baku[AZE D1-7] Gilan Gabala[AZE D1-4] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Slovakia |
||
27/04 21:00 |
Championship Group KT |
Msk Zilina B Mfk Lokomotiva Zvolen |
Lịch thi đấu Cúp quốc gia Latvia |
||
27/04 22:00 |
KT |
Daugava Daugavpils[LAT D1-8] Spartaks Jurmala[LAT D1-1] |
27/04 22:00 |
KT |
Jelgava[LAT D1-7] FK Ventspils[LAT D1-2] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Hy Lạp |
||
27/04 18:00 |
30 KT |
Kissamikos Agrotikos Asteras |
27/04 19:00 |
30 KT |
Zakynthos Aharnaikos |
27/04 20:00 |
30 KT |
Anagenisi Karditsa[13] Panegialios[10] |
27/04 20:00 |
30 KT |
Apollon Smirnis[3] Panahaiki-2005[15] |
27/04 20:00 |
30 KT |
Chania Panelefsiniakos |
27/04 20:00 |
30 KT |
Ergotelis Kerkyra |
27/04 20:00 |
30 KT |
ASK Olympiakos Volou Kallithea |
27/04 21:30 |
30 KT |
Trikala Larisa |
Lịch thi đấu Đảo Faroe |
||
27/04 22:00 |
8 KT |
Tb Tuoroyri NSI Runavik |
Lịch thi đấu Cúp FA Hàn Quốc |
||
27/04 17:00 |
3 KT |
Chungnam Asan Sangji University |
27/04 17:00 |
3 KT |
Gimhae City[KOR D3-9] Anyang[KOR D2-8] |
27/04 17:00 |
3 KT |
Gyeongnam FC[KOR D2-5] Busan I'Park[KOR D2-7] |
27/04 17:00 |
3 KT |
Goyang Hi[KOR D2-10] Gangneung[KOR D3-2] |
27/04 17:00 |
3 KT |
Mokpo City[KOR D3-4] Dankuk University |
27/04 17:10 |
3 KT |
Busan Transpor Tation[KOR D3-5] Hannam University |
27/04 17:30 |
3 KT |
Daegu FC[KOR D2-4] Chungju Hummel[KOR D2-9] |
27/04 17:30 |
3 KT |
Hwaseong Fc[KCL-10] Seoul E Land[KOR D2-2] |
27/04 17:30 |
3 KT |
Daejeon Citizen Yonsei University |
27/04 17:30 |
3 KT |
Bucheon 1995 Halla University |
Lịch thi đấu Cúp Quốc Gia Ai Cập |
||
28/04 01:00 |
8th finals KT |
Wadi Degla SC[EGY D1-6] Enppi[EGY D1-13] |
Lịch thi đấu Hạng nhất Uzbekistan |
||
27/04 18:00 |
regular season KT |
Nbu Osiyo Mashal Ii |
27/04 18:00 |
regular season KT |
Pakhtakor Ii Nasaf Qarshi Ii |
Lịch thi đấu Argentina D Group Tebolidun League |
||
28/04 01:30 |
6 KT |
General Lamadrid Argentino De Rosario |
Lịch thi đấu U21 Nga |
||
27/04 21:00 |
26 KT |
Zenit St.petersburg Youth[9] Kuban Krasnodar Youth[8] |
Lịch thi đấu Nữ Đức |
||
27/04 21:30 |
KT |
Nữ Sc Freiburg[6] Nữ Ff Usv Jena[7] |
Lịch thi đấu Nigeria |
||
27/04 22:00 |
7 KT |
Sunshine Stars Nasarawa United |
27/04 22:00 |
6 KT |
Enyimba International Heartland |
Lịch thi đấu U20 Scotland |
||
27/04 20:00 |
KT |
Dunfermline U20[17] Aberdeen U20[5] |
Lịch thi đấu Nam Anh |
||
28/04 01:45 |
playoffs KT |
Hitchin Town Hungerford Town |
28/04 01:45 |
playoffs KT |
Redditch United Leamington |
Lịch thi đấu Brazil Campeonato do Nordeste Primeira |
||
28/04 07:45 |
KT |
Santa Cruz (PE)[BRA D2-2] Campinense Pb |
Lịch thi đấu Peru |
||
27/04 23:15 |
apertura KT |
Sport Huancayo[8] Deportivo Union Comercio[15] |
28/04 01:30 |
apertura KT |
Ayacucho Futbol Club Utc Cajamarca |
28/04 03:30 |
apertura KT |
Melgar[10] Alianza Lima[4] |
28/04 03:30 |
apertura KT |
Comerciantes Unidos Cusco FC |
28/04 06:00 |
apertura KT |
Juan Aurich Sporting Cristal |
Lịch thi đấu Hạng nhất Mỹ |
||
28/04 06:30 |
loại KT |
Louisville City Pittsburgh Riverhounds |
28/04 07:00 |
loại KT |
Sporting Kansas City ii Vancouver Whitecaps B |
T2 | T3 | T4 | T5 | T6 | T7 | CN |
1 | 2 | 3 | ||||
4 | 5 | 6 | 7 | 8 | 9 | 10 |
11 | 12 | 13 | 14 | 15 | 16 | 17 |
18 | 19 | 20 | 21 | 22 | 23 | 24 |
25 | 26 | 27 | 28 | 29 | 30 | 31 |