Lịch thi đấu Cúp Liên Đoàn Anh |
||
26/10 01:45 |
4 KT |
Arsenal[ENG PR-2] Reading[ENG LCH-10] |
26/10 01:45 |
4 KT |
Liverpool[ENG PR-4] Tottenham Hotspur[ENG PR-3] |
26/10 01:45 |
4 KT |
Bristol City[ENG LCH-7] Hull City[ENG PR-16] |
26/10 01:45 |
4 KT |
Leeds United[ENG LCH-14] Norwich City[ENG LCH-2] |
26/10 01:45 |
4 KT |
Newcastle United[ENG LCH-1] Preston North End[ENG LCH-13] |
Lịch thi đấu Italia |
||
26/10 01:45 |
10 KT |
Genoa[9] AC Milan[3] |
Lịch thi đấu U19 Châu Âu |
||
25/10 16:30 |
loại KT |
Liechtenstein U19 Scotland U19 |
25/10 21:00 |
loại KT |
Andorra U19 Israel U19 |
Lịch thi đấu Hạng 2 Italia |
||
26/10 01:30 |
11 KT |
Ascoli[21] Salernitana[13] |
26/10 01:30 |
11 KT |
Avellino[16] Ternana[20] |
26/10 01:30 |
11 KT |
Brescia[9] Vicenza[17] |
26/10 01:30 |
11 KT |
Cesena[15] Virtus Entella[6] |
26/10 01:30 |
11 KT |
Frosinone[7] Spal[10] |
26/10 01:30 |
11 KT |
Novara[19] Bari[14] |
26/10 01:30 |
11 KT |
Perugia[5] Carpi[3] |
26/10 01:30 |
11 KT |
Pisa[11] Hellas Verona[1] |
26/10 01:30 |
11 KT |
Pro Vercelli[12] Latina Calcio[18] |
26/10 01:30 |
11 KT |
Trapani[22] Benevento[4] |
Lịch thi đấu Scotland |
||
26/10 01:45 |
11 KT |
Hamilton FC[10] Aberdeen[2] |
Lịch thi đấu Cúp Quốc Gia Đức |
||
25/10 23:30 |
Round 2 KT |
Dynamo Dresden[GER D2-9] Arminia Bielefeld[GER D2-17] |
25/10 23:30 |
Round 2 KT |
Freiburg[GER D1-11] SV Sandhausen[GER D2-12] |
25/10 23:30 |
Round 2 KT |
Wurzburger Kickers[GER D2-4] Munchen 1860[GER D2-14] |
25/10 23:30 |
Round 2 KT |
Sportfreunde Lotte Bayer Leverkusen |
26/10 01:45 |
Round 2 KT |
Eintr Frankfurt[GER D1-8] Ingolstadt 04[GER D1-18] |
26/10 01:45 |
Round 2 KT |
Hallescher[GER D3-7] Hamburger[GER D1-17] |
26/10 01:45 |
Round 2 KT |
Monchengladbach[GER D1-9] VfB Stuttgart[GER D2-6] |
26/10 01:45 |
Round 2 KT |
St Pauli[GER D2-18] Hertha Berlin[GER D1-4] |
Lịch thi đấu Cúp Liên Đoàn Pháp |
||
25/10 23:45 |
3 KT |
Stade Lavallois MFC[FRA D2-19] Montpellier[FRA D1-15] |
26/10 02:00 |
3 KT |
Nantes[FRA D1-13] Angers SCO[FRA D1-10] |
Lịch thi đấu Cúp Liên đoàn Bồ Đào Nha |
||
25/10 21:30 |
Round 2 KT |
Pacos Ferreira[POR D1-11] CD Nacional[POR D1-15] |
Lịch thi đấu Cúp Quốc Gia Thổ Nhĩ Kỳ |
||
25/10 16:00 |
Round 3 KT |
Pendikspor[TUR D2-11] Genclerbirligi[TUR D1-7] |
25/10 17:00 |
Round 3 KT |
Amedspor Keciorengucu |
25/10 18:00 |
Round 3 KT |
Bandirmaspor[TUR D2-15] Sancaktepe Belediye Spor |
25/10 18:00 |
Round 3 KT |
24 Erzincanspor Yeni Malatyaspor |
25/10 18:00 |
Round 3 KT |
Kizilcabolukspor Kocaeli Birlik Spor |
25/10 20:30 |
Round 3 KT |
Elazigspor[TUR D2-8] Ofspor[TUR D2-15] |
25/10 21:15 |
Round 3 KT |
Gaziantepspor[TUR D1-10] Duzyurtspor[TUR 3B-9] |
25/10 22:59 |
Round 3 KT |
Rizespor[TUR D1-16] Fethiyespor[TUR D2-13] |
26/10 01:00 |
Round 3 KT |
Galatasaray[TUR D1-3] Dersimspor |
Lịch thi đấu Cúp Quốc Gia Hà Lan |
||
25/10 23:30 |
Round 2 KT |
VVSB Noordwijkerhout VV Katwijk |
26/10 01:00 |
Round 2 KT |
TEC[HOL D3-17] Cambuur Leeuwarden[HOL D2-14] |
26/10 01:00 |
Round 2 KT |
ADO Den Haag[HOL D1-10] Telstar[HOL D2-9] |
26/10 01:00 |
Round 2 KT |
Volendam[HOL D2-5] Almere City FC[HOL D2-10] |
26/10 01:00 |
Round 2 KT |
Spakenburg[HOL D3-12] ASWH |
26/10 01:00 |
Round 2 KT |
Go Ahead Eagles Jodan Boys Gouda |
26/10 01:45 |
Round 2 KT |
Sparta Rotterdam[HOL D1-8] PSV Eindhoven[HOL D1-4] |
Lịch thi đấu Bỉ |
||
26/10 01:30 |
12 KT |
KSC Lokeren[12] Oostende[5] |
Lịch thi đấu Ireland |
||
26/10 01:45 |
27 KT |
St Patrick's Dundalk |
Lịch thi đấu Hạng nhất Thụy Điển |
||
26/10 00:00 |
28 KT |
Orgryte Ik Frej Taby |
Lịch thi đấu Cúp Quốc Gia Hy Lạp |
||
25/10 19:00 |
Round 2 KT |
AEL Kalloni[GRE D1-16] Agrotikos Asteras[GRE D2-10] |
25/10 19:00 |
Round 2 KT |
Aiginiakos Aris Thessaloniki |
25/10 21:15 |
Round 2 KT |
Apollon Smirnis[GRE D2-4] OFI Crete |
25/10 21:15 |
Round 2 KT |
Panthrakikos[GRE D1-15] Kallithea[GRE D2-7] |
25/10 23:30 |
Round 2 KT |
AEK Athens[GRE D1-4] Kerkyra[GRE D1-15] |
Lịch thi đấu Ấn Độ |
||
25/10 20:30 |
6 KT |
Atletico De Kolkata Mumbai City |
Lịch thi đấu Hạng 3 Anh |
||
26/10 01:45 |
6 KT |
Newport County Barnet |
Lịch thi đấu Nam Phi |
||
26/10 00:30 |
3 KT |
Chippa United FC Bloemfontein Celtic |
Lịch thi đấu Iraq |
||
25/10 19:00 |
6 KT |
Al Semawah Al Hussein Irbid |
Lịch thi đấu Estonia |
||
25/10 22:59 |
21 KT |
Rakvere Flora[10] Nomme JK Kalju[4] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Brazil |
||
26/10 04:15 |
33 KT |
Oeste FC[16] Luverdense[9] |
26/10 05:30 |
28 KT |
Sampaio Correa Vila Nova (GO) |
26/10 06:30 |
33 KT |
Goias[13] CRB AL[10] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Argentina |
||
26/10 01:35 |
4 KT |
Nueva Chicago Villa Dalmine |
26/10 07:10 |
4 KT |
Argentinos Juniors CA Douglas Haig |
Lịch thi đấu Singapore |
||
25/10 19:30 |
10 KT |
Geylang United FC Home United FC |
25/10 20:15 |
10 KT |
Singapore Warriors Hougang United FC |
Lịch thi đấu Costa Rica |
||
26/10 08:00 |
Apertura KT |
AD Carmelita Perez Zeledon |
Lịch thi đấu Cúp Quốc Gia Đan Mạch |
||
25/10 20:15 |
Round 3 KT |
Kjellerup IF Lyngby[DEN SASL-5] |
25/10 23:30 |
Round 3 KT |
Hvidovre IF[DEN D2-2] Sonderjyske[DEN SASL-6] |
Lịch thi đấu Ai Cập |
||
25/10 19:45 |
6 KT |
El Daklyeh Tala Al Jaish |
25/10 19:45 |
6 KT |
Wadi Degla SC Nasr Taadeen |
25/10 22:30 |
6 KT |
Petrojet Al Ahly |
26/10 01:00 |
6 KT |
Aswan El Entag El Harby |
Lịch thi đấu Cúp Quốc Gia Israel |
||
25/10 18:00 |
round 3 KT |
Bnei Majd Kurum Beitar Haifa Yaacov |
25/10 18:30 |
round 3 KT |
Hapoel Umm Al Fahm Ihud Bnei Kfar Kara |
25/10 18:30 |
round 3 KT |
Moadon Tzeirey Rahat As Nordia Jerusalem |
25/10 22:35 |
round 3 KT |
As Holon Hapoel Ihud Bnei Gat |
Lịch thi đấu Giao Hữu |
||
25/10 21:10 |
tháng 10 KT |
Nữ Đức[2] Nữ Hà Lan[12] |
25/10 22:00 |
tháng 10 KT |
Nữ Romania[36] Nữ Bồ Đào Nha[40] |
25/10 22:59 |
tháng 10 KT |
Nữ Tây Ban Nha[14] Nữ Anh[5] |
26/10 01:45 |
tháng 10 KT |
Enfield Town[ENG RYM-9] AFC Hornchurch |
26/10 01:45 |
tháng 10 KT |
Glentoran[NIR D1-9] Crusaders FC[NIR D1-1] |
26/10 01:45 |
tháng 10 KT |
Linfield FC[NIR D1-2] Cliftonville[NIR D1-3] |
26/10 01:45 |
tháng 10 KT |
Ballymena United[NIR D1-4] Ards[NIR D1-7] |
Lịch thi đấu Israel Ligat Leumit Toto Cup |
||
25/10 22:59 |
quarterfinals KT |
Maccabi Ahi Nazareth Hapoel Bnei Lod |
25/10 22:59 |
quarterfinals KT |
Maccabi Shaarayim Hapoel Afula |
Lịch thi đấu Israel Ligat Al Toto Cup |
||
26/10 01:00 |
quarterfinals KT |
Bnei Yehuda Tel Aviv Ashdod MS |
Lịch thi đấu U17 Châu Âu |
||
25/10 19:00 |
loại KT |
Romania U17 Áo U17 |
25/10 20:00 |
loại KT |
Slovenia U17 Pháp U17 |
25/10 20:00 |
loại KT |
Estonia U17 Montenegro U17 |
25/10 22:59 |
loại KT |
Anh U17 Azerbaijan U17 |
Lịch thi đấu Cúp Quốc Gia Bulgaria |
||
25/10 19:00 |
8th finals KT |
Septemvri Sofia Dunav Ruse |
25/10 22:00 |
8th finals KT |
Lokomotiv Plovdiv Oborishte |
26/10 00:00 |
8th finals KT |
PFK Montana[BUL D1-14] Ludogorets Razgrad[BUL D1-2] |
Lịch thi đấu Cúp Quốc Gia Mexico |
||
26/10 09:10 |
KT |
Toluca[MEX D1-6] Queretaro FC[MEX D1-15] |
Lịch thi đấu Cúp Quốc Gia Hungary |
||
25/10 22:00 |
KT |
Dunaujvaros[HUN D2E-15] Szolnoki MAV[HUN D2E-16] |
25/10 22:30 |
KT |
Csakvari Tk[HUN D2E-8] Bekescsaba[HUN D2E-6] |
Lịch thi đấu Cúp Quốc Gia Moldova |
||
25/10 17:00 |
3 KT |
CF Gagauziya[MOL D2-9] Olimpia Balti[MOL D1-4] |
25/10 17:00 |
3 KT |
Dinamo-Auto[MOL D1-9] Sfintul Gheorghe[MOL D2-4] |
25/10 17:00 |
3 KT |
Milsami[MOL D1-1] Academia Chisinau[MOL D1-8] |
25/10 17:00 |
3 KT |
Speranta Nisporeni[MOL D1-6] Saxan Ceadir Lunga[MOL D1-11] |
25/10 17:00 |
3 KT |
Spicul Chiscareni Cs Petrocub |
25/10 19:00 |
3 KT |
Sheriff Codru Lozova |
Lịch thi đấu Cúp Quốc Gia Ba Lan |
||
25/10 19:00 |
Quarter Final KT |
Gks Jastrzebie Wigry Suwalki |
25/10 22:30 |
Quarter Final KT |
Bytovia Bytow[POL D2-4] Arka Gdynia[POL D1-5] |
26/10 01:45 |
Quarter Final KT |
Lech Poznan[POL D1-7] Wisla Krakow[POL D1-16] |
Lịch thi đấu Hạng 3 Israel |
||
25/10 18:30 |
KT |
Maccabi Kiryat Gat[14] Kfar Kasem[2] |
Lịch thi đấu Cúp quốc gia Algeria |
||
25/10 21:00 |
1 KT |
Us Oued Amizour Jsm Bejaia |
Lịch thi đấu Australia FFA Cup |
||
25/10 15:30 |
semi finals KT |
Melbourne Victory FC[AUS D1-7] Melbourne City[AUS D1-2] |
Lịch thi đấu Wales Challenge Cup |
||
26/10 01:45 |
tứ kết KT |
Bangor City FC[WAL PR-3] The New Saints[WAL PR-1] |
26/10 01:45 |
tứ kết KT |
Barry Town Afc[WAL D1-6] Haverfordwest County[WAL D1-10] |
26/10 01:45 |
tứ kết KT |
Connah's QN[WAL PR-2] Rhyl FC[WAL PR-5] |
Lịch thi đấu Azerbaijan |
||
25/10 19:00 |
9 KT |
Standard Sumqayit[6] Gilan Gabala[1] |
25/10 22:00 |
9 KT |
Neftci Baku[7] Qarabag[2] |
Lịch thi đấu Cúp Quốc Gia Croatia |
||
25/10 19:00 |
2 KT |
Novigrad[CRO D2-11] Slaven Belupo Koprivnica[CRO D1-8] |
25/10 19:00 |
2 KT |
Bjelovar Dinamo Zagreb |
25/10 22:00 |
2 KT |
Istra 1961[CRO D1-7] NK Split[CRO D1-9] |
Lịch thi đấu Cúp Quốc Gia Bosnia |
||
25/10 18:30 |
Round 2 KT |
Travnik[BOS PL-13] NK Orasje |
Lịch thi đấu Hạng 3B Argentina |
||
26/10 00:05 |
KT |
Almirante Brown[11] Estudiantes de Caseros[2] |
26/10 01:30 |
KT |
Defensores de Belgrano[9] Tristan Suarez[6] |
26/10 01:30 |
KT |
CA Fenix Pilar[19] Club Atletico Acassuso[14] |
26/10 01:30 |
KT |
Barracas Central[7] Club Atletico Colegiales[17] |
26/10 01:30 |
KT |
Villa San Carlos[18] Deportivo Moron[5] |
26/10 01:30 |
KT |
Deportivo Espanol[10] Excursionistas[13] |
26/10 03:35 |
KT |
Ca Platense[15] Comunicaciones BsAs[3] |
Lịch thi đấu Cúp quốc gia Áo |
||
25/10 23:30 |
Round 3 KT |
SV Grodig WSG Wattens[AUT D2-7] |
26/10 00:00 |
Round 3 KT |
Lafnitz Kapfenberg Superfund[AUT D2-3] |
26/10 00:00 |
Round 3 KT |
SC Wiener Neustadt[AUT D2-5] Trenkwalder Admira[AUT D1-7] |
26/10 00:30 |
Round 3 KT |
SKU Amstetten[AUS D3-10] LASK Linz[AUT D2-3] |
Lịch thi đấu Hạng nhất Colombia |
||
26/10 07:45 |
promotion round KT |
Deportes Quindio America de Cali |
Lịch thi đấu Copa Sudamericana |
||
26/10 07:00 |
quarterfinal KT |
Cerro Porteno[PAR D1-3] Dep.Independiente Medellin[COL D1-6] |
Lịch thi đấu Bahrain |
||
25/10 21:30 |
KT |
Al-Najma[4] Al-Hadd[5] |
25/10 21:30 |
KT |
Bahrain Sc[9] East Riffa[6] |
Lịch thi đấu Cúp quốc gia Slovenia |
||
25/10 22:15 |
Quarter Final KT |
Domzale[SLO D1-3] Krsko Posavlje[SLO D1-8] |
Lịch thi đấu Cúp quốc gia Romania |
||
25/10 18:30 |
Round 5 KT |
Ramnicu Valcea[ROM D2-10] CFR Cluj[ROM D1-7] |
25/10 18:30 |
Round 5 KT |
Metalosport Galati Luceafarul Oradea |
25/10 22:00 |
Round 5 KT |
ACS Poli Timisoara[ROM D1-14] Pandurii[ROM D1-5] |
25/10 22:00 |
Round 5 KT |
Politehnica Timisoara Pandurii |
26/10 00:45 |
Round 5 KT |
Sepsi[ROM D2-7] CS Universitatea Craiova[ROM D1-2] |
Lịch thi đấu Cúp quốc gia Uzbekistan |
||
25/10 18:00 |
bán kết KT |
Lokomotiv Tashkent[UZB D1-1] Kuruvchi Bunyodkor[UZB D1-2] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Armenia |
||
25/10 18:00 |
10 KT |
Ararat Yerevan 2[4] Banants B[1] |
Lịch thi đấu Cúp Quốc Gia Chile |
||
26/10 06:00 |
tứ kết KT |
Audax Italiano[CHI D1-14] San Luis Quillota[CHI D1-11] |
Lịch thi đấu Argentina D Group Tebolidun League |
||
26/10 01:30 |
9 KT |
Ca Atlas Cdys Juventud Unida |
Lịch thi đấu England Conference |
||
26/10 01:45 |
17 KT |
Bromley[16] Dover Athletic[9] |
26/10 01:45 |
17 KT |
Dagenham and Redbridge[2] Aldershot Town[6] |
26/10 01:45 |
17 KT |
Eastleigh[8] Torquay United[18] |
26/10 01:45 |
17 KT |
Guiseley[23] Gateshead[10] |
26/10 01:45 |
17 KT |
Lincoln City[3] Boreham Wood[12] |
26/10 01:45 |
17 KT |
Macclesfield Town[5] Chester FC[11] |
26/10 01:45 |
17 KT |
Solihull Moors[14] Forest Green Rovers[1] |
26/10 01:45 |
17 KT |
Southport FC[24] York City[19] |
26/10 01:45 |
17 KT |
Sutton United[13] Maidstone United[17] |
26/10 01:45 |
17 KT |
Tranmere Rovers[7] North Ferriby United[22] |
26/10 01:45 |
17 KT |
Woking Braintree Town |
26/10 01:45 |
17 KT |
Wrexham Barrow |
Lịch thi đấu England Conference Bắc |
||
26/10 01:45 |
14 KT |
Altrincham[20] Bradford Park Avenue[22] |
26/10 01:45 |
14 KT |
Halifax Town[6] Fc United Of Manchester[16] |
26/10 01:45 |
14 KT |
Harrogate Town[4] Kidderminster[5] |
Lịch thi đấu U20 Scotland |
||
25/10 21:00 |
KT |
Inverness Ct U20[17] Kilmarnock U20[15] |
25/10 22:30 |
KT |
Hibernian Fc U20[5] Dundee United U20[11] |
26/10 00:00 |
KT |
Motherwell Fc U20[2] Ross County U20[1] |
26/10 01:00 |
KT |
Glasgow Rangers U20[13] St Johnstone U20[14] |
Lịch thi đấu Nam Anh |
||
26/10 01:45 |
18 KT |
Chesham United[13] Kettering Town[17] |
26/10 01:45 |
18 KT |
Chippenham Town[3] Basingstoke Town[10] |
26/10 01:45 |
18 KT |
Cirencester Town[21] Dunstable Town[4] |
26/10 01:45 |
18 KT |
Kings Lynn[18] Hitchin Town[5] |
26/10 01:45 |
18 KT |
Leamington[2] Cambridge City[23] |
26/10 01:45 |
18 KT |
Slough Town[1] Dorchester Town[16] |
26/10 01:45 |
18 KT |
Kings Langley St Neots Town |
26/10 02:00 |
18 KT |
St Ives Town[20] Banbury United[7] |
T2 | T3 | T4 | T5 | T6 | T7 | CN |
1 | 2 | 3 | ||||
4 | 5 | 6 | 7 | 8 | 9 | 10 |
11 | 12 | 13 | 14 | 15 | 16 | 17 |
18 | 19 | 20 | 21 | 22 | 23 | 24 |
25 | 26 | 27 | 28 | 29 | 30 | 31 |