Lịch thi đấu Tây Ban Nha |
||
25/10 02:00 |
9 KT |
Celta Vigo Levante |
Lịch thi đấu Đức |
||
25/10 01:30 |
9 KT |
Werder Bremen Koln |
Lịch thi đấu Pháp |
||
25/10 01:30 |
11 KT |
Toulouse Lens |
Lịch thi đấu Cúp FA |
||
25/10 01:45 |
Round 4 Qualifying KT |
Macclesfield Town[ENG Conf-7] Wrexham[ENG Conf-10] |
Lịch thi đấu Hạng Nhất Anh |
||
25/10 01:45 |
14 KT |
Fulham Charlton Athletic |
Lịch thi đấu Hạng 2 Italia |
||
25/10 00:00 |
10 KT |
Ternana Trapani |
25/10 02:00 |
10 KT |
Modena Bologna |
Lịch thi đấu Nga |
||
24/10 20:00 |
11 KT |
Ural Yekaterinburg Arsenal Tula |
Lịch thi đấu Hà Lan |
||
25/10 01:00 |
10 KT |
ADO Den Haag Dordrecht 90 |
Lịch thi đấu Hạng 2 Đức |
||
24/10 23:30 |
11 KT |
Greuther Furth FSV Frankfurt |
24/10 23:30 |
11 KT |
VfR Aalen Union Berlin |
24/10 23:30 |
11 KT |
RB Leipzig Bochum |
Lịch thi đấu Hạng 2 Pháp |
||
25/10 01:00 |
12 KT |
Ajaccio Valenciennes |
25/10 01:00 |
12 KT |
Angers SCO Clermont Foot |
25/10 01:00 |
12 KT |
AC Arles-Avignon Chamois Niortais |
25/10 01:00 |
12 KT |
Stade Brestois Ajaccio GFCO |
25/10 01:00 |
12 KT |
Chateauroux Tours FC |
25/10 01:00 |
12 KT |
Nimes Auxerre |
25/10 01:00 |
12 KT |
Orleans US 45 Creteil |
25/10 01:00 |
12 KT |
Sochaux Stade Lavallois MFC |
Lịch thi đấu Bồ Đào Nha |
||
25/10 02:30 |
8 KT |
Vitoria Setubal Vitoria Guimaraes |
Lịch thi đấu Scotland |
||
25/10 01:45 |
11 KT |
Aberdeen[6] Motherwell FC[11] |
Lịch thi đấu Argentina |
||
25/10 06:30 |
13 KT |
Belgrano Rosario Central |
25/10 06:30 |
13 KT |
Belgrano Rosario Central |
Lịch thi đấu Úc |
||
24/10 16:00 |
3 KT |
Brisbane Roar FC Sydney FC |
Lịch thi đấu Bỉ |
||
25/10 01:30 |
12 KT |
Lierse KV Mechelen |
Lịch thi đấu Đan Mạch |
||
24/10 23:30 |
12 KT |
Silkeborg IF Vestsjaelland |
Lịch thi đấu Séc |
||
24/10 22:59 |
12 KT |
Budejovice Slavia Praha |
24/10 22:59 |
12 KT |
Vysocina Jihlava Brno |
25/10 01:15 |
12 KT |
Bohemians 1905 Slovan Liberec |
Lịch thi đấu Ireland |
||
25/10 01:45 |
33 KT |
Athlone Bray Wanderers |
25/10 01:45 |
33 KT |
Bohemians Derry City |
25/10 01:45 |
33 KT |
Dundalk Cork City |
25/10 01:45 |
33 KT |
Shamrock Rovers Limerick FC |
25/10 01:45 |
33 KT |
Sligo Rovers St Patrick's |
25/10 01:45 |
33 KT |
UC Dublin UCD Drogheda United |
Lịch thi đấu Thổ Nhĩ Kỳ |
||
24/10 22:30 |
7 KT |
Karabukspor Akhisar Bld.Geng |
25/10 00:00 |
7 KT |
Kasimpasa Konyaspor |
Lịch thi đấu Mexico |
||
25/10 07:30 |
Apertura KT |
Queretaro FC Club America |
25/10 09:30 |
Apertura KT |
Santos Laguna Pumas UNAM |
Lịch thi đấu Na Uy |
||
25/10 00:00 |
28 KT |
Valerenga Odd Grenland |
Lịch thi đấu Nhà nghề Mỹ MLS |
||
25/10 07:20 |
loại KT |
Chicago Fire Houston Dynamo |
Lịch thi đấu Ba Lan |
||
24/10 22:59 |
13 KT |
Belchatow Gornik Zabrze |
25/10 01:30 |
13 KT |
Wisla Krakow Podbeskidzie |
Lịch thi đấu Hạng 2 Hà Lan |
||
25/10 01:00 |
11 KT |
Almere City FC Helmond Sport |
25/10 01:00 |
11 KT |
Den Bosch Fortuna Sittard |
25/10 01:00 |
11 KT |
Volendam De Graafschap |
25/10 01:00 |
11 KT |
Telstar Eindhoven |
25/10 01:00 |
11 KT |
Emmen[7] Twente Enschede Am.[12] |
25/10 01:00 |
11 KT |
Jong Ajax Amsterdam[10] Jong PSV Eindhoven[14] |
Lịch thi đấu Hạng nhất Thụy Điển |
||
24/10 23:30 |
29 KT |
Syrianska FC Ljungskile SK |
Lịch thi đấu Hungary |
||
25/10 00:00 |
12 KT |
Ujpesti TE[6] Nyiregyhaza[14] |
Lịch thi đấu Romania |
||
24/10 22:30 |
12 KT |
Otelul Galati[18] Gaz Metan Medias[9] |
25/10 01:00 |
12 KT |
Brasov[8] CS Universitatea Craiova[10] |
Lịch thi đấu Bulgaria |
||
24/10 20:00 |
13 KT |
Slavia Sofia[9] Lokomotiv Plovdiv[10] |
24/10 20:00 |
13 KT |
Haskovo[12] Marek Dupnica[11] |
24/10 20:00 |
13 KT |
Botev Plovdiv[6] Beroe[2] |
24/10 22:45 |
13 KT |
Litex Lovech[5] Lokomotiv Sofia[7] |
Lịch thi đấu Wales |
||
25/10 01:45 |
11 KT |
Bangor City FC Connah's QN |
25/10 01:45 |
11 KT |
Bala Town Aberystwyth Town |
Lịch thi đấu Ấn Độ |
||
24/10 20:30 |
3 KT |
Mumbai City Northeast United |
Lịch thi đấu Slovakia |
||
24/10 23:30 |
15 KT |
Dukla Banska Bystrica Sport Podbrezova |
Lịch thi đấu Croatia |
||
24/10 22:59 |
13 KT |
NK Zagreb Zadar |
Lịch thi đấu Moldova |
||
24/10 19:00 |
12 KT |
Academia Chisinau Olimpia Balti |
Lịch thi đấu Hạng nhất Đan Mạch |
||
25/10 00:00 |
14 KT |
Skive IK AB Kobenhavn |
25/10 00:00 |
14 KT |
Roskilde Bronshoj |
25/10 00:00 |
14 KT |
Herfolge Boldklub Koge Lyngby |
25/10 00:00 |
14 KT |
Vendsyssel Viborg |
Lịch thi đấu Maroc |
||
25/10 01:00 |
6 KT |
OCK Olympique de Khouribga[2] Maghrib Association Tetouan[4] |
Lịch thi đấu Iraq |
||
24/10 19:00 |
groups a KT |
Naft Al Basra Al Karkh |
Lịch thi đấu Estonia |
||
24/10 22:59 |
34 KT |
FCI Tallinn[4] Levadia Tallinn[1] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Brazil |
||
25/10 04:30 |
32 KT |
Portuguesa de Desportos[20] Icasa(CE)[18] |
25/10 04:30 |
32 KT |
Avai[4] Joinville SC[2] |
25/10 04:30 |
32 KT |
America MG[5] America Natal Rn[17] |
25/10 06:50 |
32 KT |
Ceara[6] Santa Cruz (PE)[10] |
25/10 06:50 |
32 KT |
ABC RN[15] Parana PR[12] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Argentina |
||
25/10 04:10 |
zona a KT |
Colon[4] Aldosivi[6] |
25/10 04:10 |
zona a KT |
Colon Aldosivi |
25/10 06:30 |
zona a KT |
CA Douglas Haig[8] Boca Unidos[3] |
25/10 06:30 |
zona a KT |
CA Douglas Haig Boca Unidos |
25/10 08:00 |
zona b KT |
Atletico Tucuman Independiente Rivadavia |
25/10 08:00 |
zona b KT |
Atletico Tucuman Independiente Rivadavia |
Lịch thi đấu Yemen |
||
24/10 19:30 |
8 KT |
Al Saqr Taiz[5] Fhman[6] |
24/10 19:30 |
8 KT |
Shab Hadramawt[11] Al Wehda Aden[13] |
24/10 19:30 |
8 KT |
Al Tilal Aden Shula Aden |
Lịch thi đấu Singapore |
||
24/10 18:30 |
vô địch KT |
Albirex Niigata FC[5] Home United FC[4] |
Lịch thi đấu Latvia |
||
24/10 22:59 |
10 KT |
Liepajas Metalurgs[5] Metta/LU Riga[9] |
Lịch thi đấu Litva |
||
24/10 22:30 |
32 KT |
Siauliai Trakai Riteriai |
Lịch thi đấu Honduras |
||
25/10 08:00 |
apertura KT |
Honduras Progreso CD Victoria |
Lịch thi đấu Hạng 2 Paraguay |
||
25/10 02:45 |
30 KT |
Cerro Porteno Pf Deportivo Caaguazu |
25/10 05:00 |
30 KT |
Caacupe Fbc Sportivo Iteno |
Lịch thi đấu Giao Hữu |
||
24/10 16:30 |
tháng 10 KT |
Bangladesh[181] Sri Lanka[176] |
Lịch thi đấu U17 Châu Âu |
||
24/10 16:00 |
loại KT |
Slovakia U17 Luxembourg U17 |
24/10 18:00 |
loại KT |
Belarus U17 Nga U17 |
24/10 18:00 |
loại KT |
Xứ Wales U17 Montenegro U17 |
24/10 20:00 |
loại KT |
Tây Ban Nha U17 Lithuania U17 |
Lịch thi đấu Hạng 3 Ba Lan |
||
24/10 22:59 |
14 KT |
KS Energetyk ROW Ks Legionovia Legionowo |
Lịch thi đấu Bulgaria Division 2 |
||
24/10 20:00 |
11 KT |
Bansko Chernomorets Burgas |
24/10 20:00 |
11 KT |
Master Burgas Botev Galabovo |
24/10 20:00 |
11 KT |
PFK Montana Pirin 2002 Razlog |
24/10 20:00 |
11 KT |
Spartak Varna Lokomotiv Gorna Oryahovitsa |
Lịch thi đấu Hạng 3 Áo vùng Mitte |
||
24/10 22:59 |
13 KT |
SAK Klagenfurt SV Allerheiligen |
25/10 00:00 |
13 KT |
Blau Weiss Linz SK Vorwarts Steyr |
25/10 00:00 |
13 KT |
SC Kalsdorf SK Austria Klagenfurt |
25/10 00:00 |
13 KT |
Union St.florian Superfund Pasching |
25/10 00:00 |
13 KT |
ATSV Wolfsberg Union Gurten |
25/10 00:00 |
13 KT |
Wallern Vocklamarkt |
Lịch thi đấu Hạng 3 Đức |
||
25/10 00:00 |
15 KT |
Arminia Bielefeld Rot-weiss Erfurt |
25/10 00:15 |
15 KT |
Fortuna Koln Preuben Munster |
Lịch thi đấu Italia C1A |
||
25/10 00:30 |
10 KT |
Lumezzane Pro Patria |
Lịch thi đấu Hạng 3 Israel |
||
24/10 17:00 |
north KT |
Maccabi Maalot Tarshiha Maccabi Um El Fahem |
24/10 17:30 |
north KT |
Beitar Nahariya Maccabi Daliyat Karmel |
24/10 18:00 |
north KT |
Hapoel Herzliya Ironi Nesher |
24/10 18:00 |
south KT |
Maccabi Beer Sheva Maccabi Ironi Amishav Petah Tikva |
24/10 18:00 |
south KT |
Hapoel Mahane Yehuda Hapoel Morasha Ramat Hasharon |
24/10 18:15 |
south KT |
Maccabi Kabilio Jaffa Shikun Hamizrah |
Lịch thi đấu Kuwait |
||
24/10 20:25 |
8 KT |
Kazma Al Ttadamon |
24/10 20:25 |
8 KT |
Al Kuwait SC Al Fahaheel Sc |
24/10 20:25 |
8 KT |
Al-Qadsia SC Yarmouk |
Lịch thi đấu Italia C1C |
||
25/10 01:45 |
10 KT |
Salernitana Lecce |
Lịch thi đấu Chile |
||
25/10 06:00 |
apertura KT |
Nublense Union Espanola |
Lịch thi đấu Cúp Quốc Gia Malta |
||
24/10 22:59 |
2 KT |
Xghajra Tornados Siggiewi |
25/10 00:30 |
2 KT |
Hamrun Spartans Vittoriosa Stars |
25/10 01:00 |
2 KT |
Kalkara Swieqi United |
Lịch thi đấu Italia Primavera |
||
24/10 20:30 |
groups a KT |
Pro Vercelli Youth As Varese Youth |
Lịch thi đấu Hạng 2 Mexico |
||
25/10 07:00 |
apertura KT |
CF Atlante Lobos Buap |
25/10 07:30 |
apertura KT |
Mineros De Zacatecas Zacatepec |
Lịch thi đấu New Zealand |
||
25/10 07:00 |
regular season KT |
Southern United Auckland City |
Lịch thi đấu Azerbaijan |
||
24/10 19:00 |
9 KT |
Gilan Gabala Standard Sumqayit |
Lịch thi đấu Georgia |
||
24/10 18:00 |
10 KT |
Sioni Bolnisi WIT Georgia Tbilisi |
24/10 20:00 |
10 KT |
Dinamo Tbilisi Spartaki Tskhinvali |
Lịch thi đấu Paraguay |
||
25/10 03:30 |
clausura KT |
General Diaz[8] 12 De Octubre[9] |
Lịch thi đấu Hạng Nhất Ireland |
||
25/10 02:00 |
play off KT |
Shelbourne Galway United |
Lịch thi đấu Algeria |
||
24/10 22:00 |
8 KT |
Js Kabylie[6] Asm Oran[7] |
24/10 22:00 |
8 KT |
Usm Alger[10] Na Hussein Dey[16] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Israel |
||
24/10 19:00 |
8 KT |
Ironi Ramat Hasharon Maccabi Herzliya |
24/10 19:00 |
8 KT |
Maccabi Yavne Hapoel Natzrat Illit |
24/10 19:30 |
8 KT |
Hapoel Rishon Letzion Hapoel Ramat Gan FC |
24/10 20:00 |
8 KT |
Hakoah Amidar Ramat Gan FC Beitar Tel Aviv Ramla |
24/10 20:00 |
8 KT |
Maccabi Kiryat Gat Hapoel Kfar Saba |
Lịch thi đấu Đức vùng Bayern |
||
25/10 00:00 |
17 KT |
Wurzburger Kickers SpVgg Bayreuth |
25/10 00:00 |
17 KT |
Wacker Burghausen[14] Greuther Furth 2[11] |
25/10 00:10 |
17 KT |
Schweinfurt Sv Seligenporten |
Lịch thi đấu Hạng 2 Thổ Nhĩ Kỳ |
||
24/10 22:59 |
7 KT |
Adana Demirspor[6] Antalyaspor[1] |
24/10 23:30 |
7 KT |
Gaziantep Buyuksehir Belediyesi Surfaspor |
Lịch thi đấu Hạng 2 Áo |
||
24/10 23:30 |
16 KT |
Floridsdorfer AC Wien Mattersburg |
24/10 23:30 |
16 KT |
SV Horn Austria Lustenau |
24/10 23:30 |
16 KT |
Kapfenberg Superfund TSV Hartberg |
24/10 23:30 |
16 KT |
Wacker Innsbruck St.Polten |
25/10 01:30 |
16 KT |
Liefering LASK Linz |
Lịch thi đấu Colombia |
||
25/10 07:00 |
Clausura KT |
Boyaca Chico Fortaleza CEIF |
Lịch thi đấu Hạng 2 Ba Lan |
||
24/10 22:59 |
14 KT |
Chrobry Glogow GKS Tychy |
Lịch thi đấu Jordan |
||
24/10 21:00 |
5 KT |
Al-Ahli That Ras |
24/10 23:30 |
5 KT |
Al-Baq'a Al-Faisaly |
24/10 23:30 |
5 KT |
Al Hussein Irbid Ramtha SC |
Lịch thi đấu Uzbekistan |
||
24/10 18:00 |
24 KT |
Lokomotiv Tashkent Dinamo Samarkand |
Lịch thi đấu Hạng 2 Bỉ |
||
25/10 01:30 |
13 KT |
RAEC Bergen Mons Oud Heverlee |
Lịch thi đấu Hạng nhất Georgia |
||
24/10 18:00 |
group a KT |
Saburtalo Tbilisi Sasco Tbilisi |
Lịch thi đấu Bahrain |
||
24/10 22:00 |
6 KT |
East Riffa Bahrain Sc |
24/10 22:00 |
6 KT |
Al-shabbab Manama Club |
Lịch thi đấu Hạng 2 Moldova |
||
24/10 19:00 |
9 KT |
Sheriff B Zimbru Chisinau B |
Lịch thi đấu Hạng 2 Slovakia |
||
24/10 20:30 |
west KT |
Nitra Msk Zilina B |
24/10 22:59 |
east KT |
Bodva Moldava Nbodvou Mfk Lokomotiva Zvolen |
Lịch thi đấu Hạng 2 Hy Lạp |
||
24/10 20:00 |
south group KT |
ASK Olympiakos Volou Apollon Kalamaria |
24/10 22:00 |
north group KT |
Chania AEK Athens |
Lịch thi đấu Vòng Loại World Cup nữ KV Concacaf |
||
25/10 03:30 |
bán kết KT |
Nữ Costa Rica Trinidad Tobago Womens |
25/10 06:30 |
bán kết KT |
Nữ Mỹ Mexico Womens |
Lịch thi đấu Zimbabwe |
||
24/10 20:00 |
26 KT |
How Mine Fc Chiredzi Fc |
Lịch thi đấu Hạng Nhất Nam Phi |
||
24/10 20:30 |
8 KT |
Lamontville Golden Arrows Witbank Spurs |
25/10 00:30 |
8 KT |
Santos Cape Town Cape Town All Stars |
25/10 00:30 |
8 KT |
Garankuwa United Jomo Cosmos |
25/10 00:30 |
8 KT |
Royal Eagles Black Leopards |
Lịch thi đấu Oman |
||
24/10 19:50 |
6 KT |
Al Seeb AL-Nahda |
24/10 21:00 |
6 KT |
Sur Club Fnjaa SC |
24/10 21:00 |
6 KT |
Bousher Al Oruba Sur |
24/10 22:15 |
6 KT |
Sohar Club Saham |
Lịch thi đấu U19 Séc |
||
24/10 17:00 |
16 KT |
Vysocina Jihlava U19 Brno U19 |
24/10 20:30 |
16 KT |
Pribram U19 Mfk Karvina U19 |
Lịch thi đấu U21 Nga |
||
24/10 16:00 |
11 KT |
Torpedo Moscow Youth Kuban Krasnodar Youth |
24/10 18:15 |
11 KT |
Amkar Perm Youth Fk Rostov Youth |
Lịch thi đấu U21 Anh |
||
25/10 01:00 |
division 1 KT |
West Ham United U21 Manchester United U21 |
Lịch thi đấu Ả Rập Xê Út |
||
24/10 21:45 |
8 KT |
Hajer[7] Najran[11] |
24/10 22:30 |
8 KT |
Al Orubah Al Khaleej Club |
24/10 23:50 |
8 KT |
Al Faisaly Harmah[6] Al Shabab Ksa[2] |
Lịch thi đấu Cúp Quốc Gia Malaysia |
||
24/10 19:45 |
bán kết KT |
Pahang[MAS SL-3] Kedah[MAS PL-4] |
Lịch thi đấu Hạng 1 Ả rập Xê út |
||
24/10 20:30 |
10 KT |
Al Riyadh Abha |
24/10 20:40 |
10 KT |
Al Hazm Al Draih |
24/10 21:05 |
10 KT |
Al Watani[10] Al Feiha[15] |
24/10 21:40 |
10 KT |
Al Nahdha Al-Ettifaq |
Lịch thi đấu Lebanon |
||
24/10 19:30 |
4 KT |
Trables Sports Club Tadamon Sour |
24/10 19:30 |
4 KT |
Al Ansar Lib Al-Ahed |
24/10 19:30 |
4 KT |
Al-Nejmeh Shabab Sahel |
Lịch thi đấu U21 Thổ Nhĩ Kỳ |
||
24/10 18:30 |
7 KT |
Kardemir Karabukspor U21 Akhisar Bldgeng U21 |
24/10 18:30 |
7 KT |
Kasimpasa U21 Konyaspor U21 |
Lịch thi đấu Hạng 2 Algeria |
||
24/10 21:00 |
9 KT |
Ca Batna A Bou Saada |
24/10 21:00 |
9 KT |
Crb Ain Fakroun Om Medea |
24/10 21:00 |
9 KT |
Mc Saida Esm Kolea |
24/10 21:00 |
9 KT |
Rc Relizane Drb Tadjenant |
24/10 21:00 |
9 KT |
Usmm Hadjout Ca Bordj Bou Arreridj |
24/10 21:00 |
9 KT |
Wa Tlemcen Usm Blida |
25/10 00:00 |
9 KT |
As Khroub Ab Merouana |
25/10 00:00 |
9 KT |
Jsm Bejaia Us Chaouia |
Lịch thi đấu Hạng 2 U21 Thổ Nhĩ Kỳ |
||
24/10 18:30 |
7 KT |
Adana Demirspor U21 Antalyaspor U21 |
24/10 18:30 |
7 KT |
Gaziantep Buyuksehir Belediyesi U21 Surfaspor U21 |
Lịch thi đấu U17 Châu Âu nữ |
||
24/10 20:00 |
1 KT |
Nữ Hà Lan U17 Nữ Slovakia U17 |
24/10 20:00 |
1 KT |
Nữ Slovenia U17 Nữ Israel U17 |
T2 | T3 | T4 | T5 | T6 | T7 | CN |
1 | 2 | 3 | 4 | 5 | 6 | 7 |
8 | 9 | 10 | 11 | 12 | 13 | 14 |
15 | 16 | 17 | 18 | 19 | 20 | 21 |
22 | 23 | 24 | 25 | 26 | 27 | 28 |
29 | 30 |