Lịch thi đấu Copa America |
||
26/06 07:00 |
hạng 3 KT |
Mỹ[31] Colombia[3] |
Lịch thi đấu Việt Nam |
||
25/06 16:30 |
13 KT |
Đồng Tháp[14] Khánh Hòa[9] |
25/06 17:00 |
13 KT |
Đồng Tâm Long An[13] Quảng Ninh[4] |
25/06 17:00 |
13 KT |
Becamex Bình Dương[5] Thanh Hóa[2] |
25/06 17:00 |
13 KT |
Đà Nẵng[3] Hải Phòng[1] |
25/06 17:00 |
13 KT |
Hoàng Anh Gia Lai[12] Quảng Nam[8] |
25/06 17:00 |
13 KT |
Sài Gòn FC[7] Cần Thơ FC[10] |
25/06 17:30 |
13 KT |
Sông Lam Nghệ An[11] Hà Nội[6] |
Lịch thi đấu Euro |
||
25/06 20:00 |
1/16 KT |
Thụy Sỹ[15] Ba Lan[27] |
25/06 22:59 |
1/16 KT |
Xứ Wales[26] Bắc Ireland[25] |
26/06 02:00 |
1/16 KT |
Croatia[27] Bồ Đào Nha[8] |
Lịch thi đấu Nhà nghề Mỹ MLS |
||
26/06 04:15 |
loại KT |
Seattle Sounders[17] New York City Fc[10] |
26/06 06:05 |
loại KT |
Philadelphia Union[4] Vancouver Whitecaps FC[9] |
26/06 06:05 |
loại KT |
Washington DC United New England Revolution |
26/06 06:35 |
loại KT |
Montreal Impact[11] Sporting Kansas City[8] |
26/06 06:35 |
loại KT |
Columbus Crew[18] New York Red Bulls[5] |
26/06 06:35 |
loại KT |
Orlando City[15] Toronto FC[13] |
26/06 07:00 |
loại KT |
Dallas[2] Real Salt Lake[3] |
26/06 09:25 |
loại KT |
San Jose Earthquakes[7] Los Angeles Galaxy[6] |
Lịch thi đấu Hàn Quốc |
||
25/06 16:00 |
16 KT |
Suwon Samsung Bluewings[9] Jeju United FC[3] |
25/06 17:00 |
16 KT |
Chunnam Dragons[10] Incheon United FC[11] |
25/06 17:00 |
16 KT |
Pohang Steelers[8] Seoul[2] |
Lịch thi đấu Nhật Bản |
||
25/06 17:00 |
1st stage KT |
Albirex Niigata Japan[15] Sagan Tosu[13] |
25/06 17:00 |
1st stage KT |
Gamba Osaka[6] Nagoya Grampus Eight[14] |
25/06 17:00 |
1st stage KT |
Jubilo Iwata[12] Vegalta Sendai[8] |
25/06 17:00 |
1st stage KT |
Kashima Antlers[1] Avispa Fukuoka[18] |
25/06 17:00 |
1st stage KT |
Kashiwa Reysol[7] Shonan Bellmare[16] |
25/06 17:00 |
1st stage KT |
Kawasaki Frontale[2] Omiya Ardija[5] |
25/06 17:00 |
1st stage KT |
Ventforet Kofu[17] Sanfrecce Hiroshima[4] |
25/06 17:00 |
1st stage KT |
Urawa Red Diamonds[3] Vissel Kobe[10] |
25/06 17:00 |
1st stage KT |
Yokohama F Marinos[9] Tokyo[11] |
Lịch thi đấu Brazil |
||
26/06 05:00 |
11 KT |
Cruzeiro[20] Palmeiras[1] |
26/06 07:00 |
11 KT |
Corinthians Paulista[4] Santa Cruz (PE)[13] |
Lịch thi đấu Thái Lan |
||
25/06 18:00 |
18 KT |
Sukhothai[7] Sisaket[9] |
25/06 18:00 |
18 KT |
Suphanburi FC Chiangrai United |
25/06 18:00 |
18 KT |
Osotspa Saraburi FC Bangkok Glass Pathum |
25/06 19:00 |
18 KT |
BB-Chulalongkorn Univ. FC[18] Ratchaburi FC[6] |
25/06 19:00 |
18 KT |
Samut Prakan City[12] Chonburi Shark FC[8] |
25/06 20:00 |
18 KT |
Muang Thong United Nakhon Ratchasima |
Lịch thi đấu Belarus |
||
25/06 22:00 |
14 KT |
Belshina Babruisk[15] Naftan Novopolock[13] |
25/06 22:30 |
14 KT |
Isloch Minsk[10] Dinamo Minsk[3] |
25/06 22:59 |
14 KT |
Slavia Mozyr[9] Shakhter Soligorsk[2] |
26/06 01:00 |
14 KT |
BATE Borisov[1] Vitebsk[11] |
Lịch thi đấu Kazakhstan |
||
25/06 20:00 |
18 KT |
Irtysh Pavlodar Zhetysu Taldykorgan |
25/06 20:00 |
18 KT |
Taraz Tobol Kostanai |
25/06 21:00 |
18 KT |
FK Atyrau[6] Shakhtyor Karagandy[10] |
Lịch thi đấu Confederations Cup Nam Châu Phi |
||
25/06 21:00 |
hạng 3 KT |
Swaziland Democratic Rep Congo |
25/06 23:30 |
chung kết KT |
Nam Phi Botswana |
Lịch thi đấu Trung Quốc |
||
25/06 14:00 |
14 KT |
Changchun YaTai[15] HeNan[6] |
25/06 18:35 |
14 KT |
Beijing Guoan[8] ShenHua SVA FC[5] |
25/06 18:35 |
14 KT |
Zhejiang Professional Hebei Hx Xingfu |
25/06 18:35 |
14 KT |
Shanghai East Asia FC Tianjin Teda |
Lịch thi đấu Hạng 2 Brazil |
||
26/06 02:00 |
12 KT |
Vila Nova (GO)[13] Goias[15] |
26/06 02:00 |
12 KT |
Parana PR[12] Joinville SC[17] |
26/06 02:30 |
12 KT |
CRB AL[4] Vasco da Gama[1] |
26/06 02:30 |
12 KT |
Ceara[4] Nautico PE[6] |
26/06 07:00 |
12 KT |
Oeste FC[14] Sampaio Correa[20] |
26/06 07:00 |
12 KT |
Tupi Juiz de Fora MG[19] Avai[15] |
Lịch thi đấu Indonesia |
||
25/06 21:30 |
6 KT |
Bhayangkara Surabaya United Madura United |
Lịch thi đấu Hạng 2 Hàn Quốc |
||
25/06 16:00 |
19 KT |
Seoul E Land[8] Busan I'Park[9] |
25/06 17:00 |
19 KT |
Anyang[7] Goyang Hi[11] |
25/06 17:00 |
19 KT |
Bucheon 1995 Gyeongnam FC |
Lịch thi đấu Latvia |
||
25/06 22:59 |
12 KT |
Spartaks Jurmala[1] Metta/LU Riga[5] |
Lịch thi đấu Ecuador |
||
26/06 00:00 |
apertura KT |
Universidad Catolica Quito Liga Dep. Universitaria Quito |
26/06 04:00 |
apertura KT |
Guayaquil City CD El Nacional |
Lịch thi đấu Canada |
||
26/06 04:00 |
regular season KT |
Hamilton City Brantford Galaxy Sc |
26/06 06:35 |
regular season KT |
Toronto Atomic Selects Sc Sc Scarborough |
Lịch thi đấu Hạng nhất Belarus |
||
25/06 21:00 |
10 KT |
Dnepr Mogilev Oshmyany |
25/06 22:00 |
10 KT |
Khimik Svetlogorsk Smorgon FC |
25/06 22:00 |
10 KT |
Lida Vigvam Smolevichy |
25/06 22:00 |
10 KT |
Kommunalnik Slonim Energetik Bgu Minsk |
25/06 22:59 |
10 KT |
Luch Minsk Lokomotiv Gomel |
Lịch thi đấu Hạng 2 Paraguay |
||
25/06 21:00 |
15 KT |
Fulgencio Yegros Deportivo Santani |
26/06 01:45 |
15 KT |
Deportivo Liberacion Club Sport Colombia |
26/06 02:00 |
15 KT |
Caacupe Fbc Deportivo Caaguazu |
26/06 02:00 |
15 KT |
Cristobal Colon Sportivo San Lorenzo |
26/06 02:00 |
15 KT |
Sportivo Trinidense Ovetense |
Lịch thi đấu Giao Hữu |
||
25/06 13:00 |
KT |
Nữ Nippon Sport Science University[JWD2-5] Nữ Kanagawa University[JWD2-1] |
25/06 15:00 |
KT |
Mlada Boleslav[CZE D1-3] 1. Tatran Presov[SVK D2-5] |
25/06 15:05 |
KT |
Pogon Szczecin[POL D1-3] Slask Wroclaw[POL D1-13] |
25/06 15:30 |
KT |
Cracovia Krakow[POL D1-4] Ruch Chorzow[POL D1-8] |
25/06 15:30 |
KT |
Rokycany Viktoria Plzen[CZE D1-12] |
25/06 15:35 |
KT |
Mezokovesd-Zsory[HUN D2E-2] Debreceni VSC[HUN D1-3] |
25/06 15:35 |
KT |
MSK Zilina[SVK D1-5] Trencin[SVK D1-1] |
25/06 16:00 |
KT |
Dukla Praha[CZE D1-10] Pardubice[CZE D2-6] |
25/06 16:00 |
KT |
FK Baumit Jablonec[CZE D1-7] Bohemians 1905[CZE D1-9] |
25/06 16:00 |
KT |
Vysocina Jihlava[CZE D1-11] Fk Mas Taborsko[CZE D2-5] |
25/06 16:00 |
KT |
Podbeskidzie Rakow Czestochowa[POL D4-5] |
25/06 16:00 |
KT |
Synot Slovacko[CZE D1-4] FK Senica[SVK D1-10] |
25/06 16:00 |
KT |
Muri Wohlen[SUI D2-8] |
25/06 16:00 |
KT |
Banik Ostrava Mfk Skalica[SVK D1-12] |
25/06 17:00 |
KT |
Midtjylland[DEN SASL-3] Randers FC[DEN SASL-6] |
25/06 17:00 |
KT |
Teplice[CZE D1-9] Hradec Kralove[CZE D2-2] |
25/06 17:30 |
KT |
Zurich Austria Lustenau[AUT D2-5] |
25/06 18:00 |
KT |
Samut Songkhram FC[THA D1-16] Prachuap Khiri Khan[THA D1-5] |
25/06 19:00 |
KT |
Ledoje Smorum Fodbold Brondby[DEN SASL-4] |
25/06 19:00 |
KT |
Greuther Furth 2 Stuttgarter Kickers[GER D3-18] |
25/06 19:30 |
KT |
Bala Town[WAL PR-2] Crusaders FC[NIR D1-1] |
25/06 20:30 |
KT |
Basel[SUI D1-1] St. Gallen[SUI D1-7] |
25/06 21:00 |
KT |
Zlin[CZE D1-13] DAC Dunajska Streda[SVK D1-7] |
25/06 21:00 |
KT |
Binche Standard Liege[BEL D1-7] |
25/06 21:00 |
KT |
Zirka Kirovohrad[UKR D2-1] Hirnyk Sport[UKR D2-12] |
25/06 21:00 |
KT |
Sturm Graz[AUT D1-5] Paksi SE[HUN D1-7] |
25/06 21:00 |
KT |
Arsenal Tula[RUS D2-2] Spartak Moscow[RUS D1-6] |
25/06 21:00 |
KT |
Union Gurten Tsv Neumarkt |
25/06 21:00 |
KT |
Fk Avanhard Kramatorsk[UKR D2-13] Metalurh Zaporizhya[UKR D1-14] |
25/06 21:00 |
KT |
Wolfsberger AC[AUT D1-6] NK Rudar Velenje[SLO D1-6] |
25/06 21:00 |
KT |
Alloa Athletic[SCO CH-10] Fort William[SCO HL-17] |
25/06 21:00 |
KT |
Madureira Novo Hamburgo RS[BRA CGD1-7] |
25/06 21:00 |
KT |
Swaziland[117] Democratic Rep Congo[52] |
25/06 21:30 |
KT |
WSG Wattens Rheindorf Altach[AUT D1-8] |
25/06 21:30 |
KT |
Qarabag[AZE D1-1] Wacker Innsbruck[AUT D2-3] |
25/06 22:00 |
KT |
Dynamo Kyiv[UKR D1-1] Olimpic Donetsk[UKR D1-10] |
25/06 22:00 |
KT |
Mfk Karvina[CZE D2-1] Gornik Zabrze |
25/06 22:00 |
KT |
Yenisey Krasnoyarsk[RUS D2-17] Domodedovo[RUS D3-13] |
25/06 22:00 |
KT |
LASK Linz[AUT D2-2] Dynamo Moscow[RUS D1-15] |
25/06 22:00 |
KT |
Budapest Honved[HUN D1-8] Sport Podbrezova[SVK D1-8] |
25/06 22:00 |
KT |
Diosgyor[HUN D1-9] Zlate Moravce[SVK D1-9] |
25/06 22:00 |
KT |
Neftohimik[BUL D2-11] Botev Galabovo[BUL D2-7] |
25/06 22:00 |
KT |
Zrinjski Mostar[BOS PL-1] NK Split[CRO D1-6] |
25/06 22:00 |
KT |
Mlada Boleslav[CZE D1-3] Teplice[CZE D1-9] |
25/06 22:30 |
KT |
SpVgg Bayreuth Wurzburger Kickers[GER D3-3] |
25/06 22:30 |
KT |
St.Polten[AUT D2-1] Kapfenberg Superfund[AUT D2-6] |
25/06 22:30 |
KT |
Gorica[SLO D1-4] NK Rijeka[CRO D1-2] |
25/06 22:59 |
KT |
Wellen St-Truidense VV[BEL D1-14] |
25/06 22:59 |
KT |
Sint Niklaas Beveren[BEL D1-12] |
25/06 22:59 |
KT |
Eendracht Termien Genk[BEL D1-5] |
25/06 22:59 |
KT |
Luzern[SUI D1-3] Winterthur[SUI D2-6] |
25/06 22:59 |
KT |
ZNK Osijek[CRO D1-8] Dinamo Bucuresti |
25/06 22:59 |
KT |
NK Publikum Celje[SLO D1-5] Slaven Belupo Koprivnica[CRO D1-7] |
25/06 22:59 |
KT |
Pirin Blagoevgrad[BUL D1-8] Slavia Sofia[BUL D1-4] |
25/06 22:59 |
KT |
Olimpia Balti[MOL D1-4] Kuban Krasnodar[RUS D1-13] |
25/06 22:59 |
KT |
Domzale[SLO D1-3] Sloboda Uzice Sevojno[BOS PL-2] |
25/06 22:59 |
KT |
Radnicki Nis[SER D1-6] FK Napredak Krusevac[SER D2-1] |
25/06 22:59 |
KT |
Spartak Subotica[SER D1-14] Backa Backa Palanka[SER D2-2] |
25/06 22:59 |
KT |
Slavia Praha[CZE D1-1] Teuta Durres[ALB D1-4] |
25/06 22:59 |
KT |
Dinamo Zagreb[CRO D1-1] Vardar Skopje[MKD D1-1] |
25/06 22:59 |
KT |
Simer Sampion Celje Simer Sampion Celje |
25/06 23:20 |
KT |
Thun[SUI D1-6] Aarau[SUI D2-4] |
25/06 23:25 |
KT |
NK Maribor[SLO D1-2] Jagiellonia Bialystok[POL D1-12] |
25/06 23:30 |
KT |
LKS Nieciecza[POL D1-14] Korona Kielce[POL D1-11] |
25/06 23:35 |
KT |
Nam Phi[68] Botswana[87] |
26/06 00:00 |
KT |
Westkapelle Club Brugge[BEL D1-1] |
26/06 00:00 |
KT |
Birkirkara FC[MAL D1 PO-1] Hibernians FC[MAL D1 PO-3] |
26/06 02:00 |
KT |
Caldense(MG)[BRA MG-5] Audax Sao Paulo |
26/06 04:00 |
KT |
Remo Belem (PA)[BRA D3-19] ABC RN[BRA D3-22] |
26/06 05:00 |
KT |
America Natal Rn[BRA D3-11] Botafogo PB[BRA D3-12] |
26/06 07:25 |
KT |
Minnesota United Club Leon |
26/06 08:00 |
KT |
Chivas Guadalajara Atlas |
26/06 09:00 |
KT |
Fiji[186] Malaysia[173] |
Lịch thi đấu Hạng nhất Việt Nam |
||
25/06 15:30 |
10 KT |
Đắk Lắk Huế |
25/06 15:30 |
10 KT |
Tây Ninh Phu Yen |
25/06 16:00 |
10 KT |
Nam Định[2] Tp Hồ Chí Minh[1] |
25/06 16:30 |
10 KT |
Ca Mau Đồng Nai |
Lịch thi đấu Hạng nhất Thái Lan |
||
25/06 18:00 |
18 KT |
Port Rayong |
25/06 18:00 |
18 KT |
Samut Songkhram FC Prachuap Khiri Khan |
25/06 18:00 |
18 KT |
Ang Thong Fc Chiangmai Fc |
25/06 18:00 |
18 KT |
Ptt Rayong Khonkaen United |
Lịch thi đấu Hạng 2 Trung Quốc |
||
25/06 14:30 |
north KT |
Shenyang Dongjin Beijing Tech |
25/06 14:30 |
north KT |
Ningxia Qidongli Shenyang Urban |
25/06 15:00 |
south KT |
Mengzi Wanhao Nantong Zhiyun |
25/06 15:00 |
south KT |
Sichuan Longfor Shenzhen Renren |
25/06 15:00 |
north KT |
Hebei Elite Baoding Rongda FC |
25/06 15:00 |
north KT |
Tianjin Huichetou Inner Mongolia Caoshangfei |
25/06 15:30 |
south KT |
Hainan Boying Seamen Nanjing Qianbao |
25/06 18:00 |
south KT |
Suzhou Dongwu Guangdong Southern Tigers |
25/06 18:40 |
south KT |
Jiangxi Beidamen Lijiang FC |
Lịch thi đấu Hạng 2 Latvia |
||
25/06 19:00 |
14 KT |
Saldus[15] Ogres Fk 33[11] |
25/06 20:00 |
14 KT |
Tukums-2000[9] Jekabpils[13] |
25/06 21:00 |
14 KT |
Rigas Tehniska Universitate[7] Babite[1] |
Lịch thi đấu Australia New South Wales PL |
||
25/06 16:00 |
16 KT |
Bonnyrigg White Eagles Blacktown City Demons |
Lịch thi đấu Australia Capital Gatorade PL |
||
25/06 14:30 |
12 KT |
Woden Weston Canberra United Academy |
Lịch thi đấu Australia FFA Cup |
||
25/06 13:30 |
qualifying KT |
Adelaide Comets FC North Eastern Metrostars |
Lịch thi đấu Victorian Úc |
||
25/06 12:00 |
18 KT |
Northcote City[13] Green Gully Cavaliers[4] |
25/06 16:00 |
18 KT |
Hume City[5] Melbourne Victory Fc Am[14] |
Lịch thi đấu Tây Úc |
||
25/06 14:00 |
14 KT |
Subiaco AFC[12] ECU Joondalup[8] |
25/06 14:00 |
14 KT |
Balcatta[6] Sorrento[7] |
25/06 14:00 |
14 KT |
Inglewood United Perth Glory Am |
25/06 14:00 |
14 KT |
Bayswater City Cockburn City |
25/06 14:10 |
14 KT |
Floreat Athena[5] Armadale[11] |
Lịch thi đấu Hạng 3 Na uy nhóm B |
||
25/06 19:00 |
12 KT |
Molde B Gjovik Ff |
25/06 21:00 |
12 KT |
Brumunddal Tynset |
25/06 21:00 |
12 KT |
Byasen Toppfotball Honefoss |
25/06 21:00 |
12 KT |
Elverum Nardo |
25/06 21:00 |
12 KT |
Ham-Kam Brattvag |
25/06 21:00 |
12 KT |
Stjordals Blink Nybergsund IL Trysil |
Lịch thi đấu Hạng 3 Na uy nhóm A |
||
25/06 21:00 |
12 KT |
Tromsdalen UIL Harstad |
Lịch thi đấu Hạng 3 Na uy nhóm C |
||
25/06 21:00 |
12 KT |
FK Vidar Fyllingsdalen |
25/06 21:00 |
12 KT |
Lorenskog Forde IL |
25/06 21:00 |
12 KT |
Nest-Sotra Floro |
25/06 21:00 |
12 KT |
Lysekloster Frigg FK |
Lịch thi đấu Hạng 2 Na uy |
||
25/06 18:00 |
14 KT |
Sandnes Ulf[6] Kristiansund BK[1] |
Lịch thi đấu Brisbane Úc |
||
25/06 14:00 |
16 KT |
Peninsula Power[3] Queensland Lions SC[1] |
25/06 15:00 |
16 KT |
Logan Lightning[6] Rochedale Rovers[5] |
25/06 15:00 |
16 KT |
Albany Creek Holland Park Hawks |
25/06 16:00 |
16 KT |
Eastern Suburbs North Pine |
Lịch thi đấu Hạng nhất Trung Quốc |
||
25/06 14:00 |
15 KT |
Guizhou Zhicheng Xinjiang Tianshan Leopard |
25/06 15:30 |
15 KT |
Meizhou Hakka Tianjin Quanjian |
25/06 18:30 |
15 KT |
Dalian Chaoyue[13] Qingdao Jonoon[11] |
25/06 18:35 |
15 KT |
Beijing Beikong[8] Shanghai Shenxin[14] |
25/06 18:35 |
15 KT |
Hunan Billows Wuhan ZALL |
25/06 18:35 |
15 KT |
Inner Mongolia Zhongyou Shenzhen |
Lịch thi đấu Uzbekistan |
||
25/06 20:00 |
14 KT |
Metallurg Bekobod[3] Lokomotiv Tashkent[1] |
25/06 20:10 |
14 KT |
Andijon[14] Obod Tashkent[16] |
25/06 21:00 |
14 KT |
Navbahor Namangan Kuruvchi Bunyodkor |
25/06 21:00 |
14 KT |
Buxoro Mashal Muborak |
25/06 21:30 |
14 KT |
Qizilqum Zarafshon Neftchi Fargona |
Lịch thi đấu Hạng 3 Nhật Bản |
||
25/06 17:00 |
14 KT |
Cerezo Osaka U23 Gainare Tottori |
Lịch thi đấu Queensland Úc |
||
25/06 12:00 |
15 KT |
Redlands United FC SWQ Thunder |
25/06 12:00 |
15 KT |
Palm Beach Sharks Far North Queensland Bulls |
25/06 14:15 |
15 KT |
Brisbane Roar Am Brisbane Olympic United FC |
25/06 15:00 |
15 KT |
Brisbane Strikers[2] Moreton Bay United[5] |
25/06 16:00 |
15 KT |
Western Pride[11] North Queensland Fury[12] |
Lịch thi đấu U21 Victorian Úc |
||
25/06 10:00 |
KT |
Northcote City U21[7] Green Gully Cavaliers U21[11] |
25/06 13:30 |
KT |
Hume City U21[5] Melbourne Victory FC[2] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Victorian Úc |
||
25/06 12:00 |
18 KT |
Melbourne Heart Youth Springvale White Eagles |
25/06 12:00 |
18 KT |
Brunswick City[13] Ballarat Red Devils[12] |
25/06 12:00 |
18 KT |
North Geelong Warriors[7] Dandenong Thunder[1] |
25/06 12:00 |
18 KT |
Dandenong City Sc[5] Moreland Zebras[6] |
25/06 12:00 |
18 KT |
Eastern Lions Sc[15] St Albans Saints[8] |
25/06 12:15 |
18 KT |
Box Hill United Sc[9] Moreland City[14] |
25/06 14:15 |
18 KT |
Bendigo[18] Nunawading City[20] |
25/06 15:00 |
18 KT |
Kingston City[2] Whittlesea Ranges Fc[3] |
Lịch thi đấu Hạng 4 Hàn Quốc |
||
25/06 13:00 |
10 KT |
Jeonju Citizen Jungnang Chorus Mustang Fc |
25/06 13:00 |
10 KT |
Chunnam Youngkwang Hwaseong Fc |
25/06 13:00 |
10 KT |
Gimpo Fc Cheongju City |
25/06 13:00 |
10 KT |
Chuncheon Citizen Pocheon Fc |
25/06 14:00 |
10 KT |
Buyeo Paju Citizen Fc |
25/06 14:00 |
10 KT |
Fc Uijeongbu Pyeongchang |
25/06 15:00 |
10 KT |
Siheung City Yangju Citizen Fc |
25/06 15:00 |
10 KT |
Gyeongju Citizen Fc Yangpyeong |
25/06 15:00 |
10 KT |
Cheongju Jikji Fc Goyang Fc |
25/06 15:00 |
10 KT |
Icheon Citizen Fc Seoul United Fc |
Lịch thi đấu Hạng nhất Iceland |
||
25/06 21:00 |
7 KT |
Fjardabyggd[9] Thor Akureyri[2] |
25/06 22:59 |
7 KT |
Ka Akureyri[1] HK Kopavog[10] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Iceland |
||
25/06 21:00 |
7 KT |
Kv Vesturbaeja[6] Kf Fjallabyggdar[12] |
25/06 21:00 |
7 KT |
Umf Afturelding[1] Grotta Seltjarnarnes[2] |
25/06 21:00 |
7 KT |
Volsungur Husavik[10] Hottur Egilsstadir[9] |
25/06 21:00 |
7 KT |
Magni Vestri |
25/06 22:59 |
7 KT |
Sindri[5] Umf Njardvik[4] |
Lịch thi đấu Hạng 3 Thụy Điển Bắc Gotaland |
||
25/06 21:00 |
13 KT |
Kumla Orebro Syrianska If |
Lịch thi đấu Hạng 2 Litva |
||
25/06 21:00 |
14 KT |
Dziugas Telsiai[6] Palanga[2] |
25/06 22:59 |
14 KT |
Fk Zalgiris Vilnius 2 Krazante |
Lịch thi đấu Iceland nữ |
||
25/06 21:00 |
KT |
Nữ Fylkir[8] Nữ Breidablik[2] |
25/06 22:59 |
KT |
Nữ Stjarnan[1] Nữ Valur[3] |
Lịch thi đấu Zimbabwe |
||
25/06 20:00 |
11 KT |
Harare City Dynamos Fc |
25/06 20:00 |
11 KT |
Ngezi Platinum Stars Border Strikers |
25/06 20:00 |
11 KT |
Platinum Triangle Fc |
25/06 20:00 |
11 KT |
Tsholotsho Chicken Inn |
Lịch thi đấu Nữ Mỹ |
||
26/06 06:00 |
6 KT |
Washington Spirit Womens Gotham Fc Womens |
26/06 06:05 |
6 KT |
Kansas City Womens Ol Reign Womens |
Lịch thi đấu Tasmania Premier League Úc |
||
25/06 11:00 |
13 KT |
Devonport City Striker Northern Rangers |
25/06 13:40 |
13 KT |
Clarence United Kingborough Lions |
25/06 13:40 |
13 KT |
Launceston City Hobart Olympia Warriors |
Lịch thi đấu Hạng nhất Brisbane Úc |
||
25/06 15:00 |
16 KT |
Brisbane Knights Souths United |
25/06 15:00 |
16 KT |
Mount Gravatt Grange Thistle Sc |
25/06 16:00 |
16 KT |
Taringa Rovers Moggill |
25/06 16:00 |
16 KT |
Brisbane Wolves Bayside United |
Lịch thi đấu U17 Châu Phi |
||
26/06 05:00 |
KT |
Mauritania U17 Marốc U17 |
Lịch thi đấu Nigeria |
||
25/06 22:00 |
24 KT |
Heartland[16] Akwa United[6] |
25/06 22:00 |
24 KT |
El Kanemi Warriors Lobi Stars |
Lịch thi đấu Hạng nhất Mỹ |
||
26/06 05:05 |
loại KT |
Rochester Rhinos Pittsburgh Riverhounds |
26/06 06:00 |
loại KT |
Richmond Kickers Bethlehem Steel |
26/06 06:45 |
loại KT |
Louisville City Cincinnati |
26/06 07:10 |
loại KT |
Okc Energy Fc Vancouver Whitecaps B |
26/06 07:30 |
loại KT |
St Louis Lions Portland Timbers B |
26/06 09:45 |
loại KT |
Phoenix Rising Arizona U Sacramento Republic Fc |
Lịch thi đấu Nhật Bản JFL |
||
25/06 11:00 |
17 KT |
Osaka[2] Vanraure Hachinohe[6] |
25/06 12:00 |
17 KT |
Yokogawa Musashino[9] Okayama B[16] |
T2 | T3 | T4 | T5 | T6 | T7 | CN |
1 | 2 | 3 | ||||
4 | 5 | 6 | 7 | 8 | 9 | 10 |
11 | 12 | 13 | 14 | 15 | 16 | 17 |
18 | 19 | 20 | 21 | 22 | 23 | 24 |
25 | 26 | 27 | 28 | 29 | 30 | 31 |