Lịch thi đấu Ngoại Hạng Anh |
||
26/09 18:45 |
7 KT |
Tottenham Hotspur Manchester City |
26/09 21:00 |
7 KT |
Liverpool Aston Villa |
26/09 21:00 |
7 KT |
Manchester United Sunderland |
26/09 21:00 |
7 KT |
Leicester City Arsenal |
26/09 21:00 |
7 KT |
Southampton Swansea City |
26/09 21:00 |
7 KT |
Stoke City AFC Bournemouth |
26/09 21:00 |
7 KT |
West Ham United Norwich City |
Lịch thi đấu Tây Ban Nha |
||
26/09 21:00 |
6 KT |
Barcelona Las Palmas |
Lịch thi đấu Đức |
||
26/09 20:30 |
7 KT |
Augsburg Hoffenheim |
26/09 20:30 |
7 KT |
Mainz 05 Bayern Munich |
26/09 20:30 |
7 KT |
VfB Stuttgart Monchengladbach |
26/09 20:30 |
7 KT |
Werder Bremen Bayer Leverkusen |
26/09 20:30 |
7 KT |
Wolfsburg Hannover 96 |
Lịch thi đấu Hạng Nhất Anh |
||
26/09 18:30 |
9 KT |
Milton Keynes Dons Derby County |
26/09 21:00 |
9 KT |
Birmingham Rotherham United |
26/09 21:00 |
9 KT |
Bolton Wanderers Brighton |
26/09 21:00 |
9 KT |
Brentford Sheffield Wed |
26/09 21:00 |
9 KT |
Burnley Reading |
26/09 21:00 |
9 KT |
Cardiff City Charlton Athletic |
26/09 21:00 |
9 KT |
Hull City Blackburn Rovers |
26/09 21:00 |
9 KT |
Ipswich Bristol City |
26/09 21:00 |
9 KT |
Preston North End Wolves |
Lịch thi đấu Hạng 2 Italia |
||
26/09 20:00 |
5 KT |
Cagliari[2] Latina Calcio[7] |
26/09 20:00 |
5 KT |
Modena[20] Lanciano[9] |
26/09 20:00 |
5 KT |
Livorno[1] Spezia[4] |
26/09 20:00 |
5 KT |
Perugia[15] Cesena[3] |
26/09 20:00 |
5 KT |
Salernitana[10] Ternana[22] |
26/09 20:00 |
5 KT |
Vicenza[8] Pescara[14] |
26/09 20:00 |
5 KT |
Pro Vercelli[12] Crotone[5] |
26/09 20:00 |
5 KT |
Ascoli[19] Brescia[17] |
26/09 20:00 |
5 KT |
Trapani[6] Virtus Entella[18] |
Lịch thi đấu Nga |
||
26/09 18:00 |
10 KT |
CSKA Moscow Lokomotiv Moscow |
26/09 20:30 |
10 KT |
FK Anzhi Bashinformsvyaz-Dynamo Ufa |
Lịch thi đấu Hạng 2 Đức |
||
26/09 18:00 |
9 KT |
SC Paderborn 07 St Pauli |
26/09 18:00 |
9 KT |
Union Berlin MSV Duisburg |
Lịch thi đấu Hạng 2 Pháp |
||
26/09 19:00 |
9 KT |
Dijon Stade Lavallois MFC |
Lịch thi đấu Scotland |
||
26/09 21:00 |
9 KT |
Celtic Hearts |
26/09 21:00 |
9 KT |
Dundee Ross County |
26/09 21:00 |
9 KT |
Inverness C.T. Aberdeen |
26/09 21:00 |
9 KT |
Kilmarnock Hamilton FC |
26/09 21:00 |
9 KT |
Motherwell FC Partick Thistle |
26/09 21:00 |
9 KT |
St Johnstone Dundee United |
Lịch thi đấu Séc |
||
26/09 20:30 |
8 KT |
Dukla Praha Brno |
26/09 20:30 |
8 KT |
Pribram Vysocina Jihlava |
26/09 20:30 |
8 KT |
SK Sigma Olomouc Zlin |
26/09 20:30 |
8 KT |
Synot Slovacko Bohemians 1905 |
26/09 20:30 |
8 KT |
Teplice Banik Ostrava |
Lịch thi đấu Iceland |
||
26/09 21:00 |
21 KT |
Breidablik[2] IBV Vestmannaeyjar[10] |
26/09 21:00 |
21 KT |
Hafnarfjordur FH[1] Fjolnir[5] |
26/09 21:00 |
21 KT |
IA Akranes[8] Valur[4] |
26/09 21:00 |
21 KT |
Leiknir Reykjavik[11] KR Reykjavik[3] |
Lịch thi đấu Thụy Điển |
||
26/09 21:00 |
26 KT |
Halmstads[15] Malmo FF[5] |
Lịch thi đấu Thổ Nhĩ Kỳ |
||
26/09 20:00 |
6 KT |
Osmanlispor Trabzonspor |
Lịch thi đấu Na Uy |
||
26/09 20:30 |
25 KT |
Lillestrom Mjondalen |
Lịch thi đấu Ba Lan |
||
26/09 20:30 |
10 KT |
Gornik Leczna Podbeskidzie |
Lịch thi đấu Iran |
||
26/09 20:50 |
7 KT |
Zob Ahan Naft Tehran |
Lịch thi đấu Nhật Bản |
||
26/09 12:00 |
2nd stage KT |
Yamagata Montedio Vegalta Sendai |
26/09 13:00 |
2nd stage KT |
Kashima Antlers Urawa Red Diamonds |
26/09 13:00 |
2nd stage KT |
Shimizu S-Pulse Sanfrecce Hiroshima |
26/09 13:00 |
2nd stage KT |
Shonan Bellmare Yokohama F Marinos |
26/09 13:00 |
2nd stage KT |
Sagan Tosu Ventforet Kofu |
26/09 14:00 |
2nd stage KT |
Gamba Osaka Kashiwa Reysol |
26/09 16:30 |
2nd stage KT |
Tokyo Matsumoto Yamaga FC |
26/09 17:00 |
2nd stage KT |
Albirex Niigata Japan Kawasaki Frontale |
26/09 17:30 |
2nd stage KT |
Nagoya Grampus Eight Vissel Kobe |
Lịch thi đấu Hy Lạp |
||
26/09 20:00 |
5 KT |
AEL Kalloni[14] Panaitolikos Agrinio[3] |
Lịch thi đấu Bulgaria |
||
26/09 20:15 |
10 KT |
Cherno More Varna Pirin Blagoevgrad |
Lịch thi đấu Wales |
||
26/09 20:30 |
7 KT |
Airbus[4] Haverfordwest County[11] |
26/09 20:30 |
7 KT |
Carmarthen[9] Newtown[5] |
26/09 20:30 |
7 KT |
Connah's QN[10] Rhyl FC[12] |
26/09 20:30 |
7 KT |
Port Talbot[3] Llandudno[8] |
Lịch thi đấu Serbia |
||
26/09 20:00 |
11 KT |
OFK Beograd Spartak Subotica |
Lịch thi đấu Thái Lan |
||
26/09 18:00 |
25 KT |
Chiangrai United[10] Sisaket[13] |
26/09 18:00 |
25 KT |
Ratchaburi FC[7] Bangkok Glass Pathum[3] |
26/09 19:00 |
25 KT |
Navy Port |
26/09 19:00 |
25 KT |
Bangkok United FC[4] Buriram United[2] |
26/09 20:00 |
25 KT |
Osotspa Saraburi FC Muang Thong United |
Lịch thi đấu Moldova |
||
26/09 20:00 |
9 KT |
Zimbru Chisinau Dinamo-Auto |
Lịch thi đấu Hạng nhất Đan Mạch |
||
26/09 19:00 |
10 KT |
Vejle Vendsyssel |
Lịch thi đấu Belarus |
||
26/09 18:00 |
21 KT |
Naftan Novopolock[8] Dinamo Minsk[2] |
26/09 20:30 |
21 KT |
Torpedo Zhodino[7] Shakhter Soligorsk[4] |
Lịch thi đấu Kazakhstan |
||
26/09 17:00 |
championship play off KT |
Irtysh Pavlodar[2] Astana[3] |
26/09 18:30 |
championship play off KT |
FK Atyrau[6] Ordabasy[5] |
Lịch thi đấu UAE |
||
26/09 20:20 |
4 KT |
Dabba Al-Fujairah Al-Jazira UAE |
26/09 20:30 |
4 KT |
Banni Yas Al-Shabab UAE |
Lịch thi đấu Bosnia |
||
26/09 20:30 |
10 KT |
Drina Zvornik FK Velez Mostar |
26/09 20:30 |
10 KT |
Rudar Prijedor FK Slavija |
Lịch thi đấu Nam Phi |
||
26/09 20:00 |
6 KT |
Supersport United Platinum Stars |
26/09 20:00 |
6 KT |
Free State Stars Bidvest Wits |
Lịch thi đấu Trung Quốc |
||
26/09 18:35 |
27 KT |
Shijiazhuang Ever Bright[7] ShenHua SVA FC[6] |
26/09 18:35 |
27 KT |
Shandong Taishan[3] Shanghai East Asia FC[2] |
26/09 18:35 |
27 KT |
Beijing Renhe[15] Guangzhou Evergrande FC[1] |
Lịch thi đấu Armenia |
||
26/09 19:00 |
8 KT |
Gandzasar Kapan Shirak |
26/09 20:30 |
8 KT |
Ulisses FC Ararat Yerevan |
Lịch thi đấu Estonia |
||
26/09 18:00 |
31 KT |
Paide Linnameeskond JK Sillamae Kalev |
26/09 18:00 |
31 KT |
Viljandi Jk Tulevik Flora Tallinn |
26/09 20:30 |
31 KT |
Levadia Tallinn Nomme JK Kalju |
Lịch thi đấu Hồng Kông |
||
26/09 14:30 |
3 KT |
South China[8] Southern District[5] |
26/09 16:30 |
3 KT |
Eastern A.A Football Team[1] Kitchee[3] |
Lịch thi đấu Ukraina |
||
26/09 18:00 |
9 KT |
Olimpic Donetsk[12] Shakhtar Donetsk[2] |
Lịch thi đấu Cúp Quốc Gia Việt Nam |
||
26/09 17:00 |
chung kết KT |
Becamex Bình Dương[VIE D1-1] Hà Nội[VIE D1-2] |
Lịch thi đấu Cúp Phần Lan |
||
26/09 18:45 |
chung kết KT |
IFK Mariehamn Inter Turku |
Lịch thi đấu Latvia |
||
26/09 18:00 |
23 KT |
Jelgava Skonto FC |
Lịch thi đấu Giao Hữu |
||
26/09 12:00 |
tháng 9 KT |
North Geelong Warriors[AUS VPL-12] Melbourne Victory Fc Am[AUS YTH-5] |
26/09 16:00 |
tháng 9 KT |
Brisbane Roar FC[AUS D1-7] Central Coast Mariners FC[AUS D1-8] |
26/09 16:00 |
tháng 9 KT |
Moldova u17 Azerbaijan U17 |
26/09 16:30 |
tháng 9 KT |
Blacktown City Demons[AUS NSW-1] Moreton Bay United[AUS QSL-1] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Romania |
||
26/09 15:00 |
5 KT |
SC Bacau Gloria Buzau |
26/09 15:00 |
5 KT |
Acs Foresta Suceava Otelul Galati |
26/09 15:00 |
5 KT |
Bucovina Pojorata ACS Berceni |
26/09 15:00 |
5 KT |
Clinceni Ceahlaul Piatra Neamt |
26/09 15:00 |
5 KT |
Dunarea Calarasi Farul Constanta |
Lịch thi đấu U17 Châu Âu |
||
26/09 16:00 |
loại KT |
Malta U17 Ireland U17 |
26/09 20:00 |
loại KT |
Phần Lan U17 Thụy Điển U17 |
26/09 20:00 |
loại KT |
Slovenia U17 Thổ Nhĩ Kỳ U17 |
26/09 20:00 |
loại KT |
Đảo Faroe u17 Bỉ U17 |
Lịch thi đấu Hạng 3 Thụy Điển Bắc Svealand |
||
26/09 18:00 |
24 KT |
Upsala If[11] Skiljebo SK[6] |
26/09 18:00 |
24 KT |
Avesta Aik[14] BKV Norrtalje[7] |
26/09 18:00 |
24 KT |
Vasteras IK[9] Sollentuna United FF[4] |
26/09 19:00 |
24 KT |
Nacka Boo Ff[5] Arameisk-syrianska If[3] |
26/09 20:00 |
24 KT |
Kvarnsvedens IK[13] Syrianska IF Kerbura[8] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Macedonia |
||
26/09 20:30 |
6 KT |
Fk Rinija Gostivar Pobeda Prilep |
26/09 20:30 |
6 KT |
Miravci Fk Gorno Lisice |
26/09 20:30 |
6 KT |
FK Makedonija Skopje |
26/09 20:30 |
6 KT |
Pelister Bitola FK Teteks Tetovo |
26/09 20:30 |
6 KT |
Vrapciste Ljubanci |
Lịch thi đấu Hạng nhất Thái Lan |
||
26/09 18:00 |
28 KT |
Samut Prakan City[4] Bangkok Fc[7] |
26/09 18:00 |
28 KT |
Thai Honda Fc[5] TTM Lopburi[16] |
26/09 18:00 |
28 KT |
BB-Chulalongkorn Univ. FC[2] Phichit[14] |
26/09 18:00 |
28 KT |
Songkhla United Nakhon Pathom FC |
26/09 19:00 |
28 KT |
Ayutthaya Fc[18] Ptt Rayong[11] |
Lịch thi đấu Montenegro |
||
26/09 20:00 |
8 KT |
Decic Tuzi Ofk Titograd Podgorica |
26/09 20:00 |
8 KT |
FK Buducnost Podgorica Mornar |
26/09 20:00 |
8 KT |
Grbalj Radanovici Bokelj Kotor |
26/09 20:00 |
8 KT |
Iskra Danilovgrad OFK Petrovac |
26/09 20:00 |
8 KT |
Rudar Pljevlja Zeta |
26/09 20:00 |
8 KT |
FK Sutjeska Niksic Lovcen Cetinje |
Lịch thi đấu Hạng 2 Trung Quốc |
||
26/09 14:00 |
bán kết KT |
Dalian Chaoyue Sichuan Longfor |
26/09 14:00 |
bán kết KT |
Meizhou Hakka Nanjing Qianbao |
Lịch thi đấu Hạng 2 Latvia |
||
26/09 18:00 |
24 KT |
Preilu Salaspils |
26/09 19:00 |
24 KT |
Tukums-2000 Jdfs Alberts |
26/09 19:00 |
24 KT |
Fk Smiltene Bjss Jekabpils |
26/09 19:00 |
24 KT |
Fk Auda Riga Staiceles Bebri |
26/09 20:00 |
24 KT |
Rigas Futbola Skola Riga Fc |
26/09 20:00 |
24 KT |
Varaviksne Liepaja Fk Valmiera |
Lịch thi đấu Hạng 2 Kazakhstan |
||
26/09 16:30 |
21 KT |
Vostok Oskemen Semey |
26/09 17:00 |
21 KT |
Ekibastuzets Cska Almaty |
26/09 17:00 |
21 KT |
Maktaaral Tarlan Shymkent |
26/09 18:00 |
21 KT |
Bolat Temirtau Baykonur |
26/09 19:00 |
21 KT |
Akzhayik Oral Kyzylzhar Petropavlovsk |
Lịch thi đấu Hạng 3 Thụy Điển Nam Gotaland |
||
26/09 19:00 |
24 KT |
Nosaby If[13] Rosengard[7] |
26/09 19:00 |
24 KT |
Ksf Prespa Birlik[1] Karlskrona[2] |
26/09 19:00 |
24 KT |
Ifk Malmo[8] Hassleholms If[3] |
26/09 19:00 |
24 KT |
Torns IF[10] Lindsdals IF[4] |
26/09 20:00 |
24 KT |
Ifk Berga[9] Bw 90 If[6] |
26/09 20:00 |
24 KT |
IFK Hassleholm[12] Kvarnby IK[5] |
Lịch thi đấu Hạng 3 Đức |
||
26/09 19:00 |
11 KT |
Erzgebirge Aue[3] Holstein Kiel[16] |
26/09 19:00 |
11 KT |
1. Magdeburg[8] Energie Cottbus[17] |
26/09 19:00 |
11 KT |
Preuben Munster[2] Stuttgarter Kickers[6] |
26/09 19:00 |
11 KT |
SG Sonnenhof Grobaspach[7] VfL Osnabruck[12] |
26/09 19:00 |
11 KT |
SV Wehen Wiesbaden[15] Hansa Rostock[11] |
26/09 19:00 |
11 KT |
Rot-weiss Erfurt Werder Bremen Am |
Lịch thi đấu Italia C1B |
||
26/09 19:00 |
KT |
Teramo[16] Savona[17] |
26/09 20:00 |
KT |
Pistoiese[15] Santarcangelo[11] |
Lịch thi đấu Italia C1C |
||
26/09 20:00 |
KT |
Asd Martina Franca[18] Lecce[8] |
Lịch thi đấu Italia Primavera |
||
26/09 16:00 |
KT |
Empoli U19[10] Latina Calcio Youth[8] |
26/09 17:30 |
KT |
Juventus U19[3] Trapani Youth[11] |
26/09 18:00 |
KT |
Inter Milan U19[9] Verona U19[2] |
26/09 19:30 |
KT |
Bari Youth[7] Lazio U19[3] |
26/09 20:00 |
KT |
Carpi Youth[7] Sampdoria U19[12] |
26/09 20:00 |
KT |
Fiorentina U19[4] Sassuolo Calcio Youth[6] |
26/09 20:00 |
KT |
Genoa U19[5] Livorno U19[13] |
26/09 20:00 |
KT |
Spezia U19[2] Torino U19[9] |
26/09 20:00 |
KT |
Atalanta U19[4] Bologna Youth[6] |
26/09 20:00 |
KT |
Cesena Youth[11] AC Milan U19[5] |
26/09 20:00 |
KT |
Chievo Youth[12] Brescia Youth[8] |
26/09 20:00 |
KT |
Vicenza Youth[10] Udinese Youth[3] |
26/09 20:00 |
KT |
Frosinone Youth[4] Avellino Youth[13] |
26/09 20:00 |
KT |
Pescara Youth[14] Palermo U19[11] |
26/09 20:00 |
KT |
AS Roma U19[1] Lanciano Youth[5] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Mexico |
||
26/09 10:00 |
apertura KT |
Murcielagos Leones Univ Guadalajara |
26/09 10:15 |
apertura KT |
Cimarrones De Sonora Lobos Buap |
Lịch thi đấu Hạng 2 Wales |
||
26/09 20:30 |
8 KT |
Afan Lido Barry Town Afc |
26/09 20:30 |
8 KT |
Cambrian Clydach Aberbargoed Buds |
26/09 20:30 |
8 KT |
Goytre Afc Garden Village |
26/09 20:30 |
8 KT |
Monmouth Town Briton Ferry Athletic |
26/09 20:30 |
8 KT |
Penybont Goytre United |
26/09 20:30 |
8 KT |
Risca Utd Aberdare Town |
26/09 20:30 |
8 KT |
Taffs Well Ton Pentre |
26/09 20:30 |
8 KT |
Cardiff Metropolitan Caerau |
Lịch thi đấu Hạng 2 Đông Đan Mạch |
||
26/09 19:00 |
KT |
Ab Tarnby[6] Bronshoj[4] |
Lịch thi đấu Victorian Úc |
||
26/09 12:00 |
relegation playoff KT |
North Geelong Warriors Melbourne Victory Fc Am |
Lịch thi đấu Georgia |
||
26/09 19:00 |
6 KT |
Kolkheti Poti Sapovnela Terjola |
26/09 19:00 |
6 KT |
Merani Martvili Guria Lanchkhuti |
26/09 19:00 |
6 KT |
Baia Zugdidi Samtredia |
26/09 19:00 |
6 KT |
Dila Gori Dinamo Tbilisi |
26/09 19:00 |
6 KT |
Dinamo Batumi Chikhura Sachkhere |
Lịch thi đấu Hạng 3 Na uy nhóm D |
||
26/09 18:00 |
22 KT |
Floro[6] Stjordals Blink[7] |
Lịch thi đấu Hạng 3 Na uy nhóm C |
||
26/09 20:00 |
22 KT |
Odda[14] Ullensaker/Kisa IL[2] |
26/09 20:00 |
22 KT |
Vard Haugesund[3] Sola[4] |
26/09 20:00 |
22 KT |
Fyllingsdalen Eidsvold TF |
Lịch thi đấu Hạng 2 Séc |
||
26/09 15:15 |
8 KT |
Pardubice[11] Sk Slovan Varnsdorf[14] |
Lịch thi đấu Hạng nhất Trung Quốc |
||
26/09 14:00 |
27 KT |
Yiteng FC[5] Dalian Yifang Aerbin[2] |
26/09 14:00 |
27 KT |
Beijing Tech[15] Wuhan ZALL[8] |
26/09 14:00 |
27 KT |
Inner Mongolia Zhongyou Xinjiang Tianshan Leopard |
26/09 14:00 |
27 KT |
Qingdao Yellow Sea Pharmaceutical Tianjin Quanjian |
26/09 14:00 |
27 KT |
Yan Bian Changbaishan Beijing Beikong |
26/09 18:30 |
27 KT |
Shenzhen[13] Hunan Billows[14] |
Lịch thi đấu Đức vùng Bayern |
||
26/09 17:00 |
KT |
Augsburg 2[18] Tsv Buchbach[15] |
26/09 19:00 |
KT |
SSV Jahn Regensburg[1] Wacker Burghausen[3] |
26/09 19:00 |
KT |
Eintr. Bamberg[11] Munchen 1860 Am[7] |
26/09 19:00 |
KT |
Viktoria Aschaffenburg[9] Bayern Munich II[4] |
26/09 19:00 |
KT |
Greuther Furth 2[17] SpVgg Unterhaching[6] |
26/09 19:00 |
KT |
Fv Illertissen[5] SpVgg Bayreuth[8] |
26/09 19:00 |
KT |
Ingolstadt 04 Am[12] Sv Schalding Heining[14] |
26/09 19:00 |
KT |
Nurnberg Am[2] Memmingen[13] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Thổ Nhĩ Kỳ |
||
26/09 19:00 |
6 KT |
1461 Trabzon Karadenizspor[5] Samsunspor[1] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Thụy Điển miền Nam |
||
26/09 20:00 |
21 KT |
Oskarshamns AIK[6] Hollviken[8] |
Lịch thi đấu Hạng 3 Séc |
||
26/09 15:30 |
KT |
Tachov[13] Kraluv Dvur[3] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Moldova |
||
26/09 20:00 |
6 KT |
CF Gagauziya Real Succes |
26/09 20:00 |
6 KT |
Codru Lozova Victoria Bardar |
26/09 20:00 |
6 KT |
Edinet Cf Intersport Aroma |
26/09 20:00 |
6 KT |
Iskra-stal Ribnita Spicul Chiscareni |
26/09 20:00 |
6 KT |
Sfintul Gheorghe Abus Ungheni |
Lịch thi đấu Hạng 2 Estonia |
||
26/09 18:00 |
31 KT |
Kuressaare Fci Tallinn B |
Lịch thi đấu Hạng 2 Slovakia |
||
26/09 20:30 |
East KT |
Partizan Bardejov Ofk Teplicka Nad Vahom |
26/09 20:30 |
East KT |
Mfk Lokomotiva Zvolen Haniska |
26/09 20:30 |
East KT |
1. Tatran Presov Poprad |
26/09 20:30 |
East KT |
Rimavska Sobota Spisska Nova Ves |
26/09 20:30 |
East KT |
Mfk Tatran Aos Liptovsky Mikulas Lokomotiva Kosice |
26/09 20:30 |
West KT |
Sfm Senec Slovan Duslo Sala |
26/09 20:30 |
West KT |
Nove Mesto Dunajska Luzna |
26/09 20:30 |
West KT |
Skf Sered Dukla Banska Bystrica |
26/09 20:30 |
West KT |
Tj Iskra Borcice FK Pohronie |
26/09 20:30 |
West KT |
Msk Zilina B Slovan Bratislava B |
Lịch thi đấu San Marino |
||
26/09 20:00 |
3 KT |
Sp Cosmos SP La Fiorita |
26/09 20:00 |
3 KT |
S.S Pennarossa AC Juvenes/Dogana |
26/09 20:00 |
3 KT |
San Giovanni SP Libertas |
Lịch thi đấu Hạng 3 Thụy Điển Vastra Gotaland |
||
26/09 18:00 |
24 KT |
Lindome GIF[4] Ytterby Is[10] |
26/09 19:00 |
24 KT |
Jonsereds If[13] Kortedala If[11] |
26/09 19:00 |
24 KT |
Hogaborgs Bk[12] Hoganas Bk[5] |
26/09 19:00 |
24 KT |
Torslanda IK[2] Assyriska Bk[7] |
26/09 20:00 |
24 KT |
If Angered United[14] Helsingborgs If Akademi[9] |
Lịch thi đấu Hạng 3 Thụy Điển Bắc Gotaland |
||
26/09 20:00 |
24 KT |
Grebbestads If[6] Skovde AIK[4] |
26/09 20:00 |
24 KT |
Tibro AIK FK[13] Karlstad BK[2] |
Lịch thi đấu Hạng 3 Thụy Điển Nam Svealand |
||
26/09 19:00 |
24 KT |
Ifk Stockholm[12] Fc Linkoping City[2] |
26/09 20:00 |
24 KT |
Assyriska If I Norrkoping[4] Konyaspor KIF[11] |
26/09 20:00 |
24 KT |
Ekero Ik[14] Gute[8] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Litva |
||
26/09 17:00 |
29 KT |
Krazante FK Tauras Taurage |
26/09 18:00 |
29 KT |
Silute Minija |
26/09 18:00 |
29 KT |
Lokomotyvas Radviliskis Dziugas Telsiai |
26/09 19:00 |
29 KT |
Fk Zalgiris Vilnius 2 Banga Gargzdai |
26/09 19:00 |
29 KT |
Kazlu Ruda Auska |
26/09 19:00 |
29 KT |
Trakai Ii Lietava Jonava |
26/09 19:00 |
29 KT |
Nevezis Kruoja Pakruojis Ii |
26/09 20:00 |
29 KT |
Baltija Panevezys MRU |
Lịch thi đấu Hạng nhất Uzbekistan |
||
26/09 18:00 |
vô địch KT |
Nbu Osiyo Xorazm Urganch |
26/09 18:00 |
vô địch KT |
Oktepa Obod Tashkent |
26/09 18:00 |
vô địch KT |
Fk Kasansay Zaamin |
26/09 18:00 |
vô địch KT |
Hotira Namangan Lokomotiv Bfk |
26/09 18:00 |
vô địch KT |
Sementchi Quvasoy Nasaf Qarshi Ii |
26/09 18:00 |
vô địch KT |
Yozyovon Aral Nukus |
26/09 18:00 |
vô địch KT |
Uz Dong Joo Andijon Fk Gijduvon |
Lịch thi đấu Zimbabwe |
||
26/09 18:00 |
24 KT |
Flame Lilly Zpc Kariba |
26/09 20:00 |
24 KT |
Tsholotsho Platinum |
26/09 20:00 |
24 KT |
Harare City Triangle Fc |
26/09 20:00 |
24 KT |
Chapungu United Buffaloes Fc |
Lịch thi đấu Hạng Nhất Nam Phi |
||
26/09 20:00 |
5 KT |
Santos Cape Town Witbank Spurs |
26/09 20:00 |
5 KT |
Black Leopards Cape Town |
26/09 20:00 |
5 KT |
AmaZulu Moroka Swallows |
26/09 20:00 |
5 KT |
Mbombela United Royal Eagles |
26/09 20:00 |
5 KT |
Highlands Park African Warriors |
Lịch thi đấu Albania |
||
26/09 18:00 |
5 KT |
Terbuni Puke Partizani Tirana |
Lịch thi đấu U19 Séc |
||
26/09 15:30 |
11 KT |
Slovan Liberec U19[18] Jablonec U19[14] |
26/09 15:30 |
11 KT |
Pribram U19[4] Slavia Praha u19[20] |
26/09 16:00 |
11 KT |
Zlin U19[13] Banik Ostrava u19[3] |
26/09 16:00 |
11 KT |
Vysocina Jihlava U19[10] Synot Slovacko U19[9] |
26/09 16:00 |
11 KT |
Mlada Boleslav U19 Hradec Kralove u19 |
26/09 18:00 |
11 KT |
Bohemians 1905 U19[16] Sk Sigma Olomouc u19[7] |
26/09 18:00 |
11 KT |
Pardubice U19[19] Viktoria Plzen U19[17] |
26/09 19:00 |
11 KT |
Opava U19[12] Ceske Budejovice u19[15] |
26/09 19:30 |
11 KT |
Sparta Praha U19[1] Mfk Karvina U19[11] |
Lịch thi đấu U21 Nga |
||
26/09 16:30 |
10 KT |
Krylya Sovetov Samara Youth Dynamo Moscow Youth |
26/09 19:00 |
10 KT |
Rubin Kazan Youth Fk Ural Youth |
26/09 20:00 |
10 KT |
Fk Krasnodar Youth Akhmat Grozny Youth |
Lịch thi đấu U21 Anh |
||
26/09 20:00 |
KT |
Stoke City U21[8] West Ham United U21[12] |
Lịch thi đấu U21 Ukraina |
||
26/09 17:00 |
9 KT |
Karpaty Lviv U21[13] Volyn U21[11] |
26/09 17:00 |
9 KT |
Stal Dniprodzerzhynsk U21 Metalurg Zaporozhya U21 |
26/09 18:00 |
9 KT |
Chernomorets Odessa U21[6] Vorskla U21[10] |
26/09 19:00 |
9 KT |
Metalist Kharkiv U21[8] Dnipro Dnipropetrovsk U21[2] |
Lịch thi đấu Hạng 3 Thụy Điển Norrland |
||
26/09 18:00 |
24 KT |
Valbo Ff Soderhamns Ff |
26/09 20:00 |
24 KT |
Ange If IFK Ostersund |
Lịch thi đấu Cúp Quốc Gia Malaysia |
||
26/09 18:45 |
KT |
Singapore Lions XII[MAS SL-7] Terengganu[MAS SL-4] |
26/09 19:45 |
KT |
Johor Darul Takzim II[MAS PL-5] Kedah[MAS PL-1] |
26/09 19:45 |
KT |
Selangor PB[MAS SL-3] Felda United FC[MAS SL-5] |
26/09 19:45 |
KT |
Pulau Pinang[MAS PL-2] Pahang[MAS SL-2] |
Lịch thi đấu Giải trẻ Ba Lan |
||
26/09 17:00 |
KT |
Ukp Zielona Gora Youth[13] Baltyk Koszalin Youth[7] |
26/09 17:00 |
KT |
Zaglebie Lubin Youth[9] Gornik Zabrze Youth[11] |
26/09 17:00 |
KT |
Lks Lodz Youth[6] Motor Lublin Youth[4] |
26/09 20:00 |
KT |
Wisla Krakow Youth[12] Cracovia Krakow Youth[3] |
T2 | T3 | T4 | T5 | T6 | T7 | CN |
1 | 2 | 3 | 4 | 5 | 6 | 7 |
8 | 9 | 10 | 11 | 12 | 13 | 14 |
15 | 16 | 17 | 18 | 19 | 20 | 21 |
22 | 23 | 24 | 25 | 26 | 27 | 28 |
29 | 30 |