Lịch thi đấu FIFA World Cup Nữ |
||
27/06 03:00 |
tứ kết KT |
Nữ Đức Nữ Pháp |
27/06 06:30 |
tứ kết KT |
Nữ Trung Quốc Nữ Mỹ |
Lịch thi đấu Copa America |
||
27/06 06:30 |
tứ kết KT |
Argentina Colombia |
Lịch thi đấu Phần Lan |
||
26/06 22:30 |
16 KT |
Ilves Tampere[11] HJK Helsinki[1] |
Lịch thi đấu Iceland |
||
27/06 02:15 |
10 KT |
Fylkir Vikingur Reykjavik |
Lịch thi đấu Ireland |
||
27/06 01:45 |
17 KT |
Bohemians[5] Drogheda United[8] |
27/06 01:45 |
17 KT |
Derry City[9] Cork City[2] |
27/06 01:45 |
17 KT |
Dundalk[1] Limerick FC[12] |
27/06 01:45 |
17 KT |
Galway United[7] Shamrock Rovers[3] |
27/06 02:00 |
17 KT |
St Patrick's Longford Town |
Lịch thi đấu Nhà nghề Mỹ MLS |
||
27/06 09:15 |
qualifying KT |
Dallas[9] Houston Dynamo[14] |
Lịch thi đấu Iraq |
||
27/06 02:00 |
championship group a KT |
Al Zawraa Naft Alwasat |
Lịch thi đấu Estonia |
||
26/06 22:59 |
16 KT |
Tartu JK Tammeka[8] Levadia Tallinn[2] |
26/06 22:59 |
16 KT |
FCI Tallinn[5] Trans Narva[6] |
27/06 00:45 |
16 KT |
Viljandi Jk Tulevik[7] Nomme JK Kalju[1] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Brazil |
||
27/06 07:00 |
9 KT |
Atletico Clube Goianiense[15] Parana PR[12] |
27/06 07:00 |
9 KT |
Oeste FC[16] Ceara[19] |
Lịch thi đấu Malaysia Premier League |
||
26/06 20:15 |
13 KT |
Sabah FA Kuala Lumpur |
26/06 21:00 |
13 KT |
Terengganu B DKTT-Team Selangor PKNS |
26/06 21:00 |
13 KT |
Johor Darul Takzim II UiTM |
26/06 21:00 |
13 KT |
Kuantan FA Pulau Pinang |
26/06 21:00 |
13 KT |
Negeri Sembilan DRB-Hicom |
26/06 21:15 |
13 KT |
Kuala Lumpur SPA[12] Kedah[3] |
Lịch thi đấu Malaysia Super League |
||
26/06 21:00 |
13 KT |
Singapore Lions XII[7] PDRM[6] |
Lịch thi đấu Latvia |
||
26/06 22:00 |
12 KT |
Daugava Daugavpils[6] Spartaks Jurmala[4] |
26/06 22:59 |
12 KT |
Jelgava[5] Metta/LU Riga[7] |
Lịch thi đấu Ecuador |
||
27/06 08:00 |
apertura KT |
Deportivo Cuenca[9] Sociedad Deportivo Quito[5] |
Lịch thi đấu Canada |
||
27/06 06:30 |
regular season KT |
Milton Sc Toronto Atomic Selects Sc |
27/06 08:00 |
regular season KT |
Sc Scarborough Serbian White Eagles |
Lịch thi đấu Hạng 2 Paraguay |
||
27/06 02:00 |
14 KT |
Tacuary FBC Sportivo Carapegua |
Lịch thi đấu Giao Hữu |
||
26/06 16:00 |
tháng 6 KT |
Kazakhstan U17 Georgia U17 |
26/06 20:00 |
tháng 6 KT |
Munchen 1860[GER D2-16] SSV Jahn Regensburg[GER D3-20] |
26/06 20:00 |
tháng 6 KT |
Tây Ban Nha U17 Azerbaijan U17 |
26/06 21:00 |
tháng 6 KT |
Metalurg Donetsk[UKR D1-8] Dinamo Kyiv B[UKR D2-7] |
26/06 21:00 |
tháng 6 KT |
Vorskla Poltava[UKR D1-5] PFC Oleksandria[UKR D2-1] |
26/06 21:00 |
tháng 6 KT |
SC Znojmo[CZE D2-11] Synot Slovacko[CZE D1-9] |
26/06 22:00 |
tháng 6 KT |
Neftohimik Slavia Sofia |
26/06 22:00 |
tháng 6 KT |
FCM Targu Mures[ROM D1-2] KS Perparimi Kukesi[ALB D1-2] |
26/06 22:00 |
tháng 6 KT |
Hallescher[GER D3-10] Usti nad Labem[CZE D2-12] |
26/06 22:59 |
tháng 6 KT |
NK Lokomotiva Zagreb[CRO D1-4] MFK Ruzomberok[SVK D1-7] |
26/06 22:59 |
tháng 6 KT |
Vysocina Jihlava[CZE D1-10] Dukla Praha[CZE D1-6] |
26/06 22:59 |
tháng 6 KT |
Steaua Bucuresti[ROM D1-1] Legia Warszawa[POL D1-3] |
26/06 22:59 |
tháng 6 KT |
SV Horn[AUT D2-9] Trenkwalder Admira[AUT D1-9] |
26/06 22:59 |
tháng 6 KT |
Mattersburg[AUT D2-1] Szombathelyi Haladas[HUN D1-14] |
26/06 22:59 |
tháng 6 KT |
Sv Schalding Heining[GER RegB-13] Munchen 1860 Am[GER RegB-3] |
26/06 23:30 |
tháng 6 KT |
SAK Klagenfurt[AUS D3M-14] ATSV Wolfsberg |
27/06 00:00 |
tháng 6 KT |
Oudenaarde[BEL D3A-5] Gent[BEL D1-2] |
27/06 00:00 |
tháng 6 KT |
Bornem[BEL D3A-13] Beveren[BEL D1-14] |
27/06 00:00 |
tháng 6 KT |
Sporting West Harelbeke Kortrijk[BEL D1-5] |
27/06 00:00 |
tháng 6 KT |
KSK Heist[BEL D2-14] Club Brugge[BEL D1-1] |
27/06 00:00 |
tháng 6 KT |
Union Gurten Tsv Neumarkt |
27/06 00:00 |
tháng 6 KT |
IFK Goteborg Gefle IF |
27/06 01:00 |
tháng 6 KT |
Llaneros FC[VEN D1-17] Trujillanos FC[VEN D1-11] |
27/06 01:00 |
tháng 6 KT |
NK Zavrc[SLO D1-5] Zlate Moravce[SVK D1-10] |
27/06 06:00 |
tháng 6 KT |
Club Leon San Luis |
27/06 08:30 |
tháng 6 KT |
Mineros De Zacatecas Deportivo Saprissa |
Lịch thi đấu Hạng 3 Thụy Điển Bắc Svealand |
||
27/06 00:00 |
14 KT |
Stromsbergs IF[10] Skiljebo SK[6] |
Lịch thi đấu Hạng 3 Thụy Điển Nam Gotaland |
||
27/06 00:00 |
14 KT |
Osterlen Ff Hassleholms If |
Lịch thi đấu Victorian Úc |
||
26/06 17:15 |
18 KT |
Port Melbourne Sharks[9] Northcote City[10] |
26/06 17:30 |
18 KT |
Oakleigh Cannons[7] Pascoe Vale Sc[6] |
Lịch thi đấu Hạng 3B Argentina |
||
27/06 01:00 |
KT |
Almirante Brown[12] Villa San Carlos[16] |
Lịch thi đấu Hạng Nhất Ireland |
||
27/06 01:45 |
15 KT |
Shelbourne[4] Finn Harps[1] |
27/06 01:45 |
15 KT |
Cabinteely Wexford Youths |
Lịch thi đấu Brisbane Úc |
||
26/06 17:30 |
16 KT |
Brisbane Wolves[8] Taringa Rovers[11] |
26/06 17:40 |
16 KT |
University of Queensland[12] Ipswich Knights Sc[9] |
Lịch thi đấu Uzbekistan |
||
26/06 20:00 |
14 KT |
Navbahor Namangan[11] Shurtan Guzor[10] |
26/06 20:30 |
14 KT |
Mashal Muborak[9] Lokomotiv Tashkent[2] |
26/06 20:30 |
14 KT |
Dinamo Samarkand[14] Andijon[12] |
26/06 21:00 |
14 KT |
Sogdiana Jizak[15] Kuruvchi Kokand Qoqon[13] |
26/06 21:00 |
14 KT |
Neftchi Fargona[3] Buxoro[16] |
26/06 21:30 |
14 KT |
Pakhtakor Tashkent[1] Nasaf Qarshi[4] |
Lịch thi đấu U21 Victorian Úc |
||
26/06 15:15 |
KT |
Port Melbourne Sharks Sc U21[7] Northcote City U21[2] |
26/06 15:30 |
KT |
Oakleigh Cannons U21[13] Pascoe Vale Sc U21[14] |
27/06 09:30 |
KT |
North Geelong Warriors U21[11] Hume City U21[5] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Estonia |
||
26/06 22:59 |
16 KT |
JK Tallinna Kalev Vandra Jk Vaprus |
Lịch thi đấu Hạng 2 Iceland |
||
27/06 02:00 |
8 KT |
Sindri Umf Afturelding |
27/06 03:00 |
8 KT |
Kv Vesturbaeja Umf Njardvik |
Lịch thi đấu Hạng 3 Nam Phần Lan |
||
26/06 22:30 |
KT |
Kapa Helsinki[6] Pk Keski Uusimaa Pkku[9] |
Lịch thi đấu Hạng 3 Thụy Điển Bắc Gotaland |
||
27/06 00:00 |
14 KT |
Ik Gauthiod[4] Lidkopings Fk[7] |
Lịch thi đấu Đảo Faroe |
||
27/06 00:30 |
17 KT |
Ki Klaksvik[5] NSI Runavik[1] |
27/06 01:00 |
17 KT |
Vikingur Gotu[3] HB Torshavn[4] |
27/06 01:00 |
17 KT |
Ab Argir[9] B36 Torshavn[2] |
Lịch thi đấu U21 Nam Thụy Điển |
||
26/06 22:00 |
KT |
Helsingborg U21[7] Malmo FF U21[1] |
Lịch thi đấu Hạng nhất Mỹ |
||
27/06 06:30 |
loại KT |
Charlotte Independence Richmond Kickers |
T2 | T3 | T4 | T5 | T6 | T7 | CN |
1 | 2 | 3 | ||||
4 | 5 | 6 | 7 | 8 | 9 | 10 |
11 | 12 | 13 | 14 | 15 | 16 | 17 |
18 | 19 | 20 | 21 | 22 | 23 | 24 |
25 | 26 | 27 | 28 | 29 | 30 | 31 |