Lịch thi đấu Cúp C1 Châu Âu |
||
27/07 01:00 |
3 KT |
Sparta Praha[CZE D1-2] Steaua Bucuresti[ROM D1-8] |
27/07 01:00 |
3 KT |
Ludogorets Razgrad[BUL D1-13] Crvena Zvezda[SER D1-1] |
27/07 01:00 |
3 KT |
BATE Borisov[BLR D1-1] Dundalk[IRE PR-1] |
27/07 01:15 |
3 KT |
Partizani Tirana[ALB D1-2] Red Bull Salzburg[AUT D1-1] |
27/07 01:15 |
3 KT |
Viktoria Plzen[CZE D1-1] Qarabag[AZE D1-1] |
27/07 01:30 |
3 KT |
FK Rostov[RUS D1-2] Anderlecht[BEL D1-3] |
27/07 01:45 |
3 KT |
Ajax Amsterdam[HOL D1-2] PAOK Saloniki[GRE D1-1] |
27/07 01:45 |
3 KT |
Shakhtar Donetsk[UKR D1-2] Young Boys[SUI D1-2] |
27/07 01:45 |
3 KT |
Dinamo Zagreb[CRO D1-2] Dinamo Tbilisi[GEO D1-1] |
Lịch thi đấu Mexico |
||
27/07 00:00 |
1 KT |
Pumas UNAM Monterrey |
27/07 05:00 |
1 KT |
Puebla Club America |
Lịch thi đấu Iran |
||
26/07 20:45 |
1 KT |
Gostaresh Folad Peykan |
26/07 22:59 |
1 KT |
Sepahan Padideh Mashhad |
26/07 23:15 |
1 KT |
Saipa Persepolis |
26/07 23:15 |
1 KT |
Foolad Khozestan Mashin Sazi |
Lịch thi đấu Hạng 2 Brazil |
||
27/07 05:15 |
18 KT |
Goias[16] Luverdense[11] |
27/07 07:30 |
18 KT |
Avai[15] Londrina (PR)[6] |
Lịch thi đấu Malaysia Super League |
||
26/07 20:00 |
16 KT |
Selangor PB Felda United FC |
26/07 20:00 |
16 KT |
Johor FC[1] Kelantan FA[5] |
26/07 20:00 |
16 KT |
Pahang[10] Perak[8] |
26/07 20:00 |
16 KT |
Pulau Pinang[12] Kedah[4] |
26/07 20:00 |
16 KT |
Terengganu B DKTT-Team[6] Sarawak[11] |
Lịch thi đấu Indonesia |
||
26/07 19:00 |
7 KT |
Arema Malang Barito Putera |
Lịch thi đấu International Champions Cup |
||
26/07 17:00 |
australia KT |
Juventus[ITA D1-1] Tottenham Hotspur[ENG PR-3] |
Lịch thi đấu Litva |
||
26/07 22:30 |
19 KT |
Stumbras[5] Suduva[4] |
Lịch thi đấu AFF Cup Nữ |
||
26/07 15:30 |
bảng KT |
Nữ Thái Lan Nữ Philippines |
26/07 18:30 |
bảng KT |
Nữ Việt Nam Nữ Singapore |
Lịch thi đấu Scotland League Cup |
||
27/07 01:30 |
bảng KT |
Alloa Athletic Ross County |
27/07 01:30 |
bảng KT |
Queens Park Airdrie United |
27/07 01:30 |
bảng KT |
Stenhousemuir Partick Thistle |
27/07 01:45 |
bảng KT |
Forfar Athletic East Fife |
27/07 01:45 |
bảng KT |
Brechin City St Johnstone |
27/07 01:45 |
bảng KT |
Stirling Albion Elgin City |
27/07 01:45 |
bảng KT |
Dunfermline Inverness C.T. |
27/07 01:45 |
bảng KT |
Motherwell FC East Stirlingshire |
27/07 01:45 |
bảng KT |
Livingston Ayr Utd |
27/07 01:45 |
bảng KT |
Albion Rovers Clyde |
27/07 01:45 |
bảng KT |
Berwick Rangers Kilmarnock |
27/07 02:15 |
bảng KT |
Peterhead Dundee |
Lịch thi đấu Giao Hữu |
||
26/07 16:30 |
tháng 7 KT |
Melbourne Knights[AUS VPL-8] Melbourne City[AUS D1-4] |
26/07 19:00 |
tháng 7 KT |
Sandefjord[NOR AL-2] Notodden FK |
26/07 21:00 |
tháng 7 KT |
Al-Sadd[QAT D1-3] Gaziantepspor[TUR D1-14] |
26/07 21:30 |
tháng 7 KT |
Baia Zugdidi[GEO D1-14] Al Feiha[KSA D1-10] |
26/07 21:30 |
tháng 7 KT |
Ermis Aradippou Nea Salamis |
26/07 22:00 |
tháng 7 KT |
Travnik Travnik |
26/07 22:00 |
tháng 7 KT |
Travnik FK Sarajevo[BOS PL-9] |
26/07 22:00 |
tháng 7 KT |
Bashinformsvyaz-Dynamo Ufa Al-Sadd |
26/07 22:30 |
tháng 7 KT |
Kristiansund BK[NOR AL-1] Molde[NOR D1-8] |
26/07 22:30 |
tháng 7 KT |
Sokol Zapy Chomutov |
26/07 22:59 |
tháng 7 KT |
Trapani[ITA D2-3] Cremonese |
26/07 22:59 |
tháng 7 KT |
Werder Bremen[GER D1-13] Huddersfield Town[ENG LCH-19] |
26/07 22:59 |
tháng 7 KT |
Metz[FRA D2-3] Tubize[BEL D2-3] |
26/07 23:05 |
tháng 7 KT |
Desportivo de Tondela[POR D1-18] Maritimo[POR D1-2] |
26/07 23:05 |
tháng 7 KT |
Wacker Burghausen Kickers Offenbach |
26/07 23:30 |
tháng 7 KT |
Kayserispor[TUR D1-15] Lokomotiv Tbilisi[GEO D1-13] |
26/07 23:30 |
tháng 7 KT |
Fortuna Koln[GER D3-11] Koln[GER D1-9] |
27/07 00:00 |
tháng 7 KT |
Den Bosch[HOL D2-17] Altinordu[TUR D2-10] |
27/07 00:00 |
tháng 7 KT |
Ad Almudevar Zaragoza[SPA D2-7] |
27/07 00:00 |
tháng 7 KT |
MVV Maastricht[HOL D2-10] Plymouth Argyle[ENG L2-2] |
27/07 00:00 |
tháng 7 KT |
Lierse[BEL D2-1] KSC Lokeren[BEL D1-11] |
27/07 00:00 |
tháng 7 KT |
Bochum[GER D2-5] Cardiff City[ENG LCH-8] |
27/07 00:00 |
tháng 7 KT |
Sabadell Bristol Rovers[ENG L2-3] |
27/07 00:00 |
tháng 7 KT |
Les Herbiers[FRA D3-16] Fontenay Lcvf |
27/07 00:00 |
tháng 7 KT |
Oss[HOL D2-19] SBV Excelsior[HOL D1-15] |
27/07 00:00 |
tháng 7 KT |
Vastra Frolunda Lerkils IF |
27/07 00:00 |
tháng 7 KT |
Serbia U17 Kazakhstan U17 |
27/07 00:00 |
tháng 7 KT |
Go Ahead Eagles[HOL D2-5] Iraklis Saloniki |
27/07 00:00 |
tháng 7 KT |
Colomiers[FRA D4-55] Tarbes Pyrenees[FRA D4-58] |
27/07 00:05 |
tháng 7 KT |
PSV Eindhoven[HOL D1-1] Eindhoven[HOL D2-4] |
27/07 00:30 |
tháng 7 KT |
ES Wasquehal[FRA D4-17] US Boulogne[FRA D3-8] |
27/07 00:30 |
tháng 7 KT |
Dessel Sport KVSK Lommel[BEL D2-8] |
27/07 00:30 |
tháng 7 KT |
Spakenburg Volendam[HOL D2-6] |
27/07 00:30 |
tháng 7 KT |
Couvin Mariembourg Sporting Charleroi[BEL D1-8] |
27/07 00:30 |
tháng 7 KT |
Tartu Fc Merkuur Toulouse |
27/07 00:45 |
tháng 7 KT |
Utrecht[HOL D1-5] Espanyol[SPA D1-13] |
27/07 00:45 |
tháng 7 KT |
Aarhus AGF[DEN SASL-3] Galatasaray[TUR D1-6] |
27/07 01:00 |
tháng 7 KT |
York City[ENG Conf-4] Doncaster Rovers[ENG L2-4] |
27/07 01:00 |
tháng 7 KT |
CD Mirandes[SPA D2-15] Eibar[SPA D1-14] |
27/07 01:00 |
tháng 7 KT |
Macclesfield Town[ENG Conf-7] Rochdale[ENG L1-10] |
27/07 01:00 |
tháng 7 KT |
Linense[SPA D3-11] Getafe[SPA D1-19] |
27/07 01:15 |
tháng 7 KT |
Villarreal[SPA D1-4] Sporting Lisbon[POR D1-6] |
27/07 01:30 |
tháng 7 KT |
Aldershot Town[ENG Conf-9] Wycombe Wanderers[ENG L2-14] |
27/07 01:30 |
tháng 7 KT |
Oldham Athletic[ENG L1-17] Wigan Athletic[ENG L1-1] |
27/07 01:30 |
tháng 7 KT |
Barnsley[ENG L1-6] Hull City[ENG LCH-4] |
27/07 01:30 |
tháng 7 KT |
Morecambe[ENG L2-22] Preston North End[ENG LCH-11] |
27/07 01:30 |
tháng 7 KT |
Scunthorpe United[ENG L1-7] Rotherham United[ENG LCH-21] |
27/07 01:30 |
tháng 7 KT |
Denbigh Town[WAL CA-3] Connah's QN[WAL PR-6] |
27/07 01:30 |
tháng 7 KT |
Boreham Wood[ENG Conf-18] Stevenage Borough[ENG L2-23] |
27/07 01:30 |
tháng 7 KT |
Nantwich Town[ENG-N PR-8] Chester FC[ENG Conf-8] |
27/07 01:30 |
tháng 7 KT |
Salford City[ENG CN-21] Manchester United U21[ENG U21-1] |
27/07 01:30 |
tháng 7 KT |
Bangor City FC Ards[NIR D1-3] |
27/07 01:30 |
tháng 7 KT |
Mansfield Town[ENG L2-17] Blackburn Rovers[ENG LCH-15] |
27/07 01:30 |
tháng 7 KT |
Northampton Town[ENG L2-1] Wolves[ENG LCH-14] |
27/07 01:30 |
tháng 7 KT |
Norwich City[ENG PR-19] Coventry[ENG L1-8] |
27/07 01:30 |
tháng 7 KT |
Weston Super Mare[ENG CS-16] Newport County[ENG L2-24] |
27/07 01:30 |
tháng 7 KT |
Dover Athletic[ENG Conf-19] Millwall[ENG L1-4] |
27/07 01:30 |
tháng 7 KT |
Cambridge United[ENG L2-13] Aston Villa[ENG PR-20] |
27/07 01:30 |
tháng 7 KT |
Cordoba Cf B Real Betis B[SPA D3-17] |
27/07 01:30 |
tháng 7 KT |
Lincoln City[ENG Conf-6] Peterborough United[ENG L1-13] |
27/07 01:30 |
tháng 7 KT |
Banbridge Town Glenavon Lurgan[NIR D1-10] |
27/07 01:35 |
tháng 7 KT |
Forli Cesena[ITA D2-5] |
27/07 01:45 |
tháng 7 KT |
Chesterfield[ENG L1-18] Derby County[ENG LCH-5] |
27/07 01:45 |
tháng 7 KT |
Dagenham and Redbridge[ENG Conf-5] Leyton Orient[ENG L2-16] |
27/07 01:45 |
tháng 7 KT |
Bath City[ENG CS-14] Bristol City[ENG LCH-18] |
27/07 01:45 |
tháng 7 KT |
Tranmere Rovers[ENG Conf-3] Blackpool[ENG L2-7] |
27/07 01:45 |
tháng 7 KT |
AFC Telford United[ENG CN-15] Wrexham[ENG Conf-2] |
27/07 01:45 |
tháng 7 KT |
Oxford United[ENG L2-2] Brighton[ENG LCH-3] |
27/07 01:45 |
tháng 7 KT |
Southend United[ENG L1-15] Newcastle United[ENG PR-18] |
27/07 01:45 |
tháng 7 KT |
Eastleigh[ENG Conf-17] Barnet[ENG L2-11] |
27/07 01:45 |
tháng 7 KT |
Southport FC[ENG Conf-12] Fleetwood Town[ENG L1-19] |
27/07 01:45 |
tháng 7 KT |
Dartford[ENG CS-8] Gillingham[ENG L1-9] |
27/07 01:45 |
tháng 7 KT |
Lewes[ENG RYM-23] Crawley Town[ENG L2-12] |
27/07 01:45 |
tháng 7 KT |
Notts County[ENG L2-19] Walsall[ENG L1-3] |
27/07 01:45 |
tháng 7 KT |
Altrincham[ENG CN-7] Crewe Alexandra[ENG L2-3] |
27/07 01:45 |
tháng 7 KT |
Burton Albion FC[ENG L1-2] Queens Park Rangers[ENG LCH-12] |
27/07 01:45 |
tháng 7 KT |
Charlton Athletic[ENG LCH-22] Ipswich[ENG LCH-7] |
27/07 01:45 |
tháng 7 KT |
Milton Keynes Dons[ENG LCH-23] Everton[ENG PR-11] |
27/07 01:45 |
tháng 7 KT |
Cheshunt St Albans City[ENG CS-18] |
27/07 01:45 |
tháng 7 KT |
Brentford Peterborough United |
27/07 02:00 |
tháng 7 KT |
Bolton Wanderers[ENG LCH-24] Burnley[ENG LCH-1] |
27/07 02:30 |
tháng 7 KT |
Las Palmas[SPA D1-11] Tenerife[SPA D2-13] |
27/07 02:45 |
tháng 7 KT |
Vitoria Setubal[POR D1-1] SL Benfica B[POR D2-19] |
27/07 08:10 |
tháng 7 KT |
Sport Boys Warnes[PER D2-2] The Strongest[BOL D1-2] |
Lịch thi đấu Hạng 3 Thụy Điển Bắc Svealand |
||
27/07 00:15 |
14 KT |
Sundbybergs Sollentuna United FF |
Lịch thi đấu Cúp Quốc Gia Mexico |
||
27/07 07:00 |
KT |
Chivas Guadalajara[MEX D1-14] Jaguares Chiapas FC[MEX D1-17] |
27/07 07:00 |
KT |
Lobos Buap[MEX D2-10] Club Tijuana[MEX D1-4] |
27/07 09:00 |
KT |
CF Atlante[MEX D2-12] Club Leon[MEX D1-18] |
27/07 09:00 |
KT |
Club America[MEX D1-2] Mineros De Zacatecas[MEX D2-7] |
Lịch thi đấu Cúp Quốc Gia Ba Lan |
||
26/07 22:59 |
Round 1 KT |
Rominta Gołdap Arka Gdynia |
Lịch thi đấu Hạng nhất Colombia |
||
27/07 07:45 |
regular season KT |
Real Cartagena Barranquilla |
Lịch thi đấu Cúp Quốc gia Estonia |
||
26/07 22:59 |
Round 2 KT |
Maardu United JK Sillamae Kalev[EST D1-6] |
26/07 22:59 |
Round 2 KT |
Rakvere Flora[EST D1-10] Maardu Fc Starbunker[EST D2-5] |
26/07 22:59 |
Round 2 KT |
FCI Tallinn[EST D1-1] Tallinna Jk Piraaja |
26/07 22:59 |
Round 2 KT |
Fcf Jarva Jaani Sk Narva United |
Lịch thi đấu Cúp quốc gia Belarus |
||
26/07 22:00 |
2 KT |
Vertikal Kalinkovichi Isloch Minsk |
Lịch thi đấu Hạng 2 Iceland |
||
27/07 01:00 |
13 KT |
Volsungur Husavik[10] Sindri[5] |
Lịch thi đấu Cúp quốc gia Latvia |
||
26/07 21:00 |
KT |
Rezekne / Bjss[LAT D2-2] FK Ventspils[LAT D1-3] |
Lịch thi đấu Hạng 3 Thụy Điển Vastra Gotaland |
||
27/07 00:00 |
14 KT |
Torslanda IK IS Halmia |
27/07 00:30 |
14 KT |
Ullared Tenhults IF |
Lịch thi đấu Hạng 3 Thụy Điển Nam Svealand |
||
27/07 00:30 |
14 KT |
IFK Aspudden-Tellus Arameisk-syrianska If |
Lịch thi đấu Iceland nữ |
||
27/07 01:00 |
KT |
Nữ Umf Selfoss[7] Nữ Ibv Vestmannaeyjar[5] |
27/07 02:15 |
KT |
Nữ Valur[3] Nữ Fylkir[6] |
27/07 02:15 |
KT |
Kr Reykjavik Womens[9] Nữ Breidablik[2] |
27/07 02:15 |
KT |
Nữ Hafnarfjordur[8] Nữ Ia Akranes[10] |
Lịch thi đấu U21 Nam Thụy Điển |
||
26/07 22:59 |
KT |
Elfsborg U21[2] Helsingborg U21[6] |
Lịch thi đấu Hạng 3 Thụy Điển Norrland |
||
27/07 00:30 |
14 KT |
Bodens BK Moron Bk |
Lịch thi đấu U20 Brazil |
||
27/07 01:00 |
KT |
Fluminense Rj Youth Gremio Youth |
27/07 01:00 |
KT |
Sao Paulo Youth[BRA SPY-2] Coritiba Youth Pr |
Lịch thi đấu COTIF Tournament |
||
27/07 01:00 |
bảng KT |
Qatar U20 Argentina U20 |
27/07 03:30 |
bảng KT |
Mỹ U20 Venezuela U20 |
T2 | T3 | T4 | T5 | T6 | T7 | CN |
1 | 2 | 3 | ||||
4 | 5 | 6 | 7 | 8 | 9 | 10 |
11 | 12 | 13 | 14 | 15 | 16 | 17 |
18 | 19 | 20 | 21 | 22 | 23 | 24 |
25 | 26 | 27 | 28 | 29 | 30 | 31 |