Lịch thi đấu Ngoại Hạng Anh |
||
24/09 18:30 |
6 KT |
Manchester United[7] Leicester City[11] |
24/09 21:00 |
6 KT |
AFC Bournemouth[17] Everton[2] |
24/09 21:00 |
6 KT |
Liverpool[6] Hull City[12] |
24/09 21:00 |
6 KT |
Middlesbrough[13] Tottenham Hotspur[3] |
24/09 21:00 |
6 KT |
Stoke City[20] West Bromwich[10] |
24/09 21:00 |
6 KT |
Swansea City[15] Manchester City[1] |
24/09 21:00 |
6 KT |
Sunderland Crystal Palace |
Lịch thi đấu Tây Ban Nha |
||
24/09 18:00 |
6 KT |
Eibar[7] Real Sociedad[13] |
Lịch thi đấu Đức |
||
24/09 20:30 |
5 KT |
Mainz 05[9] Bayer Leverkusen[11] |
24/09 20:30 |
5 KT |
Hamburger[16] Bayern Munich[1] |
24/09 20:30 |
5 KT |
Eintr Frankfurt[7] Hertha Berlin[2] |
24/09 20:30 |
5 KT |
Augsburg[13] Darmstadt[14] |
24/09 20:30 |
5 KT |
Monchengladbach[6] Ingolstadt 04[15] |
Lịch thi đấu Hạng Nhất Anh |
||
24/09 21:00 |
9 KT |
Brighton[7] Barnsley[4] |
24/09 21:00 |
9 KT |
Derby County[20] Blackburn Rovers[23] |
24/09 21:00 |
9 KT |
Leeds United[15] Ipswich[11] |
24/09 21:00 |
9 KT |
Norwich City[2] Burton Albion FC[17] |
24/09 21:00 |
9 KT |
Queens Park Rangers[16] Birmingham[5] |
24/09 21:00 |
9 KT |
Reading[8] Huddersfield Town[1] |
24/09 21:00 |
9 KT |
Rotherham United[21] Cardiff City[24] |
24/09 21:00 |
9 KT |
Sheffield Wed[14] Nottingham Forest[13] |
24/09 21:00 |
9 KT |
Wolves[10] Brentford[6] |
24/09 21:00 |
9 KT |
Fulham Bristol City |
Lịch thi đấu Hạng 2 Italia |
||
24/09 20:00 |
6 KT |
Bari[4] Benevento[2] |
24/09 20:00 |
6 KT |
Carpi[10] Virtus Entella[11] |
24/09 20:00 |
6 KT |
Cittadella[1] Brescia[9] |
24/09 20:00 |
6 KT |
Latina Calcio[20] Ternana[13] |
24/09 20:00 |
6 KT |
Pisa[6] Ascoli[17] |
24/09 20:00 |
6 KT |
Pro Vercelli[22] Cesena[12] |
24/09 20:00 |
6 KT |
Salernitana[19] Trapani[14] |
24/09 20:00 |
6 KT |
Spezia[7] Novara[15] |
24/09 20:00 |
6 KT |
Vicenza[16] Avellino[21] |
Lịch thi đấu Nga |
||
24/09 21:00 |
8 KT |
CSKA Moscow Krasnodar FK |
Lịch thi đấu Hạng 2 Tây Ban Nha |
||
24/09 21:00 |
7 KT |
Sevilla[10] Alcorcon[20] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Đức |
||
24/09 18:00 |
7 KT |
Heidenheimer[3] Kaiserslautern[18] |
24/09 18:00 |
7 KT |
Karlsruher SC[15] Erzgebirge Aue[11] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Pháp |
||
24/09 20:00 |
9 KT |
Valenciennes[7] Lens[11] |
Lịch thi đấu Scotland |
||
24/09 21:00 |
7 KT |
Celtic[1] Kilmarnock[9] |
24/09 21:00 |
7 KT |
Hearts[2] Ross County[7] |
24/09 21:00 |
7 KT |
Inverness C.T.[11] Dundee[8] |
24/09 21:00 |
7 KT |
Partick Thistle[12] Motherwell FC[6] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Anh |
||
24/09 21:00 |
9 KT |
AFC Wimbledon[17] Shrewsbury Town[22] |
24/09 21:00 |
9 KT |
Bolton Wanderers[2] Bradford AFC[4] |
24/09 21:00 |
9 KT |
Bristol Rovers[21] Port Vale[5] |
24/09 21:00 |
9 KT |
Bury[3] Chesterfield[10] |
24/09 21:00 |
9 KT |
Fleetwood Town[7] Milton Keynes Dons[16] |
24/09 21:00 |
9 KT |
Gillingham[13] Coventry[24] |
24/09 21:00 |
9 KT |
Millwall[8] Rochdale[23] |
24/09 21:00 |
9 KT |
Northampton Town[11] Southend United[20] |
24/09 21:00 |
9 KT |
Oldham Athletic[19] Swindon[18] |
24/09 21:00 |
9 KT |
Oxford United[12] Charlton Athletic[14] |
24/09 21:00 |
9 KT |
Peterborough United[9] Walsall[15] |
24/09 21:00 |
9 KT |
Scunthorpe United[1] Sheffield United[6] |
Lịch thi đấu Đan Mạch |
||
24/09 20:30 |
11 KT |
Copenhagen[1] Aarhus AGF[9] |
Lịch thi đấu Séc |
||
24/09 20:00 |
8 KT |
Dukla Praha Brno |
Lịch thi đấu Thụy Điển |
||
24/09 21:00 |
24 KT |
Jonkopings Sodra IF[12] Kalmar FF[9] |
Lịch thi đấu Thổ Nhĩ Kỳ |
||
24/09 17:30 |
5 KT |
Basaksehir FK[1] Osmanlispor[5] |
24/09 20:00 |
5 KT |
Trabzonspor[14] Konyaspor[7] |
Lịch thi đấu Na Uy |
||
24/09 20:30 |
25 KT |
Sarpsborg 08 FF[7] Viking[6] |
Lịch thi đấu Ba Lan |
||
24/09 20:30 |
10 KT |
Pogon Szczecin[12] Gornik Leczna[13] |
Lịch thi đấu Cup Quốc Gia Bồ Đào Nha |
||
24/09 20:30 |
Round 2 KT |
Moimenta Da Beira CF Uniao Madeira |
24/09 21:00 |
Round 2 KT |
Viana Alentejo CD Cova Piedade |
24/09 21:00 |
Round 2 KT |
Lusitano VRSA Santa Clara |
Lịch thi đấu Hạng 3 Pháp |
||
24/09 20:00 |
8 KT |
Quevilly[6] US Boulogne[2] |
Lịch thi đấu Hàn Quốc |
||
24/09 13:00 |
32 KT |
Incheon United FC Suwon Samsung Bluewings |
24/09 16:00 |
32 KT |
Jeonbuk Hyundai Motors Seongnam FC |
24/09 17:00 |
32 KT |
Pohang Steelers[9] Gwangju Fc[7] |
Lịch thi đấu Hy Lạp |
||
24/09 20:00 |
5 KT |
Pas Giannina Platanias FC |
Lịch thi đấu Romania |
||
24/09 19:00 |
10 KT |
CS Universitatea Craiova[2] Botosani[3] |
Lịch thi đấu Wales |
||
24/09 20:30 |
9 KT |
Newtown Airbus |
Lịch thi đấu Áo |
||
24/09 21:00 |
9 KT |
St.Polten[9] Rapid Wien[3] |
Lịch thi đấu Hạng 3 Anh |
||
24/09 18:15 |
9 KT |
Mansfield Town[9] Grimsby Town[15] |
Lịch thi đấu Thái Lan |
||
24/09 18:00 |
31 KT |
Sukhothai[7] Bangkok Glass Pathum[4] |
24/09 18:00 |
31 KT |
Chiangrai United Bangkok United FC |
24/09 19:00 |
31 KT |
Chainat FC Muang Thong United |
24/09 19:00 |
31 KT |
Osotspa Saraburi FC Army United |
Lịch thi đấu Kazakhstan |
||
24/09 18:00 |
relegation play off KT |
Tobol Kostanai Zhetysu Taldykorgan |
24/09 19:00 |
relegation play off KT |
Akzhayik Oral Shakhtyor Karagandy |
Lịch thi đấu UAE |
||
24/09 20:30 |
2 KT |
Banni Yas Dabba Al-Fujairah |
Lịch thi đấu Bosnia |
||
24/09 21:00 |
10 KT |
Vitez Olimpik Sarajevo |
24/09 21:00 |
10 KT |
Sloboda Radnik Bijeljina |
24/09 21:00 |
10 KT |
NK Celik Krupa |
Lịch thi đấu Nam Phi |
||
24/09 20:00 |
4 KT |
Polokwane City Highlands Park |
24/09 20:00 |
4 KT |
Platinum Stars Baroka |
Lịch thi đấu Trung Quốc |
||
24/09 15:00 |
26 KT |
Liaoning Whowin Yan Bian Changbaishan |
24/09 18:35 |
26 KT |
Shanghai East Asia FC Guangzhou Evergrande FC |
Lịch thi đấu Estonia |
||
24/09 17:00 |
31 KT |
Paide Linnameeskond JK Sillamae Kalev |
24/09 20:00 |
31 KT |
Levadia Tallinn[1] Tartu JK Tammeka[7] |
Lịch thi đấu Hồng Kông |
||
24/09 13:30 |
3 KT |
Hong Kong Sapling Guangzhou Rf U19 |
24/09 16:30 |
3 KT |
Sun Pegasus Yuen Long |
Lịch thi đấu Ukraina |
||
24/09 18:00 |
9 KT |
Olimpic Donetsk[4] Dynamo Kyiv[3] |
24/09 21:00 |
9 KT |
Shakhtar Donetsk[1] Volyn[11] |
Lịch thi đấu Malaysia Super League |
||
24/09 20:00 |
21 KT |
Felda United FC[2] Sarawak[9] |
24/09 20:00 |
21 KT |
Johor FC[1] Terengganu B DKTT-Team[5] |
24/09 20:00 |
21 KT |
Pahang[12] Pulau Pinang[10] |
24/09 20:00 |
21 KT |
Selangor PB[4] Perak[7] |
24/09 20:00 |
21 KT |
Terengganu[11] Kedah[3] |
Lịch thi đấu Cúp Quốc Gia Việt Nam |
||
24/09 18:00 |
chung kết KT |
Quảng Ninh[VIE D1-4] Hà Nội[VIE D1-1] |
Lịch thi đấu Cúp Phần Lan |
||
24/09 19:30 |
chung kết KT |
SJK Seinajoki HJK Helsinki |
Lịch thi đấu Hạng 2 Hàn Quốc |
||
24/09 16:00 |
36 KT |
Gangwon FC Daegu FC |
24/09 17:00 |
36 KT |
Bucheon 1995 Gyeongnam FC |
24/09 17:00 |
36 KT |
Daejeon Citizen Anyang |
Lịch thi đấu Latvia |
||
24/09 18:00 |
23 KT |
Daugava Daugavpils Spartaks Jurmala |
24/09 20:00 |
23 KT |
Metta/LU Riga Rigas Futbola Skola |
Lịch thi đấu Ai Cập |
||
24/09 20:00 |
2 KT |
EL Masry Nasr Taadeen |
Lịch thi đấu Hạng nhất Belarus |
||
24/09 19:00 |
20 KT |
Oshmyany Lokomotiv Gomel |
24/09 20:00 |
20 KT |
Khimik Svetlogorsk Energetik Bgu Minsk |
24/09 20:00 |
20 KT |
Dnepr Mogilev Torpedo Minsk |
Lịch thi đấu Hạng 2 Romania |
||
24/09 15:00 |
9 KT |
Olimpia Satu Mare Clinceni |
24/09 15:00 |
9 KT |
Unirea Tarlungeni Sepsi |
24/09 15:00 |
9 KT |
Uta Batrana Doamna Afumati |
24/09 15:00 |
9 KT |
Ramnicu Valcea Sportul Snagov |
24/09 15:00 |
9 KT |
Acs Foresta Suceava Dacia Unirea Braila |
24/09 16:00 |
9 KT |
Politehnica Timisoara Luceafarul Oradea |
Lịch thi đấu U17 Châu Âu |
||
24/09 21:00 |
loại KT |
Bắc Ireland U17 San Marino U17 |
24/09 21:00 |
loại KT |
Slovakia U17 Tây Ban Nha U17 |
Lịch thi đấu U19 Đông Nam Á |
||
24/09 16:00 |
hạng 3 KT |
Việt Nam U19 Đông Timo U19 |
24/09 19:00 |
chung kết KT |
Australia U19 Thái Lan U19 |
Lịch thi đấu Hạng 3 Ba Lan |
||
24/09 20:00 |
10 KT |
Belchatow[7] Gryf Wejherowo[10] |
24/09 20:00 |
10 KT |
Rakow Czestochowa[1] Rozwoj Katowice[18] |
Lịch thi đấu Hạng 3 Thụy Điển Bắc Svealand |
||
24/09 19:00 |
23 KT |
Habo Ff BKV Norrtalje |
24/09 19:00 |
23 KT |
Sundbybergs Nacka Boo Ff |
24/09 20:00 |
23 KT |
Kvarnsvedens IK Ik Franke |
24/09 20:00 |
23 KT |
Varmdo IF Gamla Upsala |
24/09 20:00 |
23 KT |
Skiljebo SK Vasteras IK |
Lịch thi đấu Hạng 2 Macedonia |
||
24/09 20:30 |
6 KT |
Brera Strumica Novaci |
24/09 20:30 |
6 KT |
Fk Gorno Lisice Metalurg Skopje |
24/09 20:30 |
6 KT |
Skopje FK Teteks Tetovo |
24/09 20:30 |
6 KT |
Vardar Negotino Vrapciste |
24/09 20:30 |
6 KT |
Tikves Kavadarci Horizont Turnovo |
Lịch thi đấu Hạng nhất Thái Lan |
||
24/09 18:00 |
30 KT |
Samut Songkhram FC Rayong |
24/09 18:00 |
30 KT |
Air Force Central Lampang Fc |
24/09 18:00 |
30 KT |
Thai Honda Fc Nakhon Pathom FC |
24/09 18:00 |
30 KT |
Krabi Fc Prachuap Khiri Khan |
24/09 18:00 |
30 KT |
Port Ubon Umt United |
24/09 18:00 |
30 KT |
Bangkok Fc Ptt Rayong |
24/09 18:00 |
30 KT |
Ang Thong Fc Songkhla United |
Lịch thi đấu Montenegro |
||
24/09 20:00 |
8 KT |
Grbalj Radanovici Lovcen Cetinje |
24/09 20:00 |
8 KT |
Ofk Titograd Podgorica Jedinstvo Bijelo Polje |
24/09 20:00 |
8 KT |
Bokelj Kotor OFK Petrovac |
24/09 20:00 |
8 KT |
Zeta Iskra Danilovgrad |
24/09 20:00 |
8 KT |
Rudar Pljevlja Decic Tuzi |
Lịch thi đấu Hạng 2 Latvia |
||
24/09 17:00 |
24 KT |
Saldus Rigas Tehniska Universitate |
24/09 18:00 |
24 KT |
Jdfs Alberts Skonto FC |
24/09 18:00 |
24 KT |
Jekabpils Fk Auda Riga |
24/09 19:00 |
24 KT |
Fk Valmiera Babite |
24/09 20:00 |
24 KT |
Tukums-2000 Olaines Fk |
24/09 20:00 |
24 KT |
Fk Smiltene Bjss Ogres Fk 33 |
Lịch thi đấu Hạng 2 Kazakhstan |
||
24/09 16:00 |
relegation play off KT |
Bayterek Astana Tarlan Shymkent |
24/09 16:00 |
relegation play off KT |
Bolat Temirtau Baykonur |
24/09 17:00 |
upgrade playoffs KT |
Altay Spor Kulubu Maktaaral |
24/09 18:00 |
upgrade playoffs KT |
Kaisar Kyzylorda Kyzylzhar Petropavlovsk |
24/09 19:00 |
upgrade playoffs KT |
Kaspyi Aktau Ekibastuzets |
Lịch thi đấu Hạng 3 Thụy Điển Nam Gotaland |
||
24/09 19:00 |
23 KT |
IFK Hassleholm Torns IF |
24/09 19:00 |
23 KT |
Bk Olympic Hassleholms If |
24/09 19:00 |
23 KT |
Rosengard Asarums If Fk |
24/09 19:00 |
23 KT |
Ifk Malmo Nybro If |
Lịch thi đấu Hạng 3 Đức |
||
24/09 19:00 |
9 KT |
Chemnitzer[11] VfL Osnabruck[3] |
24/09 19:00 |
9 KT |
Holstein Kiel[10] Mainz Am[18] |
24/09 19:00 |
9 KT |
FSV Frankfurt[19] VfR Aalen[4] |
24/09 19:00 |
9 KT |
SG Sonnenhof Grobaspach[6] Fortuna Koln[5] |
24/09 19:00 |
9 KT |
SSV Jahn Regensburg[7] SC Paderborn 07[13] |
24/09 19:00 |
9 KT |
Preuben Munster Werder Bremen Am |
24/09 19:00 |
9 KT |
Hallescher Sportfreunde Lotte |
Lịch thi đấu Hạng 2 Wales |
||
24/09 20:30 |
7 KT |
Barry Town Afc Caldicot Town Afc |
24/09 20:30 |
7 KT |
Undy Athletic Cwmbran Celtic |
24/09 20:30 |
7 KT |
Risca United Ton Pentre |
24/09 20:30 |
7 KT |
Port Talbot Taffs Well |
24/09 20:30 |
7 KT |
Monmouth Town Haverfordwest County |
24/09 20:30 |
7 KT |
Goytre United Cambrian Clydach |
24/09 20:30 |
7 KT |
Goytre Afc Caerau |
Lịch thi đấu Azerbaijan |
||
24/09 19:00 |
6 KT |
AZAL PFC Baku[8] FK Inter Baku[2] |
Lịch thi đấu Georgia |
||
24/09 21:00 |
group red KT |
Saburtalo Tbilisi Dinamo Batumi |
Lịch thi đấu Hạng 3 Na uy nhóm B |
||
24/09 19:00 |
22 KT |
Elverum Brattvag |
24/09 21:00 |
22 KT |
Ham-Kam Byasen Toppfotball |
24/09 21:00 |
22 KT |
Nardo Nybergsund IL Trysil |
24/09 21:00 |
22 KT |
Strindheim IL Brumunddal |
24/09 21:00 |
22 KT |
Tynset Gjovik Ff |
Lịch thi đấu Hạng 3 Na uy nhóm A |
||
24/09 21:00 |
22 KT |
Ullern Kjelsas IL |
Lịch thi đấu Hạng 2 Ukraina |
||
24/09 19:00 |
11 KT |
Fk Avanhard Kramatorsk Hirnyk Sport |
Lịch thi đấu Hạng 3 Na uy nhóm C |
||
24/09 18:00 |
22 KT |
FK Vidar Lorenskog |
24/09 18:00 |
22 KT |
Frigg FK Vard Haugesund |
24/09 19:00 |
22 KT |
Sola Floro |
24/09 20:00 |
22 KT |
Forde IL Egersunds IK |
24/09 21:00 |
22 KT |
Fana Fyllingsdalen |
24/09 21:00 |
22 KT |
Lysekloster Stord IL |
Lịch thi đấu Hạng 2 Thụy Điển miền Bắc |
||
24/09 19:00 |
20 KT |
Umea FC Brommapojkarna |
24/09 20:00 |
20 KT |
Carlstad United BK IK Sleipner |
24/09 21:00 |
20 KT |
Vasalunds IF Bk Forward |
Lịch thi đấu Hạng 2 Séc |
||
24/09 15:15 |
8 KT |
Pardubice[15] Banik Ostrava[1] |
24/09 15:15 |
8 KT |
Fotbal Trinec[14] Usti nad Labem[11] |
24/09 21:00 |
8 KT |
Fk Mas Taborsko SC Znojmo |
Lịch thi đấu Hạng nhất Trung Quốc |
||
24/09 14:30 |
28 KT |
Dalian Yifang Aerbin Guizhou Zhicheng |
24/09 14:30 |
28 KT |
Wuhan ZALL Qingdao Yellow Sea Pharmaceutical |
24/09 14:30 |
28 KT |
Shanghai Shenxin Yiteng FC |
24/09 18:35 |
28 KT |
Inner Mongolia Zhongyou Dalian Chaoyue |
Lịch thi đấu Scotland Championship |
||
24/09 21:00 |
7 KT |
Raith Rovers Dumbarton |
24/09 21:00 |
7 KT |
Queen of South Hibernian FC |
24/09 21:00 |
7 KT |
Falkirk Ayr Utd |
24/09 21:00 |
7 KT |
Dundee United Greenock Morton |
Lịch thi đấu Scotland Division 1 |
||
24/09 21:00 |
7 KT |
Stenhousemuir Alloa Athletic |
24/09 21:00 |
7 KT |
Queens Park Stranraer |
24/09 21:00 |
7 KT |
East Fife Livingston |
24/09 21:00 |
7 KT |
Brechin City Peterhead |
24/09 21:00 |
7 KT |
Airdrie United Albion Rovers |
Lịch thi đấu Hạng 3 Hàn Quốc |
||
24/09 13:00 |
22 KT |
Changwon City Gyeongju KHNP |
24/09 17:00 |
22 KT |
Ulsan Mipo[3] Busan Transpor Tation[7] |
24/09 17:00 |
22 KT |
Cheonan City Yongin City |
24/09 17:00 |
22 KT |
Incheon Korail Gangneung |
Lịch thi đấu Hạng 2 Thụy Điển miền Nam |
||
24/09 20:00 |
20 KT |
Kristianstads FF Norrby IF |
24/09 20:00 |
20 KT |
Qviding FIF Hollviken |
24/09 21:00 |
20 KT |
Oskarshamns AIK Tvaakers IF |
24/09 21:00 |
20 KT |
Utsiktens BK IK Oddevold |
Lịch thi đấu Uzbekistan |
||
24/09 18:30 |
23 KT |
Metallurg Bekobod Buxoro |
24/09 19:00 |
23 KT |
Neftchi Fargona OTMK Olmaliq |
24/09 19:30 |
23 KT |
Navbahor Namangan Pakhtakor Tashkent |
24/09 19:30 |
23 KT |
Mashal Muborak Andijon |
24/09 20:00 |
23 KT |
Kuruvchi Bunyodkor Kuruvchi Kokand Qoqon |
24/09 20:00 |
23 KT |
Sogdiana Jizak Shurtan Guzor |
Lịch thi đấu Hạng 3 Nhật Bản |
||
24/09 10:30 |
23 KT |
Blaublitz Akita[6] Fukushima United FC[11] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Moldova |
||
24/09 20:00 |
8 KT |
Iskra-stal Ribnita Codru Lozova |
24/09 20:00 |
8 KT |
Cf Sparta Selemet Victoria Bardar |
Lịch thi đấu Hạng 2 Estonia |
||
24/09 17:00 |
31 KT |
JK Tallinna Kalev Kohtla Jarve Jk Jarve |
24/09 17:00 |
31 KT |
Vandra Jk Vaprus Tartu FS Santos |
Lịch thi đấu Hạng 2 Slovenia |
||
24/09 21:00 |
8 KT |
Brezice Nk Roltek Dob |
24/09 21:00 |
8 KT |
NK Ptuj Drava Triglav Gorenjska |
Lịch thi đấu Macedonia |
||
24/09 20:30 |
7 KT |
Rabotnicki Skopje FK Shkendija 79 |
Lịch thi đấu Hạng 4 Hàn Quốc |
||
24/09 13:00 |
19 KT |
Yangju Citizen Fc[4] Jungnang Chorus Mustang Fc[13] |
24/09 13:00 |
19 KT |
Hwaseong Fc[10] Goyang Fc[19] |
24/09 13:00 |
19 KT |
Yangpyeong Pocheon Fc |
24/09 13:00 |
19 KT |
Paju Citizen Fc Pyeongchang |
24/09 13:00 |
19 KT |
Seoul United Fc Cheongju City |
24/09 13:00 |
19 KT |
Gimpo Fc Chuncheon Citizen |
24/09 13:00 |
19 KT |
Chunnam Youngkwang Fc Uijeongbu |
24/09 13:00 |
19 KT |
Icheon Citizen Fc Jeonju Citizen |
24/09 13:00 |
19 KT |
Buyeo Cheongju Jikji Fc |
24/09 13:00 |
19 KT |
Gyeongju Citizen Fc Siheung City |
Lịch thi đấu Hạng 2 Slovakia |
||
24/09 20:30 |
East KT |
Mfk Tatran Aos Liptovsky Mikulas Spisska Nova Ves |
24/09 20:30 |
East KT |
Partizan Bardejov Mfk Lokomotiva Zvolen |
24/09 20:30 |
East KT |
Odeva Lipany Rimavska Sobota |
24/09 20:30 |
West KT |
Mfk Skalica Dukla Banska Bystrica |
24/09 20:30 |
West KT |
Svaty Jur Stk 1914 Samorin |
Lịch thi đấu San Marino |
||
24/09 20:00 |
3 KT |
Cailungo SP Libertas |
24/09 20:00 |
3 KT |
Tre Penne S.S Pennarossa |
24/09 20:00 |
3 KT |
SS Murata San Giovanni |
Lịch thi đấu Hạng nhất Iceland |
||
24/09 20:00 |
22 KT |
UMF Selfoss Huginn |
24/09 20:00 |
22 KT |
Leiknir Reykjavik Keflavik |
24/09 20:00 |
22 KT |
Fjardabyggd Haukar |
24/09 20:00 |
22 KT |
HK Kopavog Leiknir F |
24/09 20:00 |
22 KT |
Thor Akureyri Ka Akureyri |
24/09 20:00 |
22 KT |
Grindavik Fram Reykjavik |
Lịch thi đấu Hạng 2 Iceland |
||
24/09 19:00 |
22 KT |
Vestri Umf Njardvik |
Lịch thi đấu Hạng 3 Thụy Điển Vastra Gotaland |
||
24/09 18:00 |
23 KT |
Lindome GIF IS Halmia |
24/09 18:00 |
23 KT |
Tenhults IF Vinbergs If |
24/09 18:30 |
23 KT |
Savedalens IF Dalstorps If |
24/09 19:00 |
23 KT |
Eskilsminne IF Hogaborgs Bk |
24/09 19:00 |
23 KT |
Torslanda IK Hoganas Bk |
Lịch thi đấu Hạng 3 Thụy Điển Bắc Gotaland |
||
24/09 20:00 |
23 KT |
Kortedala If Kumla |
Lịch thi đấu Hạng 3 Thụy Điển Nam Svealand |
||
24/09 20:00 |
23 KT |
Motala AIF Assyriska If I Norrkoping |
Lịch thi đấu Hạng 2 Litva |
||
24/09 17:00 |
26 KT |
Baltija Panevezys[6] Hegelmann Litauen[10] |
24/09 18:00 |
26 KT |
Dziugas Telsiai Dainava Alytus |
24/09 19:00 |
26 KT |
Kazlu Ruda Palanga |
24/09 20:00 |
26 KT |
Minija FBK Kaunas |
24/09 21:00 |
26 KT |
Silute Taip Vilnius |
Lịch thi đấu Iceland nữ |
||
24/09 21:00 |
KT |
Nữ Hafnarfjordur[6] Nữ Ibv Vestmannaeyjar[5] |
Lịch thi đấu Zimbabwe |
||
24/09 20:00 |
25 KT |
Chapungu United Bulawayo City |
24/09 20:00 |
25 KT |
Platinum Dynamos Fc |
Lịch thi đấu Hạng Nhất Nam Phi |
||
24/09 19:00 |
4 KT |
Cape Town Real Kings |
24/09 20:00 |
4 KT |
AmaZulu Pretoria Univ |
24/09 20:00 |
4 KT |
Black Leopards Marumo Gallants |
24/09 20:00 |
4 KT |
Mbombela United Thanda Royal Zulu |
24/09 20:00 |
4 KT |
Witbank Spurs Magesi |
Lịch thi đấu Albania |
||
24/09 19:00 |
4 KT |
KF Laci KS Perparimi Kukesi |
24/09 19:00 |
4 KT |
Ks Korabi Peshkopi Vllaznia Shkoder |
Lịch thi đấu U19 Séc |
||
24/09 16:00 |
7 KT |
Viktoria Plzen U19[3] Mlada Boleslav U19[13] |
24/09 16:00 |
7 KT |
Vysocina Jihlava U19[14] Pardubice U19[12] |
24/09 16:00 |
7 KT |
Sk Sigma Olomouc u19[1] Opava U19[11] |
24/09 17:00 |
7 KT |
Banik Ostrava u19[8] Pribram U19[4] |
24/09 17:00 |
7 KT |
Ceske Budejovice u19[5] Teplice U19[9] |
24/09 18:00 |
7 KT |
Slavia Praha u19[6] Synot Slovacko U19[16] |
24/09 18:30 |
7 KT |
Zlin U19[10] Sparta Praha U19[7] |
Lịch thi đấu U21 Nga |
||
24/09 16:00 |
8 KT |
Arsenal Tula Youth[16] Akhmat Grozny Youth[2] |
24/09 16:00 |
8 KT |
Cska Moscow Youth Fk Krasnodar Youth |
24/09 18:00 |
8 KT |
Orenburg Youth Fk Ural Youth |
24/09 18:30 |
8 KT |
Fk Anzhi Youth Zenit St.petersburg Youth |
24/09 19:00 |
8 KT |
Spartak Moscow Youth[4] Ufa Youth[15] |
Lịch thi đấu U21 Ukraina |
||
24/09 16:00 |
9 KT |
Zirka Kirovohrad U21 Stal Dniprodzerzhynsk U21 |
24/09 19:00 |
9 KT |
Chernomorets Odessa U21[7] Dnipro Dnipropetrovsk U21[8] |
24/09 19:00 |
9 KT |
Pfc Oleksandria U21 Karpaty Lviv U21 |
Lịch thi đấu Hạng 3 Thụy Điển Norrland |
||
24/09 19:00 |
23 KT |
Anundsjo If Hudiksvalls Forenade FF |
Lịch thi đấu Hạng 2 Nữ Nhật Bản |
||
24/09 11:00 |
KT |
Nữ As Elfen Sayama[2] Nữ Setagaya Sfida[6] |
Lịch thi đấu Nữ Nhật Bản |
||
24/09 11:00 |
14 KT |
Nữ Beleza[1] Nữ Fc Takatsuki[10] |
24/09 11:00 |
14 KT |
Nữ Yunogo Belle[9] Nữ Nagano Parceiro[2] |
24/09 11:00 |
14 KT |
Nữ Vegalta Sendai[4] Nữ Iga Kunoichi[6] |
24/09 11:00 |
14 KT |
Nữ Inac Kobe[3] Nữ Urawa Reds[8] |
Lịch thi đấu England Conference |
||
24/09 18:15 |
12 KT |
Wrexham Chester FC |
Lịch thi đấu Hạng 2 Hồng Kông |
||
24/09 19:30 |
3 KT |
Eastern District Sa Tai Chung |
Lịch thi đấu Lebanon |
||
24/09 19:30 |
2 KT |
Racing Beirut Trables Sports Club |
Lịch thi đấu Nhật Bản JFL |
||
24/09 11:00 |
25 KT |
Nara Club Azul Claro Numazu |
24/09 13:00 |
25 KT |
Mio Biwako Shiga Sony Sendai FC |
T2 | T3 | T4 | T5 | T6 | T7 | CN |
1 | 2 | 3 | 4 | 5 | 6 | 7 |
8 | 9 | 10 | 11 | 12 | 13 | 14 |
15 | 16 | 17 | 18 | 19 | 20 | 21 |
22 | 23 | 24 | 25 | 26 | 27 | 28 |
29 | 30 |