Lịch thi đấu Ngoại Hạng Anh |
||
26/04 19:30 |
34 KT |
Everton[12] Manchester United[3] |
Lịch thi đấu Tây Ban Nha |
||
26/04 17:00 |
33 KT |
Malaga[7] Deportivo La Coruna[17] |
Lịch thi đấu Italia |
||
26/04 17:30 |
32 KT |
Atalanta[17] Empoli[15] |
26/04 20:00 |
32 KT |
Hellas Verona[16] US Sassuolo Calcio[12] |
26/04 20:00 |
32 KT |
Parma[20] Palermo[11] |
26/04 20:00 |
32 KT |
Torino[8] Juventus[1] |
26/04 20:00 |
32 KT |
Lazio[2] Chievo[13] |
26/04 20:00 |
32 KT |
Genoa[7] Cesena[18] |
Lịch thi đấu Đức |
||
26/04 20:30 |
30 KT |
SC Paderborn 07 Werder Bremen |
Lịch thi đấu Pháp |
||
26/04 19:00 |
34 KT |
Saint-Etienne[5] Montpellier[7] |
Lịch thi đấu Việt Nam |
||
26/04 16:30 |
11 KT |
Quảng Nam[10] Thanh Hóa[4] |
26/04 17:00 |
11 KT |
Đồng Nai[13] Đồng Tâm Long An[6] |
Lịch thi đấu Nga |
||
26/04 17:30 |
25 KT |
Spartak Moscow[6] Rubin Kazan[5] |
26/04 20:00 |
25 KT |
FK Rostov[12] Dynamo Moscow[4] |
Lịch thi đấu Hà Lan |
||
26/04 17:30 |
32 KT |
Dordrecht 90 Cambuur Leeuwarden |
26/04 19:30 |
32 KT |
Zwolle[7] Ajax Amsterdam[2] |
26/04 19:30 |
32 KT |
Groningen[8] Feyenoord Rotterdam[3] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Tây Ban Nha |
||
26/04 17:00 |
35 KT |
Las Palmas[4] Valladolid[5] |
26/04 21:00 |
35 KT |
Sabadell[19] Racing de Santander[18] |
26/04 21:30 |
35 KT |
UE Llagostera[8] Sporting de Gijon[2] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Đức |
||
26/04 18:30 |
30 KT |
Heidenheimer[11] St Pauli[17] |
26/04 18:30 |
30 KT |
Union Berlin[9] Ingolstadt 04[1] |
26/04 18:30 |
30 KT |
FSV Frankfurt[12] VfR Aalen[16] |
Lịch thi đấu Scotland |
||
26/04 18:30 |
34 KT |
Dundee United Celtic |
Lịch thi đấu Úc |
||
26/04 12:00 |
27 KT |
Wellington Phoenix[4] Sydney FC[2] |
26/04 14:00 |
27 KT |
Melbourne Victory FC[1] Central Coast Mariners FC[8] |
Lịch thi đấu Thụy Sỹ |
||
26/04 18:45 |
29 KT |
Basel[1] Luzern[8] |
26/04 18:45 |
29 KT |
St. Gallen[5] Vaduz[9] |
26/04 21:00 |
29 KT |
Grasshoppers[7] Young Boys[2] |
Lịch thi đấu Đan Mạch |
||
26/04 19:00 |
26 KT |
Sonderjyske[8] Aalborg BK[7] |
Lịch thi đấu Thụy Điển |
||
26/04 20:00 |
5 KT |
GIF Sundsvall[10] Djurgardens[8] |
26/04 20:00 |
5 KT |
Halmstads[16] Elfsborg[2] |
Lịch thi đấu Thổ Nhĩ Kỳ |
||
26/04 17:00 |
28 KT |
Konyaspor[9] Akhisar Bld.Geng[11] |
26/04 17:00 |
28 KT |
Balikesirspor[18] Kayseri Erciyesspor[17] |
26/04 20:00 |
28 KT |
Genclerbirligi[8] Trabzonspor[5] |
Lịch thi đấu Na Uy |
||
26/04 20:30 |
4 KT |
Aalesund FK[15] Tromso IL[13] |
Lịch thi đấu Ba Lan |
||
26/04 18:00 |
29 KT |
Piast Gliwice[12] Podbeskidzie[6] |
26/04 20:30 |
29 KT |
Lechia Gdansk[8] Gornik Leczna[11] |
Lịch thi đấu Hạng nhất Thụy Điển |
||
26/04 20:00 |
4 KT |
Assyriska FF[1] Ik Frej Taby[13] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Bồ Đào Nha |
||
26/04 17:00 |
41 KT |
Sporting CP B[6] Oriental Lisboa[13] |
26/04 17:15 |
41 KT |
Atletico Clube Purtugal[22] Porto B[9] |
26/04 21:00 |
41 KT |
Desportivo de Tondela[1] Portimonense[11] |
26/04 21:00 |
41 KT |
Chaves[2] Aves[18] |
26/04 21:00 |
41 KT |
Academico Viseu[15] Vitoria Guimaraes B[10] |
Lịch thi đấu Hàn Quốc |
||
26/04 12:00 |
8 KT |
Gwangju Fc[8] Seoul[9] |
26/04 12:00 |
8 KT |
Chunnam Dragons[6] Jeonbuk Hyundai Motors[1] |
26/04 12:00 |
8 KT |
Seongnam FC[7] Jeju United FC[5] |
26/04 14:00 |
8 KT |
Suwon Samsung Bluewings[2] Daejeon Citizen[12] |
Lịch thi đấu Iran |
||
26/04 19:30 |
27 KT |
Peykan[14] Teraktor-Sazi[1] |
26/04 20:00 |
27 KT |
Saipa[7] Persepolis[10] |
26/04 20:30 |
27 KT |
Foolad Khozestan[4] Zob Ahan[6] |
26/04 20:30 |
27 KT |
Naft Tehran[2] Malavan[11] |
Lịch thi đấu Nhật Bản |
||
26/04 12:00 |
1st stage KT |
Gamba Osaka[2] Albirex Niigata Japan[14] |
Lịch thi đấu Hy Lạp |
||
26/04 19:00 |
32 KT |
PAOK Saloniki[2] Pas Giannina[5] |
26/04 21:15 |
32 KT |
Niki Volou Veria FC |
26/04 21:15 |
32 KT |
Platanias FC[13] Panaitolikos Agrinio[8] |
26/04 21:15 |
32 KT |
Asteras Tripolis[4] Panthrakikos[14] |
26/04 21:15 |
32 KT |
PAE Levadiakos[12] PAE Atromitos[6] |
Lịch thi đấu Đảo Sip |
||
26/04 21:00 |
xuống hạng KT |
AEL Limassol[4] Doxa Katokopias[1] |
26/04 21:00 |
xuống hạng KT |
Othellos Athienou[6] Ethnikos Achnas[5] |
26/04 21:00 |
xuống hạng KT |
Nea Salamis[3] Agia Napa[2] |
Lịch thi đấu Hungary |
||
26/04 21:30 |
25 KT |
ETO Gyori FC[10] Videoton Puskas Akademia[9] |
Lịch thi đấu Andorra |
||
26/04 17:00 |
championship playoff KT |
Lusitanos la Posa Santa Coloma |
26/04 17:00 |
championship playoff KT |
UE Sant Julia UE Santa Coloma |
26/04 21:00 |
xuống hạng KT |
Ue Engordany Inter Club Escaldes |
26/04 21:00 |
xuống hạng KT |
Ordino Encamp |
Lịch thi đấu Bulgaria |
||
26/04 21:00 |
championship pool KT |
Lokomotiv Sofia[2] Botev Plovdiv[4] |
Lịch thi đấu Wales |
||
26/04 19:00 |
xuống hạng KT |
Connah's QN[3] Prestatyn Town FC[6] |
26/04 19:00 |
xuống hạng KT |
Newi Cefn Druids[5] Carmarthen[4] |
26/04 19:00 |
xuống hạng KT |
Bangor City FC[2] Rhyl FC[1] |
26/04 19:00 |
championship playoff KT |
Port Talbot[4] Aberystwyth Town[5] |
26/04 19:00 |
championship playoff KT |
Bala Town[2] The New Saints[1] |
26/04 19:00 |
championship playoff KT |
Airbus[3] Newtown[6] |
Lịch thi đấu Serbia |
||
26/04 21:00 |
24 KT |
OFK Beograd FK Rad Beograd |
Lịch thi đấu Áo |
||
26/04 21:30 |
30 KT |
Rheindorf Altach[4] Austria Wien[7] |
Lịch thi đấu Hạng nhất Ấn Độ |
||
26/04 18:00 |
19 KT |
Royal Wahingdoh[2] Mumbai FC[7] |
Lịch thi đấu Thái Lan |
||
26/04 18:00 |
7 KT |
Buriram United Navy |
26/04 18:00 |
7 KT |
Osotspa Saraburi FC Chainat FC |
26/04 19:00 |
7 KT |
Bangkok Glass Pathum[3] Chonburi Shark FC[11] |
26/04 20:00 |
7 KT |
Muang Thong United[7] Bangkok United FC[6] |
Lịch thi đấu Hạng nhất Đan Mạch |
||
26/04 20:00 |
26 KT |
AB Kobenhavn[10] Roskilde[8] |
26/04 20:30 |
26 KT |
Vejle[9] Aarhus AGF[2] |
Lịch thi đấu Belarus |
||
26/04 18:00 |
3 KT |
Vitebsk[5] Naftan Novopolock[8] |
Lịch thi đấu UAE |
||
26/04 21:00 |
24 KT |
Ittihad Kalba[14] Al Ahli Dubai[6] |
26/04 21:00 |
24 KT |
Al-Shabab UAE[3] Ahli Al-Fujirah[9] |
Lịch thi đấu Bosnia |
||
26/04 21:00 |
24 KT |
FK Sarajevo NK Siroki Brijeg |
26/04 21:30 |
24 KT |
Travnik[13] Olimpik Sarajevo[5] |
26/04 21:30 |
24 KT |
FK Mladost Velika Obarska FK Slavija |
26/04 21:30 |
24 KT |
FK Velez Mostar Zrinjski Mostar |
Lịch thi đấu Iraq |
||
26/04 20:00 |
groups b KT |
Al Talaba Naft Misan |
26/04 20:00 |
groups b KT |
Al Najaf Duhok |
Lịch thi đấu Trung Quốc |
||
26/04 14:35 |
7 KT |
Shanghai East Asia FC[1] HeNan[4] |
26/04 14:35 |
7 KT |
Changchun YaTai[11] Guangzhou R&F[5] |
26/04 18:35 |
7 KT |
Shandong Taishan[8] Beijing Guoan[3] |
26/04 19:00 |
7 KT |
Guangzhou Evergrande FC[2] Jiangsu Suning[7] |
Lịch thi đấu Armenia |
||
26/04 17:40 |
23 KT |
Alashkert MIKA Ashtarak |
26/04 18:00 |
23 KT |
Gandzasar Kapan Pyunik |
Lịch thi đấu Hạng Nhất Thụy Sỹ |
||
26/04 20:00 |
29 KT |
Schaffhausen[6] Wohlen[3] |
26/04 21:00 |
29 KT |
Servette[2] Lausanne Sports[5] |
Lịch thi đấu Vòng loại Olympic khu vực Châu Phi |
||
26/04 20:30 |
round 1 KT |
Ghana U23 Liberia U23 |
Lịch thi đấu Malaysia Premier League |
||
26/04 19:45 |
9 KT |
DRB-Hicom[8] Pulau Pinang[4] |
26/04 19:45 |
9 KT |
Negeri Sembilan Johor Darul Takzim II |
Lịch thi đấu Ukraina |
||
26/04 18:00 |
21 KT |
Metalurh Zaporizhya[11] Metalist Kharkiv[5] |
26/04 18:00 |
21 KT |
Karpaty Lviv[14] Olimpic Donetsk[9] |
26/04 21:00 |
21 KT |
Dnipro Dnipropetrovsk[3] Illichivets mariupol[13] |
Lịch thi đấu Cúp Phần Lan |
||
26/04 20:00 |
tứ kết KT |
Haka HJK Helsinki |
26/04 20:00 |
tứ kết KT |
HIFK Inter Turku |
26/04 20:00 |
tứ kết KT |
IFK Mariehamn AC Oulu |
26/04 20:00 |
tứ kết KT |
KuPS Pk Keski Uusimaa Pkku |
Lịch thi đấu Hạng 2 Hàn Quốc |
||
26/04 12:00 |
6 KT |
Suwon FC Sangju Sangmu Phoenix |
26/04 14:00 |
6 KT |
Anyang[5] Gyeongnam FC[8] |
Lịch thi đấu Litva |
||
26/04 19:00 |
10 KT |
Utenis Utena[9] FK Zalgiris Vilnius[2] |
26/04 21:00 |
10 KT |
Klaipedos Granitas[8] Spyris Kaunas[7] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Nhật Bản |
||
26/04 11:00 |
9 KT |
Tokyo Verdy[12] Thespa Kusatsu Gunma[16] |
26/04 11:00 |
9 KT |
Okayama FC[5] Consadole Sapporo[10] |
26/04 11:00 |
9 KT |
V-Varen Nagasaki[4] Oita Trinita[21] |
26/04 11:00 |
9 KT |
Tochigi SC[17] Ehime FC[8] |
26/04 11:00 |
9 KT |
Avispa Fukuoka[7] Gifu[22] |
26/04 11:00 |
9 KT |
Yokohama FC[11] Tokushima Vortis[18] |
26/04 12:00 |
9 KT |
Kyoto Purple Sanga[19] Giravanz Kitakyushu[14] |
26/04 12:00 |
9 KT |
Kamatamare Sanuki[13] Cerezo Osaka[9] |
26/04 14:00 |
9 KT |
JEF United Ichihara[3] Jubilo Iwata[1] |
26/04 14:00 |
9 KT |
Omiya Ardija[6] Mito Hollyhock[15] |
26/04 14:00 |
9 KT |
Roasso Kumamoto[20] Zweigen Kanazawa FC[2] |
Lịch thi đấu Hạng nhất Belarus |
||
26/04 18:00 |
2 KT |
Byaroza 2010 Lida |
26/04 19:00 |
2 KT |
Vigvam Smolevichy Fc Baranovichi |
26/04 19:00 |
2 KT |
Kommunalnik Slonim Smorgon FC |
26/04 19:00 |
2 KT |
Gorodeya Lokomotiv Gomel |
26/04 20:00 |
2 KT |
Dnepr Mogilev Energetik Bgu Minsk |
26/04 20:00 |
2 KT |
Isloch Minsk Vedrich 97 Rechitsa |
26/04 20:30 |
2 KT |
Fk Orsha Khimik Svetlogorsk |
Lịch thi đấu Hạng Nhất Malta |
||
26/04 21:00 |
26 KT |
Rabat Ajax Birzebbuga |
26/04 21:00 |
26 KT |
Fgura United Vittoriosa Stars |
Lịch thi đấu Hạng nhất Việt Nam |
||
26/04 17:00 |
3 KT |
Công An Hà Nội Hà Nội T&T B |
Lịch thi đấu Bulgaria Division 2 |
||
26/04 21:00 |
25 KT |
Botev Vratsa Lokomotiv Gorna Oryahovitsa |
26/04 21:00 |
25 KT |
Bansko Rakovski 2011 |
26/04 21:00 |
25 KT |
Master Burgas Sozopol |
26/04 21:00 |
25 KT |
Dobrudzha Pirin Blagoevgrad |
26/04 21:00 |
25 KT |
PFK Montana Botev Galabovo |
26/04 21:00 |
25 KT |
Spartak Varna Lokomotiv Mezdra |
26/04 21:00 |
25 KT |
Septemvri Sofia Pirin 2002 Razlog |
26/04 21:00 |
25 KT |
FC Vereya Chernomorets Burgas |
Lịch thi đấu Cúp Quốc gia Qatar |
||
26/04 21:15 |
bán kết KT |
Al-Sadd Al Jaish (QAT) |
Lịch thi đấu Ireland FAI Cup |
||
26/04 17:00 |
1 KT |
Glenville Firhouse Clover |
26/04 17:00 |
1 KT |
Mochtas Arklow Town |
26/04 20:30 |
1 KT |
Killester United Dunboyne Afc |
26/04 21:00 |
1 KT |
University College Cork North End United |
Lịch thi đấu Hạng nhất Thái Lan |
||
26/04 18:00 |
9 KT |
BB-Chulalongkorn Univ. FC[3] Police United FC[2] |
26/04 18:00 |
9 KT |
Thai Honda Fc[17] Bangkok Fc[7] |
26/04 18:00 |
9 KT |
Songkhla United[6] Ang Thong Fc[1] |
26/04 18:00 |
9 KT |
Samut Songkhram FC Nakhon Pathom FC |
26/04 19:00 |
9 KT |
Phuket[9] Chiangmai Fc[16] |
Lịch thi đấu Montenegro |
||
26/04 21:00 |
28 KT |
FK Buducnost Podgorica FK Sutjeska Niksic |
Lịch thi đấu Hạng 2 Trung Quốc |
||
26/04 14:30 |
north KT |
Inner Mongolia Caoshangfei Hebei Elite |
Lịch thi đấu Hạng 2 Latvia |
||
26/04 21:00 |
4 KT |
Staiceles Bebri Salaspils |
Lịch thi đấu Hạng 3 Thụy Điển Nam Gotaland |
||
26/04 20:00 |
3 KT |
Osterlen Ff Lindsdals IF |
Lịch thi đấu Australia New South Wales PL |
||
26/04 12:00 |
7 KT |
Blacktown Spartans Parramatta Eagles |
26/04 12:00 |
7 KT |
Blacktown City Demons Manly United |
26/04 12:00 |
7 KT |
Sydney United A.p.i.a. Leichhardt Tigers |
26/04 16:00 |
7 KT |
Sydney Olympic Marconi Stallions |
Lịch thi đấu Nam Úc Premier League |
||
26/04 11:30 |
2 KT |
Northern Demons Adelaide Hills |
Lịch thi đấu Hạng 3 Đức |
||
26/04 19:00 |
34 KT |
Dynamo Dresden[11] MSV Duisburg[3] |
26/04 19:00 |
34 KT |
Stuttgart Amateure[14] SpVgg Unterhaching[17] |
Lịch thi đấu Australia Capital Gatorade PL |
||
26/04 12:00 |
3 KT |
Cooma Tigers Canberra |
Lịch thi đấu Italia C1B |
||
26/04 20:00 |
KT |
Reggiana[3] San Marino Calcio[19] |
26/04 20:00 |
KT |
Forli[16] Savona[18] |
26/04 20:00 |
KT |
Carrarese[11] Spal[4] |
26/04 20:00 |
KT |
Grosseto[12] Prato[15] |
26/04 20:00 |
KT |
Ancona[7] Pisa[5] |
26/04 20:00 |
KT |
Teramo[1] Pontedera[8] |
26/04 20:00 |
KT |
Tuttocuoio[10] Lucchese[9] |
26/04 20:00 |
KT |
Pro Piacenza[20] Laquila[6] |
26/04 20:00 |
KT |
Santarcangelo[14] Ascoli[2] |
26/04 20:00 |
KT |
Pistoiese[17] Gubbio[13] |
Lịch thi đấu Macao |
||
26/04 17:00 |
11 KT |
Psp Macau Lai Chi |
26/04 19:00 |
11 KT |
Benfica De Macau Sporting Macau |
Lịch thi đấu Hạng 2 Đông Đan Mạch |
||
26/04 18:00 |
21 KT |
Fremad Amager[3] Nykobing Falster[8] |
26/04 18:00 |
21 KT |
Avarta[6] Elite 3000 Helsingor[1] |
Lịch thi đấu Victorian Úc |
||
26/04 12:00 |
10 KT |
Werribee City Sc[13] Avondale Heights[7] |
26/04 13:00 |
10 KT |
Heidelberg United[1] Melbourne Knights[3] |
Lịch thi đấu Hạng 3B Argentina |
||
26/04 21:00 |
12 KT |
UAI Urquiza[18] Deportivo Merlo[16] |
Lịch thi đấu Hạng 3 Na uy nhóm D |
||
26/04 21:00 |
2 KT |
Ham-Kam Byasen Toppfotball |
26/04 21:00 |
2 KT |
Forde IL SK Traeff |
26/04 21:00 |
2 KT |
Strindheim IL Brumunddal |
Lịch thi đấu Hạng 3 Na uy nhóm B |
||
26/04 21:00 |
2 KT |
Gjovik Ff Sprint-Jeloy |
26/04 21:00 |
2 KT |
Kvik Halden Orn-Horten |
Lịch thi đấu Hạng 3 Na uy nhóm A |
||
26/04 19:30 |
2 KT |
Finnsnes Skeid Oslo |
26/04 20:30 |
2 KT |
Grorud IL Harstad |
Lịch thi đấu Hạng 2 Ukraina |
||
26/04 20:00 |
23 KT |
Bukovyna Chernivtsi Naftovik Ukrnafta |
26/04 20:00 |
23 KT |
Nyva Ternopil Hirnik Kryvyi Rih |
Lịch thi đấu Hạng 3 Na uy nhóm C |
||
26/04 20:00 |
2 KT |
Sola Fana |
26/04 20:00 |
2 KT |
Vindbjart Arendal |
26/04 21:00 |
2 KT |
Eidsvold TF Donn |
Lịch thi đấu Hạng 2 Thụy Điển miền Bắc |
||
26/04 19:00 |
3 KT |
Umea FC Motala AIF |
26/04 20:00 |
3 KT |
Nykopings BIS IFK Lulea |
26/04 21:00 |
3 KT |
Bk Forward Pitea If |
Lịch thi đấu Brisbane Úc |
||
26/04 12:15 |
1 KT |
Ipswich Knights Sc[5] Queensland Lions SC[2] |
Lịch thi đấu Hạng nhất Trung Quốc |
||
26/04 14:00 |
6 KT |
Qingdao Yellow Sea Pharmaceutical Shenzhen |
26/04 14:30 |
6 KT |
Wuhan ZALL[9] Hunan Billows[11] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Thổ Nhĩ Kỳ |
||
26/04 20:00 |
29 KT |
Samsunspor[5] Vestel Manisaspor[15] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Ba Lan |
||
26/04 17:30 |
27 KT |
Arka Gdynia[5] Wisla Plock[2] |
26/04 21:30 |
27 KT |
LKS Nieciecza[3] Stomil Olsztyn OKS 1945[6] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Thụy Điển miền Nam |
||
26/04 21:00 |
3 KT |
Kristianstads FF[8] Eskilsminne IF[6] |
26/04 21:00 |
3 KT |
Hollviken[10] Norrby IF[13] |
Lịch thi đấu Uzbekistan |
||
26/04 18:00 |
6 KT |
Metallurg Bekobod[9] Kuruvchi Bunyodkor[7] |
26/04 19:00 |
6 KT |
Shurtan Guzor[8] Nasaf Qarshi[1] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Bỉ |
||
26/04 20:00 |
34 KT |
KRC Mechelen[17] Tubize[8] |
Lịch thi đấu Hạng 3 Nhật Bản |
||
26/04 11:00 |
7 KT |
Blaublitz Akita Sc Sagamihara |
26/04 11:00 |
7 KT |
Ryukyu Grulla Morioka |
26/04 11:00 |
7 KT |
Gainare Tottori Fukushima United FC |
26/04 11:00 |
7 KT |
Kataller Toyama Fujieda Myfc |
26/04 12:00 |
7 KT |
AC Nagano Parceiro Renofa Yamaguchi |
26/04 12:00 |
7 KT |
Machida Zelvia Jleague Xi U22 |
Lịch thi đấu Tunisia |
||
26/04 21:00 |
26 KT |
As Gabes Club Sportif Sfaxien |
26/04 21:00 |
26 KT |
C. A. Bizertin Stade Gabesien |
26/04 21:00 |
26 KT |
Etoile Metlaoui Stade Tunisien |
26/04 21:00 |
26 KT |
Esperance Sportive de Tunis As Djerba |
26/04 21:00 |
26 KT |
Esperance Sportive Zarzis Es Du Sahel |
26/04 21:00 |
26 KT |
J.s. Kairouanaise Egs Gafsa |
26/04 21:00 |
26 KT |
U.s.monastir Club Africain |
Lịch thi đấu Luxembourg |
||
26/04 21:00 |
22 KT |
Progres Niedercorn F91 Dudelange |
26/04 21:00 |
22 KT |
Wiltz 71 Differdange 03 |
26/04 21:00 |
22 KT |
Us Rumelange CS Grevenmacher |
Lịch thi đấu Hạng 3 Séc |
||
26/04 15:15 |
26 KT |
Meteor Praha[18] Slavoj Vysehrad[3] |
26/04 15:15 |
26 KT |
Prevysov[11] Chomutov[17] |
26/04 20:00 |
26 KT |
Viktorie Jirny[4] Admira Praha[15] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Moldova |
||
26/04 20:00 |
18 KT |
Budai Cs Petrocub |
26/04 20:00 |
18 KT |
Dacia Buiucani Real Succes |
26/04 20:00 |
18 KT |
Zimbru Chisinau B Cf Intersport Aroma |
26/04 20:00 |
18 KT |
Edinet CF Gagauziya |
26/04 20:00 |
18 KT |
Speranta Nisporeni Sheriff B |
Lịch thi đấu Hạng 2 Estonia |
||
26/04 18:00 |
8 KT |
Kuressaare Nomme Jk Kalju Ii |
26/04 18:00 |
8 KT |
Tartu FS Santos Kivioli Irbis |
26/04 18:00 |
8 KT |
Vandra Jk Vaprus Tallinna Levadia 2 |
Lịch thi đấu Macedonia |
||
26/04 21:00 |
27 KT |
Bregalnica Stip Sileks |
26/04 21:00 |
27 KT |
Pelister Bitola Renova Cepciste |
26/04 21:00 |
27 KT |
Metalurg Skopje FK Teteks Tetovo |
Lịch thi đấu Hạng 2 Victorian Úc |
||
26/04 12:00 |
9 KT |
Nunawading City[20] Springvale White Eagles[19] |
26/04 12:00 |
9 KT |
St Albans Saints Fc Bulleen Lions |
26/04 12:00 |
9 KT |
Richmond Murray United |
Lịch thi đấu Hạng 2 Slovakia |
||
26/04 15:30 |
relegation group(west) KT |
Slovan Bratislava B Spartak Trnava B |
26/04 21:00 |
relegation group(east) KT |
Lokomotiva Kosice Dolny Kubin |
26/04 21:00 |
relegation group(east) KT |
Rimavska Sobota MFK Kosice B |
26/04 21:00 |
relegation group(east) KT |
Slavoj Trebisov Bodva Moldava Nbodvou |
26/04 21:00 |
relegation group(west) KT |
FK Pohronie Stk 1914 Samorin |
Lịch thi đấu Cúp quốc gia Latvia |
||
26/04 20:00 |
Semifinal KT |
Spartaks Jurmala[LAT D1-5] FK Ventspils[LAT D1-1] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Tây Đan Mạch |
||
26/04 18:00 |
21 KT |
Thisted[3] Ringkobing[6] |
26/04 18:00 |
21 KT |
Svendborg fB[11] Jammerbugt[4] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Hy Lạp |
||
26/04 20:30 |
south playoffs KT |
Pierikos Anagenisi Karditsa |
26/04 20:30 |
south playoffs KT |
Tyrnavos 2005 Aiginiakos |
26/04 20:30 |
south playoffs KT |
Zakynthos Agrotikos Asteras |
26/04 21:00 |
nort playoffs KT |
AO Episkopis Rethymno Panegialios |
26/04 21:00 |
nort playoffs KT |
Kallithea Athletic Union Ermionida |
26/04 21:00 |
nort playoffs KT |
Aharnaikos Iraklis Psachna |
Lịch thi đấu Hạng 3 Tây Phần Lan |
||
26/04 20:00 |
KT |
Grifk[FIN D3S-2] Maps Masku[5] |
26/04 20:00 |
4 KT |
Grifk Maps Masku |
26/04 20:00 |
4 KT |
Aifk Turku Ekenas Sc |
26/04 20:00 |
4 KT |
Bk-46 Karis Karjaa Musa |
Lịch thi đấu U21 Hungary |
||
26/04 16:00 |
relegation play off KT |
Kaposvar u21[8] Dunaujvaros Pase(u21)[1] |
Lịch thi đấu Hạng 3 Thụy Điển Bắc Gotaland |
||
26/04 19:00 |
3 KT |
Stenungsunds If Skovde AIK |
Lịch thi đấu Hạng 3 Thụy Điển Nam Svealand |
||
26/04 20:00 |
3 KT |
Ekero Ik[8] Orebro Syrianska If[5] |
26/04 21:00 |
3 KT |
IK Sleipner[7] Varmdo IF[1] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Litva |
||
26/04 17:00 |
5 KT |
Kruoja Pakruojis Ii Trakai Ii |
Lịch thi đấu Đảo Faroe |
||
26/04 20:30 |
8 KT |
Suduroy EB Streymur |
26/04 21:00 |
8 KT |
Tb Tuoroyri IF Fuglafjordur |
26/04 21:00 |
8 KT |
HB Torshavn B36 Torshavn |
26/04 21:00 |
8 KT |
Vikingur Gotu NSI Runavik |
26/04 21:00 |
8 KT |
Ki Klaksvik Ab Argir |
Lịch thi đấu Zimbabwe |
||
26/04 20:00 |
6 KT |
Tsholotsho Buffaloes Fc |
26/04 20:00 |
6 KT |
Caps United Fc Zpc Kariba |
26/04 20:00 |
6 KT |
Dongo Sawmills Highlanders Fc |
26/04 20:00 |
6 KT |
Chapungu United Hwange Colliery |
Lịch thi đấu Hạng Nhất Nam Phi |
||
26/04 20:00 |
27 KT |
Jomo Cosmos Maluti Fet College |
26/04 20:00 |
27 KT |
Witbank Spurs Baroka |
Lịch thi đấu South Africa League Cup |
||
26/04 20:00 |
bán kết KT |
Mamelodi Sundowns Stellenbosch |
Lịch thi đấu Albania |
||
26/04 21:00 |
32 KT |
KS Perparimi Kukesi[2] Skenderbeu Korca[1] |
Lịch thi đấu Hạng 3 Thụy Điển Norrland |
||
26/04 19:00 |
3 KT |
IFK Ostersund Valbo Ff |
Lịch thi đấu Hạng 2 Nữ Nhật Bản |
||
26/04 11:00 |
5 KT |
Nữ Kibi International University Nữ Ehime Fc |
26/04 12:30 |
5 KT |
Nữ Nippon Sport Science University Nữ Kanagawa University |
Lịch thi đấu Nữ Đức |
||
26/04 19:00 |
21 KT |
Nữ Herforder Sv Borussia Friedenstal[12] Nữ Bayern Munich[2] |
26/04 19:00 |
21 KT |
Nữ Ff Usv Jena[8] Nữ Fcr 2001 Duisburg[11] |
26/04 19:00 |
21 KT |
Nữ Sc Sand[10] Nữ Turbine Potsdam[4] |
26/04 19:00 |
21 KT |
Nữ Sc Freiburg[7] Nữ Bayer Leverkusen[9] |
Lịch thi đấu Nữ Nhật Bản |
||
26/04 11:00 |
5 KT |
Nữ As Elfen Sayama[10] Nữ Inac Kobe[1] |
26/04 11:00 |
5 KT |
Nữ Fc Takatsuki[9] Nữ Yunogo Belle[8] |
26/04 11:00 |
5 KT |
Nữ Urawa Reds[7] Nữ Vegalta Sendai[3] |
26/04 11:00 |
5 KT |
Nữ Iga Kunoichi Nữ JEF United Ichihara |
Lịch thi đấu Hạng 2 Hồng Kông |
||
26/04 12:30 |
26 KT |
Hong Kong FC[3] Lucky Mile[6] |
26/04 12:30 |
26 KT |
Wan Chai Sf[12] Shatin Sports[7] |
26/04 12:30 |
26 KT |
Happy Valley[13] Metro Gallery Sun Source[1] |
26/04 12:30 |
26 KT |
Tai Chung[14] Kwai Tsing District Fa[8] |
26/04 14:30 |
26 KT |
Southern District[2] Double Flower Fa[11] |
26/04 14:30 |
26 KT |
Yau Tsim Mong Ft[4] Citizen[5] |
26/04 14:30 |
26 KT |
Convoy Sun Hei Tuen Mun Progoal |
Lịch thi đấu Nhật Bản JFL |
||
26/04 10:00 |
8 KT |
Vanraure Hachinohe Sagawa Printing S.C. |
26/04 11:00 |
8 KT |
Yokogawa Musashino Ryutsu Keizai University |
26/04 11:00 |
8 KT |
Verspah Oita Sony Sendai FC |
26/04 11:00 |
8 KT |
Honda Lock SC Honda |
26/04 11:00 |
8 KT |
Ohira Tochigi UVA SC Maruyasu Okazaki |
26/04 16:00 |
8 KT |
Okayama B[16] Osaka[4] |
T2 | T3 | T4 | T5 | T6 | T7 | CN |
1 | 2 | 3 | ||||
4 | 5 | 6 | 7 | 8 | 9 | 10 |
11 | 12 | 13 | 14 | 15 | 16 | 17 |
18 | 19 | 20 | 21 | 22 | 23 | 24 |
25 | 26 | 27 | 28 | 29 | 30 | 31 |