Lịch thi đấu Việt Nam |
||
24/07 16:30 |
17 KT |
Quảng Nam[9] Hoàng Anh Gia Lai[12] |
24/07 17:00 |
17 KT |
Hải Phòng[1] Đà Nẵng[3] |
24/07 18:00 |
17 KT |
Thanh Hóa[2] Becamex Bình Dương[8] |
24/07 18:00 |
17 KT |
Quảng Ninh[5] Đồng Tâm Long An[13] |
24/07 18:00 |
17 KT |
Hà Nội[4] Sông Lam Nghệ An[11] |
Lịch thi đấu U19 Châu Âu |
||
25/07 01:30 |
chung kết KT |
Pháp U19 Italy U19 |
Lịch thi đấu Thụy Sỹ |
||
24/07 18:45 |
1 KT |
Thun Vaduz |
24/07 18:45 |
1 KT |
Grasshoppers Lausanne Sports |
24/07 21:00 |
1 KT |
Basel Sion |
Lịch thi đấu Đan Mạch |
||
24/07 17:00 |
2 KT |
Horsens[7] Sonderjyske[11] |
24/07 19:00 |
2 KT |
Lyngby[12] Odense BK[10] |
24/07 21:00 |
2 KT |
Silkeborg IF[9] Brondby[1] |
24/07 22:59 |
2 KT |
Nordsjaelland[2] Midtjylland[6] |
25/07 01:00 |
2 KT |
Randers FC[5] Aalborg BK[8] |
Lịch thi đấu Phần Lan |
||
24/07 22:30 |
18 KT |
HJK Helsinki[2] PK-35[12] |
24/07 22:30 |
18 KT |
Ilves Tampere[5] Ps Kemi[9] |
24/07 22:30 |
18 KT |
RoPS Rovaniemi[6] HIFK[11] |
Lịch thi đấu Iceland |
||
25/07 00:00 |
12 KT |
IA Akranes[6] IBV Vestmannaeyjar[9] |
25/07 02:15 |
12 KT |
Vikingur Olafsvik[5] Breidablik[4] |
25/07 02:15 |
12 KT |
Hafnarfjordur FH[1] Throttur[12] |
25/07 02:15 |
12 KT |
Fjolnir[3] Valur[8] |
25/07 03:00 |
12 KT |
Fylkir[11] Stjarnan[2] |
Lịch thi đấu Thụy Điển |
||
24/07 20:00 |
15 KT |
Hammarby AIK Solna |
24/07 22:30 |
15 KT |
Helsingborg IF Hacken |
24/07 22:30 |
15 KT |
IFK Goteborg Jonkopings Sodra IF |
Lịch thi đấu Na Uy |
||
24/07 20:30 |
17 KT |
Start Kristiansand[16] Valerenga[15] |
24/07 22:59 |
17 KT |
Odd Grenland[2] Viking[6] |
24/07 22:59 |
17 KT |
Sogndal[9] Bodo Glimt[10] |
24/07 22:59 |
17 KT |
Tromso IL[12] Stabaek[13] |
25/07 01:00 |
17 KT |
Lillestrom[11] Stromsgodset[3] |
Lịch thi đấu Nhà nghề Mỹ MLS |
||
25/07 00:00 |
loại KT |
New York Red Bulls[9] New York City Fc[3] |
25/07 02:00 |
loại KT |
Sporting Kansas City[10] Seattle Sounders[17] |
Lịch thi đấu Ba Lan |
||
24/07 20:30 |
2 KT |
LKS Nieciecza Cracovia Krakow |
24/07 20:30 |
2 KT |
Piast Gliwice Wisla Plock |
24/07 22:59 |
2 KT |
Lech Poznan Zaglebie Lubin |
Lịch thi đấu Hạng nhất Thụy Điển |
||
24/07 22:00 |
16 KT |
AFC United[2] Trelleborgs FF[7] |
24/07 22:59 |
16 KT |
IK Sirius FK Assyriska FF |
25/07 00:00 |
16 KT |
Halmstads[3] Angelholms FF[15] |
Lịch thi đấu Hàn Quốc |
||
24/07 17:00 |
22 KT |
Jeju United FC[6] Seoul[2] |
24/07 17:00 |
22 KT |
Jeonbuk Hyundai Motors[1] Ulsan Hyundai Horang-i[3] |
24/07 17:00 |
22 KT |
Seongnam FC[4] Suwon FC[12] |
Lịch thi đấu Hungary |
||
24/07 22:59 |
2 KT |
Gyirmot Se[5] MTK Hungaria FC[10] |
24/07 22:59 |
2 KT |
Vasas[4] Debreceni VSC[8] |
24/07 22:59 |
2 KT |
Paksi SE Fehervar Videoton |
Lịch thi đấu Romania |
||
25/07 01:00 |
1 KT |
CFR Cluj Concordia Chiajna |
Lịch thi đấu Brazil |
||
24/07 21:00 |
16 KT |
Palmeiras[1] Atletico Mineiro[7] |
24/07 21:00 |
16 KT |
Ponte Preta[8] Internacional[11] |
25/07 02:00 |
16 KT |
Cruzeiro[19] Sport Club Recife[17] |
25/07 02:00 |
16 KT |
Gremio[3] Sao Paulo[9] |
25/07 02:00 |
16 KT |
Atletico Paranaense[5] Fluminense[10] |
25/07 02:00 |
16 KT |
Chapecoense SC[13] Botafogo[15] |
25/07 04:30 |
16 KT |
Vitoria Salvador BA[12] Santos[4] |
Lịch thi đấu Serbia |
||
25/07 00:00 |
1 KT |
Backa Backa Palanka Partizan Belgrade |
25/07 01:00 |
1 KT |
Radnicki Nis Cukaricki |
Lịch thi đấu Slovakia |
||
25/07 00:00 |
2 KT |
Spartak Trnava DAC Dunajska Streda |
25/07 00:00 |
2 KT |
Slovan Bratislava Zlate Moravce |
25/07 01:15 |
2 KT |
1. Tatran Presov Zemplin Michalovce |
Lịch thi đấu Áo |
||
24/07 21:30 |
1 KT |
St.Polten Austria Wien[3] |
25/07 00:00 |
1 KT |
Mattersburg[9] Trenkwalder Admira[4] |
Lịch thi đấu Croatia |
||
25/07 00:00 |
KT |
Hajduk Split[3] Dinamo Zagreb[2] |
25/07 02:00 |
2 KT |
NK Lokomotiva Zagreb[7] NK Split[10] |
Lịch thi đấu Thái Lan |
||
24/07 18:00 |
24 KT |
BB-Chulalongkorn Univ. FC[18] Samut Prakan City[13] |
24/07 18:00 |
24 KT |
Nakhon Ratchasima Sisaket |
24/07 19:00 |
24 KT |
Muang Thong United[1] Buriram United[4] |
24/07 19:00 |
24 KT |
Bangkok Glass Pathum Chiangrai United |
24/07 19:00 |
24 KT |
Army United Chonburi Shark FC |
Lịch thi đấu Moldova |
||
24/07 22:00 |
1 KT |
Academia Chisinau Abus Ungheni |
Lịch thi đấu Hạng nhất Đan Mạch |
||
24/07 18:45 |
1 KT |
Skive IK Fredericia |
24/07 18:45 |
1 KT |
Elite 3000 Helsingor AB Kobenhavn[DEN D2-1] |
24/07 18:45 |
1 KT |
Vejle[5] Fremad Amager[DEN D2-3] |
24/07 18:45 |
1 KT |
Naestved[10] Nykobing Falster[DEN D2-2] |
24/07 18:45 |
1 KT |
Vendsyssel[4] Herfolge Boldklub Koge[8] |
Lịch thi đấu Slovenia |
||
24/07 23:15 |
2 KT |
Krsko Posavlje Domzale |
25/07 01:15 |
2 KT |
NK Maribor NK Rudar Velenje |
Lịch thi đấu Kazakhstan |
||
24/07 20:00 |
22 KT |
Okzhetpes Irtysh Pavlodar |
24/07 21:00 |
22 KT |
FK Aktobe Lento[6] Ordabasy[5] |
24/07 21:00 |
22 KT |
Akzhayik Oral[12] Tobol Kostanai[7] |
24/07 21:00 |
22 KT |
FK Atyrau Zhetysu Taldykorgan |
24/07 21:00 |
22 KT |
Kairat Almaty Taraz |
Lịch thi đấu Bosnia |
||
24/07 22:30 |
1 KT |
Krupa Mladost Doboj Kakanj |
25/07 00:30 |
1 KT |
NK Siroki Brijeg Vitez |
25/07 01:00 |
1 KT |
Zrinjski Mostar Radnik Bijeljina |
Lịch thi đấu Trung Quốc |
||
24/07 18:35 |
19 KT |
Chongqing Lifan[11] Shijiazhuang Ever Bright[15] |
24/07 18:35 |
19 KT |
Shandong Taishan[13] ShenHua SVA FC[5] |
24/07 18:35 |
19 KT |
Jiangsu Suning HeNan |
24/07 18:35 |
19 KT |
Hebei Hx Xingfu Changchun YaTai |
Lịch thi đấu Estonia |
||
24/07 22:59 |
20 KT |
Nomme JK Kalju Parnu Linnameeskond |
24/07 22:59 |
20 KT |
Levadia Tallinn Paide Linnameeskond |
Lịch thi đấu Hạng Nhất Thụy Sỹ |
||
24/07 20:00 |
1 KT |
Aarau Chiasso |
24/07 20:00 |
1 KT |
Le Mont LS Wohlen |
Lịch thi đấu Ukraina |
||
24/07 21:00 |
1 KT |
Zorya Olimpic Donetsk |
24/07 23:30 |
1 KT |
Dnipro Dnipropetrovsk Volyn |
Lịch thi đấu Indonesia |
||
24/07 16:00 |
7 KT |
Persela Lamongan Pusamania Borneo |
24/07 19:00 |
7 KT |
Persija Jakarta Madura United |
Lịch thi đấu Hạng 2 Hàn Quốc |
||
24/07 17:00 |
24 KT |
Busan I'Park Gyeongnam FC |
24/07 18:00 |
24 KT |
Gangwon FC Goyang Hi |
Lịch thi đấu International Champions Cup |
||
25/07 04:00 |
north america KT |
Inter Milan[ITA D1-4] Paris Saint Germain[FRA D1-1] |
Lịch thi đấu Costa Rica |
||
25/07 00:00 |
Apertura KT |
Deportivo Saprissa AD Carmelita |
25/07 00:00 |
Apertura KT |
Perez Zeledon AD Belen Siglo |
25/07 03:00 |
Apertura KT |
Limon Universidad de Costa Rica |
25/07 04:30 |
Apertura KT |
Santos De Guapiles Herediano |
Lịch thi đấu Latvia |
||
24/07 21:00 |
15 KT |
Riga Fc FK Ventspils |
24/07 22:00 |
15 KT |
Liepajas Metalurgs[2] Spartaks Jurmala[1] |
Lịch thi đấu Ecuador |
||
24/07 23:30 |
apertura KT |
Liga Dep. Universitaria Quito Delfin SC |
25/07 00:00 |
apertura KT |
Sociedad Deportiva Aucas Fuerza Amarilla |
25/07 02:00 |
apertura KT |
Mushuc Runa Guayaquil City |
25/07 02:15 |
apertura KT |
Universidad Catolica Quito Club Sport Emelec |
25/07 02:15 |
apertura KT |
Barcelona SC(ECU) CD El Nacional |
Lịch thi đấu Guatemala |
||
25/07 00:00 |
apertura KT |
CD Marquense Antigua Gfc |
25/07 01:00 |
apertura KT |
Guastatoya Coban Imperial |
25/07 04:00 |
apertura KT |
Csyd Carcha CSD Municipal |
Lịch thi đấu Hạng 2 Nhật Bản |
||
24/07 16:00 |
25 KT |
JEF United Ichihara[9] Shimizu S-Pulse[7] |
24/07 16:00 |
25 KT |
Kamatamare Sanuki[19] Cerezo Osaka[3] |
24/07 16:00 |
25 KT |
Zweigen Kanazawa FC[20] Roasso Kumamoto[14] |
24/07 16:00 |
25 KT |
Yamagata Montedio[11] Okayama FC[5] |
24/07 16:00 |
25 KT |
Tokushima Vortis[13] Ehime FC[12] |
24/07 16:00 |
25 KT |
Tokyo Verdy[17] Thespa Kusatsu Gunma[22] |
24/07 16:00 |
25 KT |
Matsumoto Yamaga FC[2] V-Varen Nagasaki[10] |
24/07 16:00 |
25 KT |
Yokohama FC[15] Giravanz Kitakyushu[21] |
24/07 17:00 |
25 KT |
Machida Zelvia[6] Mito Hollyhock[16] |
24/07 17:00 |
25 KT |
Renofa Yamaguchi[8] Kyoto Purple Sanga[4] |
Lịch thi đấu Hạng nhất Belarus |
||
24/07 21:00 |
13 KT |
Smorgon FC Kommunalnik Slonim |
24/07 22:00 |
13 KT |
Torpedo Minsk Energetik Bgu Minsk |
24/07 22:59 |
13 KT |
Lokomotiv Gomel Lida |
Lịch thi đấu Hạng 2 Paraguay |
||
24/07 21:00 |
18 KT |
Sportivo Trinidense Independiente Fbc |
25/07 02:00 |
18 KT |
Cristobal Colon Resistencia Sc |
25/07 02:00 |
18 KT |
3 De Febrero Sportivo Iteno |
25/07 02:00 |
18 KT |
Caacupe Fbc Club Fernando De La Mora |
25/07 02:00 |
18 KT |
Fulgencio Yegros Deportivo Caaguazu |
25/07 02:00 |
18 KT |
Deportivo Santani Ovetense |
Lịch thi đấu Giao Hữu |
||
24/07 17:30 |
tháng 7 KT |
SK Sigma Olomouc Diosgyor |
24/07 18:00 |
tháng 7 KT |
FK Pohronie[SVK D2-4] Dunajska Luzna |
24/07 19:00 |
tháng 7 KT |
Koln[GER D1-9] Malaga[SPA D1-8] |
24/07 20:00 |
tháng 7 KT |
Hibernian FC[SCO CH-3] Birmingham[ENG LCH-10] |
24/07 20:05 |
tháng 7 KT |
Chemnitzer[GER D3-6] Nurnberg[GER D2-3] |
24/07 22:00 |
tháng 7 KT |
Konyaspor[TUR D1-3] Al Duhail Lekhwia[QAT D1-4] |
24/07 22:00 |
tháng 7 KT |
Bohemians 1905[CZE D1-9] Pardubice[CZE D2-6] |
24/07 22:00 |
tháng 7 KT |
SV Sandhausen[GER D2-13] Sevilla[SPA D1-7] |
24/07 22:00 |
tháng 7 KT |
Vicenza[ITA D2-13] Carpi |
24/07 22:05 |
tháng 7 KT |
Pescara[ITA D2-4] Teramo |
24/07 22:30 |
tháng 7 KT |
KuPS[FIN D1-4] Novara[ITA D2-8] |
24/07 22:30 |
tháng 7 KT |
Chievo[ITA D1-9] Altovicentino |
24/07 22:30 |
tháng 7 KT |
Torino[ITA D1-12] Renate Ac |
24/07 22:30 |
tháng 7 KT |
Trapani[ITA D2-3] Feralpisalo |
24/07 22:30 |
tháng 7 KT |
Udinese[ITA D1-16] Al Ain[UAE LP-2] |
24/07 23:15 |
tháng 7 KT |
SL Benfica Wolfsburg |
24/07 23:30 |
tháng 7 KT |
CF Uniao Madeira Fafe |
25/07 00:00 |
tháng 7 KT |
Levante[SPA D1-20] La Hoya Lorca[SPA D3-6] |
25/07 00:30 |
tháng 7 KT |
Pacos Ferreira[POR D1-15] Boavista Sc[BRA D4-18] |
25/07 01:30 |
tháng 7 KT |
Newells Old Boys[ARG D1-24] Rosario Central[ARG D1-16] |
25/07 01:30 |
tháng 7 KT |
CD Nacional[POR D1-13] Sheffield Wed[ENG LCH-6] |
25/07 02:00 |
tháng 7 KT |
CA Penarol Deportivo La Coruna[SPA D1-15] |
25/07 03:00 |
tháng 7 KT |
Bolivar Nacional Potosi |
25/07 04:30 |
tháng 7 KT |
Aguila Santa Tecla |
25/07 05:00 |
tháng 7 KT |
Campinense Pb[BRA D4-8] Globo |
Lịch thi đấu Cúp Quốc Gia Nga |
||
24/07 18:00 |
Round 2 KT |
FK Kaluga Strogino Moscow |
24/07 19:00 |
Round 2 KT |
Chelyabinsk Zenit-Izhevsk |
24/07 20:00 |
Round 2 KT |
Dolgiye Prudy Chertanovo Moscow |
24/07 20:10 |
Round 2 KT |
Legion Dynamo Alania |
24/07 21:00 |
Round 2 KT |
Vityaz Podolsk Domodedovo |
24/07 21:00 |
Round 2 KT |
Dnepr Smolensk Pskov 747 |
24/07 21:00 |
Round 2 KT |
Zvezda Sint Petersburg Sochi |
24/07 21:00 |
Round 2 KT |
Druzhba Maykop Afips |
24/07 21:00 |
Round 2 KT |
Nosta Novotroitsk Syzran-2003 |
24/07 21:00 |
Round 2 KT |
Torpedo Moscow FK Zvezda Ryazan |
24/07 21:00 |
Round 2 KT |
Solaris Sheksna Cherepovets |
24/07 21:00 |
Round 2 KT |
Znamya Truda Torpedo Vladimir |
24/07 21:30 |
Round 2 KT |
Chayka K Sr Chernomorets Novorossiysk |
24/07 21:30 |
Round 2 KT |
SKA Rostov Dynamo Stavropol |
24/07 21:30 |
Round 2 KT |
Pari Nizhny Novgorod Volga Ulyanovsk |
24/07 22:00 |
Round 2 KT |
Tekstilshchik Ivanovo Spartak Kostroma |
24/07 22:00 |
Round 2 KT |
Kamaz Dynamo Kirov |
24/07 22:00 |
Round 2 KT |
Metallurg Lipetsk Atom Novovoronezh |
24/07 22:30 |
Round 2 KT |
Dinamo Briansk Avangard |
24/07 22:30 |
Round 2 KT |
Mashuk-KMV FK Angusht Nazran |
24/07 22:59 |
Round 2 KT |
Salyut-Energia Belgorod Rotor Volgograd |
24/07 22:59 |
Round 2 KT |
Torpedo Armavir FK Biolog |
Lịch thi đấu Hạng 3 Thụy Điển Bắc Svealand |
||
24/07 19:00 |
14 KT |
Habo Ff Syrianska IF Kerbura |
24/07 22:59 |
14 KT |
Varmdo IF Kvarnsvedens IK |
Lịch thi đấu Hạng nhất Thái Lan |
||
24/07 18:00 |
23 KT |
Samut Songkhram FC Lampang Fc |
24/07 18:00 |
23 KT |
Khonkaen United Ang Thong Fc |
24/07 18:00 |
23 KT |
Thai Honda Fc Port |
Lịch thi đấu Hạng 2 Trung Quốc |
||
24/07 14:30 |
north KT |
Heilongjiang heilongjiang Ice City Inner Mongolia Caoshangfei |
24/07 15:00 |
north KT |
Beijing Tech Shenyang Urban |
Lịch thi đấu Hạng 2 Latvia |
||
24/07 18:00 |
15 KT |
Fk Auda Riga[7] Rigas Tehniska Universitate[8] |
24/07 19:00 |
15 KT |
Ogres Fk 33[11] Rezekne / Bjss[2] |
24/07 22:00 |
15 KT |
Olaines Fk[6] Skonto FC[4] |
Lịch thi đấu Hạng 3 Thụy Điển Nam Gotaland |
||
24/07 20:00 |
14 KT |
Nybro If Lunds BK |
Lịch thi đấu Australia New South Wales PL |
||
24/07 12:00 |
19 KT |
Blacktown City Demons Rockdale City Suns |
24/07 12:00 |
19 KT |
Manly United Blacktown Spartans |
24/07 13:00 |
19 KT |
Sydney Olympic Hakoah Sydney |
24/07 13:00 |
19 KT |
Sydney United A.p.i.a. Leichhardt Tigers |
Lịch thi đấu Cúp Quốc Gia Séc |
||
24/07 22:00 |
qualifying round KT |
Svit Oez Letohrad |
24/07 22:00 |
qualifying round KT |
Motorlet Praha Jiska Novy Bor |
24/07 22:00 |
qualifying round KT |
Tatran Sedlcany Kladno |
24/07 22:00 |
qualifying round KT |
Sokol Brozany Chomutov |
24/07 22:00 |
qualifying round KT |
Mondi Steti Pencin Turnov |
24/07 22:00 |
qualifying round KT |
Karlovy Vary Dvory Banik Most |
24/07 22:00 |
qualifying round KT |
Jesenik Sumperk |
24/07 22:00 |
qualifying round KT |
Prerov HFK Olomouc |
24/07 22:00 |
qualifying round KT |
Stara Rise Vrchovina |
24/07 22:00 |
qualifying round KT |
Tj Susice Fotbal Klatovy |
24/07 22:00 |
qualifying round KT |
Banik Sous Ostrov |
24/07 22:00 |
qualifying round KT |
Novy Bydzov Spartak Chrastava |
24/07 22:00 |
qualifying round KT |
Brumov Sokol Karlovice |
24/07 22:00 |
qualifying round KT |
Uhelne Sklady Olympia Praha |
24/07 22:00 |
qualifying round KT |
Tj Probostov Spolana Neratovice |
24/07 22:00 |
qualifying round KT |
Provodov Holesov |
24/07 22:00 |
qualifying round KT |
Marianske Lazne Rokycany |
24/07 22:00 |
qualifying round KT |
Ostra Admira Praha |
24/07 22:00 |
qualifying round KT |
Afk Tisnov Blansko |
24/07 22:00 |
qualifying round KT |
Sokol Kralice Nove Sady |
24/07 22:00 |
qualifying round KT |
Sezimovo Usti Sokol Hostoun |
24/07 22:00 |
qualifying round KT |
Ceska Lipa Slovan Velvary |
24/07 22:00 |
qualifying round KT |
Pusta Polom Dolni Benesov |
24/07 22:00 |
qualifying round KT |
Bzenec Breclav |
24/07 22:00 |
qualifying round KT |
Velka Bites Sokol Tasovice |
24/07 22:00 |
qualifying round KT |
Chotebor Pelhrimov |
Lịch thi đấu Nam Úc Premier League |
||
24/07 12:30 |
19 KT |
Sturt Lions The Cove |
Lịch thi đấu Australia Capital Gatorade PL |
||
24/07 12:00 |
15 KT |
Canberra Olympic Tuggeranong United |
24/07 12:00 |
15 KT |
Monaro Panthers Cooma Tigers |
Lịch thi đấu Hạng 2 Mexico |
||
25/07 00:00 |
apertura KT |
Leones Univ Guadalajara[3] Deportivo Tepic[2] |
Lịch thi đấu Victorian Úc |
||
24/07 11:00 |
22 KT |
Melbourne Victory Fc Am South Melbourne |
24/07 14:30 |
22 KT |
Oakleigh Cannons Melbourne Knights |
Lịch thi đấu Venezuela |
||
25/07 02:00 |
clausura KT |
Deportivo Jbl Del Zulia Deportivo Anzoategui |
25/07 02:00 |
clausura KT |
Llaneros FC Trujillanos FC |
25/07 02:30 |
clausura KT |
Caracas FC Zamora Barinas |
25/07 03:00 |
clausura KT |
Estudiantes Caracas SC Monagas SC |
25/07 03:00 |
clausura KT |
Deportivo Lara Deportivo Petare FC |
25/07 04:00 |
clausura KT |
Mineros de Guayana Atletico Venezuela |
25/07 04:15 |
clausura KT |
Deportivo Tachira Urena Sc |
Lịch thi đấu Paraguay |
||
25/07 03:30 |
clausura KT |
Deportivo Capiata Guarani CA |
Lịch thi đấu Hạng 3 Na uy nhóm B |
||
24/07 20:00 |
14 KT |
Nardo Molde B |
Lịch thi đấu Hạng 2 Ukraina |
||
24/07 20:00 |
1 KT |
Arsenal Kyiv Sumy |
24/07 21:00 |
1 KT |
Bukovyna Chernivtsi Veres Rivne |
24/07 22:00 |
1 KT |
Fk Poltava Inhulets Petrove |
24/07 22:00 |
1 KT |
Cherkaskyi Dnipro Kolos Kovalivka |
24/07 22:00 |
1 KT |
Illichivets mariupol Skala Stryi |
24/07 22:00 |
1 KT |
Mfk Vodnyk Mikolaiv Desna Chernihiv |
24/07 22:00 |
1 KT |
Naftovik Ukrnafta Fk Avanhard Kramatorsk |
24/07 22:59 |
1 KT |
Obolon Kiev Hirnyk Sport |
24/07 22:59 |
1 KT |
Helios Kharkiv Ternopil |
Lịch thi đấu Hạng 3 Na uy nhóm C |
||
24/07 22:59 |
14 KT |
Stord IL Nest-Sotra |
Lịch thi đấu Brisbane Úc |
||
24/07 13:00 |
19 KT |
Queensland Lions SC Eastern Suburbs |
24/07 13:15 |
19 KT |
Holland Park Hawks Ipswich Knights Sc |
Lịch thi đấu Hạng nhất Trung Quốc |
||
24/07 15:00 |
19 KT |
Guizhou Zhicheng Hunan Billows |
24/07 15:30 |
19 KT |
Meizhou Hakka Yiteng FC |
24/07 18:45 |
19 KT |
Shanghai Shenxin[15] Qingdao Jonoon[13] |
24/07 18:45 |
19 KT |
Tianjin Quanjian Beijing Beikong |
Lịch thi đấu Colombia |
||
25/07 03:15 |
clausura KT |
Atletico Huila[17] Deportivo Cali[2] |
25/07 03:15 |
clausura KT |
Jaguares De Cordoba[3] Millonarios[5] |
25/07 05:30 |
clausura KT |
Deportes Tolima[4] Deportiva Once Caldas[9] |
Lịch thi đấu Hạng nhất Colombia |
||
24/07 23:30 |
regular season KT |
Universitario De Popayan America de Cali |
25/07 03:30 |
regular season KT |
Atletico Clube Purtugal Bogota |
25/07 03:30 |
regular season KT |
Llaneros FC Real Santander |
25/07 03:30 |
regular season KT |
Union Magdalena Deportivo Pereira |
Lịch thi đấu Hạng 2 Phần Lan |
||
24/07 22:30 |
15 KT |
Grifk[7] Ekenas IF Fotboll[5] |
24/07 22:30 |
15 KT |
TPS Turku KTP Kotka |
Lịch thi đấu Cúp Quốc gia Estonia |
||
24/07 20:15 |
Round 2 KT |
Tallinna Jalgpalliselts Tartu Ulikool Fauna |
24/07 21:00 |
Round 2 KT |
Ambla Vallameeskond Torva Jk |
24/07 22:59 |
Round 2 KT |
Johvi Lokomotiv Flora Tallinn Iii |
24/07 22:59 |
Round 2 KT |
Castovanni Eagles Emu Sk |
24/07 22:59 |
Round 2 KT |
Molycorp Silmet Imavere Forss |
Lịch thi đấu Hạng 3 Nhật Bản |
||
24/07 13:00 |
18 KT |
Fujieda Myfc[9] Ryukyu[10] |
24/07 13:00 |
18 KT |
Tokyo U23 Oita Trinita |
24/07 15:00 |
18 KT |
Tochigi SC[1] Blaublitz Akita[6] |
24/07 15:00 |
18 KT |
Gainare Tottori[16] AC Nagano Parceiro[2] |
24/07 15:00 |
18 KT |
Gamba Osaka U23 Fukushima United FC |
24/07 15:00 |
18 KT |
Cerezo Osaka U23 Sc Sagamihara |
24/07 17:30 |
18 KT |
Kataller Toyama[5] Kagoshima United[4] |
Lịch thi đấu Queensland Úc |
||
24/07 11:00 |
18 KT |
Sunshine Coast[9] Brisbane Strikers[2] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Estonia |
||
24/07 22:59 |
20 KT |
Tartu FS Santos Kohtla Jarve Jk Jarve |
Lịch thi đấu Hạng 2 Victorian Úc |
||
24/07 12:00 |
22 KT |
St Albans Saints[4] Werribee City Sc[17] |
24/07 12:00 |
22 KT |
Nunawading City Eastern Lions Sc |
Lịch thi đấu Hạng 3 Thụy Điển Vastra Gotaland |
||
24/07 21:00 |
14 KT |
Lindome GIF Eskilsminne IF |
Lịch thi đấu Hạng 3 Thụy Điển Nam Svealand |
||
24/07 21:00 |
14 KT |
Eskilstuna City FK Vimmerby IF |
24/07 22:00 |
14 KT |
Huddinge If Konyaspor KIF |
Lịch thi đấu Đảo Faroe |
||
24/07 21:00 |
17 KT |
Vikingur Gotu Ab Argir |
24/07 21:00 |
17 KT |
HB Torshavn Skala Itrottarfelag |
24/07 21:00 |
17 KT |
NSI Runavik Toftir B68 |
24/07 21:00 |
17 KT |
Tb Tuoroyri B36 Torshavn |
24/07 21:00 |
17 KT |
Ki Klaksvik IF Fuglafjordur |
Lịch thi đấu Tasmania Premier League Úc |
||
24/07 13:30 |
17 KT |
Clarence United Hobart Zebras |
Lịch thi đấu Hạng nhất Brisbane Úc |
||
24/07 12:15 |
19 KT |
Southside Eagles Mount Gravatt |
24/07 13:00 |
19 KT |
Brisbane Knights Taringa Rovers |
Lịch thi đấu Hạng 3 Thụy Điển Norrland |
||
24/07 22:00 |
14 KT |
Sandvikens IF Hudiksvalls Forenade FF |
Lịch thi đấu Nigeria |
||
24/07 14:00 |
28 KT |
Warri Wolves Akwa United |
24/07 22:00 |
28 KT |
Plateau United Enyimba International |
24/07 22:00 |
28 KT |
Ikorodu United Nasarawa United |
Lịch thi đấu COTIF Tournament |
||
25/07 03:30 |
bảng KT |
Mexico U20 Costa Rica U20 |
Lịch thi đấu Peru |
||
24/07 23:15 |
clausura KT |
Alianza Atletico[10] Sport Huancayo[2] |
25/07 01:30 |
clausura KT |
Deportivo Union Comercio[7] Universitario de Deportes[13] |
25/07 04:00 |
clausura KT |
Alianza Lima Defensor La Bocana |
Lịch thi đấu Hạng nhất Mỹ |
||
25/07 03:00 |
loại KT |
Bethlehem Steel Rochester Rhinos |
25/07 04:10 |
loại KT |
Vancouver Whitecaps B Sacramento Republic Fc |
Lịch thi đấu Nhật Bản JFL |
||
24/07 11:00 |
21 KT |
Osaka[2] Nara Club[14] |
24/07 11:00 |
21 KT |
Vanraure Hachinohe[6] Yokogawa Musashino[9] |
24/07 11:00 |
21 KT |
Reinmeer Aomori Verspah Oita |
24/07 13:00 |
21 KT |
Azul Claro Numazu[3] Ohira Tochigi UVA SC[15] |
24/07 13:00 |
21 KT |
Sony Sendai FC[8] Maruyasu Okazaki[11] |
T2 | T3 | T4 | T5 | T6 | T7 | CN |
1 | 2 | 3 | ||||
4 | 5 | 6 | 7 | 8 | 9 | 10 |
11 | 12 | 13 | 14 | 15 | 16 | 17 |
18 | 19 | 20 | 21 | 22 | 23 | 24 |
25 | 26 | 27 | 28 | 29 | 30 | 31 |