Lịch thi đấu Hạng 2 Italia |
||
24/12 18:30 |
20 KT |
Pisa[18] Spezia[10] |
24/12 21:00 |
20 KT |
Ascoli[12] Bari[8] |
24/12 21:00 |
20 KT |
Avellino[21] Salernitana[14] |
24/12 21:00 |
20 KT |
Brescia[13] Pro Vercelli[16] |
24/12 21:00 |
20 KT |
Carpi[6] Hellas Verona[1] |
24/12 21:00 |
20 KT |
Cesena[20] Trapani[22] |
24/12 21:00 |
20 KT |
Frosinone[2] Benevento[3] |
24/12 21:00 |
20 KT |
Perugia[7] Latina Calcio[15] |
24/12 21:00 |
20 KT |
Spal[4] Ternana[19] |
24/12 21:00 |
20 KT |
Virtus Entella[9] Novara[11] |
24/12 21:00 |
20 KT |
Vicenza[17] Cittadella[5] |
Lịch thi đấu Scotland |
||
24/12 19:30 |
19 KT |
Hamilton FC[9] Celtic[1] |
24/12 19:30 |
19 KT |
Glasgow Rangers[2] Inverness C.T.[11] |
Lịch thi đấu Thổ Nhĩ Kỳ |
||
24/12 20:00 |
16 KT |
Adanaspor[17] Basaksehir FK[1] |
24/12 22:59 |
16 KT |
Besiktas[2] Gaziantepspor[16] |
Lịch thi đấu Cúp câu lạc bộ Ả rập |
||
24/12 19:00 |
playoff round KT |
Al-Jaish Damascus Naft Alwasat |
Lịch thi đấu Israel |
||
24/12 21:00 |
15 KT |
Bnei Yehuda Tel Aviv Hapoel Haifa |
24/12 22:59 |
15 KT |
Hapoel Ashkelon[14] Hapoel Kfar Saba[11] |
24/12 23:15 |
15 KT |
Maccabi Tel Aviv[2] Ashdod MS[12] |
25/12 01:30 |
15 KT |
Hapoel Ironi Kiryat Shmona Beitar Jerusalem |
Lịch thi đấu Maroc |
||
24/12 22:00 |
14 KT |
Chabab Atlas Khenifra[9] KAC de Kenitra[16] |
24/12 22:00 |
14 KT |
Union Touarga Sport Rabat Wydad Casablanca |
25/12 00:30 |
14 KT |
HUSA Hassania Agadir Renaissance Sportive de Berkane |
Lịch thi đấu Bolivia |
||
24/12 22:59 |
final(a) KT |
Bolivar The Strongest |
Lịch thi đấu Ai Cập |
||
25/12 00:00 |
4 KT |
El Zamalek El Sharqiyah |
Lịch thi đấu UAE Division 1 |
||
24/12 19:50 |
6 KT |
Masfut Khor Fakkan |
Lịch thi đấu Kuwait |
||
24/12 20:00 |
8 KT |
Al-Arabi Club Al Sahel |
24/12 20:00 |
8 KT |
Kazma Al Salibikhaet |
24/12 22:30 |
8 KT |
Al Ttadamon Khaitan |
Lịch thi đấu Scotland Division 2 |
||
24/12 20:00 |
17 KT |
Annan Athletic Berwick Rangers |
24/12 20:00 |
17 KT |
Cowdenbeath Arbroath |
24/12 20:00 |
17 KT |
Montrose Stirling Albion |
Lịch thi đấu Algeria |
||
24/12 20:30 |
15 KT |
Ca Batna Rc Relizane |
24/12 22:00 |
15 KT |
Na Hussein Dey Mo Bejaia |
24/12 22:00 |
15 KT |
Js Kabylie Cr Belouizdad |
Lịch thi đấu Hạng 2 Thổ Nhĩ Kỳ |
||
24/12 17:00 |
16 KT |
Sivasspor[3] Adana Demirspor[11] |
24/12 17:00 |
16 KT |
Boluspor Yeni Malatyaspor |
24/12 20:00 |
16 KT |
Balikesirspor Elazigspor |
24/12 22:30 |
16 KT |
Samsunspor Goztepe |
Lịch thi đấu Scotland Championship |
||
24/12 19:30 |
18 KT |
Ayr Utd[9] Dumbarton[8] |
24/12 19:30 |
18 KT |
Dundee United[2] St Mirren[10] |
24/12 20:00 |
18 KT |
Hibernian FC[1] Raith Rovers[5] |
24/12 20:00 |
18 KT |
Greenock Morton[4] Queen of South[6] |
Lịch thi đấu Scotland Division 1 |
||
24/12 20:00 |
18 KT |
Stranraer[9] Airdrie United[2] |
24/12 20:00 |
KT |
Albion Rovers[7] East Fife[6] |
24/12 20:00 |
18 KT |
Alloa Athletic[4] Brechin City[3] |
24/12 21:00 |
18 KT |
Livingston[1] Queens Park[5] |
Lịch thi đấu Jordan |
||
24/12 20:00 |
8 KT |
Al-Jazeera (Jordan) That Ras |
24/12 20:00 |
8 KT |
Al-Ahli Al Hussein Irbid |
24/12 22:30 |
8 KT |
Shabab AlOrdon Al Wihdat Amman |
Lịch thi đấu Tunisia |
||
24/12 20:00 |
group a KT |
Esperance Sportive Zarzis Us Ben Guerdane |
24/12 20:00 |
group a KT |
Co Sidi Bouzid J.s. Kairouanaise |
24/12 20:00 |
group b KT |
Olympique De Beja[8] Etoile Metlaoui[3] |
24/12 20:00 |
group b KT |
A.s. Marsa Cs. Hammam-lif |
Lịch thi đấu Cúp Quốc Gia Ai Cập |
||
24/12 20:05 |
1/32 KT |
El Mokawloon[EGY D1-9] Haras El Hedoud |
Lịch thi đấu Cúp Hoàng Đế Nhật Bản |
||
24/12 11:00 |
tứ kết KT |
Yokohama F Marinos[JPN D1-7] Gamba Osaka[JPN D1-4] |
24/12 11:00 |
tứ kết KT |
Kashima Antlers[JPN D1-11] Sanfrecce Hiroshima[JPN D1-10] |
24/12 14:00 |
tứ kết KT |
Tokyo[JPN D1-9] Kawasaki Frontale[JPN D1-3] |
24/12 14:00 |
tứ kết KT |
Omiya Ardija[JPN D1-6] Shonan Bellmare[JPN D1-17] |
Lịch thi đấu Hạng 1 Ả rập Xê út |
||
24/12 19:00 |
15 KT |
Al Nojoom Al Jeel |
Lịch thi đấu Hạng 2 Algeria |
||
24/12 20:30 |
15 KT |
Mc El Eulma Crb Ain Fakroun |
24/12 21:00 |
15 KT |
Mc Saida[8] Asm Oran[10] |
24/12 21:00 |
15 KT |
Rc Arba[14] Ca Bordj Bou Arreridj[4] |
24/12 21:00 |
15 KT |
Usm Blida[2] Jsm Bejaia[3] |
24/12 21:00 |
15 KT |
Paradou Ac Jsm Skikda |
24/12 21:00 |
15 KT |
Gc Mascara Aso Chlef |
24/12 21:00 |
15 KT |
Us Biskra As Khroub |
24/12 21:00 |
15 KT |
Wa Boufarik A Bou Saada |
Lịch thi đấu U19 nữ Châu Á |
||
24/12 18:30 |
KT |
Nữ Myanmar U19 Nữ Thái Lan U19 |
T2 | T3 | T4 | T5 | T6 | T7 | CN |
1 | 2 | 3 | ||||
4 | 5 | 6 | 7 | 8 | 9 | 10 |
11 | 12 | 13 | 14 | 15 | 16 | 17 |
18 | 19 | 20 | 21 | 22 | 23 | 24 |
25 | 26 | 27 | 28 | 29 | 30 | 31 |