Lịch thi đấu Phần Lan |
||
25/07 22:30 |
18 KT |
IFK Mariehamn[1] Inter Turku[10] |
25/07 22:30 |
18 KT |
VPS Vaasa[3] KuPS[4] |
Lịch thi đấu Iceland |
||
26/07 03:00 |
12 KT |
Vikingur Reykjavik[7] KR Reykjavik[10] |
Lịch thi đấu Thụy Điển |
||
26/07 00:00 |
15 KT |
Djurgardens GIF Sundsvall |
26/07 00:00 |
15 KT |
Elfsborg Ostersunds FK |
Lịch thi đấu Mexico |
||
26/07 05:00 |
1 KT |
CDSyC Cruz Azul Morelia |
26/07 07:00 |
1 KT |
Tigres UANL Toluca |
26/07 08:06 |
1 KT |
Pachuca Club Tijuana |
26/07 08:30 |
1 KT |
Atlas Queretaro FC |
26/07 09:00 |
1 KT |
Csyd Dorados De Sinaloa Jaguares Chiapas FC |
26/07 09:00 |
1 KT |
Santos Laguna Club Leon |
Lịch thi đấu Ba Lan |
||
25/07 22:59 |
2 KT |
Gornik Leczna Lechia Gdansk |
Lịch thi đấu Hạng nhất Thụy Điển |
||
26/07 00:30 |
16 KT |
GAIS[10] Varbergs BoIS FC[5] |
Lịch thi đấu Iran |
||
25/07 20:30 |
1 KT |
Teraktor-Sazi Esteghlal Khozestan |
25/07 20:45 |
1 KT |
Siah Jamegan Khorasan Zob Ahan |
25/07 23:15 |
1 KT |
Saba Battery Sanat-Naft |
25/07 23:15 |
1 KT |
Esteghlal Tehran Naft Tehran |
Lịch thi đấu Brazil |
||
26/07 06:00 |
16 KT |
Flamengo[6] America MG[20] |
Lịch thi đấu Moldova |
||
25/07 22:00 |
1 KT |
Dacia Chisinau[2] Zimbru Chisinau[3] |
Lịch thi đấu Hạng Nhất Thụy Sỹ |
||
26/07 00:45 |
1 KT |
Zurich Winterthur |
Lịch thi đấu Malaysia Premier League |
||
25/07 15:45 |
16 KT |
DRB-Hicom[8] Kuala Lumpur[4] |
25/07 15:45 |
16 KT |
ATM Angkatan Tentera[12] UiTM[10] |
25/07 15:45 |
16 KT |
Perlis Johor Darul Takzim II |
25/07 20:00 |
16 KT |
Kuantan FA[6] Melaka United[1] |
25/07 20:00 |
16 KT |
Selangor PKNS Negeri Sembilan |
25/07 20:00 |
16 KT |
Sime Darby Sabah FA |
Lịch thi đấu Indonesia |
||
25/07 13:30 |
7 KT |
Persipura Jayapura Persiba Balikpapan |
25/07 19:00 |
7 KT |
Semen Padang Persib Bandung |
25/07 19:00 |
7 KT |
PSM Makassar Bhayangkara Surabaya United |
Lịch thi đấu Latvia |
||
25/07 22:59 |
15 KT |
Jelgava[4] Rigas Futbola Skola[6] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Nhật Bản |
||
25/07 17:00 |
25 KT |
Consadole Sapporo[1] Gifu[18] |
Lịch thi đấu Scotland League Cup |
||
26/07 01:45 |
bảng KT |
Glasgow Rangers Stranraer |
Lịch thi đấu Giao Hữu |
||
25/07 21:00 |
tháng 7 KT |
Middlesbrough[ENG LCH-2] Al Ahli Jeddah[KSA PR-1] |
25/07 22:59 |
tháng 7 KT |
Rizespor Greuther Furth |
25/07 23:15 |
tháng 7 KT |
St Andrews[MAL D1 PO-9] Mosta[MAL D1 PO-10] |
25/07 23:30 |
tháng 7 KT |
Upesciems Babite[LAT D2-1] |
25/07 23:30 |
tháng 7 KT |
WSG Wattens Atletico Baleares |
25/07 23:30 |
tháng 7 KT |
SKU Amstetten Babite[LAT D2-1] |
26/07 00:00 |
tháng 7 KT |
Konyaspor[TUR D1-3] Cordoba C.F.[SPA D2-5] |
26/07 00:10 |
tháng 7 KT |
SV Austria Salzburg[AUS D3-4] Bursaspor[TUR D1-11] |
26/07 01:00 |
tháng 7 KT |
Colchester United[ENG L2-6] Crystal Palace[ENG PR-15] |
26/07 01:00 |
tháng 7 KT |
Nacional Montevideo[URU D1-5] Fulham[ENG LCH-20] |
26/07 01:00 |
tháng 7 KT |
Portimonense[POR D2-4] Sheffield Wed[ENG LCH-6] |
26/07 01:00 |
tháng 7 KT |
Feirense[POR D1-16] Sporting Braga[POR D1-4] |
26/07 01:00 |
tháng 7 KT |
CD Nacional[POR D1-11] Fulham[ENG LCH-20] |
26/07 01:35 |
tháng 7 KT |
Pembroke Athleta[MAL D1 PO-8] Sliema Wanderers FC[MAL D1 PO-6] |
26/07 01:45 |
tháng 7 KT |
Cheltenham Town[ENG L2-18] Bristol City[ENG LCH-18] |
26/07 01:45 |
tháng 7 KT |
Truro City[ENG CS-4] Torquay United[ENG Conf-1] |
26/07 01:45 |
tháng 7 KT |
Stourbridge[ENG-N PR-6] Shrewsbury Town[ENG L1-20] |
26/07 03:00 |
tháng 7 KT |
Kb Breidholt Skallagrimur |
Lịch thi đấu Cúp Quốc Gia Nga |
||
25/07 15:00 |
Round 2 KT |
DSI Komsomolsk Smena Komsomolsk |
Lịch thi đấu Cúp Argentina |
||
26/07 04:10 |
2 KT |
Sarmiento Junin Los Andes |
Lịch thi đấu Victorian Úc |
||
25/07 17:30 |
22 KT |
Fc Bulleen Lions[11] Northcote City[13] |
Lịch thi đấu Paraguay |
||
26/07 04:00 |
clausura KT |
General Caballero Rubio Nu Asuncion |
26/07 06:10 |
clausura KT |
Nacional Asuncion Sportivo Luqueno |
Lịch thi đấu Hạng 3 Na uy nhóm B |
||
25/07 21:00 |
14 KT |
Rosenborg B Honefoss |
Lịch thi đấu Hạng 3 Na uy nhóm C |
||
25/07 17:30 |
14 KT |
Vard Haugesund Valerenga B |
Lịch thi đấu Hạng nhất Colombia |
||
26/07 07:45 |
regular season KT |
Deportes Quindio Valledupar |
Lịch thi đấu Hạng 2 Phần Lan |
||
25/07 22:30 |
15 KT |
AC Oulu[3] Haka[6] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Estonia |
||
25/07 22:59 |
20 KT |
Fci Tallinn B Nomme Jk Kalju Ii |
Lịch thi đấu Cúp quốc gia Uzbekistan |
||
25/07 22:00 |
tứ kết KT |
Lokomotiv Tashkent[UZB D1-2] Mashal Muborak[UZB D1-10] |
Lịch thi đấu Hạng 3 Thụy Điển Bắc Gotaland |
||
26/07 00:00 |
14 KT |
IFK Uddevalla Vanersborg |
Lịch thi đấu U21 Nam Thụy Điển |
||
25/07 22:00 |
KT |
Jonkopings Sodra IF U21[8] Hacken U21[5] |
Lịch thi đấu U21 Bắc Thụy Điển |
||
25/07 22:00 |
KT |
Ik Sirius U21[4] IFK Norrkoping U21[1] |
25/07 22:00 |
KT |
Gefle IF U21[8] Hammarby U21[3] |
Lịch thi đấu COTIF Tournament |
||
26/07 00:00 |
bảng KT |
Venezuela U20 Mauritania U20 |
26/07 02:15 |
bảng KT |
Tây Ban Nha U20 Bahrain U20 |
26/07 04:15 |
bảng KT |
Argentina U20 Morocco U20 |
Lịch thi đấu Peru |
||
26/07 01:15 |
clausura KT |
Dep. San Martin Ayacucho Futbol Club |
26/07 03:30 |
clausura KT |
Comerciantes Unidos Deportivo Municipal |
T2 | T3 | T4 | T5 | T6 | T7 | CN |
1 | 2 | 3 | ||||
4 | 5 | 6 | 7 | 8 | 9 | 10 |
11 | 12 | 13 | 14 | 15 | 16 | 17 |
18 | 19 | 20 | 21 | 22 | 23 | 24 |
25 | 26 | 27 | 28 | 29 | 30 | 31 |