Lịch thi đấu Ngoại Hạng Anh |
||
26/12 19:45 |
18 KT |
Stoke City Manchester United |
26/12 22:00 |
18 KT |
Chelsea Watford |
26/12 22:00 |
18 KT |
Manchester City Sunderland |
26/12 22:00 |
18 KT |
Aston Villa West Ham United |
26/12 22:00 |
18 KT |
AFC Bournemouth Crystal Palace |
26/12 22:00 |
18 KT |
Liverpool Leicester City |
26/12 22:00 |
18 KT |
Swansea City West Bromwich |
26/12 22:00 |
18 KT |
Tottenham Hotspur Norwich City |
27/12 00:30 |
18 KT |
Newcastle United Everton |
27/12 02:45 |
18 KT |
Southampton Arsenal |
Lịch thi đấu Hạng Nhất Anh |
||
26/12 20:00 |
23 KT |
Brentford Brighton |
26/12 22:00 |
23 KT |
Blackburn Rovers Middlesbrough |
26/12 22:00 |
23 KT |
Bristol City Charlton Athletic |
26/12 22:00 |
23 KT |
Derby County Fulham |
26/12 22:00 |
23 KT |
Huddersfield Town Preston North End |
26/12 22:00 |
23 KT |
Hull City Burnley |
26/12 22:00 |
23 KT |
Ipswich Queens Park Rangers |
26/12 22:00 |
23 KT |
Milton Keynes Dons Cardiff City |
26/12 22:00 |
23 KT |
Rotherham United Bolton Wanderers |
26/12 22:00 |
23 KT |
Sheffield Wed Birmingham |
27/12 00:15 |
23 KT |
Wolves Reading |
Lịch thi đấu Scotland |
||
26/12 22:00 |
20 KT |
Aberdeen Inverness C.T. |
26/12 22:00 |
20 KT |
Dundee United Motherwell FC |
26/12 22:00 |
20 KT |
Hamilton FC Kilmarnock |
26/12 22:00 |
20 KT |
Partick Thistle St Johnstone |
26/12 22:00 |
20 KT |
Ross County Dundee |
Lịch thi đấu Hạng 2 Anh |
||
26/12 22:00 |
KT |
Blackpool[17] Oldham Athletic[22] |
26/12 22:00 |
KT |
Bradford AFC[8] Burton Albion FC[1] |
26/12 22:00 |
KT |
Bury[10] Barnsley[21] |
26/12 22:00 |
23 KT |
Colchester United[24] Southend United[7] |
26/12 22:00 |
23 KT |
Coventry[4] Port Vale[13] |
26/12 22:00 |
23 KT |
Doncaster Rovers[15] Scunthorpe United[16] |
26/12 22:00 |
23 KT |
Millwall[11] Walsall[2] |
26/12 22:00 |
23 KT |
Peterborough United[6] Chesterfield[18] |
26/12 22:00 |
KT |
Rochdale[12] Crewe Alexandra[23] |
26/12 22:00 |
23 KT |
Shrewsbury Town[20] Fleetwood Town[19] |
26/12 22:00 |
23 KT |
Swindon[14] Gillingham[3] |
26/12 22:00 |
KT |
Wigan Athletic[5] Sheffield United[9] |
Lịch thi đấu Úc |
||
26/12 13:15 |
12 KT |
Adelaide United FC[9] Wellington Phoenix[6] |
26/12 15:30 |
12 KT |
Sydney FC[4] Central Coast Mariners FC[10] |
Lịch thi đấu Bỉ |
||
26/12 20:30 |
21 KT |
Kortrijk Club Brugge |
27/12 00:00 |
21 KT |
Sporting Charleroi Genk |
27/12 02:00 |
21 KT |
KV Mechelen Gent |
27/12 02:00 |
21 KT |
Beveren KSC Lokeren |
27/12 02:30 |
21 KT |
St-Truidense VV Oud Heverlee |
Lịch thi đấu Thổ Nhĩ Kỳ |
||
26/12 19:00 |
17 KT |
Rizespor Basaksehir FK |
26/12 21:30 |
17 KT |
Antalyaspor Gaziantepspor |
27/12 00:00 |
17 KT |
Kasimpasa Trabzonspor |
Lịch thi đấu Iran |
||
26/12 18:15 |
16 KT |
Padideh Mashhad[12] Persepolis[4] |
26/12 18:30 |
16 KT |
Zob Ahan[3] Malavan[11] |
26/12 18:30 |
16 KT |
Rah Ahan[13] Foolad Khozestan[14] |
26/12 18:30 |
16 KT |
Esteghlal Khozestan[1] Sepahan[9] |
Lịch thi đấu Israel |
||
26/12 22:00 |
16 KT |
Hapoel Bnei Sakhnin FC[12] Maccabi Haifa[6] |
26/12 23:30 |
16 KT |
Hapoel Kfar Saba[9] Hapoel Acco[13] |
26/12 23:30 |
16 KT |
Bnei Yehuda Tel Aviv[7] Maccabi Petah Tikva FC[5] |
27/12 00:30 |
16 KT |
Maccabi Netanya[14] Hapoel Tel Aviv[11] |
27/12 01:00 |
16 KT |
Hapoel Haifa[10] Beitar Jerusalem[3] |
Lịch thi đấu Wales |
||
26/12 21:30 |
20 KT |
Haverfordwest County Aberystwyth Town |
26/12 21:30 |
20 KT |
Connah's QN[5] Airbus[3] |
26/12 21:30 |
20 KT |
Newtown[6] The New Saints[1] |
26/12 21:30 |
20 KT |
Port Talbot[10] Carmarthen[9] |
Lịch thi đấu Hạng 3 Anh |
||
26/12 20:00 |
23 KT |
Dagenham and Redbridge Cambridge United |
26/12 22:00 |
23 KT |
York City Northampton Town |
26/12 22:00 |
23 KT |
Plymouth Argyle Yeovil Town |
26/12 22:00 |
23 KT |
Oxford United Exeter City |
26/12 22:00 |
23 KT |
Morecambe Mansfield Town |
26/12 22:00 |
23 KT |
Luton Town Wycombe Wanderers |
26/12 22:00 |
23 KT |
Leyton Orient Portsmouth |
26/12 22:00 |
23 KT |
Hartlepool United FC Notts County |
26/12 22:00 |
23 KT |
Crawley Town Stevenage Borough |
26/12 22:00 |
23 KT |
Barnet Newport County |
26/12 22:00 |
23 KT |
AFC Wimbledon Bristol Rovers |
26/12 22:00 |
23 KT |
Accrington Stanley Carlisle |
Lịch thi đấu UAE |
||
26/12 19:50 |
13 KT |
Al-Sharjah Dabba Al-Fujairah |
26/12 20:00 |
13 KT |
Al-Dhafra[13] Al-Jazira UAE[9] |
26/12 22:30 |
13 KT |
Banni Yas[7] Al Wehda UAE[5] |
26/12 22:30 |
13 KT |
Al Shaab[14] Al Ahli Dubai[2] |
Lịch thi đấu Maroc |
||
26/12 22:00 |
13 KT |
Chabab Rif Hoceima[12] Renaissance Sportive de Berkane[6] |
26/12 22:00 |
13 KT |
KAC de Kenitra[9] Union Touarga Sport Rabat[1] |
27/12 01:00 |
13 KT |
RCA Raja Casablanca Atlhletic[8] Olympique de Safi[11] |
Lịch thi đấu SAFF CUP |
||
26/12 17:00 |
bảng KT |
Maldives Bangladesh |
26/12 20:00 |
bảng KT |
Afghanistan Bhutan |
Lịch thi đấu Ai Cập |
||
26/12 19:30 |
10 KT |
El Mokawloon[14] Ithad Al Shortah[16] |
26/12 22:00 |
10 KT |
Haras El Hedoud[17] Tala Al Jaish[10] |
27/12 00:45 |
10 KT |
Wadi Degla SC[12] Al Ahly[9] |
Lịch thi đấu UAE Division 1 |
||
26/12 19:45 |
3 KT |
Al Khaleej Club Al Thaid |
26/12 19:45 |
3 KT |
Ras Al Khaimah Hatta |
Lịch thi đấu Hạng nhất Bắc Ireland |
||
26/12 22:00 |
13 KT |
Ards Bangor City FC |
Lịch thi đấu Kuwait |
||
26/12 20:10 |
10 KT |
Al-Qadsia SC[1] Khaitan[9] |
26/12 20:10 |
10 KT |
Al Sahel[7] Kazma[5] |
26/12 22:40 |
10 KT |
Al Shabab Kuw Al Kuwait SC |
26/12 22:40 |
10 KT |
Al Salmiyah Al-Arabi Club |
Lịch thi đấu Bắc Ireland |
||
26/12 22:00 |
regular season KT |
Crusaders FC[1] Cliftonville[2] |
26/12 22:00 |
regular season KT |
Coleraine[4] Ballymena United[8] |
26/12 22:00 |
regular season KT |
Warrenpoint Town[12] Carrick Rangers[11] |
26/12 22:00 |
regular season KT |
Glenavon Lurgan Portadown FC |
26/12 22:00 |
regular season KT |
Ballinamallard United Dungannon Swifts |
26/12 22:59 |
regular season KT |
Glentoran[6] Linfield FC[3] |
Lịch thi đấu Scotland Division 2 |
||
26/12 22:00 |
18 KT |
Annan Athletic Clyde |
26/12 22:00 |
18 KT |
Elgin City Montrose |
26/12 22:00 |
18 KT |
Queens Park Berwick Rangers |
26/12 22:00 |
18 KT |
Stirling Albion East Fife |
Lịch thi đấu Algeria |
||
26/12 22:00 |
15 KT |
Usm Alger Usm Blida |
26/12 22:00 |
15 KT |
Mc Oran Js Kabylie |
26/12 22:00 |
15 KT |
Es Setif Mc Alger |
26/12 22:00 |
15 KT |
Cs Constantine Rc Arba |
26/12 22:00 |
15 KT |
Cr Belouizdad Drb Tadjenant |
Lịch thi đấu Hạng 2 Thổ Nhĩ Kỳ |
||
26/12 18:30 |
17 KT |
Boluspor[13] Yeni Malatyaspor[11] |
26/12 23:30 |
17 KT |
Gaziantep Buyuksehir Belediyesi[10] Denizlispor[16] |
Lịch thi đấu Scotland Championship |
||
26/12 22:00 |
19 KT |
St Mirren[8] Livingston[9] |
26/12 22:00 |
19 KT |
Falkirk[3] Dumbarton[7] |
26/12 22:00 |
KT |
Raith Rovers[4] Alloa Athletic[10] |
Lịch thi đấu Scotland Division 1 |
||
26/12 22:00 |
19 KT |
Airdrie United[5] Peterhead[4] |
26/12 22:00 |
19 KT |
Ayr Utd[2] Brechin City[9] |
26/12 22:00 |
KT |
Cowdenbeath[7] Albion Rovers[3] |
26/12 22:00 |
19 KT |
Stenhousemuir[6] Stranraer[10] |
26/12 22:00 |
19 KT |
Forfar Athletic Dunfermline |
Lịch thi đấu Bahrain |
||
26/12 20:20 |
9 KT |
Malkia[7] Al-Riffa[8] |
26/12 22:35 |
9 KT |
Al-Muharraq[2] Al Ahli Bhr[6] |
Lịch thi đấu Cúp FA Thái Lan |
||
26/12 18:35 |
chung kết KT |
Buriram United[THA PR-1] Muang Thong United[THA PR-2] |
Lịch thi đấu Oman |
||
26/12 19:45 |
13 KT |
Al Oruba Sur[1] Muscat[13] |
26/12 20:15 |
13 KT |
Salalah[14] Sohar Club[3] |
26/12 21:45 |
13 KT |
Al-Suwaiq Club[5] Fnjaa SC[2] |
26/12 22:59 |
13 KT |
Dhufar AL-Nahda |
Lịch thi đấu England Conference |
||
26/12 22:00 |
27 KT |
Aldershot Town[16] Woking[10] |
26/12 22:00 |
27 KT |
Boreham Wood[21] Braintree Town[9] |
26/12 22:00 |
27 KT |
Bromley[13] Eastleigh[3] |
26/12 22:00 |
27 KT |
Kidderminster[24] Cheltenham Town[1] |
26/12 22:00 |
27 KT |
Lincoln City[7] Halifax Town[22] |
26/12 22:00 |
27 KT |
Macclesfield Town[6] Tranmere Rovers[12] |
26/12 22:00 |
27 KT |
Torquay United[23] Forest Green Rovers[2] |
26/12 22:00 |
27 KT |
Welling United[20] Dover Athletic[5] |
26/12 22:00 |
27 KT |
Wrexham[8] Southport FC[18] |
Lịch thi đấu England Conference Nam |
||
26/12 22:00 |
KT |
Bishop's Stortford[14] St Albans City[21] |
26/12 22:00 |
KT |
Eastbourne Borough[17] Whitehawk[5] |
26/12 22:00 |
KT |
Ebbsfleet United[1] Concord Rangers[12] |
26/12 22:00 |
KT |
Hayes&Yeading[15] Weston Super Mare[19] |
26/12 22:00 |
KT |
Hemel Hempstead Town[11] Wealdstone[16] |
26/12 22:00 |
KT |
Margate[18] Maidstone United[2] |
Lịch thi đấu England Conference Bắc |
||
26/12 22:00 |
KT |
Brackley Town[16] Corby Town[21] |
26/12 22:00 |
KT |
Bradford Park Avenue[12] Fc United Of Manchester[15] |
26/12 22:00 |
KT |
Gainsborough Trinity[11] North Ferriby United[2] |
26/12 22:00 |
KT |
Gloucester City[18] Worcester City[14] |
26/12 22:00 |
KT |
Solihull Moors[3] Nuneaton Town[1] |
26/12 22:00 |
KT |
Tamworth[7] Alfreton Town[17] |
Lịch thi đấu Bắc Anh |
||
26/12 22:00 |
26 KT |
Mickleover Sports[18] Ilkeston Town[7] |
26/12 22:00 |
26 KT |
Stamford AFC[23] Barwell[10] |
26/12 22:00 |
26 KT |
Stourbridge[12] Halesowen Town[8] |
26/12 22:00 |
26 KT |
Frickley Athletic Grantham Town |
26/12 22:00 |
26 KT |
Matlock Town Buxton FC |
26/12 22:00 |
26 KT |
Nantwich Town Skelmersdale United |
26/12 22:00 |
26 KT |
Sutton Coldfield Town Rushall Olympic |
Lịch thi đấu Cúp Hoàng Đế Nhật Bản |
||
26/12 11:00 |
tứ kết KT |
Vegalta Sendai[JPN D1-16] Kashiwa Reysol[JPN D1-8] |
26/12 11:00 |
tứ kết KT |
Vissel Kobe[JPN D1-13] Urawa Red Diamonds[JPN D1-4] |
26/12 13:00 |
tứ kết KT |
Tokyo[JPN D1-6] Sanfrecce Hiroshima[JPN D1-1] |
26/12 13:00 |
tứ kết KT |
Gamba Osaka[JPN D1-3] Sagan Tosu[JPN D1-12] |
Lịch thi đấu Hạng 1 Ả rập Xê út |
||
26/12 19:00 |
16 KT |
Al Jeel[6] Al-Ettifaq[9] |
26/12 19:10 |
16 KT |
Al Riyadh[15] Al Mojzel[5] |
26/12 19:10 |
16 KT |
Al Shoalah Uhud Medina |
26/12 19:40 |
16 KT |
Dhamk Al Orubah |
Lịch thi đấu Nam Anh |
||
26/12 20:00 |
28 KT |
Dunstable Town Hitchin Town |
26/12 22:00 |
28 KT |
Biggleswade Town[16] St Neots Town[13] |
26/12 22:00 |
28 KT |
Chippenham Town[2] Hungerford Town[3] |
26/12 22:00 |
28 KT |
Merthyr Town[17] Cirencester Town[18] |
26/12 22:00 |
28 KT |
Bedworth United Leamington |
26/12 22:00 |
28 KT |
Bideford Afc Paulton Rovers |
26/12 22:00 |
28 KT |
Frome Town Poole Town |
26/12 22:00 |
28 KT |
Kings Lynn Kettering Town |
26/12 22:00 |
28 KT |
Slough Town Chesham United |
26/12 22:00 |
28 KT |
Stratford Town Redditch United |
26/12 22:00 |
28 KT |
Weymouth Dorchester Town |
Lịch thi đấu Lebanon |
||
26/12 19:15 |
10 KT |
Bekaa Sport Club Shabab Al Ghazieh |
26/12 19:15 |
10 KT |
Racing Beirut Al Egtmaaey Trablos |
26/12 20:30 |
10 KT |
Salam Zgharta Al-Nejmeh |
Lịch thi đấu Hạng 2 Algeria |
||
26/12 21:00 |
15 KT |
Jsm Bejaia Us Chaouia |
26/12 22:00 |
15 KT |
Ca Bordj Bou Arreridj Paradou Ac |
T2 | T3 | T4 | T5 | T6 | T7 | CN |
1 | 2 | 3 | ||||
4 | 5 | 6 | 7 | 8 | 9 | 10 |
11 | 12 | 13 | 14 | 15 | 16 | 17 |
18 | 19 | 20 | 21 | 22 | 23 | 24 |
25 | 26 | 27 | 28 | 29 | 30 | 31 |